ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
ลิเวอร์พูล
02:36
| |
เรอัล มาดริด |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
Mansfield Town
22:00
| |
Port Vale |
||
เจลีก |
||||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
เจลีก 2 |
||||
Roasso Kumamoto
11:00
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
ไทยลีก 2 |
||||
ตราด เอฟซี
18:00
| |
ลำปาง เอฟซี |
||
World - Friendly International |
||||
เอธิโอเปีย
14:00
| |
เลโซโท |
||
อินเดีย
23:00
| |
จอร์แดน |
||
East Timor
23:00
| |
เนปาล |
||
England - National League |
||||
Wrexham
18:30
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
Quick Boys
20:30
| |
Volendam II |
||
ASWH
20:30
| |
Noordwijk |
||
Rijnsburgse Boys
20:30
| |
Jong Sparta |
||
IJsselmeervogels
20:30
| |
GVVV |
||
TEC
20:30
| |
AFC |
||
Koninklijke HFC
20:30
| |
Katwijk |
||
Scheveningen
20:30
| |
Kozakken Boys |
||
De Treffers
20:30
| |
HHC |
||
Excelsior Maassluis
20:45
| |
Spakenburg |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Jeddeloh
20:00
| |
St. Pauli II |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Neckarsulmer SU
20:30
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
Stuttgarter Kickers
20:30
| |
Oberachern |
||
Astoria Walldorf II
20:30
| |
Nöttingen |
||
SGV Freiberg
20:30
| |
Lörrach-Brombach |
||
Reutlingen
20:30
| |
Göppinger SV |
||
Backnang
20:30
| |
Bissingen |
||
Ravensburg
20:30
| |
Bruchsal |
||
Villingen
20:30
| |
Ilshofen |
||
Linx
20:30
| |
Freiburger FC |
||
Rielasingen-Arlen
20:30
| |
CfR Pforzheim |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
| |
Torgelower SV Greif |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
International Leipzig
19:00
| |
Carl Zeiss Jena II |
||
Einheit Rudolstadt
19:00
| |
Bischofswerdaer FV |
||
Wacker Nordhausen
19:00
| |
Blau-Weiß Zorbau |
||
Armenia - Premier League |
||||
Noravank
17:00
| |
BKMA |
||
Alashkert
17:00
| |
Pyunik |
||
Urartu
20:00
| |
Van |
||
Ararat
22:00
| |
Ararat-Armenia |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Rudar Prijedor
22:00
| |
Zrinjski |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Bratstvo Gracanica
22:30
| |
Zvijezda Gradačac |
||
GOSK Gabela
22:30
| |
Buducnost Banovici |
||
Travnik
22:30
| |
Vis Kosova |
||
Gorazde
22:30
| |
Rudar Kakanj |
||
Mladost Doboj Kakanj
22:30
| |
Igman Konjic |
||
Gradina Srebrenik
22:30
| |
Orasje |
||
TOSK Tesanj
22:30
| |
Jedinstvo Bihac |
||
Radnik Hadžići
22:30
| |
Tomislav |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Plovdiv
22:30
| |
Beroe |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Drina Zvornik
22:00
| |
Budućnost Pilica |
||
Modrica
22:00
| |
Slavija |
||
Borac Kozarska Dubica
22:00
| |
Kozara Gradiska |
||
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
| |
Krupa na Vrbasu |
||
Podrinje Janja
22:00
| |
Tekstilac Derventa |
||
Ljubic Prnjavor
22:00
| |
Sloboda Novi Grad |
||
Sutjeska Foca
22:00
| |
Zvijezda '09 Brgule |
||
Sloga Doboj
22:00
| |
Omarska |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Osijek II
22:30
| |
Bijelo Brdo |
||
Kustošija
22:30
| |
Dinamo Zagreb II |
||
Inter Zaprešić
22:30
| |
Solin |
||
Cibalia
22:30
| |
Croatia Zmijavci |
||
Orijent 1919
22:30
| |
Opatija |
||
Dubrava Zagreb
22:30
| |
Varaždin |
||
Dugopolje
22:30
| |
Rudeš |
||
Denmark - First Division |
||||
HB Køge
19:30
| |
Hobro |
||
Esbjerg
19:30
| |
Jammerbugt |
||
Fremad Amager
19:30
| |
Vendsyssel |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Tallinna Kalev
23:30
| |
Legion |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Oulu
21:00
| |
SJK |
||
Haka
21:00
| |
Lahti |
||
Inter Turku
21:00
| |
Ilves |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Grindavík
21:00
| |
Fylkir |
||
Vestri
21:00
| |
Thór |
||
Grótta
21:00
| |
KV |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Höttur / Huginn
20:00
| |
Víkingur Ólafsvík |
||
Ægir
21:00
| |
Fjardabyggd / Leiknir |
||
ÍR
21:00
| |
Magni |
||
KF
23:00
| |
Thróttur Reykjavík |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Liepāja
19:00
| |
Valmiera |
||
FC Daugavpils
20:00
| |
Auda |
||
Metta / LU
22:30
| |
Super Nova |
||
Latvia - First Liga |
||||
Tukums II
17:00
| |
Riga FC II |
||
Rīgas FS II
19:00
| |
Progress / AFA Olaine |
||
FS Jelgava
22:00
| |
Smiltene |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
HamKam
21:00
| |
Odd |
||
Strømsgodset
23:00
| |
Viking |
||
Russia - Premier League Play-offs |
||||
Khimki
18:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Ufa
20:00
| |
Orenburg |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Amorebieta
23:15
| |
Ponferradina |
||
ลูโก
23:15
| |
มาลากา |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
IFK Göteborg
20:00
| |
GIF Sundsvall |
||
Mjällby
20:00
| |
Kalmar |
||
Häcken
22:00
| |
Sirius |
||
Sweden - Superettan |
||||
Brage
18:00
| |
Norrby |
||
Trelleborg
18:00
| |
Landskrona |
||
Västerås SK
20:00
| |
Halmstad |
||
Öster
20:00
| |
Jönköpings Södra |
||
AFC Eskilstuna
22:00
| |
Östersunds FK |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Instituto
01:10
| |
Chacarita Juniors |
||
Nueva Chicago
01:10
| |
Chaco For Ever |
||
Flandria
01:30
| |
Villa Dálmine |
||
Sacachispas
01:45
| |
Guillermo Brown |
||
Tristán Suárez
04:00
| |
Defensores de Belgrano |
||
Quilmes
05:10
| |
Atlanta |
||
Brazil - Serie A |
||||
Goiás
02:30
| |
Bragantino |
||
São Paulo
05:00
| |
Ceará |
||
Fortaleza
06:30
| |
Juventude |
||
Brazil - Serie B |
||||
Criciúma
07:30
| |
Cruzeiro |
||
CSA
02:30
| |
Novorizontino |
||
Sampaio Corrêa
05:00
| |
Guarani |
||
Brazil - Serie C |
||||
EC São José
21:00
| |
Uniclinic |
||
Figueirense
01:00
| |
Ferroviário |
||
Campinense
03:00
| |
Vitória |
||
Confiança
04:00
| |
Aparecidense |
||
ABC
05:00
| |
Brasil de Pelotas |
||
Chile - Primera Division |
||||
Curicó Unido
07:30
| |
Coquimbo Unido |
||
La Serena
02:00
| |
Audax Italiano |
||
Cobresal
04:30
| |
Universidad Chile |
||
Chile - Primera B |
||||
Puerto Montt
23:30
| |
Barnechea |
||
Santiago Morning
23:30
| |
Cobreloa |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Gualaceo
07:00
| |
Aucas |
||
Mushuc Runa
01:00
| |
Deportivo Cuenca |
||
Orense
03:30
| |
Guayaquil City |
||
Técnico Universitario
06:00
| |
Emelec |
||
Peru - Primera Division |
||||
Universidad San Martín
23:00
| |
ADT |
||
Carlos Mannucci
06:00
| |
Atlético Grau |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Comerciantes Unidos
23:30
| |
Juan Aurich |
||
Molinos El Pirata
01:00
| |
Deportivo Llacuabamba |
||
Real Garcilaso
03:00
| |
Deportivo Coopsol |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Cerro Largo
01:00
| |
ลิเวอร์พูล |
||
Boston River
03:30
| |
Torque |
||
Nacional
06:00
| |
Cerrito |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Progreso
22:30
| |
Uruguay Montevideo |
||
Sud América
01:00
| |
Villa Española |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ลอสแอนเจลิส
05:00
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
| |
โคลัมบัส ครูว์ |
||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
| |
ดีซี ยูไนเต็ด |
||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
| |
ซินซินนาติ |
||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Las Vegas Lights
09:00
| |
El Paso Locomotive |
||
Louisville City
01:00
| |
Tulsa Roughnecks |
||
Indy Eleven
03:00
| |
New Mexico United |
||
Hartford Athletic
06:00
| |
Phoenix Rising |
||
Loudoun United
06:00
| |
Charleston Battery |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
MC Alger
22:45
| |
JS Kabylie |
||
Angola - Girabola |
||||
Kabuscorp
21:00
| |
Progresso |
||
Recreativo do Libolo
21:00
| |
Onze Bravos |
||
CD Lunda-Sul
21:00
| |
Sporting de Cabinda |
||
Interclube
21:00
| |
Petro de Luanda |
||
1º de Agosto
21:00
| |
Sagrada Esperança |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ghazl El Mehalla
21:00
| |
El Geish |
||
Smouha
23:30
| |
ENPPI |
||
Zamalek
23:30
| |
Ismaily |
||
Kenya - Premier League |
||||
Ulinzi Stars
17:00
| |
Bandari |
||
Police
17:00
| |
Posta Rangers |
||
Sofapaka
19:00
| |
Vihiga Bullets |
||
Mathare United
19:00
| |
Tusker |
||
Mali - Premiere Division |
||||
USC Kita
23:00
| |
Yeelen Olympique |
||
Réal Bamako
00:00
| |
Bakaridjan |
||
Black Stars
00:00
| |
Duguwolofila |
||
Afrique Football Élite
02:00
| |
USFAS Bamako |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Chabab Atlas Khénifra
23:00
| |
Kawkab Marrakech |
||
Chabab Ben Guerir
23:00
| |
Wydad Fès |
||
Olympique Dcheïra
23:00
| |
Tihad Casablanca |
||
CR Khemis Zemamra
23:00
| |
USM Oujda |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Faisaly
23:20
| |
Al Ittifaq |
||
Al Nassr
23:20
| |
Al Ahli Jeddah |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Ohod
01:00
| |
Al Akhdoud |
||
Al Jeel
01:00
| |
Al Nahdha |
||
Al Shoalah
01:00
| |
Hajer |
||
Al Kholood
01:00
| |
Al-Kawkab |
||
Al Sahel
01:00
| |
Al Jabalain |
||
Al-Ain
01:00
| |
Al Quadisiya |
||
Al Draih
01:00
| |
Al Wahda |
||
Al Orubah
01:00
| |
Bisha |
||
Najran
01:00
| |
Al Khaleej |
||
Jeddah
01:00
| |
Al Adalh |
||
Canada - PCSL |
||||
Port Moody Rangers
04:00
| |
WIA |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Seoul
14:30
| |
Sangju Sangmu |
||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
Jeju United |
||
Suwon
17:00
| |
Ulsan |
||
Korea Republic - National League |
||||
Changwon City
13:00
| |
Yangju Citizen |
||
Mokpo City
13:00
| |
Gangneung City |
||
Gimhae City
17:00
| |
Cheongju |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Skuad Projek
19:15
| |
Terengganu City II |
||
UiTM
20:00
| |
PDRM |
||
Argentina - Primera C |
||||
Real Pilar
05:00
| |
Atlas |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Argentino Rosario
01:30
| |
Juventud Unida G. |
||
Yupanqui
01:30
| |
Deportivo Paraguayo |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
HSV Hoek
19:30
| |
VVSB |
||
Sparta Nijkerk
19:30
| |
VVOG |
||
Lisse
19:30
| |
Staphorst |
||
Ter Leede
19:30
| |
Sportlust '46 |
||
ACV
19:30
| |
Excelsior '31 |
||
ODIN '59
19:30
| |
Harkemase Boys |
||
DOVO
19:30
| |
GOES |
||
DVS '33
19:30
| |
Barendrecht |
||
SteDoCo
19:30
| |
Ajax Amateurs |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Nacional Potosí
02:00
| |
Blooming |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Botev Novi Pazar
21:00
| |
Ludogorets III |
||
Dunav 2010
21:00
| |
Spartak Varna II |
||
Volov Shumen
21:00
| |
Ustrem Donchevo |
||
Svetkavitsa Targovishte
21:00
| |
Lokomotiv Ruse |
||
Dorostol
21:00
| |
Chernomorets Balchik |
||
Septemvri Tervel
21:00
| |
Sportist General Toshevo |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Baník Sokolov
15:15
| |
Benesov |
||
Slavoj Vyšehrad
15:15
| |
Slavia Praha II |
||
Jablonec II
15:15
| |
Sokol Zápy |
||
Králův Dvůr
15:30
| |
Admira Praha |
||
Slovan Liberec II
15:30
| |
Přepeře |
||
Ústí nad Orlicí
22:00
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Slovan Velvary
22:00
| |
Hradec Kralove II |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Sigma Olomouc II
15:15
| |
Vratimov |
||
Frýdek-Místek
19:30
| |
Vrchovina |
||
Hanácká
22:00
| |
Zlín II |
||
Hlučín
22:00
| |
Uničov |
||
Uherský Brod
22:00
| |
Vysočina Jihlava II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Petřín Plzeň
15:15
| |
Český lev - Union Beroun |
||
Prestice
21:00
| |
České Budějovice II |
||
Hvězda Cheb
21:00
| |
Rokycany |
||
Hořovicko
22:00
| |
Tatran Sedlcany |
||
Doubravka
22:00
| |
Marianske Lazne |
||
Spartak Sobeslav
22:00
| |
Slavoj Mýto |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Neratovice-Byškovice
15:15
| |
Chomutov |
||
Štětí
15:15
| |
FK Brandys nad Labem |
||
Olympie Brezova
18:00
| |
Aritma Praha |
||
Český Brod
22:00
| |
Tatran Rakovnik |
||
Ostrov
22:00
| |
Banik Sous |
||
Slaný
22:00
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sparta Kutná Hora
15:15
| |
Sokol Libiš |
||
Letohrad
22:00
| |
Kolín |
||
Vysoke Myto
22:00
| |
Benatky nad Jizerou |
||
Horky nad Jizerou
22:00
| |
Kosmonosy |
||
Náchod
22:00
| |
Velke Hamry |
||
Trutnov
22:00
| |
Čáslav |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Bzenec
15:15
| |
Slavičín |
||
Hranice
22:00
| |
Šumperk |
||
Strani
22:00
| |
Tatran Všechovice |
||
Holesov
22:00
| |
FC Vsetin |
||
HFK Olomouc
22:00
| |
Nove Sady |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Břeclav
15:15
| |
Start Brno |
||
Havlickuv Brod
15:30
| |
Sokol Tasovice |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
Ringsted
18:00
| |
Holbæk B&I |
||
KFUM
19:00
| |
Køge Nord |
||
Skovshoved
19:00
| |
AB Tårnby |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Tarup-Paarup
18:00
| |
Aarhus Fremad II |
||
B 1909
19:00
| |
OKS |
||
Varde IF Elite
20:00
| |
Marienlyst |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Fuglebakken KFUM
18:00
| |
Vejgaard B |
||
France - CFA Group A |
||||
Rouen
23:00
| |
Guingamp II |
||
Granville
23:00
| |
C' Chartres |
||
Romorantin
23:00
| |
Poissy |
||
Saint-Malo
23:00
| |
St-Pryvé St-Hilaire |
||
Versailles
23:00
| |
Blois |
||
Caen II
23:00
| |
Stade Plabennec |
||
Vannes
23:00
| |
Chateaubriant Voltigeurs |
||
Vitré
23:00
| |
Lorient II |
||
France - CFA Group B |
||||
Beauvais
23:00
| |
Sainte Geneviève |
||
Belfort
23:00
| |
Reims II |
||
Entente SSG
23:00
| |
Haguenau |
||
Fleury 91
23:00
| |
Lens II |
||
Épinal
23:00
| |
Auxerre II |
||
Schiltigheim
23:00
| |
Gobelins |
||
St Maur Lusitanos
23:00
| |
Olympique St Quentin |
||
Metz II
23:00
| |
Bobigny |
||
France - CFA Group C |
||||
Saint-Priest
23:00
| |
Jura Sud Foot |
||
Fréjus St-Raphaël
23:00
| |
Aubagne |
||
Martigues
23:00
| |
Marignane Gignac |
||
Rumilly Vallieres
23:00
| |
Olympique Marseille II |
||
Hyères
23:00
| |
Louhans-Cuiseaux |
||
Toulon
23:00
| |
Chasselay MDA |
||
Monaco II
23:00
| |
Olympique Lyonnais II |
||
Lyon Duchère
23:00
| |
Grasse |
||
France - CFA Group D |
||||
Béziers
23:00
| |
Angoulême |
||
Bergerac
23:00
| |
Montpellier II |
||
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
| |
Colomiers US |
||
Les Herbiers
23:00
| |
Chamalières |
||
Angers SCO II
23:00
| |
Andrézieux |
||
Yzeure
23:00
| |
Trélissac |
||
Bourges Foot 18
23:00
| |
Nantes II |
||
Stade Montois
23:00
| |
Canet Roussillon |
||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes |
||||
Clermont II
23:00
| |
Ain Sud |
||
Limonest
23:00
| |
Aurillac Arpajon |
||
Vaulx
23:00
| |
Lyon Duchere II |
||
Montlucon
23:00
| |
Hauts Lyonnais |
||
Saint-Étienne II
23:00
| |
Moulins Football |
||
Chambery
23:00
| |
Velay |
||
Thonon Évian
23:00
| |
Bourgoin-Jallieu |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Saint-Apollinaire
21:00
| |
Selongey |
||
Gueugnon
23:00
| |
Besancon FC |
||
Racing Besançon
23:00
| |
Sochaux II |
||
Jura Dolois
23:00
| |
Grandvillars |
||
Morteau Montlebon
23:00
| |
Dijon II |
||
Pontarlier
23:00
| |
Paron |
||
Valdahon Vercel
23:00
| |
Montceau |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Lannion
23:00
| |
Dinan Léhon |
||
Brest II
23:00
| |
Saint-Colomban Locmine |
||
Rennes II
23:00
| |
Plouzane |
||
Trégunc
23:00
| |
TA Rennes |
||
Stade Briochin II
23:00
| |
Drapeau Fougères |
||
Stade Pontivy
23:00
| |
Pontivy GSI |
||
Saint-Pierre Milizac
23:00
| |
Guipry-Messac |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Montargis
22:00
| |
Montlouis |
||
Vierzon
23:00
| |
J3 Amilly |
||
Chateauneuf-sur-Loire
23:00
| |
Bourges Foot 18 II |
||
Avoine OCC
23:00
| |
Saran Municipal |
||
Déols
23:00
| |
Saint-Jean-le-Blanc |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Troyes II
23:00
| |
RC Epernay |
||
Biesheim
23:00
| |
Prix-lès-Mézières |
||
Sarre Union
23:00
| |
Illkirch Graffenstaden |
||
Saint-Louis Neuweg
23:00
| |
Nancy II |
||
Raon l'Etape
23:00
| |
Mulhouse |
||
Amneville
01:00
| |
Thaon |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Croix Football IC
23:00
| |
Wasquehal |
||
Lille II
23:00
| |
Amiens AC |
||
Saint-Omer
23:00
| |
Valenciennes II |
||
Boulogne II
23:00
| |
Feignies-Aulnoye |
||
Maubeuge
23:00
| |
Le Touquet |
||
Olympique Marcquois
23:00
| |
Amiens SC II |
||
US Chantilly
23:00
| |
Vimy |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Quevilly II
23:00
| |
Saint-Lo Manche |
||
AG Caennaise
23:00
| |
Avranches II |
||
Vire
23:00
| |
Dives-Cabourg |
||
Romilly-Pt St Pierre
23:00
| |
Bayeux |
||
Le Havre II
23:00
| |
Dieppe |
||
Alencon
23:00
| |
Oissel CMS |
||
Cherbourg
23:00
| |
Évreux 27 |
||
Norway - 2. Division - Group 1 |
||||
Sotra
18:00
| |
Egersund |
||
Øygarden
18:00
| |
Ørn Horten |
||
Kvik Halden
19:00
| |
Staal Jørpeland |
||
Ullern
20:00
| |
Arendal |
||
Moss
21:00
| |
Strømmen |
||
Notodden
21:00
| |
Flekkerøy |
||
Norway - 2. Division - Group 2 |
||||
Hødd
18:00
| |
Alta |
||
Eidsvold
20:00
| |
Levanger |
||
Kjelsås
21:00
| |
Gjøvik-Lyn |
||
Ullensaker / Kisa
21:00
| |
Bærum |
||
Romania - 3. Liga: Series 1 |
||||
Paşcani
22:00
| |
Şomuz Fălticeni |
||
SJ Vaslui
22:00
| |
Ştiinţa Miroslava |
||
Ceahlaul Piatra Neamt
22:00
| |
CSM Bacău |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Sportul Chiscani
22:00
| |
Olimpia Râmnicu Sărat |
||
Viitorul Ianca
22:00
| |
Dinamo Bacău |
||
Sporting Lieşti
22:00
| |
Făurei |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Olteniţa
22:00
| |
Înainte Modelu |
||
Voluntari II
22:00
| |
Recolta Gheorghe Doja |
||
Gloria Albeşti
22:00
| |
CSM Fetești |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
SR Municipal Braşov
22:00
| |
Hermannstadt II |
||
Targu Secuiesc
22:00
| |
Plopeni |
||
Blejoi Vispeşti
22:00
| |
Kids Tâmpa Braşov |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
Minerul Costeşti
22:00
| |
Petrolul Potcoava |
||
Filiaşi
22:00
| |
CS U Craiova II |
||
Sporting Roşiori
22:00
| |
Horezu |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Nové Mesto nad Váhom
22:00
| |
Zlaté Moravce-Vrablé II |
||
Castkovce
22:00
| |
OFK Malzenice |
||
Spartak Myjava
22:00
| |
Veľké Ludince |
||
Slovan Duslo Šaľa
22:00
| |
Nové Zámky |
||
Povazska Bystrica
22:00
| |
Marcelová |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Grebbestad
18:00
| |
Stenungsund |
||
Angered BK
19:00
| |
Kumla |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Gute
18:00
| |
Sandvikens AIK |
||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland |
||||
Balkan
21:00
| |
Högsby |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
| |
Lidingö |
||
Brazil - Baiano 2 |
||||
Botafogo BA
00:45
| |
ABPN Canaã |
||
Brazil - Cearense 2 |
||||
Guarani de Juazeiro
01:00
| |
Pague Menos |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Cruzeiro RS
01:00
| |
Esportivo |
||
Glória
01:00
| |
Tupi RS |
||
Avenida
01:00
| |
São Gabriel |
||
Lajeadense
04:00
| |
Santa Cruz RS |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Coimbra
01:00
| |
Democrata SL |
||
Betim
01:00
| |
Varginha EC |
||
Tupi
01:30
| |
Nacional AC MG |
||
Uniao Luziense
01:30
| |
Uberaba |
||
Ipatinga
02:00
| |
Boa |
||
Brazil - Amapaense |
||||
Macapá
03:00
| |
Oratório |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Deportivo Armenio
23:05
| |
Comunicaciones |
||
Fénix
23:05
| |
Ituzaingó |
||
Talleres Remedios
01:30
| |
Colegiales |
||
Defensores Unidos
01:30
| |
Acassuso |
||
Villa San Carlos
01:30
| |
Argentino Quilmes |
||
UAI Urquiza
01:30
| |
JJ Urquiza |
||
Dock Sud
01:30
| |
Cañuelas |
||
San Miguel
01:30
| |
Los Andes |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Estudiantes de San Luis
07:30
| |
Deportivo Camioneros |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Britannia
05:30
| |
RCA |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น ซิตี้
16:45
| |
เวสเทิร์นยูไนเต็ด |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Busan I'Park
14:00
| |
Gwangju |
||
Anyang
16:30
| |
Gyeongnam |
||
Seoul E.
16:30
| |
Daejeon Citizen |
||
South Africa - Nedbank Cup |
||||
Mamelodi Sundowns
23:00
| |
Marumo Gallants FC |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Newmarket
14:00
| |
Toowong |
||
Pine Hills
15:00
| |
Mt Gravatt Hawks |
||
The Lakes
15:00
| |
Centenary Stormers |
||
Australia - Capital Territory |
||||
O'Connor Knights
12:00
| |
Woden Weston |
||
Monaro Panthers
15:00
| |
Belconnen United |
||
Australia - New South Wales |
||||
Manly United
16:00
| |
APIA Leichhardt Tigers |
||
Marconi Stallions
16:00
| |
Sydney II |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Armadale
14:00
| |
Inglewood United |
||
Perth RedStar
14:00
| |
Sorrento |
||
Balcatta
14:00
| |
Gwelup Croatia SC |
||
Perth
16:00
| |
Bayswater City |
||
Stirling Lions
16:00
| |
Floreat Athena |
||
Perth Glory II
17:00
| |
Cockburn City |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Brisbane City
12:00
| |
Peninsula Power |
||
Queensland Lions
16:00
| |
Capalaba |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Inter U19
22:00
| |
Cagliari U19 |
||
Morocco - Coupe Du Trone |
||||
Maghreb Fès
23:00
| |
Youssoufia Berrechid |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Opava U19
15:15
| |
Ostrava U19 |
||
Plzen U19
16:00
| |
Slavia Prague U19 |
||
Slovacko U19
17:00
| |
Meteor Praha U19 |
||
Ceske Budejovice U19
17:00
| |
FC Fastav Zlin U19 |
||
Brno U19
18:30
| |
Sparta Praha U19 |
||
Sigma Olomouc U19
19:00
| |
Pribram U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Warta Poznań U18
17:00
| |
Cracovia U18 |
||
Wisla U18
18:00
| |
Jagiellonia U18 |
||
Stal Rzeszów U18
18:00
| |
Legia U18 |
||
Raków Częstochowa U18
18:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
Gwarek Zabrze U18
18:00
| |
Slask U18 |
||
Polonia Warszawa U18
18:00
| |
SMS Łódź U18 |
||
Zaglebie U18
18:00
| |
Arka Gdynia U18 |
||
Gornik Z. U18
18:00
| |
Pogon Szczecin U18 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
MFM
17:00
| |
Gombe United |
||
Sunshine Stars
22:00
| |
Katsina United |
||
Niger Tornadoes
22:00
| |
Lobi Stars |
||
Kwara United
22:00
| |
Akwa United |
||
Heartland
22:00
| |
Shooting Stars |
||
Remo Stars
22:00
| |
Kano Pillars |
||
Akwa Starlets
22:00
| |
Rivers United |
||
Plateau United
22:00
| |
Enugu Rangers |
||
Wikki Tourist
22:00
| |
Abia Warriors |
||
Enyimba
22:00
| |
Nasarawa United |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Croydon Kings
12:00
| |
Cumberland United |
||
Sturt Lions
12:30
| |
Adelaide United || |
||
South Adelaide Panthers
12:30
| |
White City Woodville |
||
Adelaide Comets
12:30
| |
West Torrens Birkalla |
||
NE MetroStars
12:30
| |
Adelaide Olympic |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Avondale Heights
12:00
| |
Melbourne Knights |
||
Dandenong City
13:45
| |
St. Albans Saints |
||
Port Melbourne
14:30
| |
Hume City |
||
Altona Magic
15:00
| |
Green Gully |
||
South Melbourne
15:45
| |
Bentleigh Greens |
||
Dandenong Thunder
16:00
| |
Heidelberg United |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Köniz
21:00
| |
Zug |
||
Wohlen
21:00
| |
Münsingen |
||
Grasshopper II
21:00
| |
Delémont |
||
Kosova
21:00
| |
Luzern II |
||
Solothurn
21:00
| |
Höngg |
||
Buochs
21:00
| |
Langenthal |
||
Bassecourt
21:00
| |
Schötz |
||
Lugano II
21:00
| |
Wettswil-Bonstetten |
||
Tuggen
21:00
| |
Balzers |
||
Linth
21:00
| |
Uzwil |
||
Eschen / Mauren
21:00
| |
Winterthur II |
||
Thalwil
21:00
| |
St. Gallen II |
||
Gossau
21:00
| |
Freienbach |
||
Baden
21:00
| |
Paradiso |
||
La Sarraz-Eclépens
21:00
| |
Thun II |
||
Chênois
21:00
| |
Lausanne II |
||
Bulle
21:00
| |
Monthey |
||
Martigny Sports
21:00
| |
Vevey Sports |
||
La Chaux-de-Fonds
21:00
| |
Terre Sainte |
||
Naters
21:00
| |
Echallens |
||
Meyrin
21:00
| |
Lancy |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Bellinzona
21:00
| |
Chiasso |
||
Breitenrain
21:00
| |
Stade Nyonnais |
||
Étoile Carouge
21:00
| |
Zürich II |
||
YF Juventus
21:00
| |
Black Stars |
||
Brühl
21:00
| |
Sion II |
||
Cham
21:00
| |
Young Boys II |
||
Bavois
21:00
| |
Rapperswil-Jona |
||
Basel II
21:00
| |
Biel-Bienne |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Hertha
21:00
| |
Gleisdorf 09 |
||
Weiz
21:30
| |
Wolfsberger AC II |
||
Stadl-Paura
22:00
| |
Wels |
||
Ried II
22:00
| |
Allerheiligen |
||
Union Vöcklamarkt
00:00
| |
Deutschlandsberger SC |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Traiskirchen
20:00
| |
Draßburg |
||
Austria - Regionalliga: West |
||||
Admira Dornbirn
21:00
| |
Telfs |
||
Hohenems
23:00
| |
Austria Salzburg |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Adamstown Rosebuds
11:00
| |
Cooks Hill United |
||
Weston Bears
11:30
| |
Hamilton Olympic |
||
Maitland
12:00
| |
Lambton Jaffas |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Nouvelle Génération
21:00
| |
Patronage Sainte-Anne |
||
V.Club Mokanda
21:00
| |
Nico-Nicoye |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Mallbacken W
17:00
| |
Team TG FF W |
||
IFK Sundsvall W
19:00
| |
Jitex W |
||
Bergdalens W
20:00
| |
Norrköping W |
||
Bromölla W
20:00
| |
Uppsala W |
||
Älvsjö AIK W
20:00
| |
Växjö W |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
HPS W
18:00
| |
Ilves W |
||
NJS W
18:00
| |
ONS W |
||
HJK W
18:00
| |
KuPS W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Luzern W
21:00
| |
Young Boys W |
||
St. Gallen W
22:00
| |
Aarau W |
||
Servette Chênois W
01:00
| |
Basel W |
||
Zurich W
01:15
| |
Grasshopper W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Fortuna Hjorring W
18:00
| |
KoldingQ W |
||
France - Division 1 Women |
||||
Fleury 91 W
19:30
| |
Saint-Étienne W |
||
Issy W
19:30
| |
Montpellier W |
||
Soyaux W
19:30
| |
Guingamp W |
||
Dijon W
19:30
| |
Stade de Reims W |
||
Germany - Dfb Pokal Women |
||||
Wolfsburg W
21:45
| |
Turbine Potsdam W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
MTK Hungaria W
22:00
| |
Viktória Szombathely W |
||
Italy - Serie D: Playoffs |
||||
Poggibonsi
22:30
| |
Gavorrano |
||
Germany - Regionalliga Playoffs - Finals |
||||
BFC Dynamo
19:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
ES Sétif U21
22:45
| |
JS Saoura U21 |
||
WA Tlemcen U21
22:45
| |
ASO Chlef U21 |
||
USA - USL League One |
||||
North Carolina
06:00
| |
Richmond Kickers |
||
Tormenta
06:30
| |
Tucson |
||
Chattanooga Red Wolves
06:30
| |
Greenville Triumph |
||
Greece - Gamma Ethnik: Play-offs |
||||
Makedonikos Neapolis
21:00
| |
Ilioupoli |
||
Proodeftiki
21:00
| |
Iraklis Larissa |
||
Agrotikos Asteras
21:00
| |
Panachaiki |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Madureira U20
20:00
| |
Bangu U20 |
||
Boavista U20
01:00
| |
Vasco U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Corinthians W
00:00
| |
Kindermann-Avaí W |
||
RB Bragantino W
01:00
| |
ESMAC W |
||
Internacional RS W
01:00
| |
Real Brasília W |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Agde
23:00
| |
Stade Beaucairois |
||
Castanet
23:00
| |
Toulouse II |
||
Blagnac
23:00
| |
Nîmes II |
||
Olympique d'Alès
23:00
| |
Alberes Argelès |
||
Salinieres Aigues Mortes
23:00
| |
Rodez II |
||
Balma
23:00
| |
Muret |
||
Narbonne
23:00
| |
Fabrègues |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Mantes 78
23:00
| |
Créteil II |
||
Linas-Montlhery
23:00
| |
Blanc Mesnil |
||
Paris II
23:00
| |
PSG II |
||
Les Ulis
23:00
| |
Les Mureaux |
||
Drancy JA
23:00
| |
Aubervilliers |
||
Bretigny Foot
23:00
| |
Racing Colombes 92 |
||
Ivry US
23:00
| |
Meaux Academy Football |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Cannes
23:00
| |
Consolat Marseille |
||
Rousset-Ste Victoire
23:00
| |
Villefranche SJB |
||
Nice II
23:00
| |
Côte Bleue |
||
Istres
23:00
| |
Lucciana |
||
Gazélec Ajaccio
23:00
| |
Mandelieu LN |
||
Furiani-Agliani
23:00
| |
Ajaccio II |
||
Corte
23:00
| |
Marseille Endoume Catalans |
||
Gambia - GFA League |
||||
Falcons
02:00
| |
Fortune |
||
Team Rhino
04:00
| |
Real de Banjul |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
América SP
01:00
| |
Inter de Bebedouro |
||
Andradina
01:00
| |
Fernandópolis |
||
Rio Branco SP
01:00
| |
Independente SP |
||
Amparo
01:00
| |
Paulista |
||
Atlético Mogi
01:00
| |
Guarulhos |
||
Flamengo SP
01:00
| |
União Mogi |
||
São José FC
01:00
| |
Manthiqueira |
||
Mauá
01:00
| |
Colorado Caieiras |
||
SKA Brasil
01:00
| |
Mauaense |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Across The Waves
15:30
| |
Frenchville |
||
Denmark - 1. Division Women Play-offs |
||||
AGF W
19:00
| |
Odense Q W |
||
B 93 W
19:00
| |
Sundby W |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Spartak Trnava U19
16:00
| |
Nitra U19 |
||
Dukla U19
16:00
| |
Senica U19 |
||
Poprad U19
16:00
| |
Zemplín Michalovce U19 |
||
Žilina U19
16:00
| |
Podbrezová U19 |
||
Ružomberok U19
16:00
| |
Trenčín U19 |
||
Slovan Bratislava U19
16:00
| |
Petržalka U19 |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Avondale Heights U21
09:15
| |
Melbourne Knights U21 |
||
South Melbourne U21
10:15
| |
Bentleigh Greens U21 |
||
Dandenong City U21
11:15
| |
St. Albans Saints U21 |
||
Altona Magic U21
13:00
| |
Green Gully U21 |
||
Dandenong Thunder U21
14:00
| |
Heidelberg United U21 |
||
Port Melbourne U21
16:30
| |
Hume City U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Nittaidai W
11:00
| |
Speranza W |
||
NGU Lublield Nagoya W
11:00
| |
Harima W |
||
Cerezo Osaka W
11:00
| |
Kamogawa W |
||
Yokohama W
13:00
| |
Angeviolet Hiroshima W |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Zvezda 2005 W
15:00
| |
Lokomotiv Moscow W |
||
Zenit W
20:30
| |
Rubin Kazan W |
||
Rostov W
21:00
| |
Chertanovo W |
||
Krasnodar W
23:00
| |
CSKA Moscow W |
||
Luxembourg - National Division Play-offs |
||||
Jeunesse Junglinster
21:00
| |
Wiltz |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
SLIFA Mount Aureol
23:15
| |
East End Lions |
||
Canada - Premier League |
||||
Pacific
06:00
| |
Valour |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Tindastóll
21:00
| |
Úlfarnir |
||
Máni
23:00
| |
Samherjar |
||
Hamrarnir
23:30
| |
Boltafélag Norðfjarðar |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Sindri
20:00
| |
Kormákur / Hvöt |
||
Vængir Jupiters
21:00
| |
KFG |
||
Vídir
22:00
| |
KFS |
||
Kári
22:30
| |
Dalvík / Reynir |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Alberschwende
21:00
| |
Höchst |
||
Hörbranz
22:00
| |
Fussach |
||
Bizau
22:00
| |
Schruns |
||
Ludesch
22:00
| |
Meiningen |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Newmarket U23
12:00
| |
Toowong U23 |
||
Pine Hills U23
13:00
| |
Mt Gravatt U23 |
||
The Lakes U23
13:00
| |
Centenary Stormers U23 |
||
Chile - Segunda División |
||||
San Antonio Unido
02:00
| |
Rodelindo Román |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Monte Carlo
18:00
| |
CPK |
||
Lun Lok
20:00
| |
Cheng Fung |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Matsue City
11:00
| |
Veertien Mie |
||
Osaka
11:00
| |
Kochi United |
||
Criacao Shinjuku
11:00
| |
Honda Lock |
||
Suzuka Unlimited
11:00
| |
Verspah Oita |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Yamato Sylphid W
11:00
| |
Veertien Mie W |
||
Norrdea Hokkaido W
11:00
| |
JFA Academy W |
||
Fukuoka J. Anclas W
14:00
| |
Diavorosso Hiroshima W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
MYPA
19:00
| |
KoPa |
||
Belarus - Second Division - Brest Region |
||||
Granit
18:00
| |
Pripyat |
||
Belarus - Second Division - Mogilev Region |
||||
Zarya Krugloe
18:00
| |
SOZh Krichev |
||
Krasnopole
19:00
| |
Niva Chausy |
||
Spartak
21:00
| |
Servolyuks |
||
Russia - FNL 2 - Group 2 |
||||
Krasava Odintsovo
17:00
| |
Dinamo Moskva II |
||
Yenisey II
17:00
| |
Zvezda Sint Petersburg |
||
Znamya Truda
18:00
| |
Luki-Energiya |
||
Murom
20:00
| |
Tver |
||
Shinnik
20:00
| |
Leningradets |
||
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
| |
Chita |
||
Torpedo Vladimir
20:00
| |
Baltika BFU |
||
Kazanka
21:00
| |
Kairat Moskva |
||
Russia - FNL 2 - Group 3 |
||||
Dinamo Vladivostok
12:00
| |
Saransk |
||
Sakhalin
12:00
| |
Kvant |
||
Sokol Saratov
18:00
| |
Khimki 2 |
||
Salyut Belgorod
18:00
| |
Peresvet Podolsk |
||
Fakel II
18:00
| |
Saturn Ramenskoye |
||
Arsenal Tula II
18:00
| |
Metallurg Vidnoye |
||
Avangard Kursk
19:00
| |
SKA-Energiya II |
||
Dinamo Bryansk
20:00
| |
Strogino |
||
Zenit Penza
20:00
| |
Kolomna |
||
Kaluga
21:00
| |
Znamya Noginsk |
||
Ryazan
22:00
| |
Rodina Moskva |
||
Russia - FNL 2 - Group 4 |
||||
Novosibirsk
17:00
| |
Tyumen |
||
Nosta
18:00
| |
Ural 2 |
||
Orenburg II
19:00
| |
Chelyabinsk |
||
Torpedo Miass
19:00
| |
Spartak Tuymazy |
||
Volga Ulyanovsk
21:00
| |
Lada Tolyatti |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Group 4 |
||||
Jóvenes Promesas U19
18:00
| |
Málaga U19 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 28 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 28 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net