พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เอฟเวอร์ตัน
20:00
| |
เวสต์แฮม |
||
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:30
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
สวอนซีซิตี
18:00
| |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
AZ
17:15
| |
อูเทรชท์ |
||
NEC
19:30
| |
วิเทสส์ |
||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
| |
โกรนิงเงิน |
||
ทเวนเต้
21:45
| |
วิลเลม ทเว |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
Bayer 04 Leverkusen
20:30
| |
FC Bayern München |
||
FC Augsburg
22:30
| |
DSC Arminia Bielefeld |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
Troyes
18:00
| |
นีซ |
||
บอร์กโดซ์
20:00
| |
น็องต์ |
||
แบรสต์
20:00
| |
แร็งส์ |
||
เม็ตซ์
20:00
| |
แรนส์ |
||
สตราส์บูร์ก
20:00
| |
แซงต์ เอเตียน |
||
มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
| |
Lens |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
| |
ลอริยองต์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
กายารี่
17:30
| |
ซามพ์โดเรีย |
||
เอ็มโปลี
20:00
| |
อตาลันต้า |
||
เจนัว
20:00
| |
ซัสเซาโล่ |
||
อูดิเนเซ่
20:00
| |
โบโลญญ่า |
||
นาโปลี
23:00
| |
โตริโน่ |
||
ยูเวนตุส
01:45
| |
โรม่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
ราโย่ บาเยกาโน่
19:00
| |
เอลเช่ |
||
เซลต้า บีโก้
21:15
| |
เซบีย่า |
||
บียาร์เรอัล
23:30
| |
โอซาซูนา |
||
เรอัล มาดริด
23:30
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
เกรนาดา
23:30
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
FC Barcelona
02:00
| |
บาเลนเซีย |
||
เจลีก |
||||
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
เจลีก 2 |
||||
ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
| |
มัตซูโมโตะ ยามากะ |
||
โทชิกิ SC
12:00
| |
จูบิโล่ อิวาตะ |
||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
| |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
||
ThespaKusatsu Gunma
14:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
ไทยลีก |
||||
True Bangkok United
18:00
| |
Chonburi FC |
||
Police Tero FC
18:00
| |
Ratchaburi Mitrphol FC |
||
Singha Chiangrai United
18:30
| |
SCG Muangthong United |
||
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
| |
Nakhonratchasima Mazda FC |
||
ไทยลีก 2 |
||||
ราชนาวี เอฟซี
18:00
| |
อุดรธานี เอฟซี |
||
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:30
| |
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด |
||
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
| |
Lamphun Warrior |
||
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
| |
ระนอง ยูไนเต็ด |
||
England - Wsl 2 Women |
||||
Lewes W
20:00
| |
Charlton W |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Kingstonian
21:00
| |
Cheshunt |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Hashtag United
21:00
| |
Heybridge Swifts |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Aylesbury United
21:00
| |
Ware |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
TEC
19:30
| |
De Treffers |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
Feyenoord W
17:15
| |
PSV W |
||
ADO Den Haag W
17:15
| |
FC Twente W |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Darmstadt 98
18:30
| |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
||
Dynamo Dresden
18:30
| |
นูเรมเบิร์ก |
||
Hansa Rostock
18:30
| |
Sandhausen |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Türkgücü-Ataspor
18:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Viktoria Köln
19:00
| |
Würzburger Kickers |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Hannover 96 II
18:00
| |
Jeddeloh |
||
Altona 93
19:00
| |
Holstein Kiel II |
||
Borussia Hildesheim
20:00
| |
LSK Hansa |
||
HSC Hannover
20:00
| |
Schwarz-Weiß Rehden |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Buchbach
17:15
| |
1860 Rosenheim |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Eilenburg
18:00
| |
Germania Halberstadt |
||
BAK '07
18:00
| |
Lichtenberg |
||
Tennis Borussia
18:00
| |
Chemie Leipzig |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Sonnenhof Großaspach
19:00
| |
Stuttgart II |
||
Aalen
19:00
| |
Elversberg |
||
Balingen
19:00
| |
Kickers Offenbach |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Oberachern
20:00
| |
Bissingen |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
DJK Bamberg
20:00
| |
Neumarkt Germany |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
1860 München II
19:00
| |
Kirchanschöring |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Geestemünde
16:00
| |
Blumenthaler SV |
||
Hastedt
16:00
| |
Werder Bremen III |
||
Hemelingen
19:00
| |
Union Bremen |
||
Borgfeld
20:00
| |
BTS Neustadt |
||
Komet Arsten
20:00
| |
Bremer SV |
||
SFL Bremerhaven
20:30
| |
Schwachhausen |
||
Vatan Sport
20:30
| |
Habenhauser FV |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Paloma
15:45
| |
Wandsbeker TSV Concordia |
||
HEBC
15:45
| |
Hamburger SV III |
||
TSV Sasel
20:00
| |
Lohbrugge |
||
Union Tornesch
20:00
| |
Rugenbergen |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
SV Steinbach
20:00
| |
Eintracht Stadtallendorf |
||
SV Zeilsheim
20:00
| |
Rot-Weiß Hadamar |
||
Ginsheim
20:00
| |
FV Bad Vilbel |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Hürth
20:00
| |
Deutz |
||
Hennef 05
20:00
| |
Düren Merzenich |
||
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
| |
Siegburger SV |
||
Eilendorf
20:00
| |
Wesseling-Urfeld |
||
Bergisch Gladbach
20:00
| |
SV Breinig |
||
Borussia Freialdenhoven
20:00
| |
Pesch |
||
VfL Vichttal
20:30
| |
Fortuna Köln II |
||
FC BW Friesdorf
20:30
| |
BCV Glesch / Paffendorf |
||
Frechen
20:30
| |
Alfter |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
SF Baumberg
20:00
| |
Germania Ratingen |
||
Cronenberger SC
20:00
| |
FSV Duisburg |
||
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
| |
SC Velbert |
||
TVD Velbert
20:00
| |
Sterkrade-Nord |
||
Meerbusch
20:00
| |
Teutonia St.Tönis |
||
Kleve
20:00
| |
TuRU 1880 Düsseldorf |
||
Dusseldorf-West
20:30
| |
Monheim |
||
FC Bocholt
20:30
| |
Kray |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Bersenbrück
20:00
| |
BW Lohne |
||
Lupo-Martini
20:00
| |
Germania Egestorf |
||
SVG Göttingen
20:00
| |
Wolfenbüttel |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Neustrelitz
18:30
| |
Eintracht Mahlsdorf |
||
Greifswalder FC
19:00
| |
RSV Eintracht |
||
CFC Hertha
19:00
| |
Victoria Seelow |
||
Lok Stendal
19:00
| |
SV Blau-WeiY 90 Berlin |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
FC Merseburg
19:00
| |
FC Grimma |
||
Wacker Nordhausen
19:00
| |
Martinroda |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Gonsenheim
20:00
| |
Alemannia Waldalgesheim |
||
Kaiserslautern II
20:30
| |
Hassia Bingen |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Todesfelde
19:00
| |
Lubeck II |
||
Eichede
19:00
| |
Union Neumünster |
||
Weiche Flensburg II
19:00
| |
Bordesholm |
||
Inter Türkspor Kiel
20:00
| |
Eckernforder SV |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
ASC Dortmund
20:00
| |
Hammer SpVg |
||
Holzwickeder SC
20:00
| |
Sportfreunde Siegen |
||
Westfalia Rhynern
20:00
| |
Vreden |
||
Meinerzhagen
20:00
| |
TuS Haltern |
||
Paderborn 07 II
20:00
| |
Erndtebrück |
||
Victoria Clarholz
20:00
| |
Wattenscheid 09 |
||
Kaan-Marienborn
20:00
| |
Eintracht Rheine |
||
Finnentrop / Bamenohl
20:00
| |
Sprockhövel |
||
Westfalia Herne
20:15
| |
Gütersloh |
||
Ennepetal
20:15
| |
Schermbeck |
||
Albania - Superliga |
||||
Partizani Tirana
21:45
| |
Kukësi |
||
Teuta Durrës
00:45
| |
Tirana |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat-Armenia
19:00
| |
Ararat |
||
BKMA
22:00
| |
Noravank |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
Wattens
19:30
| |
Hartberg |
||
Sturm Graz
22:00
| |
Ried |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Blau-Weiß Linz
15:30
| |
Austria Wien II |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Sumqayıt
19:30
| |
Neftçi |
||
Sabah
21:45
| |
คาราบัค |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Gomelzheldortrans
17:30
| |
Orsha |
||
Shakhtyor Petrikov
19:30
| |
Lida |
||
Dnepr Mogilev
21:30
| |
Volna |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Sint-Truiden
18:30
| |
Anderlecht |
||
Beerschot-Wilrijk
21:00
| |
Mechelen |
||
Sporting Charleroi
23:30
| |
เกงค์ |
||
เกนท์
02:00
| |
AS Eupen |
||
Belgium - First Division B |
||||
Lommel United
21:00
| |
Royal Excel Mouscron |
||
RWDM
01:00
| |
Westerlo |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Siroki Brijeg
22:00
| |
Rudar Prijedor |
||
Sarajevo
22:00
| |
Posusje |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
GOSK Gabela
20:00
| |
Gorazde |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Cherno More
21:00
| |
Slavia Sofia |
||
CSKA Sofia
23:15
| |
Botev Plovdiv |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Omarska
19:30
| |
Krupa na Vrbasu |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Slaven Koprivnica
20:00
| |
Osijek |
||
Šibenik
22:30
| |
Hajduk Split |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Bijelo Brdo
20:00
| |
Dugopolje |
||
Dinamo Zagreb II
20:00
| |
Sesvete |
||
Croatia Zmijavci
20:00
| |
Rudeš |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Omonia Nicosia
21:00
| |
Apollon |
||
AEL
23:00
| |
Anorthosis |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
ASIL Lysi
19:30
| |
Ayia Napa |
||
Ahironas
19:30
| |
Omonia Aradippou |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Zlín
21:00
| |
Hradec Králové |
||
Teplice
21:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
Sigma Olomouc
21:00
| |
Karviná |
||
Pardubice
00:00
| |
Sparta Praha |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Viktoria Žižkov
15:15
| |
Chrudim |
||
Sparta Praha II
15:30
| |
Třinec |
||
Varnsdorf
20:30
| |
Dukla Praha |
||
Táborsko
20:30
| |
Lisen |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Nordsjælland
18:00
| |
Midtjylland |
||
OB
19:00
| |
Randers |
||
Brøndby
21:00
| |
Vejle |
||
SønderjyskE
23:00
| |
โคเปนเฮเก้น |
||
Denmark - First Division |
||||
Lyngby
19:00
| |
Hobro |
||
Horsens
20:00
| |
Vendsyssel |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Kuressaare
17:00
| |
Legion |
||
Paide
19:00
| |
Flora |
||
Finland - Ykkonen |
||||
Klubi-04
22:30
| |
MP |
||
Greece - Super League |
||||
Panaitolikos
20:00
| |
OFI |
||
PAOK
20:00
| |
Volos NFC |
||
AEK Athens
00:30
| |
Atromitos |
||
PAS Giannina
00:30
| |
โอลิมเปียกอส |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Várda SE
19:30
| |
Újpest |
||
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
| |
Debrecen |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Kecskemeti TE
18:00
| |
Nyíregyháza Spartacus |
||
Siófok
18:00
| |
Békéscsaba |
||
Soroksár SC
18:00
| |
Szombathelyi Haladás |
||
Budaörs
18:00
| |
Szentlőrinc SE |
||
Pécsi MFC
22:00
| |
Budafoki MTE |
||
Szolnoki MÁV
22:00
| |
Győri ETO |
||
Csákvári TK
22:00
| |
Szeged 2011 |
||
Diósgyőr
22:00
| |
Dorogi |
||
Ajka
22:00
| |
Tiszakecske |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Ironi Kiryat Shmona
23:00
| |
Hapoel Hadera |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:15
| |
Maccabi Petah Tikva |
||
Italy - Serie B |
||||
Cremonese
19:00
| |
Benevento |
||
ปาร์มา
21:15
| |
Monza |
||
Cittadella
01:30
| |
สปาล |
||
Latvia - Virsliga |
||||
FC Daugavpils / Progress
18:00
| |
Noah Jūrmala |
||
Riga
20:00
| |
Metta / LU |
||
Latvia - First Liga |
||||
Super Nova
19:00
| |
Saldus SS/Leevon |
||
Malta - Premier League |
||||
Sliema Wanderers
20:00
| |
Hibernians |
||
Valletta
22:00
| |
Sirens |
||
Santa Lucia
00:00
| |
Mosta |
||
Malta - First Division |
||||
Mgarr
20:00
| |
Marsa |
||
Fgura United
20:00
| |
Luqa |
||
Rabat Ajax
00:00
| |
Pembroke Athleta |
||
St. George's
00:00
| |
Melita |
||
Moldova - National Division |
||||
Dinamo-Auto
19:00
| |
Milsami |
||
Zimbru
22:00
| |
Petrocub |
||
Montenegro - First League |
||||
Iskra
22:00
| |
Rudar |
||
Mornar
23:00
| |
Budućnost |
||
Montenegro - Second League |
||||
Cetinje
20:00
| |
Mladost DG |
||
Berane
20:00
| |
Grbalj |
||
Kom
20:00
| |
Jedinstvo |
||
Arsenal Tivat
20:00
| |
Bokelj |
||
Mladost
20:00
| |
Igalo |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Bodø / Glimt
22:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Brann
22:00
| |
Stabæk |
||
Haugesund
22:00
| |
Mjøndalen |
||
Sandefjord
22:00
| |
Odd |
||
Strømsgodset
22:00
| |
Viking |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
| |
Vålerenga |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Aalesund
20:00
| |
Sogndal |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Wisła Płock
17:30
| |
Pogoń Szczecin |
||
Cracovia Kraków
20:00
| |
Warta Poznań |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
| |
Lech Poznań |
||
Poland - 1. Liga |
||||
ŁKS Łódź
17:40
| |
Arka Gdynia |
||
Portugal - Taça De Portugal |
||||
Varzim
17:00
| |
Marítimo |
||
Vitória FC
20:00
| |
Vizela |
||
Aguias do Moradal
21:00
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
Condeixa
21:00
| |
Gil Vicente |
||
Moitense
21:00
| |
บราก้า |
||
Leca
21:00
| |
Arouca |
||
Felgueiras 1932
21:00
| |
Estoril |
||
Cinfães
21:00
| |
Farense |
||
Feirense
21:00
| |
Nacional |
||
Alverca
21:00
| |
Anadia |
||
Mafra
21:00
| |
União de Coimbra |
||
Torreense
21:00
| |
Fafe |
||
Castro Daire
21:00
| |
Olhanense |
||
FC Serpa
21:00
| |
Sporting Covilhã |
||
Benfica Castelo Branco
21:00
| |
Penafiel |
||
UD Oliveirense
23:00
| |
Portimonense |
||
Rio Ave
02:00
| |
Boavista |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Argeş
19:00
| |
SSC Farul |
||
UTA Arad
21:30
| |
U Craiova 1948 |
||
Rapid Bucuresti
00:30
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ural
18:00
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
Krylya Sovetov
20:30
| |
Olimpiyets |
||
Khimki
20:30
| |
Akhmat Grozny |
||
คราสโนดาร์
23:00
| |
Ufa |
||
Russia - FNL |
||||
Tom' Tomsk
16:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Yenisey
17:00
| |
Krasnodar II |
||
Dolgie Prudy
17:00
| |
Orenburg |
||
Veles
18:00
| |
Torpedo Moskva |
||
Spartak Moskva II
19:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Volgar Astrakhan
19:00
| |
Fakel |
||
Metallurg Lipetsk
19:00
| |
Baltika |
||
Tekstilshchik
20:00
| |
Akron |
||
Urozhay
21:00
| |
KAMAZ |
||
Alaniya Vladikavkaz
21:00
| |
Neftekhimik |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Partizan
22:00
| |
Radnik Surdulica |
||
Proleter Novi Sad
00:05
| |
Bačka Topola |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Bačka Palanka
20:00
| |
Radnički Sr. Mitrovica |
||
Zlatibor Čajetina
20:00
| |
Grafičar |
||
Kabel Novi Sad
20:00
| |
Loznica |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Spartak Trnava
22:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Šamorín
15:30
| |
Slavoj Trebišov |
||
Rohožník
16:00
| |
Futura Humenne |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Domžale
22:00
| |
Koper |
||
Olimpija
01:15
| |
Tabor Sežana |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
UD Ibiza
19:00
| |
Mirandés |
||
เลกาเนส
21:00
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
Real Sociedad II
23:15
| |
เรอัล โอเบียโด้ |
||
Burgos
23:15
| |
ลูโก |
||
Ponferradina
02:00
| |
Fuenlabrada |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Hammarby
20:00
| |
AIK |
||
Mjällby
20:00
| |
Kalmar |
||
IFK Göteborg
22:30
| |
Örebro |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
AIK W
18:00
| |
Häcken W |
||
Pitea W
19:00
| |
Rosengard W |
||
Eskilstuna United W
20:00
| |
KIF Orebro W |
||
Sweden - Superettan |
||||
Norrby
20:00
| |
Brage |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Hammarby Talang
19:00
| |
Piteå |
||
IF Karlstad Fotboll
20:30
| |
Dalkurd |
||
Assyriska
21:00
| |
Örebro Syrianska |
||
IFK Luleå
21:30
| |
Brommapojkarna |
||
Switzerland - Super League |
||||
Lausanne Sport
19:15
| |
Grasshopper |
||
Sion
21:30
| |
บาเซิ่ล |
||
St. Gallen
21:30
| |
Servette |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Kasımpaşa
17:30
| |
Göztepe |
||
กาลาตาซาราย
20:00
| |
คอนยาสปอร์ |
||
Altay
20:00
| |
Fatih Karagümrük |
||
แทร็บซอนสปอร์
23:00
| |
Fenerbahçe |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Keçiörengücü
17:30
| |
Kocaelispor |
||
Manisa BBSK
20:00
| |
Adanaspor |
||
BB Erzurumspor
20:00
| |
Altınordu |
||
Bursaspor
23:00
| |
Boluspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Minai
18:00
| |
Desna |
||
Inhulets
21:00
| |
Rukh Vynnyky |
||
โอเล็กซานเดรีย
23:30
| |
Vorskla |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Livyi Bereh
19:00
| |
Karpaty Halych |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Peremoga
19:00
| |
Viktoriya Mykolaivka |
||
Yarud Mariupol'
19:00
| |
Real Pharm |
||
Argentina - Superliga |
||||
Colón
01:45
| |
Talleres Córdoba |
||
Atlético Tucumán
01:45
| |
Argentinos Juniors |
||
Aldosivi
04:00
| |
Independiente |
||
River Plate
06:15
| |
San Lorenzo |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Almirante Brown
00:00
| |
Deportivo Maipú |
||
Chacarita Juniors
02:00
| |
Quilmes |
||
Nueva Chicago
02:00
| |
Agropecuario |
||
Independiente Rivadavia
02:00
| |
All Boys |
||
Guillermo Brown
02:00
| |
Instituto |
||
San Martín San Juan
02:00
| |
Tristán Suárez |
||
Brazil - Serie A |
||||
América Mineiro
07:00
| |
Bahia |
||
Palmeiras
02:00
| |
Internacional |
||
Athletico PR
02:00
| |
Fluminense |
||
Grêmio
04:15
| |
Juventude |
||
Ceará
04:15
| |
Bragantino |
||
Atlético GO
04:15
| |
Atlético Mineiro |
||
ฟลาเมงโก
06:30
| |
Cuiabá |
||
Sport Recife
06:30
| |
Santos |
||
Brazil - Serie B |
||||
Confiança
07:00
| |
Avaí |
||
Brazil - Serie C |
||||
Manaus
02:00
| |
Ypiranga Erechim |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Nacional
08:10
| |
Independiente Medellín |
||
Deportivo Pasto
02:00
| |
Deportes Quindío |
||
Alianza Petrolera
04:00
| |
Atlético Bucaramanga |
||
Santa Fe
06:05
| |
Millonarios |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Atlético
03:00
| |
Boca Juniors de Cali |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Herediano
09:00
| |
Alajuelense |
||
Grecia
00:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Guanacasteca
03:00
| |
Santos de Guápiles |
||
ADR Jicaral
03:00
| |
San Carlos |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Macará
08:00
| |
LDU Quito |
||
Mushuc Runa
02:00
| |
Técnico Universitario |
||
Deportivo Cuenca
04:30
| |
9 de Octubre |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Chalatenango
07:00
| |
Atletico Marte |
||
Firpo
07:45
| |
Municipal Limeño |
||
Isidro Metapán
08:00
| |
Santa Tecla |
||
Once Municipal
04:00
| |
Jocoro |
||
FAS
04:15
| |
Águila |
||
Alianza
04:15
| |
CD Platense |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Antigua GFC
07:00
| |
Solola |
||
Cobán Imperial
23:00
| |
Nueva Concepción |
||
Malacateco
00:30
| |
Municipal |
||
Comunicaciones
01:00
| |
Achuapa |
||
Guastatoya
04:00
| |
Xelajú |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Suchitepéquez
00:00
| |
Plataneros |
||
Marquense
00:00
| |
Xinabajul |
||
Puerto San Jose
00:00
| |
San Pedro |
||
Amatitlan
00:00
| |
Deportivo Reu |
||
Deportivo Sanarate
00:00
| |
Zacapa Tellioz |
||
Mictlán
00:00
| |
Juventud Pinulteca |
||
Siquinalá
02:00
| |
Quiché |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlético San Luis
07:00
| |
América |
||
Pachuca
07:05
| |
Santos Laguna |
||
Cruz Azul
09:00
| |
Tigres UANL |
||
Pumas UNAM
00:00
| |
Juárez |
||
Guadalajara
05:00
| |
Toluca |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Diriangén
07:00
| |
Walter Ferreti |
||
Real Estelí
09:00
| |
Managua |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Sol de América
04:00
| |
Libertad |
||
Guaireña
06:15
| |
Olimpia |
||
Peru - Primera Division |
||||
Melgar
23:00
| |
Universidad San Martín |
||
Alianza Universidad
01:15
| |
Cienciano |
||
Sporting Cristal
03:30
| |
Ayacucho |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Villa Española
20:15
| |
Wanderers |
||
Cerro Largo
22:30
| |
Progreso |
||
Deportivo Maldonado
01:30
| |
Peñarol |
||
Cerrito
03:45
| |
Fénix |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
Austin
08:00
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
รีล ซอลต์ เลค
08:30
| |
โคโลราโด ราปิดส์ |
||
แอลเอ แกลักซี
09:30
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
00:00
| |
นิวยอร์กซิตี |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Colorado Springs
07:00
| |
Rio Grande Valley |
||
San Antonio
07:30
| |
Tulsa Roughnecks |
||
Oakland Roots
09:00
| |
Orange County |
||
Sacramento Republic
04:00
| |
Tacoma Defiance |
||
OKC Energy
05:00
| |
Birmingham Legion |
||
San Diego Loyal
05:00
| |
New Mexico United |
||
South Africa - Premier League |
||||
Moroka Swallows
20:30
| |
Stellenbosch |
||
Angola - Girabola |
||||
CD Lunda-Sul
21:00
| |
Sporting de Benguela |
||
Wiliete
22:00
| |
Progresso |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Salitas
22:30
| |
Majestic |
||
วิเทสส์
22:30
| |
RCK |
||
USFA
00:45
| |
RC Bobo-Dioulasso |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Simba
20:30
| |
Saint Eloi Lupopo |
||
Kenya - Premier League |
||||
Wazito
17:00
| |
Homeboyz |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Youssoufia Berrechid
22:00
| |
Chabab Mohammédia |
||
FUS Rabat
00:15
| |
Hassania Agadir |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Racing de Casablanca
22:30
| |
CR Khemis Zemamra |
||
Stade Marocain
22:30
| |
Ittihad Khemisset |
||
AS Salé
22:30
| |
Chabab Ben Guerir |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mbeya Kwanza
18:00
| |
Dodoma Jiji |
||
Ruvu Shooting
20:00
| |
Coastal Union |
||
Zambia - Super League |
||||
Power Dynamos
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Andorra - Primera División |
||||
FC Santa Coloma
16:00
| |
Ordino |
||
Inter Club d'Escaldes
18:30
| |
Engordany |
||
Sant Julià
21:00
| |
Carroi |
||
Atlètic Club d'Escaldes
23:30
| |
UE Santa Coloma |
||
Andorra - 2. Division |
||||
UE Santa Coloma II
16:00
| |
Atlètic Amèrica |
||
Extremenya
18:30
| |
Atlètic Club II |
||
UE Sant Julia II
21:00
| |
Penya Encarnada |
||
FC Santa Coloma II
23:30
| |
Jenlai |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Baderan
18:45
| |
Mes Kerman |
||
Machine Sazi
19:00
| |
Shahrdari Hamedan |
||
Khooshe Talaee Saveh
19:00
| |
FC Vista Turbine |
||
Esteghlal Mollasani
20:30
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Shahin Bushehr
20:30
| |
Qashqai |
||
Lebanon - Premier League |
||||
Shabab El Bourj
19:30
| |
Shabab Al Sahel |
||
Al Akhaa Al Ahli
19:30
| |
Al Ansar |
||
Al Nejmeh
20:00
| |
Bourj |
||
Oman - Professional League |
||||
Muscat
19:55
| |
Dhofar |
||
Al-Ittihad
20:15
| |
Al-Rustaq |
||
Oman Club
23:10
| |
Bahla |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Khor
21:30
| |
Al Ahli |
||
Al Sadd
21:30
| |
Al Gharafa |
||
Al Duhail
00:10
| |
Al Rayyan |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Fateh
21:50
| |
Al Taawon |
||
Al Hazm
22:15
| |
Al Faisaly |
||
Dhamk
22:25
| |
Al Ittihad |
||
Al Hilal
00:10
| |
Al Nassr |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Tataouine
21:00
| |
CA Bizertin |
||
Monastir
23:30
| |
Chebba |
||
Bahrain - Premier League |
||||
Al Hala
21:45
| |
Manama |
||
Al Riffa
00:20
| |
Khalidiya |
||
Hong Kong - First Division |
||||
Central & Western
12:30
| |
Happy Valley |
||
Dreams Metro Gallery
12:30
| |
Hoi King |
||
Eastern District
14:30
| |
North District |
||
Sham Shui Po
14:30
| |
South China |
||
Wong Tai Sin
14:30
| |
Wofoo Tai Po |
||
Wing Yee
14:30
| |
Yuen Long |
||
Shatin
14:30
| |
Citizen AA |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Gangwon
12:00
| |
Gwangju |
||
Pakistan - Premier League |
||||
WAPDA
20:00
| |
Muslim |
||
SSGC
23:15
| |
Pakistan Army |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Pohang Steelers
12:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
Ulsan |
||
Argentina - Primera C |
||||
Berazategui
23:30
| |
Ituzaingó |
||
Luján
01:00
| |
Atlas |
||
Deportivo Español
01:00
| |
Victoriano Arenas |
||
San Martín Burzaco
01:00
| |
Claypole |
||
Central Córdoba
01:00
| |
Deportivo Laferrere |
||
Leandro Nicéforo Alem
01:00
| |
Argentino Merlo |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Sportivo Barracas
01:00
| |
ลูกาโน |
||
Puerto Nuevo
01:00
| |
Yupanqui |
||
Deportivo Paraguayo
01:00
| |
Liniers |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
USV Hercules
19:00
| |
EVV |
||
Hoogland
19:00
| |
Dongen |
||
HV & CV Quick
19:00
| |
ADO '20 |
||
Blauw Geel '38
19:00
| |
OFC Oostzaan |
||
DEM
19:00
| |
HSC '21 |
||
Westlandia
19:00
| |
UNA |
||
GVV Unitas
19:00
| |
Gemert |
||
Groene Ster
19:30
| |
JOS Watergraafsmeer |
||
OSS '20
19:30
| |
Hollandia |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Aurora
04:15
| |
Real Tomayapo |
||
Blooming
06:30
| |
Santa Cruz |
||
Africa - CAF Champions League |
||||
Galaxy
20:00
| |
Simba |
||
Maniema Union
21:00
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Nouadhibou
21:00
| |
ES Sétif |
||
Otôho d'Oyo
21:30
| |
Petro de Luanda |
||
LPRC Oilers
22:00
| |
Raja Casablanca |
||
Rivers United
22:00
| |
Al Hilal Omdurman |
||
Hearts of Oak
22:00
| |
Wydad Casablanca |
||
Al-Ittihad
00:00
| |
ES Tunis |
||
Africa - CAF Confederations Cup |
||||
AS Kigali
20:00
| |
Motema Pembe |
||
CFFA
20:00
| |
Interclube |
||
Bayelsa United
21:00
| |
CS Sfaxien |
||
Belgium - Second Amateur Division: ACFF |
||||
Solières Sport
20:00
| |
Rebecq |
||
Hamoir
20:00
| |
RES Durbuy |
||
Couvin-Mariembourg
20:00
| |
La Louvière |
||
Warnant
20:00
| |
Acren |
||
Stockay-Warfusée
20:00
| |
Verlaine |
||
Jette
20:00
| |
Waremme |
||
Ganshoren
20:00
| |
Tubize |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV A |
||||
RFC Wetteren
20:00
| |
Sparta Petegem |
||
Toekomst Menen
20:00
| |
Gullegem |
||
Voorwaarts Zwevezele
20:00
| |
Ronse |
||
Merelbeke
20:00
| |
Zelzate |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV B |
||||
Cappellen
20:00
| |
Sporting Hasselt |
||
Pepingen-Halle
20:00
| |
KSC City Pirates |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Jong Lede
20:00
| |
Wolvertem Merchtem |
||
Erpe-Mere United
20:00
| |
Oostkamp |
||
Eppegem
20:00
| |
Torhout |
||
VW Hamme
20:00
| |
Tempo Overijse |
||
Voorde Appelterre
20:00
| |
Lochristi |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Berlaar-Heikant
20:00
| |
Witgoor Sport |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Binche
20:00
| |
Union Namur |
||
Gosselies Sports
20:00
| |
Jeunesse Tamines |
||
Stockel
20:00
| |
Braine |
||
Ostiches
20:00
| |
Albert Quévy-Mons |
||
Entité Manageoise
20:00
| |
SG-Tertre-Hautrage |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Rochefort
20:00
| |
Mormont |
||
Habay-la-Neuve
20:00
| |
Huy |
||
Stade Disonais
20:00
| |
Raeren-Eynatten |
||
Wanze / Bas-Oha
20:00
| |
Marloie Sport |
||
Richelle United
20:00
| |
Jodoigne |
||
Herstal
20:00
| |
Oppagne-Wéris |
||
Gouvy
20:00
| |
Aywaille |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Ranst
20:00
| |
Oppuurs |
||
Bevel FC
20:00
| |
K. Kontich |
||
Bornem
20:00
| |
Eendracht Zoersel |
||
Kalmthout
20:00
| |
Vosselaar |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
KV Tervuren-Duisburg
20:00
| |
SC Aarschot |
||
Borght-Humbeek
20:00
| |
Stade Bierbeek |
||
Bodegem Kapelle United
20:00
| |
Hoegaarden-Outgaarden |
||
Melsbroek
20:00
| |
Veltem |
||
Sporting Kampenhout
20:00
| |
Bertem-Leefdaal |
||
Saint-Josse
20:00
| |
Nivellois |
||
Etterbeek
20:00
| |
Stade Everois |
||
Football Club Schaerbeek
20:00
| |
Sporting Bruxelles |
||
Kosova Schaerbeek
20:00
| |
Genappe |
||
NSeth Berchem
20:00
| |
Grez-Doiceau |
||
Sportive Brainoise
20:00
| |
Tubize II |
||
Union Lasne-Ohain
20:00
| |
BX Brussels |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
Hornu
20:00
| |
Montignies |
||
Antoing
20:00
| |
Ransart |
||
Excelsior Biévène
20:00
| |
RAS Monceau |
||
Péruwelz
20:00
| |
Soignies Sports |
||
Solre-sur-Sambre
20:00
| |
Le Roeulx |
||
Snef-Tyber
20:00
| |
Belœil |
||
Houdeng
20:00
| |
Morlanwelz |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Ster-Francorchamps
20:00
| |
Etoile de Faimes |
||
Beaufays
20:00
| |
Rechain |
||
FC Du Geer
20:00
| |
UCE Liège |
||
Elsautoise
20:00
| |
Jehaytois |
||
JS Fizoise
20:00
| |
Mélen-Micheroux |
||
Malmundaria
20:00
| |
Aubel |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Herk
20:00
| |
Zepperen-Brustem |
||
Herderen-Millen
20:00
| |
Verbroedering Maasmechelen |
||
Schoonbeek-Beverst
20:00
| |
Zonhoven United |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
RAC Saint-Mard
20:00
| |
Longlier |
||
Lorraine Arlon
20:00
| |
Sartoise |
||
Meix-Devant-Virton
21:00
| |
Vaux-Noville |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Nismes
20:00
| |
Spy |
||
Chevetogne
20:00
| |
US Dinantaise |
||
ES de la Molignée
20:00
| |
Condruzien |
||
Beauraing
20:00
| |
Malonne |
||
Flavion-Morialmé
23:00
| |
Grand-Leez |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Grembergen
20:00
| |
Munkzwalm |
||
SK Denderhoutem
20:00
| |
Lokeren Doorslaar |
||
St-Joris Sleidinge
20:00
| |
Eendracht Zele |
||
HO Kalken
20:00
| |
Dendermonde |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Blankenberge
20:00
| |
Diksmuide |
||
Wielsbeke
20:00
| |
Lauwe |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Chernolomets
20:00
| |
Botev Novi Pazar |
||
Ustrem Donchevo
20:00
| |
Sportist General Toshevo |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Omonia Psevda
19:30
| |
Halkanoras |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Admira Praha
15:15
| |
Králův Dvůr |
||
Slavia Praha II
15:15
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Pardubice II
15:15
| |
Bohemians 1905 II |
||
Dukla Praha II
15:15
| |
Teplice II |
||
Hradec Kralove II
15:15
| |
Slovan Velvary |
||
Chlumec nad Cidlinou
15:15
| |
Ústí nad Orlicí |
||
Příbram II
15:30
| |
Karlovy Vary |
||
Viktoria Plzen II
15:30
| |
Písek |
||
Sokol Zápy
19:30
| |
Jablonec II |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Banik Ostrava II
15:00
| |
Znojmo |
||
Slovácko II
15:15
| |
Dolní Benešov |
||
Sigma Olomouc II
15:15
| |
Vrchovina |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Český lev - Union Beroun
15:15
| |
Petřín Plzeň |
||
Tatran Sedlcany
19:30
| |
Hořovicko |
||
Slavoj Mýto
19:30
| |
Spartak Sobeslav |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Hlinsko
19:30
| |
Tochovice |
||
Benatky nad Jizerou
19:30
| |
Vysoke Myto |
||
Dvůr Králové
19:30
| |
Poříčany |
||
Kolín
19:30
| |
Letohrad |
||
Čáslav
19:30
| |
Trutnov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Strani
15:15
| |
Viktorie Přerov |
||
Kozlovice
19:30
| |
Slavičín |
||
Šumperk
19:30
| |
Nove Sady |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Velka Bites
15:15
| |
Hodonín-Šardice |
||
Ždírec nad Doubravou
19:30
| |
Start Brno |
||
Slavoj Polná
19:30
| |
Bystřice nad Pernštejnem |
||
Sokol Lanžho
19:30
| |
Stara Rise |
||
Žďár nad Sázavou
19:30
| |
Zbrojovka Brno II |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Ringkøbing
19:00
| |
VRI |
||
Finland - Kakkonen |
||||
RoPS II
17:00
| |
Kemi City |
||
JBK
18:00
| |
GBK |
||
I-Kissat
19:00
| |
Honka Akatemia |
||
KuFu-98
23:00
| |
Atlantis |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Gyori ETO II
16:00
| |
Zalaegerszegi TE II |
||
Gyirmót II
16:00
| |
MTE 1904 |
||
BVSC
18:00
| |
Komárom |
||
Kaposvári Rákóczi
18:00
| |
Nagykanizsai ULE |
||
Andráshida
18:00
| |
Videoton II |
||
Balatonfuredi
18:00
| |
Érdi VSE |
||
Kelen
18:00
| |
Gardony |
||
Papai Perutz
21:00
| |
Bicskei |
||
SC Sopron
21:00
| |
Puskás II |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Pro Patria
19:30
| |
Südtirol |
||
Triestina
19:30
| |
Fiorenzuola |
||
FeralpiSalò
22:30
| |
Legnago Salus |
||
Giana Erminio
22:30
| |
Virtus Verona |
||
Juventus U23
22:30
| |
Seregno |
||
Mantova
22:30
| |
Lecco |
||
Calcio Padova
22:30
| |
Trento Calcio 1921 |
||
Pergolettese
22:30
| |
AlbinoLeffe |
||
Piacenza
22:30
| |
Pro Sesto |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Campobasso
19:30
| |
Bari 1908 |
||
Catanzaro
19:30
| |
Taranto |
||
Fidelis Andria
19:30
| |
Avellino |
||
Foggia
19:30
| |
Monopoli |
||
Juve Stabia
19:30
| |
Picerno |
||
Nuova Monterosi
19:30
| |
Paganese |
||
Potenza Calcio
19:30
| |
ACR Messina |
||
Turris
19:30
| |
Palermo |
||
Vibonese
19:30
| |
Latina |
||
Virtus Francavilla
19:30
| |
Catania |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Caronnese
20:00
| |
Casale |
||
Città di Varese
20:00
| |
Chieri |
||
Ligorna
20:00
| |
Novara |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Breno
20:00
| |
Crema |
||
Brusaporto
20:00
| |
Pontisola |
||
Caravaggio
20:00
| |
Villa d'Almè |
||
Folgore Caratese
20:00
| |
Virtus Ciserano Bergamo |
||
Vis Nova Giussano
20:00
| |
Sona |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Ambrosiana
20:00
| |
Campodarsego |
||
Caldiero Terme
20:00
| |
San Martino Speme |
||
Montebelluna
20:00
| |
Adriese |
||
Cartigliano
20:00
| |
Clodiense |
||
Cjarlins Muzane
20:00
| |
Cattolica |
||
Delta Calcio Rovigo
20:00
| |
Union ArzignanoChiampo |
||
Spinea
20:00
| |
Luparense |
||
Mestre
20:00
| |
Levico |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Tritium
20:00
| |
Athletic Carpi |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Arezzo
20:00
| |
Foligno |
||
Cannara
20:00
| |
Flaminia |
||
Pianese
20:00
| |
Unipomezia |
||
Poggibonsi
20:00
| |
Sporting Trestina |
||
Pro Livorno
20:00
| |
FC Rieti |
||
San Donato Tavarnelle
20:00
| |
Gavorrano |
||
Sangiovannese
20:00
| |
Cascina |
||
Scandicci
20:00
| |
Lornano Badesse |
||
Tiferno Lerchi
20:00
| |
Montespaccato |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Fano
20:00
| |
Matese |
||
Atletico
20:00
| |
Tolentino |
||
Castelnuovo Vomano
20:00
| |
Aurora Alto Casertano |
||
Porto D' Ascoli
20:00
| |
San Nicolò |
||
Recanatese
20:00
| |
Pineto |
||
Trastevere
20:00
| |
Montegiorgio |
||
Vastese
20:00
| |
Castelfidardo Calcio |
||
Vastogirardi
20:00
| |
Chieti |
||
Nereto
20:00
| |
Sambenedettese |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Arzachena
19:30
| |
Ostia Mare Lidocalcio |
||
Carbonia
19:30
| |
SSC Giugliano |
||
Muravera
19:30
| |
CynthiAlbalonga |
||
Aprilia
20:00
| |
Atletico Uri |
||
Gladiator
20:00
| |
Insieme Formia |
||
Team Nuova Florida
20:00
| |
Cassino |
||
Vis Artena
20:00
| |
Lanusei |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Bisceglie
20:00
| |
Lavello |
||
Casarano
20:00
| |
Virtus Matino |
||
Città di Fasano
20:00
| |
Francavilla |
||
Nola 1925
20:00
| |
US Bitonto |
||
San Giorgio
20:00
| |
Rotonda |
||
Nardò
20:00
| |
Casertana |
||
Sorrento
20:00
| |
Nocerina |
||
Gravina
21:00
| |
Audace Cerignola |
||
Team Altamura
21:00
| |
Mariglianese |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Castrovillari
20:00
| |
Aversa Normanna |
||
FC Messina
20:00
| |
Trapani 1905 |
||
Giarre
20:00
| |
Paternò |
||
Licata
20:00
| |
Portici |
||
Santa Maria Cilento
20:00
| |
Città Di Sant’Agata |
||
Rende
20:00
| |
Cittanova Interpiana |
||
San Luca
20:00
| |
Gelbison |
||
Sancataldese
20:00
| |
Acireale |
||
Troina
20:00
| |
Cavese |
||
Norway - 2. Division |
||||
Alta
19:00
| |
Hødd |
||
Levanger
20:00
| |
Flekkerøy |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Śląsk Wrocław II
20:00
| |
Radunia Stężyca |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Maria da Fonte
21:00
| |
Pedras Salgadas |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Radnički Svilajnac
16:00
| |
Vlasina |
||
Hajduk Veljko
19:30
| |
Sloga Leskovac |
||
Trajal Krusevac
19:30
| |
Brzi Brod |
||
Pčinja Trgovište
19:30
| |
Jedinstvo Paraćin |
||
Buducnost Popovac
19:30
| |
Timočanin |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Sušica
19:30
| |
Budućnost Arilje |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Castkovce
19:00
| |
Zlaté Moravce-Vrablé II |
||
Slovan Levice
19:00
| |
Galanta |
||
Beluša
19:00
| |
Marcelová |
||
Spartak Myjava
23:00
| |
Lednické Rovne |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Silva
17:30
| |
Estradense |
||
Atlético Arnoia
22:00
| |
Rápido Bouzas |
||
Arzúa
22:00
| |
Villalbés |
||
Somozas
22:00
| |
Noia |
||
Alondras
22:00
| |
Viveiro |
||
Sofán
22:00
| |
Ourense CF |
||
Barco
22:30
| |
Polvorín |
||
Juvenil Ponteareas
23:00
| |
Choco |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Sporting Gijon II
17:00
| |
Tuilla |
||
Llanes
17:00
| |
Lealtad |
||
Covadonga
17:00
| |
San Martin |
||
Lenense
17:00
| |
Urraca |
||
Real Oviedo II
17:00
| |
Gijon Industrial |
||
Navarro
17:00
| |
Real Titánico |
||
Colunga
21:45
| |
Langreo II |
||
Praviano
21:45
| |
Mosconia |
||
L'Entregu
22:00
| |
Luarca |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Colindres
22:00
| |
Siete Villas |
||
Noja
22:00
| |
Escobedo |
||
Selaya
22:00
| |
Torina |
||
Textil Escudo
22:00
| |
Naval |
||
Vimenor
22:30
| |
Gimnástica Torrelavega |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Santutxu
16:00
| |
Beasain |
||
San Ignacio
17:00
| |
Anaitasuna FT |
||
Barakaldo
22:00
| |
Leioa |
||
Deusto
22:00
| |
Deportivo Alaves II |
||
CD Vitoria
23:00
| |
Portugalete |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Castelldefels
17:00
| |
Pobla Mafumet |
||
L'Hospitalet
17:00
| |
Granollers |
||
Vilafranca
17:30
| |
Girona II |
||
Olot
22:00
| |
San Cristobal |
||
Figueres
22:30
| |
Manresa |
||
Vilassar Mar
23:00
| |
Grama |
||
Sant Andreu
23:00
| |
Guineueta |
||
Sants
00:00
| |
Ascó |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
RC Catarroja
16:30
| |
Saguntino |
||
Hércules II
17:00
| |
Torrellano |
||
Castellon II
17:00
| |
Silla |
||
Olímpic de Xàtiva
22:00
| |
Callosa Deportiva |
||
Orihuela
22:30
| |
Roda |
||
Acero
23:00
| |
Villarreal III |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Complutense
16:15
| |
Atlético Madrid II |
||
Parla
16:30
| |
Torrejón |
||
Trival Valderas
16:30
| |
Getafe II |
||
Villaverde-Boetticher
16:30
| |
Tres Cantos |
||
Ursaria
17:00
| |
Madrid 2021 FP |
||
Villaviciosa Odón
17:00
| |
Alcorcón II |
||
RSD Alcalá
17:00
| |
Colonia Moscardo |
||
Pozuelo Alarcón
17:00
| |
Carabanchel |
||
Moratalaz
23:00
| |
Las Rozas |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
La Virgen del Camino
16:45
| |
Mirandés II |
||
Salamanca II
17:00
| |
Cultural Leonesa II |
||
Palencia CF
21:30
| |
Arandina |
||
Bembibre
21:30
| |
Ribert |
||
Atlético Tordesillas
21:30
| |
Real Ávila |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Alhaurín
17:00
| |
El Palo |
||
Marbella
17:00
| |
At. Malagueño |
||
Alhaurino
17:15
| |
Real Jaén |
||
Juventud Torremolinos
21:00
| |
Torre del Mar |
||
Ciudad de Torredonjimeno
23:00
| |
Huétor Vega |
||
Huétor Tájar
23:00
| |
Motril |
||
Torreperogil
00:00
| |
Almería II |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Los Barrios
17:00
| |
Pozoblanco |
||
Antoniano
17:00
| |
Utrera |
||
Cabecense
17:00
| |
Lucena |
||
Conil
22:30
| |
Recreativo Huelva |
||
Puente Genil
23:30
| |
Cartaya |
||
Xerez
00:00
| |
Tomares |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
San Rafael
16:30
| |
Collerense |
||
Mercadal
17:00
| |
Campos |
||
Platges de Calvià
17:00
| |
Portmany |
||
Son Veri
18:00
| |
Inter Ibiza |
||
Murense
20:45
| |
Constància |
||
Soller
22:00
| |
Mallorca II |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Herbania
17:30
| |
Buzanada |
||
Atlético Paso
18:00
| |
La Cuadra |
||
Tenerife II
18:00
| |
Lanzarote |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
El Palmar
17:00
| |
Deportiva Minera |
||
Mazarrón FC
17:00
| |
La Union Atletico |
||
UCAM Murcia II
22:00
| |
Racing Murcia |
||
Yeclano
22:00
| |
Los Garres |
||
Archena Sport
22:30
| |
Cartagena FC |
||
Bala Azul
22:30
| |
Cartagena II |
||
UD Caravaca
22:30
| |
Lorca Deportiva |
||
Huércal-Overa
23:00
| |
Real Murcia II |
||
CAP Ciudad de Murcia
00:30
| |
Bullense |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
UP Plasencia
16:45
| |
Trujillo |
||
Miajadas
17:00
| |
Moralo |
||
Badajoz II
17:00
| |
Olivenza |
||
Extremadura UD II
22:00
| |
Diocesano |
||
Jerez
22:30
| |
Azuaga |
||
Don Álvaro
23:00
| |
Llerenense |
||
Arroyo
23:00
| |
Villafranca |
||
Aceuchal
23:00
| |
Calamonte |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Cirbonero
21:30
| |
Pamplona |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Berceo
17:00
| |
Anguiano |
||
Varea
17:00
| |
River Ebro |
||
Alfaro
22:00
| |
Agoncillo |
||
Haro
22:00
| |
CDFC La Calzada |
||
Oyonesa
22:00
| |
Calahorra II |
||
Arnedo
22:30
| |
Casalarreina |
||
Cenicero
22:30
| |
Vianés |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Giner Torrero
16:30
| |
Santa Anastasia |
||
Real Zaragoza II
16:30
| |
Barbastro |
||
Biescas
21:00
| |
Binéfar |
||
Caspe
22:00
| |
Cuarte Industrial |
||
Épila
22:00
| |
Robres |
||
Borja
22:00
| |
Belchite 97 |
||
Atletico Monzon
22:00
| |
Illueca |
||
Cariñena
22:00
| |
Calamocha |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Miguelturreño
17:00
| |
Conquense |
||
Villarrobledo
17:00
| |
Albacete II |
||
Huracán Balazote
22:00
| |
Torrijos |
||
Quintanar del Rey
22:30
| |
Illescas |
||
San Clemente
23:00
| |
La Roda |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Stockholm Internazionale
18:30
| |
Skiljebo |
||
Lidingö
22:00
| |
Enkoping |
||
Järfälla
23:00
| |
Karlberg |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Nosaby
19:00
| |
Karlskrona |
||
IFK Hässleholm
19:00
| |
Olympic |
||
Kristianstad
20:00
| |
Hässleholms IF |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Kırklarelispor
17:00
| |
Amed SK |
||
Kırşehir Belediyespor
18:00
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
Utaş Uşakspor
18:00
| |
Isparta Davrazspor |
||
Nazilli Belediyespor
18:00
| |
24 Erzincanspor |
||
Karacabey Birlikspor
23:00
| |
Zonguldak Kömürspor |
||
Eskişehirspor
23:00
| |
Tire 1922 |
||
Şanlıurfaspor
23:00
| |
Kastamonuspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Ergene Velimeşespor
18:00
| |
İnegölspor |
||
Kahramanmaraşspor
18:00
| |
Van BB |
||
Bayburt İÖİ
18:00
| |
Çorum Belediyespor |
||
Turgutluspor
18:00
| |
Osmanlıspor |
||
Sivas Belediyespor
18:00
| |
Bodrumspor |
||
Sakaryaspor
20:30
| |
Hekimoğlu Trabzon |
||
Serik Belediyespor
23:00
| |
Somaspor |
||
Afjet Afyonspor
23:00
| |
Adıyaman 1954 |
||
Yeni Diyarbekirspor
23:00
| |
Niğde Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
| |
Batman Petrolspor |
||
Sancaktepe Belediye
18:00
| |
Elazığspor |
||
Karaman Belediyespor
18:00
| |
Kütahyaspor |
||
Bergama Belediyespor
18:00
| |
Erbaaspor |
||
Kahta 02 Spor
18:00
| |
Nevşehirspor |
||
Bugsaşspor
18:00
| |
Fatsa Belediyespor |
||
Çatalcaspor
18:00
| |
Hendek Spor |
||
Osmaniyespor
18:00
| |
Arnavutköy Belediyespor |
||
Artvin Hopaspor
18:00
| |
Yıldırım Belediyesispor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Yomraspor
17:00
| |
Siirt Il Ozel Idaresi |
||
Yeni Orduspor
18:00
| |
Bayrampaşaspor |
||
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
| |
Kuşadasıspor |
||
Düzcespor
18:00
| |
Hacettepe |
||
Çarşambaspor
18:00
| |
Kestelspor |
||
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
| |
Kızılcabölükspor |
||
Şile Yıldızspor
18:00
| |
68 Aksaray Belediyespor |
||
Erzin Belediyespor
18:00
| |
Elaziz Belediyespor |
||
Yeni Altındağ BS
18:00
| |
76 Iğdır Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Türk Metal Kırıkkale
18:00
| |
Karabükspor |
||
Ankara Adliyespor
18:00
| |
Edirnespor |
||
Erokspor
18:00
| |
Ofspor |
||
Ağrı 1970
18:00
| |
Tepecikspor |
||
Modafenspor
18:00
| |
Karaköprü Belediyespor |
||
Derincespor
18:00
| |
Orduspor 1967 |
||
İçelspor
18:00
| |
Mardin BB |
||
Fethiyespor
23:00
| |
Gümüşhanespor |
||
Karşıyaka
23:00
| |
Ceyhanspor |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Perolas Negras
01:00
| |
Serrano RJ |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Brasil Farroupilha
01:00
| |
Igrejinha |
||
Tupi RS
01:00
| |
Glória |
||
União RS
01:00
| |
Veranópolis |
||
Passo Fundo
01:00
| |
Cruzeiro RS |
||
São Gabriel
01:00
| |
Inter Santa Maria |
||
Guarani RS
01:00
| |
Guarany de Bagé |
||
Bage
01:00
| |
Lajeadense |
||
Avenida
01:00
| |
São Paulo RS |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Talleres Remedios
01:00
| |
Villa San Carlos |
||
Cañuelas
01:00
| |
Los Andes |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Def. de Pronunciamiento
02:00
| |
CDJU Gualeguaychu |
||
Olimpo
02:00
| |
Sportivo Peñarol |
||
Sansinena
02:30
| |
Villa Mitre |
||
Sportivo Desamparados
02:45
| |
Ciudad de Bolívar |
||
Juventud Unida Univ.
03:00
| |
Ferro Carril Oeste LP |
||
Central Norte
03:30
| |
Gimnasia Concepción |
||
Sportivo Belgrano
04:00
| |
Gimnasia y Tiro |
||
Chaco For Ever
04:30
| |
Racing Córdoba |
||
San Marino - Campionato |
||||
La Fiorita
20:00
| |
Tre Fiori |
||
Murata
20:00
| |
Fiorentino |
||
Tre Penne
20:00
| |
Cailungo |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Middlesbrough U23
19:00
| |
West Bromwich Albion U23 |
||
Albania - 1st Division |
||||
Maliqi
19:00
| |
Erzeni Shijak |
||
Tërbuni Pukë
19:00
| |
Shkumbini Peqin |
||
Tomori Berat
19:00
| |
Apolonia Fier |
||
Butrinti Sarandë
19:00
| |
Vora |
||
Besa Kavajë
19:00
| |
Lushnja |
||
Besëlidhja Lezhë
19:00
| |
Burreli |
||
Bylis Ballsh
19:00
| |
Korabi Peshkopi |
||
Turbina Cërrik
19:00
| |
Pogradeci |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Shënkolli
19:00
| |
Veleçiku Koplik |
||
Elbasani
19:00
| |
Oriku |
||
Iliria Fushë-Krujë
19:00
| |
Luzi 2008 |
||
Memaliaj
19:00
| |
Albpetrol Patos |
||
Labëria
19:00
| |
Naftëtari Kuçovë |
||
Këlcyra
19:00
| |
Tepelena |
||
Gramozi Ersekë
19:00
| |
Devolli |
||
Sopoti Librazhd
19:00
| |
Luftëtari |
||
Flamurtari
19:00
| |
Përmeti |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Bucheon 1995
11:30
| |
Sangju Sangmu |
||
Jeonnam Dragons
14:00
| |
Busan I'Park |
||
Anyang
16:30
| |
Seoul E. |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Albany Creek Excelsior
14:30
| |
Bayside United |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Botafogo U20
02:00
| |
Atletico-MG U20 |
||
Australia - Ffa Cup |
||||
Adelaide Olympic
11:30
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Queensland Lions
14:00
| |
Moreton Bay United |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Sint-Eloois-Winkel
20:00
| |
Francs Borains |
||
Rupel Boom
20:00
| |
Mandel United |
||
Knokke
20:00
| |
Thes Sport |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Duisburg U19
16:00
| |
Viktoria Köln U19 |
||
Oberhausen U19
16:00
| |
Preussen Munster U19 |
||
Dusseldorf U19
16:00
| |
Alemannia Aachen U19 |
||
Schalke 04 U19
16:00
| |
Wuppertaler SV U19 |
||
Holstein Kiel U19
16:00
| |
Eimsbütteler TV U19 |
||
Osnabruck U19
16:00
| |
Dresden U19 |
||
Jena U19
16:00
| |
Viktoria Berlin U19 |
||
Hessen Kassel U19
16:00
| |
Freiburg U19 |
||
Mainz U19
16:00
| |
Darmstadt 98 U19 |
||
Astoria Walldorf U19
18:00
| |
Kaiserslautern U19 |
||
Greuther Fürth U19
19:00
| |
Heidenheim U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Cagliari U19
15:45
| |
Sassuolo U19 |
||
Verona U19
17:30
| |
Fiorentina U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Plzen W
19:30
| |
Horní Heršpice |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Legia U18
16:15
| |
Slask U18 |
||
Gwarek Zabrze U18
16:30
| |
Warta Poznań U18 |
||
Stal Rzeszów U18
17:00
| |
Cracovia U18 |
||
Gornik Z. U18
17:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
Jagiellonia U18
21:00
| |
SMS Łódź U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
TTM
20:30
| |
Hungry Lions |
||
Pretoria Callies
20:30
| |
Cape Town Spurs |
||
TS Sporting
20:30
| |
Venda FC |
||
Uthongathi
20:30
| |
Polokwane City |
||
Panama - Lpf |
||||
Atlético Chiriquí
07:00
| |
Sporting San Miguelito |
||
Azuero
05:00
| |
Alianza |
||
Plaza Amador
05:00
| |
Independiente |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Langenthal
20:00
| |
Delémont |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Swift Hesperange
21:00
| |
Progrès Niedercorn |
||
UNA Strassen
21:00
| |
Rodange |
||
Fola Esch
21:00
| |
RM Hamm Benfica |
||
Victoria Rosport
21:00
| |
Wiltz |
||
Differdange 03
21:00
| |
F91 Dudelange |
||
Etzella Ettelbrück
21:00
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Mondorf-les-Bains
21:00
| |
Hostert |
||
UT Pétange
21:00
| |
Racing |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Admira II
19:30
| |
Leobendorf |
||
Russia - Pfl |
||||
Dinamo Barnaul
15:00
| |
Irtysh |
||
Torpedo Miass
17:00
| |
Chelyabinsk |
||
Lada Tolyatti
17:00
| |
Tyumen |
||
Dinamo Stavropol'
18:00
| |
Chernomorets |
||
Orenburg II
18:00
| |
Zenit Izhevsk |
||
Amkar Perm'
18:00
| |
Nosta |
||
Makhachkala
19:00
| |
Mashuk-KMV |
||
Kuban Kholding
19:00
| |
Chayka |
||
SKA Rostov
20:00
| |
Essentuki |
||
Rotor-2
20:00
| |
Legion Dynamo |
||
Forte Taganrog
20:00
| |
Spartak Nal'chik |
||
Volga Ulyanovsk
21:00
| |
Spartak Tuymazy |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Morön W
16:00
| |
Lidköping W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
LD Maputo
20:00
| |
Textáfrica |
||
Black Bulls Maputo
20:00
| |
Costa do Sol |
||
Ferroviário Nacala
20:00
| |
Ferroviário de Lichinga |
||
Ferroviário Maputo
20:00
| |
Ferroviário Nampula |
||
Matchedje de Mocuba
20:00
| |
ENH Vilankulo |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Eibar W
16:30
| |
Real Betis W |
||
Huelva W
17:00
| |
Barcelona W |
||
Madrid CFF W
17:00
| |
Alavés W |
||
Atletico Granadilla W
18:00
| |
Atletico Madrid W |
||
Athletic Club W
21:00
| |
Villarreal W |
||
Real Sociedad W
21:00
| |
Levante W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Servette Chênois W
20:00
| |
Grasshopper W |
||
Belgium - 1st National Women |
||||
OH Leuven II
20:00
| |
Eva's Tienen W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Køge
18:00
| |
KoldingQ W |
||
France - Division 1 Women |
||||
Lyon W
17:45
| |
Montpellier W |
||
Paris SG W
17:45
| |
Saint-Étienne W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Puskás W
20:00
| |
Astra Hungary W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Necaxa W
07:00
| |
Monterrey W |
||
Puebla W
00:00
| |
Atlético San Luis W |
||
América W
03:45
| |
Tijuana W |
||
Spain - Primera Nacional Femenina |
||||
Discobolo-La Torre W
15:00
| |
Plaza Argel W |
||
San Miguel W
16:00
| |
La Cañada Atlético W |
||
Almería W
16:00
| |
Cacereño II W |
||
Orientación Marítima W
16:00
| |
Real Unión Tenerife II W |
||
Mos W
17:00
| |
Deportivo La Coruña II W |
||
Sárdoma W
17:00
| |
Versalles W |
||
Real Oviedo II W
17:00
| |
Viajes Interrías W |
||
Victoria FC W
17:00
| |
Victoria CF W |
||
La Rambla W
17:00
| |
Salamanca W |
||
Atlético Lince W
17:00
| |
Atlético Madrid III W |
||
Geneto del Teide W
17:00
| |
Unión Viera W |
||
Toledo W
17:00
| |
Murcia Féminas W |
||
UD Aguilas W
17:00
| |
CFF Albacete W |
||
Tarsa W
17:15
| |
Puerto del Carmen W |
||
Sant Gabriel W
17:30
| |
Sant Lluís W |
||
Valencia II W
17:30
| |
Villarreal II W |
||
Llamoro W
18:30
| |
Peña la Amistad W |
||
Gijón FF W
21:00
| |
Umia W |
||
Balears W
21:00
| |
Fontsanta Fatjó W |
||
Madrid III W
21:00
| |
Tres Cantos W |
||
Tolosa W
21:30
| |
Arratia W |
||
Collerense W
21:30
| |
Espanyol II W |
||
Pozuelo Alarcón W
21:30
| |
DNS de Belen W |
||
Santa Teresa II W
22:00
| |
Granada II W |
||
Samper W
22:00
| |
Logroño II W |
||
Transportes Alcaine II W
23:00
| |
Pardinyes W |
||
Cádiz W
23:00
| |
Badajoz W |
||
USA - USL League One |
||||
Tucson
09:00
| |
Tormenta |
||
Inter Miami II
06:30
| |
North Texas |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Roda U19
16:00
| |
La Nucía U19 |
||
Athletic Club U19
16:30
| |
Deportivo Alavés U19 |
||
Bansander U19
17:00
| |
Marina Sport U19 |
||
Bezana U19
17:00
| |
Val Miñor U19 |
||
UD Logroñés U19
17:00
| |
Txantrea U19 |
||
Mallorca U19
17:00
| |
Barcelona U19 |
||
San Félix U19
17:00
| |
Córdoba U19 |
||
Sanluqueno U19
17:00
| |
Vázquez Cultural U19 |
||
Séneca U19
17:00
| |
Atlético Jaén U19 |
||
Valencia U19
17:00
| |
Archena U19 |
||
Antiguoko U19
17:30
| |
Real Sociedad U19 |
||
Getxo U19
17:30
| |
Osasuna U19 |
||
Oberena U19
17:30
| |
Pamplona U19 |
||
Burgos CF U19
17:30
| |
Leganés U19 |
||
Las Palmas U19
18:00
| |
Sobradillo U19 |
||
Eibar U19
20:30
| |
Tudelano U19 |
||
Granada U19
21:00
| |
Tiro de Pichón U19 |
||
Rayo Majadahonda U19
21:00
| |
Real Valladolid U19 |
||
Getafe U19
21:00
| |
Badajoz U19 |
||
Atlético Madrileño U19
21:00
| |
Alzira U19 |
||
Ural U19
21:30
| |
Celta de Vigo U19 |
||
AD San Juan U19
22:00
| |
Villegas U19 |
||
Almería U19
22:00
| |
Coria U19 |
||
Alcorcón U19
22:00
| |
Fuenlabrada U19 |
||
Tomares U19
23:00
| |
Real Betis U19 |
||
El Ejido U19
23:00
| |
Recreativo Huelva U19 |
||
Italy - Coppa Italia Women |
||||
Tavagnacco W
17:00
| |
Pomigliano W |
||
Fortitudo Mozzecane W
19:30
| |
Napoli W |
||
Lady Granata Cittadella W
20:00
| |
Verona W |
||
Pro Sesto W
20:00
| |
San Marino Academy W |
||
Roma CF W
20:00
| |
Bari W |
||
Brescia W
20:00
| |
Lazio W |
||
Castelvecchio W
20:00
| |
Como |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Brașov Steagul Renașt
16:30
| |
Petrolul 52 |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Atlético Tucumán Res.
19:00
| |
Argentinos Juniors Res. |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Amman
19:30
| |
Al Karmal |
||
Blama
23:00
| |
Ittihad Al Ramtha |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
VOCEM
20:00
| |
Matonense |
||
Grêmio Prudente
01:00
| |
USAC |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Zemplín Michalovce U19
16:00
| |
Ružomberok U19 |
||
Trenčín U19
16:00
| |
Petržalka U19 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Nittaidai W
11:00
| |
Kamogawa W |
||
Yamato Sylphid W
11:00
| |
Setagaya Sfida W |
||
NGU Lublield Nagoya W
11:00
| |
Yokohama W |
||
Harima W
11:00
| |
Cerezo Osaka W |
||
Angeviolet Hiroshima W
11:00
| |
Ehime W |
||
Speranza W
11:00
| |
Iga Kunoichi W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Diamond Stars
23:15
| |
Johansen |
||
Central Parade
02:00
| |
Bo Rangers |
||
Canada - Premier League |
||||
York9
01:00
| |
Edmonton |
||
Cavalry
03:00
| |
HFX Wanderers |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Nenzing
21:00
| |
Schruns |
||
Chile - Segunda División |
||||
Lautaro de Buin
22:00
| |
Independiente |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Magpies
21:00
| |
Europa Point |
||
Lincoln Red Imps
23:30
| |
Europa FC |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Osaka
11:00
| |
TIAMO Hirakata |
||
Reinmeer Aomori
11:00
| |
Veertien Mie |
||
Iwaki
11:00
| |
Sony Sendai |
||
Biwako Shiga
11:00
| |
Verspah Oita |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Royal Thai Fleet
15:30
| |
สมุทรปราการ ซิตี้ |
||
Inter Bangkok
15:30
| |
Siam |
||
Muangnont
15:30
| |
Welfare Royal Air Force |
||
Bang Pa-in
15:30
| |
Ang Thong |
||
Chainat United
15:30
| |
Pathum Thani University |
||
IPE Samut Sakhon
15:30
| |
Saraburi United |
||
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
| |
Surin Sugar |
||
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
| |
Yasothon |
||
Surin
15:30
| |
Udon United |
||
Phattalung
15:30
| |
Nakhon Si Thammarat |
||
Surat Thani FC
15:30
| |
Nara United |
||
Jalor City
15:30
| |
Krabi |
||
Kamphaeng Phet
15:30
| |
Phitsanulok |
||
Nakhon Mae Sot United
15:30
| |
Chiangrai |
||
Sa Kaeo City
16:00
| |
ACDC |
||
Finland - Kolmonen |
||||
ToTe
18:00
| |
Futura |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 17 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 17 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 17 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 17 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net