ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
แทร็บซอนสปอร์
02:00
| |
โคเปนเฮเก้น |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
| |
Bodø / Glimt |
||
พีเอสวี
02:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Clevedon Town
01:30
| |
Cirencester Town |
||
Sevenoaks Town
01:30
| |
Merstham |
||
Larkhall Athletic
01:30
| |
Cowes Sports FC |
||
Wincanton Town
01:45
| |
Camberley Town |
||
City of Liverpool
01:45
| |
Ramsbottom United |
||
Albion Sports
01:45
| |
Avro |
||
Worcester Raiders
01:45
| |
Malvern Town |
||
Handsworth Parramore
01:45
| |
Cleethorpes Town |
||
St. Panteleimon
01:45
| |
Leverstock Green |
||
Grays Athletic
01:45
| |
Stotfold FC |
||
Roman Glass St George
01:45
| |
Easington Sports |
||
Takeley
01:45
| |
Romford |
||
เจลีก 2 |
||||
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
World - Club Friendlies 1 |
||||
FC Barcelona
02:30
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
คาราบาว คัพ |
||||
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:45
| |
บาร์นสลีย์ |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:45
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:45
| |
บริสตอลซิตี |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:45
| |
ไบรท์ตัน |
||
England - Professional Development League |
||||
Wigan Athletic U21
20:00
| |
Colchester United U21 |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Bremer SV
23:00
| |
Schwarz-Weiß Rehden |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Viktoria Griesheim
23:30
| |
Eintracht Frankfurt II |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Todesfelde
00:30
| |
GW Siebenbäumen |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Turan II
19:30
| |
Keşlə II |
||
MOIK
19:30
| |
Zaqatala |
||
Araz
20:00
| |
Qarabağ II |
||
Zira II
22:30
| |
Kapaz II |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Chernolomets
21:30
| |
Yambol 1915 |
||
Sayana Haskovo
22:00
| |
Dimitrovgrad |
||
Botev Ihtiman
22:00
| |
Chavdar Etropole |
||
Obelya city
22:00
| |
Levski Rakovski |
||
Gigant Saedinenie
22:00
| |
Asenovets |
||
Sportist Golyam chardak
22:00
| |
Sokol Markovo |
||
Rozova dolina
22:00
| |
Zagorets |
||
Balkan Oreshak
22:30
| |
Ozren Golyam izvor |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Sokol Hostoun
22:30
| |
Dukla Praha |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
FC Helsingør
23:00
| |
Lyngby |
||
Latvia - First Liga |
||||
Grobiņa
22:00
| |
Salaspils |
||
Montenegro - First League |
||||
Iskra
01:00
| |
Budućnost |
||
Scotland - Challenge Cup |
||||
Edinburgh City
01:45
| |
Stranraer |
||
Brechin City
01:45
| |
Stirling Albion |
||
Celtic II
01:45
| |
Livingston U21 |
||
Buckie Thistle
02:00
| |
Brora Rangers |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Rosengard W
00:00
| |
Häcken W |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Minai
17:00
| |
Lviv |
||
Rukh Vynnyky
19:00
| |
Metal Kharkiv |
||
Argentina - Superliga |
||||
Atlético Tucumán
07:30
| |
Barracas Central |
||
Gimnasia La Plata
07:30
| |
Aldosivi |
||
Brazil - Serie B |
||||
Sport Recife
07:30
| |
Chapecoense |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Fluminense
05:30
| |
Corinthians |
||
Chile - Primera B |
||||
San Luis
07:30
| |
Unión San Felipe |
||
Barnechea
23:30
| |
Magallanes |
||
Univ. Concepción
05:00
| |
Deportes Santa Cruz |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Boyacá Chicó
08:00
| |
Real Cartagena |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Junior FC
06:00
| |
Unión Magdalena |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Comunicaciones II
22:00
| |
Chimaltenango |
||
Deportivo Barberena
00:00
| |
Mictlán |
||
Catarina
00:30
| |
Puerto San Jose |
||
Suchitepéquez
02:30
| |
Marquense |
||
Nueva Concepción
04:00
| |
Solola |
||
San Pedro
04:00
| |
Quiché |
||
San Juan
04:00
| |
Coatepecano IB |
||
Peten
04:00
| |
Deportivo Sanarate |
||
Juventud Pinulteca
04:45
| |
Sacachispas |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Guadalajara
07:05
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Querétaro
09:05
| |
América |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Correcaminos UAT
07:05
| |
Tlaxcala |
||
CA La Paz
09:05
| |
Raya2 |
||
Celaya
05:00
| |
Cimarrones de Sonora |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Managua
06:00
| |
Jalapa |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Racing
23:00
| |
Atenas |
||
Uruguay Montevideo
01:00
| |
Progreso |
||
Villa Española
01:00
| |
Sud América |
||
Miramar Misiones
01:00
| |
Central Español |
||
South Africa - Premier League |
||||
Mamelodi Sundowns
22:00
| |
Stellenbosch |
||
AmaZulu
00:30
| |
Golden Arrows |
||
Chippa United
00:30
| |
TS Galaxy |
||
Orlando Pirates
00:30
| |
Marumo Gallants FC |
||
Richards Bay
00:30
| |
SuperSport United |
||
Royal AM
00:30
| |
Maritzburg United |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ismaily
22:30
| |
Eastern Company SC |
||
Al Ahly
01:00
| |
ENPPI |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Umm Salal
21:20
| |
Al Sailiya |
||
Al Shamal
23:30
| |
Al Arabi |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Riyadh
22:55
| |
Al Faisaly |
||
Al Hazm
23:10
| |
Jeddah |
||
Al Ahli Jeddah
00:50
| |
Al Qaisoma |
||
China PR - Super League |
||||
Cangzhou Mighty Lions
16:30
| |
Hangzhou |
||
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
| |
Dalian Professional |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Kuching FA
19:15
| |
PKNS |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Kuala Lumpur
20:00
| |
PSM |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Aurora
07:30
| |
Bolívar |
||
Guabirá
02:00
| |
Real Tomayapo |
||
Club Universitario
05:00
| |
Atlético Palmaflor |
||
Finland - Kakkonen |
||||
VJS
23:00
| |
Tampere United |
||
HJS Akatemia
23:00
| |
Jazz |
||
I-Kissat
23:00
| |
KaaPo |
||
GrIFK
23:00
| |
EPS |
||
MuSa
23:00
| |
Ilves II |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Ituzaingó
07:10
| |
JJ Urquiza |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Sportivo Desamparados
23:30
| |
Deportivo Camioneros |
||
Ferro Carril Oeste LP
00:00
| |
Liniers Bahía Blanca |
||
CDJU Gualeguaychu
00:30
| |
Douglas Haig |
||
Ciudad de Bolívar
01:00
| |
Independiente Chivilcoy |
||
Crucero del Norte
01:30
| |
San Martín Formosa |
||
Sansinena
01:30
| |
Sol de Mayo |
||
Boca Unidos
02:00
| |
Defensores Belgrano VR |
||
Huracán Las Heras
02:00
| |
Argentino Monte Maíz |
||
Atlético Paraná
05:00
| |
Unión Sunchales |
||
Sportivo Peñarol
05:00
| |
Circulo Deportivo |
||
Villa Mitre
05:00
| |
Olimpo |
||
Sportivo Las Parejas
06:00
| |
Def. de Pronunciamiento |
||
Cipolletti
06:30
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Elva
22:00
| |
Nõmme Kalju II |
||
Zenit Tallinn
23:00
| |
Tulevik |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Newmarket
16:00
| |
Centenary Stormers |
||
St George Willawong
16:30
| |
The Lakes |
||
Toowong
17:15
| |
The Gap |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Dekedaha
05:00
| |
M. United |
||
M. United
05:00
| |
Banadir |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast United
17:00
| |
Peninsula Power |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Hoogstraten
01:00
| |
Sint-Eloois-Winkel |
||
Heist
01:00
| |
Dessel Sport |
||
Tienen
01:00
| |
KAA Gent II |
||
Ninove
01:00
| |
Francs Borains |
||
Patro Eisden
01:00
| |
Oud-Heverlee Leuven II |
||
Knokke
01:00
| |
La Louvière |
||
Liège
01:00
| |
Mandel United |
||
Olympic Charleroi
01:00
| |
Rupel Boom |
||
Royal Antwerp II
01:00
| |
Sporting Charleroi II |
||
URSL Visé
01:00
| |
Thes Sport |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Bydgoszcz W
21:00
| |
UKS SMS Lodz W |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Herediano
07:15
| |
Pacific |
||
Diriangén
09:30
| |
Comunicaciones |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Trepça'89
22:00
| |
KF Ballkani |
||
Malisheva
22:00
| |
Ferizaj |
||
Drenica
22:00
| |
Gjilani |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Black Stars
00:30
| |
Schötz |
||
La Chaux-de-Fonds
01:00
| |
Portalban / Gletterens |
||
Lugano II
01:00
| |
Linth |
||
Tuggen
01:00
| |
Kreuzlingen |
||
La Sarraz-Eclépens
01:15
| |
Meyrin |
||
Muri
01:15
| |
Rotkreuz |
||
Grand-Saconnex
01:30
| |
Coffrane |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Bavois
00:30
| |
YF Juventus |
||
Bulle
00:30
| |
Rapperswil-Jona |
||
Étoile Carouge
01:00
| |
Brühl |
||
Baden
01:00
| |
Chiasso |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Lake Macquarie
16:15
| |
Cooks Hill United |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Atlas W
03:45
| |
Tijuana W |
||
América W
03:45
| |
Cruz Azul W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Varketili
20:00
| |
Zestafoni |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Reggiana U19
16:00
| |
Padova U19 |
||
Como U19
20:00
| |
FeralpiSalò U19 |
||
Crotone U19
20:00
| |
Monopoli U19 |
||
Ternana U19
20:00
| |
Viterbese Castrense U19 |
||
Ascoli U19
22:00
| |
Imolese U19 |
||
Alessandria U19
23:00
| |
AlbinoLeffe U19 |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Estrela U23
23:00
| |
Famalicão U23 |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Coleraine U20
01:45
| |
Portadown U20 |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
GG
01:00
| |
Árborg |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Kári
02:15
| |
Augnablik |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Nenzing
23:00
| |
Fussach |
||
Andelsbuch
23:30
| |
Höchst |
||
Lochau
23:30
| |
Bezau |
||
Bizau
23:45
| |
Hard |
||
Brazil - Copa Rio |
||||
Perolas Negras
01:00
| |
Bangu |
||
Gonçalense
01:00
| |
Resende |
||
Serra Macaense
01:00
| |
Boavista |
||
Americano
01:00
| |
Nova Iguaçu |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Cliftonville W
01:45
| |
Linfield W |
||
Crusaders Strikers W
02:00
| |
Sion Swifts W |
||
Lisburn W
02:00
| |
Mid-Ulster W |
||
Northern Ireland - Championship Women |
||||
Comber Rec. W
01:00
| |
Ballymacash W |
||
Coleraine W
01:30
| |
St. James' Swifts W |
||
Ballymena Allstars W
01:30
| |
Larne W |
||
Killen Rangers W
01:30
| |
Foyle Belles W |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Alhama W
15:00
| |
Almería W |
||
Real Sociedad W
23:00
| |
Soyaux W |
||
PSV W
00:00
| |
Club Brugge W |
||
Athletic Club W
00:00
| |
Osasuna W |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Keflavík W
01:00
| |
Selfoss W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
JJK Jyväskylä II
23:00
| |
Kings |
||
World - Club Friendlies 4 |
||||
Wydad Casablanca
23:30
| |
Racing de Casablanca |
||
Real Ávila
00:00
| |
Unión Adarve |
||
Gernika
00:00
| |
Portugalete |
||
Sestao River
00:30
| |
Barakaldo |
||
Izarra
00:30
| |
Deportivo Alaves II |
||
Arandina
00:30
| |
Cristo Atlético |
||
Moralo
01:00
| |
Talavera CF |
||
Orihuela
01:00
| |
Hércules |
||
Pergolettese
01:30
| |
Crema |
||
CD Coria
01:30
| |
Guijuelo |
||
UD Ourense
01:30
| |
Compostela |
||
Ayamonte
02:00
| |
San Roque de Lepe |
||
RSB Berkane
03:30
| |
Mouloudia Oujda |
||
Belarus - Second Division - Minsk Region |
||||
Kolos Cherven
22:30
| |
Livadija |
||
Scotland - Football League - Highland League |
||||
Brora Rangers
21:00
| |
Forres Mechanics |
||
Buckie Thistle
21:00
| |
Nairn County |
||
Fraserburgh
21:00
| |
Brechin City |
||
Deveronvale
02:00
| |
Inverurie Loco Works |
||
Huntly
02:00
| |
Formartine United |
||
Keith
02:00
| |
Rothes |
||
Lossiemouth
02:00
| |
Strathspey Thistle |
||
Turriff United
02:00
| |
Banks O Dee FC |
||
Wick Academy
02:00
| |
Clachnacuddin |
||
Russia - FNL 2 - Group 3 |
||||
Khimki 2
17:00
| |
SKA-Energiya II |
||
Peresvet Podolsk
21:00
| |
Sakhalin |
||
Kosmos Dolgoprudny
21:00
| |
Dinamo Vladivostok |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 24 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 24 ส.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 24 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 24 ส.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net