World - Club Friendlies |
||||
---|---|---|---|---|
Troyes
07:00
| |
สตราส์บูร์ก |
||
Westerlo
07:00
| |
Panathinaikos |
||
Jong AZ
07:00
| |
Union Saint-Gilloise |
||
Doxa
07:00
| |
Aris |
||
Lučko
14:30
| |
Karlovac 1919 |
||
Vítkovice
15:00
| |
Valašské Meziříčí |
||
มาลากา
15:00
| |
อัลกอร์กอน |
||
Tudelano
15:00
| |
UD Logroñés |
||
Jarun
15:00
| |
Mladost Ždralovi |
||
Unia Tarnów
15:00
| |
Wisłoka Dębica |
||
โอซาซูนา
16:00
| |
Mirandés |
||
Slagelse B&I
16:00
| |
FA 2000 |
||
Hassia Bingen
16:00
| |
Eddersheim |
||
Leioa
16:30
| |
Amurrio |
||
Thisted
17:00
| |
Vejgaard B |
||
AB
17:00
| |
Herlev |
||
Stuttgart II
17:00
| |
Astoria Walldorf |
||
Real Valladolid II
17:00
| |
Cristo Atlético |
||
เกงค์
17:00
| |
Waasland-Beveren |
||
Olimpia Grudziądz
17:00
| |
Kutno |
||
Sparta Nijkerk
17:30
| |
Go Ahead Eagles |
||
Wieczysta Kraków
17:30
| |
Brzeg |
||
Sporting Gijon II
17:30
| |
Athletic Club II |
||
Almere City
18:00
| |
โกรนิงเงิน |
||
Dover Athletic
18:00
| |
Stevenage |
||
Staines Town
18:00
| |
Maidenhead United |
||
เฮราเคิล
18:00
| |
De Graafschap |
||
Sutton United
18:00
| |
Swindon Town |
||
Weiche Flensburg
18:00
| |
Kolding IF |
||
Hessen Kassel
18:00
| |
Borussia Hildesheim |
||
Anker Wismar
18:00
| |
Lok Stendal |
||
SV Unter-Flockenbach
18:00
| |
Weinheim |
||
Wingate & Finchley
18:00
| |
Chesham United |
||
Sutton United
18:00
| |
Barnet |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:30
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
ลีดส์ยูไนเต็ด
18:30
| |
เรอัล เบติส |
||
Rödinghausen
19:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Eichede
19:00
| |
Altona 93 |
||
Schalke 04 II
19:00
| |
Hannover 96 II |
||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:00
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
บริสตอล โรเวอร์ส
19:00
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
สโตกซิตี
19:00
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
Vreden
19:00
| |
Preußen Münster |
||
บริสตอลซิตี
19:00
| |
แอสตันวิลลา |
||
Ballinamallard United
19:00
| |
Warrenpoint Town |
||
Lippstadt 08
19:00
| |
TSV Steinbach |
||
Dudenhofen
19:00
| |
Pirmasens |
||
Fortuna Köln
19:00
| |
Schott Mainz |
||
Tadcaster Albion
19:00
| |
Ashton United |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
19:00
| |
เบิร์นลีย์ |
||
เลเวอร์คูเซ่น
19:00
| |
Rot-Weiß Oberhausen |
||
Excelsior
19:30
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
Elversberg
19:30
| |
SG Eintracht Bad Kreuznach |
||
Leyton Orient
20:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
ลอริยองต์
20:00
| |
อองเช่ร์ |
||
Brightlingsea Regent
20:00
| |
Altrincham |
||
FC Volendam
20:00
| |
Jong Ajax |
||
Stratford Town
20:00
| |
King's Lynn Town |
||
Institute
20:00
| |
Ballymena United |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
20:00
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
Portstewart
20:00
| |
Cliftonville |
||
Coleraine
20:00
| |
Dergview |
||
Giresunspor
20:00
| |
Ümraniyespor |
||
FV Bad Vilbel
20:00
| |
Basara Mainz |
||
Dungannon Swifts
20:00
| |
H&W Welders |
||
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
| |
โกรนิงเงิน |
||
Arminia Bielefeld
20:30
| |
ทเวนเต้ |
||
เอาก์สบวร์ก
20:30
| |
กายารี่ |
||
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
| |
แร็งส์ |
||
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
| |
แซงต์ เอเตียน |
||
Hamburger SV II
20:30
| |
Alemannia Aachen |
||
โคโลญจน์
20:30
| |
Roda JC Kerkrade |
||
Bochum
20:30
| |
อูเทรชท์ |
||
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
| |
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ |
||
Cheltenham Town
21:00
| |
Walsall |
||
อิปสวิช ทาวน์
21:00
| |
มิลล์วอลล์ |
||
Chester
21:00
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
พอร์ตสมัท
21:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
Yeovil Town
21:00
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
Wealdstone
21:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
Dartford
21:00
| |
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด |
||
Lierse Kempenzonen
21:00
| |
Hoogstraten |
||
Kings Langley
21:00
| |
Boreham Wood |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
Northampton Town |
||
AFC Totton
21:00
| |
Eastleigh |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
Alfreton Town
21:00
| |
Solihull Moors |
||
มอร์แคมป์
21:00
| |
แบล็กพูล |
||
Southport
21:00
| |
Barrow |
||
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:00
| |
Gazişehir Gaziantep |
||
Dorchester Town
21:00
| |
Weymouth |
||
Curzon Ashton
21:00
| |
Stockport County |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
| |
สคันธอร์ป |
||
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
| |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
| |
เบิร์นลีย์ |
||
สวอนซีซิตี
21:00
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
Hemel Hempstead Town
21:00
| |
Dagenham & Redbridge |
||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
| |
นอริชซิตี |
||
Torquay United
21:00
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
| |
Bradford City |
||
Banbridge Town
21:00
| |
Carrick Rangers |
||
Nantwich Town
21:00
| |
Leek Town |
||
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:00
| |
อาแจกซ์ |
||
วีวีวี เวนโล
21:00
| |
Panathinaikos |
||
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
| |
เวสต์แฮม |
||
อูเทรชท์
21:00
| |
Venezia |
||
เรดิง
21:00
| |
คริสตัล พาเลซ |
||
Chesterfield
21:00
| |
Port Vale |
||
เลเวอร์คูเซ่น
21:00
| |
เซลต้า บีโก้ |
||
Tamworth
21:00
| |
Wrexham |
||
Exeter City
21:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
Homberg
21:00
| |
Speldorf |
||
Highworth Town
21:00
| |
Swindon Supermarine |
||
Ossett United
21:00
| |
Grantham Town |
||
Brackley Town
21:00
| |
Kettering Town |
||
Scarborough Athletic
21:00
| |
Cleethorpes Town |
||
Eastbourne Borough
21:00
| |
Lewes |
||
Harlow Town
21:00
| |
Tilbury |
||
Halesowen Town
21:00
| |
Kidderminster Harriers |
||
Havant & Waterlooville
21:00
| |
Gosport Borough |
||
Shepshed Dynamo
21:00
| |
Walsall Wood |
||
Swindon Town
21:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
Hebburn Town
21:00
| |
Blyth Spartans |
||
Hednesford Town
21:00
| |
Leamington |
||
Newcastle Town
21:00
| |
Hereford |
||
น็องต์
21:00
| |
Clermont |
||
Mossley
21:00
| |
Pontefract Collieries |
||
Worksop Town
21:00
| |
Gainsborough Trinity |
||
Farnborough
21:30
| |
Maidenhead United |
||
บาเยิร์น มิวนิค
21:30
| |
นาโปลี |
||
สตราส์บูร์ก
21:30
| |
ไฟร์บวร์ก |
||
อตาลันต้า
21:30
| |
Pordenone |
||
อัลค์มาร์
22:00
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
วัตฟอร์ด
22:00
| |
บาร์นสลีย์ |
||
ฟูลัม
22:00
| |
ชาร์ลตันแอธเลติก |
||
Cremonese
22:00
| |
FeralpiSalò |
||
Karmiotissa
22:00
| |
Olympiakos |
||
Cittadella
22:00
| |
Trento Calcio 1921 |
||
โฟรซิโนเน่
22:00
| |
Ternana |
||
Ascoli
22:00
| |
Viterbese Castrense |
||
Dunav 2010
22:00
| |
FCSB II |
||
Waldgirmes
22:00
| |
Teutonia WS |
||
Asenovets
22:00
| |
Oborishte |
||
FV Engers 07
22:00
| |
Hennef 05 |
||
เอ็มโปลี
22:00
| |
Valdinievole Montecatini |
||
Rot-Weiss Frankfurt
22:00
| |
Rot-Weiß Walldorf |
||
Spezia
22:00
| |
Montebelluna |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:30
| |
Oldham Athletic |
||
Greuther Fürth
22:30
| |
เออิบาร์ |
||
ไมนซ์
22:30
| |
เจนัว |
||
ลูโก
22:30
| |
เรอัล โอเบียโด้ |
||
Frechen
22:30
| |
Homburg-Nümbrecht |
||
Virtus Entella
22:30
| |
AlbinoLeffe |
||
Belasica
22:30
| |
Borec |
||
Lommel United
23:00
| |
MVV Maastricht |
||
เม็ตซ์
23:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
Kasımpaşa
23:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
แรนส์
23:00
| |
โตริโน่ |
||
เอ็มโปลี
23:00
| |
Montevarchi Calcio |
||
Pro Patria
23:00
| |
Alessandria |
||
เบซิคตัส
23:00
| |
Kayserispor |
||
โวล์ฟสบวร์ก
23:00
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
Lens
23:00
| |
อูดิเนเซ่ |
||
Fenerbahçe
23:00
| |
Greuther Fürth |
||
Paradiso
23:00
| |
Bellinzona |
||
Kustošija
23:00
| |
Dubrava Zagreb |
||
สปาล
23:00
| |
Pontedera |
||
Sirens
23:00
| |
Valletta |
||
Bjelovar
23:00
| |
Segesta Sisak |
||
Vlasina
23:00
| |
Dubocica |
||
Split
23:00
| |
HNK Zadar |
||
ปอร์โต้
23:30
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:30
| |
Ponferradina |
||
Cayon
23:30
| |
Racing Santander II |
||
Real Unión
23:30
| |
Racing Santander |
||
โรม่า
23:30
| |
เซบีย่า |
||
Como
23:30
| |
Renate |
||
สตราส์บูร์ก
23:30
| |
ไฟร์บวร์ก |
||
Opatija
23:30
| |
Grobničan Čavle |
||
พีอีซี ซโวลล์
23:45
| |
ฮีเรนวีน |
||
Oudenaarde
00:00
| |
Deinze |
||
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
| |
เอลเช่ |
||
เตเนริเฟ
00:00
| |
FC Cartagena |
||
Real Sociedad II
00:00
| |
Burgos |
||
Rebecq
00:00
| |
RWDM |
||
สตุทท์การ์ดต
00:00
| |
บาร์เซโลน่า |
||
มาลากา
00:00
| |
อัลเมรีอา |
||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
00:00
| |
บาร์นสลีย์ |
||
นูมานเซีย
00:00
| |
Osasuna II |
||
Go Ahead Eagles
00:30
| |
วิลเลม ทเว |
||
CD Calahorra
00:30
| |
Amorebieta |
||
Granollers
00:30
| |
Cornellà |
||
Teruel
00:30
| |
Levante II |
||
Go Ahead Eagles
00:30
| |
เอ็มเมน |
||
Dender
00:30
| |
Cappellen |
||
Real Ávila
01:00
| |
Gimnástica Segoviana |
||
Sanluqueño
01:00
| |
Xerez Deportivo |
||
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
01:00
| |
Sevilla II |
||
Mačva Šabac
01:00
| |
Radnički Sr. Mitrovica |
||
นีซ
01:30
| |
เอซี มิลาน |
||
คอร์โดบา
01:30
| |
Linares Deportivo |
||
Xerez
01:30
| |
Marbella |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
Troyes
02:00
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
Monza
02:00
| |
ยูเวนตุส |
||
Troyes
02:00
| |
บอร์กโดซ์ |
||
คาราบาว คัพ |
||||
บอร์มัธ
21:00
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
| |
Hansa Rostock |
||
Jahn Regensburg
18:30
| |
Sandhausen |
||
Ingolstadt
18:30
| |
Heidenheim |
||
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:30
| |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Viktoria Köln
19:00
| |
Zwickau |
||
Meppen
19:00
| |
Kaiserslautern |
||
Magdeburg
19:00
| |
Freiburg II |
||
Wehen Wiesbaden
19:00
| |
1860 München |
||
Saarbrücken
19:00
| |
Osnabrück |
||
Borussia Dortmund II
19:00
| |
Waldhof Mannheim |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Schweinfurt
19:00
| |
Aubstadt |
||
Schalding-Heining
22:00
| |
Heimstetten |
||
Pipinsried
22:00
| |
Eltersdorf |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
BAK '07
18:00
| |
Tennis Borussia |
||
Babelsberg
18:00
| |
Lichtenberg |
||
Tasmania Berlin
18:00
| |
Hertha BSC II |
||
Lokomotive Leipzig
21:00
| |
Carl Zeiss Jena |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
1. SC Feucht
19:00
| |
Sand |
||
Seligenporten
19:00
| |
Eintracht Bamberg |
||
Ansbach
19:00
| |
Ammerthal |
||
Bayern Hof
20:00
| |
DJK Bamberg |
||
Cham
21:00
| |
Vatan Spor |
||
TSV Abtswind
21:00
| |
Karlburg |
||
Gebenbach
21:00
| |
ATSV Erlangen |
||
Großbardorf
22:00
| |
Neumarkt Germany |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Landsberg
18:00
| |
Ismaning |
||
Pullach
19:00
| |
Deisenhofen |
||
Dachau
19:00
| |
1880 Wasserburg |
||
Garching
20:00
| |
Schwaben Augsburg |
||
Hankofen-Hailing
21:00
| |
Türkspor Augsburg |
||
Kirchanschöring
21:00
| |
Jahn Regensburg II |
||
Gundelfingen
22:00
| |
Schwabmünchen |
||
Kottern
22:00
| |
Donaustauf |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
| |
Rapid Vienna |
||
Admira
22:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
Hartberg
22:00
| |
Rheindorf Altach |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Dornbirn
01:00
| |
Amstetten |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Lida
17:00
| |
Shakhtyor Petrikov |
||
Baranovichi
18:30
| |
อาร์เซน่อล |
||
Naftan
20:30
| |
Slonim |
||
Belshina
22:30
| |
Krumkachy |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Sporting Charleroi
21:15
| |
Sint-Truiden |
||
RFC Seraing
23:30
| |
Mechelen |
||
Cercle Brugge
23:30
| |
OH Leuven |
||
AS Eupen
01:45
| |
Anderlecht |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Zeljeznicar
00:00
| |
Posusje |
||
Sarajevo
02:00
| |
Zrinjski |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
22:45
| |
Levski Sofia |
||
ลูโดโกเรต์ส
01:00
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Marek
22:30
| |
Septemvri Sofia |
||
Spartak Varna
22:30
| |
Strumska slava |
||
Levski Lom
22:30
| |
Sozopol |
||
Lovech
00:00
| |
Sportist Svoge |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
01:00
| |
Gorica |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Karviná
21:00
| |
Hradec Králové |
||
Sigma Olomouc
21:00
| |
Pardubice |
||
Mladá Boleslav
21:00
| |
Jablonec |
||
Slovan Liberec
00:00
| |
Sparta Praha |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Vyškov
15:15
| |
Lisen |
||
Třinec
15:15
| |
Dukla Praha |
||
Příbram
22:00
| |
Táborsko |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
FC Vsetin
15:30
| |
Bilovec |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Viborg
21:00
| |
Midtjylland |
||
Denmark - First Division |
||||
Esbjerg
18:30
| |
FC Helsingør |
||
Fremad Amager
18:30
| |
Horsens |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Tulevik
17:00
| |
Tammeka |
||
Paide
23:00
| |
Flora |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Haka
19:00
| |
HIFK |
||
HJK
21:00
| |
SJK |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
นีมส์
20:00
| |
ดิฌง |
||
Ajaccio
00:00
| |
อาเมียงส์ |
||
แก็งก็อง
00:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
||
Nancy
00:00
| |
ตูลูส |
||
Niort
00:00
| |
ก็อง |
||
Paris
00:00
| |
Dunkerque |
||
Rodez
00:00
| |
Pau |
||
Sochaux
00:00
| |
Le Havre |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
เฟเรนซ์วารอส
22:45
| |
Várda SE |
||
Honvéd
01:00
| |
Debrecen |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
ÍBV
21:00
| |
Afturelding |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Longford Town
01:30
| |
Derry City |
||
Israel - Toto Cup Ligat Al |
||||
Hapoel Nazareth Illit
23:45
| |
Bnei Sakhnin |
||
Hapoel Haifa
00:00
| |
Hapoel Hadera |
||
Hapoel Katamon
00:30
| |
Beitar Jerusalem |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Spartaks Jūrmala
21:00
| |
Ventspils |
||
Valmiera / BSS
23:00
| |
Spartaks Jūrmala |
||
Moldova - National Division |
||||
Dinamo-Auto
22:00
| |
CSF Bălți |
||
Floreşti
22:00
| |
Sheriff |
||
Montenegro - First League |
||||
Jezero
00:00
| |
Dečić |
||
Rudar
00:00
| |
Iskra |
||
Budućnost
01:00
| |
Mornar |
||
Mladost Ljeskopolje
01:30
| |
Petrovac |
||
Norway - NM Cup |
||||
Vidar
20:00
| |
Start |
||
Kongsvinger
20:00
| |
Strømmen |
||
Florø
20:00
| |
Sogndal |
||
Gjøvik-Lyn
21:00
| |
HamKam |
||
Sola
21:00
| |
Bryne |
||
Stord
21:00
| |
Åsane |
||
Fløya
21:00
| |
KFUM |
||
Harstad
21:00
| |
Senja |
||
Brattvåg
21:00
| |
Aalesund |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Stal Mielec
20:00
| |
Piast Gliwice |
||
Nieciecza
22:30
| |
Wisła Kraków |
||
Radomiak Radom
01:00
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Katowice
17:40
| |
Resovia Rzeszów |
||
Jastrzębie
23:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Arka Gdynia
01:30
| |
Zagłębie Sosnowiec |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Voluntari
23:15
| |
U Craiova 1948 |
||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
| |
Chindia Târgovişte |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ufa
21:30
| |
Dinamo Moskva |
||
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
Russia - FNL |
||||
Yenisey
17:00
| |
Alaniya Vladikavkaz |
||
Orenburg
21:00
| |
Fakel |
||
Akron
21:00
| |
Baltika |
||
KAMAZ
21:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Torpedo Moskva
21:00
| |
Tekstilshchik |
||
Veles
21:30
| |
Tom' Tomsk |
||
Neftekhimik
22:00
| |
Metallurg Lipetsk |
||
Krasnodar II
22:00
| |
Dolgie Prudy |
||
Urozhay
23:00
| |
Spartak Moskva II |
||
Rotor Volgograd
23:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
19:30
| |
Livingston |
||
Dundee
21:00
| |
St. Mirren |
||
Ross County
21:00
| |
St. Johnstone |
||
Hearts
02:00
| |
เซลติก |
||
Scotland - Championship |
||||
Arbroath
21:00
| |
Inverness CT |
||
Greenock Morton
21:00
| |
Dunfermline Athletic |
||
Partick Thistle
21:00
| |
Queen of the South |
||
Raith Rovers
21:00
| |
Hamilton Academical |
||
Scotland - League One |
||||
Airdrieonians
21:00
| |
Montrose |
||
Clyde
21:00
| |
Dumbarton |
||
Cove Rangers
21:00
| |
Falkirk |
||
East Fife
21:00
| |
Queen's Park |
||
Peterhead
21:00
| |
Alloa Athletic |
||
Scotland - League Two |
||||
Annan Athletic
21:00
| |
Forfar Athletic |
||
Elgin City
21:00
| |
Stranraer |
||
Kelty Hearts
21:00
| |
Cowdenbeath |
||
Stenhousemuir
21:00
| |
Stirling Albion |
||
Albion Rovers
21:00
| |
Edinburgh City |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Spartak Subotica
23:55
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Radnik Surdulica
02:00
| |
Radnički Niš |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Pohronie
23:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
สโลวาน บราติสลาวา
01:00
| |
Trenčín |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Slavoj Trebišov
22:00
| |
Námestovo |
||
Komárno
22:00
| |
Žilina II |
||
Púchov
22:00
| |
Partizán Bardejov |
||
FK Košice
22:00
| |
Futura Humenne |
||
Skalica
23:00
| |
Banska Bystrica |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Mura
22:00
| |
Bravo |
||
Celje
01:15
| |
Koper |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Bilje
22:00
| |
Ilirija |
||
Dob
22:30
| |
Dekani |
||
Primorje
22:30
| |
Rogaška |
||
Rudar Velenje
23:30
| |
Krka |
||
Brežice
00:00
| |
Fužinar |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Degerfors
22:30
| |
Varberg BoIS |
||
Sweden - Superettan |
||||
Trelleborg
22:00
| |
Helsingborg |
||
Vasalund
22:00
| |
AFC Eskilstuna |
||
Switzerland - Super League |
||||
Zürich
23:00
| |
Lausanne Sport |
||
ยังบอยส์
01:30
| |
Grasshopper |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Aarau
23:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Kriens
23:00
| |
Thun |
||
Yverdon Sport
23:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Minai
21:00
| |
โอเล็กซานเดรีย |
||
Chornomorets
23:30
| |
Dnipro-1 |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Karpaty Halych
20:00
| |
Chayka |
||
Livyi Bereh
22:00
| |
Epitsentr Dunayivtsi |
||
Dinaz Vyshhorod
22:00
| |
MSK Dnipro Cherkasy |
||
Karpaty
22:00
| |
Rubikon |
||
Bukovyna
22:00
| |
Munkács |
||
Nyva Vinnytsya
22:00
| |
Lyubomyr Stavyshche |
||
LNZ Cherkasy
23:00
| |
AFSK Kyiv |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Peremoga
21:00
| |
SK Poltava |
||
Viktoriya Mykolaivka
21:00
| |
Krystal |
||
Sumy
21:00
| |
Yarud Mariupol' |
||
Metalurh Zaporizhya
22:00
| |
Nikopol |
||
Trostianets
22:00
| |
Vovchansk |
||
Real Pharm
22:00
| |
Mykolaiv |
||
Skoruk Tomakivka
22:00
| |
Balkany Zorya |
||
Argentina - Superliga |
||||
Colón
23:30
| |
Godoy Cruz |
||
Lanús
01:45
| |
Unión Santa Fe |
||
Racing Club
04:00
| |
Sarmiento |
||
Platense
06:15
| |
Independiente |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Villa Dálmine
00:00
| |
Atlético Rafaela |
||
Temperley
01:00
| |
Deportivo Maipú |
||
Defensores de Belgrano
01:00
| |
Barracas Central |
||
Deportivo Riestra
01:10
| |
Tigre |
||
All Boys
01:30
| |
Brown de Adrogué |
||
San Martín San Juan
02:00
| |
Guillermo Brown |
||
Belgrano
04:00
| |
Alvarado |
||
Brazil - Serie A |
||||
Fluminense
03:00
| |
Juventude |
||
São Paulo
05:00
| |
Palmeiras |
||
Internacional
06:00
| |
Cuiabá |
||
Brazil - Serie B |
||||
Cruzeiro
07:30
| |
Londrina |
||
Guarani
21:00
| |
Vila Nova |
||
Vitória
02:30
| |
Avaí |
||
Brasil de Pelotas
05:00
| |
Sampaio Corrêa |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Fluminense
02:30
| |
Criciúma |
||
Brazil - Serie C |
||||
Ferroviário
01:00
| |
Botafogo PB |
||
Paysandu
03:00
| |
Tombense |
||
Mirassol
03:00
| |
Oeste |
||
Jacuipense
05:00
| |
Floresta |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Temuco
02:00
| |
Cobreloa |
||
Unión San Felipe
04:30
| |
Santiago Morning |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportes Quindío
08:00
| |
Rionegro Águilas |
||
Deportes Tolima
04:00
| |
Alianza Petrolera |
||
Deportivo Cali
06:05
| |
Atlético Bucaramanga |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Real San Andres
02:00
| |
Unión Magdalena |
||
Valledupar
03:00
| |
Leones FC |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Pérez Zeledón
08:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Cartaginés
04:00
| |
Guanacasteca |
||
Santos de Guápiles
05:00
| |
Grecia |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Manta
07:00
| |
Universidad Católica |
||
Mushuc Runa
02:00
| |
9 de Octubre |
||
Guayaquil City
04:30
| |
Deportivo Cuenca |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Iztapa
02:00
| |
Antigua GFC |
||
Municipal
04:00
| |
Guastatoya |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Comunicaciones II
22:00
| |
Sacachispas |
||
Aurora
04:00
| |
Mixco |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Mazatlán
07:00
| |
Pachuca |
||
Puebla
09:05
| |
Guadalajara |
||
León
05:00
| |
Tijuana |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Pumas Tabasco
07:05
| |
Alebrijes |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Diriangén
08:00
| |
UNAN Managua |
||
Walter Ferreti
06:00
| |
Real Madriz |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Sportivo Luqueño
04:15
| |
Nacional Asunción |
||
Libertad
06:30
| |
Sol de América |
||
Peru - Primera Division |
||||
César Vallejo
23:00
| |
Alianza Atlético |
||
Universitario
01:15
| |
Carlos Manucci |
||
Sport Huancayo
03:30
| |
UTC Cajamarca |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Boston River
01:00
| |
Sud América |
||
Wanderers
03:15
| |
Progreso |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Rampla Juniors
21:45
| |
Cerro |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
| |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
||
แอลเอ แกลักซี
09:00
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
04:00
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
ดีซี ยูไนเต็ด |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Loudoun United
06:00
| |
Colorado Springs |
||
Pittsburgh Riverhounds
06:00
| |
Hartford Athletic |
||
Charlotte Independence
06:00
| |
Tampa Bay Rowdies |
||
Birmingham Legion
06:30
| |
Atlanta United II |
||
Louisville City
06:30
| |
OKC Energy |
||
Angola - Girabola |
||||
1º de Agosto
21:00
| |
Ferroviário do Huambo |
||
Petro de Luanda
21:00
| |
Sagrada Esperança |
||
Recreativo da Caála
21:00
| |
Recreativo do Libolo |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Paradise
03:00
| |
Chantimelle |
||
Hard Rock
04:00
| |
SAB Spartans |
||
SAB Spartans
05:30
| |
Mt. Rich |
||
Hurricanes
06:15
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
Camerhogne
06:15
| |
St. John's |
||
Mt. Rich
06:15
| |
Eagles Super Strikers |
||
Kenya - Premier League |
||||
Mathare United
19:00
| |
Sofapaka |
||
Homeboyz
19:00
| |
Kariobangi Sharks |
||
Leopards
19:15
| |
Gor Mahia |
||
China PR - Super League |
||||
Wuhan Zall
15:30
| |
Changchun Yatai |
||
Dalian Professional
17:30
| |
Beijing Guoan |
||
Hebei CFFC
19:30
| |
Tianjin Teda |
||
Shanghai SIPG
19:30
| |
Shanghai Shenhua |
||
China PR - League One |
||||
Heilongjiang Lava Spring
18:35
| |
Nantong Zhiyun |
||
Hangzhou
18:35
| |
Beijing BG |
||
China PR - FA Cup |
||||
Xi'an Daxing Chongde
14:30
| |
Shanxi Metropolis |
||
Qingdao Jonoon
14:30
| |
Shaanxi Warriors |
||
Yunnan Kunlu
14:30
| |
Dongguan United |
||
Yanbian Longding
14:30
| |
Shanghai Jiading |
||
Hebei Kungfu
14:30
| |
Zhejiang Yiteng |
||
Hunan Xiangtao
14:30
| |
Sichuan Minzu |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Seoul
18:00
| |
Ulsan |
||
Jeju United
18:00
| |
Incheon United |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Kuching FA
15:15
| |
Selangor United |
||
Kelantan
15:45
| |
PBDKT T-Team |
||
Negeri Sembilan
20:00
| |
PKNP |
||
Malaysia - Super League |
||||
Kedah
20:00
| |
UiTM |
||
Pulau Pinang
20:00
| |
Selangor |
||
Johor Darul Ta'zim
20:00
| |
Perak |
||
Kuala Lumpur
20:00
| |
Melaka United |
||
Argentina - Primera C |
||||
Argentino Merlo
01:00
| |
Real Pilar |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Argentino Rosario
01:00
| |
ลูกาโน |
||
Liniers
01:00
| |
Yupanqui |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Blooming
07:30
| |
Municipal Vinto |
||
Santa Cruz
02:00
| |
Independiente Petrolero |
||
Aurora
02:00
| |
The Strongest |
||
Bolívar
06:30
| |
Wilstermann |
||
World - Olympic Games |
||||
Spain U23
15:00
| |
Côte d'Ivoire U23 |
||
ญี่ปุ่น
16:00
| |
New Zealand U23 |
||
Brazil U23
17:00
| |
Egypt U23 |
||
เกาหลีใต้
18:00
| |
Mexico U23 |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Rakovnik
15:15
| |
Viktoria Plzen II |
||
Loko Vltavín
15:15
| |
Písek |
||
Benesov
15:15
| |
Králův Dvůr |
||
Baník Sokolov
15:15
| |
Motorlet Praha |
||
Jiskra Domažlice
22:00
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Sokol Živanice
22:00
| |
Zbuzany |
||
Přepeře
22:00
| |
Teplice II |
||
Ústí nad Orlicí
22:00
| |
Bohemians 1905 II |
||
Slovan Velvary
22:00
| |
Slovan Liberec II |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Frýdek-Místek
15:15
| |
Slovan Rosice |
||
Viktoria Otrokovice
15:15
| |
Hlučín |
||
Blansko
22:00
| |
Vratimov |
||
Hanácká
22:00
| |
Znojmo |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Marianske Lazne
15:15
| |
Prestice |
||
Petřín Plzeň
15:15
| |
Hvězda Cheb |
||
Český lev - Union Beroun
15:15
| |
Jindrichuv Hradec |
||
Hořovicko
15:30
| |
Doubravka |
||
Rokycany
19:00
| |
Sokol Lom |
||
Klatovy
22:00
| |
České Budějovice II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Kladno
15:15
| |
Olympie Brezova |
||
FK Brandys nad Labem
15:15
| |
Chomutov |
||
Arsenal Česká Lípa
15:15
| |
Aritma Praha |
||
Tatran Rakovnik
15:15
| |
Slaný |
||
Dobris
22:00
| |
Neratovice-Byškovice |
||
Banik Sous
22:00
| |
Štětí |
||
Český Brod
22:00
| |
Louny |
||
Ostrov
22:00
| |
Meteor Praha |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sokol Libiš
15:15
| |
Letohrad |
||
Kosmonosy
15:30
| |
Kolín |
||
Velke Hamry
15:30
| |
Tochovice |
||
Náchod
22:00
| |
Sparta Kutná Hora |
||
Finland - Kakkonen |
||||
SalPa
21:00
| |
Honka Akatemia |
||
VJS
21:00
| |
Ilves II |
||
EPS
21:00
| |
HJS Akatemia |
||
RoPS II
21:00
| |
OLS |
||
Kemi City
21:00
| |
GBK |
||
Reipas
21:00
| |
Atlantis |
||
MYPA
21:00
| |
PKKU |
||
JS Hercules
22:00
| |
Vaajakoski |
||
I-Kissat
22:30
| |
Jazz |
||
MiPK
22:30
| |
JäPS |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Radunia Stężyca
22:00
| |
Lech Poznań II |
||
Znicz Pruszków
22:00
| |
Motor Lublin |
||
Kalisz
23:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Sokół Ostróda
23:00
| |
Pogon Grodzisk Mazowiecki |
||
Wisła Puławy
23:00
| |
Bełchatów |
||
Stal Rzeszów
00:00
| |
Garbarnia Kraków |
||
Portugal - Super Cup |
||||
สปอร์ติงลิสบอน
02:45
| |
บราก้า |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Stenungsund
18:00
| |
Yxhult |
||
IFK Skovde
20:00
| |
Angered BK |
||
IF Karlstad II
21:00
| |
Vänersborgs FK |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Sandvikens AIK
18:00
| |
Kungsängen |
||
Karlberg
19:00
| |
Arlanda |
||
Enskede
19:00
| |
Järfälla |
||
Enkoping
19:00
| |
IFK Österåker |
||
Gamla Upsala
20:00
| |
Gute |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Frösö
17:00
| |
Boden |
||
Storfors
18:00
| |
Notvikens IK |
||
Stöde
18:00
| |
Skellefteå |
||
Gottne IF
19:00
| |
IFK Östersund |
||
Täfteå
20:00
| |
Ytterhogdal |
||
Tegs SK
20:00
| |
Sandviks |
||
Friska Viljor
20:00
| |
Bergnasets |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Prespa Birlik
19:00
| |
Olympic |
||
Berga
19:00
| |
Nosaby |
||
Rosengård
19:00
| |
Asarum |
||
Karlshamn
20:00
| |
Balkan |
||
Hässleholms IF
20:00
| |
Räppe |
||
Solvesborg
20:00
| |
IFK Hässleholm |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Tyreso
18:30
| |
Smedby |
||
Syrianska
19:00
| |
Motala |
||
Eskilstuna City
19:00
| |
Huddinge |
||
Rynninge
19:00
| |
Mjolby |
||
Arameiska / Syrianska
20:00
| |
Trosa-Vagnhärad SK |
||
Karlslund
21:00
| |
Värmbols |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Astrio
19:00
| |
Ullared |
||
Torslanda
19:00
| |
Hoganas |
||
Eskilsminne
19:00
| |
Husqvarna |
||
Brazil - Acreano |
||||
Nauas
03:00
| |
Sao Francisco |
||
Plácido de Castro
05:00
| |
Humaitá |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Cabofriense
01:00
| |
CFRJ / Marica |
||
Duque de Caxias
01:00
| |
Angra dos Reis |
||
Gonçalense
01:00
| |
América RJ |
||
Artsul
01:00
| |
Macaé |
||
Americano
01:00
| |
Sampaio Corrêa RJ |
||
Friburguense
01:00
| |
Audax Rio |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Betim
21:00
| |
Democrata GV |
||
Aymorés
01:00
| |
Guarani MG |
||
Uniao Luziense
01:00
| |
Tupi |
||
Ipatinga
01:00
| |
Democrata SL |
||
Nacional AC MG
01:30
| |
Villa Nova |
||
Serranense
02:00
| |
Tupynambás |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Flandria
01:00
| |
UAI Urquiza |
||
Cañuelas
01:00
| |
Comunicaciones |
||
Acassuso
01:00
| |
Deportivo Armenio |
||
Sacachispas
01:00
| |
Villa San Carlos |
||
Argentino Quilmes
01:00
| |
Fénix |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Douglas Haig
01:00
| |
Chaco For Ever |
||
Ferro Carril Oeste LP
01:00
| |
Huracán Las Heras |
||
Boca Unidos
01:30
| |
Crucero del Norte |
||
Cambodia - C-League |
||||
Police Commissary
15:30
| |
National Defense |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Gyeongnam
18:00
| |
Anyang |
||
Sangju Sangmu
18:00
| |
Bucheon 1995 |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
St George Willawong
14:15
| |
Brisbane Knights |
||
Western Spirit
15:00
| |
Albany Creek Excelsior |
||
The Gap
15:00
| |
The Lakes |
||
Univ. Queensland
16:00
| |
Acacia Ridge |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Belconnen United
12:00
| |
Canberra Olympic |
||
Monaro Panthers
14:30
| |
Woden Weston |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Auda
18:00
| |
Caramba/Dinamo Riga |
||
Limbazi
19:00
| |
Tukums |
||
JDFS Alberts
20:00
| |
Skanste |
||
Rēzekne / BJSS
21:00
| |
Super Nova |
||
Dinamo Riga
22:00
| |
Saldus SS/Leevon |
||
Smiltene
22:00
| |
JFC Jelgava |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Gwelup Croatia SC
14:00
| |
Perth |
||
Cockburn City
14:00
| |
Floreat Athena |
||
ECU Joondalup
14:00
| |
Balcatta |
||
Sorrento
14:00
| |
Rockingham City |
||
Inglewood United
14:00
| |
Bayswater City |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
South Hobart
11:00
| |
Olympia Warriors |
||
Launceston City
11:30
| |
Glenorchy Knights |
||
Riverside Olympic
13:30
| |
Clarence Zebras |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Capalaba
14:15
| |
Brisbane Roar II |
||
Queensland Lions
15:30
| |
Gold Coast United |
||
Moreton Bay United
16:00
| |
Eastern Suburbs Brisbane |
||
Peninsula Power
16:00
| |
Magpies Crusaders |
||
Northern Ireland - Irish League Cup |
||||
Ballyclare Comrades
21:00
| |
Queen's University |
||
Newry City AFC
21:00
| |
Tobermore United |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Ostrava U19
15:00
| |
Slovacko U19 |
||
Meteor Praha U19
15:00
| |
Slavia Prague U19 |
||
FK Pardubice U19
15:15
| |
Sparta Praha U19 |
||
Opava U19
15:30
| |
Sigma Olomouc U19 |
||
FC Fastav Zlin U19
19:30
| |
Plzen U19 |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Adelaide City
12:30
| |
Sturt Lions |
||
Adelaide Blue Eagles
12:30
| |
Adelaide United || |
||
Campbelltown City
12:30
| |
Adelaide Olympic |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Avondale Heights
12:00
| |
St. Albans Saints |
||
Oakleigh Cannons
13:30
| |
Port Melbourne |
||
Hume City
14:30
| |
South Melbourne |
||
Altona Magic
15:30
| |
Eastern Lions |
||
Kazakhstan - Kazakhstan Cup |
||||
Arys
21:00
| |
Kairat |
||
Kaisar
23:00
| |
Aktobe |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Ried II
22:00
| |
Wolfsberger AC II |
||
St. Anna
00:00
| |
Deutschlandsberger SC |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
TWL Elektra
21:00
| |
Admira II |
||
Wiener Viktoria
23:00
| |
Wiener Neustadt |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Maitland
14:00
| |
Adamstown Rosebuds |
||
Russia - Pfl |
||||
Mashuk-KMV
05:00
| |
Chernomorets |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Borgeby W
17:00
| |
Brommapojkarna W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
LD Maputo
20:30
| |
Desportivo Maputo |
||
Songo
20:30
| |
Ferroviário Nacala |
||
Ferroviário Maputo
20:30
| |
Black Bulls Maputo |
||
Matchedje de Mocuba
20:30
| |
Textáfrica |
||
ENH Vilankulo
20:30
| |
Costa do Sol |
||
Ferroviário Nampula
20:30
| |
Ferroviário de Lichinga |
||
Incomáti
20:30
| |
Ferroviario Beira |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
HPS W
18:00
| |
Åland United W |
||
TiPS W
20:00
| |
PK-35 Vantaa W |
||
KuPS W
20:00
| |
Honka W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Toluca W
00:00
| |
Atlético San Luis W |
||
USA - USL League One |
||||
Richmond Kickers
05:30
| |
Tucson |
||
Chattanooga Red Wolves
06:00
| |
Forward Madison |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Ripensia Timişoara
15:00
| |
Dunărea Călăraşi |
||
Unirea Dej
15:00
| |
Unirea Slobozia |
||
Viitorul Şelimbăr
15:00
| |
Dacia Unirea Brăila |
||
Astra
15:00
| |
Metaloglobus |
||
Petrolul 52
15:00
| |
CSM Iaşi |
||
Concordia Chiajna
15:00
| |
Unirea Constanța |
||
Hermannstadt
17:30
| |
SCM Gloria Buzau |
||
Gambia - GFA League |
||||
Real de Banjul
23:00
| |
Banjul |
||
เอซี มิลาน
23:00
| |
Wallidan |
||
Tallinding United
23:00
| |
Marimoo |
||
Hawks
23:00
| |
Sporting Real FC |
||
Brikama United
23:00
| |
GAMTEL |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Slovan Bratislava U19
16:00
| |
FC Košice U19 |
||
Žilina U19
16:00
| |
Trenčín U19 |
||
Poprad U19
16:00
| |
Podbrezová U19 |
||
Ružomberok U19
16:00
| |
Petržalka U19 |
||
Dukla U19
16:00
| |
Zemplín Michalovce U19 |
||
Spartak Trnava U19
16:00
| |
Senica U19 |
||
DAC U19
16:00
| |
Nitra U19 |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Avondale Heights U21
09:15
| |
St. Albans Saints U21 |
||
Green Gully U21
12:00
| |
Bentleigh Greens U21 |
||
Altona Magic U21
13:30
| |
Eastern Lions U21 |
||
Hume City U21
16:45
| |
South Melbourne U21 |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Zvezda 2005 W
15:00
| |
Rubin Kazan W |
||
Ryazan VDV W
19:00
| |
Yenisey W |
||
CSKA Moscow W
21:00
| |
Krasnodar W |
||
Lokomotiv Moscow W
21:00
| |
Rostov W |
||
Chertanovo W
22:00
| |
Zenit W |
||
Canada - Premier League |
||||
Pacific
08:30
| |
Cavalry |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Rheindorf Altach II
20:00
| |
Alberschwende |
||
Bezau
21:00
| |
Hard |
||
Ludesch
22:00
| |
Hörbranz |
||
Meiningen
22:00
| |
Göfis |
||
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
| |
Höchst |
||
Schruns
23:30
| |
Lochau |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
St. George Willawong Res
12:00
| |
Brisbane Knights Res. |
||
Western Spirit Res.
13:00
| |
Albany Creek Res. |
||
The Gap Res.
13:00
| |
The Lakes Res. |
||
Univ. Queensland Res.
14:00
| |
Acacia Ridge Res. |
||
Chile - Segunda División |
||||
Deportes Valdivia
23:30
| |
Deportes Limache |
||
San Antonio Unido
02:30
| |
Independiente |
||
Concepcion
02:30
| |
Colina |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Lyon W
16:00
| |
Freiburg W |
||
UJ Krakow W
17:00
| |
Rekord Bielsko-Biala W |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Casa de Portugal
18:00
| |
Monte Carlo |
||
Polícia
20:00
| |
Hang Sai |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Nara Club
13:00
| |
Maruyasu Okazaki |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Virkiä
18:00
| |
Sporting Kristina |
||
MPS/Atletico Malmi
19:00
| |
Espoo II |
||
Peimari United
19:00
| |
JyTy Turku |
||
KaIK
19:00
| |
VPV |
||
Åland
20:00
| |
Inter Turku II |
||
IkU
22:00
| |
ACE |
||
TPK
22:15
| |
Toejoen Veikot |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 31 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 31 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 31 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 31 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net