พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เวสต์แฮม
20:00
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:30
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
Go Ahead Eagles
17:15
| |
อาแจกซ์ |
||
อูเทรชท์
19:30
| |
FC Volendam |
||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
| |
เฟเยนูร์ด |
||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
| |
โกรนิงเงิน |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
FC Den Bosch
17:15
| |
วิลเลม ทเว |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
FC Köln
20:30
| |
Borussia Mönchengladbach |
||
แวร์เดอร์ เบรเมน
22:30
| |
TSG Hoffenheim |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
ลีลล์
18:00
| |
ลอริยองต์ |
||
อองเช่ร์
20:00
| |
นีซ |
||
Clermont
20:00
| |
Ajaccio |
||
น็องต์
20:00
| |
แร็งส์ |
||
แบรสต์
20:00
| |
ตูลูส |
||
โมนาโก
22:05
| |
สตราส์บูร์ก |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:45
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
โบโลญญ่า
17:30
| |
อูดิเนเซ่ |
||
Monza
20:00
| |
ลาซิโอ |
||
Spezia
20:00
| |
Salernitana |
||
โรม่า
23:00
| |
ซามพ์โดเรีย |
||
นาโปลี
01:45
| |
เอซี มิลาน |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซลต้า บีโก้
19:00
| |
อัลเมรีอา |
||
เรอัล มาดริด
21:15
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
บียาร์เรอัล
23:30
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
แอตเลติโก มาดริด
02:00
| |
เรอัล เบติส |
||
World - Club Friendlies 1 |
||||
Viking
07:00
| |
Haugesund |
||
Tromsø
07:00
| |
HamKam |
||
Strømsgodset
07:00
| |
Sandefjord |
||
Molde
19:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Åsane
20:00
| |
Bryne |
||
Raufoss
20:00
| |
Brattvåg |
||
Sarpsborg 08
20:00
| |
Stabæk |
||
Aalesund
21:00
| |
Kristiansund |
||
England - Women's Super League |
||||
Arsenal W
18:30
| |
Manchester City W |
||
Everton W
19:00
| |
Tottenham W |
||
Leicester W
21:00
| |
Reading W |
||
West Ham W
23:00
| |
Liverpool W |
||
Aston Villa W
00:45
| |
Chelsea W |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
พาเดอร์บอร์น
18:30
| |
SpVgg Greuther Fürth |
||
Holstein Kiel
18:30
| |
DSC Arminia Bielefeld |
||
Magdeburg
18:30
| |
Hansa Rostock |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
Austria Wien
19:30
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
Austria Klagenfurt
19:30
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
Sturm Graz
22:00
| |
Rapid Vienna |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
เกงค์
18:30
| |
OH Leuven |
||
AS Eupen
21:00
| |
Anderlecht |
||
Mechelen
23:30
| |
คลับ บรูกก์ |
||
Union Saint-Gilloise
00:15
| |
Sint-Truiden |
||
Belgium - Challenger Pro League |
||||
Lommel United
21:00
| |
Excelsior Virton |
||
Beerschot-Wilrijk
00:15
| |
RWDM |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Rijeka
20:00
| |
Osijek |
||
Lokomotiva Zagreb
23:00
| |
Varaždin |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Teplice
21:00
| |
Hradec Králové |
||
Sparta Praha
21:00
| |
Zbrojovka Brno |
||
Jablonec
21:00
| |
Pardubice |
||
Bohemians 1905
00:00
| |
Slovácko |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Lyngby
19:00
| |
Silkeborg |
||
Horsens
19:00
| |
AaB |
||
Brøndby
21:00
| |
Viborg |
||
โคเปนเฮเก้น
23:00
| |
Nordsjælland |
||
Denmark - First Division |
||||
Næstved
18:00
| |
Hvidovre |
||
HB Køge
18:00
| |
Hobro |
||
Greece - Super League |
||||
Panathinaikos
22:00
| |
Volos NFC |
||
PAOK
23:30
| |
AEK Athens |
||
โอลิมเปียกอส
01:00
| |
Aris |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Maccabi Bnei Raina
00:30
| |
Hapoel Hadera |
||
Ironi Kiryat Shmona
00:30
| |
Bnei Sakhnin |
||
Italy - Serie B |
||||
Modena
21:15
| |
Cittadella |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Wisła Płock
17:30
| |
Radomiak Radom |
||
Cracovia Kraków
20:00
| |
Widzew Lodz |
||
Lech Poznań
22:30
| |
Pogoń Szczecin |
||
Portugal - Liga Portugal |
||||
Marítimo
21:30
| |
Boavista |
||
ชาเวช
21:30
| |
บราก้า |
||
Rio Ave
00:00
| |
เบนฟิกา |
||
ปอร์โต้
02:30
| |
Portimonense |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Argeş
17:30
| |
Voluntari |
||
Universitatea Craiova
01:00
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Krylya Sovetov
18:00
| |
Orenburg |
||
Khimki
18:00
| |
คราสโนดาร์ |
||
Fakel
20:30
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
Rostov
23:00
| |
Torpedo Moskva |
||
Russia - FNL |
||||
Ufa
15:30
| |
SKA Khabarovsk |
||
Yenisey
17:00
| |
Krasnodar II |
||
Rubin Kazan'
19:00
| |
Veles |
||
Makhachkala
19:00
| |
Baltika |
||
Volga Ulyanovsk
20:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
KAMAZ
21:00
| |
Alaniya Vladikavkaz |
||
Neftekhimik
21:30
| |
Arsenal Tula |
||
Urozhay
23:00
| |
Shinnik |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Ross County
18:00
| |
เซลติก |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เอสดี ฮูเอสก้า
19:00
| |
เดปอร์ติโบ อลาเบส |
||
ลูโก
21:15
| |
Ponferradina |
||
FC Andorra
23:30
| |
มาลากา |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:30
| |
เกรนาดา |
||
Mirandés
02:00
| |
UD Ibiza |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Hammarby
20:00
| |
Degerfors |
||
Norrköping
20:00
| |
Sirius |
||
IFK Göteborg
22:30
| |
Värnamo |
||
Halmstad
22:30
| |
AIK |
||
Switzerland - Super League |
||||
Grasshopper
19:15
| |
ลูกาโน |
||
Luzern
21:30
| |
Sion |
||
St. Gallen
21:30
| |
Zürich |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Ümraniyespor
17:30
| |
คอนยาสปอร์ |
||
Giresunspor
20:00
| |
Alanyaspor |
||
Hatayspor
23:00
| |
Sivasspor |
||
Gaziantep F.K.
23:00
| |
Kasımpaşa |
||
Fenerbahçe
00:30
| |
เบซิคตัส |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Manisa BBSK
17:30
| |
Gençlerbirliği |
||
Keçiörengücü
17:30
| |
Tuzlaspor |
||
Yeni Malatyaspor
19:00
| |
Altınordu |
||
Adanaspor
22:00
| |
Boluspor |
||
Rizespor
00:30
| |
Bandırmaspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Lviv
17:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Metalist 1925 Kharkiv
18:00
| |
Dnipro-1 |
||
Zorya
19:00
| |
Rukh Vynnyky |
||
Chornomorets
19:00
| |
ชัคตาร์ |
||
Argentina - Superliga |
||||
Tigre
07:30
| |
Lanús |
||
Instituto
02:30
| |
Talleres Córdoba |
||
Colón
05:00
| |
Atlético Tucumán |
||
Mexico - Liga MX |
||||
América
08:05
| |
León |
||
มอนเตอร์เรย์
08:15
| |
Tijuana |
||
Atlas
10:10
| |
Guadalajara |
||
Toluca
01:00
| |
Tigres UANL |
||
Atlético San Luis
06:00
| |
Mazatlán |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Cerro
20:00
| |
La Luz |
||
Boston River
02:00
| |
Wanderers |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ชิคาโก ไฟร์
07:30
| |
ดีซี ยูไนเต็ด |
||
เอฟซี ดัลลัส
07:30
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
Saint Louis City
07:30
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:40
| |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ |
||
โคโลราโด ราปิดส์
08:30
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
South Africa - Premier League |
||||
Golden Arrows
20:00
| |
Sekhukhune United |
||
TS Galaxy
22:30
| |
Maritzburg United |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
UTS Rabat
05:00
| |
Hassania Agadir |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Markhiya
01:45
| |
Al Gharafa |
||
Al Ahli
01:45
| |
Al Shamal |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Nasr
01:00
| |
Al Ittihad Kalba |
||
Dibba Al Fujairah
01:00
| |
Khorfakkan Club |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Jeju United
12:00
| |
Ulsan |
||
Suwon Bluewings
14:30
| |
Gangwon |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น ซิตี้
12:00
| |
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ |
||
Australia - W-League |
||||
Melbourne City W
14:40
| |
Canberra United W |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Real Brasília W
01:00
| |
Corinthians W |
||
Ferroviária W
02:00
| |
Bahia W |
||
Cruzeiro W
06:30
| |
Atlético Mineiro W |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
Stjørdals-Blink
05:00
| |
Ranheim |
||
Indy Eleven
05:00
| |
Forward Madison |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 2 เม.ย. 2566เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 2 เม.ย. 2566ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 2 เม.ย. 2566เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 2 เม.ย. 2566แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net