พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เอฟเวอร์ตัน
03:00
| |
อาร์เซน่อล |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Boreham Wood
02:45
| |
St Albans City |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Jong Ajax
02:00
| |
เอ็มเมน |
||
Jong AZ
02:00
| |
Excelsior |
||
Jong PSV
02:00
| |
De Graafschap |
||
Jong Utrecht
02:00
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เอ็มโปลี
00:30
| |
อูดิเนเซ่ |
||
กายารี่
02:45
| |
โตริโน่ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เกตาเฟ่
03:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
England - Professional Development League |
||||
Ipswich U23
20:00
| |
Charlton U23 |
||
Cardiff U23
20:00
| |
Watford U23 |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Waldhof Mannheim
01:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Dudenhofen
01:30
| |
Arminia Ludwigshafen |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zaqatala
17:00
| |
Sumqayıt II |
||
FK Qəbələ II
17:00
| |
Qaradağ Lökbatan |
||
MOIK
17:00
| |
Kapaz |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Cherno More
19:30
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Arda
21:45
| |
Tsarsko selo |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
FK Minyor Pernik
17:00
| |
Hebar 1918 |
||
Botev Plovdiv II
19:00
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Sozopol
19:00
| |
Levski Lom |
||
Etar
19:00
| |
Ludogorets II |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
00:00
| |
Slaven Koprivnica |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Ethnikos Achna
00:00
| |
Apollon |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Niort
02:45
| |
ตูลูส |
||
France - National |
||||
Annecy
00:30
| |
Châteauroux |
||
Greece - Super League |
||||
Lamia
00:30
| |
PAS Giannina |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Haifa
01:15
| |
Hapoel Be'er Sheva |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Petah Tikva
00:00
| |
Hapoel Rishon LeZion |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Fredrikstad
00:00
| |
KFUM |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Warta Poznań
00:00
| |
Wisła Kraków |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Sandecja Nowy Sącz
00:00
| |
Odra Opole |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Argeş
22:30
| |
Gaz Metan Mediaş |
||
Botoşani
01:30
| |
Universitatea Craiova |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Radnik Surdulica
20:00
| |
Radnički Kragujevac |
||
Čukarički
22:00
| |
Kolubara |
||
Bačka Topola
00:00
| |
Radnički Niš |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
IMT Novi Beograd
19:00
| |
Budućnost Dobanovci |
||
Zlatibor Čajetina
19:00
| |
Kabel Novi Sad |
||
Bačka Palanka
19:00
| |
Loznica |
||
Grafičar
19:00
| |
Rad Beograd |
||
Mačva Šabac
21:00
| |
Javor Ivanjica |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เรอัลซาราโกซา
22:00
| |
เออิบาร์ |
||
FC Cartagena
00:15
| |
เตเนริเฟ |
||
คิโรน่า
03:00
| |
เลกาเนส |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
คอนยาสปอร์
00:00
| |
Yeni Malatyaspor |
||
Göztepe
00:00
| |
Gaziantep F.K. |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Ankaragücü
00:00
| |
Balıkesirspor |
||
Menemen Belediyespor
00:00
| |
Keçiörengücü |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Dnipro-1
00:30
| |
Chornomorets |
||
Argentina - Superliga |
||||
River Plate
07:30
| |
Defensa y Justicia |
||
Aldosivi
05:15
| |
Argentinos Juniors |
||
Argentina - Torneo Federal B |
||||
Ferro Carril Sud
03:00
| |
Racing Olavarría |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Almirante Brown
03:00
| |
Barracas Central |
||
Brazil - Serie A |
||||
São Paulo
05:00
| |
Juventude |
||
Athletico PR
05:00
| |
Palmeiras |
||
ฟลาเมงโก
06:00
| |
Santos |
||
Internacional
06:00
| |
Atlético GO |
||
Cuiabá
06:00
| |
Fortaleza |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Temuco
06:00
| |
Copiapó |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Real Cartagena
08:10
| |
Cortuluá |
||
Boyacá Chicó
08:10
| |
Leones FC |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Herediano
08:30
| |
Deportivo Saprissa |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Independiente del Valle
08:00
| |
Emelec |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlas
08:00
| |
Pumas UNAM |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Diriangén
07:00
| |
Managua |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Cerrito
07:15
| |
ลิเวอร์พูล |
||
Angola - Girabola |
||||
Petro de Luanda
22:30
| |
Sporting de Cabinda |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Lubumbashi Sport
20:30
| |
Vita Club |
||
AC Rangers
21:30
| |
Dauphins Noirs |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Hafia
06:00
| |
Eléphant Coléah |
||
Loubha Télimélé
06:00
| |
Sequence |
||
Libya - Premier League |
||||
Al Sadaqa
20:00
| |
Al Ahli Benghazi |
||
Al Ahli Tripoli
20:00
| |
Al-Madina |
||
Al-Khmes
20:30
| |
Asswehly |
||
Alittihad Misurata
21:00
| |
Al-Ittihad |
||
Al Hilal
23:00
| |
Al-Akhdar |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mbeya City
20:00
| |
Dodoma Jiji |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Orubah
19:20
| |
Al-Kawkab |
||
Al Sahel
21:25
| |
Al Kholood |
||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
Jamshedpur
21:00
| |
ATK Mohun Bagan |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Wilstermann
06:00
| |
Real Tomayapo |
||
World - AFF Championship |
||||
กัมพูชา
16:30
| |
มาเลเซีย |
||
Laos
19:30
| |
เวียดนาม |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Avellino
03:00
| |
Bari 1908 |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Chojniczanka Chojnice
00:15
| |
Stal Rzeszów |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
Imortal Albufeira
03:30
| |
Lagos |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Burladés
01:00
| |
Beti Kozkor |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Kırklarelispor
17:00
| |
Akhisar Belediyespor |
||
Şanlıurfaspor
17:00
| |
Pendikspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Turgutluspor
17:00
| |
Sakaryaspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Fatsa Belediyespor
17:00
| |
Kahta 02 Spor |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Caravel
07:00
| |
Dakota |
||
Belize - Premier League |
||||
Wagiya
07:00
| |
San Pedro Pirates |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Stoke City U23
23:00
| |
Southampton U23 |
||
Aston Villa U23
01:00
| |
Birmingham U23 |
||
West Bromwich Albion U23
01:00
| |
Middlesbrough U23 |
||
Newcastle Utd U23
02:00
| |
Sunderland U23 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Genoa U19
21:00
| |
Verona U19 |
||
Netherlands - Reserve League |
||||
Twente Res.
19:00
| |
Jong Heerenveen |
||
Jong RKC
19:30
| |
Jong Sittard |
||
MVV Res.
19:30
| |
VVV Res. |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Atlas W
01:00
| |
Santos Laguna W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Leixões U23
22:00
| |
Vizela U23 |
||
Spain - Primera Nacional Femenina |
||||
Cacereño II W
18:30
| |
La Cañada Atlético W |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
Sint-Truiden U21
01:30
| |
OH Leuven U21 |
||
Sporting Charleroi U21
01:30
| |
Standard Liège U21 |
||
Antwerp U21
01:30
| |
Gent U21 |
||
Anderlecht U21
01:30
| |
Mechelen U21 |
||
Zulte-Waregem U21
01:30
| |
Cercle Brugge U21 |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Portadown U20
02:45
| |
Glentoran U20 |
||
Crusaders U20
03:00
| |
Glenavon U20 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Ripensia Timişoara
20:30
| |
Csikszereda |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Newell's Old Boys Res.
19:00
| |
Banfield Res. |
||
Independiente Res.
19:00
| |
San Lorenzo Res. |
||
Vélez Sársfield Res.
19:00
| |
Patronato Res. |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 6 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 6 ธ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 6 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 6 ธ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net