FT
ไฮไลท์ |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลีดส์ยูไนเต็ด
|
1
2
|
1.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
ลิเวอร์พูล
แอสตันวิลลา
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
คริสตัล พาเลซ
เชลซี
|
1
4
|
1
|
|
FT
|
มิลล์วอลล์
สวอนซีซิตี
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
บอร์มัธ
โคเวนทรี ซิตี้
|
4
1
|
1
|
|
FT
|
บาร์นสลีย์
มิดเดิลส์เบรอ
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
เบอร์มิงแฮมซิตี
สโตกซิตี
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
บริสตอลซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
ดาร์บีเคาน์ตี
นอริชซิตี
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เบรนท์ฟอร์ด
|
0
5
|
0.5
|
|
FT
|
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ลูตัน ทาวน์
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
|
1
5
|
0.5
|
|
FT
|
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
|
0
6
|
0
|
|
FT
|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
วีแกนแอทเลติก
|
1
4
|
0.5
|
|
FT
|
ฟลีตวู้ด ทาวน์
โรชเดล
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
จิลลิ่งแฮม
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
อิปสวิช ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
ลินคอล์น ซิตี้
แบล็กพูล
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Northampton Town
บริสตอล โรเวอร์ส
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
พลีมัธ อาร์ไกล์
ฮัลล์ซิตี
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
พอร์ตสมัท
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
ซันเดอร์แลนด์
ชาร์ลตันแอธเลติก
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Swindon Town
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
Barrow
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
โบลตันวอนเดอเรอส์
Harrogate Town
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Bradford City
กริมสบี้ ทาวน์
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Exeter City
|
1
4
|
0
|
|
FT
|
Cheltenham Town
Leyton Orient
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Port Vale
มอร์แคมป์
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Stevenage
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
สคันธอร์ป
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Walsall
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
เฮราเคิล
วิลเลม ทเว
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
อัลค์มาร์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เอ็มเมน
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
พีอีซี ซโวลล์
ทเวนเต้
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
บาเยิร์น มิวนิค
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
แฟร้งค์เฟิร์ต
โวล์ฟสบวร์ก
|
4
3
|
0
|
|
FT
|
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
มึนเช่นกลัดบัค
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
แวร์เดอร์ เบรเมน
แอร์เบ ไลป์ซิก
|
1
4
|
1.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
สตุทท์การ์ดต
ดอร์ทมุนด์
|
2
3
|
1
|
|
FT
ไฮไลท์ |
สตราส์บูร์ก
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
|
1
4
|
1
|
|
FT
|
มงต์เปลลิเย่ร์
โอลิมปิก มาร์กเซย
|
3
3
|
0
|
|
FT
ไฮไลท์ |
Spezia
Crotone
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
ปาร์มา
เอซี มิลาน
|
1
3
|
1
|
|
FT
ไฮไลท์ |
อูดิเนเซ่
โตริโน่
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
เกตาเฟ่
กาดิซ
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
แอธเลติก บิลเบา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
เออิบาร์
เลบันเต้
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
ไฮไลท์ |
เรอัล มาดริด
บาร์เซโลน่า
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
เซเรโซ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Blaublitz Akita
โอมิยะ อาร์ดิย่า
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
ThespaKusatsu Gunma
V-วาเรน นากาซากิ
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
Giravanz Kitakyushu
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
จูบิโล่ อิวาตะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
โตเกียวเวอร์ดี้
รีโนฟา ยามากูชิ
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
นครปฐม ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
|
2
0
|
0/0.5
|
|
CANCL
|
Birmingham Legion
Nashville SC
|
0
0
|
|
|
FT
|
Klubi-04
Atlantis
|
2
0
|
|
|
FT
|
VPS
JBK
|
1
1
|
|
|
FT
|
Jaro
TPV
|
1
0
|
3.5/4
|
|
FT
|
MP
KuFu-98
|
4
1
|
|
|
FT
|
Lahti
KTP
|
2
1
|
|
|
FT
|
Gnistan
Honka Akatemia
|
0
3
|
|
|
CANCL
|
EIF
Mariehamn
|
0
0
|
|
|
FT
|
EIF
PKKU
|
3
2
|
|
|
FT
|
TPS
HIFK
|
0
1
|
|
|
FT
|
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ชิคาโก ไฟร์
|
3
2
|
|
|
FT
|
นิวยอร์กซิตี
Hartford Athletic
|
2
0
|
|
|
CANCL
|
Loudoun United
Richmond Kickers
|
0
0
|
|
|
FT
|
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ดีซี ยูไนเต็ด
|
1
1
|
|
|
FT
|
Pittsburgh Riverhounds
ซินซินนาติ
|
2
1
|
|
|
CANCL
|
Indy Eleven
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
|
0
0
|
|
|
FT
|
New Mexico United
Colorado Springs
|
4
2
|
|
|
FT
|
ลอสแอนเจลิส
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
|
3
3
|
|
|
FT
|
OKC Energy
North Texas
|
3
1
|
|
|
FT
|
Austin
San Antonio
|
5
1
|
|
|
FT
|
เอฟซี ดัลลัส
ฮิวสตัน ไดนาโม
|
3
0
|
|
|
04:00
|
Las Vegas Lights
California Utd Strikers
|
?
?
|
|
|
FT
|
Austin
Rio Grande Valley
|
3
2
|
|
|
FT
|
มอนทรีออล อิมแพ็ค
Tampa Bay Rowdies
|
5
1
|
|
|
FT
|
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
San Diego Loyal
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Aldershot Town
Yeovil Town
|
?
?
|
0
|
|
FT
|
Altrincham
Halifax Town
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Boreham Wood
Wealdstone
|
3
1
|
1.5
|
|
FT
|
Bromley
Dagenham & Redbridge
|
1
0
|
0.5
|
|
CANCL
|
Dover Athletic
Sutton United
|
0
0
|
|
|
FT
|
Eastleigh
Woking
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
King's Lynn Town
Chesterfield
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Maidenhead United
Barnet
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Torquay United
Weymouth
|
2
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Wrexham
Stockport County
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Hartlepool United
Notts County
|
2
0
|
0.5
|
|
CANCL
|
Fylde
Hereford
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
AFC Telford United
Kettering Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Blyth Spartans
Brackley Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chester
Boston United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chorley
Alfreton Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Darlington
Farsley Celtic
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Gloucester City
Curzon Ashton
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Kidderminster Harriers
Gateshead
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Leamington
Bradford Park Avenue
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Southport
Guiseley
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Spennymoor Town
York City
|
0
0
|
|
|
FT
|
Fulham U18
Arsenal U18
|
3
1
|
|
|
FT
|
Brighton U18
Norwich U18
|
1
3
|
|
|
FT
|
West Ham U18
Reading U18
|
4
1
|
|
|
FT
|
West Brom U18
Leicester U18
|
4
1
|
|
|
FT
|
Manchester United U18
Stoke City U18
|
6
1
|
|
|
FT
|
Derby U18
Everton U18
|
2
1
|
|
|
FT
|
Southampton U18
Tottenham U18
|
0
3
|
|
|
FT
|
Aston Villa U18
Chelsea U18
|
0
7
|
|
|
FT
|
Wolverhampton U18
Sunderland U18
|
3
1
|
|
|
FT
|
Leeds United U18
Liverpool U18
|
1
6
|
|
|
CANCL
|
Bishop's Stortford
Cray Wanderers
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bognor Regis Town
Cheshunt
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bowers & Pitsea
Worthing
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Corinthian-Casuals
Carshalton Athletic
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Haringey Borough
Brightlingsea Regent
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
AFC Hornchurch
Kingstonian
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Horsham
Wingate & Finchley
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Leatherhead
Enfield Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Margate
Lewes
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Merstham
East Thurrock United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Potters Bar Town
Folkestone Invicta
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
AFC Sudbury
Tilbury
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Aveley
Felixstowe & Walton United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Basildon United
Coggeshall Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Brentwood Town
Histon
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Cambridge City
Romford
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Canvey Island
Dereham Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Great Wakering Rovers
Maldon & Tiptree
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Heybridge Swifts
Bury Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Soham Town Rangers
Hullbridge Sports
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Witham Town
Grays Athletic
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Barton Rovers
Bedford Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Berkhamsted
Kidlington
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Biggleswade
Coleshill Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Corby Town
AFC Dunstable
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Daventry Town
Aylesbury United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Didcot Town
Yaxley FC
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Halesowen Town
Welwyn Garden City
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
St Neots Town
North Leigh
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Thame
Bedworth United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Wantage Town
AFC Kempston Rovers
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Runcorn Linnets
Mossley
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Brighouse Town
Marske United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
City of Liverpool
Kendal Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Colne
Marine
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Pickering Town CFC
Ramsbottom United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Pontefract Collieries
Tadcaster Albion
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Prescot Cables
Clitheroe
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Trafford
Workington
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Barking
Northwood
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bracknell Town
Hertford Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chalfont St Peter
South Park
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chertsey Town
Harlow Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
FC Romania
Ashford Town (Middlesex)
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hanwell Town
Marlow
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Staines Town
Chipstead
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Tooting & Mitcham United
Uxbridge
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Waltham Abbey
Bedfont Sports
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Westfield
Ware
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Belper Town
Frickley Athletic
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Carlton Town
Sutton Coldfield Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chasetown
Market Drayton Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Cleethorpes Town
Lincoln United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Leek Town
Kidsgrove Athletic
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Newcastle Town
Glossop North End
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Spalding United
Loughborough Dynamo
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Stamford
Ilkeston Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Stocksbridge Park Steels
Sheffield
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Worksop Town
Wisbech Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Barnstaple Town
AFC Totton
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Basingstoke Town
Slimbridge
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Cirencester Town
Bristol Manor Farm
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Frome Town
Mangotsfield United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Larkhall Athletic
Bideford
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Moneyfields
Cinderford Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Paulton Rovers
Thatcham Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sholing
Evesham United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Willand Rovers
Highworth Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Winchester City
Melksham Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Atherton Collieries
Hyde United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bamber Bridge
Mickleover Sports
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Basford United
Ashton United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Buxton
Lancaster City
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
United of Manchester
Matlock Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Gainsborough Trinity
Scarborough Athletic
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Morpeth Town
Nantwich Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
South Shields
Warrington Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Stafford Rangers
Radcliffe Borough
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Stalybridge Celtic
Whitby Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Witton Albion
Grantham Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
AFC Rushden & Diamonds
Tamworth
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
AFC Rushden & Diamonds
Needham Market
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Banbury United
St Ives Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bromsgrove Sporting
Redditch United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Coalville Town
Peterborough Sports
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hednesford Town
Nuneaton Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hitchin Town
Lowestoft Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Kings Langley
Biggleswade Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Royston Town
Leiston
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Rushall Olympic
Alvechurch
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Stourbridge
Tamworth
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Stratford Town
Barwell
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Excelsior Maassluis
IJsselmeervogels
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Kozakken Boys
Rijnsburgse Boys
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Volendam II
AFC
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Spakenburg
Noordwijk
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Quick Boys
ASWH
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
GVVV
Koninklijke HFC
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
HHC
De Treffers
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
TEC
Scheveningen
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Katwijk
Jong Sparta
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Karlsruher SC
|
?
?
|
0.5
|
|
FT
|
พาเดอร์บอร์น
Bochum
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Erzgebirge Aue
St. Pauli
|
1
3
|
0.5
|
|
POSTP
|
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
|
?
?
|
0.5/1
|
|
FT
|
MSV Duisburg
Waldhof Mannheim
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Hansa Rostock
Magdeburg
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
VfB Lübeck
Kaiserslautern
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
1860 München
Verl
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
Saarbrücken
Türkgücü-Ataspor
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Ingolstadt
Bayern München II
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Schott Mainz
Bahlinger SC
|
3
1
|
|
|
FT
|
Eintracht Stadtallendorf
Mainz 05 II
|
3
2
|
|
|
FT
|
Hessen Kassel
Aalen
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Homburg
Astoria Walldorf
|
3
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Elversberg
FSV Frankfurt
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Pirmasens
TuS RW Koblenz
|
1
1
|
|
|
FT
|
Bayern Alzenau
Balingen
|
2
3
|
|
|
FT
|
Ulm
Hoffenheim II
|
4
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Teutonia WS
Kickers Offenbach
|
0
2
|
|
|
FT
|
Stuttgart II
Sonnenhof Großaspach
|
0
2
|
|
|
FT
|
Borussia M'gladbach II
Borussia Dortmund II
|
1
4
|
1.5
|
|
FT
|
Fortuna Köln
Lippstadt 08
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Rot Weiss Ahlen
Preußen Münster
|
2
3
|
0.5/1
|
|
FT
|
Wegberg-Beeck
Fortuna Düsseldorf II
|
2
0
|
|
|
FT
|
Alemannia Aachen
Wuppertaler SV
|
0
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Köln II
Homberg
|
5
2
|
0.5
|
|
FT
|
Sportfreunde Lotte
SV 1919 Straelen
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Rot-Weiss Essen
Bergisch Gladbach
|
4
0
|
1.5/2
|
|
FT
|
Wiedenbrück
Rödinghausen
|
0
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Bonner SC
Schalke 04 II
|
0
3
|
|
|
POSTP
|
Stuttgarter Kickers
Astoria Walldorf II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ilshofen
Linx
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SGV Freiberg
Göppinger SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spfr. Dorfmerkingen
CfR Pforzheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ravensburg
Backnang
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sandhausen II
Bruchsal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Freiburger FC
Bissingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oberachern
Villingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Reutlingen
Nöttingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Blumenthaler SV
Werder Bremen III
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
OSC Bremerhaven
Werder Bremen III
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
OSC Bremerhaven
Aumund-Vegesack
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Baunatal
Türk Gücü Friedberg
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hunfelder SV
Viktoria Griesheim
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Waldgirmes
Eddersheim
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dietkirchen
Hessen Dreieich
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
FC 1906 Erlensee
Buchonia Flieden
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bordesholm
Frisia 03 Risum-Lindholm
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Altenholz
Weiche Flensburg II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Husumer SV
Kronshagen
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dornbreite Lubeck
Lubeck II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Union Neumünster
Oldenburger SV
|
0
0
|
|
|
FT
|
Kastrioti Krujë
Kukësi
|
0
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Skënderbeu Korçë
Tirana
|
0
0
|
|
|
FT
|
Laçi
Vllaznia Shkodër
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Apolonia Fier
Teuta Durrës
|
0
2
|
|
|
FT
|
Hartberg
Austria Wien
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Rheindorf Altach
St. Pölten
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Admira
Ried
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Lafnitz
Liefering
|
1
4
|
0.5
|
|
FT
|
Austria Lustenau
Rapid Wien II
|
3
2
|
0
|
|
FT
|
Qabala
Neftçi
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Sabah
Sebail
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Cercle Brugge
OH Leuven
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Mechelen
Zulte-Waregem
|
4
2
|
1
|
|
FT
|
เกนท์
Sporting Charleroi
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
RFC Seraing
Deinze
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Zeljeznicar
Mladost Doboj Kakanj
|
4
4
|
1.5
|
|
FT
|
Zrinjski
Radnik Bijeljina
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Rudar Kakanj
Gorazde
|
0
0
|
|
|
FT
|
Buducnost Banovici
Bratstvo Gracanica
|
3
0
|
|
|
FT
|
Slaven Zivinice
Jedinstvo Bihac
|
0
3
|
|
|
FT
|
Igman Konjic
GOSK Gabela
|
0
2
|
|
|
FT
|
Travnik
Orasje
|
3
1
|
|
|
FT
|
Capljina
Vis Kosova
|
3
2
|
|
|
FT
|
ลูโดโกเรต์ส
Montana
|
1
0
|
3
|
|
FT
|
CSKA Sofia
Arda
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Slavija
Zvijezda '09 Brgule
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sutjeska Foca
Modrica
|
1
0
|
|
|
FT
|
Zeljeznicar Banja Luka
Drina Zvornik
|
6
2
|
|
|
FT
|
Sloboda Novi Grad
Tekstilac Derventa
|
1
1
|
|
|
FT
|
Rudar Prijedor
Leotar
|
2
3
|
|
|
FT
|
Sloga Doboj
Borac Kozarska Dubica
|
2
3
|
|
|
FT
|
Podrinje Janja
Ljubic Prnjavor
|
0
3
|
|
|
FT
|
Lovech
Dobrudzha 1919
|
0
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Strumska slava
Lokomotiv G. Oryahovitsa
|
1
1
|
|
|
CANCL
|
Kariana Erden
FK Minyor Pernik
|
0
0
|
|
|
FT
|
Gorica
Varaždin
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Šibenik
Rijeka
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Solin
Croatia Zmijavci
|
4
2
|
|
|
FT
|
Kustošija
Osijek II
|
1
0
|
|
|
FT
|
อาโปเอล
Enosis
|
1
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Apollon
Anorthosis
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
ASIL Lysi
Onisilos
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
PAEEK
Akritas
|
4
0
|
|
|
FT
|
EN THOI Lakatamia
Ahironas
|
3
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
AE Zakakiou
Digenis Ypsonas
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Digenis Morphou
Anagennisi Deryneia
|
1
2
|
|
|
FT
|
Kouris Erimi
Aris
|
0
1
|
|
|
FT
|
Alki Oroklini
Othellos
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Omonia Aradippou
Xylotympou
|
1
4
|
|
|
FT
|
Jablonec
Zlín
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Karviná
Viktoria Plzeň
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Příbram
Sigma Olomouc
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Baník Ostrava
Opava
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Slovácko
Slovan Liberec
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Chrudim
Ústí nad Labem
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Dukla Praha
Varnsdorf
|
1
2
|
1.5
|
|
FT
|
Slavoj Vyšehrad
Hradec Králové
|
1
4
|
2
|
|
FT
|
Viborg
Fredericia
|
4
1
|
1.5
|
|
FT
|
Hvidovre
Fremad Amager
|
3
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Esbjerg
Silkeborg
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Paide
Kuressaare
|
1
0
|
3
|
|
FT
|
KuPS
Honka
|
2
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
HJK
Inter Turku
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
Paris
Troyes
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Grenoble Foot 38
ก็อง
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Châteauroux
Dunkerque
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Le Havre
Ajaccio
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Nancy
Sochaux
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Pau
Clermont
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
วาล็องเซียนส์
Chambly
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Niort
Auxerre
|
0
4
|
0.5
|
|
FT
|
Laval
Villefranche
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Stade Briochin
Bastia
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Créteil
Bourg-en-Bresse
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Avranches
Boulogne
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Volos NFC
Panaitolikos
|
3
1
|
0
|
|
FT
|
Apollon Smirnis
OFI
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Atromitos
Larissa
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Kavala
Pierikos
|
3
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Episkopi
Kallithea
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Thesprotos
Triglia FC
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Veria
Almopos
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Olympiakos Volos
Apollon Pontou FC
|
1
0
|
|
|
FT
|
Pontion Karagiannion
Panserraikos
|
0
2
|
|
|
FT
|
Egaleo
Aspropyrgos Enosis
|
1
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Rodos
Kalamata
|
0
0
|
|
|
FT
|
Ialysos
Santorini 2020
|
1
0
|
|
|
FT
|
Asteras Vlachioti
Niki Volos
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
MTK
Budafoki MTE
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
MOL Vidi
Újpest
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
เฟเรนซ์วารอส
Puskás
|
1
1
|
1
|
|
POSTP
|
Víkingur Ólafsvík
Gullfálkinn
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
KFB
Stokkseyri
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ýmir
KFR
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Berserkir
KFS
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kría
Afrika Reykjavik
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dalvík / Reynir
Samherjar
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Höttur / Huginn
Einherji
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
ÍBV
Reynir
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kormákur / Hvöt
Hamrarnir
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Álafoss
GG
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fram
Horhur I.
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SR
RB
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ægir
ÍBU
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
KM
Haukar
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Reynir Hellissandur
Afturelding
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vatnaliljur
ÍH
|
?
?
|
|
|
FT
|
Finn Harps
Waterford United
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Longford Town
Drogheda United
|
0
4
|
0.5
|
|
FT
|
Sligo Rovers
Shamrock Rovers
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Haifa
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
Bnei Sakhnin
Bnei Yehuda
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Be'er Sheva
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Maccabi Netanya
Beitar Jerusalem
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Ascoli
Monza
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
เบรสชา
Pescara
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cremonese
Pordenone
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Virtus Entella
Salernitana
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
เลชเช่
สปาล
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
โฟรซิโนเน่
Cittadella
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Liepāja
Valmiera / BSS
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Metta / LU
Riga
|
1
1
|
3.5
|
|
FT
|
Rabotnicki
Pelister
|
3
1
|
0/0.5
|
|
CANCL
|
Hibernians
Gzira United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hamrun Spartans
Sliema Wanderers
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Santa Lucia
Sirens
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Lija Athletic
Zejtun Corinthians
|
0
0
|
|
|
FT
|
Jedinstvo
Arsenal Tivat
|
1
1
|
|
|
FT
|
Igalo
Kom
|
0
0
|
|
|
FT
|
Ibar
Grbalj
|
3
2
|
|
|
FT
|
Drezga
Berane
|
2
1
|
|
|
FT
|
Mornar
Bokelj
|
2
1
|
|
|
FT
|
Crusaders
Cliftonville
|
2
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Glenavon
Ballymena United
|
3
2
|
0
|
|
FT
|
Glentoran
Dungannon Swifts
|
2
0
|
2/2.5
|
|
FT
|
Larne
Linfield
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Portadown
Carrick Rangers
|
2
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Warrenpoint Town
Coleraine
|
1
2
|
0.5/1
|
|
CANCL
|
Queen's University
Dundela
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Loughgall
Newry City AFC
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Knockbreda
Ballinamallard United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Institute
H&W Welders
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dergview
Ballyclare Comrades
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Annagh United
Ards
|
0
0
|
|
|
FT
|
Pogoń Szczecin
Wisła Płock
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Warta Poznań
Stal Mielec
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Śląsk Wrocław
Lechia Gdańsk
|
1
1
|
0
|
|
POSTP
|
Radomiak Radom
Nieciecza
|
?
?
|
0
|
|
FT
|
Korona Kielce
Tychy 71
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Resovia Rzeszów
ŁKS Łódź
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Jastrzębie
Górnik Łęczna
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Bełchatów
Stomil Olsztyn
|
2
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Sandecja Nowy Sącz
Zagłębie Sosnowiec
|
2
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Marítimo
Farense
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Boavista
Rio Ave
|
3
3
|
0
|
|
FT
|
Tondela
ปอร์โต้
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
ปากอส เฟอร์ไรร่า
เบนฟิกา
|
0
5
|
1.5
|
|
FT
|
Académica
Porto II
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cova Piedade
Varzim
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Leixões
Penafiel
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
Sepsi
FCSB
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Khimki
Tambov
|
1
0
|
2
|
|
FT
|
Ufa
Akhmat Grozny
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Rostov
Rubin Kazan'
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
เซลติก
Livingston
|
6
0
|
1.5
|
|
FT
|
St. Johnstone
Aberdeen
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hamilton Academical
Dundee United
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kilmarnock
Ross County
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Motherwell
St. Mirren
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Ayr United
Dunfermline Athletic
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Dundee
Greenock Morton
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Queen of the South
Inverness CT
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Raith Rovers
Arbroath
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cove Rangers
Dumbarton
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Falkirk
Clyde
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
Forfar Athletic
East Fife
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Montrose
Airdrieonians
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Peterhead
Partick Thistle
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Annan Athletic
Stirling Albion
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Brechin City
Albion Rovers
|
2
4
|
0.5
|
|
FT
|
Cowdenbeath
Elgin City
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Stenhousemuir
Queen's Park
|
1
3
|
1.5
|
|
FT
|
Stranraer
Edinburgh City
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Voždovac
Proleter Novi Sad
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mladost Lučani
Spartak Subotica
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Čukarički
Bačka Topola
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Trenčín
Žilina
|
2
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Spartak Trnava
Zlaté Moravce
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Senica
Ružomberok
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sereď
Nitra
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Zemplín Michalovce
Pohronie
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Slovan Bratislava II
FK Košice
|
0
4
|
1
|
|
FT
|
Podbrezová
Poprad
|
4
0
|
|
|
FT
|
Slavoj Trebišov
Žilina II
|
3
1
|
|
|
FT
|
Skalica
Liptovský Mikuláš
|
3
0
|
|
|
FT
|
Banska Bystrica
Púchov
|
4
1
|
|
|
FT
|
Komárno
Šamorín
|
1
3
|
|
|
FT
|
Ponferradina
Fuenlabrada
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
เรอัล โอเบียโด้
พัลมาส
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
ราโย่ บาเยกาโน่
คิโรน่า
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
มัลโม่
Hammarby
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
Örebro
IFK Göteborg
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Falkenberg
GAIS
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Landskrona
Värnamo
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
Sandviken
Brommapojkarna
|
0
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Sollentuna
Gefle
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
IF Karlstad Fotboll
Haninge
|
5
1
|
|
|
FT
|
Hudiksvall
Sylvia
|
1
2
|
|
|
FT
|
Vänersborgs IF
Tvååker
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Lindome
Skövde AIK
|
2
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Torns
Linköping City
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Åtvidaberg
Trollhättan
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Österlen
Assyriska Turabdin
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Ljungskile
IFK Malmö
|
3
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Qviding FIF
Oskarshamns AIK
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
ลูกาโน
Lausanne Sport
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Luzern
บาเซิ่ล
|
3
4
|
0.5
|
|
FT
|
Winterthur
Wil
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Neuchâtel Xamax
Aarau
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hatayspor
Göztepe
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
|
Rizespor
แทร็บซอนสปอร์
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
กาลาตาซาราย
Fatih Karagümrük
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Altay
Boluspor
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Bandırmaspor
Menemen Belediyespor
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Samsunspor
Balıkesirspor
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Akhisar Belediyespor
Adana Demirspor
|
2
3
|
1.5
|
|
FT
|
Mariupol
ชัคตาร์
|
0
3
|
2.5
|
|
FT
|
ดินาโมเคียฟ
Dnipro-1
|
2
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Desna
โอเล็กซานเดรีย
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
Chernihiv
Karpaty
|
0
1
|
|
|
FT
|
Hirnyk
Peremoga
|
1
0
|
|
|
FT
|
Caernarfon Town
Barry Town United
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Connah's Quay
Penybont
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
Flint Town United
Cardiff MU
|
2
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Cefn Druids
Haverfordwest County
|
2
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Bala Town
The New Saints
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Platense
San Lorenzo
|
2
4
|
0.5
|
|
FT
|
Estudiantes
Aldosivi
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Defensa y Justicia
Talleres Córdoba
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Ferro Carril Oeste
Gimnasia Jujuy
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Defensores de Belgrano
Guillermo Brown
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Villa Dálmine
San Martín San Juan
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Estudiantes Río Cuarto
Alvarado
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Temperley
Tigre
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Belgrano
Atlanta
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Unión Española
Melipilla
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Audax Italiano
Universidad Católica
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Independiente Medellín
Alianza Petrolera
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Jaguares de Córdoba
América de Cali
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Cartaginés
San Carlos
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Limón
Sporting San José
|
3
1
|
0
|
|
POSTP
|
Independiente del Valle
Universidad Católica
|
?
?
|
|
|
FT
|
Macará
9 de Octubre
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
Emelec
LDU Quito
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cobán Imperial
Guastatoya
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Iztapa
Cotzumalguapa
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Necaxa
Pumas UNAM
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Juárez
Atlético San Luis
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Atlas
León
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Junior Managua
Walter Ferreti
|
1
1
|
|
|
FT
|
Sol de América
Nacional Asunción
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Cape Town City
SuperSport United
|
3
0
|
0
|
|
FT
|
TS Galaxy
Tshakhuma
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
1º de Agosto
Progresso
|
2
1
|
|
|
FT
|
Dragon de Yaounde
Yafoot
|
3
1
|
|
|
FT
|
Bamboutos
Union Douala
|
1
1
|
|
|
FT
|
Colombe
Young Sport Academy
|
2
1
|
|
|
FT
|
Stade Renard
Eding Sport
|
3
0
|
|
|
FT
|
PWD
Avion Academy
|
0
0
|
|
|
FT
|
Fortuna Mfou
Feutcheu
|
2
1
|
|
|
FT
|
Tonnerre
Les Astres
|
1
2
|
|
|
FT
|
Panthère
New Star
|
1
0
|
|
|
FT
|
UMS de Loum
APEJES Academy
|
1
0
|
|
|
FT
|
Rahimo
USFA
|
0
2
|
|
|
FT
|
ASEC Koudougou
Police
|
0
0
|
|
|
FT
|
Majestic
Royal
|
0
0
|
|
|
FT
|
Léopards
ASFA-Yennenga
|
0
3
|
|
|
POSTP
|
ASEC Koudougou
RC Bobo-Dioulasso
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
วิเทสส์
Rahimo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Etoile Filante
Police
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
KOZAF
Royal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Majestic
ASFB
|
?
?
|
|
|
FT
|
Douanes
ASFB
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Léopards
SONABEL
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RCK
Salitas
|
?
?
|
|
|
FT
|
Abengourou
Africa Sports
|
0
0
|
|
|
FT
|
SOA
Racing d'Abidjan
|
1
2
|
|
|
FT
|
ES Bafing
Bassam
|
0
0
|
|
|
FT
|
Ashanti Gold
Hearts of Oak
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Liberty Professionals
Elmina Sharks
|
4
0
|
0
|
|
FT
|
CI Kamsar
CO Coyah
|
1
1
|
|
|
FT
|
Hafia
Eléphant Coléah
|
2
2
|
|
|
POSTP
|
Kariobangi Sharks
Nairobi City Stars
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vihiga United
Tusker
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Leopards
Bidco United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Western Stima
Bandari
|
?
?
|
|
|
FT
|
Ngom Egdabya
Al-Tahaddi
|
0
0
|
|
|
FT
|
Rafeeq
Asswehly
|
0
1
|
|
|
FT
|
Alittihad Misurata
Olympic Azzaweya
|
1
1
|
|
|
FT
|
Al-Wehda
Al Ahli Tripoli
|
0
2
|
|
|
FT
|
Djoliba
Onze Créateurs
|
0
0
|
|
|
FT
|
Yeelen Olympique
Soni
|
3
2
|
|
|
FT
|
Mouloudia Oujda
Maghreb Fès
|
3
0
|
0
|
|
FT
|
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain
|
0
1
|
|
|
FT
|
KAC Kénitra
Olympique Dcheïra
|
0
0
|
|
|
FT
|
Khouribga
Wydad Fès
|
2
1
|
|
|
FT
|
Dakar SC
Mbour Petite Côte
|
2
0
|
|
|
POSTP
|
Pikine
Teungueth
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Niarry Tally
Jaraaf
|
?
?
|
|
|
FT
|
Al Jaish
Horriya
|
4
0
|
|
|
FT
|
Al Ittihad
Teshrin
|
0
1
|
|
|
FT
|
Hottin
Foutoua
|
2
2
|
|
|
FT
|
Karama
Wahda
|
2
0
|
|
|
FT
|
Jabala
Shorta
|
2
2
|
|
|
FT
|
Taliya
Al Sahel
|
1
1
|
|
|
FT
|
Al-Horgelah
Wathba
|
0
0
|
|
|
FT
|
Tanzania Prisons
Dodoma Jiji
|
0
1
|
|
|
FT
|
Gwambina
Coastal Union
|
4
0
|
|
|
FT
|
Young Africans
KMC
|
1
1
|
|
|
FT
|
Green Buffaloes
ZESCO United
|
0
1
|
|
|
FT
|
Zanaco
Lusaka Dynamos
|
2
1
|
|
|
FT
|
Lumwana Radiants
Buildcon
|
2
1
|
|
|
FT
|
Prison Leopards
Nkwazi
|
2
1
|
|
|
FT
|
Kabwe Warriors
Young Green Eagles
|
1
0
|
|
|
FT
|
Atlètic Amèrica
UE Santa Coloma II
|
1
0
|
|
|
FT
|
Aqaba
Al Ramtha
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Sahab
Al Faysali
|
2
2
|
0.5/1
|
|
FT
|
Al Ansar
Al Akhaa Al Ahli
|
2
0
|
|
|
FT
|
Safa
Al Nejmeh
|
0
3
|
|
|
FT
|
Al Ahed
Shabab Al Sahel
|
2
1
|
|
|
FT
|
Al Arabi
Al Sailiya
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Umm Salal
Al Gharafa
|
1
5
|
1
|
|
FT
|
Al Kharitiyath
Al Wakrah
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Al Mesaimeer
Al Nasr
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
Al Batin
Al Shabab
|
1
4
|
1.5
|
|
FT
|
Al Faisaly
Al Fateh
|
2
3
|
0
|
|
FT
|
Al Ittifaq
Al Quadisiya
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Manama
Al Ahli
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
East Riffa
Al-Hidd
|
3
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Busaiteen
Muharraq
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Southern District
Happy Valley
|
3
3
|
0.5
|
|
FT
|
Gangwon
Daegu
|
3
0
|
0
|
|
FT
|
Seoul
Pohang Steelers
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Seongnam
Gwangju
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Gyeongju HNP
Gimpo
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Busan Transportation
Changwon City
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Daejeon Korail
Mokpo City
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Kelantan
Kuching FA
|
1
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Selangor United
Skuad Projek
|
7
1
|
|
|
FT
|
Kuala Lumpur
Pahang
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Johor Darul Ta'zim
MISC
|
3
0
|
2
|
|
FT
|
UiTM
Melaka United
|
0
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Selangor
Perak
|
3
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Phú Thọ
Hue
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Dak Lak
Long An
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Can Tho
Pho Hien
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Foolad
Al Ain
|
4
0
|
|
|
CANCL
|
Bath City
Dorking Wanderers
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Braintree Town
St Albans City
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dartford
Hemel Hempstead Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dulwich Hamlet
Havant & Waterlooville
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ebbsfleet United
Eastbourne Borough
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hampton & Richmond
Hungerford Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Oxford City
Billericay Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Slough Town
Chippenham Town
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Tonbridge Angels
Chelmsford City
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Welling United
Concord Rangers
|
0
0
|
|
|
FT
|
Sportivo Italiano
Central Córdoba
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Deportivo Español
Berazategui
|
0
3
|
0
|
|
FT
|
Midland
Argentino Merlo
|
2
3
|
0
|
|
FT
|
Atlas
Ituzaingó
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
General Lamadrid
Deportivo Laferrere
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Real Pilar
Claypole
|
0
0
|
0.5
|
|
CANCL
|
SteDoCo
GOES
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
VVOG
DVS '33
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Excelsior '31
Barendrecht
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
ACV
Sportlust '46
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
HSV Hoek
DOVO
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ajax Amateurs
Lisse
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Staphorst
ODIN '59
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ter Leede
VVSB
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sparta Nijkerk
Harkemase Boys
|
0
0
|
|
|
FT
|
Blooming
Aurora
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Always Ready
Nacional Potosí
|
1
1
|
2
|
|
FT
|
Municipal Vinto
Oriente Petrolero
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
ES Tunis
MC Alger
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Zamalek
Teungueth
|
4
1
|
2
|
|
FT
|
Wydad Casablanca
Petro de Luanda
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Horoya
Kaizer Chiefs
|
2
2
|
0.5
|
|
CANCL
|
Meux
Stockay-Warfusée
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Rebecq
Solières Sport
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Excelsior Virton
Tubize
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ninove
Zelzate
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dikkelvenne
Olsa Brakel
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Oudenaarde
Merelbeke
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ronse
Westhoek
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Gent-Zeehaven
Lokeren-Temse
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Londerzeel
Houtvenne
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Lyra-Lierse Berlaar
Pepingen-Halle
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sporting Hasselt
KSC City Pirates
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hoogstraten
Bocholt
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sint-Niklaas
Voorde Appelterre
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Oostkamp
Svelta Melsele
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Turnhout
Eendracht Termien
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Witgoor Sport
Zwarte Leeuw
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Weerstand Koersel
Racing Mechelen
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
ลีลล์
Sint-Lenaarts
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Betekom
Diest
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Wellen
Esperanza Pelt
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Nijlen
Beringen
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
PAC Buzet
Albert Quévy-Mons
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Aische
SG-Tertre-Hautrage
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Rapid Symphorinois
Stockel
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Tournai
Binche
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Braine
Union Namur
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sprimont-Comblain
Huy
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Oppagne-Wéris
Rochefort
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Oppuurs
Vorselaar
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Wezel
Bornem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Antonia
Ternesse
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ixelles
Kosova Schaerbeek
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Juve Hasselt
Schoonbeek-Beverst
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Achel
Herkol
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
KFC Eksel
Zonhoven United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Alken
Herk
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bastogne
RAC Saint-Mard
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Jeunesse Freylangeoise
Florenville
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
La Roche
Aubange
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Saint-Hubert
Sartoise
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Longlier
Libramont
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Berlare
SK Denderhoutem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Eendracht Aalter
Latem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Eendracht Wervik
Excelsior Zedelgem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Meulebeke
SC Zonnebeke
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Rumbeke
Oostduinkerke
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dadizele
Racing Waregem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Diksmuide
Sassport Boezinge
|
0
0
|
|
|
FT
|
Dunav 2010
Chernomorets Balchik
|
1
0
|
|
|
FT
|
Botev Novi Pazar
Shumen 2007
|
1
2
|
|
|
FT
|
Svetkavitsa Targovishte
Septemvri Tervel
|
0
1
|
|
|
FT
|
ENAD
Ormideia
|
0
2
|
|
|
FT
|
MEAP Nisou
Oroklini / Troulloi
|
1
1
|
|
|
FT
|
Olympiada Lympion
Elia Lythrodonta
|
1
0
|
|
|
FT
|
APEP
Amathous
|
1
1
|
|
|
FT
|
Halkanoras
Elpida Astromeritis
|
2
2
|
|
|
POSTP
|
Motorlet Praha
Admira Praha
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Benesov
Viktoria Plzen II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Baník Sokolov
Králův Dvůr
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sparta Praha II
Písek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Baník Sokolov
Sparta Praha II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Motorlet Praha
Viktoria Plzen II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Loko Vltavín
Admira Praha
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Benesov
Písek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jablonec II
Sokol Živanice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ústí nad Orlicí
Hradec Kralove II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sokol Hostoun
Rakovnik
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Slovan Velvary
Sokol Brozany
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sokol Brozany
Sokol Živanice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Slovan Velvary
Mlada Boleslav II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ústí nad Orlicí
Teplice II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pardubice II
Sokol Zápy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jiskra Domažlice
Rakovnik
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Petřín Plzeň
Rokycany
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hořovicko
Český lev - Union Beroun
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hořovicko
Sokol Lom
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
České Budějovice II
Spartak Sobeslav
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Doubravka
Slavoj Mýto
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hvězda Cheb
Marianske Lazne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Doubravka
České Budějovice II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Petřín Plzeň
Jindrichuv Hradec
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rokycany
Klatovy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marianske Lazne
Slavoj Mýto
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Český lev - Union Beroun
Otava Katovice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hvězda Cheb
Tatran Sedlcany
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spartak Sobeslav
Prestice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tatran Rakovnik
Chomutov
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Štětí
Aritma Praha
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ostrov
Kladno
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kladno
FK Brandys nad Labem
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tatran Rakovnik
Neratovice-Byškovice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Louny
Arsenal Česká Lípa
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Slaný
FK Brandys nad Labem
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Český Brod
Banik Sous
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Louny
Chomutov
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meteor Praha
Slaný
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dobris
Arsenal Česká Lípa
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Český Brod
Olympie Brezova
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ostrov
Štětí
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Banik Sous
Aritma Praha
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sparta Kutná Hora
Hlinsko
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sokol Libiš
Hlinsko
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kosmonosy
Kolín
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Polaban Nymburk
Velke Hamry
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Trutnov
Letohrad
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Náchod
Dvůr Králové
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vysoke Myto
Sokol Libiš
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dvůr Králové
Čáslav
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sparta Kutná Hora
Kolín
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vysoke Myto
Polaban Nymburk
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Náchod
Trutnov
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Poříčany
Benatky nad Jizerou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kosmonosy
Letohrad
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Horky nad Jizerou
Velke Hamry
|
?
?
|
|
|
FT
|
Aarhus Fremad
Thisted
|
3
1
|
0
|
|
FT
|
Sydvest
Næsby
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
B 93
VSK Århus
|
1
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Brabrand
Holbæk B&I
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Dalum
Jammerbugt
|
3
4
|
0.5/1
|
|
FT
|
Frem
Oure
|
3
2
|
1.5/2
|
|
FT
|
Vanløse
AB Tårnby
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
KFUM Roskilde
Næstved
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
FA 2000
AB
|
0
1
|
|
|
FT
|
Skovshoved
Slagelse B&I
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Brønshøj
HIK
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Avedøre
Frederikssund
|
2
4
|
|
|
FT
|
Karlslunde
BK Union
|
3
0
|
|
|
FT
|
BSF
Ishøj
|
1
3
|
|
|
FT
|
Køge Nord
Husum
|
0
4
|
|
|
FT
|
Otterup
B 1908
|
1
2
|
|
|
FT
|
LSF
Taastrup
|
4
0
|
|
|
FT
|
Skjold Birkerod
Greve
|
3
1
|
|
|
FT
|
Allerod
RB 1906
|
2
0
|
|
|
FT
|
Herlev
Vordingborg
|
1
0
|
|
|
FT
|
Viby
Horsens II
|
3
0
|
|
|
FT
|
B 1913
Ringkøbing
|
1
2
|
|
|
FT
|
Marienlyst
Varde IF Elite
|
1
0
|
|
|
FT
|
OKS
Hedensted
|
2
2
|
|
|
FT
|
Vejgaard B
Silkeborg KFUM
|
1
1
|
|
|
FT
|
Lyseng
Tjorring
|
4
0
|
|
|
FT
|
Norresundby
Skjold Sæby
|
0
2
|
|
|
FT
|
Djursland
Herning Fremad
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Rouen
Sainte Geneviève
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
C' Chartres
Granville
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Blois
Versailles
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Malo
Chateaubriant Voltigeurs
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Guingamp II
Lorient II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St-Pryvé St-Hilaire
Stade Plabennec
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Caen II
Poissy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sedan
Haguenau
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bobigny
St Maur Lusitanos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Beauvais
Lens II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Schiltigheim
Entente SSG
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Auxerre II
Épinal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympique St Quentin
Metz II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Reims II
Gazélec Ajaccio
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gobelins
Belfort
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hyères
Martigues
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rumilly Vallieres
Toulon
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fréjus St-Raphaël
Andrézieux
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jura Sud Foot
Chasselay MDA
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marignane Gignac
Louhans-Cuiseaux
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympique Lyonnais II
Monaco II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Priest
Aubagne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympique Marseille II
Grasse
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Colomiers US
Chamalières
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bourges Foot
Les Herbiers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Angoulême
Bergerac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nantes II
Bourges 18
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Trélissac
Canet Roussillon
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Angers SCO II
Romorantin
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Yzeure
Le Puy F.43 Auvergne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Montois
Béziers
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Ain Sud
Moulins Football
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Limonest
Saint-Étienne II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Thonon Évian
Clermont II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bourgoin-Jallieu
Montlucon
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Velay
Lyon Duchere II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hauts Lyonnais
Vaulx
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chambery
Aurillac Arpajon
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Racing Besançon
Jura Dolois
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Gueugnon
Montceau
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Saint-Apollinaire
Selongey
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Morteau Montlebon
Besancon FC
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
TA Rennes
Saint-Colomban Locmine
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Lannion
Dinan Léhon
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Pontivy GSI
Stade Briochin II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Brest II
Plouzane
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Rennes II
Vitré
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Drapeau Fougères
Guipry-Messac
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Tourangeau
Chateauneuf-sur-Loire
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Tours
Saran Municipal
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Montargis
Chateauroux II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Vierzon
Déols
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Avoine OCC
J3 Amilly
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Amneville
Mulhouse
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
RC Epernay
Thaon
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Raon l'Etape
Strasbourg II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Saint-Louis Neuweg
Prix-lès-Mézières
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Troyes II
Biesheim
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Illkirch Graffenstaden
Colmar
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sarre Union
Nancy II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Feignies-Aulnoye
Croix Football IC
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Lille II
Saint-Omer
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Amiens AC
Valenciennes II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Le Touquet
Wasquehal
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Boulogne II
Vimy
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Olympique Marcquois
Amiens SC II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
AG Caennaise
Oissel CMS
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dieppe
Romilly-Pt St Pierre
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Cherbourg
Saint-Lo Manche
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bayeux
Dives-Cabourg
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Vire
Avranches II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Alencon
Quevilly II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Évreux 27
Le Havre II
|
0
0
|
|
|
FT
|
M. Alexandros Kastorias
Lefkimmi
|
0
0
|
|
|
FT
|
Tatabánya
Nagyatadi FC
|
1
0
|
|
|
FT
|
AlbinoLeffe
Carrarese
|
3
0
|
0
|
|
FT
|
Palermo
Vibonese
|
0
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Avellino
Bari 1908
|
1
0
|
0
|
|
CANCL
|
Trapani
Foggia
|
0
0
|
|
|
FT
|
Bra
Lavagnese
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Borgosesia
Gozzano
|
?
?
|
|
|
FT
|
Derthona
Arconatese
|
3
0
|
|
|
FT
|
Pro Imperia
Fossano
|
2
3
|
|
|
FT
|
PDHAE
Sanremo
|
0
0
|
|
|
FT
|
Saluzzo
Castellanzese
|
2
2
|
|
|
FT
|
Sestri Levante
Casale
|
3
1
|
|
|
FT
|
Brusaporto
Sona
|
2
0
|
|
|
FT
|
Casatese
Scanzorosciate
|
4
3
|
0.5
|
|
FT
|
Real Calepina
Tritium
|
0
1
|
|
|
FT
|
Villa d'Almè
Vis Nova Giussano
|
4
1
|
|
|
FT
|
Virtus Ciserano Bergamo
Nibionnoggiono
|
0
2
|
|
|
FT
|
Caldiero Terme
Cjarlins Muzane
|
0
0
|
|
|
FT
|
Montebelluna
Este
|
2
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Cartigliano
Union ArzignanoChiampo
|
1
0
|
|
|
FT
|
Luparense
Ambrosiana
|
1
2
|
|
|
FT
|
Virtus Bolzano
Campodarsego
|
2
1
|
|
|
FT
|
Aglianese
Fiorenzuola
|
1
0
|
|
|
FT
|
Prato
Real Forte Querceta
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Pro Livorno
Lentigione
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Montevarchi Calcio
Sporting Trestina
|
3
3
|
|
|
FT
|
Trastevere
San Donato Tavarnelle
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
|
Afragolese
Sassari Torres
|
0
2
|
|
|
FT
|
Latina
Latte Dolce
|
0
1
|
|
|
FT
|
Nocerina
Team Nuova Florida
|
1
2
|
|
|
FT
|
Vis Artena
Lanusei
|
0
2
|
|
|
POSTP
|
Florø
Kvik Halden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Skeid
Nardo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vard
Notodden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Flekkerøy
Egersund
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Arendal
Øygarden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Senja
Tromsdalen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Asker
Eidsvold
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alta
Hødd
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Brattvåg
Bærum
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fløya
Kongsvinger
|
?
?
|
|
|
FT
|
SKRA Częstochowa
Stal Rzeszów
|
3
4
|
0
|
|
FT
|
Stargard Szczeciński
Sokół Ostróda
|
3
1
|
|
|
FT
|
Garbarnia Kraków
Chojniczanka Chojnice
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hutnik Krakow
Olimpia Elbląg
|
0
0
|
|
|
FT
|
Pogoń Siedlce
Polkowice
|
1
2
|
|
|
FT
|
Kalisz
Motor Lublin
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Olimpia Grudziądz
Lech Poznań II
|
1
3
|
0
|
|
FT
|
Mondinense
Vitória Guimarães II
|
2
4
|
2.5
|
|
FT
|
Rio Ave II
Felgueiras 1932
|
0
3
|
0
|
|
FT
|
Pevidem
AR São Martinho
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Berço
Brito
|
4
2
|
1
|
|
FT
|
Castro Daire
Anadia
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sanjoanense
Águeda
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Beira-Mar
Valadares Gaia
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Espinho
Lusitano FCV
|
2
1
|
|
|
FT
|
Sao Joao Ver
Lusitania FC Lourosa
|
2
0
|
|
|
FT
|
Vila Cortez
Canelas 2010
|
0
3
|
|
|
FT
|
Marinhense
Oliveira Hospital
|
1
2
|
|
|
FT
|
Condeixa
Sertanense
|
0
0
|
|
|
FT
|
Alcains
Carapinheirense
|
1
0
|
|
|
FT
|
Vitória de Sernache
Mortágua
|
2
0
|
|
|
FT
|
Oleiros
Benfica Castelo Branco
|
1
0
|
|
|
FT
|
Juventude Evora
Louletano
|
1
1
|
|
|
FT
|
Moncarapachense
Amora
|
0
0
|
|
|
FT
|
Moura
Pinhalnovense
|
2
6
|
|
|
FT
|
Olhanense
Lusitano GC Evora
|
1
1
|
|
|
FT
|
Vitória FC
Aljustrelense
|
2
0
|
|
|
FT
|
Bucovina Radauti
Dante Botoşani
|
1
1
|
|
|
FT
|
Ceahlaul Piatra Neamt
Şomuz Fălticeni
|
3
0
|
|
|
FT
|
Ştiinţa Miroslava
Hușana Huși
|
2
3
|
|
|
FT
|
Foresta Suceava
Bradu Borca
|
2
0
|
|
|
FT
|
Paşcani
SJ Vaslui
|
0
4
|
|
|
FT
|
CSM Bacău
Otelul
|
1
3
|
|
|
FT
|
Făurei
Sportul Chiscani
|
0
1
|
|
|
FT
|
Focsani
Olimpia Râmnicu Sărat
|
2
2
|
|
|
FT
|
Viitorul Ianca
Avantul Valea Marului
|
5
2
|
|
|
FT
|
Afumaţi
Recolta Gheorghe Doja
|
1
1
|
|
|
FT
|
Agricola Borcea
Viitorul Constanţa II
|
1
1
|
|
|
FT
|
Mostiştea Ulmu
Înainte Modelu
|
3
0
|
|
|
FT
|
Gloria Albeşti
Popești-Leordeni
|
1
1
|
|
|
FT
|
Metalul Buzău
FCSB II
|
1
1
|
|
|
FT
|
Tunari
Progresul Spartac
|
0
1
|
|
|
FT
|
SR Municipal Braşov
Targu Secuiesc
|
1
1
|
|
|
FT
|
Plopeni
Blejoi Vispeşti
|
0
0
|
|
|
FT
|
Olimpic Cetate
Sepsi II
|
3
1
|
|
|
FT
|
Filiaşi
CS U Craiova II
|
2
1
|
|
|
FT
|
Pucioasa
Academica Clinceni II
|
2
0
|
|
|
FT
|
Jedinstvo Paraćin
Vlasina
|
2
0
|
|
|
FT
|
Trstenik PPT
Timočanin
|
2
1
|
|
|
FT
|
Pčinja Trgovište
Radan
|
2
1
|
|
|
FT
|
Timok
Rembas
|
5
1
|
|
|
FT
|
Dunav Prahovo
Župa
|
1
1
|
|
|
FT
|
Sinđelić Niš
Moravac Mrštane
|
6
0
|
|
|
FT
|
Jedinstvo Ub
Bane Raska
|
2
0
|
|
|
FT
|
Takovo
Semendrija 1924
|
1
1
|
|
|
FT
|
Tutin
Železničar Lajkovac
|
3
0
|
|
|
FT
|
Budučnost Krušik
Sumadija Arandelovac
|
6
0
|
|
|
FT
|
Sloga Petrovac na Mlavi
Budućnost Arilje
|
1
2
|
|
|
FT
|
Sloboda Užice
Mačva 1929
|
1
0
|
|
|
FT
|
Mladi Radnik
Gruža
|
1
0
|
|
|
FT
|
Trepča
Sloga Požega
|
1
1
|
|
|
FT
|
Burgos
Unionistas de Salamanca
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Atzeneta
Prat
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Osasuna II
Real Unión
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
Hércules
Badalona
|
1
0
|
|
|
FT
|
Valencia II
Olot
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Arenteiro
Polvorín
|
1
0
|
|
|
FT
|
UD Ourense
Viveiro
|
3
3
|
|
|
POSTP
|
Rápido Bouzas
Silva
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ribadumia
Agrupación Estudiantil
|
?
?
|
|
|
FT
|
Castro
Ribamontan al Mar
|
1
1
|
|
|
FT
|
Cartes
Textil Escudo
|
3
1
|
|
|
FT
|
Torina
Barquereño
|
0
4
|
|
|
FT
|
Barreda
Revilla
|
2
0
|
|
|
FT
|
Escobedo
Cayon
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Solares
Rinconeda Polanco
|
2
1
|
|
|
FT
|
Beasain
Basconia
|
2
2
|
|
|
FT
|
Tolosa
Lagun Onak
|
1
2
|
|
|
FT
|
Balmaseda
Sodupe
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sestao River
CD Vitoria
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Gernika
Pasaia KE
|
4
0
|
|
|
FT
|
Vilafranca
Girona II
|
0
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Santfeliuenc
Horta
|
5
2
|
0
|
|
FT
|
Jove Espanol
RC Catarroja
|
1
1
|
|
|
FT
|
Beniganim
Villarreal III
|
0
2
|
|
|
FT
|
Olímpic de Xàtiva
Silla
|
2
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Mirandés II
La Virgen del Camino
|
1
2
|
|
|
FT
|
Colegios Diocesanos
Peñaranda
|
2
2
|
|
|
FT
|
Numancia II
Cultural Leonesa II
|
0
0
|
|
|
FT
|
Arandina
Atlético Tordesillas
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Loja
Melilla CD
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Mancha Real
El Palo
|
3
0
|
|
|
FT
|
Almería II
Antequera
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Ciudad de Torredonjimeno
Vélez
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Ceuta
San Roque de Lepe
|
2
0
|
|
|
FT
|
Arcos
Castilleja
|
1
2
|
|
|
FT
|
Los Barrios
Pozoblanco
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
Rota
Utrera
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Xerez Deportivo
Puente Genil
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Guía
Villa Santa Brígida
|
1
3
|
|
|
FT
|
Arucas
UD San Fernando
|
3
0
|
|
|
FT
|
Velke Levare
Buzanada
|
1
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Extremadura UD II
Arroyo
|
0
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Pamplona
Cortes
|
2
0
|
|
|
FT
|
Beti Kozkor
Cirbonero
|
2
0
|
|
|
FT
|
Beti Onak
Bidezarra
|
2
2
|
|
|
FT
|
Txantrea
Fontellas
|
6
1
|
|
|
FT
|
Huarte
Murchante
|
2
1
|
|
|
FT
|
San Juan
Ardoi
|
1
1
|
|
|
FT
|
Valle Egüés
Peña Sport
|
1
2
|
|
|
FT
|
Burladés
Cantolagua
|
0
0
|
|
|
FT
|
Calahorra II
CDFC La Calzada
|
3
0
|
|
|
FT
|
Yague
Arnedo
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
San Juan de Mozarrifar
Sabiñánigo
|
0
3
|
|
|
FT
|
Villacanas
Ciudad Real
|
1
2
|
|
|
FT
|
Tarancón
Huracán Balazote
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Guadalajara
La Roda
|
2
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Aliança AL
ASA
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Princesa Solimões
Cliper
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Amazonas
Iranduba
|
2
1
|
|
|
FT
|
Ceilândia
Samambaia
|
8
1
|
1
|
|
FT
|
Formosa
Real FC
|
0
2
|
3
|
|
FT
|
Sobradinho
Gama
|
1
4
|
3
|
|
FT
|
Santa Maria
Luziânia
|
1
3
|
1
|
|
FT
|
Brasiliense
Paracatu
|
3
1
|
|
|
FT
|
4 de Julho
Vitória
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Bahia
ABC
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
Ceará
Salgueiro
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Confiança
Fortaleza
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Treze
Sport Recife
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Sampaio Corrêa
CSA
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
CRB
Altos
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Santa Cruz
Botafogo PB
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Rio Branco-VN
Real Noroeste
|
3
0
|
|
|
FT
|
Pinheiros
São Mateus
|
0
3
|
|
|
FT
|
Serra
Estrela do Norte
|
1
2
|
|
|
FT
|
Vilavelhense
Rio Branco ES
|
1
1
|
|
|
FT
|
Macaé
Resende
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Portuguesa RJ
Bangu
|
5
1
|
1.5
|
|
FT
|
Chapecoense
Prospera Criciuma
|
3
1
|
1.5
|
|
FT
|
Juventus SC
Marcílio Dias
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Brusque
Hercílio Luz
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Aparecidense
Jaraguá EC
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Grêmio Sorriso
Acao Cuiaba
|
1
1
|
|
|
FT
|
Castanhal
Bragantino PA
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Cascavel
Toledo Brazil
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Botafogo SP
São Bento
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Corinthians
São Paulo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Guarani
Novorizontino
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Inter de Limeira
São Caetano
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ituano
Ponte Preta
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mirassol
Ferroviária
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bragantino
Santos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Santo André
Palmeiras
|
?
?
|
|
|
FT
|
São Bento
Bragantino
|
1
2
|
1.5
|
|
FT
|
São Paulo
São Caetano
|
5
1
|
1.5
|
|
POSTP
|
Taubaté
Portuguesa
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Portuguesa Santista
Sertãozinho
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rio Claro
Atibaia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
São Bernardo
Osasco Audax
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oeste
XV de Piracicaba
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rio Preto
Primavera SP
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Comercial
Nacional SP
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
São José EC
Olímpia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rondoniense
Porto Velho
|
?
?
|
|
|
FT
|
Frei Paulistano
Lagarto
|
0
1
|
|
|
FT
|
Colegiales
Defensores Unidos
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Argentino Quilmes
Deportivo Armenio
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Acassuso
Talleres Remedios
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cañuelas
San Miguel
|
3
0
|
0
|
|
FT
|
Crucero del Norte
CDJU Gualeguaychu
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Prey Veng
Boeung Ket
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Electricite du Cambodge
Asia Europe University
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Visakha
Nagacorp
|
?
?
|
|
|
FT
|
La Fiorita
Juvenes / Dogana
|
6
0
|
|
|
FT
|
Fiorentino
Murata
|
0
0
|
|
|
FT
|
Libertas
Domagnano
|
3
0
|
|
|
FT
|
Folgore
San Giovanni
|
3
0
|
|
|
FT
|
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เมลเบิร์น วิคตอรี
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เมลเบิร์น ซิตี้
|
1
1
|
0.5
|
|
POSTP
ดูบอลสด |
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
|
?
?
|
|
|
FT
|
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Korabi Peshkopi
Dinamo Tirana
|
1
2
|
|
|
FT
|
Vora
Burreli
|
0
3
|
|
|
FT
|
Oriku
Besëlidhja Lezhë
|
1
0
|
|
|
FT
|
Veleçiku Koplik
Partizani Tirana II
|
0
2
|
|
|
FT
|
Elbasani
Lushnja
|
0
1
|
|
|
FT
|
Delvina
Labëria
|
0
1
|
|
|
FT
|
Ada Velipojë
Shënkolli
|
3
2
|
|
|
FT
|
Sopoti Librazhd
Shkumbini Peqin
|
1
1
|
|
|
FT
|
Gramshi
Valbona
|
1
0
|
|
|
FT
|
Seoul E.
Asan Mugunghwa
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sangju Sangmu
Bucheon 1995
|
1
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Lithuania W
Lebanon W
|
7
1
|
|
|
FT
|
Mexico W
Slovakia W
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Armenia W
Jordan W
|
1
1
|
|
|
FT
|
แอฟริกาใต้ W
Zambia W
|
3
1
|
|
|
FT
|
Namibia W
Angola W
|
1
0
|
|
|
FT
|
อิตาลี W
Iceland W
|
1
0
|
|
|
FT
|
เยอรมนี W
ออสเตรเลีย W
|
5
2
|
1
|
|
FT
|
Ethiopia W
ซูดานใต้
|
11
0
|
|
|
FT
|
สวีเดน W
สหรัฐอเมริกา W
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
เอกวาดอร์
Colombia W
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
Acacia Ridge
St George Willawong
|
3
0
|
|
|
FT
|
The Lakes
Univ. Queensland
|
7
1
|
1.5
|
|
FT
|
Albany Creek Excelsior
Toowong
|
4
0
|
1.5
|
|
FT
|
Woden Weston
Gungahlin
|
1
4
|
|
|
FT
|
Monaro Panthers
Canberra Olympic
|
1
4
|
1.5
|
|
FT
|
North Shore Mariners
Rockdale City Suns
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Rukh Vynnyky U21
Minai U21
|
4
0
|
|
|
FT
|
Vorskla Poltava U21
Lviv U21
|
5
2
|
|
|
FT
|
Zorya U21
Inhulets' U21
|
4
0
|
|
|
FT
|
Olimpik Donetsk U21
Kolos Kovalivka U21
|
0
3
|
|
|
FT
|
Perth
Bayswater City
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Floreat Athena
Inglewood United
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
Balcatta
Gwelup Croatia SC
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Sorrento
ECU Joondalup
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Rockingham City
Armadale
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Perth Glory II
Cockburn City
|
5
3
|
0.5
|
|
FT
|
South Hobart
Launceston City
|
5
0
|
2.5
|
|
FT
|
Riverside Olympic
Devonport City
|
2
3
|
2
|
|
FT
|
Olympia Warriors
Clarence Zebras
|
1
5
|
1.5
|
|
FT
|
Kingborough Lions
Glenorchy Knights
|
2
5
|
0.5
|
|
FT
|
Peninsula Power
Moreton Bay United
|
3
2
|
1.5
|
|
FT
|
Capalaba
Magpies Crusaders
|
3
1
|
1
|
|
CANCL
|
Heist
Dessel Sport
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Olympic Charleroi
Patro Eisden
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
La Louvière Centre
Mandel United
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Hallescher FC U19
Osnabruck U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hannover U19
RB Leipzig U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St. Pauli U19
Viktoria Berlin U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hertha U19
Dresden U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Holstein Kiel U19
Union Berlin U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Energie Cottbus U19
Eimsbütteler TV U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hamburger SV U19
Chemnitzer FC U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bremen U19
Magdeburg U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Freiburg U19
Greuther Fürth U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hoffenheim U19
Ingolstadt U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Astoria Walldorf U19
Nurnberg U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mainz U19
Kaiserslautern U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stuttgart U19
Darmstadt 98 U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Augsburg U19
Karlsruher U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ulm U19
Eintracht Frankfurt U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Heidenheim U19
Saarbrucken U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kickers Offenbach U19
Bayern U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bochum U19
Dusseldorf U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Duisburg U19
Viktoria Köln U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RW Essen U19
Borussia M'gladbach U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Schalke 04 U19
Arminia Bielefeld U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alemannia Aachen U19
Oberhausen U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Preussen Munster U19
Koln U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fortuna Koln U19
Wuppertaler SV U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Paderborn U19
Borussia Dortmund U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Ascoli U19
Inter U19
|
1
2
|
1.5
|
|
FT
|
Sassuolo U19
Cagliari U19
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Milan U19
Juventus U19
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Roma U19
Fiorentina U19
|
1
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Sampdoria U19
Genoa U19
|
3
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Spezia U19
Benevento U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Frosinone U19
Crotone U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Cosenza U19
Napoli U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Lecce U19
Pisa U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Udinese U19
Chievo U19
|
1
3
|
|
|
FT
|
Cittadella U19
Cremonese U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Monza U19
Verona U19
|
2
4
|
|
|
FT
|
Vicenza Virtus U19
Parma U19
|
4
1
|
|
|
FT
|
Brescia U19
Pordenone U19
|
3
1
|
|
|
FT
|
Venezia U19
Reggiana U19
|
2
3
|
|
|
POSTP
|
Salernitana U19
Pescara U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Reggina U19
Virtus Entella U19
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
Ostrava U19
Sparta Praha U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pribram U19
Meteor Praha U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ostrava U19
Brno U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Opava U19
Plzen U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mlada Boleslav U19
Slavia Prague U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Karvina U19
FC Fastav Zlin U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ceske Budejovice U19
Slovacko U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hradec Kralove U19
Slavia Prague U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Plzen U19
Brno U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Slovacko U19
FK Pardubice U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ceske Budejovice U19
Pribram U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Opava U19
Hradec Kralove U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC Fastav Zlin U19
FK Pardubice U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Karvina U19
Mlada Boleslav U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sigma Olomouc U19
Sparta Praha U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Korona Kielce U18
Gornik Z. U18
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Slask U18
Hutnik Kraków U18
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cracovia U18
Pogon Szczecin U18
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lechia Gdańsk U18
SMS Łódź U18
|
?
?
|
|
|
FT
|
Cape Umoya United
TS Sporting
|
5
0
|
|
|
FT
|
Free State Stars
Royal AM
|
1
1
|
|
|
FT
|
Richards Bay
Polokwane City
|
3
0
|
|
|
FT
|
Steenberg United
Uthongathi
|
2
1
|
|
|
FT
|
JDR Stars
Pretoria Callies
|
1
0
|
|
|
FT
|
Bizana Pondo Chiefs
University of Pretoria
|
2
3
|
|
|
FT
|
San Francisco
Sporting San Miguelito
|
2
0
|
|
|
FT
|
Tauro
Independiente
|
1
2
|
|
|
FT
|
Atlético Chiriquí
Costa del Este
|
3
2
|
|
|
FT
|
Croydon Kings
Sturt Lions
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Cumberland United
Adelaide Olympic
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Adelaide Comets
NE MetroStars
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Gjilani
KF Feronikeli
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
KF Ballkani
Besa Pejë
|
4
1
|
|
|
FT
|
Avondale Heights
Eastern Lions
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Altona Magic
Dandenong City
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Hume City
Port Melbourne
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Dandenong Thunder
St. Albans Saints
|
1
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
Wohlen
Baden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Zug
Luzern II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Muttenz
Solothurn
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Höngg
Wettswil-Bonstetten
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gossau
Tuggen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Azzurri 90
Olympique de Genève
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meyrin
La Chaux-de-Fonds
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chênois
Martigny Sports
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Delémont
Buochs
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Langenthal
Schötz
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Grasshopper II
Bassecourt
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Biel-Bienne
Goldau
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Terre Sainte
Lausanne II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Naters
Lancy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Young Boys II
Echallens
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bulle
Vevey Sports
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eschen / Mauren
Balzers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Linth
Winterthur II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Paradiso
Red Star Zürich
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St. Gallen II
Dietikon
|
?
?
|
|
|
FT
|
Sion II
Stade Nyonnais
|
0
0
|
|
|
FT
|
Basel II
Yverdon Sport
|
2
1
|
|
|
FT
|
Breitenrain
Bavois
|
4
3
|
|
|
FT
|
Köniz
YF Juventus
|
7
0
|
|
|
FT
|
Rapperswil-Jona
Münsingen
|
3
0
|
|
|
FT
|
Bellinzona
Brühl
|
1
1
|
|
|
FT
|
Black Stars
Étoile Carouge
|
2
2
|
|
|
FT
|
Victoria Rosport
F91 Dudelange
|
0
4
|
|
|
FT
|
Etzella Ettelbrück
Racing
|
0
2
|
|
|
FT
|
Fola Esch
UT Pétange
|
4
0
|
|
|
FT
|
Swift Hesperange
RM Hamm Benfica
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Wiener Viktoria
Traiskirchen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Team Wiener Linien
Draßburg
|
?
?
|
|
|
FT
|
Charlestown City Blues
Broadmeadow Magic
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Hamilton Olympic
Maitland
|
2
4
|
|
|
FT
|
Weston Bears
Adamstown Rosebuds
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
TC Sports Club
Green Streets
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Pamplemousses
Bolton City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
La Cure Sylvester
Entente Boulet Rouge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cercle de Joachim
Grande Riviere Sud Est
|
?
?
|
|
|
FT
|
Sahel
Tevragh-Zeïne
|
2
1
|
|
|
FT
|
Médine
JAHE
|
2
0
|
|
|
FT
|
Lada Tolyatti
Dinamo Barnaul
|
1
2
|
|
|
FT
|
Lada SOK
Novosibirsk
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Dinamo Stavropol'
Essentuki
|
2
2
|
|
|
FT
|
Mashuk-KMV
Druzhba
|
1
0
|
|
|
FT
|
Urozhay
Krasnodar 3
|
1
0
|
2/2.5
|
|
FT
|
Spartak Nal'chik
Chernomorets
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Kara
Sara Sport
|
4
0
|
|
|
POSTP
|
Semassi
ASKO de Kara
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sara Sport
Koroki Metete
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ifodjè
Unisport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gomido
Togo Port
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Anges Notsè
OTR
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dynamic Togolais
Maranatha Fiokpo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Entente II
Gbohloe-Su
|
?
?
|
|
|
FT
|
Royn
Hoyvik
|
0
3
|
|
|
FT
|
MB
Undrid
|
0
3
|
|
|
FT
|
CARA Brazzaville
JS Talangaï
|
0
2
|
|
|
POSTP
|
Black Bulls Maputo
LD Maputo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Textáfrica
Ferroviário Nacala
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Costa do Sol
Desportivo Maputo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ferroviário de Lichinga
Songo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ferroviario Beira
Ferroviário Maputo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Incomáti
Matchedje de Mocuba
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ferroviário Nampula
ENH Vilankulo
|
?
?
|
|
|
FT
|
Luweero United
Onduparaka
|
0
1
|
|
|
FT
|
Wakiso Giants
Water
|
3
1
|
|
|
POSTP
|
Kigezi Home Boyz
Kitara
|
?
?
|
|
|
FT
|
Nyamityobora
KCCA
|
0
1
|
|
|
FT
|
Express FC
Kyetume
|
1
0
|
|
|
FT
|
Soana
Kataka
|
3
1
|
|
|
FT
|
Calvary
Police
|
1
5
|
|
|
FT
|
Bordj Bou Arreridj U21
CR Belouizdad U21
|
0
1
|
|
|
FT
|
USM Bel Abbès U21
JS Kabylie U21
|
2
0
|
|
|
FT
|
Hapoel Ironi Karmiel
Tzeirei Sakhnin
|
4
0
|
|
|
FT
|
Tzeirei Kafr Kanna
Bnei Bir al-Maksur
|
3
3
|
|
|
POSTP
|
Riudoms W
Girona W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Cáceres II W
Sevilla II W
|
3
0
|
|
|
POSTP
|
León FF W
Zamora Amigos Duero W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Deportivo La Coruña II W
Real Oviedo II W
|
5
0
|
|
|
FT
|
Castejón W
Oiartzun W
|
2
2
|
|
|
FT
|
Osasuna II W
Añorga W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Logroño II W
Real Sociedad II W
|
2
4
|
|
|
FT
|
Real Betis II W
La Rambla W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Victoria FC W
Llanera W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Umia W
Monte W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Viajes Interrías W
Racing Santander II W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Pradejón W
Bizkerre W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Puerto del Carmen W
Geneto del Teide W
|
2
3
|
|
|
FT
|
Mulier W
Tolosa W
|
1
2
|
|
|
FT
|
La Garita W
Real Unión Tenerife II W
|
6
2
|
|
|
FT
|
Valladares W
Castro W
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Sant Gabriel W
Zaragoza II W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Inter Miami II
New England II
|
0
1
|
|
|
FT
|
Polillas U19
Almería U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
San José U19
Puertos Las Palmas U19
|
4
1
|
|
|
FT
|
Gimnàstic Tarragona U19
Damm U19
|
3
3
|
|
|
FT
|
Sevilla U19
Vázquez Cultural U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Córdoba U19
Rusadir U19
|
4
0
|
|
|
FT
|
Stadium Casablanca U19
Penya Arrabal U19
|
2
4
|
|
|
POSTP
|
Juventud Laguna U19
Las Palmas U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Ofra U19
Victoria U19
|
1
3
|
|
|
FT
|
Laguna U19
Acodetti U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Llano del Moro U19
Huracán U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Valencia U19
Archena U19
|
4
0
|
|
|
FT
|
Roda U19
Atlético Madrileño U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Hércules U19
Talavera U19
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Sabadell U19
Girona U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Móstoles U19
Extremadura UD U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Real Valladolid U19
Rayo Vallecano U19
|
3
0
|
|
|
FT
|
Jàbac i Terrassa U19
Cornellà U19
|
2
3
|
|
|
FT
|
Roces U19
Calasanz U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Real Zaragoza U19
Europa U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Lleida U19
San Francisco U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Santa Marta U19
Badajoz U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sobradillo U19
Orientación Marítima U19
|
1
3
|
|
|
FT
|
Arenal U19
Choco U19
|
2
2
|
|
|
FT
|
Real Sociedad U19
Txantrea U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Tenerife U19
Arucas U19
|
3
0
|
|
|
FT
|
Real Oviedo U19
Racing Ferrol U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Real Avilés U19
Conxo Santiago U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Danok Bat U19
Osasuna U19
|
2
2
|
|
|
FT
|
Arenas Getxo U19
Valvanera U19
|
4
0
|
|
|
FT
|
Metaloglobus
SSC Farul
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Ripensia Timişoara
Comuna Recea
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Pandurii Târgu Jiu
CSM Slatina
|
2
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Aerostar Bacău
Şcolar Reşiţa
|
0
2
|
0.5/1
|
|
FT
|
Unirea Slobozia
Şirineaşa
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mioveni
Csikszereda
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
U Craiova 1948
ASU Poli Timişoara
|
1
0
|
0/0.5
|
|
CANCL
|
Bordeaux II
Chauvigny
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Cognac
Aviron Bayonnais
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Anglet Genets
Neuville
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Lège-Cap-Ferret
Niort II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bressuire
Poitiers
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chatellerault
Stade Bordelais
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Blagnac
Fabrègues
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Nîmes II
Rodez II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Agde
Stade Beaucairois
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Balma
Alberes Argelès
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Olympique d'Alès
Narbonne
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Aubervilliers
Paris II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Meaux Academy Football
Les Ulis
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Linas-Montlhery
Racing Colombes 92
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
PSG II
Mantes 78
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Créteil II
Drancy JA
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Marseille Endoume Catalans
Nice II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Istres
Côte Bleue
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Cannet Rocheville
Mandelieu LN
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ajaccio II
Cannes
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Rousset-Ste Victoire
Lucciana
|
0
0
|
|
|
FT
|
เอซี มิลาน
Waa Banjul Football
|
0
1
|
|
|
FT
|
Brikama United
Real de Banjul
|
2
1
|
|
|
FT
|
Clinton
Frenchville
|
0
2
|
|
|
FT
|
Mayfield United Senior
Merewether Advance
|
6
0
|
|
|
FT
|
Dudley Redhead Senior
Nelson Bay
|
2
1
|
|
|
POSTP
|
Dukla U19
Poprad U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ružomberok U19
Nitra U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Žilina U19
DAC U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Senica U19
Trenčín U19
|
?
?
|
|
|
12:00
|
Green Gully U21
South Melbourne U21
|
?
?
|
|
|
13:30
|
Hume City U21
Port Melbourne U21
|
?
?
|
|
|
13:30
|
Altona Magic U21
Dandenong City U21
|
?
?
|
|
|
14:00
|
Dandenong Thunder U21
St. Albans Saints U21
|
?
?
|
|
|
FT
|
Kamogawa W
NGU Lublield Nagoya W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Yokohama W
Harima W
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Iga Kunoichi W
Angeviolet Hiroshima W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Ehime W
Yamato Sylphid W
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Schruns
FC Egg
|
?
?
|
|
|
FT
|
St. George Willawong Res
Acacia Ridge Res.
|
4
3
|
|
|
FT
|
The Lakes Res.
Univ. Queensland Res.
|
5
1
|
|
|
FT
|
Albany Creek Res.
Toowong Res.
|
2
2
|
|
|
CANCL
|
AIK W
Brommapojkarna W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Växjö W
Vittsjo W
|
0
2
|
|
|
CANCL
|
Hammarby W
Uppsala W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Kristianstads W
IFK Kalmar W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Hammarby W
KIF Orebro W
|
1
1
|
|
|
FT
|
St Josephs FC
Europa FC
|
1
1
|
|
|
FT
|
Lynx
Lincoln Red Imps
|
0
7
|
|
|
FT
|
Norrdea Hokkaido W
Kibi Univ. Takahashi W
|
0
2
|
|
|
FT
|
Shizuoka Sangyo Univ.
Fukuoka J. Anclas W
|
1
3
|
|
|