พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เวสต์แฮม
19:30
| |
เชลซี |
||
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
| |
เบิร์นลีย์ |
||
เซาแธมป์ตัน
22:00
| |
ไบรท์ตัน |
||
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
| |
ลิเวอร์พูล |
||
วัตฟอร์ด
00:30
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
โคเวนทรี ซิตี้
19:30
| |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน |
||
บาร์นสลีย์
22:00
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
แบล็กพูล
22:00
| |
ลูตัน ทาวน์ |
||
บริสตอลซิตี
22:00
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
มิลล์วอลล์
22:00
| |
เบอร์มิงแฮมซิตี |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
เรดิง
22:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
ซันเดอร์แลนด์
22:00
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Buxton
19:45
| |
มอร์แคมป์ |
||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
| |
Port Vale |
||
Leyton Orient
22:00
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
| |
Mansfield Town |
||
Walsall
22:00
| |
Swindon Town |
||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
พอร์ตสมัท
22:00
| |
Harrogate Town |
||
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
| |
Sutton United |
||
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
| |
Hartlepool United |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
| |
Cheltenham Town |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
| |
Exeter City |
||
อิปสวิช ทาวน์
22:00
| |
Barrow |
||
Yeovil Town
00:30
| |
Stevenage |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
พีเอสวี
22:30
| |
อูเทรชท์ |
||
SC Cambuur
00:45
| |
วิเทสส์ |
||
Heracles Almelo
03:00
| |
ฮีเรนวีน |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
Bayer 04 Leverkusen
21:30
| |
SpVgg Greuther Fürth |
||
TSG Hoffenheim
21:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
FSV Mainz 05
21:30
| |
VfL Wolfsburg |
||
FC Augsburg
21:30
| |
VfL Bochum 1848 |
||
DSC Arminia Bielefeld
21:30
| |
FC Köln |
||
ดอร์ทมุนด์
00:30
| |
FC Bayern München |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
| |
แบรสต์ |
||
ลีลล์
01:00
| |
Troyes |
||
Lens
03:00
| |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เอซี มิลาน
21:00
| |
Salernitana |
||
โรม่า
00:00
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
นาโปลี
02:45
| |
อตาลันต้า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซบีย่า
20:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
FC Barcelona
22:15
| |
เรอัล เบติส |
||
แอตเลติโก มาดริด
00:30
| |
มาจอร์กา |
||
เรอัล โซเซียดาด
03:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
เจลีก |
||||
เวกัลตะ เซนได
12:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
เอฟซี โตเกียว
12:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
| |
คอนซาโดเล ซัปโปโร |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
กัมบะ โอซาก้า
12:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
สากัน โตสู
12:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
ไทยลีก 2 |
||||
Raj Pracha
17:00
| |
Lamphun Warrior |
||
ระยอง เอฟซี
18:00
| |
ชัยนาท ฮอร์นบิล |
||
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
| |
แพร่ ยูไนเต็ด |
||
ราชนาวี เอฟซี
19:00
| |
Muangkan United |
||
ลำปาง เอฟซี
19:00
| |
ตราด เอฟซี |
||
World - Club Friendlies |
||||
Znojmo
16:15
| |
Viktoria Otrokovice |
||
Vyškov
17:00
| |
Znojmo |
||
England - National League |
||||
Aldershot Town
22:00
| |
Altrincham |
||
Barnet
22:00
| |
Maidenhead United |
||
Bromley
22:00
| |
Wealdstone |
||
Dagenham & Redbridge
22:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
Dover Athletic
22:00
| |
Wrexham |
||
Solihull Moors
22:00
| |
Woking |
||
Weymouth
22:00
| |
Torquay United |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Fylde
22:00
| |
Blyth Spartans |
||
Bradford Park Avenue
22:00
| |
Brackley Town |
||
Chester
22:00
| |
Leamington |
||
Curzon Ashton
22:00
| |
Alfreton Town |
||
Gateshead
22:00
| |
AFC Telford United |
||
Gloucester City
22:00
| |
Spennymoor Town |
||
Guiseley
22:00
| |
York City |
||
Kettering Town
22:00
| |
Boston United |
||
Southport
22:00
| |
Hereford |
||
England - Premier League U18 |
||||
Chelsea U18
18:00
| |
Arsenal U18 |
||
Crystal Palace U18
18:00
| |
Tottenham U18 |
||
Reading U18
18:00
| |
Norwich U18 |
||
Southampton U18
18:00
| |
Fulham U18 |
||
West Brom U18
18:00
| |
Birmingham City U18 |
||
Everton U18
18:00
| |
Manchester United U18 |
||
Sunderland U18
18:00
| |
Middlesbrough U18 |
||
Stoke City U18
19:00
| |
Manchester City U18 |
||
Wolverhampton U18
19:00
| |
Nottingham Forest U18 |
||
Liverpool U18
20:00
| |
Newcastle Utd U18 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bishop's Stortford
22:00
| |
Carshalton Athletic |
||
Corinthian-Casuals
22:00
| |
Wingate & Finchley |
||
East Thurrock United
22:00
| |
Bowers & Pitsea |
||
Enfield Town
22:00
| |
Folkestone Invicta |
||
Haringey Borough
22:00
| |
Bognor Regis Town |
||
AFC Hornchurch
22:00
| |
Kingstonian |
||
Leatherhead
22:00
| |
Brightlingsea Regent |
||
Lewes
22:00
| |
Potters Bar Town |
||
Margate
22:00
| |
Cheshunt |
||
Merstham
22:00
| |
Horsham |
||
Worthing
22:00
| |
Cray Wanderers |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
AFC Sudbury
22:00
| |
Barking |
||
Bury Town
22:00
| |
Basildon United |
||
Canvey Island
22:00
| |
Dereham Town |
||
Coggeshall Town
22:00
| |
Maldon & Tiptree |
||
Grays Athletic
22:00
| |
Tilbury |
||
Great Wakering Rovers
22:00
| |
Hashtag United |
||
Heybridge Swifts
22:00
| |
Hullbridge Sports |
||
Romford
22:00
| |
Felixstowe & Walton United |
||
Stowmarket Town
22:00
| |
Aveley |
||
Witham Town
22:00
| |
Brentwood Town |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Bedford Town
22:00
| |
AFC Kempston Rovers |
||
Berkhamsted
22:00
| |
Colney Heath |
||
FC Romania
22:00
| |
Didcot Town |
||
Harlow Town
22:00
| |
Waltham Abbey |
||
Hertford Town
22:00
| |
Aylesbury United |
||
Kidlington
22:00
| |
Biggleswade |
||
St Neots Town
22:00
| |
AFC Dunstable |
||
Thame
22:00
| |
Barton Rovers |
||
Ware
22:00
| |
Wantage Town |
||
Welwyn Garden City
22:00
| |
North Leigh |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Ashton United
22:00
| |
South Shields |
||
Atherton Collieries
22:00
| |
Witton Albion |
||
Basford United
22:00
| |
Stalybridge Celtic |
||
United of Manchester
22:00
| |
Whitby Town |
||
Hyde United
22:00
| |
Nantwich Town |
||
Matlock Town
22:00
| |
Stafford Rangers |
||
Mickleover Sports
22:00
| |
Grantham Town |
||
Morpeth Town
22:00
| |
Gainsborough Trinity |
||
Radcliffe Borough
22:00
| |
Bamber Bridge |
||
Warrington Town
22:00
| |
Lancaster City |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Barwell
22:00
| |
Rushall Olympic |
||
Biggleswade Town
22:00
| |
Alvechurch |
||
Coalville Town
22:00
| |
Nuneaton Town |
||
Hednesford Town
22:00
| |
Leiston |
||
Hitchin Town
22:00
| |
AFC Rushden & Diamonds |
||
Needham Market
22:00
| |
Stourbridge |
||
Peterborough Sports
22:00
| |
Redditch United |
||
Royston Town
22:00
| |
Bromsgrove Sporting |
||
St Ives Town
22:00
| |
Banbury United |
||
Stratford Town
22:00
| |
Lowestoft Town |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
Volendam II
20:00
| |
Quick Boys |
||
HHC
20:30
| |
Excelsior Maassluis |
||
GVVV
20:30
| |
IJsselmeervogels |
||
AFC
20:30
| |
ASWH |
||
Noordwijk
20:30
| |
ASWH |
||
Scheveningen
20:30
| |
Volendam II |
||
Excelsior Maassluis
21:00
| |
AFC |
||
IJsselmeervogels
21:00
| |
HHC |
||
Kozakken Boys
21:00
| |
Rijnsburgse Boys |
||
Quick Boys
21:00
| |
Katwijk |
||
Kozakken Boys
21:30
| |
De Treffers |
||
TEC
21:30
| |
GVVV |
||
De Treffers
00:00
| |
Spakenburg |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
นูเรมเบิร์ก
19:30
| |
Holstein Kiel |
||
Sandhausen
19:30
| |
พาเดอร์บอร์น |
||
Hansa Rostock
19:30
| |
Ingolstadt |
||
St. Pauli
02:30
| |
ชาลเก้ 04 |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Viktoria Berlin
20:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
1860 München
20:00
| |
Magdeburg |
||
Kaiserslautern
20:00
| |
Viktoria Köln |
||
Hallescher FC
20:00
| |
Würzburger Kickers |
||
Verl
20:00
| |
Borussia Dortmund II |
||
Eintracht Braunschweig
20:00
| |
Meppen |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Phönix Lübeck
19:00
| |
Altona 93 |
||
Heider SV
20:00
| |
Weiche Flensburg |
||
Holstein Kiel II
20:00
| |
St. Pauli II |
||
Werder Bremen II
20:00
| |
Jeddeloh |
||
Schwarz-Weiß Rehden
21:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Oberneuland
21:00
| |
Borussia Hildesheim |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Bayreuth
20:00
| |
Augsburg II |
||
Memmingen
20:00
| |
Pipinsried |
||
Heimstetten
20:00
| |
1860 Rosenheim |
||
Eichstätt
20:00
| |
Schalding-Heining |
||
Greuther Fürth II
20:00
| |
Rain / Lech |
||
Aubstadt
20:00
| |
Buchbach |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
FSV Optik Rathenow
19:00
| |
Altglienicke |
||
Chemie Leipzig
22:00
| |
Eilenburg |
||
BFC Dynamo
22:00
| |
Lokomotive Leipzig |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Ulm
20:00
| |
Homburg |
||
TuS RW Koblenz
20:00
| |
FSV Frankfurt |
||
Hessen Kassel
20:00
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
Pirmasens
20:00
| |
Balingen |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Rödinghausen
20:00
| |
SV 1919 Straelen |
||
Wegberg-Beeck
20:00
| |
Wuppertaler SV |
||
Alemannia Aachen
20:00
| |
Homberg |
||
Köln II
20:00
| |
Preußen Münster |
||
Wiedenbrück
20:00
| |
Schalke 04 II |
||
Uerdingen
20:00
| |
Lippstadt 08 |
||
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
| |
Bonner SC |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
CfR Pforzheim
20:00
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
SGV Freiberg
20:00
| |
Oberachern |
||
Reutlingen
20:00
| |
Nöttingen |
||
Backnang
20:00
| |
Lörrach-Brombach |
||
Ravensburg
20:00
| |
Göppinger SV |
||
Neckarsulmer SU
20:00
| |
Freiburger FC |
||
Astoria Walldorf II
20:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Linx
20:00
| |
Bruchsal |
||
Villingen
21:30
| |
Bissingen |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Sand
20:00
| |
SC Feucht |
||
Neumarkt Germany
20:00
| |
Großbardorf |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Bremer SV
19:00
| |
Habenhauser FV |
||
BTS Neustadt
19:00
| |
Blumenthaler SV |
||
OSC Bremerhaven
20:00
| |
Werder Bremen III |
||
Aumund-Vegesack
20:00
| |
Geestemünde |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Dassendorf
19:00
| |
Meiendorfer SV |
||
Paloma
19:00
| |
TSV Sasel |
||
Curslack-Neuengamme
20:00
| |
Lohbrugge |
||
Süderelbe
00:00
| |
Niendorfer TSV |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Fernwald
20:00
| |
Buchonia Flieden |
||
Eintracht Stadtallendorf
20:00
| |
Hanau 93 |
||
Neuhof
20:00
| |
Bayern Alzenau |
||
Waldgirmes
20:00
| |
SV Zeilsheim |
||
Baunatal
20:30
| |
Hunfelder SV |
||
Dietkirchen
22:00
| |
Ginsheim |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Union Nettetal
00:00
| |
Schonnebeck |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
TB Uphusen
19:00
| |
Spelle-Venhaus |
||
Eintracht Celle
20:00
| |
BW Lohne |
||
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
| |
Germania Egestorf |
||
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
| |
Arminia Hannover |
||
FT Braunschweig
20:00
| |
Gifhorn |
||
Lupo-Martini
20:00
| |
Wolfenbüttel |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
BSC Süd 05
19:00
| |
Torgelower SV Greif |
||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
| |
RSV Eintracht |
||
Rostocker FC
19:00
| |
Hertha Zehlendorf |
||
Pampow
21:00
| |
Eintracht Mahlsdorf |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
VfL Halle
19:00
| |
Budissa Bautzen |
||
Krieschow
19:00
| |
Plauen |
||
International Leipzig
19:00
| |
Union Sandersdorf |
||
Arnstadt
19:00
| |
Blau-Weiß Zorbau |
||
An der Fahner Höhe
19:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
Martinroda
19:00
| |
Carl Zeiss Jena II |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Karbach
20:30
| |
FV Engers 07 |
||
Hassia Bingen
21:30
| |
Alemannia Waldalgesheim |
||
Jagersburg
21:30
| |
Wormatia Worms |
||
Pfeddersheim
21:30
| |
Elversberg II |
||
Mechtersheim
21:30
| |
Röchling Völklingen |
||
Diefflen
21:30
| |
Hertha Wiesbach |
||
Eisbachtal
22:00
| |
Emmelshausen |
||
Speyer
22:30
| |
Eppelborn |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Weiche Flensburg II
19:00
| |
Altenholz |
||
Union Neumünster
20:00
| |
Preußen Reinfeld |
||
Oldenburger SV
22:00
| |
Todesfelde |
||
Albania - Superliga |
||||
Egnatia Rrogozhinë
19:45
| |
Tirana |
||
Kastrioti Krujë
19:45
| |
Kukësi |
||
Partizani Tirana
22:45
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Armenia - Premier League |
||||
Noravank
17:00
| |
Alashkert |
||
Ararat
20:00
| |
BKMA |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
Sturm Graz
23:00
| |
Admira |
||
Wattens
23:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
| |
Hartberg |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Keşlə FK
19:00
| |
Sebail |
||
คาราบัค
21:15
| |
Sabah |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
OH Leuven
22:15
| |
เกนท์ |
||
Kortrijk
00:30
| |
Cercle Brugge |
||
KV Oostende
00:30
| |
AS Eupen |
||
คลับ บรูกก์
02:45
| |
RFC Seraing |
||
Belgium - First Division B |
||||
Waasland-Beveren
02:45
| |
RWDM |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Posusje
19:00
| |
Rudar Prijedor |
||
Sarajevo
19:00
| |
Velez |
||
Borac Banja Luka
21:00
| |
Sloboda Tuzla |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
17:30
| |
Beroe |
||
Levski Sofia
20:00
| |
Botev Plovdiv |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Gorica
19:00
| |
Osijek |
||
Rijeka
23:05
| |
Hrvatski Dragovoljac |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Varaždin
19:00
| |
Dubrava Zagreb |
||
Solin
19:30
| |
Inter Zaprešić |
||
Opatija
19:30
| |
Orijent 1919 |
||
Rudeš
19:30
| |
Dugopolje |
||
Jarun
19:30
| |
Sesvete |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Doxa
22:00
| |
AEK Larnaca |
||
Anorthosis
00:00
| |
PAEEK |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Nea Salamis
19:30
| |
Xylotympou |
||
Ayia Napa
19:30
| |
Othellos |
||
Karmiotissa
19:30
| |
Olympiada Lympion |
||
Enosis
19:30
| |
Omonia 29is Maiou |
||
ASIL Lysi
19:30
| |
Alki Oroklini |
||
Anagennisi Deryneia
19:30
| |
Akritas |
||
Ermis
19:30
| |
Omonia Aradippou |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Teplice
21:00
| |
Zlín |
||
Karviná
21:00
| |
Sparta Praha |
||
Slovan Liberec
21:00
| |
Hradec Králové |
||
Sigma Olomouc
00:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Prostějov
19:30
| |
Sparta Praha II |
||
Opava
19:30
| |
Zbrojovka Brno |
||
Denmark - First Division |
||||
Jammerbugt
19:00
| |
Fremad Amager |
||
HB Køge
19:00
| |
Lyngby |
||
Nykøbing
20:00
| |
Vendsyssel |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Vejle
00:00
| |
Kolding IF |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Legion
18:00
| |
Trans |
||
Paide
00:00
| |
Nõmme Kalju |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Auxerre
21:00
| |
ก็อง |
||
France - National |
||||
Cholet
00:00
| |
Avranches |
||
Greece - Super League |
||||
Atromitos
22:15
| |
Apollon Smirnis |
||
Volos NFC
22:15
| |
Panaitolikos |
||
OFI
00:30
| |
โอลิมเปียกอส |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Gyirmót
19:00
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
เฟเรนซ์วารอส
21:30
| |
Puskás |
||
Zalaegerszegi TE
23:30
| |
Debrecen |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Hadera
20:00
| |
Bnei Sakhnin |
||
Maccabi Petah Tikva
22:30
| |
Ashdod |
||
Ironi Kiryat Shmona
00:50
| |
Maccabi Netanya |
||
Italy - Serie B |
||||
Benevento
20:00
| |
Pordenone |
||
Crotone
20:00
| |
สปาล |
||
โฟรซิโนเน่
20:00
| |
Ternana |
||
Cosenza
20:00
| |
Cremonese |
||
เลชเช่
22:15
| |
Reggina |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Rabotnicki
19:00
| |
Renova |
||
Malta - Premier League |
||||
Mosta
20:00
| |
Gudja United |
||
Valletta
22:00
| |
Birkirkara |
||
Sirens
00:00
| |
Gzira United |
||
Malta - First Division |
||||
St. George's
20:00
| |
Mqabba |
||
San Gwann
20:00
| |
Marsaxlokk |
||
Zebbug Rangers
00:00
| |
Mgarr |
||
Tarxien Rainbows
00:00
| |
Marsa |
||
Montenegro - Second League |
||||
Mladost
19:00
| |
Bokelj |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Carrick Rangers
22:00
| |
Dungannon Swifts |
||
Cliftonville
22:00
| |
Ballymena United |
||
Coleraine
22:00
| |
Linfield |
||
Glenavon
22:00
| |
Crusaders |
||
Glentoran
22:00
| |
Portadown |
||
Larne
22:00
| |
Warrenpoint Town |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Knockbreda
21:00
| |
Institute |
||
Queen's University
21:00
| |
Loughgall |
||
H&W Welders
22:00
| |
Dergview |
||
Ballinamallard United
22:00
| |
Ards |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Nieciecza
21:00
| |
Pogoń Szczecin |
||
Jagiellonia Białystok
23:30
| |
Górnik Łęczna |
||
Lechia Gdańsk
02:00
| |
Raków Częstochowa |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Podbeskidzie
18:40
| |
Katowice |
||
ŁKS Łódź
21:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
SKRA Częstochowa
02:30
| |
Resovia Rzeszów |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Boavista
01:00
| |
Marítimo |
||
ปากอส เฟอร์ไรร่า
03:30
| |
Vitória SC |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Vilafranquense
18:00
| |
Feirense |
||
Nacional
21:00
| |
Estrela Amadora |
||
Porto II
22:30
| |
Leixões |
||
Benfica II
01:00
| |
Rio Ave |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Chindia Târgovişte
20:00
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
SSC Farul
02:30
| |
Rapid Bucuresti |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Krylya Sovetov
18:00
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
สปาร์ตัก มอสโก
21:00
| |
Akhmat Grozny |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
| |
Ural |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Aberdeen
22:00
| |
St. Mirren |
||
Hibernian
22:00
| |
Motherwell |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
| |
Dundee |
||
Scotland - Championship |
||||
Arbroath
22:00
| |
Raith Rovers |
||
Hamilton Academical
22:00
| |
Dunfermline Athletic |
||
Greenock Morton
22:00
| |
Ayr United |
||
Queen of the South
22:00
| |
Partick Thistle |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
Montrose
22:00
| |
Kelty Hearts |
||
Scotland - League One |
||||
Clyde
22:00
| |
Peterhead |
||
Cove Rangers
22:00
| |
Dumbarton |
||
East Fife
22:00
| |
Alloa Athletic |
||
Queen's Park
22:00
| |
Falkirk |
||
Scotland - League Two |
||||
Albion Rovers
22:00
| |
Forfar Athletic |
||
Cowdenbeath
22:00
| |
Stirling Albion |
||
Stenhousemuir
22:00
| |
Stranraer |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Proleter Novi Sad
21:00
| |
Metalac GM |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Žarkovo
19:00
| |
Inđija |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Senica
21:00
| |
Liptovský Mikuláš |
||
Zemplín Michalovce
21:00
| |
Ružomberok |
||
DAC
21:00
| |
Pohronie |
||
Sereď
21:00
| |
Trenčín |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Aluminij
21:00
| |
Koper |
||
Mura
23:00
| |
Tabor Sežana |
||
Celje
02:15
| |
Maribor |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krka
19:00
| |
Dekani |
||
Krško
19:00
| |
Nafta |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Fuenlabrada
00:15
| |
อัลเมรีอา |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
AIK
21:00
| |
Sirius |
||
Häcken
21:00
| |
Djurgården |
||
Hammarby
21:00
| |
Kalmar |
||
Norrköping
21:00
| |
IFK Göteborg |
||
มัลโม่
21:00
| |
Halmstad |
||
Varberg BoIS
21:00
| |
Mjällby |
||
Örebro
21:00
| |
Elfsborg |
||
Östersunds FK
21:00
| |
Degerfors |
||
Switzerland - Super League |
||||
Zürich
00:00
| |
Luzern |
||
ยังบอยส์
02:30
| |
Servette |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Kriens
00:00
| |
Vaduz |
||
Thun
00:00
| |
Wil |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Alanyaspor
17:30
| |
Sivasspor |
||
แทร็บซอนสปอร์
20:00
| |
Adana Demirspor |
||
กาลาตาซาราย
23:00
| |
Altay |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
BB Erzurumspor
17:30
| |
İstanbulspor |
||
Bandırmaspor
17:30
| |
Gençlerbirliği |
||
Adanaspor
22:00
| |
Tuzlaspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Veres
19:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Rukh Vynnyky
22:00
| |
Vorskla |
||
Metalist 1925 Kharkiv
00:30
| |
Kolos Kovalivka |
||
Wales - Premier League |
||||
Caernarfon Town
21:30
| |
Penybont |
||
Cefn Druids
21:30
| |
Cardiff MU |
||
Flint Town United
21:30
| |
Haverfordwest County |
||
Newtown
21:30
| |
Barry Town United |
||
Argentina - Superliga |
||||
Vélez Sarsfield
07:30
| |
Patronato |
||
Arsenal de Sarandi
03:00
| |
Boca Juniors |
||
Sarmiento
05:15
| |
Talleres Córdoba |
||
Godoy Cruz
05:15
| |
Platense |
||
Argentina - Torneo Federal B |
||||
Jorge Newbery VM
07:00
| |
Sportivo Pueyrredón |
||
San Lorenzo Alem
07:15
| |
Dep. Bañado de Ovanta |
||
Deportivo Brinkmann
07:30
| |
9 de Julio Morteros |
||
San Jorge Villa Elisa
07:30
| |
Atlético Uruguay |
||
Villa Belgrano Junin
07:30
| |
Mariano Moreno |
||
Juventud Antoniana
08:00
| |
Villa San Antoni |
||
Jorge Newbery CR
01:00
| |
Huracán de Comodoro |
||
Unión Bobadal
03:00
| |
San Martín El Ojito |
||
Avellaneda
03:00
| |
Las Palmas Argentina |
||
Escuela Presidente Roca
03:00
| |
Argentino Peñarol |
||
Primero de Mayo
03:00
| |
Sol de América |
||
9 de Julio Clorinda
03:00
| |
Recreativo Juventud |
||
8 de Diciembre
03:00
| |
Atlético Falucho |
||
Juventud Puerto Tirol
03:00
| |
Fontana |
||
Ferrocarril Belgrano
03:00
| |
Sportivo Cultural |
||
San Jorge de Almagro
03:00
| |
Ferroviario Corrientes |
||
Defensores San Roque
03:00
| |
Deportivo Victoria |
||
Don Bosco Paraná
03:00
| |
Atlético Paraná |
||
Belgrano Paraná
03:00
| |
Atlético San Martín |
||
Santa María de Oro
03:00
| |
Libertad Concordia |
||
Deportivo Santa Catalina
03:00
| |
Concepción El Cóndor |
||
Juventud Unida RL
03:00
| |
San Agustín |
||
San Isidro
03:00
| |
San Martín Salta |
||
La Merced Salta
03:00
| |
Deportivo YPF |
||
Pedernales Unidos
03:00
| |
Huracán San Luis |
||
Naschel Unidos
03:00
| |
San Martín Merlo |
||
FADEP
03:00
| |
San Martín Mendoza |
||
Andes Talleres
03:00
| |
Gutiérrez |
||
Sportivo Balloffet
03:00
| |
Indep. Calle Larga |
||
Deportivo Malargüe
03:00
| |
Vialidad Nacional |
||
Angaqueros del Sud
03:00
| |
Hipolito Yrigoyen SJ |
||
Sportivo del Carril
03:00
| |
Atlético Peñaflor |
||
Deportivo Achirense
03:00
| |
Atlético Sauce |
||
Arsenal Viale
03:00
| |
Unión Agrarios Cerrito |
||
Campaña
03:00
| |
Atlético Carcarañ |
||
José C. Paz
03:00
| |
Deportivo Malvinas |
||
Deportivo Zoe
03:00
| |
Musou Argentina |
||
Estrella de Berisso
03:00
| |
Alumni Los Hornos |
||
Unidos Lisandro Olmos
03:00
| |
Defensores Glew |
||
SATSAID
03:00
| |
Sportivo Baradero |
||
Colón Chivilcoy
03:00
| |
El Frontón |
||
Banfield Puerto Deseado
03:00
| |
Def. Pico Truncado |
||
Boxing Club
03:00
| |
Independiente Pto. SJ |
||
Racing Trelew
03:00
| |
J.J. Moreno |
||
Gaimán
03:00
| |
Germinal de Rawson |
||
Deportivo Rincón
03:00
| |
Alianza Cutral Có |
||
La Amistad
03:00
| |
Unión Alem Progresista |
||
Deportivo La Adela
03:00
| |
Deportivo Villalonga |
||
Estudiantes Resistenci
03:15
| |
Pabellón Argentino |
||
Tiro Gimnasia San Pedro
03:15
| |
Atlético San Pedr |
||
Sarmiento de La Banda
03:30
| |
Unión Santiago |
||
Unión Machigasta
03:30
| |
Los Andes Guandacol |
||
General Paz Juniors
03:30
| |
Independiente Cosquín |
||
Atlético Alvear
03:30
| |
Comercio |
||
Puente Seco
03:30
| |
Comunicaciones Mercedes |
||
Sportivo Alberdi
03:30
| |
Def. Fraile Pintado |
||
Unión Madereros
03:30
| |
Gimnasia y Tiro Orán |
||
EFI Juniors
03:30
| |
Alianza Futbolística |
||
Atlético Miramar
03:30
| |
Ben Hur |
||
Academia Mascherano
03:30
| |
El Linqueño |
||
Centenario
03:30
| |
Independiente Neuquén |
||
Atlético Policial
04:00
| |
Dep. Américo Tesorieri |
||
Coronel Daza
04:00
| |
Defensores Esquiú |
||
Barrio Argentino
04:00
| |
Atlético River Plate |
||
Huracán Las Breñas
04:00
| |
San Jorge HC |
||
Cañonazo Lavalle
04:00
| |
Huracán Goya |
||
Atlético Colón Junior
04:00
| |
San Martín Rodeo |
||
Juventud Alianza
04:00
| |
Trinidad San Juan |
||
Atlético San Jorge
04:00
| |
Arg. Quilmes Rafaela |
||
Argentino Rancagua
04:00
| |
Juventud Pergamino |
||
Argentino Oeste
04:00
| |
Sportivo Barracas Colón |
||
9 de Julio Chacabuco
04:00
| |
Colonial |
||
Atlético Camioneros
04:00
| |
Petroquímica Chinese |
||
Ferro Carril Oeste GA
04:30
| |
El Porvenir Mendoza |
||
Atlético Ticino
05:00
| |
Deportivo Universitario |
||
Olimpo Laborde
05:30
| |
Argentino Monte Maíz |
||
Toro
05:45
| |
9 Julio Rio Tercero |
||
Andino
06:00
| |
Americo Tesorieri |
||
Defensores SA Litín
06:00
| |
Sarmiento Leones |
||
Monterrico San Vicente
06:00
| |
Ciudad de Nieva |
||
Atlético Normal Rosarino
06:00
| |
Atlético Barrio Obrero |
||
PSM Fútbol
06:00
| |
Union de Álvarez |
||
9 de Julio Rafaela
06:00
| |
Libertad |
||
Compañia General
06:00
| |
Defensores de Salto |
||
Guaraní A. Franco
06:30
| |
Olimpia San Antonio |
||
Brazil - Serie A |
||||
Fortaleza
07:00
| |
Juventude |
||
Chile - Primera Division |
||||
Antofagasta
04:00
| |
Colo-Colo |
||
เอฟเวอร์ตัน
04:00
| |
Universidad Católica |
||
La Serena
04:00
| |
Santiago Wanderers |
||
Palestino
04:00
| |
Ñublense |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Pereira
05:30
| |
Junior |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Fortaleza CEIF
03:00
| |
Bogotá |
||
Llaneros
03:00
| |
Unión Magdalena |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Xelajú
09:00
| |
Comunicaciones |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Morelia
06:00
| |
Tampico Madero |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
12 de Octubre
04:15
| |
Sol de América |
||
Sportivo Luqueño
04:15
| |
Guaireña |
||
Guaraní
06:30
| |
Cerro Porteño |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Boston River
03:00
| |
Deportivo Maldonado |
||
Wanderers
03:00
| |
Fénix |
||
Rentistas
03:00
| |
Plaza Colonia |
||
Peñarol
03:00
| |
Sud América |
||
Torque
03:00
| |
Progreso |
||
Nacional
03:00
| |
River Plate |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Defensor Sporting
07:45
| |
Cerro |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30
| |
รีล ซอลต์ เลค |
||
South Africa - Premier League |
||||
AmaZulu
20:30
| |
Royal AM |
||
Chippa United
20:30
| |
Golden Arrows |
||
Moroka Swallows
20:30
| |
Maritzburg United |
||
Kaizer Chiefs
23:00
| |
Cape Town City |
||
Stellenbosch
01:15
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
CR Belouizdad
20:30
| |
NA Hussein Dey |
||
NC Magra
20:30
| |
ES Sétif |
||
HB Chelghoum Laïd
20:30
| |
USM Alger |
||
MC Oran
23:00
| |
RC Arbaâ |
||
Algeria - Ligue 2 |
||||
Aïn M'lila
21:00
| |
JS Bordj Ménaïel |
||
USM Khenchela
21:00
| |
US Chaouia |
||
RB Ouargla
21:00
| |
JSM Béjaïa |
||
CA Batna
21:00
| |
Teleghma |
||
MO Béjaïa
21:00
| |
Annaba |
||
Hamra Annaba
21:00
| |
CA Bordj Bou Arreridj |
||
MC El Eulma
21:00
| |
JSM Skikda |
||
Lakhdaria
21:00
| |
MO Constantine |
||
JSM Tiaret
21:00
| |
WA Boufarik |
||
CRB Ain Ouessara
21:00
| |
USMM Hadjout |
||
Ben Aknoun
21:00
| |
SKAF Khémis Mélina |
||
El Bayadh
21:00
| |
ASM Oran |
||
SC Aïn Defla
21:00
| |
USM El Harrach |
||
Kouba
21:00
| |
Temouchent |
||
MCB Oued Sly
21:00
| |
GC Mascara |
||
MC Saïda
21:00
| |
USM Bel Abbès |
||
Angola - Girabola |
||||
Académica do Lobito
21:30
| |
Recreativo do Libolo |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
ASEC Koudougou
22:30
| |
Kiko |
||
ASFB
22:30
| |
USFA |
||
ASK
22:30
| |
Salitas |
||
SONABEL
22:30
| |
Majestic |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Sporting Gagnoa
22:30
| |
SOA |
||
AFAD
22:30
| |
Abengourou |
||
ES Bafing
00:45
| |
Racing d'Abidjan |
||
Ghana - Premier League |
||||
Aduana Stars
22:00
| |
WAFA |
||
Accra Lions
22:00
| |
Eleven Wonders |
||
Elmina Sharks
01:00
| |
Karela |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nairobi City Stars
17:00
| |
Kariobangi Sharks |
||
Nzoia United
18:00
| |
Homeboyz |
||
Bidco United
19:00
| |
Leopards |
||
Wazito
19:00
| |
Ulinzi Stars |
||
Mathare United
19:00
| |
Talanta |
||
Police
19:00
| |
Sofapaka |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Douannes de Sikasso
22:45
| |
ASKO |
||
Bakaridjan
22:45
| |
Onze Créateurs |
||
Djoliba
01:00
| |
US Bougouba |
||
ASOM
03:00
| |
Afrique Football Élite |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
AS Salé
21:30
| |
El Massira |
||
Kawkab Marrakech
21:30
| |
Chabab Ben Guerir |
||
Stade Marocain
21:30
| |
Olympique Dcheïra |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Douanes
23:30
| |
Dakar SC |
||
Diambars
23:30
| |
Guédiawaye |
||
Casa Sport
23:30
| |
Jaraaf |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Polisi Tanzania
20:00
| |
Tanzania Prisons |
||
Zambia - Super League |
||||
Indeni
18:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Konkola Blades
20:00
| |
Green Eagles |
||
Green Buffaloes
20:00
| |
Prison Leopards |
||
Chambishi
20:00
| |
Nkwazi |
||
Nkana
20:00
| |
Forest Rangers |
||
Kansanshi Dynamos
20:00
| |
Buildcon |
||
Andorra - 2. Division |
||||
La Massana
02:30
| |
UE Santa Coloma II |
||
Extremenya
02:30
| |
Jenlai |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Gol Gohar
18:30
| |
Sepahan |
||
Havadar
18:30
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Sanat Naft
19:30
| |
Paykan |
||
Esteghlal
19:45
| |
Persepolis |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Kuwait
22:40
| |
Al Qadsia |
||
United Arab Emirates - Division 1 |
||||
Al Ramms
19:35
| |
City |
||
Hatta
19:40
| |
Al Arabi |
||
Al Bataeh
19:40
| |
Dibba Al Hisn |
||
United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup |
||||
Bani Yas
21:00
| |
Emirates |
||
Al Dhafra
21:00
| |
Khorfakkan Club |
||
Al Sharjah
23:15
| |
Al Urooba |
||
Bermuda - Premier League |
||||
PHC Zebras
02:00
| |
North Village Rams |
||
China PR - League One |
||||
Sichuan
13:30
| |
Nantong Zhiyun |
||
Nanjing City
14:00
| |
Zibo Sunday |
||
Shaanxi Chang'an
18:30
| |
Shenyang Urban |
||
Suzhou Dongwu
18:30
| |
Beijing BG |
||
Zhenjiang Huasa
18:35
| |
Meizhou Hakka |
||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
NorthEast United
21:00
| |
Goa |
||
Bengaluru
23:00
| |
Mumbai City |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Pohang Steelers
13:00
| |
Seoul |
||
Gangwon
13:00
| |
Seongnam |
||
Gwangju
13:00
| |
Incheon United |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Chippenham Town
22:00
| |
Dorking Wanderers |
||
Concord Rangers
22:00
| |
Braintree Town |
||
Dartford
22:00
| |
Billericay Town |
||
Dulwich Hamlet
22:00
| |
Ebbsfleet United |
||
Hampton & Richmond
22:00
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Havant & Waterlooville
22:00
| |
Bath City |
||
Hungerford Town
22:00
| |
Oxford City |
||
Slough Town
22:00
| |
Tonbridge Angels |
||
Welling United
22:00
| |
Eastbourne Borough |
||
Argentina - Primera C |
||||
Sportivo Italiano
07:00
| |
Ituzaingó |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Defensores de Cambaceres
03:00
| |
Centro Español |
||
Puerto Nuevo
03:00
| |
Sportivo Barracas |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
Westlandia
23:00
| |
HSC '21 |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
Barendrecht
19:30
| |
DVS '33 |
||
Sportlust '46
20:00
| |
ODIN '59 |
||
SteDoCo
20:30
| |
VVSB |
||
GOES
20:30
| |
Sparta Nijkerk |
||
Harkemase Boys
20:30
| |
Ajax Amateurs |
||
VVOG
20:30
| |
Sparta Nijkerk |
||
HSV Hoek
20:30
| |
GOES |
||
Lisse
20:30
| |
Harkemase Boys |
||
ACV
20:30
| |
Ajax Amateurs |
||
ODIN '59
20:30
| |
Excelsior '31 |
||
Barendrecht
20:30
| |
Ter Leede |
||
DVS '33
20:30
| |
VVSB |
||
SteDoCo
20:30
| |
Staphorst |
||
DOVO
21:00
| |
Excelsior '31 |
||
DOVO
21:00
| |
Sportlust '46 |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Municipal Vinto
02:00
| |
Aurora |
||
Belgium - Second Amateur Division: ACFF |
||||
Meux
01:00
| |
Warnant |
||
US Givry
02:00
| |
Acren |
||
Tubize
02:00
| |
Couvin-Mariembourg |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV A |
||||
Dikkelvenne
01:00
| |
Harelbeke |
||
Ronse
01:30
| |
Gullegem |
||
Ninove
01:30
| |
RFC Wetteren |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV B |
||||
KSC City Pirates
02:00
| |
Houtvenne |
||
Heur Tongeren
02:00
| |
Olympia Wijgmaal |
||
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
| |
Hoogstraten |
||
Bocholt
02:00
| |
Eendracht Aalst |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Anzegem
00:30
| |
Torhout |
||
Tempo Overijse
01:00
| |
Avanti |
||
Sint-Niklaas
01:30
| |
Jong Lede |
||
VW Hamme
01:30
| |
Eppegem |
||
FC Lebbeke
02:00
| |
Erpe-Mere United |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Sint-Lenaarts
00:00
| |
Eendracht Termien |
||
ลีลล์
01:00
| |
Berlaar-Heikant |
||
Betekom
01:00
| |
Racing Mechelen |
||
De Kempen
01:30
| |
Witgoor Sport |
||
Zwarte Leeuw
01:30
| |
Nijlen |
||
Diest
01:30
| |
Turnhout |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Aische
00:00
| |
Tournai |
||
Albert Quévy-Mons
02:00
| |
SG-Tertre-Hautrage |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Sprimont-Comblain
02:00
| |
Stade Disonais |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
K. Kontich
00:30
| |
Vorselaar |
||
Geel
01:30
| |
Wezel |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Linden
01:00
| |
Borght-Humbeek |
||
Houtem-Oplinter
01:30
| |
Bodegem Kapelle United |
||
Ixelles
02:30
| |
NSeth Berchem |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
Antoing
01:00
| |
Houdeng |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Alken
01:30
| |
Zepperen-Brustem |
||
Herkol
01:30
| |
Juve Hasselt |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Longlier
02:00
| |
Ethe Belmont |
||
Aubange
02:00
| |
Jeunesse Freylangeoise |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Grand-Leez
01:00
| |
Condruzien |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Berlare
01:00
| |
Eendracht Aalter |
||
Latem
01:30
| |
HO Kalken |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Eendracht Wervik
00:00
| |
Roeselare Daisel |
||
Meulebeke
00:00
| |
SC Zonnebeke |
||
Sassport Boezinge
00:30
| |
Diksmuide |
||
RC Lauwe
00:30
| |
Rumbeke |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
AE Zakakiou
19:30
| |
APEP |
||
Halkanoras
19:30
| |
Iraklis Yerolakkou |
||
Peyia
19:30
| |
EN THOI Lakatamia |
||
Elia Lythrodonta
19:30
| |
Digenis Morphou |
||
Ormideia
19:30
| |
Kouris Erimi |
||
France - CFA Group A |
||||
C' Chartres
00:00
| |
Caen II |
||
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
| |
Poissy |
||
Rouen
00:00
| |
St-Pryvé St-Hilaire |
||
Granville
00:00
| |
Lorient II |
||
Romorantin
00:00
| |
Blois |
||
Versailles
00:00
| |
Saint-Malo |
||
Vitré
00:00
| |
Stade Plabennec |
||
Vannes
00:30
| |
Guingamp II |
||
France - CFA Group B |
||||
Épinal
22:00
| |
Belfort |
||
Entente SSG
23:00
| |
Sainte Geneviève |
||
Schiltigheim
23:00
| |
Reims II |
||
Metz II
23:00
| |
Auxerre II |
||
Lens II
23:00
| |
Bobigny |
||
Fleury 91
00:00
| |
Gobelins |
||
Olympique St Quentin
00:00
| |
Beauvais |
||
St Maur Lusitanos
00:00
| |
Haguenau |
||
France - CFA Group C |
||||
Monaco II
22:00
| |
Jura Sud Foot |
||
Hyères
23:00
| |
Marignane Gignac |
||
Saint-Priest
00:00
| |
Fréjus St-Raphaël |
||
Martigues
00:00
| |
Aubagne |
||
Rumilly Vallieres
00:00
| |
Chasselay MDA |
||
Louhans-Cuiseaux
00:00
| |
Olympique Lyonnais II |
||
Grasse
00:00
| |
Toulon |
||
Lyon Duchère
00:00
| |
Olympique Marseille II |
||
France - CFA Group D |
||||
Béziers
00:00
| |
Colomiers US |
||
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
| |
Montpellier II |
||
Trélissac
00:00
| |
Canet Roussillon |
||
Angers SCO II
00:00
| |
Les Herbiers |
||
Bourges Foot 18
00:00
| |
Chamalières |
||
Yzeure
00:30
| |
Nantes II |
||
Stade Montois
00:30
| |
Andrézieux |
||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes |
||||
Montlucon
00:00
| |
Clermont II |
||
Vaulx
00:00
| |
Limonest |
||
Chambery
00:00
| |
Lyon Duchere II |
||
Thonon Évian
00:00
| |
Hauts Lyonnais |
||
Bourgoin-Jallieu
00:00
| |
Moulins Football |
||
Ain Sud
00:00
| |
Velay |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Pontarlier
21:00
| |
Jura Dolois |
||
Morteau Montlebon
00:00
| |
Valdahon Vercel |
||
Besancon FC
00:00
| |
Grandvillars |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
TA Rennes
00:00
| |
Guipry-Messac |
||
Drapeau Fougères
00:00
| |
Plouzane |
||
Pontivy GSI
00:00
| |
Saint-Colomban Locmine |
||
Stade Briochin II
00:00
| |
Dinan Léhon |
||
Rennes II
00:00
| |
Stade Pontivy |
||
Saint-Pierre Milizac
00:00
| |
Brest II |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Montargis
00:00
| |
J3 Amilly |
||
Avoine OCC
00:30
| |
Vierzon |
||
Montlouis
01:00
| |
Saint-Jean-le-Blanc |
||
Déols
01:00
| |
Chateauneuf-sur-Loire |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
RC Epernay
20:30
| |
Illkirch Graffenstaden |
||
Amneville
21:00
| |
Colmar |
||
Thaon
22:00
| |
Mulhouse |
||
Raon l'Etape
23:00
| |
Prix-lès-Mézières |
||
Saint-Louis Neuweg
00:00
| |
Biesheim |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Lille II
20:30
| |
Boulogne II |
||
Valenciennes II
22:00
| |
US Chantilly |
||
Croix Football IC
00:00
| |
Maubeuge |
||
Saint-Omer
00:00
| |
Wasquehal |
||
Le Touquet
00:00
| |
Amiens SC II |
||
Olympique Marcquois
00:30
| |
Amiens AC |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Saint-Lo Manche
00:00
| |
Le Havre II |
||
Avranches II
00:00
| |
Alencon |
||
Cherbourg
00:00
| |
Dieppe |
||
Évreux 27
01:00
| |
Dives-Cabourg |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Iraklis Larissa
20:00
| |
Elassona |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
Makedonikos Neapolis
20:00
| |
Kozani |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Gyori ETO II
17:00
| |
Tatabánya |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Legnago Salus
20:30
| |
Pro Sesto |
||
Pergolettese
20:30
| |
Mantova |
||
Pro Patria
20:30
| |
FeralpiSalò |
||
Trento Calcio 1921
20:30
| |
Seregno |
||
Virtus Verona
21:00
| |
AlbinoLeffe |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Pontedera
20:30
| |
Teramo |
||
Lucchese
23:30
| |
Carrarese |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Casale
20:30
| |
Chieri |
||
Fossano
20:30
| |
Lavagnese |
||
Derthona
20:30
| |
Bra |
||
RG Ticino
20:30
| |
Città di Varese |
||
Saluzzo
20:30
| |
Gozzano |
||
Sestri Levante
20:30
| |
Ligorna |
||
Vado
20:30
| |
Asti |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Legnano
20:30
| |
Adrense |
||
Sona
20:30
| |
Casatese |
||
Vis Nova Giussano
20:30
| |
Desenzano Calvina |
||
Leon
00:00
| |
Breno |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Ambrosiana
20:30
| |
Caldiero Terme |
||
Campodarsego
20:30
| |
Cjarlins Muzane |
||
Union ArzignanoChiampo
20:30
| |
Levico |
||
Clodiense
20:30
| |
Mestre |
||
Adriese
21:00
| |
Marignanese |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Alcione
20:30
| |
Rimini |
||
Mezzolara
20:30
| |
Lentigione |
||
Progresso
20:30
| |
Prato |
||
Ravenna
20:30
| |
Tritium |
||
Sammaurese
20:30
| |
Forlì |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Foligno
20:30
| |
Pianese |
||
Gavorrano
20:30
| |
Scandicci |
||
San Donato Tavarnelle
20:30
| |
Tiferno Lerchi |
||
Sporting Trestina
20:30
| |
Lornano Badesse |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Recanatese
20:30
| |
Vastese |
||
Trastevere
20:30
| |
Fano |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
SSC Giugliano
20:00
| |
Latte Dolce |
||
Arzachena
20:30
| |
Carbonia |
||
Cassino
20:30
| |
Aprilia |
||
CynthiAlbalonga
20:30
| |
Afragolese |
||
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
| |
Gladiator |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Gravina
20:30
| |
Sorrento |
||
Lavello
20:30
| |
US Bitonto |
||
Virtus Matino
20:30
| |
Mariglianese |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
San Luca
20:30
| |
Cittanova Interpiana |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Olimpia Elbląg
19:00
| |
Wigry Suwałki |
||
Pogon Grodzisk Mazowiecki
19:00
| |
Radunia Stężyca |
||
Kalisz
22:00
| |
Sokół Ostróda |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Pedras Salgadas
22:00
| |
Merelinense |
||
Vianense
22:00
| |
Forjães SC |
||
Romania - 3. Liga: Series 1 |
||||
CSM Bacău
18:00
| |
Ceahlaul Piatra Neamt |
||
Dante Botoşani
18:00
| |
SJ Vaslui |
||
Hușana Huși
18:00
| |
Paşcani |
||
Foresta Suceava
18:00
| |
Bucovina Radauti |
||
Ştiinţa Miroslava
18:00
| |
Şomuz Fălticeni |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Otelul
18:00
| |
Dinamo Bacău |
||
Focsani
18:00
| |
Făurei |
||
Viitorul Ianca
18:00
| |
Metalul Buzău |
||
Sportul Chiscani
18:00
| |
Sporting Lieşti |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Gloria Albeşti
18:00
| |
Înainte Modelu |
||
Olteniţa
18:00
| |
Recolta Gheorghe Doja |
||
Afumaţi
18:00
| |
Voluntari II |
||
Agricola Borcea
18:00
| |
FCV Farul Constanţa II |
||
CSM Fetești
18:00
| |
Popești-Leordeni |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Tunari
18:00
| |
Academica Clinceni II |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Kids Tâmpa Braşov
18:00
| |
Blejoi Vispeşti |
||
Plopeni
18:00
| |
Odorheiu Secuiesc |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
CS U Craiova II
18:00
| |
Vediţa Coloneşti |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Viveiro
22:15
| |
Villalbés |
||
Ourense CF
22:30
| |
Silva |
||
Deportivo La Coruña II
22:30
| |
Atlético Arnoia |
||
Sofán
22:30
| |
Arzúa |
||
Choco
23:00
| |
Estradense |
||
Polvorín
23:30
| |
Rápido Bouzas |
||
Barco
00:30
| |
Alondras |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Lealtad
21:45
| |
Praviano |
||
Mosconia
21:45
| |
Sporting Gijon II |
||
Navarro
21:45
| |
Llanes |
||
Real Oviedo II
22:00
| |
L'Entregu |
||
Gijon Industrial
23:00
| |
Roces |
||
Lenense
00:00
| |
Covadonga |
||
Urraca
01:00
| |
Caudal |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Noja
21:30
| |
Textil Escudo |
||
Torina
21:45
| |
Cultural Guarnizo |
||
Escobedo
22:00
| |
Siete Villas |
||
Atlético Albericia
23:00
| |
Castro |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Urduliz
22:00
| |
Deusto |
||
Beti Gazte
22:30
| |
Aurrera de Ondarroa |
||
Tolosa
22:30
| |
CD Vitoria |
||
Anaitasuna FT
23:00
| |
Santutxu |
||
Durango
23:00
| |
Beasain |
||
Portugalete
23:00
| |
Barakaldo |
||
Uritarra
23:30
| |
Pasaia KE |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Ascó
23:00
| |
Girona II |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Villarreal III
17:30
| |
Valencia II |
||
Torrellano
18:00
| |
Beniganim |
||
Hércules II
22:00
| |
Orihuela |
||
Silla
22:30
| |
Atzeneta |
||
RC Catarroja
23:00
| |
Castellon II |
||
Torrent
23:00
| |
Jove Espanol |
||
Saguntino
23:00
| |
Elche II |
||
Roda
23:00
| |
Villajoyosa |
||
Acero
00:00
| |
Olímpic de Xàtiva |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Atlético Madrid II
18:00
| |
Las Rozas |
||
Alcobendas Sport
19:00
| |
Getafe II |
||
Moratalaz
22:00
| |
Trival Valderas |
||
RSD Alcalá
22:00
| |
Parla |
||
Complutense
00:00
| |
Ursaria |
||
Rayo Vallecano II
00:30
| |
Tres Cantos |
||
Colonia Moscardo
01:00
| |
Alcorcón II |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Salamanca II
21:45
| |
Colegios Diocesanos |
||
Cultural Leonesa II
22:00
| |
Atlético Astorga |
||
Almazán
22:30
| |
UD Santa Marta |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Atlético Porcuna
00:30
| |
Ciudad de Torredonjimeno |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Rota
22:30
| |
Sevilla III |
||
Utrera
23:00
| |
Pozoblanco |
||
Ceuta II
23:00
| |
Los Barrios |
||
Antoniano
00:30
| |
Gerena |
||
Xerez
00:30
| |
Conil |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Llosetense
21:45
| |
Son Veri |
||
Mallorca II
22:00
| |
Mercadal |
||
Poblense
22:00
| |
Platges de Calvià |
||
PE Sant Jordi
22:00
| |
Rotlet Molinar |
||
Santanyi
22:30
| |
Manacor |
||
Binissalem
22:30
| |
Murense |
||
Portmany
23:00
| |
Inter Ibiza |
||
Collerense
00:30
| |
Campos |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Santa Úrsula
23:00
| |
Herbania |
||
Las Palmas III
00:00
| |
Las Zocas |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Los Garres
22:30
| |
Racing Murcia |
||
Yeclano
00:00
| |
Archena Sport |
||
Bullense
00:15
| |
El Palmar |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Extremadura UD II
22:30
| |
Jerez |
||
Olivenza
00:00
| |
Trujillo |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Santa Anastasia
21:30
| |
Real Zaragoza II |
||
Utebo
22:30
| |
Borja |
||
Atletico Monzon
23:00
| |
Giner Torrero |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Illescas
22:00
| |
Tarancón |
||
Conquense
22:15
| |
Hogar Alcarreño |
||
Almansa
22:30
| |
Torrijos |
||
Guadalajara
22:30
| |
San Clemente |
||
Miguelturreño
22:30
| |
Azuqueca |
||
Villacanas
22:30
| |
Villarrobledo |
||
Villarrubia
23:00
| |
Huracán Balazote |
||
Ciudad Real
23:30
| |
Albacete II |
||
La Roda
06:00
| |
Quintanar del Rey |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Stockholm Internazionale
20:00
| |
Gute |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Bugsaşspor
17:00
| |
Çatalcaspor |
||
Yıldırım Belediyesispor
17:00
| |
Nevşehirspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Halide Edip Adıvar
17:00
| |
Bayrampaşaspor |
||
Şile Yıldızspor
17:00
| |
Erzin Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Orduspor 1967
17:00
| |
Edirnespor |
||
Modafenspor
17:00
| |
Türk Metal Kırıkkale |
||
Ankara Adliyespor
17:00
| |
Erokspor |
||
Fethiyespor
17:00
| |
Karşıyaka |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Cañuelas
03:00
| |
Fénix |
||
Comunicaciones
03:00
| |
Argentino Quilmes |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Estrella
07:00
| |
La Fama |
||
River Plate
05:30
| |
RCA |
||
Belize - Premier League |
||||
Hankook Verdes
05:00
| |
Altitude |
||
Nepal - A Division |
||||
Sankata
14:15
| |
Manang Marshyangdi |
||
Chyasal Youth Club
18:00
| |
New Road Team |
||
San Marino - Campionato |
||||
Cosmos
21:00
| |
Domagnano |
||
Tre Penne
21:00
| |
Pennarossa |
||
Virtus
21:00
| |
Fiorentino |
||
Libertas
21:00
| |
Cailungo |
||
La Fiorita
00:00
| |
San Giovanni |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
บริสเบน รอร์
13:05
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
| |
เวสเทิร์นยูไนเต็ด |
||
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
| |
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ |
||
Albania - 1st Division |
||||
Apolonia Fier
19:30
| |
Korabi Peshkopi |
||
Shkumbini Peqin
19:30
| |
Pogradeci |
||
Maliqi
19:30
| |
Turbina Cërrik |
||
Tërbuni Pukë
19:30
| |
Bylis Ballsh |
||
Tomori Berat
19:30
| |
Besëlidhja Lezhë |
||
Butrinti Sarandë
19:30
| |
Besa Kavajë |
||
Erzeni Shijak
19:30
| |
Lushnja |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Shënkolli
19:30
| |
Elbasani |
||
Internacional Tirana
19:30
| |
Klosi |
||
Ada Velipojë
19:30
| |
Luzi 2008 |
||
Veleçiku Koplik
19:30
| |
Bulqiza |
||
Gramshi
19:30
| |
Oriku |
||
Iliria Fushë-Krujë
19:30
| |
Murlani |
||
World - Friendly International Women |
||||
Morocco W
07:00
| |
Senegal W |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Remo
03:00
| |
Paysandu |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Dessel Sport
01:30
| |
Rupel Boom |
||
Olympic Charleroi
02:00
| |
Liège |
||
La Louvière Centre
02:00
| |
Thes Sport |
||
Patro Eisden
02:00
| |
Dender |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Koln U19
17:00
| |
Borussia M'gladbach U19 |
||
Kickers Offenbach U19
17:00
| |
Ingolstadt U19 |
||
Saarbrucken U19
17:00
| |
Nurnberg U19 |
||
Bayern U19
17:00
| |
Mainz U19 |
||
Fortuna Koln U19
18:00
| |
Oberhausen U19 |
||
Hallescher FC U19
18:00
| |
Chemnitzer FC U19 |
||
Alemannia Aachen U19
19:00
| |
Borussia Dortmund U19 |
||
Hannover U19
19:00
| |
Hamburger SV U19 |
||
Freiburg U19
19:00
| |
Astoria Walldorf U19 |
||
Darmstadt 98 U19
19:00
| |
Kaiserslautern U19 |
||
Eintracht Frankfurt U19
19:00
| |
Hoffenheim U19 |
||
Heidenheim U19
20:00
| |
Unterhaching U19 |
||
Stuttgart U19
20:30
| |
Hessen Kassel U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Milan U19
17:00
| |
Spal U19 |
||
Pescara U19
17:00
| |
Juventus U19 |
||
Napoli U19
19:00
| |
Inter U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Virtus Entella U19
17:00
| |
Pordenone U19 |
||
Cosenza U19
17:00
| |
Lazio U19 |
||
Reggina U19
17:00
| |
Benevento U19 |
||
Spezia U19
17:30
| |
Ascoli U19 |
||
Cittadella U19
20:30
| |
Brescia U19 |
||
Monza U19
20:30
| |
Parma U19 |
||
Reggiana U19
20:30
| |
Alessandria U19 |
||
Venezia U19
20:30
| |
Vicenza Virtus U19 |
||
Frosinone U19
20:30
| |
Salernitana U19 |
||
Pisa U19
20:30
| |
Perugia U19 |
||
Ternana U19
20:30
| |
Cesena U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Gwarek Zabrze U18
16:00
| |
Legia U18 |
||
Cracovia U18
18:00
| |
Gornik Z. U18 |
||
Pogon Szczecin U18
18:00
| |
Arka Gdynia U18 |
||
Polonia Warszawa U18
18:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
Zaglebie U18
18:15
| |
Slask U18 |
||
Stal Rzeszów U18
19:00
| |
Wisla U18 |
||
Warta Poznań U18
23:00
| |
SMS Łódź U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Venda FC
20:30
| |
Pretoria Callies |
||
Free State Stars
20:30
| |
JDR Stars |
||
Jomo Cosmos
20:30
| |
Black Leopards |
||
Richards Bay
20:30
| |
University of Pretoria |
||
Uthongathi
20:30
| |
TTM |
||
Panama - Lpf |
||||
Azuero
06:00
| |
Veraguas |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Drenica
19:00
| |
KF Ballkani |
||
Gjilani
19:00
| |
Malisheva |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Grasshopper II
23:00
| |
Luzern II |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Sion II
21:00
| |
Bavois |
||
Breitenrain
21:00
| |
YF Juventus |
||
Basel II
21:30
| |
Stade Nyonnais |
||
Rapperswil-Jona
22:00
| |
Brühl |
||
Zürich II
22:00
| |
Cham |
||
Étoile Carouge
23:00
| |
Black Stars |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Wiltz
22:00
| |
RM Hamm Benfica |
||
Progrès Niedercorn
23:00
| |
Etzella Ettelbrück |
||
F91 Dudelange
23:00
| |
Rodange |
||
Racing
23:30
| |
Fola Esch |
||
Lesotho - Premier League |
||||
LCS
20:00
| |
Mazenod |
||
Bantu
20:00
| |
Linare |
||
CCX
20:00
| |
LMPS |
||
Lesotho Defence Force
20:00
| |
Kick4Life |
||
Togo - Championnat National |
||||
OTR
22:00
| |
Togo Port |
||
Kara
22:00
| |
Sara Sport |
||
Faroe Islands - Faroe Islands Cup |
||||
NSÍ
23:00
| |
B36 |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Real Betis W
18:00
| |
Sevilla W |
||
Barcelona W
18:00
| |
Athletic Club W |
||
Atletico Granadilla W
19:00
| |
Rayo Vallecano W |
||
Villarreal W
22:30
| |
Real Madrid W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Lugano W
21:00
| |
St. Gallen W |
||
Luzern W
22:00
| |
Servette Chênois W |
||
Aarau W
00:30
| |
Yverdon W |
||
Belgium - 1st National Women |
||||
Eva's Tienen W
20:00
| |
Mechelen W |
||
RFC de Liege W
21:00
| |
Anderlecht II W |
||
Famkes Merkem W
22:00
| |
Moldavo W |
||
Renaissance Mons 44 W
23:00
| |
Genk II W |
||
France - Division 1 Women |
||||
Stade de Reims W
20:00
| |
Soyaux W |
||
Guingamp W
20:30
| |
Saint-Étienne W |
||
Bordeaux W
20:30
| |
Dijon W |
||
Issy W
22:30
| |
Paris SG W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
Lazio W
18:30
| |
Verona W |
||
Fiorentina W
20:30
| |
Pomigliano W |
||
Sassuolo W
20:30
| |
Juventus W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Santos Laguna W
07:00
| |
Atlas W |
||
América W
09:00
| |
Guadalajara W |
||
Tijuana W
10:30
| |
Monterrey W |
||
Australia - W-League |
||||
Sydney W
13:05
| |
Newcastle Jets W |
||
Perth Glory W
18:05
| |
Brisbane Roar W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Maccabi Ahva Sha'ab
16:00
| |
Ihud Bnei Mejdel Krum |
||
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
| |
Hapoel Ironi Karmiel |
||
Hapoel Ramat Yisrael
00:00
| |
Hakoah Ramat Gan |
||
Ramla
01:00
| |
Shikun HaMizrah |
||
Sporting Tel Aviv
02:00
| |
Shimshon Bnei Taibe |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Marítimo U23
18:00
| |
Farense U23 |
||
Benfica U23
18:00
| |
Estoril U23 |
||
Académica U23
22:00
| |
Rio Ave U23 |
||
Sporting CP U23
22:00
| |
Portimonense U23 |
||
Spain - Primera Nacional Femenina |
||||
Vic Riuprimer W
18:00
| |
Riudoms W |
||
Tres Cantos W
18:00
| |
Olímpico Madrid W |
||
Rayo Vallecano II W
18:30
| |
Pozuelo Alarcón W |
||
Real Madrid II W
19:00
| |
Getafe W |
||
Peña la Amistad W
19:00
| |
Güímar W |
||
Real Sociedad II W
21:30
| |
Racing Santander II W |
||
Collerense W
21:30
| |
Europa W |
||
Granada II W
21:30
| |
Olympia Las Rozas W |
||
León FF W
22:00
| |
Friol W |
||
San Ignacio W
22:00
| |
Arratia W |
||
Cádiz W
22:00
| |
Santa Teresa II W |
||
Badajoz W
22:00
| |
Málaga W |
||
San Vicente W
22:00
| |
Toledo W |
||
Valencia II W
22:15
| |
Discobolo-La Torre W |
||
Umia W
22:30
| |
Versalles W |
||
Viajes Interrías W
22:30
| |
Sporting Gijón II W |
||
Logroño II W
22:30
| |
Atlético Madrid III W |
||
Athletic Club III W
23:00
| |
Tolosa W |
||
Transportes Alcaine II W
23:00
| |
Huesca W |
||
Samper W
23:00
| |
Laurus W |
||
Madrid III W
23:00
| |
Torrelodones W |
||
Geneto del Teide W
23:00
| |
Achamán W |
||
Elche II W
23:00
| |
Mislata W |
||
Nueva Montaña W
23:15
| |
Añorga W |
||
La Rambla W
23:30
| |
San Miguel W |
||
Fundación Tenerife W
23:30
| |
La Garita W |
||
Salamanca W
00:00
| |
Sevilla II W |
||
Las Majoreras W
00:00
| |
Real Unión Tenerife II W |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Dungannon Swifts U20
21:00
| |
Carrick Rangers U20 |
||
Linfield U20
21:00
| |
Coleraine U20 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Atlético Perines U19
16:00
| |
Bezana U19 |
||
Roda U19
16:30
| |
Alboraya U19 |
||
Pamplona U19
17:00
| |
Osasuna U19 |
||
Trival Valderas U19
17:00
| |
Las Rozas U19 |
||
Real Valladolid U19
18:00
| |
Unión Adarve U19 |
||
Victoria U19
18:00
| |
Orientación Marítima U19 |
||
Maspalomas U19
18:00
| |
Acodetti U19 |
||
Archena U19
18:00
| |
Elche U19 |
||
Villegas U19
18:30
| |
Tudelano U19 |
||
Lleida U19
18:30
| |
Montecarlo U19 |
||
Arenas Getxo U19
18:45
| |
Real Sociedad U19 |
||
Danok Bat U19
19:00
| |
Eibar U19 |
||
Sobradillo U19
19:00
| |
Tenerife U19 |
||
Juventud Laguna U19
19:00
| |
Las Palmas U19 |
||
Marino U19
19:00
| |
San José U19 |
||
Huracán U19
20:00
| |
La Oliva U19 |
||
Unión Viera U19
20:00
| |
Arucas U19 |
||
Recreativo Huelva U19
21:00
| |
Granada U19 |
||
Kelme U19
21:30
| |
Real Murcia U19 |
||
Compostela U19
22:00
| |
Real Oviedo U19 |
||
Deportivo Alavés U19
22:00
| |
Antiguoko U19 |
||
Atlético Baleares U19
22:00
| |
Gimnàstic Tarragona U19 |
||
Atlético Jaén U19
22:00
| |
Almería U19 |
||
Gimnástica Segoviana U19
22:00
| |
Real Madrid U19 |
||
Rayo Vallecano U19
22:00
| |
La Cruz U19 |
||
Getafe U19
22:00
| |
Burgos CF U19 |
||
Atl. Madrid U19
22:00
| |
Cultural Leonesa U19 |
||
Rayo Majadahonda U19
22:00
| |
Alcorcón U19 |
||
Valencia U19
22:00
| |
Atlético Madrileño U19 |
||
CF San José U19
22:00
| |
Levante U19 |
||
La Nucía U19
22:00
| |
Villarreal U19 |
||
Cartagena FC U19
22:00
| |
Talavera U19 |
||
Arenal U19
22:30
| |
Pabellón Ourense U19 |
||
Celta de Vigo U19
22:30
| |
Real Avilés U19 |
||
Val Miñor U19
22:30
| |
Covadonga U19 |
||
Sabadell U19
22:30
| |
Mallorca U19 |
||
AD San Juan U19
23:00
| |
Oberena U19 |
||
Santa Fe U19
23:00
| |
Jóvenes Promesas U19 |
||
Vázquez Cultural U19
23:00
| |
Córdoba U19 |
||
Tomares U19
23:00
| |
Sanluqueno U19 |
||
Tolosa U19
23:30
| |
UD Logroñés U19 |
||
Ural U19
00:00
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
Espanyol U19
00:00
| |
Sant Andreu U19 |
||
El Ejido U19
00:00
| |
Sevilla U19 |
||
Conquense U19
00:30
| |
FC Cartagena U19 |
||
Cornellà U19
01:30
| |
Cerdanyola d. Vallès U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Aiolikos
23:00
| |
Pyliou |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Dunărea Călăraşi
16:00
| |
Dacia Unirea Brăila |
||
Unirea Slobozia
16:00
| |
Şirineaşa |
||
Viitorul Şelimbăr
16:00
| |
CSM Iaşi |
||
Brașov Steagul Renașt
16:00
| |
Unirea Constanța |
||
Unirea Dej
17:00
| |
Metaloglobus |
||
Astra
17:00
| |
ASU Poli Timişoara |
||
CSA Steaua Bucureşti
17:30
| |
SCM Gloria Buzau |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
CA Neuville
00:30
| |
Chatellerault |
||
Cognac
01:00
| |
Niort II |
||
Libourne
01:00
| |
Poitiers |
||
Anglet Genets
01:00
| |
Bressuire |
||
Lège-Cap-Ferret
01:00
| |
Chauvigny |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Rodez II
20:30
| |
Muret |
||
Agde
00:00
| |
Salinieres Aigues Mortes |
||
Nîmes II
00:00
| |
Narbonne |
||
Blagnac
00:00
| |
Stade Beaucairois |
||
Castanet
00:30
| |
Olympique d'Alès |
||
Alberes Argelès
01:00
| |
Fabrègues |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Aubervilliers
22:00
| |
Racing Colombes 92 |
||
Paris II
22:30
| |
Créteil II |
||
Mantes 78
00:00
| |
Drancy JA |
||
Linas-Montlhery
00:00
| |
Les Ulis |
||
Blanc Mesnil
00:00
| |
Bretigny Foot |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Cannet Rocheville
19:00
| |
Corte |
||
Villefranche SJB
20:30
| |
Gazélec Ajaccio |
||
Consolat Marseille
21:00
| |
Nice II |
||
Côte Bleue
21:00
| |
Lucciana |
||
Ajaccio II
22:00
| |
Istres |
||
Cannes
00:00
| |
Rousset-Ste Victoire |
||
Marseille Endoume Catalans
00:00
| |
Mandelieu LN |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Arsenal Res.
19:00
| |
Boca Juniors Res. |
||
Aldosivi Res.
19:00
| |
Argentinos Juniors Res. |
||
Vietnam - U21 Championship |
||||
Gia Dinh U21
13:00
| |
Ha Noi U21 |
||
Bến Tre U21
13:00
| |
Binh Duong U21 |
||
Quang Nam U21
13:00
| |
SLNA U21 |
||
Nam Dinh U21
14:30
| |
PVF Vietnam U21 |
||
Hue U21
14:30
| |
Da Nang U21 |
||
Khánh Hoà U21
15:00
| |
Thanh Hoa U21 |
||
Học viện U21
15:00
| |
Viettel U21 |
||
Dong Nai U21
17:00
| |
Hoang Anh Gia Lai U21 |
||
Dong Thap U21
17:00
| |
Hồ Chí Minh U21 |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Lions FC
22:00
| |
College Cosmo |
||
Glacis United
00:30
| |
Manchester 62 |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Grakcu Sai Mai United
15:30
| |
Army |
||
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
| |
Welfare Royal Air Force |
||
Muangnont
15:30
| |
Prime Bangkok |
||
Siam
15:30
| |
ม.ธนบุรี |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net