พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
18:30
| |
ลิเวอร์พูล |
||
บอร์มัธ
21:00
| |
ฟูลัม |
||
อาร์เซน่อล
21:00
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
ไบรท์ตัน
21:00
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
คริสตัล พาเลซ
21:00
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
เชลซี
23:30
| |
แอสตันวิลลา |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
ลูตัน ทาวน์
18:30
| |
วัตฟอร์ด |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
18:30
| |
แบล็กพูล |
||
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
| |
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ |
||
บริสตอลซิตี
21:00
| |
เรดิง |
||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
| |
สโตกซิตี |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
ฮัลล์ซิตี
21:00
| |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
||
นอริชซิตี
21:00
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
| |
มิลล์วอลล์ |
||
วีแกนแอทเลติก
21:00
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
บาร์นสลีย์
21:00
| |
มอร์แคมป์ |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
Cheltenham Town
21:00
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
| |
Exeter City |
||
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
Port Vale
21:00
| |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
||
พอร์ตสมัท
21:00
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
Bradford City
19:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
Northampton Town
21:00
| |
Stevenage |
||
Walsall
21:00
| |
Sutton United |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
| |
โรชเดล |
||
Barrow
21:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
Hartlepool United
21:00
| |
Swindon Town |
||
Leyton Orient
21:00
| |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
||
Mansfield Town
21:00
| |
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
AZ
21:30
| |
ฮีเรนวีน |
||
Excelsior
23:45
| |
ทเวนเต้ |
||
NEC
01:00
| |
พีเอสวี |
||
SC Cambuur
01:00
| |
เอ็มเมน |
||
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
| |
วิเทสส์ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
| |
FSV Mainz 05 |
||
FC Union Berlin
20:30
| |
VfB Stuttgart |
||
SC Freiburg
20:30
| |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
||
VfL Wolfsburg
20:30
| |
FC Augsburg |
||
ชาลเก้ 04
20:30
| |
Bayer 04 Leverkusen |
||
FC Bayern München
23:30
| |
ดอร์ทมุนด์ |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
Auxerre
22:00
| |
Troyes |
||
แรนส์
02:00
| |
Lens |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Cremonese
20:00
| |
อตาลันต้า |
||
อินเตอร์ มิลาน
23:00
| |
ฟิออเรนติน่า |
||
ยูเวนตุส
01:45
| |
เวโรน่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
คิโรน่า
19:00
| |
เอสปันญ่อล |
||
แอธเลติก บิลเบา
21:15
| |
เกตาเฟ่ |
||
กาดิซ
23:30
| |
เซบีย่า |
||
เอลเช่
02:00
| |
FC Barcelona |
||
เจลีก |
||||
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
เกียวโต แซงก้า
12:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
สากัน โตสู
13:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
World - Club Friendlies 1 |
||||
Start
07:00
| |
Mjøndalen |
||
Sogndal
07:00
| |
Brann |
||
Fredrikstad
07:00
| |
KFUM |
||
Ullern
17:00
| |
Kjelsås |
||
SalPa
18:00
| |
Tampere United |
||
Ullensaker / Kisa
18:00
| |
Ørn Horten |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
18:00
| |
Kongsvinger |
||
Bærum
18:00
| |
Lyn |
||
Skeid
19:00
| |
Strømmen |
||
Djerv
19:00
| |
Vard |
||
Strømsgodset II
19:00
| |
Notodden |
||
Træff
19:00
| |
Levanger |
||
Lillestrøm
19:00
| |
Odd |
||
Arendal
20:00
| |
Egersund |
||
England - National League |
||||
Bromley
21:00
| |
Solihull Moors |
||
Dagenham & Redbridge
21:00
| |
Dorking Wanderers |
||
Maidenhead United
21:00
| |
Chesterfield |
||
Maidstone United
21:00
| |
Boreham Wood |
||
สคันธอร์ป
21:00
| |
Torquay United |
||
Wealdstone
21:00
| |
Aldershot Town |
||
Wrexham
21:00
| |
Oldham Athletic |
||
Yeovil Town
23:20
| |
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด |
||
England - Women's Super League |
||||
Brighton W
17:30
| |
Manchester United W |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
St. Pauli
18:00
| |
Jahn Regensburg |
||
ฮันโนเฟอร์ 96
18:00
| |
Sandhausen |
||
Karlsruher SC
18:00
| |
Eintracht Braunschweig |
||
Kaiserslautern
01:30
| |
Heidenheim |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
| |
Ried |
||
Rheindorf Altach
22:00
| |
WSG Tirol |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Cercle Brugge
21:00
| |
Kortrijk |
||
RFC Seraing
23:15
| |
เกนท์ |
||
Westerlo
23:15
| |
Sporting Charleroi |
||
KV Oostende
01:45
| |
Standard Liège |
||
Belgium - Challenger Pro League |
||||
Deinze
21:00
| |
Standard Liège II |
||
Lierse Kempenzonen
01:00
| |
Club Brugge II |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Gorica
22:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Šibenik
00:10
| |
Hajduk Split |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Zlín
21:00
| |
České Budějovice |
||
Baník Ostrava
21:00
| |
Slovan Liberec |
||
Mladá Boleslav
21:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
| |
Sigma Olomouc |
||
Denmark - First Division |
||||
Hillerød
18:00
| |
Fremad Amager |
||
Vejle
20:30
| |
SønderjyskE |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
แซงต์ เอเตียน
20:00
| |
Niort |
||
เม็ตซ์
00:00
| |
Laval |
||
Rodez
00:00
| |
Quevilly Rouen |
||
วาล็องเซียนส์
00:00
| |
Paris |
||
Grenoble Foot 38
00:00
| |
อาเมียงส์ |
||
Bastia
00:00
| |
Sochaux |
||
Pau
00:00
| |
Le Havre |
||
นีมส์
00:00
| |
Annecy |
||
ก็อง
00:00
| |
ดิฌง |
||
Greece - Super League |
||||
Levadiakos
21:00
| |
Atromitos |
||
Panaitolikos
21:30
| |
Lamia |
||
PAS Giannina
23:30
| |
OFI |
||
Ionikos
01:00
| |
Asteras Tripolis |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Tel Aviv
20:00
| |
Sektzia Nes Tziona |
||
Hapoel Katamon
22:30
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Ashdod
00:00
| |
Maccabi Netanya |
||
Maccabi Haifa
00:00
| |
Hapoel Be'er Sheva |
||
Italy - Serie B |
||||
Ascoli
19:00
| |
เบรสชา |
||
กายารี่
19:00
| |
Südtirol |
||
Cosenza
19:00
| |
Pisa |
||
ปาร์มา
19:00
| |
Palermo |
||
สปาล
19:00
| |
Ternana |
||
Venezia
19:00
| |
Como |
||
Bari 1908
21:15
| |
Benevento |
||
Perugia
21:15
| |
โฟรซิโนเน่ |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Korona Kielce
20:00
| |
Miedź Legnica |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
| |
Raków Częstochowa |
||
Lechia Gdańsk
01:00
| |
Śląsk Wrocław |
||
Portugal - Liga Portugal |
||||
Vizela
21:30
| |
Casa Pia |
||
Vitória SC
00:00
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
| |
ซานตาคลารา |
||
Romania - Liga 1 |
||||
UTA Arad
16:00
| |
Universitatea Cluj |
||
Hermannstadt
21:00
| |
Botoşani |
||
Rapid Bucuresti
01:45
| |
SSC Farul |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Dinamo Moskva
18:00
| |
Sochi |
||
FK Nizjni Novgorod
18:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
| |
Akhmat Grozny |
||
เซนิต
23:00
| |
Ural |
||
Russia - FNL |
||||
Rodina Moskva
19:00
| |
Akron |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Hibernian
21:00
| |
Motherwell |
||
Kilmarnock
21:00
| |
Hearts |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
| |
Dundee United |
||
St. Johnstone
21:00
| |
Aberdeen |
||
St. Mirren
21:00
| |
Livingston |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Burgos
21:15
| |
Racing Santander |
||
เตเนริเฟ
23:30
| |
Villarreal II |
||
เลกาเนส
23:30
| |
FC Cartagena |
||
เรอัล โอเบียโด้
02:00
| |
เออิบาร์ |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
มัลโม่
20:00
| |
Kalmar |
||
Djurgården
22:30
| |
Brommapojkarna |
||
Switzerland - Super League |
||||
Servette
23:00
| |
ยังบอยส์ |
||
บาเซิ่ล
01:30
| |
Winterthur |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
อิสตันบูล บีบี
20:00
| |
Ankaragücü |
||
แทร็บซอนสปอร์
20:00
| |
Kayserispor |
||
กาลาตาซาราย
00:30
| |
Adana Demirspor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Denizlispor
17:30
| |
Göztepe |
||
Samsunspor
00:30
| |
Pendikspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Minai
16:00
| |
Inhulets |
||
Metal Kharkiv
17:00
| |
Kolos Kovalivka |
||
Veres
18:00
| |
Kryvbas Kryvyi Rih |
||
โอเล็กซานเดรีย
19:00
| |
Vorskla |
||
Argentina - Superliga |
||||
River Plate
07:30
| |
Unión Santa Fe |
||
Barracas Central
01:30
| |
Boca Juniors |
||
San Lorenzo
05:00
| |
Independiente |
||
Racing Club
05:30
| |
Huracán |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Necaxa
08:05
| |
Santos Laguna |
||
Juárez
10:00
| |
Puebla |
||
Pachuca
06:00
| |
Cruz Azul |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Peñarol
02:00
| |
Nacional |
||
Deportivo Maldonado
05:00
| |
Fénix |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
| |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
Inter Miami |
||
โคลัมบัส ครูว์
06:30
| |
รีล ซอลต์ เลค |
||
แอลเอ แกลักซี
06:30
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
| |
นิวยอร์กซิตี |
||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
| |
Nashville SC |
||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
| |
Charlotte |
||
South Africa - Premier League |
||||
Richards Bay
20:00
| |
Orlando Pirates |
||
Chippa United
22:30
| |
SuperSport United |
||
Kaizer Chiefs
22:30
| |
Stellenbosch |
||
AmaZulu
01:00
| |
Moroka Swallows |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Sailiya
01:45
| |
Al Duhail |
||
Al Sadd
01:45
| |
Al Wakrah |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Hilal
02:00
| |
Al Khaleej |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Ain
01:00
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
Al Wasl
01:00
| |
Al Jazira |
||
Al Dhafra
01:00
| |
Bani Yas |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Jeonbuk Motors
12:00
| |
Pohang Steelers |
||
Incheon United
14:30
| |
Daegu |
||
Gwangju
14:30
| |
Suwon |
||
Daejeon Citizen
17:00
| |
Seoul |
||
Africa - CAF Champions League |
||||
Petro de Luanda
23:00
| |
Vita Club |
||
Al Ahly
02:00
| |
Al Hilal Omdurman |
||
Mamelodi Sundowns
02:00
| |
Cotonsport |
||
Wydad Casablanca
05:00
| |
JS Kabylie |
||
ES Tunis
05:00
| |
CR Belouizdad |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
09:00
| |
เมลเบิร์น วิคตอรี |
||
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:00
| |
บริสเบน รอร์ |
||
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
| |
เวสเทิร์นยูไนเต็ด |
||
เพิร์ธ กลอรี
18:00
| |
Macarthur |
||
Australia - W-League |
||||
Brisbane Roar W
11:00
| |
Perth Glory W |
||
Western United W
11:00
| |
Western Sydney Wanderers W |
||
Sydney W
13:00
| |
Newcastle Jets W |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Grêmio W
21:00
| |
Santos W |
||
Internacional RS W
21:00
| |
Kindermann-Avaí W |
||
Palmeiras W
02:00
| |
Ceará W |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 1 เม.ย. 2566เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 1 เม.ย. 2566ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 1 เม.ย. 2566เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 1 เม.ย. 2566แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net