ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
อตาลันต้า
23:45
| |
ยังบอยส์ |
||
เซนิต
23:45
| |
มัลโม่ |
||
FC Bayern München
02:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
เบนฟิกา
02:00
| |
FC Barcelona |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00
| |
ลีลล์ |
||
VfL Wolfsburg
02:00
| |
เซบีย่า |
||
ยูเวนตุส
02:00
| |
เชลซี |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
บาร์นสลีย์
01:45
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
ดาร์บีเคาน์ตี
01:45
| |
เรดิง |
||
ฟูลัม
01:45
| |
สวอนซีซิตี |
||
ลูตัน ทาวน์
01:45
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
มิลล์วอลล์
01:45
| |
บริสตอลซิตี |
||
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
| |
บอร์มัธ |
||
เจลีก |
||||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
England - Professional Development League |
||||
Crewe U23
21:00
| |
Wigan U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Cray Wanderers
01:45
| |
Wingate & Finchley |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Romford
01:45
| |
Tilbury |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Biggleswade
01:45
| |
St Neots Town |
||
FC Romania
01:45
| |
Hertford Town |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Werder Bremen II
00:00
| |
LSK Hansa |
||
Hannover 96 II
00:30
| |
HSC Hannover |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Heimstetten
23:30
| |
Greuther Fürth II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Luckenwalde
00:00
| |
Chemnitzer FC |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
FSV Frankfurt
00:00
| |
Balingen |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Villingen
00:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Hanau 93
00:00
| |
FC 1906 Erlensee |
||
Buchonia Flieden
00:00
| |
SV Steinbach |
||
Hunfelder SV
00:00
| |
Neuhof |
||
Rot-Weiß Hadamar
00:00
| |
Waldgirmes |
||
Eddersheim
00:30
| |
Viktoria Griesheim |
||
FV Bad Vilbel
00:30
| |
Hessen Dreieich |
||
SV Zeilsheim
01:00
| |
Ginsheim |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Germania Egestorf
00:30
| |
SVG Göttingen |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Martinroda
00:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Todesfelde
00:30
| |
Dornbreite Lubeck |
||
Armenia - Premier League |
||||
Junior Sevan
19:30
| |
Ararat-Armenia |
||
Urartu
22:30
| |
Noah |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Turan
18:00
| |
Sabah II |
||
Zira II
18:00
| |
MOIK |
||
Səbail II
19:00
| |
Zaqatala |
||
Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup |
||||
Capljina
21:00
| |
Radnik Bijeljina |
||
Klis Buturović Polje
21:00
| |
Igman Konjic |
||
Rudar Han Bila
21:00
| |
Zeljeznicar |
||
Ljubic Prnjavor
21:00
| |
GOSK Gabela |
||
Gorazde
21:00
| |
Sloboda Tuzla |
||
Modrica
21:00
| |
Sarajevo |
||
Svatovac Poljice
21:00
| |
Zrinjski |
||
Stupčanica Olovo
21:00
| |
Borac Banja Luka |
||
Omarska
21:00
| |
Rudar Prijedor |
||
Sloga Uskoplje
21:00
| |
Zeljeznicar Banja Luka |
||
Sloboda Mrkonjic Grad
21:00
| |
Siroki Brijeg |
||
Cyprus - Cyprus Cup |
||||
Doxa
22:00
| |
Akritas |
||
Ahironas
22:00
| |
Ethnikos Achna |
||
Aris
22:00
| |
Enosis |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
FA 2000
23:15
| |
Hvidovre |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Egaleo
20:00
| |
Kissamikos |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Soroksár SC
21:00
| |
Dorogi |
||
Budaörs
21:00
| |
Tiszakecske |
||
Szentlőrinc SE
21:00
| |
Szombathelyi Haladás |
||
Vasas
22:00
| |
Nyíregyháza Spartacus |
||
Szolnoki MÁV
23:00
| |
Budafoki MTE |
||
Kecskemeti TE
23:00
| |
Pécsi MFC |
||
Siófok
23:00
| |
Győri ETO |
||
Csákvári TK
23:00
| |
Békéscsaba |
||
Diósgyőr
23:00
| |
III. Kerületi TUE |
||
Ajka
23:00
| |
Szeged 2011 |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Riga
23:40
| |
Rīgas FS |
||
Latvia - First Liga |
||||
Grobiņa
20:00
| |
Auda |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Stabæk
00:00
| |
Strømsgodset |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Grorud
21:00
| |
Ranheim |
||
Strømmen
21:00
| |
KFUM |
||
Bryne
23:00
| |
Ullensaker / Kisa |
||
Jerv
23:00
| |
Aalesund |
||
Raufoss
23:00
| |
Start |
||
Stjørdals-Blink
23:00
| |
Fredrikstad |
||
Åsane
23:00
| |
Sogndal |
||
HamKam
01:00
| |
Sandnes Ulf |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Raków Częstochowa
22:00
| |
Radomiak Radom |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Lech Poznań II
18:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Bełchatów
20:00
| |
Arka Gdynia |
||
Wisłoka Dębica
20:00
| |
Świt Skolwin |
||
Swit
20:00
| |
Rekord Bielsko-Biała |
||
Wieczysta Kraków
20:30
| |
Chrobry Głogów |
||
Olimpia Zambrów
20:30
| |
Katowice |
||
Powiśle Dzierzgoń
20:45
| |
Garbarnia Kraków |
||
Resovia Rzeszów
21:00
| |
Widzew Lodz |
||
Olimpia Grudziądz
21:00
| |
Warta Poznań |
||
Sokół Ostróda
22:00
| |
Pogoń Siedlce |
||
Stomil Olsztyn
00:45
| |
Sandecja Nowy Sącz |
||
Russia - FNL |
||||
SKA Khabarovsk
16:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
Dolgie Prudy
18:00
| |
Metallurg Lipetsk |
||
Spartak Moskva II
19:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Krasnodar II
20:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Urozhay
21:00
| |
Orenburg |
||
Alaniya Vladikavkaz
22:00
| |
Fakel |
||
Tekstilshchik
22:00
| |
Baltika |
||
Akron
22:00
| |
Yenisey |
||
Veles
22:30
| |
KAMAZ |
||
Torpedo Moskva
23:00
| |
Neftekhimik |
||
Scotland - Championship |
||||
Raith Rovers
01:05
| |
Dunfermline Athletic |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Koper
22:00
| |
Domžale |
||
Sweden - Superettan |
||||
Akropolis
00:00
| |
Jönköpings Södra |
||
Falkenberg
00:00
| |
Landskrona |
||
GAIS
00:00
| |
Örgryte |
||
Norrby
00:00
| |
Helsingborg |
||
GIF Sundsvall
00:00
| |
Trelleborg |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Ankara Adliyespor
17:00
| |
Ofspor |
||
Yomraspor
17:00
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Ağrı 1970
17:00
| |
Kuşadasıspor |
||
Artvin Hopaspor
18:00
| |
Bugsaşspor |
||
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
| |
Ceyhanspor |
||
Fatsa Belediyespor
18:00
| |
Halide Edip Adıvar |
||
Kestelspor
18:30
| |
Yıldırım Belediyesispor |
||
68 Aksaray Belediyespor
18:30
| |
Bayrampaşaspor |
||
Çarşambaspor
18:30
| |
Yeni Altındağ BS |
||
Tepecikspor
19:00
| |
Türk Metal Kırıkkale |
||
Şile Yıldızspor
19:00
| |
Erzin Belediyespor |
||
Bergama Belediyespor
19:00
| |
Sancaktepe Belediye |
||
Hendek Spor
19:30
| |
Yeni Orduspor |
||
Erokspor
23:00
| |
Osmaniyespor |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
All Boys
07:10
| |
Defensores de Belgrano |
||
Brazil - Serie B |
||||
Vila Nova
07:30
| |
Operário PR |
||
Coritiba
07:30
| |
Confiança |
||
Guarani
05:00
| |
Cruzeiro |
||
Brasil de Pelotas
05:00
| |
Brusque |
||
Chile - Primera Division |
||||
O'Higgins
07:00
| |
Huachipato |
||
Santiago Wanderers
02:00
| |
Universidad Chile |
||
Antofagasta
04:30
| |
Unión La Calera |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Real Cartagena
07:40
| |
Llaneros |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Municipal
01:30
| |
Achuapa |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Juventud Pinulteca
00:00
| |
Mixco |
||
San Pedro
01:00
| |
Deportivo Reu |
||
Marquense
04:00
| |
Amatitlan |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Mazatlán
07:00
| |
Juárez |
||
Atlas
09:00
| |
Puebla |
||
Pachuca
09:05
| |
América |
||
Atlético San Luis
05:00
| |
Tigres UANL |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Correcaminos UAT
07:05
| |
Celaya |
||
Alebrijes
05:00
| |
Tapatío |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Danubio
07:30
| |
Racing |
||
Rampla Juniors
02:30
| |
Villa Teresa |
||
Rocha
05:00
| |
Atenas |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
| |
ซินซินนาติ |
||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
| |
Inter Miami |
||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Atlanta United II
06:30
| |
Louisville City |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Fortuna Mfou
19:00
| |
Fovu Club |
||
APEJES Academy
21:30
| |
Cotonsport |
||
Congo - Super Ligue |
||||
JSK
19:30
| |
Simba |
||
Dauphins Noirs
20:30
| |
Tshinkunku |
||
Renaissance
21:30
| |
RCK |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Wydad Casablanca
22:00
| |
Youssoufia Berrechid |
||
FUS Rabat
23:00
| |
Olympic Safi |
||
Difaâ El Jadida
01:15
| |
FAR Rabat |
||
RSB Berkane
03:30
| |
Hassania Agadir |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Polisi Tanzania
18:00
| |
KMC |
||
Kagera Sugar
20:00
| |
Young Africans |
||
Zambia - Super League |
||||
Kafue Celtic
20:00
| |
ZESCO United |
||
Buildcon
20:00
| |
Power Dynamos |
||
Kansanshi Dynamos
20:00
| |
Indeni |
||
Forest Rangers
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Nkana
20:00
| |
Chambishi |
||
Prison Leopards
20:00
| |
Nkwazi |
||
Green Buffaloes
20:00
| |
Kabwe Warriors |
||
Green Eagles
20:00
| |
Zanaco |
||
Konkola Blades
20:00
| |
Red Arrows |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Sahel
22:10
| |
Al Orubah |
||
Al Jabalain
22:40
| |
Al Adalh |
||
Najran
00:10
| |
Al Shoalah |
||
Ohod
00:10
| |
Jeddah |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Nasr
21:45
| |
Bani Yas |
||
Ajman
21:45
| |
Al Sharjah |
||
Khorfakkan Club
00:00
| |
Emirates |
||
Al Ain
00:00
| |
Al Wahda |
||
China PR - League One |
||||
Meizhou Hakka
15:00
| |
Jiangxi Liansheng |
||
Hangzhou
18:35
| |
Suzhou Dongwu |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Gangwon
17:00
| |
Pohang Steelers |
||
Thailand - FA Cup |
||||
Khonkaen Sambaitao
15:00
| |
Grakcu Sai Mai United |
||
Chiangrai
15:00
| |
Chiangmai Coaching |
||
MH Nakhonsi
15:00
| |
Thai Spirit |
||
Wang Noi
15:00
| |
อุดรธานี เอฟซี |
||
Bangkok
15:00
| |
Surin |
||
Nan City
15:00
| |
Namphong United |
||
Bisita Ayothaya
15:00
| |
ขอนแก่น เอฟซี |
||
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
| |
Kanjanapat Group |
||
Kamphaeng Phet
15:00
| |
Dome |
||
Kabin United
15:00
| |
Mahasarakham United |
||
Kalasin
15:00
| |
Rasi Salai United |
||
Chaiyaphum United
15:00
| |
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด |
||
สมุทรปราการ ซิตี้
15:00
| |
Cha Choeng Sao |
||
Pakchong
15:00
| |
IPE Samut Sakhon |
||
Bang Pa-in
15:00
| |
Songkhla |
||
Banbueng
15:00
| |
สุโขทัย เอฟซี |
||
Samut Songkhram
15:00
| |
Prime Bangkok |
||
ม.เกษมบัณฑิต
15:00
| |
อยุธยา ยูไนเต็ด |
||
Saraburi United
15:00
| |
Phitsanulok |
||
Udon United
15:00
| |
TP Samut Prakan |
||
Roi Et
15:00
| |
Royal Thai Fleet |
||
Singha Nuea Chiangmai
15:00
| |
Pathum Thani University |
||
Surindra
15:00
| |
Nonthaburi |
||
Huai Thalaeng United
15:00
| |
Marines Eureka |
||
Phichit United
17:00
| |
Muangkan United |
||
นครปฐม ยูไนเต็ด
17:30
| |
Nonthaburi City |
||
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
| |
Nakhon Si Thammarat |
||
Raj Pracha
18:00
| |
Satun United |
||
ระยอง เอฟซี
18:00
| |
ราชนาวี เอฟซี |
||
Lamphun Warrior
19:00
| |
เกษตรศาสตร์ เอฟซี |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Libertad
05:15
| |
Bragantino |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Atlético Mineiro
07:30
| |
Palmeiras |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Racing Mechelen
01:00
| |
Beringen |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Ciney
01:00
| |
Grand-Leez |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Honka Akatemia
22:30
| |
SalPa |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Juventus U23
22:30
| |
Giana Erminio |
||
Virtus Verona
22:30
| |
Pro Vercelli |
||
Lecco
23:00
| |
Pro Patria |
||
Pro Sesto
23:00
| |
Triestina |
||
Südtirol
23:00
| |
Renate |
||
Calcio Padova
01:30
| |
Fiorenzuola |
||
Trento Calcio 1921
01:30
| |
Mantova |
||
AlbinoLeffe
02:00
| |
FeralpiSalò |
||
Piacenza
02:00
| |
Legnago Salus |
||
Seregno
02:00
| |
Pergolettese |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
ACR Messina
22:30
| |
Bari 1908 |
||
Taranto
22:30
| |
Nuova Monterosi |
||
Fidelis Andria
23:00
| |
Foggia |
||
Latina
23:00
| |
Juve Stabia |
||
Monopoli
23:00
| |
Picerno |
||
Paganese
23:00
| |
Vibonese |
||
Palermo
23:00
| |
Campobasso |
||
Potenza Calcio
23:00
| |
Virtus Francavilla |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Vis Nova Giussano
20:00
| |
Breno |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Trastevere
20:00
| |
Sambenedettese |
||
Norway - 2. Division |
||||
Notodden
23:00
| |
Skeid |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
União Madeira
02:00
| |
Camara de Lobos |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Praviano
22:00
| |
San Martin |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Vänersborgs FK
00:30
| |
Stenungsund |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Stocksund
00:45
| |
Lidingö |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Sandviks
21:00
| |
IFK Östersund |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Nosaby
00:30
| |
Olympic |
||
Brazil - Paranaense 2 |
||||
Apucarana
01:30
| |
União PR |
||
PSTC
01:30
| |
Independiente FSJ |
||
Europe - UEFA Youth League |
||||
Zenit U19
16:00
| |
Malmo FF U19 |
||
Atalanta U19
18:00
| |
Young Boys U19 |
||
BFC Daugavpils U19
18:00
| |
Minsk U19 |
||
Manchester United U19
19:00
| |
Villarreal U19 |
||
Salzburg U19
19:00
| |
Lille U19 |
||
APOEL U19
20:00
| |
Kairat U19 |
||
Qabala U19
20:00
| |
AZ U19 |
||
Zvijezda Bijeljina U19
20:00
| |
Trabzonspor U19 |
||
Bayern U19
21:00
| |
Dynamo Kyiv U19 |
||
Benfica U19
21:00
| |
Barcelona U19 |
||
Wolfsburg U19
21:00
| |
Sevilla U19 |
||
Juventus U19
21:00
| |
Chelsea U19 |
||
MTK U19
21:00
| |
Sparta Praha U19 |
||
Septemvri Sofia U19
21:00
| |
Akademia Futbollit U19 |
||
Csikszereda U19
22:00
| |
Angers U19 |
||
Pogon Szczecin U19
23:00
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
PAOK U19
23:00
| |
Žilina U19 |
||
Koln U19
23:00
| |
Genk U19 |
||
Domzale U19
00:00
| |
Empoli U19 |
||
St Patrick's U19
01:45
| |
Crvena Zvezda U19 |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Racing Córdoba
01:00
| |
Unión Sunchales |
||
Douglas Haig
01:00
| |
Def. de Pronunciamiento |
||
Sportivo Las Parejas
01:00
| |
Sportivo Belgrano |
||
Ciudad de Bolívar
01:00
| |
Deportivo Madryn |
||
Estudiantes de San Luis
01:00
| |
Deportivo Camioneros |
||
Circulo Deportivo
01:00
| |
Sportivo Desamparados |
||
Ferro Carril Oeste LP
01:00
| |
Villa Mitre |
||
Olimpo
01:30
| |
Sol de Mayo |
||
Gimnasia Concepción
02:00
| |
Defensores Belgrano VR |
||
Boca Unidos
02:00
| |
Sarmiento Resistencia |
||
CDJU Gualeguaychu
02:00
| |
Gimnasia y Tiro |
||
Sportivo Peñarol
02:00
| |
Huracán Las Heras |
||
Independiente Chivilcoy
02:00
| |
Juventud Unida Univ. |
||
Cipolletti
02:00
| |
Sansinena |
||
Chaco For Ever
04:30
| |
Crucero del Norte |
||
Cambodia - C-League |
||||
National Defense
15:30
| |
Cambodia Tiger |
||
Visakha
15:30
| |
Kirivong Sok Sen Chey |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Memaliaj
21:00
| |
Labëria |
||
Flamurtari
21:00
| |
Tepelena |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Western Spirit
17:30
| |
The Gap |
||
Malaysia - Malaysia Cup |
||||
Pulau Pinang
20:00
| |
Kuala Lumpur |
||
Terengganu
20:00
| |
Selangor |
||
Selangor United
20:00
| |
Pahang |
||
Kuching FA
20:00
| |
Perak |
||
Australia - Ffa Cup |
||||
ECU Joondalup
17:00
| |
Adelaide Olympic |
||
South Africa - MTN8 Cup |
||||
Moroka Swallows
23:00
| |
Cape Town City |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Al-Bireh
21:00
| |
Markaz Tulkarm |
||
Tubas
21:00
| |
Markez Balata |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Alajuelense
07:15
| |
Guastatoya |
||
Olimpia
09:30
| |
Inter Moengotapoe |
||
Plaza Amador
05:00
| |
Santos de Guápiles |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Ballkani
21:00
| |
KF Feronikeli |
||
Drenica
21:00
| |
Malisheva |
||
Gjilani
21:00
| |
KF Llapi |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Paradiso
00:30
| |
Winterthur II |
||
Martigny Sports
01:15
| |
Chênois |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Chiasso
01:00
| |
Sion II |
||
England - FA Cup Women |
||||
Manchester City W
01:00
| |
Leicester W |
||
Brighton W
01:00
| |
Charlton W |
||
Arsenal W
01:15
| |
Tottenham W |
||
Birmingham W
01:45
| |
Chelsea W |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Wiener Viktoria
00:00
| |
Admira II |
||
Lithuania - Lithuanian Cup |
||||
Žalgiris
23:00
| |
Hegelmann Litauen |
||
Sweden - Svenska Cupen Women |
||||
IFK Kalmar W
23:00
| |
Växjö W |
||
Boo W
23:45
| |
Djurgarden W |
||
Morön W
00:00
| |
Pitea W |
||
Kvarnsvedens W
00:00
| |
Mallbacken W |
||
Brommapojkarna W
00:00
| |
AIK W |
||
Sätra W
00:00
| |
Hammarby W |
||
Västerås BK 30 W
00:00
| |
KIF Orebro W |
||
Norrköping W
00:00
| |
Eskilstuna United W |
||
Husqvarna W
00:00
| |
Linkoping W |
||
Jitex W
00:00
| |
Vittsjo W |
||
Eskilsminne W
00:00
| |
Kristianstads W |
||
Borgeby W
00:00
| |
Rosengard W |
||
Lidköping W
00:15
| |
Alingsås W |
||
Själevad W
00:30
| |
Umea W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Songo
19:30
| |
Textáfrica |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
Ilves W
22:30
| |
JyPK W |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Rayo Vallecano W
22:00
| |
Huelva W |
||
Sevilla W
22:30
| |
Madrid CFF W |
||
Levante W
23:00
| |
Eibar W |
||
Villarreal W
23:00
| |
Barcelona W |
||
Real Madrid W
00:00
| |
Real Sociedad W |
||
Valencia W
00:00
| |
Athletic Club W |
||
Real Betis W
01:00
| |
Atletico Granadilla W |
||
Atletico Madrid W
01:00
| |
Alavés W |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Ballymena United U20
01:45
| |
Coleraine U20 |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Resende U20
01:00
| |
Nova Iguaçu U20 |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Colorado Caieiras
01:00
| |
USAC |
||
União Mogi
01:00
| |
Flamengo SP |
||
Catanduva
01:00
| |
Rio Branco SP |
||
VOCEM
01:00
| |
XV de Jaú |
||
Grêmio Sãocarlense
01:00
| |
Mauá |
||
Grêmio Prudente
01:00
| |
Paulista |
||
Taquaritinga
01:00
| |
Independente SP |
||
Inter de Bebedouro
01:00
| |
Matonense |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
RSLAF
23:15
| |
Freetown City |
||
Police
02:00
| |
Kamboi Eagles |
||
Canada - Premier League |
||||
HFX Wanderers
04:30
| |
Atlético Ottawa |
||
Valour
06:45
| |
Pacific |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Western Spirit Res.
15:30
| |
The Gap Res. |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Linfield W
01:45
| |
Derry City W |
||
Glentoran BU W
01:45
| |
Cliftonville W |
||
Crusaders Strikers W
02:00
| |
Sion Swifts W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
JyTy Turku
21:30
| |
TPK |
||
JJK Jyväskylä II
23:00
| |
PK-37 |
||
Peimari United
23:00
| |
Toejoen Veikot |
||
Jyväskylä Blackbird
23:30
| |
Barca |
||
TP-T
00:00
| |
PJK |
||
Haka Juniorit
00:00
| |
NoPS |
||
Atlantis II
00:15
| |
Futura |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 29 ก.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 29 ก.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net