ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
Sheriff
00:00
| |
Alashkert |
||
Neftçi
00:00
| |
โอลิมเปียกอส |
||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
| |
Lincoln Red Imps |
||
Midtjylland
00:45
| |
เซลติก |
||
กาลาตาซาราย
01:00
| |
พีเอสวี |
||
ลูโดโกเรต์ส
01:00
| |
Mura |
||
ยังบอยส์
01:15
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Sparta Praha
01:30
| |
Rapid Vienna |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:30
| |
Kairat |
||
World - Club Friendlies |
||||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
แอสตันวิลลา
19:00
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
เลเวอร์คูเซ่น
21:00
| |
อูเทรชท์ |
||
อัลค์มาร์
21:00
| |
OFI |
||
Alanyaspor
21:00
| |
Hatayspor |
||
น็องต์
21:00
| |
ลอริยองต์ |
||
Altay
21:00
| |
Giresunspor |
||
Pehchevo
21:00
| |
Osogovo |
||
Antalyaspor
21:30
| |
Ümraniyespor |
||
Doxa
22:00
| |
Karmiotissa |
||
Alessandria
22:00
| |
Renate |
||
Onisilos
22:00
| |
Olympiakos |
||
โฟรซิโนเน่
22:00
| |
Viterbese Castrense |
||
Wieczysta Kraków
22:00
| |
NKP Podhale |
||
Türkgücü-Ataspor
22:00
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
AEK Larnaca
22:00
| |
Dhamk |
||
Troyes
22:30
| |
เม็ตซ์ |
||
Virtus Entella
22:30
| |
Ligorna |
||
Spartak Pleven
22:30
| |
Dunav 2010 |
||
Buducnost Popovac
22:30
| |
Timočanin |
||
บาเยิร์น มิวนิค
23:00
| |
มึนเช่นกลัดบัค |
||
เรอัล โซเซียดาด
23:00
| |
โมนาโก |
||
เอ็มโปลี
23:00
| |
Pontedera |
||
Amorebieta
23:00
| |
Osasuna II |
||
Slagelse B&I
23:00
| |
Holbæk B&I |
||
Fenerbahçe
23:00
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
อูดิเนเซ่
23:00
| |
Sturm Graz |
||
Kutno
23:00
| |
Sokół Kleczew |
||
Anorthosis
23:00
| |
PAEEK |
||
Jarun
23:00
| |
Rudeš |
||
Sesvete
23:00
| |
Dugo Selo |
||
Anorthosis
23:00
| |
PAEEK |
||
Teutonia WS
23:00
| |
Wuppertaler SV |
||
Amorebieta
23:00
| |
โอซาซูนา |
||
อินเตอร์ มิลาน
23:00
| |
Crotone |
||
Omonia Nicosia
23:00
| |
Olympiada Lympion |
||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:15
| |
บียาร์เรอัล |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:30
| |
Real Sociedad II |
||
Cultural Leonesa
23:30
| |
เรอัล โอเบียโด้ |
||
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
| |
Mirandés |
||
Bellinzona
23:30
| |
ลูกาโน |
||
บาเลนเซีย
23:45
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
Borussia Hildesheim
00:00
| |
Arminia Hannover |
||
Hagen / Uthlede
00:00
| |
Drochtersen / Assel |
||
เอลเช่
00:00
| |
เตเนริเฟ |
||
เลกาเนส
00:00
| |
ราโย่ มายาดาฮองด้า |
||
Stade Plabennec
00:00
| |
แบรสต์ |
||
โคเวนทรี ซิตี้
00:00
| |
นอริชซิตี |
||
Lamia
00:00
| |
Apollon Smirnis |
||
อัลกอร์กอน
00:00
| |
Crotone |
||
Cayon
00:00
| |
Racing Santander |
||
Compostela
00:00
| |
ลูโก |
||
FV Fortuna Heddesheim
00:00
| |
Astoria Walldorf II |
||
FC Olympia 1919 Kirrlach
00:00
| |
Astoria Walldorf |
||
Delbrücker SC
00:00
| |
Lippstadt 08 |
||
SD Logroñés
00:00
| |
Burgos |
||
UCAM Murcia
00:00
| |
Atlético Pulpileño |
||
Kray
00:00
| |
Mülheimer |
||
Al Shabab
00:00
| |
Linense |
||
เกรนาดา
00:00
| |
อัลกอร์กอน |
||
Javor Ivanjica
00:00
| |
Jedinstvo Ub |
||
Elversberg
00:00
| |
Eintracht Trier |
||
SD Logroñés
00:00
| |
Osasuna II |
||
Bergisch Gladbach
00:15
| |
Porz |
||
FV Bad Vilbel
00:30
| |
FC 1906 Erlensee |
||
Eisbachtal
00:30
| |
FC BW Friesdorf |
||
Siegburger SV
00:30
| |
Fortuna Köln |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:45
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
ดาร์บีเคาน์ตี
01:00
| |
เรอัล เบติส |
||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
Cornellà
01:00
| |
Manresa |
||
Radnički Niš
01:00
| |
Dubocica |
||
Paphos
01:00
| |
Coruxo |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:30
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:30
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
Basford United
01:30
| |
Mansfield Town |
||
Sevenoaks Town
01:30
| |
Tonbridge Angels |
||
Lancaster City
01:45
| |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
Lichfield City
01:45
| |
Barwell |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
แซงต์ เอเตียน
02:00
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
ปอร์โต้
02:00
| |
โรม่า |
||
Xerez Deportivo
02:00
| |
Real Madrid II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
FSV Optik Rathenow
00:00
| |
Lokomotive Leipzig |
||
BFC Dynamo
00:00
| |
Energie Cottbus |
||
Luckenwalde
00:00
| |
Eilenburg |
||
Chemie Leipzig
00:00
| |
Germania Halberstadt |
||
Hertha BSC II
00:00
| |
ZFC Meuselwitz |
||
Lichtenberg
00:00
| |
Tasmania Berlin |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Vilzing
23:30
| |
TSV Abtswind |
||
Vatan Spor
23:30
| |
Würzburger FV |
||
Ammerthal
23:30
| |
Cham |
||
ATSV Erlangen
23:30
| |
Ansbach |
||
Gebenbach
23:30
| |
1. SC Feucht |
||
Eintracht Bamberg
00:00
| |
Bayern Hof |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Türkspor Augsburg
23:30
| |
Dachau |
||
Donaustauf
23:30
| |
Hankofen-Hailing |
||
Schwabmünchen
23:30
| |
Kottern |
||
Deisenhofen
23:30
| |
Gundelfingen |
||
Ingolstadt II
23:30
| |
Pullach |
||
Ismaning
23:30
| |
1860 München II |
||
Schwaben Augsburg
23:30
| |
Landsberg |
||
Jahn Regensburg II
00:30
| |
Garching |
||
1880 Wasserburg
00:30
| |
Hallbergmoos-Goldach |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
Kuchl
00:00
| |
Blau-Weiß Linz |
||
Finland - Ykkonen |
||||
VPS
22:30
| |
Jaro |
||
RoPS
22:30
| |
MuSa |
||
Klubi-04
22:30
| |
JIPPO |
||
Gnistan
22:30
| |
KPV |
||
EIF
22:30
| |
PK-35 |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Fjölnir
02:15
| |
Grindavík |
||
Kórdrengir
02:15
| |
Víkingur Ólafsvík |
||
Vestri
03:00
| |
Grótta |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Völsungur
01:00
| |
Haukar |
||
Leiknir Fáskrúdsfj.
01:00
| |
KF |
||
Magni
02:15
| |
Fjardabyggd |
||
Thróttur Vogar
02:15
| |
ÍR |
||
KV
02:15
| |
Njardvík |
||
Kári
02:15
| |
Reynir |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Haugesund
00:00
| |
Strømsgodset |
||
Lillestrøm
00:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Mjøndalen
00:00
| |
Stabæk |
||
Odd
00:00
| |
Sandefjord |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Armata Aurul Brad
21:30
| |
Hunedoara |
||
ACS Poli Timişoara
21:30
| |
Cetate Deva |
||
Nera Bozovici
21:30
| |
Progresul Ezeriș |
||
Universitatea de Vest
21:30
| |
Ghiroda |
||
Fortuna Becicherecu Mic
21:30
| |
Avântul Periam |
||
Gloria Lunca Teuz Cermei
21:30
| |
Luceafarul Lotus |
||
Foresta Tileagd
21:30
| |
Luceafărul Oradea |
||
Sportul Beclean
21:30
| |
Someşul Dej |
||
CS Floreşti
21:30
| |
Sănătatea Cluj |
||
Lăpuş R
21:30
| |
Progresul Şomcuţa Mare |
||
Ştiinţa Beltiug
21:30
| |
CSM Satu Mare |
||
Rapid Jibou
21:30
| |
Sportul Simleu |
||
Voinţa Stremţ
21:30
| |
Ocna Mureș |
||
Industria Galda de Jos
21:30
| |
Unirea Alba Iulia |
||
Steagu Roşu Braşov
21:30
| |
Kids Tâmpa Braşov |
||
Avrig
21:30
| |
Olimpic Cetate |
||
Kinder Sângeorgiu de Mur
21:30
| |
Unirea Ungheni |
||
Golimpiakosz Odorheiu
21:30
| |
Odorheiu Secuiesc |
||
Inter Aninoasa
21:30
| |
Pucioasa |
||
Asalt Bucureşti
21:30
| |
Olteniţa |
||
Viitorul Curita
21:30
| |
CSM Bacău |
||
Moldova Cristești
21:30
| |
Dante Botoşani |
||
Paşcani
21:30
| |
Hușana Huși |
||
Juniorul Suceava
21:30
| |
Şomuz Fălticeni |
||
CSM FC Vaslui
21:30
| |
SJ Vaslui |
||
Victoria Traian
21:30
| |
Viitorul Ianca |
||
Înfrăţirea Jilavele
21:30
| |
Recolta Gheorghe Doja |
||
Pescarusul Sarichioi
21:30
| |
Sportul Chiscani |
||
Năvodari
21:30
| |
Gloria Albeşti |
||
Zimbrul Slobozia Conachi
21:30
| |
Sporting Lieşti |
||
Phoenix Poşta Câlnău
21:30
| |
Plopeni |
||
Inizio Focşani
21:30
| |
Targu Secuiesc |
||
Dunarea Ciocanesti
21:30
| |
Înainte Modelu |
||
Făurei
21:30
| |
Agricola Borcea |
||
Brăneşti
21:30
| |
Tunari |
||
Petrolul 95
21:30
| |
Flacăra Moreni |
||
Maxima Hobaia
21:30
| |
Alexandria |
||
CS Cârcea
21:30
| |
Petrolul Potcoava |
||
Viitorul Şimian
21:30
| |
Gilortul |
||
Sparta Râmnicu Vâlcea
21:30
| |
Horezu |
||
Minerul Costeşti
21:30
| |
Jiul Petrosani |
||
Russia - Russian Cup |
||||
Strogino
17:00
| |
Krasava Odintsovo |
||
Torpedo Miass
20:00
| |
Chelyabinsk |
||
Irtysh
20:00
| |
Dinamo Barnaul |
||
Zvezda Sint Petersburg
20:00
| |
Tver |
||
Ilpar
20:30
| |
Zenit Izhevsk |
||
Spartak Tuymazy
20:30
| |
Volga Ulyanovsk |
||
Rodina Moskva
20:30
| |
Torpedo Vladimir |
||
Legion Dynamo
20:30
| |
Spartak Nal'chik |
||
Tyumen
21:00
| |
Zvezda Perm |
||
Anzhi
21:00
| |
Mashuk-KMV |
||
SKA Rostov
21:00
| |
Forte Taganrog |
||
Kairat Moskva
21:30
| |
Kaluga |
||
Leningradets
22:00
| |
Dinamo St. Petersburg |
||
Dinamo Bryansk
22:00
| |
Smolensk |
||
Dinamo Vladivostok
22:00
| |
Chertanovo |
||
Volna Kovernino
22:00
| |
Shinnik |
||
Sokol Saratov
22:00
| |
Saransk |
||
Dinamo Stavropol'
22:00
| |
Kuban Kholding |
||
Peresvet Podolsk
22:30
| |
Ryazan |
||
Chayka
23:00
| |
Avangard Kursk |
||
Saturn Ramenskoye
23:00
| |
Znamya Noginsk |
||
Chernomorets
23:00
| |
Biolog |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
FC Schaffhausen
01:00
| |
Kriens |
||
Argentina - Superliga |
||||
Boca Juniors
07:00
| |
San Lorenzo |
||
Unión Santa Fe
00:15
| |
Banfield |
||
Godoy Cruz
00:15
| |
Atlético Tucumán |
||
Sarmiento
02:30
| |
Platense |
||
Vélez Sarsfield
02:30
| |
Defensa y Justicia |
||
Independiente
04:45
| |
Patronato |
||
Brazil - Serie B |
||||
Botafogo
07:30
| |
CSA |
||
Avaí
05:00
| |
Remo |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Vitória
07:30
| |
Grêmio |
||
Athletico PR
02:30
| |
Atlético GO |
||
Santos
05:15
| |
Juazeirense |
||
Chile - Primera Division |
||||
Cobresal
22:00
| |
Melipilla |
||
Unión Española
02:30
| |
Huachipato |
||
O'Higgins
05:00
| |
Curicó Unido |
||
Chile - Primera B |
||||
Univ. Concepción
05:30
| |
Magallanes |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
La Equidad
08:05
| |
Deportivo Pasto |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Patriotas Boyacá
03:00
| |
Real San Andres |
||
Atlético Bucaramanga
06:00
| |
Envigado |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Sporting San José
07:00
| |
Guanacasteca |
||
Deportivo Saprissa
09:00
| |
Santos de Guápiles |
||
Grecia
03:00
| |
Cartaginés |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Venados
07:05
| |
Celaya |
||
Cimarrones de Sonora
09:05
| |
Tapatío |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Uruguay Montevideo
04:00
| |
Defensor Sporting |
||
Albion
06:30
| |
Racing |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Las Vegas Lights
09:30
| |
Orange County |
||
Atlanta United II
06:30
| |
Tulsa Roughnecks |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Hard Rock
06:30
| |
Eagles Super Strikers |
||
SAB Spartans
06:30
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
Camerhogne
06:30
| |
Paradise |
||
Libya - Premier League |
||||
Olympic Azzaweya
22:30
| |
Al-Khmes |
||
Abu Salim
22:30
| |
Alittihad Misurata |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Maghreb Fès
01:00
| |
Raja Casablanca |
||
Wydad Casablanca
01:00
| |
FAR Rabat |
||
Olympic Safi
03:30
| |
Mouloudia Oujda |
||
Hassania Agadir
03:30
| |
Difaâ El Jadida |
||
China PR - Super League |
||||
Hebei CFFC
15:30
| |
Dalian Professional |
||
Beijing Guoan
15:30
| |
Shanghai SIPG |
||
Tianjin Teda
17:30
| |
Changchun Yatai |
||
Shanghai Shenhua
19:30
| |
Wuhan Zall |
||
China PR - League One |
||||
Nanjing City
16:30
| |
Guizhou Zhicheng |
||
Shenyang Urban
18:35
| |
Xinjiang Tianshan |
||
Wuhan Three Towns
19:00
| |
Sichuan |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Kuching FA
15:15
| |
Johor Darul Ta'zim II |
||
Kelantan
15:45
| |
PDRM |
||
PKNP
20:00
| |
Kelantan United |
||
Malaysia - Super League |
||||
Sabah
19:15
| |
Pahang |
||
Melaka United
20:00
| |
Terengganu |
||
Selangor
20:00
| |
Johor Darul Ta'zim |
||
UiTM
20:00
| |
Pulau Pinang |
||
World - CECAFA Senior Challenge Cup |
||||
Eritrea U23
15:45
| |
Uganda U23 |
||
World - Olympic Games |
||||
ซาอุดีอาระเบีย
15:00
| |
Brazil U23 |
||
Germany U23
15:00
| |
Côte d'Ivoire U23 |
||
Romania U23
15:30
| |
New Zealand U23 |
||
เกาหลีใต้
15:30
| |
Honduras U23 |
||
ออสเตรเลีย
18:00
| |
Egypt U23 |
||
Spain U23
18:00
| |
Argentina U23 |
||
France U23
18:30
| |
ญี่ปุ่น |
||
South Africa U23
18:30
| |
Mexico U23 |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Jazz
22:30
| |
I-Kissat |
||
Honka Akatemia
22:30
| |
SalPa |
||
TPV
22:30
| |
KaaPo |
||
Reipas
22:30
| |
JäPS |
||
Ilves II
23:00
| |
VJS |
||
PKKU
23:30
| |
KäPa |
||
Norway - 2. Division |
||||
Senja
18:00
| |
Kongsvinger |
||
Rosenborg II
19:45
| |
Sotra |
||
Alta
20:30
| |
Tromsdalen |
||
Vålerenga II
21:00
| |
Fløya |
||
Kjelsås
22:00
| |
Levanger |
||
Skeid
22:30
| |
Øygarden |
||
Asker
23:00
| |
Florø |
||
Hødd
23:00
| |
Brattvåg |
||
Fram
23:00
| |
Egersund |
||
Kvik Halden
00:00
| |
Bærum |
||
Moss
00:00
| |
Eidsvold |
||
Arendal
00:00
| |
Flekkerøy |
||
Brazil - Acreano |
||||
Galvez
05:00
| |
Plácido de Castro |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Audax Rio
01:00
| |
Cabofriense |
||
CFRJ / Marica
01:00
| |
Duque de Caxias |
||
Angra dos Reis
01:00
| |
Gonçalense |
||
América RJ
01:00
| |
Artsul |
||
Macaé
01:00
| |
Americano |
||
Sampaio Corrêa RJ
01:00
| |
Friburguense |
||
Brazil - Cearense 2 |
||||
Floresta
01:30
| |
Cariri |
||
União CE
01:30
| |
Itapipoca |
||
Brazil - Amapaense |
||||
Macapá
06:00
| |
Independente AP |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Douglas Haig
05:00
| |
Chaco For Ever |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Tulevik
23:30
| |
Olympic |
||
Flora U19
00:00
| |
FCP Parnu |
||
FCI Tallinn
00:00
| |
Pärnu Sadam |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Fortaleza U20
01:00
| |
Atlético GO U20 |
||
Flamengo RJ U20
01:00
| |
Cruzeiro U20 |
||
Botafogo U20
01:00
| |
Sport Recife U20 |
||
Atletico-MG U20
01:00
| |
Palmeiras U20 |
||
Santos U20
01:00
| |
Sao Paulo U20 |
||
Bahia U20
02:00
| |
Vasco U20 |
||
América Mineiro U20
06:00
| |
Ceará U20 |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Queensland Lions
16:30
| |
Capalaba |
||
SC Wanderers
17:00
| |
Brisbane Roar II |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Ifeanyi Uba
22:00
| |
Akwa United |
||
MFM
22:00
| |
Rivers United |
||
Lobi Stars
22:00
| |
Enyimba |
||
Sunshine Stars
22:00
| |
Plateau United |
||
Akwa Starlets
22:00
| |
Nasarawa United |
||
Enugu Rangers
22:00
| |
Katsina United |
||
Abia Warriors
22:00
| |
Adamawa United |
||
Kwara United
22:00
| |
Kano Pillars |
||
Wikki Tourist
22:00
| |
Heartland |
||
Jigawa Golden Stars
22:00
| |
Warri Wolves |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Weston Bears
16:00
| |
Broadmeadow Magic |
||
Valentine
16:30
| |
Adamstown Rosebuds |
||
Edgeworth Eagles
17:00
| |
Lake Macquarie |
||
World - Florida Cup |
||||
เอฟเวอร์ตัน
05:00
| |
Pumas UNAM |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Ísbjörninn
03:00
| |
KFR |
||
RB
03:00
| |
Snæfell |
||
Stokkseyri
03:00
| |
Gullfálkinn |
||
Skallagrímur
03:00
| |
Smári |
||
SR
03:00
| |
ÍBU |
||
KFB
03:00
| |
Hamar |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Einherji
02:00
| |
Höttur / Huginn |
||
Vídir
03:00
| |
ÍH |
||
Tindastóll
03:00
| |
Ellidi |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Höchst
23:30
| |
Bezau |
||
Nenzing
23:30
| |
Andelsbuch |
||
Lustenau
23:30
| |
Ludesch |
||
Göfis
23:30
| |
Rheindorf Altach II |
||
Alberschwende
23:30
| |
Schruns |
||
Hard
23:30
| |
Fussach |
||
Hörbranz
00:00
| |
Meiningen |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Derry City W
01:45
| |
Sion Swifts W |
||
Glentoran BU W
01:45
| |
Linfield W |
||
Crusaders Strikers W
02:00
| |
Cliftonville W |
||
Northern Ireland - Championship Women |
||||
Lisburn W
01:30
| |
Ballymena Allstars W |
||
Mid-Ulster W
01:30
| |
East Belfast W |
||
Killen Rangers W
01:30
| |
St. James' Swifts W |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
SGS Essen W
23:00
| |
Ajax W |
||
Peru - Copa Bicentenario |
||||
Carlos Manucci
08:00
| |
Sporting Cristal |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Thor Akureyri W
01:30
| |
Breidablik W |
||
Stjarnan W
02:15
| |
Selfoss W |
||
Paraguay - Copa Paraguay |
||||
Deportivo Recoleta
00:00
| |
General Caballero JLM |
||
Deportivo Primavera
02:00
| |
Olimpia |
||
Finland - Kolmonen |
||||
SavU
22:30
| |
RPS Lions |
||
IPS Edustus
22:30
| |
LaPa |
||
Liry
22:30
| |
Ri-Pa |
||
PK-37
23:00
| |
JPS |
||
KyPa
23:00
| |
HaPK |
||
TuPS
23:00
| |
Kuusysi |
||
PuiU Helsinki
23:15
| |
PPJ |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 28 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 28 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net