เจลีก |
||||
---|---|---|---|---|
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
World - Club Friendlies |
||||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
07:00
| |
Hanwell Town |
||
Jong AZ
07:00
| |
Standard Liège |
||
พัลมาส
15:30
| |
UD San Fernando |
||
เกงค์
16:00
| |
Liège |
||
SV 1919 Straelen
18:45
| |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
||
Næstved
20:00
| |
B 93 |
||
FC Dordrecht
21:30
| |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
||
ดอร์ทมุนด์
22:00
| |
โบโลญญ่า |
||
ฟิออเรนติน่า
22:00
| |
Virtus Verona |
||
ซามพ์โดเรีย
22:00
| |
Spezia |
||
เม็ตซ์
22:00
| |
UNFP |
||
กาดิซ
22:00
| |
เอสปันญ่อล |
||
Brabrand
22:30
| |
Skive |
||
Polet
22:30
| |
Osijek II |
||
Dessel Sport
22:30
| |
Waasland-Beveren |
||
ปาร์มา
23:00
| |
Giana Erminio |
||
FSV Frankfurt
23:00
| |
Hanau 93 |
||
Aris
23:00
| |
Doxa |
||
Hagen / Uthlede
23:30
| |
Werder Bremen II |
||
Frem
23:30
| |
Roskilde |
||
Balingen
23:30
| |
Lehnerz |
||
เฮราเคิล
23:45
| |
อาร์เคซี วาลไวก์ |
||
NEC
00:00
| |
OFI |
||
FC Den Bosch
00:00
| |
Helmond Sport |
||
FC Eindhoven
00:00
| |
Lierse Kempenzonen |
||
Jeddeloh
00:00
| |
Atlas Delmenhorst |
||
เรอัลซาราโกซา
00:00
| |
Atromitos |
||
เรอัล บายาโดลิด
00:00
| |
โอซาซูนา |
||
บาเลนเซีย
00:00
| |
เลบันเต้ |
||
Haro
00:00
| |
Racing Rioja |
||
FC Iserlohn
00:00
| |
Rot-Weiss Essen |
||
Kickers Emden
00:00
| |
Alemannia Aachen |
||
SC Cambuur
00:30
| |
เอ็มเมน |
||
Berrón
00:30
| |
Ceares |
||
Real Titánico
00:30
| |
Mosconia |
||
BCV Glesch / Paffendorf
00:30
| |
Rommerskirchen-Gilbach |
||
NAC Breda
01:00
| |
Lommel United |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:00
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
| |
Halifax Town |
||
Fuenlabrada
01:00
| |
เกตาเฟ่ |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
ซันเดอร์แลนด์
01:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
Vicenza
01:00
| |
เลชเช่ |
||
Hyde United
01:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
FC Den Bosch
01:00
| |
TEC |
||
วีแกนแอทเลติก
01:30
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
Bamber Bridge
01:30
| |
แบล็กพูล |
||
Knockbreda
01:30
| |
Portadown |
||
Coalville Town
01:30
| |
Mickleover Sports |
||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
Aveley
01:45
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Chichester City
01:45
| |
Burgess Hill Town |
||
Chippenham Town
01:45
| |
Taunton Town |
||
Puente Genil
02:00
| |
คอร์โดบา |
||
Real Madrid II
05:00
| |
เลกาเนส |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Karlsruher SC
23:30
| |
Darmstadt 98 |
||
พาเดอร์บอร์น
23:30
| |
นูเรมเบิร์ก |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Viktoria Aschaffenburg
23:30
| |
Greuther Fürth II |
||
Unterhaching
00:00
| |
Augsburg II |
||
Bayern München II
00:00
| |
Eichstätt |
||
Buchbach
00:00
| |
Rain / Lech |
||
Bayreuth
00:00
| |
Wacker Burghausen |
||
1860 Rosenheim
00:00
| |
Nürnberg II |
||
Memmingen
00:30
| |
Illertissen |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Chemnitzer FC
00:00
| |
Union Fürstenwalde |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Würzburger FV
23:30
| |
Vilzing |
||
Armenia - Premier League |
||||
BKMA
22:00
| |
Pyunik |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Liefering
23:30
| |
St. Pölten |
||
Wacker Innsbruck
23:30
| |
Kapfenberger SV |
||
Lafnitz
23:30
| |
Austria Lustenau |
||
Grazer AK
23:30
| |
SV Horn II |
||
Rapid Wien II
23:30
| |
Juniors OÖ |
||
Floridsdorfer AC
01:25
| |
Austria Wien II |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
เกงค์
01:45
| |
KV Oostende |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Sloboda Tuzla
01:00
| |
Leotar |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Slavia Sofia
01:00
| |
Tsarsko selo |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Maritsa Plovdiv
22:30
| |
Montana |
||
Dobrudzha 1919
22:30
| |
Botev Plovdiv II |
||
Hebar 1918
22:30
| |
FK Minyor Pernik |
||
Septemvri Simitli
23:00
| |
Yantra 1919 |
||
CSKA 1948 Sofia II
23:30
| |
Neftohimik |
||
Ludogorets II
00:00
| |
Etar |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Lokomotiva Zagreb
01:00
| |
Hrvatski Dragovoljac |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Teplice
00:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Ústí nad Labem
23:00
| |
Vysočina Jihlava |
||
Denmark - First Division |
||||
Jammerbugt
00:00
| |
Lyngby |
||
Hobro
00:00
| |
Vendsyssel |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Vaprus
23:30
| |
Kuressaare |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Lahti
22:30
| |
KTP |
||
Ilves
22:30
| |
Oulu |
||
Finland - Ykkonen |
||||
TPS
22:30
| |
MP |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Paksi SE
23:15
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Gyirmót
01:30
| |
MTK |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Drogheda United
01:45
| |
Waterford United |
||
Shamrock Rovers
02:00
| |
St Patrick's |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Cork City
01:45
| |
UCD |
||
Cabinteely
01:45
| |
Bray Wanderers |
||
Shelbourne
01:45
| |
Cobh Ramblers |
||
Wexford Youths
01:45
| |
Galway United |
||
Athlone Town
01:45
| |
Treaty United |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Zagłębie Lubin
23:00
| |
Górnik Łęczna |
||
Górnik Zabrze
01:30
| |
Lech Poznań |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Odra Opole
23:00
| |
Miedź Legnica |
||
Korona Kielce
01:00
| |
SKRA Częstochowa |
||
Tychy 71
01:30
| |
ŁKS Łódź |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:15
| |
Gil Vicente |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Gaz Metan Mediaş
23:00
| |
Argeş |
||
Rapid Bucuresti
01:30
| |
SSC Farul |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Krylya Sovetov
23:00
| |
สปาร์ตัก มอสโก |
||
Arsenal Tula
23:00
| |
Rubin Kazan' |
||
Russia - Youth League |
||||
Strogino U20
17:00
| |
Akademiya Konoplev U20 |
||
Nizhny Novgorod U19
17:00
| |
Ural U19 |
||
Arsenal Tula U19
17:00
| |
Lokomotiv Moskva U19 |
||
Chertanovo U20
18:00
| |
Khimki U20 |
||
Rubin Kazan U19
19:00
| |
CSKA Moscow U19 |
||
Dinamo Moskva U19
19:00
| |
Ufa U19 |
||
Spartak Moskva U19
20:30
| |
Krylya Sovetov U19 |
||
Sochi U19
21:00
| |
UOR №5 U20 |
||
Krasnodar U19
22:00
| |
Akhmat Grozny U19 |
||
Rostov U19
22:00
| |
Zenit U19 |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Proleter Novi Sad
23:55
| |
Novi Pazar |
||
Napredak
02:00
| |
Radnički Kragujevac |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Sereď
01:00
| |
Ružomberok |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Šamorín
22:00
| |
Slovan Bratislava II |
||
Podbrezová
23:00
| |
Rohožník |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Aluminij
01:15
| |
Radomlje |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Triglav
23:00
| |
Gorica |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Winterthur
01:30
| |
Wil |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Lviv
23:00
| |
ชัคตาร์ |
||
Kolos Kovalivka
01:00
| |
Metalist 1925 Kharkiv |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Tavriya
22:00
| |
Enerhiya Nova Kakhovka |
||
Argentina - Superliga |
||||
Newell's Old Boys
07:00
| |
Estudiantes |
||
Brazil - Serie B |
||||
Goiás
02:00
| |
Operário PR |
||
Coritiba
06:00
| |
Náutico |
||
Brazil - Serie C |
||||
Volta Redonda
06:00
| |
Altos |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Atlético
03:00
| |
Tigres |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Boyacá Chicó
07:00
| |
Llaneros |
||
Deportivo Pereira
07:40
| |
Boca Juniors de Cali |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Malacateco
00:00
| |
Cotzumalguapa |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
River Plate
06:30
| |
Cerro Porteño |
||
Peru - Primera Division |
||||
Academia Cantolao
23:00
| |
Ayacucho |
||
Universidad San Martín
01:15
| |
Cienciano |
||
Deportivo Municipal
03:30
| |
Sporting Cristal |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Rentistas
01:00
| |
Cerro Largo |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
นิวยอร์กซิตี
06:30
| |
โคลัมบัส ครูว์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Tacoma Defiance
09:00
| |
San Diego Loyal |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
CR Belouizdad
23:45
| |
JS Kabylie |
||
Angola - Girabola |
||||
Académica do Lobito
21:00
| |
Desportivo Huíla |
||
Sporting de Cabinda
21:00
| |
Cubango |
||
Interclube
21:00
| |
Santa Rita |
||
Wiliete
21:00
| |
Baixa de Kassange |
||
Progresso
21:00
| |
Onze Bravos |
||
Kenya - Premier League |
||||
KCB
17:00
| |
Posta Rangers |
||
Nzoia United
17:00
| |
Bandari |
||
Bidco United
19:15
| |
Western Stima |
||
Tusker
19:15
| |
Nairobi City Stars |
||
Vihiga United
19:15
| |
Ulinzi Stars |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Sanat Naft
23:45
| |
Machine Sazi |
||
Aluminium Arak
23:45
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Gol Gohar
23:45
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Padideh Khorasan
23:45
| |
Foolad |
||
Esteghlal
23:45
| |
Sepahan |
||
Tractor Sazi
23:45
| |
Saipa |
||
Zob Ahan
23:45
| |
Mes Rafsanjan |
||
Paykan
23:45
| |
Persepolis |
||
China PR - Super League |
||||
Guangzhou R&F
17:00
| |
Qingdao Hainiu |
||
Shandong Luneng
17:00
| |
Henan Jianye |
||
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
| |
Chongqing Dangdai Lifan |
||
Shenzhen
19:00
| |
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
San José
02:00
| |
Nacional Potosí |
||
Real Potosí
05:15
| |
Royal Pari |
||
World - CECAFA Senior Challenge Cup |
||||
Tanzania U23
18:00
| |
Burundi U23 |
||
World - CONCACAF Gold Cup |
||||
เม็กซิโก
09:00
| |
แคนาดา |
||
World - Olympic Games Women |
||||
แคนาดา W
15:00
| |
บราซิล W |
||
Great Britain W
16:00
| |
ออสเตรเลีย W |
||
สวีเดน W
17:00
| |
ญี่ปุ่น W |
||
เนเธอร์แลนด์ W
18:00
| |
สหรัฐอเมริกา W |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Uherský Brod
22:00
| |
Slovácko II |
||
Velké Meziříčí
22:30
| |
Dolní Benešov |
||
Finland - Kakkonen |
||||
PEPO
22:30
| |
PeKa |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Ruch Chorzów
00:20
| |
Pogoń Siedlce |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Oddevold
00:00
| |
Ahlafors |
||
Lidköping
00:00
| |
Grebbestad |
||
Brazil - Amapaense |
||||
Santos AP
06:00
| |
Santana |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Centenary Stormers
17:30
| |
Mt Gravatt Hawks |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Perth Glory II
18:30
| |
Armadale |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast Knights
16:45
| |
Logan Lightning |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Pribram U19
18:00
| |
Brno U19 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Ifeanyi Uba
22:00
| |
MFM |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Green Gully
17:00
| |
Bentleigh Greens |
||
Dandenong City
17:30
| |
Melbourne Knights |
||
Kazakhstan - Kazakhstan Cup |
||||
Taraz
21:00
| |
Atyrau |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Gleisdorf 09
00:00
| |
Union Vöcklamarkt |
||
Gurten
00:00
| |
Stadl-Paura |
||
Kalsdorf
00:00
| |
Hertha |
||
Treibach
00:00
| |
Bad Gleichenberg |
||
Sturm Graz II
00:00
| |
Weiz |
||
Wels
00:00
| |
Allerheiligen |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Stripfing
23:30
| |
First Vienna |
||
Bruck/Leitha
00:00
| |
Leobendorf |
||
Wiener SC
00:30
| |
Mannsdorf |
||
Traiskirchen
00:30
| |
Mauerwerk |
||
Draßburg
00:30
| |
Neusiedl |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
PK-35 W
22:30
| |
HJK W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Querétaro W
05:00
| |
América W |
||
USA - USL League One |
||||
Toronto II
03:00
| |
Greenville Triumph |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Colón Res.
20:00
| |
Godoy Cruz Res. |
||
Lanús Res.
20:00
| |
Unión Santa Fe Res. |
||
Racing Club Res.
20:00
| |
Sarmiento Res. |
||
Defensa y Justicia Res.
20:00
| |
Gimnasia Esgrima Res. |
||
San Lorenzo Res.
20:00
| |
Banfield Res. |
||
Estudiantes La Plata Res
20:00
| |
Arsenal Res. |
||
Rosario Central Res.
20:00
| |
Aldosivi Res. |
||
Patronato Res.
22:00
| |
Newell's Old Boys Res. |
||
Platense Res.
01:00
| |
Independiente Res. |
||
River Plate Res.
01:00
| |
Huracán Res. |
||
Gambia - GFA League |
||||
Armed Forces
01:00
| |
GPA |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Kon Tum
15:00
| |
PVF Vietnam |
||
Da Nang II
15:00
| |
Hải Nam |
||
Quảng Nam II
15:00
| |
Hòa Bình |
||
Dong Thap
15:00
| |
Binh Thuan |
||
Dong Nai
15:00
| |
Vĩnh Long |
||
Tien Giang
15:00
| |
Gia Định |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Oakleigh Cannons U21
15:15
| |
Port Melbourne U21 |
||
Dandenong City U21
15:30
| |
Melbourne Knights U21 |
||
Canada - Premier League |
||||
York9
06:00
| |
Forge |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Centenary Stormers II
15:30
| |
Mt Gravatt Res. |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Stade de Reims W
22:00
| |
Gent W |
||
Paris W
22:00
| |
US Orléans W |
||
Hoffenheim W
22:30
| |
Eintracht Frankfurt W |
||
Paris SG W
23:00
| |
Bordeaux W |
||
Wolfsburg W
00:30
| |
Trondheims-Ørn W |
||
Strasbourg W
05:00
| |
Saint-Étienne W |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Sporting Macau
20:00
| |
Lun Lok |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Fylkir W
00:00
| |
Valur W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
NuPS
22:00
| |
Kirkkonummi |
||
Kapina
22:00
| |
Atlantis II |
||
KJP
22:30
| |
Kultsu |
||
TiPS
22:30
| |
Finnkurd |
||
Futura
22:30
| |
Valtti |
||
P-Iirot
22:30
| |
VG-62 |
||
MaPS
22:30
| |
Wilpas |
||
SaPa Pieksämäki
23:00
| |
Barca |
||
PAVE
23:00
| |
Jyväskylä Blackbird |
||
JJK Jyväskylä II
23:00
| |
Kings |
||
PKKU II
23:00
| |
RiPS |
||
HPS
23:00
| |
Viikingit |
||
LPS
23:00
| |
KoiPS |
||
Tervakosken Pato
23:00
| |
Loiske |
||
NoPS
23:00
| |
Haka Juniorit |
||
Ponnistajat
23:15
| |
MPS |
||
SAPA III
23:15
| |
HIFK 2 |
||
EBK
00:00
| |
Töölön Taisto |
||
CLE
00:00
| |
SexyPöxyt |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 30 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 30 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 30 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 30 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net