พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
| |
ลิเวอร์พูล |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Jong Ajax
01:00
| |
De Graafschap |
||
Jong AZ
01:00
| |
Almere City |
||
Jong PSV
01:00
| |
Heracles Almelo |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
โรม่า
23:30
| |
Cremonese |
||
ซามพ์โดเรีย
01:45
| |
ยูเวนตุส |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เอลเช่
01:00
| |
อัลเมรีอา |
||
คิโรน่า
03:00
| |
เกตาเฟ่ |
||
World - Friendly International |
||||
มาลี
23:00
| |
กินี |
||
England - Professional Development League |
||||
Burnley U21
19:00
| |
Queens Park Rangers U21 |
||
Birmingham City U21
19:30
| |
Millwall U21 |
||
Crewe Alexandra U21
20:00
| |
Swansea City U21 |
||
Hull City U21
01:00
| |
Watford U21 |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Zwickau
00:00
| |
Bayreuth |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Slavia Sofia
22:15
| |
Botev Vratsa |
||
OFK Pirin
00:30
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Botev Plovdiv II
22:00
| |
Strumska slava |
||
Montana
00:00
| |
CSKA 1948 Sofia II |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Bohemians 1905
00:00
| |
Hradec Králové |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
OB
00:00
| |
Horsens |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Honka
22:00
| |
HIFK |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Grenoble Foot 38
01:45
| |
บอร์กโดซ์ |
||
France - National |
||||
Le Mans
23:30
| |
Sedan |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Mezőkövesd-Zsóry
01:00
| |
Debrecen |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Pécsi MFC
22:45
| |
Diósgyőr |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
Leiknir Reykjavík
01:00
| |
KR |
||
FH
01:00
| |
Keflavík |
||
Fram
02:15
| |
Breidablik |
||
Víkingur Reykjavík
03:15
| |
Valur |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Sektzia Nes Tziona
23:00
| |
Ironi Kiryat Shmona |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Maccabi Ahi Nazareth
23:00
| |
Agudat Sport Ashdod |
||
Hapoel Ramat HaSharon
23:00
| |
Bnei Yehuda |
||
Hapoel Nof HaGalil
23:45
| |
Maccabi Petah Tikva |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Grorud
23:00
| |
Skeid |
||
KFUM
23:00
| |
Fredrikstad |
||
Ranheim
23:00
| |
Bryne |
||
Raufoss
23:00
| |
Kongsvinger |
||
Åsane
23:00
| |
Mjøndalen |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Sandecja Nowy Sącz
23:00
| |
Tychy 71 |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Gil Vicente
02:15
| |
Famalicão |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Penafiel
00:00
| |
Belenenses |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Universitatea Cluj
21:00
| |
Sepsi |
||
SSC Farul
23:30
| |
Voluntari |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Voždovac
22:00
| |
Kolubara |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Trajal Krusevac
01:00
| |
Zlatibor Čajetina |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Gorica
01:15
| |
Domžale |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Ponferradina
01:00
| |
UD Ibiza |
||
มาลากา
03:00
| |
พัลมาส |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Sirius
00:00
| |
Häcken |
||
Kalmar
00:00
| |
IFK Göteborg |
||
Hammarby
00:10
| |
Degerfors |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Vittsjo W
23:00
| |
Eskilstuna United W |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Hammarby Talang
00:00
| |
Stockholm Internazionale |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Ängelholm
01:45
| |
IFK Malmö |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Sivasspor
23:15
| |
Alanyaspor |
||
İstanbulspor
23:15
| |
คอนยาสปอร์ |
||
Fenerbahçe
01:45
| |
Adana Demirspor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Denizlispor
01:00
| |
Rizespor |
||
Argentina - Superliga |
||||
Estudiantes
02:30
| |
Unión Santa Fe |
||
Rosario Central
02:30
| |
Banfield |
||
Racing Club
05:00
| |
San Lorenzo |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Atlanta
05:00
| |
Atlético Rafaela |
||
Brazil - Serie A |
||||
Avaí
06:00
| |
Internacional |
||
Chile - Chilean Cup |
||||
Unión Española
07:00
| |
O'Higgins |
||
Universidad Chile
05:00
| |
Cobresal |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportes Tolima
07:40
| |
La Equidad |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Boca Juniors de Cali
03:00
| |
Leones FC |
||
Valledupar
06:00
| |
Bogotá |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Sporting San José
07:15
| |
Guadalupe |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Pachuca
07:05
| |
León |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Morelia
09:00
| |
Cimarrones de Sonora |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Juventus Managua
08:00
| |
Jalapa |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Albion
01:30
| |
Plaza Colonia |
||
Deportivo Maldonado
05:00
| |
Peñarol |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Sud América
07:30
| |
Miramar Misiones |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
Nashville SC
07:30
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ghazl El Mehalla
22:30
| |
Misr Lel Makasa |
||
Ceramica Cleopatra
22:30
| |
El Geish |
||
Future FC
01:00
| |
Pyramids FC |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Markhiya
21:20
| |
Al Duhail |
||
Qatar SC
23:30
| |
Al Wakrah |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Arabi
23:10
| |
Hajer |
||
Ohod
23:25
| |
Najran |
||
Al Shoalah
00:50
| |
Al Orubah |
||
China PR - Super League |
||||
Meizhou Hakka
18:30
| |
Wuhan Three Towns |
||
Beijing Guoan
18:30
| |
Guangzhou R&F |
||
China PR - FA Cup |
||||
Jiangxi Liansheng
14:30
| |
Xinjiang Tianshan |
||
Nanjing City
15:00
| |
Qingdao Youth Island |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
วิสเซล โคเบะ
14:00
| |
Jeonbuk Motors |
||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
18:00
| |
BG Pathum United |
||
Argentina - Primera C |
||||
Real Pilar
01:00
| |
Leandro Nicéforo Alem |
||
Puerto Nuevo
01:30
| |
Midland |
||
Norway - 2. Division - Group 2 |
||||
Træff
00:00
| |
Vålerenga II |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Zagłębie Lubin II
18:00
| |
Hutnik Krakow |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Los Andes
01:00
| |
Cañuelas |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Nottingham Forest U21
01:00
| |
Middlesbrough U21 |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Ansan Greeners
17:00
| |
Asan Mugunghwa |
||
Bucheon 1995
17:30
| |
Busan I'Park |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Badbaado
05:00
| |
Horseed |
||
Badbaado
05:00
| |
Sahafi |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Toluca W
05:00
| |
Juárez W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Marítimo U23
17:00
| |
Benfica U23 |
||
Sporting Braga U23
23:00
| |
Gil Vicente U23 |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
Dender U21
21:30
| |
Excelsior Virton U21 |
||
Lommel U21
00:00
| |
KV Oostende U21 |
||
Kortrijk U21
00:30
| |
Westerlo U21 |
||
AS Eupen U21
00:30
| |
Waasland-Beveren U21 |
||
Lierse Kempenzonen U21
01:00
| |
Sint-Truiden U21 |
||
Deinze U21
01:00
| |
RWDM U21 |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Ballymena United U20
01:45
| |
Dungannon Swifts U20 |
||
Carrick Rangers U20
01:45
| |
Cliftonville U20 |
||
Linfield U20
01:45
| |
Newry City U20 |
||
Crusaders U20
02:00
| |
Glentoran U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Internacional RS W
01:00
| |
Flamengo W |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Boca Juniors Res.
20:00
| |
Defensa y Justicia Res. |
||
Argentinos Juniors Res.
21:00
| |
Patronato Res. |
||
Talleres Córdoba Res.
21:00
| |
Platense Res. |
||
Aldosivi Res.
21:00
| |
Gimnasia Esgrima Res. |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Chertanovo W
22:00
| |
Krasnodar W |
||
Northern Ireland - Championship Women |
||||
Killen Rangers W
01:30
| |
Coleraine W |
||
Russia - FNL 2 - Group 2 |
||||
Zvezda Sint Petersburg
18:00
| |
FK Dinamo St. Petersburg |
||
Elektron VN
23:00
| |
Zenit II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 22 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 22 ส.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 22 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 22 ส.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net