ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
FC Barcelona
23:45
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:45
| |
VfL Wolfsburg |
||
เบนฟิกา
02:00
| |
FC Bayern München |
||
ยังบอยส์
02:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
| |
อตาลันต้า |
||
ลีลล์
02:00
| |
เซบีย่า |
||
เชลซี
02:00
| |
มัลโม่ |
||
เซนิต
02:00
| |
ยูเวนตุส |
||
ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
สปาร์ตัก มอสโก
21:30
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
ฟูลัม
01:45
| |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
| |
เบอร์มิงแฮมซิตี |
||
ฮัลล์ซิตี
01:45
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
| |
บาร์นสลีย์ |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
สวอนซีซิตี
01:45
| |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน |
||
เรดิง
02:00
| |
แบล็กพูล |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Havant & Waterlooville
01:45
| |
Torquay United |
||
ไทยลีก |
||||
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
| |
True Bangkok United |
||
World - Club Friendlies |
||||
Achilles '29
00:30
| |
De Treffers |
||
England - Professional Development League |
||||
Crewe U23
19:00
| |
Barnsley U23 |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
LSK Hansa
00:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Chemnitzer FC
00:00
| |
Energie Cottbus |
||
Germania Halberstadt
00:00
| |
Altglienicke |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Ilshofen
21:30
| |
Lörrach-Brombach |
||
Göppinger SV
00:00
| |
Linx |
||
Reutlingen
00:00
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zira II
17:00
| |
Sabah II |
||
MOIK
17:00
| |
Zaqatala |
||
Turan
17:30
| |
Qaradağ Lökbatan |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
อาร์เซน่อล
22:00
| |
Krumkachy |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Borac Banja Luka
21:30
| |
Sloga |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Rijeka
22:00
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Vaprus
22:00
| |
Tammeka |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Csákvári TK
23:00
| |
Szolnoki MÁV |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Metta / LU
22:30
| |
Rīgas FS |
||
Latvia - First Liga |
||||
Dinamo Riga
18:00
| |
Albatroz |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
KFUM
20:00
| |
Bryne |
||
Fredrikstad
23:00
| |
Strømmen |
||
Raufoss
23:00
| |
Stjørdals-Blink |
||
Sandnes Ulf
23:00
| |
Åsane |
||
Sogndal
23:00
| |
HamKam |
||
Start
23:00
| |
Grorud |
||
Ullensaker / Kisa
23:00
| |
Jerv |
||
Ranheim
01:00
| |
Aalesund |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Polkowice
23:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Odra Opole
01:30
| |
SKRA Częstochowa |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Mačva Šabac
22:00
| |
Zlatibor Čajetina |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Petržalka akadémia
19:30
| |
Šamorín |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เรอัล บายาโดลิด
00:00
| |
UD Ibiza |
||
Fuenlabrada
00:00
| |
Amorebieta |
||
อัลกอร์กอน
02:00
| |
เลกาเนส |
||
ลูโก
02:00
| |
พัลมาส |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
Hudiksvall
22:00
| |
Hammarby |
||
Argentina - Superliga |
||||
Central Cordoba SdE
07:15
| |
Vélez Sarsfield |
||
Arsenal de Sarandi
00:30
| |
Gimnasia La Plata |
||
San Lorenzo
02:45
| |
Lanús |
||
Estudiantes
05:00
| |
Atlético Tucumán |
||
Banfield
05:00
| |
Huracán |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Villa Dálmine
07:10
| |
Ferro Carril Oeste |
||
Brazil - Serie A |
||||
Ceará
05:00
| |
Palmeiras |
||
Brazil - Serie B |
||||
Coritiba
07:30
| |
Sampaio Corrêa |
||
Botafogo
06:30
| |
Brusque |
||
Chile - Primera Division |
||||
O'Higgins
07:00
| |
Melipilla |
||
La Serena
00:00
| |
Colo-Colo |
||
Universidad Católica
04:30
| |
Santiago Wanderers |
||
Chile - Primera B |
||||
Fernández Vial
05:00
| |
Cobreloa |
||
San Luis
05:30
| |
Santiago Morning |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Bogotá
07:40
| |
Real Cartagena |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Deportivo Pereira
05:30
| |
Deportes Tolima |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Jocoro
04:00
| |
FAS |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Amatitlan
00:00
| |
San Pedro |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Puebla
07:00
| |
Mazatlán |
||
América
07:05
| |
Santos Laguna |
||
Atlas
09:05
| |
Cruz Azul |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Venados
07:05
| |
Mineros de Zacatecas |
||
Pumas Tabasco
09:05
| |
Cancún |
||
Celaya
05:00
| |
Alebrijes |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Walter Ferreti
06:00
| |
Jalapa |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Rentistas
20:15
| |
Villa Española |
||
Fénix
01:15
| |
ลิเวอร์พูล |
||
Plaza Colonia
03:30
| |
River Plate |
||
Peñarol
06:30
| |
Torque |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Racing
08:15
| |
Defensor Sporting |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
| |
นิวยอร์กซิตี |
||
Inter Miami
06:30
| |
โตรอนโต้ เอฟซี |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Charleston Battery
06:00
| |
LA Galaxy II |
||
New York RB II
06:00
| |
Loudoun United |
||
Tampa Bay Rowdies
06:30
| |
Miami FC II |
||
South Africa - Premier League |
||||
Golden Arrows
20:30
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Maritzburg United
22:30
| |
Orlando Pirates |
||
Angola - Girabola |
||||
1º de Agosto
22:00
| |
Petro de Luanda |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Sanga Balende
20:30
| |
Blessing |
||
Kenya - Premier League |
||||
Vihiga Bullets
17:00
| |
Kariobangi Sharks |
||
Police
17:15
| |
Nzoia United |
||
Leopards
19:00
| |
Gor Mahia |
||
Bandari
19:00
| |
Posta Rangers |
||
Talanta
19:00
| |
KCB |
||
Ulinzi Stars
19:00
| |
Bidco United |
||
Homeboyz
19:00
| |
Tusker |
||
Sofapaka
19:00
| |
Mathare United |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
RSB Berkane
00:15
| |
Khouribga |
||
Mouloudia Oujda
02:30
| |
Raja Casablanca |
||
Zambia - Super League |
||||
ZESCO United
20:00
| |
Kansanshi Dynamos |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Gol Gohar
19:30
| |
Tractor Sazi |
||
Sanat Naft
21:30
| |
Zob Ahan |
||
Esteghlal
21:30
| |
Havadar |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Salt
22:00
| |
Al Faysali |
||
Al Buqa'a
00:30
| |
Al Hussein |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Wahda
22:35
| |
Al-Kawkab |
||
Al Quadisiya
23:45
| |
Al Khaleej |
||
Pakistan - Premier League |
||||
Muslim
17:00
| |
Lyallpur |
||
SNGPL
23:15
| |
PCAA |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Ulsan
17:00
| |
Pohang Steelers |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Nasaf
20:00
| |
Warriors |
||
Muharraq
23:00
| |
Al Kuwait |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Bolívar
07:00
| |
San José |
||
Always Ready
02:00
| |
Wilstermann |
||
Municipal Vinto
06:30
| |
Independiente Petrolero |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Veszprém
18:00
| |
Balatonfuredi |
||
Érdi VSE
18:00
| |
Andráshida |
||
Videoton II
18:00
| |
Kaposvári Rákóczi |
||
Nagykanizsai ULE
18:00
| |
BVSC |
||
MTE 1904
18:00
| |
Kelen |
||
Gardony
18:00
| |
Gyori ETO II |
||
Zalaegerszegi TE II
18:00
| |
SC Sopron |
||
Puskás II
18:00
| |
Papai Perutz |
||
Komárom
18:00
| |
Gyirmót II |
||
Bicskei
23:00
| |
Tatabánya |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
AlbinoLeffe
19:30
| |
Juventus U23 |
||
Fiorenzuola
23:00
| |
Pergolettese |
||
Legnago Salus
23:00
| |
Pro Patria |
||
Pro Sesto
23:00
| |
Calcio Padova |
||
Seregno
23:00
| |
Virtus Verona |
||
Südtirol
23:00
| |
Piacenza |
||
Trento Calcio 1921
23:00
| |
FeralpiSalò |
||
Triestina
23:00
| |
Mantova |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
ACR Messina
22:30
| |
Vibonese |
||
Picerno
00:00
| |
Nuova Monterosi |
||
Turris
01:00
| |
Campobasso |
||
Bari 1908
01:30
| |
Foggia |
||
Catania
02:00
| |
Avellino |
||
Latina
02:00
| |
Catanzaro |
||
Monopoli
02:00
| |
Juve Stabia |
||
Paganese
02:00
| |
Potenza Calcio |
||
Palermo
02:00
| |
Virtus Francavilla |
||
Taranto
02:00
| |
Fidelis Andria |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Borgosesia
20:00
| |
Bra |
||
Chieri
20:00
| |
Sestri Levante |
||
Fossano
20:00
| |
Caronnese |
||
Gozzano
20:00
| |
Sanremo |
||
Pro Imperia
20:00
| |
Città di Varese |
||
Lavagnese
20:00
| |
Vado |
||
PDHAE
20:00
| |
Derthona |
||
Saluzzo
20:00
| |
Casale |
||
Asti
21:00
| |
Ligorna |
||
Novara
23:00
| |
RG Ticino |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Breno
20:00
| |
Brusaporto |
||
Castellanzese
20:00
| |
Desenzano Calvina |
||
Crema
20:00
| |
Olginatese |
||
Legnano
20:00
| |
Casatese |
||
Leon
20:00
| |
Folgore Caratese |
||
Real Calepina
20:00
| |
Caravaggio |
||
Sangiuliano City
20:00
| |
Pontisola |
||
Adrense
20:00
| |
Sona |
||
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
| |
Vis Nova Giussano |
||
Villa d'Almè
23:30
| |
Arconatese |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Aglianese
20:00
| |
Correggese |
||
Alcione
20:00
| |
Mezzolara |
||
Athletic Carpi
20:00
| |
Borgo San Donnino |
||
Bagnolese
20:00
| |
Prato |
||
Cavenago Fanfulla
20:00
| |
Ravenna |
||
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
| |
Progresso |
||
Lentigione
20:00
| |
Tritium |
||
Rimini
20:00
| |
Real Forte Querceta |
||
Sasso Marconi
20:00
| |
Forlì |
||
Seravezza
20:00
| |
Sammaurese |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Audace Cerignola
20:00
| |
Bisceglie |
||
US Bitonto
20:00
| |
Città di Fasano |
||
Brindisi
20:00
| |
San Giorgio |
||
Casertana
20:00
| |
Gravina |
||
Francavilla
20:00
| |
Molfetta Calcio |
||
Lavello
20:00
| |
Casarano |
||
Nocerina
20:00
| |
Nardò |
||
Rotonda
20:00
| |
Sorrento |
||
Mariglianese
20:00
| |
Nola 1925 |
||
Virtus Matino
20:00
| |
Team Altamura |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Cavese
20:00
| |
Biancavilla |
||
Città Di Sant’Agata
20:00
| |
Castrovillari |
||
Cittanova Interpiana
20:00
| |
Troina |
||
Trapani 1905
20:00
| |
Santa Maria Cilento |
||
Paternò
20:00
| |
Licata |
||
Portici
20:00
| |
FC Messina |
||
Aversa Normanna
20:00
| |
San Luca |
||
Rende
20:00
| |
Sancataldese |
||
Lamezia Terme
23:00
| |
Gelbison |
||
Acireale
01:00
| |
Giarre |
||
Norway - 2. Division |
||||
Nardo
20:00
| |
Øygarden |
||
Kongsvinger
00:00
| |
Asker |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Pogon Grodzisk Mazowiecki
20:30
| |
Lech Poznań II |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Otelul
19:00
| |
Făurei |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Urduliz
00:30
| |
Leioa |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Motril
01:00
| |
Juventud Torremolinos |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Mazarrón FC
22:30
| |
Lorca Deportiva |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Notvikens IK
00:00
| |
Umeå FC Akademi |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Balkan
00:00
| |
Karlshamn |
||
Eslov
00:00
| |
Rosengård |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
Santa Cruz
07:30
| |
Floresta |
||
Ferroviário
07:30
| |
Juazeirense |
||
Vitória
07:30
| |
Itabaiana |
||
ABC
05:30
| |
Jacuipense |
||
Botafogo PB
05:30
| |
Imperatriz |
||
Europe - UEFA Youth League |
||||
Chelsea U19
18:00
| |
Malmo FF U19 |
||
Zenit U19
18:00
| |
Juventus U19 |
||
Kairat U19
18:00
| |
APOEL U19 |
||
Minsk U19
18:00
| |
BFC Daugavpils U19 |
||
Trabzonspor U19
18:00
| |
Zvijezda Bijeljina U19 |
||
Barcelona U19
19:00
| |
Dynamo Kyiv U19 |
||
Manchester United U19
19:00
| |
Atalanta U19 |
||
Salzburg U19
19:00
| |
Wolfsburg U19 |
||
Lille U19
19:00
| |
Sevilla U19 |
||
Sparta Praha U19
19:00
| |
MTK U19 |
||
Benfica U19
21:00
| |
Bayern U19 |
||
Young Boys U19
21:00
| |
Villarreal U19 |
||
Maccabi Haifa U19
21:00
| |
Žalgiris U19 |
||
Žilina U19
21:30
| |
PAOK U19 |
||
Hajduk Split U19
22:00
| |
Shkendija U19 |
||
Crvena Zvezda U19
22:00
| |
St Patrick's U19 |
||
Angers U19
23:00
| |
Csikszereda U19 |
||
Empoli U19
00:00
| |
Domzale U19 |
||
Hammarby U19
00:00
| |
Ranger U19 |
||
Deportivo La Coruña U19
01:00
| |
Pogon Szczecin U19 |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Sol de Mayo
06:30
| |
Deportivo Madryn |
||
San Marino - Campionato |
||||
Cailungo
02:15
| |
Folgore |
||
Murata
02:15
| |
Libertas |
||
Tre Fiori
02:15
| |
Pennarossa |
||
Fiorentino
02:15
| |
Cosmos |
||
La Fiorita
02:15
| |
Tre Penne |
||
World - Friendly International Women |
||||
Puerto Rico W
06:00
| |
Guyana W |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Vasco U20
03:00
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Manaus
02:00
| |
Porto Velho |
||
São Raimundo RR
03:00
| |
Castanhal |
||
Rio Branco
04:00
| |
Nova Mutum EC |
||
Paysandu
06:00
| |
Peñarol |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Olympic
16:00
| |
Magpies Crusaders |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Slovacko U19
17:15
| |
FK Pardubice U19 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Hungry Lions
20:30
| |
Richards Bay |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Santos de Guápiles
05:00
| |
Forge |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Dukagjini
18:00
| |
KF Ballkani |
||
Gjilani
18:00
| |
Drenica |
||
Macedonia FYR - Macedonian Cup |
||||
Struga
19:00
| |
Borec |
||
Akademija Pandev
19:00
| |
Makedonija |
||
Skendija 79
19:00
| |
Renova |
||
Vardar
19:00
| |
Skopje |
||
Bregalnica Stip
19:00
| |
Ohrid |
||
Belasica
19:00
| |
Sileks |
||
Pelister
19:00
| |
Rabotnicki |
||
Shkupi
19:00
| |
Tikves |
||
Russia - Pfl |
||||
Novosibirsk
19:00
| |
Irtysh |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Costa do Sol
20:00
| |
Songo |
||
Belgium - 1st National Women |
||||
Anderlecht II W
01:30
| |
Moldavo W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Vitória Guimarães U23
17:00
| |
Vizela U23 |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Ballymena United U20
01:45
| |
Portadown U20 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Levante U19
23:30
| |
Elche U19 |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Estudiantes La Plata Res
20:00
| |
Atlético Tucumán Res. |
||
Talleres Córdoba Res.
20:00
| |
River Plate Res. |
||
ไทย ลีก คัพ |
||||
Udon United
15:00
| |
เมืองเลย ยูไนเต็ด |
||
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:00
| |
Huai Thalaeng United |
||
Sa Kaeo City
15:00
| |
Kamphaeng Phet |
||
Mahasarakham United
15:00
| |
Surin Sugar |
||
ACDC
15:00
| |
สมุทรปราการ ซิตี้ |
||
Marines Eureka
15:00
| |
Kohkwang |
||
Rayong United
15:00
| |
Kabin United |
||
Chainat United
15:00
| |
Bang Pa-in |
||
Samut Songkhram
15:00
| |
Pathum Thani University |
||
Kanjanapat Group
15:00
| |
Hua Hin City |
||
Saraburi United
15:00
| |
Kanchanaburi |
||
Samut Prakan
15:00
| |
ม.เกษมบัณฑิต |
||
Nonthaburi
15:00
| |
Bangkok |
||
Prime Bangkok
15:00
| |
Grakcu Sai Mai United |
||
Satun United
15:00
| |
Songkhla |
||
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:00
| |
Nakhon Si Thammarat |
||
Krabi
15:00
| |
Young Singh United |
||
Northern Tak United
15:00
| |
Phitsanulok |
||
Chiangrai Lanna
15:00
| |
อุทัยธานี เอฟซี |
||
Cha Choeng Sao
18:00
| |
Bankhai United |
||
Slovakia - Youth League |
||||
DAC U19
20:00
| |
Petržalka U19 |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
SLIFA Mount Aureol
02:00
| |
Kamboi Eagles |
||
Canada - Premier League |
||||
Atlético Ottawa
06:00
| |
Valour |
||
Brazil - Copa Rio |
||||
Madureira
01:00
| |
CFRJ / Marica |
||
Paraguay - Copa Paraguay |
||||
Libertad
03:30
| |
Guaraní de Trinidad |
||
Sportivo Ameliano
06:00
| |
Guaireña |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 20 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 20 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 20 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 20 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net