พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
ไบรท์ตัน
20:00
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
เวสต์แฮม
20:00
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
| |
เชลซี |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Longlevens
21:00
| |
Gloucester City |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
Go Ahead Eagles
17:15
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
พีเอสวี
19:30
| |
เฟเยนูร์ด |
||
วิเทสส์
21:45
| |
ทเวนเต้ |
||
เฮราเคิล
21:45
| |
อัลค์มาร์ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
VfB Stuttgart
20:30
| |
Bayer 04 Leverkusen |
||
ดอร์ทมุนด์
22:30
| |
1. FC Union Berlin |
||
VfL Wolfsburg
00:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
นีซ
18:00
| |
โมนาโก |
||
อองเช่ร์
20:00
| |
น็องต์ |
||
Clermont
20:00
| |
แบรสต์ |
||
แร็งส์
20:00
| |
ลอริยองต์ |
||
Troyes
20:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
22:00
| |
แรนส์ |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:45
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เอ็มโปลี
17:30
| |
ซามพ์โดเรีย |
||
Venezia
20:00
| |
Spezia |
||
เวโรน่า
23:00
| |
โรม่า |
||
ลาซิโอ
23:00
| |
กายารี่ |
||
ยูเวนตุส
01:45
| |
เอซี มิลาน |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
มาจอร์กา
19:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เรอัล โซเซียดาด
21:15
| |
เซบีย่า |
||
เรอัล เบติส
23:30
| |
เอสปันญ่อล |
||
บาเลนเซีย
02:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
เจลีก 2 |
||||
Blaublitz Akita
13:00
| |
Giravanz Kitakyushu |
||
Sagamihara
15:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
| |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
| |
มัตซูโมโตะ ยามากะ |
||
ไทยลีก |
||||
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
| |
Police Tero FC |
||
Suphanburi Football Club
18:00
| |
PT Prachuap FC |
||
ไทยลีก 2 |
||||
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:00
| |
ชัยนาท ฮอร์นบิล |
||
ราชนาวี เอฟซี
17:30
| |
นครปฐม ยูไนเต็ด |
||
ระยอง เอฟซี
18:00
| |
ระนอง ยูไนเต็ด |
||
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
| |
อยุธยา ยูไนเต็ด |
||
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
| |
เชียงใหม่ เอฟซี |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
AFC
19:30
| |
TEC |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Darmstadt 98
18:30
| |
Dynamo Dresden |
||
St. Pauli
18:30
| |
Ingolstadt |
||
Erzgebirge Aue
18:30
| |
พาเดอร์บอร์น |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Freiburg II
18:00
| |
Viktoria Berlin |
||
Verl
19:00
| |
Kaiserslautern |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Altona 93
19:00
| |
Phönix Lübeck |
||
Atlas Delmenhorst
20:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Borussia Hildesheim
20:00
| |
HSC Hannover |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Eilenburg
18:00
| |
Lokomotive Leipzig |
||
Tasmania Berlin
18:00
| |
Union Fürstenwalde |
||
ZFC Meuselwitz
18:30
| |
BAK '07 |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Sonnenhof Großaspach
19:00
| |
Balingen |
||
Ulm
19:00
| |
Hessen Kassel |
||
Kickers Offenbach
19:00
| |
Astoria Walldorf |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Bonner SC
19:00
| |
Alemannia Aachen |
||
Fortuna Köln
19:00
| |
Fortuna Düsseldorf II |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Astoria Walldorf II
19:30
| |
Rielasingen-Arlen |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
DJK Bamberg
20:00
| |
Ammerthal |
||
Karlburg
22:00
| |
1. SC Feucht |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Schwachhausen
18:00
| |
BTS Neustadt |
||
Hemelingen
19:00
| |
Habenhauser FV |
||
Aumund-Vegesack
20:00
| |
Union Bremen |
||
Borgfeld
20:00
| |
Blumenthaler SV |
||
Komet Arsten
20:00
| |
Leher TS |
||
Hastedt
20:00
| |
Vatan Sport |
||
SFL Bremerhaven
20:30
| |
Werder Bremen III |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Paloma
15:45
| |
Meiendorfer SV |
||
Rugenbergen
19:00
| |
Victoria Hamburg |
||
Buchholz
19:00
| |
Hamburger SV III |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
SV Zeilsheim
20:00
| |
Waldgirmes |
||
Ginsheim
20:00
| |
Dietkirchen |
||
Rot-Weiß Walldorf
20:00
| |
Türk Gücü Friedberg |
||
Eddersheim
20:00
| |
Hessen Dreieich |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Hürth
20:00
| |
SV Breinig |
||
Hennef 05
20:00
| |
BCV Glesch / Paffendorf |
||
Düren Merzenich
20:00
| |
Alfter |
||
Bergisch Gladbach
20:00
| |
Eilendorf |
||
Borussia Freialdenhoven
20:00
| |
Siegburger SV |
||
VfL Vichttal
20:30
| |
Deutz |
||
FC BW Friesdorf
20:30
| |
Viktoria Arnoldsweiler |
||
Frechen
20:30
| |
Wesseling-Urfeld |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
SF Baumberg
20:00
| |
Schwarz-Weiß Essen |
||
Cronenberger SC
20:00
| |
TuRU 1880 Düsseldorf |
||
Schonnebeck
20:00
| |
Germania Ratingen |
||
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
| |
Monheim |
||
SF Niederwenigern
20:00
| |
1. FC M'gladbach |
||
Meerbusch
20:00
| |
TVD Velbert |
||
Kleve
20:00
| |
Sterkrade-Nord |
||
Union Nettetal
20:15
| |
Teutonia St.Tönis |
||
Dusseldorf-West
20:30
| |
Kray |
||
FC Bocholt
20:30
| |
Velbert |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Rotenburger SV
20:00
| |
Bersenbrück |
||
VfL Oldenburg
20:00
| |
Heeslinger SC |
||
Spelle-Venhaus
20:00
| |
BW Lohne |
||
Hagen / Uthlede
20:00
| |
Eintracht Celle |
||
SVG Göttingen
20:00
| |
Lupo-Martini |
||
Gifhorn
20:00
| |
Germania Egestorf |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Stern
18:00
| |
BSC Süd 05 |
||
Torgelower SV Greif
19:00
| |
Hansa Rostock II |
||
Lok Stendal
19:00
| |
Rostocker FC |
||
Victoria Seelow
19:00
| |
Hertha Zehlendorf |
||
Eintracht Mahlsdorf
19:00
| |
CFC Hertha |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Carl Zeiss Jena II
19:00
| |
An der Fahner Höhe |
||
International Leipzig
19:00
| |
Arnstadt |
||
FC Grimma
19:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Gonsenheim
20:00
| |
Salmrohr |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Todesfelde
19:00
| |
Eichede |
||
Preußen Reinfeld
20:00
| |
Eutiner SV |
||
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
| |
TSB Flensburg |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
ASC Dortmund
20:00
| |
Schermbeck |
||
Holzwickeder SC
20:00
| |
Wattenscheid 09 |
||
Westfalia Rhynern
20:00
| |
Eintracht Rheine |
||
Meinerzhagen
20:00
| |
Hammer SpVg |
||
Paderborn 07 II
20:00
| |
Sportfreunde Siegen |
||
Preußen Münster II
20:00
| |
Vreden |
||
Erndtebrück
20:00
| |
Gütersloh |
||
Kaan-Marienborn
20:00
| |
Victoria Clarholz |
||
Finnentrop / Bamenohl
20:00
| |
Ennepetal |
||
Westfalia Herne
20:15
| |
Sprockhövel |
||
Albania - Superliga |
||||
Tirana
18:45
| |
Egnatia Rrogozhinë |
||
Kukësi
21:45
| |
Kastrioti Krujë |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
Austria Klagenfurt
19:30
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
Sturm Graz
19:30
| |
Wattens |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
| |
Rapid Vienna |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Rapid Wien II
15:30
| |
Grazer AK |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Neftçi
21:30
| |
Keşlə FK |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
อาร์เซน่อล
17:00
| |
Shakhtyor Petrikov |
||
Belshina
19:00
| |
Volna |
||
Naftan
23:00
| |
Baranovichi |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Sint-Truiden
18:30
| |
เกงค์ |
||
Antwerp
21:00
| |
RFC Seraing |
||
Standard Liège
23:30
| |
Anderlecht |
||
Kortrijk
02:00
| |
เกนท์ |
||
Belgium - First Division B |
||||
Westerlo
21:00
| |
Deinze |
||
Lommel United
01:00
| |
Lierse Kempenzonen |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
GOSK Gabela
21:00
| |
Radnik Hadžići |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
22:15
| |
CSKA Sofia |
||
Slavia Sofia
00:30
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Omarska
21:00
| |
Modrica |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Hajduk Split
22:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Osijek
00:05
| |
Gorica |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Osijek II
20:30
| |
Croatia Zmijavci |
||
Varaždin
22:00
| |
Dinamo Zagreb II |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Apollon
23:00
| |
อาโปเอล |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Karmiotissa
23:00
| |
Omonia 29is Maiou |
||
Ermis
23:00
| |
Onisilos |
||
Olympiada Lympion
23:00
| |
Ahironas |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Sparta Praha
21:00
| |
Jablonec |
||
Karviná
21:00
| |
Teplice |
||
Bohemians 1905
00:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Zbrojovka Brno
01:00
| |
Viktoria Žižkov |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Vejle
19:00
| |
Viborg |
||
Randers
19:00
| |
Nordsjælland |
||
SønderjyskE
21:00
| |
Brøndby |
||
โคเปนเฮเก้น
23:00
| |
Midtjylland |
||
Denmark - First Division |
||||
Hvidovre
18:00
| |
Vendsyssel |
||
Nykøbing
20:00
| |
Jammerbugt |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Flora
19:00
| |
Nõmme Kalju |
||
Tammeka
23:00
| |
Paide |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Honka
19:00
| |
HJK |
||
Finland - Ykkonen |
||||
PK-35
20:00
| |
MP |
||
RoPS
20:00
| |
KPV |
||
MuSa
20:00
| |
Jaro |
||
Gnistan
20:00
| |
JIPPO |
||
EIF
20:00
| |
VPS |
||
Klubi-04
20:00
| |
TPS |
||
Greece - Super League |
||||
Apollon Smirnis
20:00
| |
Volos NFC |
||
Atromitos
22:15
| |
Panaitolikos |
||
OFI
22:15
| |
AEK Athens |
||
Asteras Tripolis
00:30
| |
PAOK |
||
Lamia
00:30
| |
โอลิมเปียกอส |
||
Hungary - Hungarian Cup |
||||
FC Hatvan
20:00
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
Bonyhad Volgyseg
20:00
| |
Pécsi MFC |
||
BTE Felsőzsolca
20:00
| |
Kecskemeti TE |
||
Zalaszentgrot
20:00
| |
III. Kerületi TUE |
||
Karancslapujtő
20:00
| |
Nagykanizsai ULE |
||
Sarosd
20:00
| |
ESMTK |
||
Ajka
22:00
| |
Gyirmót |
||
Siófok
23:00
| |
Puskás |
||
Nyíregyháza Spartacus
23:00
| |
Honvéd |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
Leiknir Reykjavík
21:00
| |
Keflavík |
||
ÍA
21:00
| |
Fylkir |
||
FH
23:15
| |
Breidablik |
||
KR
23:15
| |
Víkingur Reykjavík |
||
Valur
01:30
| |
KA |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
ÍBV
21:00
| |
Vestri |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Hadera
23:00
| |
Hapoel Katamon |
||
Hapoel Haifa
23:30
| |
Ironi Kiryat Shmona |
||
Beitar Jerusalem
00:15
| |
Maccabi Netanya |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Kafr Qasim
23:30
| |
Maccabi Bnei Raina |
||
Bnei Yehuda
23:30
| |
Hapoel Rishon LeZion |
||
Hapoel Kfar Saba
23:30
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Agudat Sport Ashdod
23:30
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Hapoel Afula
23:30
| |
Hapoel Petah Tikva |
||
Hapoel Ra'anana
23:30
| |
Hapoel Acre |
||
Sektzia Nes Tziona
23:30
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Hapoel Umm al-Fahm
23:30
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
Italy - Serie B |
||||
ปาร์มา
01:30
| |
Cremonese |
||
Latvia - First Liga |
||||
JDFS Alberts
19:00
| |
Grobiņa |
||
Super Nova
20:00
| |
Rēzekne / BJSS |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Renova
20:00
| |
Struga |
||
Bregalnica Stip
20:00
| |
Tikves |
||
Makedonija
20:00
| |
Rabotnicki |
||
Pelister
20:00
| |
Akademija Pandev |
||
Shkupi
20:00
| |
Borec |
||
Skopje
20:00
| |
Skendija 79 |
||
Malta - Premier League |
||||
Birkirkara
22:00
| |
Floriana |
||
Sliema Wanderers
00:00
| |
Gudja United |
||
Hamrun Spartans
02:00
| |
Balzan |
||
Malta - First Division |
||||
Pietà Hotspurs
22:00
| |
St. Andrews |
||
Marsa
22:00
| |
Luqa |
||
Pembroke Athleta
02:00
| |
Melita |
||
Mqabba
02:00
| |
Vittoriosa Stars |
||
Moldova - National Division |
||||
Zimbru
23:00
| |
Sheriff |
||
Montenegro - First League |
||||
Sutjeska
23:00
| |
Petrovac |
||
Dečić
00:00
| |
Mornar |
||
Montenegro - Second League |
||||
Igalo
21:30
| |
Cetinje |
||
Arsenal Tivat
21:30
| |
Kom |
||
Mladost DG
22:30
| |
Jedinstvo |
||
Bokelj
00:00
| |
Grbalj |
||
Mladost
00:00
| |
Berane |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Mjøndalen
23:00
| |
Sandefjord |
||
Sarpsborg 08
23:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Viking
23:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Vålerenga
23:00
| |
Molde |
||
Tromsø
01:00
| |
Brann |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Fredrikstad
20:00
| |
Ullensaker / Kisa |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Stal Mielec
17:30
| |
Raków Częstochowa |
||
Górnik Zabrze
20:00
| |
Warta Poznań |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
| |
Górnik Łęczna |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Tychy 71
17:40
| |
Widzew Lodz |
||
Odra Opole
20:00
| |
Stomil Olsztyn |
||
Puszcza Niepołomice
23:00
| |
Chrobry Głogów |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Vizela
21:30
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
ปอร์โต้
00:00
| |
Moreirense |
||
Estoril
02:30
| |
สปอร์ติงลิสบอน |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Farense
17:00
| |
Benfica II |
||
Nacional
17:00
| |
Casa Pia |
||
ชาเวช
20:00
| |
Porto II |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Academica Clinceni
17:30
| |
Argeş |
||
Sepsi
20:00
| |
UTA Arad |
||
Dinamo Bucureşti
23:00
| |
Botoşani |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Olimpiyets
20:30
| |
Arsenal Tula |
||
Sochi
23:00
| |
Dinamo Moskva |
||
Russia - FNL |
||||
Yenisey
17:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Dolgie Prudy
18:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Spartak Moskva II
19:00
| |
Baltika |
||
Tekstilshchik
20:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
KAMAZ
21:00
| |
Neftekhimik |
||
Krasnodar II
21:00
| |
Akron |
||
Torpedo Moskva
21:00
| |
Orenburg |
||
Urozhay
22:00
| |
Fakel |
||
Alaniya Vladikavkaz
22:00
| |
Metallurg Lipetsk |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Dundee United
18:00
| |
Dundee |
||
Livingston
21:00
| |
เซลติก |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
| |
Motherwell |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
Lothian Hutchison
21:00
| |
Edinburgh University |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Partizan
23:00
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
| |
Žilina |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Rohožník
16:00
| |
Dubnica |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Tabor Sežana
20:00
| |
Aluminij |
||
Koper
22:00
| |
Bravo |
||
Maribor
01:15
| |
Mura |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krško
21:00
| |
Krka |
||
Rogaška
21:00
| |
Gorica |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เอสดี ฮูเอสก้า
19:00
| |
Fuenlabrada |
||
Ponferradina
21:00
| |
มาลากา |
||
เออิบาร์
23:15
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
เตเนริเฟ
23:15
| |
Mirandés |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Norrköping
20:00
| |
Örebro |
||
Östersunds FK
20:00
| |
Elfsborg |
||
Halmstad
22:30
| |
Kalmar |
||
Sweden - Superettan |
||||
Akropolis
18:00
| |
Västerås SK |
||
Falkenberg
20:00
| |
Öster |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Örebro Syrianska
18:00
| |
Piteå |
||
Dalkurd
21:00
| |
Sollentuna |
||
IFK Luleå
21:00
| |
Umeå |
||
Hammarby Talang
21:00
| |
Hudiksvall |
||
Sandviken
22:00
| |
Assyriska |
||
Switzerland - Swiss Cup |
||||
Rorschach
19:30
| |
บาเซิ่ล |
||
Chênois
20:00
| |
St. Gallen |
||
Iliria
21:00
| |
ยังบอยส์ |
||
Porrentruy
21:00
| |
Chiasso |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Giresunspor
17:30
| |
คอนยาสปอร์ |
||
กาลาตาซาราย
20:00
| |
Alanyaspor |
||
อิสตันบูล บีบี
23:00
| |
Fenerbahçe |
||
Hatayspor
23:00
| |
Kayserispor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Tuzlaspor
17:30
| |
Bursaspor |
||
Samsunspor
20:00
| |
Gençlerbirliği |
||
Adanaspor
23:00
| |
Ümraniyespor |
||
Altınordu
23:00
| |
Denizlispor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Vorskla
21:00
| |
Minai |
||
Lviv
23:30
| |
Metalist 1925 Kharkiv |
||
Zorya
23:30
| |
Chornomorets |
||
Argentina - Superliga |
||||
Patronato
23:30
| |
Estudiantes |
||
Colón
01:45
| |
Central Cordoba SdE |
||
Platense
01:45
| |
Argentinos Juniors |
||
Huracán
04:00
| |
Independiente |
||
River Plate
06:15
| |
Arsenal de Sarandi |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Atlanta
01:00
| |
Temperley |
||
San Telmo
01:00
| |
Defensores de Belgrano |
||
Independiente Rivadavia
02:00
| |
Tristán Suárez |
||
Alvarado
04:05
| |
Quilmes |
||
Brazil - Serie A |
||||
Ceará
07:00
| |
Santos |
||
Bahia
07:00
| |
Bragantino |
||
Internacional
21:00
| |
Fortaleza |
||
São Paulo
02:00
| |
Atlético GO |
||
Corinthians
04:15
| |
América Mineiro |
||
ฟลาเมงโก
06:30
| |
Grêmio |
||
Brazil - Serie B |
||||
Vasco da Gama
02:00
| |
Cruzeiro |
||
Brazil - Serie C |
||||
Ypiranga Erechim
21:00
| |
Ituano |
||
Manaus
02:00
| |
Ferroviário |
||
Tombense
04:00
| |
Santa Cruz |
||
Botafogo PB
06:00
| |
Jacuipense |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Millonarios
08:10
| |
Atlético Huila |
||
Deportes Tolima
04:00
| |
Deportivo Cali |
||
Deportivo Pasto
06:05
| |
Santa Fe |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Leones FC
02:00
| |
Real Cartagena |
||
Atlético
03:00
| |
Fortaleza CEIF |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Cartaginés
04:00
| |
Grecia |
||
Guadalupe
04:00
| |
Herediano |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
9 de Octubre
08:00
| |
Macará |
||
Olmedo
02:00
| |
Mushuc Runa |
||
Técnico Universitario
04:30
| |
Manta |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Chalatenango
07:00
| |
Municipal Limeño |
||
Alianza
08:00
| |
Águila |
||
Firpo
04:00
| |
Santa Tecla |
||
Once Municipal
04:00
| |
Atletico Marte |
||
CD Platense
04:15
| |
Jocoro |
||
FAS
04:15
| |
Isidro Metapán |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Solola
22:00
| |
Nueva Concepción |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Zacapa Tellioz
09:00
| |
Mictlán |
||
Deportivo Sanarate
00:00
| |
Juventud Pinulteca |
||
Plataneros
03:00
| |
Deportivo Reu |
||
Chimaltenango
04:00
| |
Agua Blanca |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Toluca
07:00
| |
América |
||
Mazatlán
09:00
| |
Pumas UNAM |
||
Guadalajara
09:00
| |
Pachuca |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Atlante
00:00
| |
Celaya |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Managua
06:00
| |
Real Madriz |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Cerro Porteño
07:15
| |
Guaraní |
||
Sol de América
05:00
| |
12 de Octubre |
||
Peru - Primera Division |
||||
Sport Huancayo
23:00
| |
Universidad San Martín |
||
Universitario
03:30
| |
Deportivo Municipal |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
ลิเวอร์พูล
22:30
| |
River Plate |
||
Nacional
01:30
| |
Progreso |
||
Torque
03:45
| |
Plaza Colonia |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
แอลเอ แกลักซี |
||
Austin
07:00
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
รีล ซอลต์ เลค
08:30
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:30
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
มอนทรีออล อิมแพ็ค
00:00
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:00
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Tulsa Roughnecks
07:00
| |
Austin Bold |
||
Rio Grande Valley
07:30
| |
Colorado Springs |
||
New Mexico United
08:30
| |
Real Monarchs |
||
Oakland Roots
09:00
| |
LA Galaxy II |
||
Phoenix Rising
09:30
| |
Orange County |
||
Sacramento Republic
09:30
| |
San Antonio |
||
New York RB II
00:00
| |
Memphis 901 |
||
San Diego Loyal
05:00
| |
Tacoma Defiance |
||
South Africa - Premier League |
||||
Moroka Swallows
20:00
| |
SuperSport United |
||
Mamelodi Sundowns
22:00
| |
TS Galaxy |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Eding Sport
19:00
| |
Tonnerre |
||
Fortuna Mfou
21:00
| |
APEJES Academy |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Kuya Sport
17:00
| |
Tshinkunku |
||
RCK
19:00
| |
Groupe Bazano |
||
Etoile de Kivu
20:00
| |
Renaissance |
||
Blessing
20:30
| |
Panda B5 |
||
JSK
21:00
| |
Don Bosco |
||
Grenada - Premier Division |
||||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
08:00
| |
Hard Rock |
||
Mt. Rich
03:00
| |
Paradise |
||
St. John's
05:15
| |
Hurricanes |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Raja Casablanca
23:00
| |
Khouribga |
||
RSB Berkane
01:15
| |
Olympic Safi |
||
Rapide Oued Zem
03:30
| |
Wydad Casablanca |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
UTS Rabat
23:00
| |
Chabab Ben Guerir |
||
Kawkab Marrakech
23:00
| |
Stade Marocain |
||
Tihad Casablanca
23:00
| |
JSM Laâyoune |
||
Zambia - Super League |
||||
Power Dynamos
20:00
| |
Green Eagles |
||
Andorra - Primera División |
||||
Engordany
16:00
| |
Carroi |
||
UE Santa Coloma
18:30
| |
FC Santa Coloma |
||
Atlètic Club d'Escaldes
21:00
| |
Sant Julià |
||
Ordino
23:30
| |
Inter Club d'Escaldes |
||
Andorra - 2. Division |
||||
Jenlai
16:00
| |
Engordany II |
||
Ranger's
18:30
| |
Encamp |
||
Atlètic Amèrica
21:00
| |
La Massana |
||
Penya Encarnada
23:30
| |
Extremenya |
||
Lebanon - Premier League |
||||
Bourj
19:30
| |
Tadamon Sour |
||
Tripoli
20:00
| |
Al Nejmeh |
||
Hong Kong - First Division |
||||
Citizen AA
12:30
| |
Eastern District |
||
Happy Valley
12:30
| |
Wong Tai Sin |
||
Hoi King
12:30
| |
Central & Western |
||
South China
14:30
| |
Shatin |
||
Dreams Metro Gallery
14:30
| |
Wing Yee |
||
Wofoo Tai Po
14:30
| |
Sham Shui Po |
||
North District
14:30
| |
Yuen Long |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Incheon United
12:00
| |
Seongnam |
||
Seoul
14:30
| |
Suwon |
||
Argentina - Primera C |
||||
Ituzaingó
23:30
| |
El Porvenir |
||
Berazategui
01:00
| |
Central Córdoba |
||
Leandro Nicéforo Alem
01:00
| |
San Martín Burzaco |
||
Deportivo Laferrere
01:00
| |
Luján |
||
Claypole
01:00
| |
Midland |
||
Real Pilar
01:00
| |
Atlas |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
USV Hercules
19:00
| |
UNA |
||
Hoogland
19:00
| |
EVV |
||
Dongen
19:00
| |
HSC '21 |
||
Hollandia
19:00
| |
OFC Oostzaan |
||
HV & CV Quick
19:00
| |
JOS Watergraafsmeer |
||
Blauw Geel '38
19:00
| |
ADO '20 |
||
DEM
19:00
| |
Gemert |
||
GVV Unitas
19:00
| |
OSS '20 |
||
Groene Ster
19:30
| |
Westlandia |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Independiente Petrolero
02:00
| |
Bolívar |
||
The Strongest
04:15
| |
Wilstermann |
||
Oriente Petrolero
06:30
| |
Municipal Vinto |
||
Africa - CAF Champions League |
||||
APR
20:00
| |
Banadir |
||
Maniema Union
21:00
| |
Bouenguidi |
||
Otôho d'Oyo
21:30
| |
Songo |
||
Hearts of Oak
22:00
| |
CI Kamsar |
||
Rivers United
22:00
| |
Young Africans |
||
Al Hilal Omdurman
22:00
| |
Fasil Ketema |
||
ASKO de Kara
22:30
| |
LPRC Oilers |
||
Al-Ittihad
23:00
| |
KMKM |
||
ASEC Mimosas
00:00
| |
Teungueth |
||
Al Merreikh
00:00
| |
Express FC |
||
CR Belouizdad
03:00
| |
Akwa United |
||
ES Sétif
03:00
| |
Fortune |
||
Africa - CAF Confederations Cup |
||||
Ethiopia Bunna
19:00
| |
URA |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
CFFA |
||
Interclube
21:00
| |
Mafunzo FC |
||
San-Pedro
21:15
| |
ASFA-Yennenga |
||
Ashanti GB
22:00
| |
Bayelsa United |
||
Bayelsa United
22:00
| |
Ashanti GB |
||
MC Breweries
22:30
| |
Binga |
||
Wakirya
23:00
| |
Diambars |
||
Concorde
00:00
| |
Kara |
||
Al Ahli Tripoli
00:00
| |
Hay Al Wadi |
||
Belgium - Second Amateur Division: ACFF |
||||
Stockay-Warfusée
20:00
| |
La Louvière |
||
Solières Sport
20:00
| |
Warnant |
||
Hamoir
20:00
| |
Tubize |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV A |
||||
Dikkelvenne
20:00
| |
Gullegem |
||
Zelzate
20:00
| |
Olsa Brakel |
||
Voorwaarts Zwevezele
20:00
| |
Sparta Petegem |
||
Merelbeke
20:00
| |
Oudenaarde |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV B |
||||
Spouwen-Mopertingen
20:00
| |
KSC City Pirates |
||
Diegem Sport
20:00
| |
Eendracht Aalst |
||
Pepingen-Halle
20:00
| |
Sporting Hasselt |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Jong Lede
20:00
| |
Svelta Melsele |
||
Erpe-Mere United
20:00
| |
Eppegem |
||
Lochristi
20:00
| |
Wolvertem Merchtem |
||
VW Hamme
20:00
| |
Oostkamp |
||
Voorde Appelterre
20:00
| |
Anzegem |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Ostiches
20:00
| |
SG-Tertre-Hautrage |
||
Braine
20:00
| |
Aische |
||
Gosselies Sports
20:00
| |
Binche |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Stade Disonais
20:00
| |
Habay-la-Neuve |
||
Richelle United
20:00
| |
Sprimont-Comblain |
||
Gouvy
20:00
| |
Huy |
||
Wanze / Bas-Oha
20:00
| |
Raeren-Eynatten |
||
Jodoigne
20:00
| |
Oppagne-Wéris |
||
Rochefort
20:30
| |
Herstal |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Berg en Dal
20:00
| |
Rapid Leest |
||
Bornem
20:00
| |
Vosselaar |
||
Bevel FC
20:00
| |
Vorselaar |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Borght-Humbeek
20:00
| |
KV Tervuren-Duisburg |
||
Sporting Kampenhout
20:00
| |
Wambeek |
||
Bodegem Kapelle United
20:00
| |
Melsbroek |
||
Bertem-Leefdaal
20:00
| |
Stade Bierbeek |
||
Liedekerke
20:00
| |
Grimbergen |
||
Tubize II
20:00
| |
Grez-Doiceau |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
Hornu
20:00
| |
Le Roeulx |
||
Excelsior Biévène
20:00
| |
Solre-sur-Sambre |
||
Péruwelz
20:00
| |
Belœil |
||
Molenbaix
20:00
| |
RAS Monceau |
||
Houdeng
20:00
| |
Ransart |
||
Gilly
20:00
| |
Soignies Sports |
||
Morlanwelz
20:00
| |
Montignies |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
JS Fizoise
20:00
| |
La Calamine |
||
Elsautoise
20:00
| |
Aubel |
||
UCE Liège
20:00
| |
Mélen-Micheroux |
||
Rechain
20:00
| |
Jehaytois |
||
FC Du Geer
20:00
| |
Pontisse Cite |
||
Sprimont-Comblain II
20:00
| |
Malmundaria |
||
Beaufays
20:00
| |
Etoile de Faimes |
||
Ster-Francorchamps
20:00
| |
Weywertz |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Schoonbeek-Beverst
20:00
| |
Torpedo Hasselt |
||
Herderen-Millen
20:00
| |
Groen Star Beek |
||
Verbroedering Maasmechelen
20:00
| |
Zonhoven United |
||
Bregel Sport
20:00
| |
Herk |
||
Achel
23:00
| |
Alken |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Lorraine Arlon
20:00
| |
RAC Saint-Mard |
||
Florenville
21:15
| |
Vaux-Noville |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Meux II
20:00
| |
Biesme |
||
Loyers
20:00
| |
Spy |
||
ES de la Molignée
20:00
| |
Nismes |
||
Beauraing
20:00
| |
Andennais |
||
Malonne
20:00
| |
Condruzien |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Munkzwalm
20:00
| |
Eendracht Zele |
||
Elene-Grotenberge
20:00
| |
HO Kalken |
||
Grembergen
20:00
| |
Drongen |
||
St-Joris Sleidinge
20:00
| |
Dendermonde |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Oostnieuwkerke
20:00
| |
Racing Waregem |
||
Blankenberge
20:00
| |
Wielsbeke |
||
Excelsior Zedelgem
20:00
| |
Diksmuide |
||
Roeselare Daisel
20:00
| |
Rumbeke |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Dunav 2010
21:00
| |
Lokomotiv Ruse |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Admira Praha
15:15
| |
Baník Sokolov |
||
Slavia Praha II
15:15
| |
Sokol Hostoun |
||
Pardubice II
15:15
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Dukla Praha II
15:15
| |
Slovan Liberec II |
||
Viktoria Plzen II
15:30
| |
Povltava FA |
||
Sokol Zápy
20:30
| |
Ústí nad Orlicí |
||
Sokol Brozany
20:30
| |
Bohemians 1905 II |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Banik Ostrava II
15:00
| |
Vrchovina |
||
Slovácko II
15:15
| |
Zlín II |
||
Znojmo
15:15
| |
Vysočina Jihlava II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Slavoj Mýto
20:30
| |
Hořovicko |
||
Sokol Lom
20:30
| |
Spartak Sobeslav |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Čáslav
20:30
| |
Vysoke Myto |
||
Kolín
20:30
| |
Horky nad Jizerou |
||
Hlinsko
20:30
| |
Náchod |
||
Benatky nad Jizerou
20:30
| |
Dvůr Králové |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Kozlovice
20:30
| |
Šumperk |
||
Strani
20:30
| |
HFK Olomouc |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Zbrojovka Brno II
15:15
| |
Sokol Tasovice |
||
Sokol Lanžho
15:30
| |
Humpolec |
||
Stara Rise
20:30
| |
Start Brno |
||
Žďár nad Sázavou
20:30
| |
Hodonín-Šardice |
||
Ždírec nad Doubravou
20:30
| |
Velka Bites |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Holstebro
18:00
| |
AaB II |
||
Finland - Kakkonen |
||||
PeKa
19:00
| |
PKKU |
||
SJK Akatemia
22:30
| |
Vaajakoski |
||
Kiffen
22:30
| |
MYPA |
||
PEPO
22:30
| |
NJS |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Calcio Padova
19:30
| |
Triestina |
||
Piacenza
19:30
| |
Pro Patria |
||
Südtirol
19:30
| |
Pergolettese |
||
Trento Calcio 1921
19:30
| |
Giana Erminio |
||
AlbinoLeffe
22:30
| |
Mantova |
||
Juventus U23
22:30
| |
Pro Vercelli |
||
Lecco
22:30
| |
FeralpiSalò |
||
Seregno
22:30
| |
Renate |
||
Virtus Verona
01:30
| |
Legnago Salus |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Ancona-Matelica
22:30
| |
Pontedera |
||
Montevarchi
22:30
| |
Pescara |
||
Carrarese
22:30
| |
Grosseto |
||
Fermana
22:30
| |
Modena |
||
Imolese
22:30
| |
Siena |
||
Lucchese
22:30
| |
Olbia |
||
Teramo
22:30
| |
Vis Pesaro |
||
Viterbese
22:30
| |
Cesena |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
ACR Messina
19:30
| |
Virtus Francavilla |
||
Catania
19:30
| |
Bari 1908 |
||
Latina
19:30
| |
Foggia |
||
Paganese
19:30
| |
Taranto |
||
Palermo
19:30
| |
Catanzaro |
||
Potenza Calcio
19:30
| |
Nuova Monterosi |
||
Turris
19:30
| |
Picerno |
||
Fidelis Andria
22:30
| |
Vibonese |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Caronnese
20:00
| |
Sanremo |
||
Casale
20:00
| |
RG Ticino |
||
Chieri
20:00
| |
Borgosesia |
||
Gozzano
20:00
| |
Pro Imperia |
||
Lavagnese
20:00
| |
Città di Varese |
||
Novara
20:00
| |
Asti |
||
PDHAE
20:00
| |
Sestri Levante |
||
Saluzzo
20:00
| |
Bra |
||
Fossano
21:00
| |
Ligorna |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Caravaggio
20:00
| |
Desenzano Calvina |
||
Folgore Caratese
20:00
| |
Olginatese |
||
Leon
20:00
| |
Castellanzese |
||
Real Calepina
20:00
| |
Brusaporto |
||
Sona
20:00
| |
Crema |
||
Adrense
20:00
| |
Pontisola |
||
Villa d'Almè
20:00
| |
Sangiuliano City |
||
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
| |
Legnano |
||
Vis Nova Giussano
20:00
| |
Breno |
||
Arconatese
21:00
| |
Casatese |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Ambrosiana
20:00
| |
Union ArzignanoChiampo |
||
Montebelluna
20:00
| |
San Martino Speme |
||
Campodarsego
20:00
| |
Este |
||
Cartigliano
20:00
| |
Cattolica |
||
Delta Calcio Rovigo
20:00
| |
Spinea |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Aglianese
20:00
| |
Tritium |
||
Alcione
20:00
| |
Forlì |
||
Athletic Carpi
20:00
| |
Bagnolese |
||
Correggese
20:00
| |
Progresso |
||
Cavenago Fanfulla
20:00
| |
Sammaurese |
||
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
| |
Sasso Marconi |
||
Mezzolara
20:00
| |
Borgo San Donnino |
||
Real Forte Querceta
20:00
| |
Ravenna |
||
Rimini
20:00
| |
Prato |
||
Seravezza
20:00
| |
Lentigione |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Arezzo
20:00
| |
Sporting Trestina |
||
Foligno
20:00
| |
Montespaccato |
||
Gavorrano
20:00
| |
Cascina |
||
Pianese
20:00
| |
Scandicci |
||
Poggibonsi
20:00
| |
Cannara |
||
San Donato Tavarnelle
20:00
| |
Unipomezia |
||
Sangiovannese
20:00
| |
FC Rieti |
||
Tiferno Lerchi
20:00
| |
Lornano Badesse |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Fano
20:00
| |
Vastese |
||
Atletico
20:00
| |
San Nicolò |
||
Aurora Alto Casertano
20:00
| |
Montegiorgio |
||
Nereto
20:00
| |
Chieti |
||
Pineto
20:00
| |
Castelnuovo Vomano |
||
Porto D' Ascoli
20:00
| |
Matese |
||
Recanatese
20:00
| |
Tolentino |
||
Vastogirardi
20:00
| |
Castelfidardo Calcio |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Arzachena
20:00
| |
Lanusei |
||
Cassino
20:00
| |
Real Monterotondo Scalo |
||
Gladiator
20:00
| |
Aprilia |
||
Muravera
20:00
| |
Atletico Uri |
||
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
| |
CynthiAlbalonga |
||
Team Nuova Florida
20:00
| |
Insieme Formia |
||
Sassari Torres
20:00
| |
SSC Giugliano |
||
Vis Artena
20:00
| |
Afragolese |
||
Carbonia
21:30
| |
Latte Dolce |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Audace Cerignola
20:00
| |
Città di Fasano |
||
Bisceglie
20:00
| |
Nocerina |
||
Casertana
20:00
| |
Nola 1925 |
||
Francavilla
20:00
| |
Brindisi |
||
Gravina
20:00
| |
Casarano |
||
Lavello
20:00
| |
Molfetta Calcio |
||
Nardò
20:00
| |
Team Altamura |
||
Mariglianese
20:00
| |
Sorrento |
||
Virtus Matino
20:00
| |
San Giorgio |
||
US Bitonto
20:30
| |
Rotonda |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Cavese
20:00
| |
Rende |
||
Acireale
20:00
| |
Cittanova Interpiana |
||
Città Di Sant’Agata
20:00
| |
Trapani 1905 |
||
Lamezia Terme
20:00
| |
Troina |
||
Gelbison
20:00
| |
Castrovillari |
||
Licata
20:00
| |
FC Messina |
||
Paternò
20:00
| |
Sancataldese |
||
Portici
20:00
| |
Giarre |
||
Aversa Normanna
20:00
| |
Santa Maria Cilento |
||
San Luca
20:00
| |
Biancavilla |
||
Norway - 2. Division |
||||
Fløya
18:00
| |
Hødd |
||
Levanger
19:30
| |
Egersund |
||
Kongsvinger
21:00
| |
Senja |
||
Flekkerøy
21:00
| |
Odd II |
||
Nardo
21:00
| |
Arendal |
||
Tromsdalen
21:30
| |
Asker |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Pogoń Siedlce
19:00
| |
Pogon Grodzisk Mazowiecki |
||
Radunia Stężyca
20:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Hutnik Krakow
21:00
| |
Chojniczanka Chojnice |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Merelinense
21:00
| |
Os Limianos |
||
Forjães SC
21:00
| |
Vilaverdense |
||
Maria da Fonte
21:00
| |
Camara de Lobos |
||
Vianense
21:00
| |
Camacha |
||
Marítimo II
22:00
| |
Pedras Salgadas |
||
Portugal - 2. Division: Group B |
||||
AR São Martinho
21:00
| |
Vila Mea |
||
Tirsense
21:00
| |
Paredes |
||
Santa Marta Penaguião
21:00
| |
Mirandela |
||
Macedo Cavaleiros
21:00
| |
Amarante |
||
Vila Real
21:00
| |
Berço |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Valadares Gaia
21:00
| |
Ferreira de Aves |
||
Salgueiros
21:00
| |
União de Coimbra |
||
Gondomar
21:00
| |
Gouveia |
||
Castro Daire
21:00
| |
Espinho |
||
Leca
21:00
| |
Santa Cruz de Alvarenga |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Oleiros
16:00
| |
Praiense |
||
Fontinhas
20:30
| |
Uniao Idanhense |
||
Marinhense
21:00
| |
Sertanense |
||
Benfica Castelo Branco
21:00
| |
Vitória de Sernache |
||
Peniche
21:00
| |
Condeixa |
||
Portugal - 2. Division: Group E |
||||
Sacavenense
21:00
| |
Loures |
||
Sintrense
21:00
| |
Pero Pinheiro |
||
Coruchense
21:00
| |
O Elvas |
||
Ideal
22:00
| |
CF Os Belenenses |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
FC Barreirense
19:00
| |
Olhanense |
||
Pinhalnovense
21:00
| |
Moncarapachense |
||
Juventude Evora
21:00
| |
Uniao Montemor |
||
FC Serpa
21:00
| |
Imortal Albufeira |
||
Louletano
21:00
| |
Lagos |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Radnički Svilajnac
16:00
| |
Rembas |
||
Radnički Pirot
21:00
| |
Jedinstvo Paraćin |
||
Hajduk Veljko
21:00
| |
Timočanin |
||
Buducnost Popovac
21:00
| |
Dubocica |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Marcelová
20:00
| |
Veľké Ludince |
||
Beluša
20:00
| |
OFK Malzenice |
||
Castkovce
20:00
| |
Nové Mesto nad Váhom |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Estradense
17:00
| |
Barco |
||
Rápido Bouzas
17:00
| |
Juvenil Ponteareas |
||
Silva
17:30
| |
Alondras |
||
Polvorín
22:00
| |
Choco |
||
Atlético Arnoia
22:30
| |
Somozas |
||
Villalbés
22:30
| |
Sofán |
||
Viveiro
22:30
| |
Ourense CF |
||
Noia
23:00
| |
Deportivo La Coruña II |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Real Oviedo II
16:30
| |
Langreo II |
||
Llanes
17:00
| |
Sporting Gijon II |
||
Covadonga
17:00
| |
Roces |
||
Navarro
17:00
| |
Tuilla |
||
Real Titánico
17:00
| |
Luarca |
||
Gijon Industrial
17:00
| |
San Martin |
||
Mosconia
22:15
| |
Lealtad |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Noja
22:00
| |
Cultural Guarnizo |
||
Selaya
22:00
| |
Siete Villas |
||
Torina
22:00
| |
Escobedo |
||
Colindres
23:00
| |
Cartes |
||
Gimnástica Torrelavega
23:00
| |
Naval |
||
Textil Escudo
23:00
| |
Barreda |
||
Vimenor
23:00
| |
Atlético Albericia |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Santutxu
16:00
| |
Amurrio |
||
Basconia
16:15
| |
Urduliz |
||
Deportivo Alaves II
16:30
| |
Uritarra |
||
Durango
16:30
| |
Anaitasuna FT |
||
Aurrera de Ondarroa
22:00
| |
San Ignacio |
||
Beti Gazte
22:00
| |
Leioa |
||
Portugalete
22:00
| |
Tolosa |
||
Deusto
22:30
| |
CD Vitoria |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Castelldefels
17:00
| |
Vilafranca |
||
L'Hospitalet
17:00
| |
San Cristobal |
||
Granollers
17:30
| |
Ascó |
||
Olot
22:00
| |
Figueres |
||
Peralada
22:00
| |
Grama |
||
Sant Andreu
23:00
| |
Pobla Mafumet |
||
Vilassar Mar
23:30
| |
Manresa |
||
Sants
00:00
| |
Girona II |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Elche II
16:30
| |
Castellon II |
||
Silla
22:00
| |
Villarreal III |
||
Callosa Deportiva
23:30
| |
Acero |
||
Roda
00:00
| |
Torrent |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Madrid 2021 FP
16:00
| |
Tres Cantos |
||
Getafe II
16:30
| |
Torrejón |
||
Parla
16:30
| |
Galapagar |
||
Trival Valderas
16:30
| |
Las Rozas |
||
Villaverde-Boetticher
16:30
| |
Atlético Madrid II |
||
Villaviciosa Odón
17:00
| |
Carabanchel |
||
Ursaria
21:00
| |
Alcorcón II |
||
RSD Alcalá
23:00
| |
Pozuelo Alarcón |
||
Moratalaz
23:15
| |
Rayo Vallecano II |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Numancia II
20:45
| |
Colegios Diocesanos |
||
Real Ávila
23:00
| |
Almazán |
||
Guijuelo
23:00
| |
Arandina |
||
Ciudad Rodrigo
23:30
| |
Salamanca II |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Almería II
17:00
| |
Alhaurino |
||
Huétor Vega
17:00
| |
Huétor Tájar |
||
At. Malagueño
17:00
| |
Torre del Mar |
||
El Palo
23:15
| |
Juventud Torremolinos |
||
Real Jaén
23:30
| |
Motril |
||
Torreperogil
00:00
| |
Marbella |
||
UD San Pedro
00:00
| |
Atlético Porcuna |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Córdoba II
16:30
| |
Lucena |
||
Puente Genil
17:00
| |
Gerena |
||
Pozoblanco
17:00
| |
Xerez |
||
Cartaya
17:00
| |
Antoniano |
||
Recreativo Huelva
17:00
| |
Ceuta II |
||
Tomares
17:00
| |
Utrera |
||
Los Barrios
23:00
| |
Conil |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
San Rafael
17:00
| |
Manacor |
||
Soller
17:00
| |
Inter Ibiza |
||
Binissalem
17:00
| |
Portmany |
||
Mallorca II
23:00
| |
Serverense |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
La Cuadra
18:00
| |
Las Palmas III |
||
Lanzarote
18:00
| |
Gran Tarajal |
||
Vera
18:00
| |
Marino |
||
Las Zocas
18:00
| |
Atlético Paso |
||
Tenisca
18:30
| |
Villa Santa Brígida |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Real Murcia II
16:00
| |
CAP Ciudad de Murcia |
||
Lorca Deportiva
16:30
| |
Bullense |
||
Cartagena FC
23:00
| |
Bala Azul |
||
La Union Atletico
23:00
| |
Cartagena II |
||
Racing Murcia
23:00
| |
Yeclano |
||
Los Garres
23:00
| |
Huércal-Overa |
||
Deportiva Minera
23:15
| |
Mazarrón FC |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Miajadas
16:30
| |
Villafranca |
||
Extremadura UD II
16:30
| |
Calamonte |
||
Diocesano
17:00
| |
Moralo |
||
Olivenza
17:00
| |
Llerenense |
||
Badajoz II
23:30
| |
Azuaga |
||
Arroyo
23:30
| |
UP Plasencia |
||
Jerez
23:30
| |
Aceuchal |
||
Don Álvaro
00:00
| |
Trujillo |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Cirbonero
22:30
| |
Azkoyen |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Calahorra II
16:30
| |
River Ebro |
||
Berceo
17:00
| |
Alfaro |
||
Rapid de Murillo
22:00
| |
Anguiano |
||
CDFC La Calzada
22:30
| |
Yague |
||
Oyonesa
22:30
| |
Casalarreina |
||
Arnedo
23:00
| |
Cenicero |
||
Haro
23:00
| |
Vianés |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Giner Torrero
16:30
| |
Caspe |
||
Borja
16:30
| |
Cuarte Industrial |
||
Cariñena
16:30
| |
Santa Anastasia |
||
Real Zaragoza II
16:30
| |
Illueca |
||
Utebo
22:30
| |
Binéfar |
||
Barbastro
22:30
| |
Belchite 97 |
||
Épila
23:00
| |
Biescas |
||
Atletico Monzon
23:00
| |
Robres |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Illescas
16:30
| |
Almansa |
||
Azuqueca
17:00
| |
Albacete II |
||
Huracán Balazote
22:30
| |
Tarancón |
||
San Clemente
22:30
| |
Villarrobledo |
||
Quintanar del Rey
23:00
| |
Ciudad Real |
||
Miguelturreño
23:30
| |
Hogar Alcarreño |
||
Guadalajara
00:00
| |
Torrijos |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
IF Karlstad II
20:00
| |
Oddevold |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Gute
18:00
| |
IFK Österåker |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Prespa Birlik
18:00
| |
Eslov |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Nyköping
19:00
| |
Syrianska |
||
IFK Eskilstuna
21:00
| |
Motala |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Vinberg
18:00
| |
Astrio |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Pazarspor
19:00
| |
Ankara Demirspor |
||
24 Erzincanspor
19:00
| |
Isparta Davrazspor |
||
1922 Konyaspor Kulübü
19:30
| |
Akhisar Belediyespor |
||
Kastamonuspor
19:30
| |
Kırşehir Belediyespor |
||
Zonguldak Kömürspor
19:30
| |
Utaş Uşakspor |
||
Kırklarelispor
20:00
| |
Eskişehirspor |
||
Amed SK
21:00
| |
Nazilli Belediyespor |
||
Şanlıurfaspor
23:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Tire 1922
23:00
| |
Pendikspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Sivas Belediyespor
19:00
| |
Kahramanmaraşspor |
||
Van BB
19:00
| |
Yeni Diyarbekirspor |
||
Bayburt İÖİ
19:00
| |
Serik Belediyespor |
||
Somaspor
20:00
| |
Afjet Afyonspor |
||
İnegölspor
20:00
| |
Etimesgut Belediyespor |
||
Bodrumspor
20:00
| |
Ergene Velimeşespor |
||
Osmanlıspor
23:00
| |
Adıyaman 1954 |
||
Çorum Belediyespor
23:00
| |
Sakaryaspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Batman Petrolspor
19:00
| |
Bergama Belediyespor |
||
Kahta 02 Spor
19:00
| |
Karaman Belediyespor |
||
Elazığspor
19:00
| |
Artvin Hopaspor |
||
Nevşehirspor
19:30
| |
Osmaniyespor |
||
Erbaaspor
19:30
| |
Çatalcaspor |
||
Hendek Spor
20:00
| |
Bugsaşspor |
||
Kütahyaspor
20:00
| |
Fatsa Belediyespor |
||
Arnavutköy Belediyespor
20:00
| |
Yıldırım Belediyesispor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Siirt Il Ozel Idaresi
19:00
| |
Bayrampaşaspor |
||
68 Aksaray Belediyespor
19:30
| |
Yeni Altındağ BS |
||
Hacettepe
19:30
| |
Yeni Orduspor |
||
Kestelspor
19:30
| |
Elaziz Belediyespor |
||
Şile Yıldızspor
20:00
| |
Düzcespor |
||
Kuşadasıspor
20:00
| |
Yomraspor |
||
Kızılcabölükspor
20:00
| |
Erzin Belediyespor |
||
Darıca Gençlerbırlığı
20:00
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Edirnespor
18:00
| |
Türk Metal Kırıkkale |
||
Mardin BB
19:00
| |
Karşıyaka |
||
Gümüşhanespor
19:00
| |
Karaköprü Belediyespor |
||
Ofspor
19:00
| |
Ağrı 1970 |
||
İçelspor
19:30
| |
Fethiyespor |
||
Ceyhanspor
19:30
| |
Tepecikspor |
||
Karabükspor
19:30
| |
Modafenspor |
||
Orduspor 1967
23:00
| |
Ankara Adliyespor |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Duque de Caxias
01:00
| |
Perolas Negras |
||
Serra Macaense
01:00
| |
Serrano RJ |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Glória
21:00
| |
Veranópolis |
||
Brasil Farroupilha
01:00
| |
União RS |
||
São Gabriel
01:00
| |
Bage |
||
Guarany de Bagé
01:00
| |
Lajeadense |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Villa Nova
02:00
| |
Nacional AC MG |
||
Tupynambás
04:00
| |
Democrata GV |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Racing Córdoba
01:00
| |
Def. de Pronunciamiento |
||
Douglas Haig
01:00
| |
Sarmiento Resistencia |
||
Sportivo Las Parejas
01:00
| |
Gimnasia y Tiro |
||
Ciudad de Bolívar
01:00
| |
Sol de Mayo |
||
Deportivo Madryn
01:00
| |
Huracán Las Heras |
||
Estudiantes de San Luis
01:00
| |
Sansinena |
||
Circulo Deportivo
01:00
| |
Ferro Carril Oeste LP |
||
Central Norte
01:30
| |
Unión Sunchales |
||
Boca Unidos
02:00
| |
CDJU Gualeguaychu |
||
Sportivo Peñarol
02:00
| |
Juventud Unida Univ. |
||
Independiente Chivilcoy
02:00
| |
Sportivo Desamparados |
||
Cipolletti
02:00
| |
Villa Mitre |
||
Cambodia - C-League |
||||
Asia Europe University
15:30
| |
Prey Veng |
||
National Defense
00:00
| |
Kirivong Sok Sen Chey |
||
Fiji - National Football League |
||||
Nadroga
10:00
| |
Lautoka |
||
Nadi
10:00
| |
Navua |
||
Rewa
10:00
| |
Ba |
||
San Marino - Campionato |
||||
San Giovanni
20:00
| |
Juvenes / Dogana |
||
Faetano
20:00
| |
Pennarossa |
||
Tre Penne
20:00
| |
Virtus |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Southampton U23
20:00
| |
Burnley U23 |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Shënkolli
21:00
| |
Iliria Fushë-Krujë |
||
Internacional Tirana
21:00
| |
Murlani |
||
Ada Velipojë
21:00
| |
Elbasani |
||
Veleçiku Koplik
21:00
| |
Klosi |
||
Oriku
21:00
| |
Bulqiza |
||
Naftëtari Kuçovë
21:00
| |
Gramozi Ersekë |
||
Albpetrol Patos
21:00
| |
Këlcyra |
||
Luftëtari
21:00
| |
Përmeti |
||
Devolli
21:00
| |
Tepelena |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Asan Mugunghwa
14:00
| |
Ansan Greeners |
||
Seoul E.
16:30
| |
Daejeon Citizen |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Mt Gravatt Hawks
14:00
| |
The Lakes |
||
Centenary Stormers
15:00
| |
Albany Creek Excelsior |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Vasco U20
20:00
| |
Ceará U20 |
||
América Mineiro U20
20:00
| |
Palmeiras U20 |
||
Fortaleza U20
01:00
| |
Atletico-MG U20 |
||
Flamengo RJ U20
01:00
| |
Bahia U20 |
||
Chapecoense-SC U20
01:00
| |
Atletico-PR U20 |
||
Cruzeiro U20
01:30
| |
Fluminense U20 |
||
Corinthians U20
02:00
| |
Santos U20 |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Liepāja
19:00
| |
Valmiera / BSS |
||
Rīgas FS
22:00
| |
Riga |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast Knights
13:00
| |
Eastern Suburbs Brisbane |
||
Redlands United
14:45
| |
Gold Coast United |
||
Logan Lightning
15:00
| |
Olympic |
||
Capalaba
15:00
| |
Peninsula Power |
||
Brisbane Strikers
15:00
| |
SC Wanderers |
||
Brisbane Roar II
15:00
| |
Moreton Bay United |
||
India - Calcutta Premier Division A |
||||
George Telegraph
16:00
| |
Peerless |
||
Kidderpore SC
16:00
| |
Calcutta Customs |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Rupel Boom
20:00
| |
Heist |
||
La Louvière Centre
22:00
| |
Liège |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Borussia M'gladbach U19
16:00
| |
RW Essen U19 |
||
Viktoria Köln U19
16:00
| |
Oberhausen U19 |
||
Borussia Dortmund U19
16:00
| |
Paderborn U19 |
||
Wuppertaler SV U19
16:00
| |
Fortuna Koln U19 |
||
Dusseldorf U19
16:00
| |
Schalke 04 U19 |
||
Bochum U19
16:00
| |
Preussen Munster U19 |
||
RB Leipzig U19
16:00
| |
Osnabruck U19 |
||
Bremen U19
16:00
| |
Union Berlin U19 |
||
Unterhaching U19
16:00
| |
Mainz U19 |
||
Stuttgarter Kickers U19
19:00
| |
Nurnberg U19 |
||
Kaiserslautern U19
19:00
| |
Greuther Fürth U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Cagliari U19
15:45
| |
Fiorentina U19 |
||
Sampdoria U19
15:45
| |
Atalanta U19 |
||
Bologna U19
18:00
| |
Inter U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Slask U18
17:00
| |
Arka Gdynia U18 |
||
Stal Rzeszów U18
17:00
| |
Polonia Warszawa U18 |
||
Gornik Z. U18
18:00
| |
SMS Łódź U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Venda FC
20:00
| |
Polokwane City |
||
Pretoria Callies
20:00
| |
Free State Stars |
||
Panama - Lpf |
||||
Alianza
07:00
| |
Deportivo Universitario |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Dukagjini
20:00
| |
Prishtina |
||
Gjilani
21:00
| |
Ulpiana |
||
Drenica
21:00
| |
Drita |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Cham
19:30
| |
Rapperswil-Jona |
||
Stade Nyonnais
20:00
| |
Breitenrain |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Rodange
21:00
| |
Differdange 03 |
||
UNA Strassen
21:00
| |
Fola Esch |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Ried II
21:00
| |
Sturm Graz II |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Admira II
19:30
| |
Wiener Neustadt |
||
Russia - Pfl |
||||
Shinnik
20:00
| |
Khimik Dzerzhinsk |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Textáfrica
19:30
| |
Desportivo Maputo |
||
Costa do Sol
19:30
| |
Songo |
||
Ferroviário de Lichinga
19:30
| |
Ferroviário Maputo |
||
Ferroviario Beira
19:30
| |
Matchedje de Mocuba |
||
Ferroviário Nampula
19:30
| |
LD Maputo |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
HPS W
17:00
| |
PK-35 W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Saburtalo II
19:00
| |
Chiatura |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Benfica U23
01:00
| |
Farense U23 |
||
Spain - Primera Nacional Femenina |
||||
Son Sardina W
16:00
| |
Huesca W |
||
Transportes Alcaine II W
16:00
| |
Balears W |
||
Vic Riuprimer W
16:00
| |
Collerense W |
||
CFF Albacete W
16:00
| |
Discobolo-La Torre W |
||
Aldaia W
16:00
| |
Toledo W |
||
Victoria FC W
17:00
| |
Real Oviedo II W |
||
León FF W
17:00
| |
Gijón FF W |
||
Monte W
17:00
| |
Racing Santander II W |
||
San Ignacio W
17:00
| |
Osasuna II W |
||
Mutilvera W
17:00
| |
Athletic Club III W |
||
Pardinyes W
17:00
| |
Riudoms W |
||
Badajoz W
17:00
| |
Olympia Las Rozas W |
||
Granada II W
17:00
| |
Almería W |
||
DNS de Belen W
17:00
| |
Madrid III W |
||
Murcia Féminas W
17:00
| |
Mislata W |
||
Espanyol II W
17:15
| |
Sant Gabriel W |
||
Sporting Gijón II W
17:30
| |
Villestro W |
||
Atlético Perdoma W
18:00
| |
Güímar W |
||
Rayo Vallecano II W
18:15
| |
Samper W |
||
Añorga W
22:00
| |
Aurrerá de Vitoria W |
||
Cádiz W
22:00
| |
La Rambla W |
||
Fontsanta Fatjó W
22:30
| |
Europa W |
||
Olímpico Madrid W
22:30
| |
Getafe W |
||
Nueva Montaña W
23:00
| |
Tolosa W |
||
La Cañada Atlético W
23:00
| |
Málaga W |
||
USA - USL League One |
||||
North Texas
06:00
| |
Union Omaha |
||
Greenville Triumph
06:00
| |
Tucson |
||
Inter Miami II
06:30
| |
Tormenta |
||
World - World Cup Women Qualification Europe |
||||
Israel W
23:00
| |
Portugal W |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Celta de Vigo U19
15:00
| |
Sporting Gijón U19 |
||
San Francisco U19
16:30
| |
Real Zaragoza U19 |
||
Bansander U19
17:00
| |
Pabellón Ourense U19 |
||
Racing Santander U19
17:00
| |
Lugo U19 |
||
UD Logroñés U19
17:00
| |
Antiguoko U19 |
||
AD San Juan U19
17:00
| |
Tudelano U19 |
||
Mutilvera U19
17:00
| |
Arenas Getxo U19 |
||
Montecarlo U19
17:00
| |
Mallorca U19 |
||
Granada U19
17:00
| |
Cádiz U19 |
||
Tiro de Pichón U19
17:00
| |
Sanluqueno U19 |
||
Santa Fe U19
17:00
| |
El Ejido U19 |
||
Real Betis U19
17:00
| |
Recreativo Huelva U19 |
||
Roda U19
17:00
| |
Kelme U19 |
||
Val Miñor U19
17:15
| |
Marina Sport U19 |
||
Athletic Club U19
17:30
| |
Txantrea U19 |
||
Rayo Vallecano U19
17:30
| |
Fuenlabrada U19 |
||
Las Palmas U19
18:00
| |
Arucas U19 |
||
Ural U19
21:00
| |
Atlético Perines U19 |
||
Deportivo Alavés U19
21:00
| |
Villegas U19 |
||
Atl. Madrid U19
21:00
| |
Leganés U19 |
||
Badajoz U19
21:00
| |
Real Valladolid U19 |
||
Almería U19
21:30
| |
Jóvenes Promesas U19 |
||
Cultural Leonesa U19
21:30
| |
Flecha Negra U19 |
||
Alcorcón U19
21:30
| |
Real Madrid U19 |
||
Córdoba U19
22:00
| |
Sevilla U19 |
||
Getafe U19
22:00
| |
Trival Valderas U19 |
||
Elche U19
22:30
| |
Alzira U19 |
||
Coria U19
23:00
| |
Tomares U19 |
||
Castilleja U19
23:00
| |
Séneca U19 |
||
Archena U19
23:00
| |
Real Murcia U19 |
||
Vázquez Cultural U19
23:30
| |
Atlético Jaén U19 |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Resende U20
21:00
| |
Madureira U20 |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Sama Al Sarhan
20:00
| |
Ittihad Al Ramtha |
||
Al Sareeh
20:00
| |
Al Karmal |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Matonense
20:00
| |
Inter de Bebedouro |
||
VOCEM
20:00
| |
Assisense |
||
Grêmio Sãocarlense
20:00
| |
São Carlos |
||
Rio Branco SP
20:00
| |
Independente SP |
||
América SP
01:00
| |
Catanduva |
||
Taquaritinga
01:00
| |
Fernandópolis |
||
Grêmio Prudente
01:00
| |
Osvaldo Cruz |
||
Itapirense
01:00
| |
Mogi Mirim |
||
Flamengo SP
01:00
| |
Guarulhos |
||
União Mogi
01:00
| |
Atlético Mogi |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Petržalka U19
16:00
| |
Senica U19 |
||
Trenčín U19
16:00
| |
Zemplín Michalovce U19 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Harima W
11:00
| |
Angeviolet Hiroshima W |
||
Ehime W
11:00
| |
Iga Kunoichi W |
||
Kamogawa W
13:00
| |
Cerezo Osaka W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Wusum Stars
23:00
| |
Ports Authority |
||
East End Lions
01:00
| |
Kamboi Eagles |
||
Canada - Premier League |
||||
Pacific
04:00
| |
Atlético Ottawa |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Nenzing
21:00
| |
Hard |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Mt Gravatt Res.
12:00
| |
The Lakes Res. |
||
Centenary Stormers II
13:00
| |
Albany Creek Res. |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Houston Dash W
06:00
| |
Tigres UANL W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Veertien Mie
11:00
| |
Kochi United |
||
Kariya
11:00
| |
Nara Club |
||
Iwaki
13:00
| |
Honda |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Banbueng
15:30
| |
Bankhai United |
||
Cha Choeng Sao
15:30
| |
Chanthaburi |
||
Kohkwang
15:30
| |
Rayong United |
||
Pathum Thani University
15:30
| |
Samut Songkhram |
||
IPE Samut Sakhon
15:30
| |
Hua Hin City |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Riverball
18:00
| |
JJK Jyväskylä II |
||
Riverball
18:00
| |
JJK Jyväskylä II |
||
HaPK
19:00
| |
Kultsu |
||
STPS
19:00
| |
Ri-Pa |
||
TuPS
19:00
| |
Kuusysi |
||
Loiske
19:00
| |
Tervakosken Pato |
||
Sporting Kristina
19:00
| |
IK Myran |
||
TuPS
19:00
| |
Kuusysi |
||
Loiske
19:00
| |
Tervakosken Pato |
||
Sporting Kristina
19:00
| |
IK Myran |
||
SIF
20:00
| |
KPV Akatemia |
||
Roi United
20:00
| |
OsPa |
||
SIF
20:00
| |
KPV Akatemia |
||
KyPa
23:00
| |
RPS Lions |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 19 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 19 ก.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 19 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 19 ก.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net