อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
---|---|---|---|---|
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
อองเช่ร์
01:00
| |
แซงต์ เอเตียน |
||
ไทยลีก |
||||
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
| |
Singha Chiangrai United |
||
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
| |
SCG Muangthong United |
||
ไทยลีก 2 |
||||
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
| |
อุดรธานี เอฟซี |
||
England - Women's Super League |
||||
Chelsea W
02:00
| |
West Ham W |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Aylesbury United
02:45
| |
Waltham Abbey |
||
Germany - 3. Liga |
||||
MSV Duisburg
01:00
| |
Magdeburg |
||
Havelse
01:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Saarbrücken
01:00
| |
Borussia Dortmund II |
||
Zwickau
01:00
| |
Eintracht Braunschweig |
||
Verl
01:00
| |
Meppen |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Hamm United
01:00
| |
Paloma |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Zulte-Waregem
00:45
| |
OH Leuven |
||
AS Eupen
00:45
| |
Standard Liège |
||
Anderlecht
03:00
| |
Cercle Brugge |
||
RFC Seraing
03:00
| |
Beerschot-Wilrijk |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Omonia Aradippou
19:30
| |
Karmiotissa |
||
Omonia 29is Maiou
19:30
| |
Ermis |
||
ASIL Lysi
19:30
| |
Enosis |
||
Cyprus - Cyprus Cup |
||||
Ethnikos Achna
21:00
| |
Doxa |
||
Apollon
23:00
| |
AEL |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Quevilly Rouen
01:00
| |
อาเมียงส์ |
||
Greece - Greek Cup |
||||
AEK Athens
22:00
| |
PAOK |
||
โอลิมเปียกอส
23:30
| |
Panaitolikos |
||
Lamia
01:00
| |
Aris |
||
Italy - Serie B |
||||
เลชเช่
02:00
| |
Vicenza |
||
Malta - Premier League |
||||
Sliema Wanderers
01:00
| |
Balzan |
||
Hamrun Spartans
01:00
| |
Birkirkara |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
สปอร์ติงลิสบอน
02:45
| |
ซานตาคลารา |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Dundee United
02:45
| |
Ross County |
||
Hearts
02:45
| |
เซลติก |
||
Motherwell
02:45
| |
Hibernian |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
| |
Livingston |
||
St. Johnstone
02:45
| |
Dundee |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Bucaramanga
08:10
| |
Millonarios |
||
La Equidad
02:00
| |
Once Caldas |
||
Jaguares de Córdoba
04:05
| |
Cortuluá |
||
Deportivo Cali
06:10
| |
Deportes Tolima |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Jocoro
04:15
| |
FAS |
||
CD Platense
04:15
| |
Atletico Marte |
||
Once Municipal
04:30
| |
Municipal Limeño |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Venados
08:05
| |
Pumas Tabasco |
||
Mineros de Zacatecas
10:05
| |
Cancún |
||
Raya2
06:00
| |
Alebrijes |
||
Congo DR - Super Ligue |
||||
Tshinkunku
20:30
| |
Saint Eloi Lupopo |
||
Motema Pembe
21:00
| |
Lubumbashi Sport |
||
Kenya - Premier League |
||||
Posta Rangers
19:00
| |
Gor Mahia |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Kagera Sugar
20:00
| |
Simba |
||
Zambia - Super League |
||||
Zanaco
20:00
| |
Green Eagles |
||
Andorra - Primera División |
||||
FC Santa Coloma
02:45
| |
UE Santa Coloma |
||
Carroi
03:00
| |
Sant Julià |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Shoalah
19:30
| |
Al-Ain |
||
Bisha
20:00
| |
Al Akhdoud |
||
Hajer
22:00
| |
Ohod |
||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
Bengaluru
21:00
| |
Chennaiyin |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Havant & Waterlooville
02:45
| |
Tonbridge Angels |
||
Africa - Africa Cup of Nations |
||||
โกตดิวัวร์
23:00
| |
อียิปต์ |
||
มาลี
02:00
| |
อิเควทอเรียลกินี |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Kouris Erimi
19:30
| |
Elia Lythrodonta |
||
France - CFA Group A |
||||
Vannes
00:00
| |
Guingamp II |
||
France - CFA Group B |
||||
Lens II
00:00
| |
Bobigny |
||
France - CFA Group C |
||||
Lyon Duchère
20:30
| |
Olympique Lyonnais II |
||
Jura Sud Foot
22:00
| |
Saint-Priest |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 |
||||
Doxa Dramas
20:00
| |
Ethnikos Sochos |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 |
||||
Diavolitsi
20:00
| |
Ethnikos Skoulikadou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Santorini 2020
17:30
| |
Fostiras |
||
Ermionidas-Ermis
20:00
| |
Agios Ierotheos |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Südtirol
22:00
| |
Triestina |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Bra
20:30
| |
Sanremo |
||
Chieri
20:30
| |
Fossano |
||
Gozzano
20:30
| |
Derthona |
||
Ligorna
20:30
| |
Caronnese |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Legnano
20:30
| |
Leon |
||
Caravaggio
20:30
| |
Pontisola |
||
Crema
20:30
| |
Real Calepina |
||
Sangiuliano City
20:30
| |
Folgore Caratese |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Borgo San Donnino
20:30
| |
Forlì |
||
Cavenago Fanfulla
20:30
| |
Lentigione |
||
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
| |
Seravezza |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Castelfidardo Calcio
20:30
| |
San Nicolò |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Afragolese
20:30
| |
Sassari Torres |
||
Aprilia
20:30
| |
Team Nuova Florida |
||
Vis Artena
20:30
| |
Carbonia |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Audace Cerignola
21:00
| |
San Giorgio |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Biancavilla
20:30
| |
Santa Maria Cilento |
||
San Luca
20:30
| |
Rende |
||
Portugal - 2. Division: Group E |
||||
Operário
23:00
| |
Rabo Peixe |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
Moncarapachense
03:00
| |
Pinhalnovense |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Sporting Gijon II
22:15
| |
Lenense |
||
Llanes
22:15
| |
L'Entregu |
||
Lealtad
22:15
| |
Gijon Industrial |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Torrellano
21:30
| |
Roda |
||
Villarreal III
02:00
| |
Callosa Deportiva |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Alcorcón II
22:00
| |
Ursaria |
||
Tres Cantos
02:00
| |
Madrid 2021 FP |
||
Galapagar
02:00
| |
Parla |
||
Rayo Vallecano II
02:00
| |
Moratalaz |
||
Alcobendas
02:00
| |
Complutense |
||
Pozuelo Alarcón
02:00
| |
RSD Alcalá |
||
Torrejón
02:30
| |
Getafe II |
||
Las Rozas
02:30
| |
Trival Valderas |
||
Carabanchel
03:00
| |
Villaviciosa Odón |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Almazán
22:30
| |
Ciudad Rodrigo |
||
Ribert
02:00
| |
Real Ávila |
||
UD Santa Marta
02:00
| |
Colegios Diocesanos |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Intergym
21:30
| |
Ciudad de Torredonjimeno |
||
Alhaurino
02:00
| |
Almería II |
||
Huétor Tájar
02:00
| |
Huétor Vega |
||
Atlético Porcuna
02:00
| |
UD San Pedro |
||
Torre del Mar
02:00
| |
At. Malagueño |
||
Motril
02:30
| |
Real Jaén |
||
Marbella
03:00
| |
Torreperogil |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Córdoba II
01:00
| |
Rota |
||
Conil
02:00
| |
Los Barrios |
||
Xerez
02:00
| |
Pozoblanco |
||
Recreativo Huelva
02:00
| |
Lucena |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Atlético Paso
19:00
| |
La Cuadra |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Badajoz II
03:00
| |
Calamonte |
||
Arroyo
03:00
| |
Aceuchal |
||
Jerez
03:00
| |
Moralo |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Beti Onak
02:00
| |
Valle Egüés |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Guadalajara
02:00
| |
Hogar Alcarreño |
||
Ciudad Real
02:00
| |
Conquense |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Isparta Davrazspor
16:00
| |
24 Erzincanspor |
||
Eskişehirspor
17:00
| |
Kırklarelispor |
||
Ankara Demirspor
17:00
| |
Pazarspor |
||
Akhisar Belediyespor
17:00
| |
1922 Konyaspor Kulübü |
||
Nazilli Belediyespor
17:00
| |
Amed SK |
||
Karacabey Birlikspor
17:00
| |
Şanlıurfaspor |
||
Pendikspor
17:00
| |
Tire 1922 |
||
Kırşehir Belediyespor
17:00
| |
Kastamonuspor |
||
Utaş Uşakspor
17:00
| |
Zonguldak Kömürspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Kahramanmaraşspor
17:00
| |
Sivas Belediyespor |
||
Turgutluspor
17:00
| |
Sarıyer |
||
Adıyaman 1954
17:00
| |
Osmanlıspor |
||
Yeni Diyarbekirspor
17:00
| |
Van BB |
||
Afjet Afyonspor
17:00
| |
Somaspor |
||
Sakaryaspor
17:00
| |
Çorum Belediyespor |
||
Serik Belediyespor
17:00
| |
Bayburt İÖİ |
||
Etimesgut Belediyespor
17:00
| |
İnegölspor |
||
Niğde Belediyespor
17:00
| |
Hekimoğlu Trabzon |
||
Ergene Velimeşespor
17:00
| |
Bodrumspor |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CRB
06:00
| |
Murici |
||
CSE
06:00
| |
Aliança AL |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Manaus
02:30
| |
Fast Clube |
||
São Raimundo AM
02:30
| |
Operario AM |
||
Amazonas
02:30
| |
Manauara |
||
Princesa Solimões
02:30
| |
Iranduba |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Bahia
05:15
| |
Atlanta |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Paranoá
01:30
| |
Capital Brasilia |
||
Santa Maria
01:30
| |
Ceilândia |
||
Brasília
01:30
| |
Paracatu |
||
Gama
06:00
| |
Brasiliense |
||
Brazil - Carioca Serie A |
||||
Boavista
07:00
| |
Botafogo |
||
Audax Rio
01:30
| |
Nova Iguaçu |
||
Volta Redonda
05:00
| |
Vasco da Gama |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Prospera Criciuma
02:00
| |
Hercílio Luz |
||
Barra do Garcas
05:00
| |
Figueirense |
||
Joinville
05:00
| |
Concórdia Atlético Clube |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
Juventude
02:00
| |
Internacional |
||
Grêmio
05:00
| |
Caxias |
||
União RS
06:00
| |
Novo Hamburgo |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Atlético GO
05:30
| |
CRAC |
||
Grêmio Anápolis
06:30
| |
Goiás |
||
Morrinhos
06:30
| |
Jataiense |
||
Brazil - Maranhense |
||||
Juventude MA
01:30
| |
Sampaio Corrêa |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
União Rondonópolis
02:30
| |
Cuiabá |
||
Operário Ltda
06:00
| |
Dom Bosco |
||
Nova Mutum EC
06:00
| |
Luverdense |
||
Sport Sinop
06:30
| |
Grêmio Sorriso |
||
Brazil - Mineiro 1 |
||||
Caldense
07:00
| |
América Mineiro |
||
Cruzeiro
03:00
| |
URT |
||
Villa Nova
05:00
| |
Atlético Mineiro |
||
Tombense
05:00
| |
Pouso Alegre |
||
Uberlândia
06:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
Democrata GV
06:00
| |
CAP Patrocinense |
||
Brazil - Paraense |
||||
Itupiranga
04:00
| |
Caeté |
||
Águia de Marabá
06:00
| |
Tuna Luso |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Cascavel
05:00
| |
União PR |
||
Paraná
05:00
| |
Azuriz |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Corinthians
07:00
| |
Ferroviária |
||
Água Santa
01:00
| |
São Bernardo |
||
Inter de Limeira
05:00
| |
Santos |
||
Ituano
05:00
| |
Novorizontino |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
01:00
| |
São Caetano |
||
ยูเวนตุส
01:00
| |
EC Lemense |
||
Osasco Audax
01:00
| |
São Bento |
||
Portuguesa Santista
05:00
| |
Rio Claro |
||
Taubaté
05:00
| |
Oeste |
||
CA Linense
05:30
| |
RB Brasil |
||
Velo Clube
06:00
| |
XV de Piracicaba |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Sport Recife
06:30
| |
Sete de Setembro PE |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Ríver
06:00
| |
Altos |
||
Corí-Sabbá
06:00
| |
Parnahyba |
||
Brazil - Potiguar |
||||
Forca e Luz
01:00
| |
América RN |
||
Potiguar Mossoró
06:00
| |
Potyguar |
||
Globo
06:00
| |
ASSU |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Maruinense
01:15
| |
Atlético Gloriense |
||
Confiança
06:15
| |
America SE |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
Macarthur
13:05
| |
เพิร์ธ กลอรี |
||
Albania - Albanian Cup |
||||
Flamurtari
19:45
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Egnatia Rrogozhinë
19:45
| |
Laçi |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Udinese U19
20:00
| |
Cremonese U19 |
||
Argentina - Torneos De Verano |
||||
Boca Juniors
07:00
| |
San Lorenzo |
||
Czech Republic - Tipsport Liga |
||||
Prostějov
17:00
| |
Pardubice |
||
Zbrojovka Brno
19:00
| |
Trenčín |
||
Iceland - Reykjavik Cup |
||||
Fram
01:45
| |
Thróttur Reykjavík |
||
Valur
02:00
| |
Fylkir |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Enyimba
22:00
| |
Akwa United |
||
Shooting Stars
22:00
| |
Kwara United |
||
Enugu Rangers
22:00
| |
Remo Stars |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Famalicão U23
18:00
| |
Vitória Guimarães U23 |
||
Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B |
||||
Grindavík
03:30
| |
Víkingur Ólafsvík |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Ballymena United U20
02:45
| |
Carrick Rangers U20 |
||
Asia - Asian Cup Women |
||||
Chinese Taipei W
21:00
| |
Iran W |
||
India W
21:00
| |
จีน W |
||
Gambia - GFA League |
||||
Samger
02:00
| |
Sporting Real FC |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Ports Authority
23:15
| |
Johansen |
||
Old Edwardians
02:00
| |
Mighty Blackpool |
||
Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter |
||||
Bangkok
15:30
| |
Samut Prakan |
||
Grakcu Sai Mai United
15:30
| |
Welfare Royal Air Force |
||
Inter Bangkok
15:30
| |
Muangnont |
||
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
| |
Siam |
||
Nonthaburi
15:30
| |
Chamchuri United |
||
North Bangkok University
15:30
| |
Prime Bangkok |
||
Army
15:30
| |
ม.ธนบุรี |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
Cerro Largo
07:30
| |
ลิเวอร์พูล |
||
CSKA Sofia
15:30
| |
Hartberg |
||
Podbeskidzie
17:00
| |
Katowice |
||
Liptovský Mikuláš
17:00
| |
Slavoj Trebišov |
||
Arka Gdynia
18:00
| |
Olimpia Grudziądz |
||
Maribor
18:00
| |
Voždovac |
||
Floridsdorfer AC
18:00
| |
Sereď |
||
Trans
18:00
| |
Maardu |
||
Pohronie
18:00
| |
Šamorín |
||
Spartak Subotica
19:00
| |
Karviná |
||
Vejle
19:00
| |
Esbjerg |
||
Wanderers
19:00
| |
Albion |
||
River Plate
19:00
| |
Estudiantes |
||
Koper
19:00
| |
Rudar Prijedor |
||
Vratimov
20:30
| |
Viktoria Žižkov |
||
Gomel
21:00
| |
Dnepr Mogilev |
||
Domžale
21:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
Radomlje
21:00
| |
Dob |
||
Jablonec
21:30
| |
Bodø / Glimt |
||
Korona Kielce
22:00
| |
SKRA Częstochowa |
||
FC Union Berlin
22:00
| |
Erzgebirge Aue |
||
Chornomorets
22:00
| |
Shkupi |
||
Sparta Praha
22:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
FC Union Berlin
22:00
| |
Widzew Lodz |
||
Cracovia Kraków
23:00
| |
Rabotnicki |
||
Illertissen
00:00
| |
Aalen |
||
Homburg
00:30
| |
Diefflen |
||
Rijeka
01:00
| |
Triglav |
||
Mainz 05 II
01:00
| |
Basara Mainz |
||
Phönix Lübeck
01:00
| |
Preußen Reinfeld |
||
Hamburger SV II
01:00
| |
Eichede |
||
Wiener Viktoria
01:00
| |
Dinamo Helfort |
||
Heimstetten
01:15
| |
Pullach |
||
Athlone Town
02:30
| |
Sligo Rovers |
||
Peñarol
05:00
| |
Nacional |
||
Stal Mielec
06:00
| |
Makedonija |
||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
06:00
| |
Bravo |
||
Nieciecza
06:00
| |
Radnik Surdulica |
||
Instituto
06:30
| |
ลิเวอร์พูล |
||
Thailand - Thai League 3 - North |
||||
Chiangrai Lanna
15:30
| |
Nan |
||
Kamphaeng Phet
15:30
| |
อุทัยธานี เอฟซี |
||
See Kwae
15:30
| |
Nakhon Mae Sot United |
||
Uttaradit
15:30
| |
Phitsanulok |
||
Watbot
15:30
| |
Northern Tak United |
||
Maejo United
16:00
| |
Chiangrai |
||
Thailand - Thai League 3 - North East |
||||
Khonkaen Mordindang
15:30
| |
ศรีสะเกษ เอฟซี |
||
Chaiyaphum United
15:30
| |
Mahasarakham United |
||
Huai Thalaeng United
15:30
| |
Sakon Nakhon |
||
Sisaket United
15:30
| |
Surin Sugar |
||
Surin
15:30
| |
Yasothon |
||
Udon United
15:30
| |
เมืองเลย ยูไนเต็ด |
||
Thailand - Thai League 3 - South |
||||
Krabi
15:30
| |
Pattani |
||
Phattalung
15:30
| |
Surat Thani FC |
||
Nara United
16:00
| |
สุราษฎร์ธานี ซิตี้ |
||
Patong City
16:00
| |
Young Singh United |
||
Nakhon Si Thammarat
16:00
| |
Trang |
||
Songkhla
16:30
| |
Satun United |
||
Thailand - Thai League 3 - East |
||||
ACDC
15:30
| |
Chanthaburi |
||
Kohkwang
15:30
| |
Cha Choeng Sao |
||
Marines Eureka
15:30
| |
Sa Kaeo City |
||
Rayong United
15:30
| |
Bankhai United |
||
Kabin United
15:30
| |
Royal Thai Fleet |
||
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
| |
Banbueng |
||
Thailand - Thai League 3 - West |
||||
Ang Thong
15:30
| |
Hua Hin City |
||
Assumption United
15:30
| |
Samut Songkhram |
||
Bang Pa-in
15:30
| |
Chainat United |
||
Saraburi United
18:00
| |
Pathum Thani University |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net