ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
คลับ บรูกก์
23:45
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
เบซิคตัส
23:45
| |
สปอร์ติงลิสบอน |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
แอตเลติโก มาดริด
02:00
| |
ลิเวอร์พูล |
||
ปอร์โต้
02:00
| |
เอซี มิลาน |
||
อาแจกซ์
02:00
| |
ดอร์ทมุนด์ |
||
ชัคตาร์
02:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
อินเตอร์ มิลาน
02:00
| |
Sheriff |
||
ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
เซลติก
21:30
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
บริสตอลซิตี
01:45
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
ดาร์บีเคาน์ตี
01:45
| |
ลูตัน ทาวน์ |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
| |
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ |
||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:45
| |
มิลล์วอลล์ |
||
สโตกซิตี
01:45
| |
บอร์มัธ |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:45
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
Cheltenham Town
01:45
| |
มอร์แคมป์ |
||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:45
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
จิลลิ่งแฮม
01:45
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
ลินคอล์น ซิตี้
01:45
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
พอร์ตสมัท
01:45
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
| |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
||
วีแกนแอทเลติก
01:45
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
Barrow
01:45
| |
สคันธอร์ป |
||
Bradford City
01:45
| |
Hartlepool United |
||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
| |
Exeter City |
||
Harrogate Town
01:45
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
Leyton Orient
01:45
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
Mansfield Town
01:45
| |
Port Vale |
||
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:45
| |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
||
Northampton Town
01:45
| |
Stevenage |
||
Oldham Athletic
01:45
| |
Walsall |
||
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45
| |
โรชเดล |
||
Sutton United
01:45
| |
Swindon Town |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Wrexham
01:45
| |
Marine |
||
Gateshead
01:45
| |
Marske United |
||
Guiseley
01:45
| |
Brackley Town |
||
Halifax Town
01:45
| |
Pontefract Collieries |
||
Morpeth Town
01:45
| |
York City |
||
Buxton
01:45
| |
Kettering Town |
||
Stratford Town
01:45
| |
Boston United |
||
Notts County
01:45
| |
Tamworth |
||
Hayes & Yeading United
01:45
| |
Dorking Wanderers |
||
St Albans City
01:45
| |
Corinthian-Casuals |
||
Weymouth
01:45
| |
Yeovil Town |
||
Folkestone Invicta
01:45
| |
Eastleigh |
||
England - Premier League Cup |
||||
Burnley U23
01:00
| |
Peterborough United U23 |
||
England - Professional Development League |
||||
Cardiff U23
19:00
| |
Charlton U23 |
||
Queens Park Rangers U23
19:00
| |
Colchester U23 |
||
Millwall U23
19:30
| |
Swansea City U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
East Thurrock United
01:45
| |
Bishop's Stortford |
||
Horsham
01:45
| |
Cheshunt |
||
Merstham
01:45
| |
Bowers & Pitsea |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
AFC Sudbury
01:45
| |
Great Wakering Rovers |
||
Barking
01:45
| |
Witham Town |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Harlow Town
01:45
| |
Welwyn Garden City |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Buxton
01:45
| |
Scarborough Athletic |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Banbury United
01:45
| |
Leiston |
||
Coalville Town
01:45
| |
Peterborough Sports |
||
Lowestoft Town
01:45
| |
Royston Town |
||
Needham Market
01:45
| |
Biggleswade Town |
||
Rushall Olympic
01:45
| |
Bromsgrove Sporting |
||
St Ives Town
01:45
| |
Hitchin Town |
||
Stratford Town
01:45
| |
Nuneaton Town |
||
AFC Rushden & Diamonds
01:45
| |
Barwell |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Hamburger SV II
00:00
| |
Weiche Flensburg |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Bayern München II
00:00
| |
Bayreuth |
||
Viktoria Aschaffenburg
00:00
| |
Unterhaching |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Neftchi II
18:00
| |
Sumqayıt II |
||
Keşlə II
18:00
| |
Qarabağ II |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Lokomotiv Plovdiv
19:00
| |
OFK Pirin |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
CSKA 1948 Sofia II
22:00
| |
Septemvri Simitli |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Kolding IF
00:00
| |
Nykøbing |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Resovia Rzeszów
23:00
| |
Miedź Legnica |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
FC Cartagena
00:00
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
| |
มาลากา |
||
เตเนริเฟ
02:00
| |
เออิบาร์ |
||
Sweden - Superettan |
||||
Falkenberg
00:00
| |
Helsingborg |
||
Landskrona
00:00
| |
Jönköpings Södra |
||
Argentina - Superliga |
||||
Platense
00:30
| |
Rosario Central |
||
Unión Santa Fe
02:45
| |
Racing Club |
||
Patronato
05:00
| |
Defensa y Justicia |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Belgrano
07:05
| |
Estudiantes Río Cuarto |
||
San Martín Tucumán
07:10
| |
Temperley |
||
Atletico Mitre
07:30
| |
Alvarado |
||
Brazil - Serie B |
||||
Londrina
05:00
| |
Goiás |
||
Chile - Primera Division |
||||
Audax Italiano
04:30
| |
Ñublense |
||
Chile - Primera B |
||||
Coquimbo Unido
23:30
| |
Deportes Temuco |
||
Deportes Santa Cruz
02:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Univ. Concepción
05:00
| |
Barnechea |
||
Deportes Iquique
06:00
| |
Unión San Felipe |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Barranquilla
08:00
| |
Leones FC |
||
Valledupar
03:00
| |
Cortuluá |
||
Boyacá Chicó
06:00
| |
Real San Andres |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Cartaginés
00:00
| |
Sporting San José |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Independiente del Valle
07:00
| |
Manta |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Querétaro
05:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Raya2
05:00
| |
Universidad Guadalajara |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Albion
08:15
| |
Rampla Juniors |
||
Juventud
03:15
| |
Rocha |
||
Villa Teresa
05:45
| |
Cerro |
||
South Africa - Premier League |
||||
Marumo Gallants FC
20:30
| |
Royal AM |
||
TS Galaxy
22:30
| |
AmaZulu |
||
Angola - Girabola |
||||
Recreativo da Caála
21:00
| |
Interclube |
||
Desportivo Huíla
21:30
| |
Sagrada Esperança |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Kuya Sport
19:30
| |
Lubumbashi Sport |
||
Don Bosco
20:30
| |
Groupe Bazano |
||
AC Rangers
21:30
| |
Tshinkunku |
||
RCK
21:30
| |
Panda B5 |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Ittihad Tanger
02:30
| |
FAR Rabat |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
KMC
20:00
| |
Young Africans |
||
Azam
23:00
| |
Namungo |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Nassaji Mazandaran
19:00
| |
Fajr Sepasi |
||
Paykan
19:30
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Padideh Khorasan
19:30
| |
Aluminium Arak |
||
Sepahan
21:30
| |
Mes Rafsanjan |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Shahaniya
23:00
| |
Al Mu'aidar |
||
Lusail City
23:00
| |
Al Bidda |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Adalh
21:50
| |
Al Sahel |
||
Al-Ain
22:25
| |
Najran |
||
Al Orubah
22:25
| |
Ohod |
||
Jeddah
22:35
| |
Al Jeel |
||
China PR - FA Cup |
||||
Shijiazhuang Ever Bright
14:00
| |
Shenzhen |
||
Shaanxi Chang'an
14:30
| |
Shanghai SIPG |
||
Wuhan Zall
14:30
| |
Qingdao Hainiu |
||
Chengdu Qianbao
18:30
| |
Sichuan |
||
Pakistan - Premier League |
||||
Karachi United
17:00
| |
Pakistan Air Force |
||
Pakistan Navy
20:15
| |
Humma |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Al Nassr
01:00
| |
Al Hilal |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Real Potosí
02:00
| |
Oriente Petrolero |
||
Royal Pari
04:15
| |
The Strongest |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Viterbese
19:30
| |
Siena |
||
Montevarchi
22:30
| |
Olbia |
||
Gubbio
23:30
| |
Carrarese |
||
Cesena
02:00
| |
Pontedera |
||
Fermana
02:00
| |
Lucchese |
||
Grosseto
02:00
| |
Teramo |
||
Pescara
02:00
| |
Modena |
||
Reggiana
02:00
| |
Ancona |
||
Virtus Entella
02:00
| |
Vis Pesaro |
||
Imolese
02:00
| |
Pistoiese |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Afumaţi
19:00
| |
FCV Farul Constanţa II |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Unirea Bascov
19:00
| |
Rapid Bucuresti II |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
Confiança
05:00
| |
Sousa |
||
Europe - UEFA Youth League |
||||
Shakhtar Donetsk U19
17:00
| |
Real Madrid U19 |
||
Club Brugge U19
18:30
| |
Manchester City U19 |
||
Besiktas U19
18:30
| |
Sporting CP U19 |
||
Ajax U19
19:00
| |
Borussia Dortmund U19 |
||
Inter U19
19:00
| |
Sheriff U19 |
||
Akademia Futbollit U19
19:30
| |
Septemvri Sofia U19 |
||
Paris SG U19
20:00
| |
RB Leipzig U19 |
||
Porto U19
20:30
| |
Milan U19 |
||
Midtjylland U19
20:30
| |
Rosenborg U19 |
||
Atl. Madrid U19
21:00
| |
Liverpool U19 |
||
AZ U19
22:00
| |
Qabala U19 |
||
Genk U19
23:00
| |
Koln U19 |
||
San Marino - Campionato |
||||
Juvenes / Dogana
02:15
| |
Domagnano |
||
Faetano
02:15
| |
San Giovanni |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Remo
06:30
| |
Galvez |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Prishtina
18:00
| |
Malisheva |
||
Ulpiana
18:00
| |
KF Llapi |
||
KF Feronikeli
18:00
| |
Drita |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Ksar
21:30
| |
Tidjikja |
||
Médine
23:30
| |
Tevragh-Zeïne |
||
Russia - Pfl |
||||
Sakhalin
10:00
| |
Dinamo Bryansk |
||
Dinamo Vladivostok
12:00
| |
Kaluga |
||
SKA-Energiya II
13:00
| |
Peresvet Podolsk |
||
Chita
14:00
| |
Zenit II |
||
Yenisey II
16:00
| |
Volna Kovernino |
||
Strogino
17:00
| |
Metallurg Vidnoye |
||
Khimki 2
17:00
| |
Saturn Ramenskoye |
||
Khimik Dzerzhinsk
18:00
| |
Dinamo Moskva II |
||
Kairat Moskva
19:00
| |
FK Dinamo St. Petersburg |
||
Olimp-Dolgoprudny II
19:00
| |
Kazanka |
||
Znamya Noginsk
19:00
| |
Rodina Moskva |
||
Fakel II
19:00
| |
Sokol Saratov |
||
Luki-Energiya
20:00
| |
Tver |
||
Krasava Odintsovo
20:00
| |
Zvezda Sint Petersburg |
||
Leningradets
20:00
| |
Baltika BFU |
||
Chertanovo
20:00
| |
Murom |
||
Salyut Belgorod
20:00
| |
Arsenal Tula II |
||
Ryazan
20:00
| |
Avangard Kursk |
||
Shinnik
22:00
| |
Znamya Truda |
||
Saransk
22:00
| |
Kolomna |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Juárez W
09:00
| |
Pachuca W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Deir Hanna
00:00
| |
Ironi Bnei Kabul |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Central Córdoba SdE Res.
19:00
| |
Vélez Sársfield Res. |
||
Boca Juniors Res.
20:00
| |
Godoy Cruz Res. |
||
Arsenal Res.
20:00
| |
Gimnasia Esgrima Res. |
||
Denmark - Reserve League |
||||
Silkeborg Res.
15:30
| |
AGF Res. |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Al Tora
19:30
| |
Al Sareeh |
||
Al Yarmouk
19:30
| |
Mansheyat |
||
Chile - Segunda División |
||||
Colina
03:00
| |
San Antonio Unido |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 19 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 19 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 19 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 19 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net