ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
HJK
23:00
| |
มัลโม่ |
||
Omonia Nicosia
23:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Flora
23:00
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Žalgiris
00:00
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
เจลีก |
||||
กัมบะ โอซาก้า
17:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
World - Club Friendlies |
||||
FC Andorra
15:00
| |
UD Ibiza |
||
Exeter City
19:00
| |
บริสตอลซิตี |
||
เกงค์
20:00
| |
RWDM |
||
Kayserispor
21:30
| |
KF Ballkani |
||
โตริโน่
22:00
| |
Al Fateh |
||
OFK Pirin
22:00
| |
อาโปเอล |
||
Frem
22:20
| |
FC Helsingør |
||
ลาซิโอ
23:00
| |
Calcio Padova |
||
เบซิคตัส
23:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
ไมนซ์
23:00
| |
Gazişehir Gaziantep |
||
Karlslunde
23:30
| |
FA 2000 |
||
Opatija
23:30
| |
Orijent 1919 |
||
พลีมัธ อาร์ไกล์
00:00
| |
บริสตอลซิตี |
||
คริสตัล พาเลซ
00:00
| |
ชาร์ลตันแอธเลติก |
||
Rijnsburgse Boys
00:00
| |
Telstar |
||
เลบันเต้
00:00
| |
Atromitos |
||
NAC Breda
00:00
| |
Almere City |
||
De Treffers
00:00
| |
De Graafschap |
||
Patro Eisden
00:00
| |
MVV Maastricht |
||
กาดิซ
00:00
| |
พัลมาส |
||
Al Nasr
00:00
| |
FC Cartagena |
||
เกรนาดา
00:00
| |
เอสปันญ่อล |
||
Grün-Weiß Ahrensfelde
00:00
| |
Petershagen-Eggersdorf |
||
Schonnebeck
00:00
| |
Sprockhövel |
||
Eilendorf
00:00
| |
Alemannia Aachen |
||
FSV Frankfurt
00:00
| |
Sportfreunde Siegen |
||
Wacker Obercastrop
00:30
| |
Erkenschwick |
||
Taverne
00:30
| |
Paradiso |
||
MSV Düsseldorf
00:45
| |
TVD Velbert |
||
จิลลิ่งแฮม
01:00
| |
มิลล์วอลล์ |
||
Mansfield Town
01:00
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:00
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
Oldham Athletic
01:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:00
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:00
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
บริสตอล โรเวอร์ส
01:00
| |
Havant & Waterlooville |
||
Brackley Town
01:00
| |
Northampton Town |
||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
01:00
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:00
| |
เซบีย่า |
||
Aluminij
01:00
| |
Cirkulane |
||
Blyth Spartans
01:00
| |
Hartlepool United |
||
มาจอร์กา
01:00
| |
เบซิคตัส |
||
York City
01:00
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
Darlington
01:30
| |
Harrogate Town |
||
Dartford
01:30
| |
Sutton United |
||
Woking
01:30
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
Chesham United
01:30
| |
Wealdstone |
||
Wimborne Town
01:30
| |
Eastleigh |
||
Chesterfield
01:30
| |
Bradford City |
||
Guiseley
01:30
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
สคันธอร์ป
01:30
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
Barnet
01:30
| |
Swindon Town |
||
วีแกนแอทเลติก
01:30
| |
สโตกซิตี |
||
Walsall
01:30
| |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน |
||
Port Vale
01:30
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
Hungerford Town
01:30
| |
Cheltenham Town |
||
Warrington Town
01:30
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
Cliftonville
01:30
| |
Ards |
||
Stourbridge
01:30
| |
Solihull Moors |
||
Colliers Wood United FC
01:30
| |
Merstham |
||
Coalville Town
01:30
| |
Kettering Town |
||
Burgess Hill Town
01:30
| |
Horsham |
||
Leicester Road
01:30
| |
Nuneaton Town |
||
Kendal Town
01:30
| |
มอร์แคมป์ |
||
Stevenage
01:45
| |
วัตฟอร์ด |
||
Farsley Celtic
01:45
| |
Halifax Town |
||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
||
Nantwich Town
01:45
| |
Altrincham |
||
Enfield Town
01:45
| |
Boreham Wood |
||
Curzon Ashton
01:45
| |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
||
Alfreton Town
01:45
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
Boston United
01:45
| |
Notts County |
||
Hereford
01:45
| |
Cheltenham Town |
||
Haringey Borough
01:45
| |
Aldershot Town |
||
แบล็กพูล
01:45
| |
เบิร์นลีย์ |
||
Great Wakering Rovers
01:45
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Torquay United
01:45
| |
Truro City |
||
Trafford
01:45
| |
Chester |
||
บอร์มัธ
01:45
| |
เชลซี |
||
Harlow Town
01:45
| |
East Thurrock United |
||
Peterborough Sports
01:45
| |
Cambridge City |
||
Tamworth
01:45
| |
Halesowen Town |
||
Slimbridge
01:45
| |
Taunton Town |
||
Bury Town
01:45
| |
Needham Market |
||
AFC Rushden & Diamonds
01:45
| |
Northampton Town |
||
Skelmersdale United
02:00
| |
Prescot Cables |
||
Armagh City
02:00
| |
Warrenpoint Town |
||
Casa Pia
05:00
| |
União Santarém |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Nürnberg II
23:30
| |
Unterhaching |
||
Aubstadt
23:30
| |
Bayreuth |
||
Greuther Fürth II
23:30
| |
Schweinfurt |
||
Rain / Lech
23:30
| |
Viktoria Aschaffenburg |
||
Eichstätt
23:30
| |
Memmingen |
||
Illertissen
00:00
| |
Buchbach |
||
Heimstetten
00:00
| |
Pipinsried |
||
Augsburg II
00:00
| |
Schalding-Heining |
||
Wacker Burghausen
00:00
| |
1860 Rosenheim |
||
Eltersdorf
00:00
| |
Bayern München II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Carl Zeiss Jena
23:30
| |
Altglienicke |
||
Auerbach
00:00
| |
BAK '07 |
||
Babelsberg
00:00
| |
Chemnitzer FC |
||
Tennis Borussia
00:00
| |
Union Fürstenwalde |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Neumarkt Germany
23:30
| |
Seligenporten |
||
Karlburg
23:30
| |
Großbardorf |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
TSV St. Johann
00:00
| |
Dornbirn |
||
Siegendorf
01:00
| |
St. Jakob Rosental |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Beerschot-Wilrijk
01:00
| |
Cercle Brugge |
||
Denmark - First Division |
||||
Esbjerg
00:00
| |
Vendsyssel |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Thór
01:00
| |
Fram |
||
Russia - Youth League |
||||
Ufa U19
16:00
| |
Spartak Moskva U19 |
||
Akademiya Konoplev U20
16:00
| |
Dinamo Moskva U19 |
||
Rubin Kazan U19
18:00
| |
Ural U19 |
||
Krylya Sovetov U19
18:00
| |
Nizhny Novgorod U19 |
||
UOR №5 U20
20:00
| |
Arsenal Tula U19 |
||
CSKA Moscow U19
21:00
| |
Strogino U20 |
||
Akhmat Grozny U19
21:00
| |
Sochi U19 |
||
Lokomotiv Moskva U19
22:00
| |
Chertanovo U20 |
||
Zenit U19
23:00
| |
Khimki U20 |
||
Krasnodar U19
23:00
| |
Rostov U19 |
||
Sweden - Superettan |
||||
Helsingborg
00:00
| |
Falkenberg |
||
Öster
00:00
| |
Jönköpings Södra |
||
Argentina - Superliga |
||||
Huracán
02:30
| |
Colón |
||
Aldosivi
04:45
| |
Racing Club |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Criciúma
05:15
| |
Fluminense |
||
Chile - Primera Division |
||||
Audax Italiano
06:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
Chile - Primera B |
||||
Coquimbo Unido
23:30
| |
Puerto Montt |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Pereira
08:05
| |
Alianza Petrolera |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Real Cartagena
06:00
| |
Valledupar |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Pérez Zeledón
06:00
| |
ADR Jicaral |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Delfin
07:00
| |
Técnico Universitario |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Cruz Azul
08:00
| |
Mazatlán |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tlaxcala
05:00
| |
Dorados |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Loudoun United
06:00
| |
Charleston Battery |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
CS Constantine
23:45
| |
Olympique Médéa |
||
NC Magra
23:45
| |
USM Alger |
||
JSM Skikda
23:45
| |
USM Bel Abbès |
||
Paradou AC
23:45
| |
MC Oran |
||
CR Belouizdad
23:45
| |
CA Bordj Bou Arreridj |
||
Tlemcen
23:45
| |
Aïn M'lila |
||
RC Relizane
00:00
| |
NA Hussein Dey |
||
JS Kabylie
03:00
| |
MC Alger |
||
US Biskra
03:00
| |
JS Saoura |
||
ASO Chlef
03:00
| |
ES Sétif |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Hurricanes
06:30
| |
Mt. Rich |
||
Chantimelle
06:30
| |
St. John's |
||
Libya - Premier League |
||||
Al-Nasr
22:00
| |
Shabaab Al Jabal |
||
Al Ta'awon
22:00
| |
Al Sadaqa |
||
Al-Anwar
22:00
| |
Ngom Egdabya |
||
Asswehly
22:30
| |
Al-Ittihad |
||
Almahalla
22:30
| |
Al-Wehda |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
CR Khemis Zemamra
01:30
| |
Rapide Oued Zem |
||
Moghreb Tétouan
01:30
| |
RSB Berkane |
||
FUS Rabat
01:30
| |
Chabab Mohammédia |
||
Youssoufia Berrechid
01:30
| |
Ittihad Tanger |
||
China PR - Super League |
||||
Qingdao Hainiu
17:00
| |
Shenzhen |
||
Chongqing Dangdai Lifan
17:00
| |
Guangzhou R&F |
||
Henan Jianye
19:00
| |
Shijiazhuang Ever Bright |
||
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
| |
Shandong Luneng |
||
China PR - League One |
||||
Chengdu Qianbao
15:30
| |
Zibo Sunday |
||
Meizhou Hakka
18:35
| |
Nantong Zhiyun |
||
Suzhou Dongwu
18:35
| |
Zhenjiang Huasa |
||
Jiangxi Liansheng
19:00
| |
Shaanxi Chang'an |
||
Malaysia - Premier League |
||||
PBDKT T-Team
20:00
| |
Negeri Sembilan |
||
Skuad Projek
20:00
| |
PKNS |
||
Malaysia - Super League |
||||
MISC
20:00
| |
Kedah |
||
Perak
20:00
| |
Kuala Lumpur |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Oriente Petrolero
07:30
| |
Aurora |
||
World - CECAFA Senior Challenge Cup |
||||
Tanzania U23
15:45
| |
South Sudan U23 |
||
Burundi U23
18:00
| |
Kenya U23 |
||
Ethiopia U23
05:00
| |
Congo DR U23 |
||
World - Olympic Games Women |
||||
นิวซีแลนด์ W
15:00
| |
สวีเดน W |
||
สหรัฐอเมริกา W
15:00
| |
ออสเตรเลีย W |
||
ชิลี W
18:00
| |
ญี่ปุ่น W |
||
แคนาดา W
18:00
| |
Great Britain W |
||
เนเธอร์แลนด์ W
18:30
| |
จีน W |
||
บราซิล W
18:30
| |
Zambia W |
||
Finland - Kakkonen |
||||
HJS Akatemia
22:30
| |
EPS |
||
Cambodia - C-League |
||||
Boeung Ket
15:30
| |
Police Commissary |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Brisbane Knights
17:30
| |
Toowong |
||
Mt Gravatt Hawks
17:30
| |
Univ. Queensland |
||
The Gap
17:30
| |
Centenary Stormers |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Corinthians U20
02:30
| |
Fluminense U20 |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Campbelltown City
17:00
| |
Sturt Lions |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
Ilves W
23:00
| |
HPS W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
León W
07:00
| |
Tigres UANL W |
||
Tijuana W
09:00
| |
Toluca W |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Huracán Res.
20:00
| |
Colón Res. |
||
Aldosivi Res.
20:00
| |
Racing Club Res. |
||
Boca Juniors Res.
20:00
| |
San Lorenzo Res. |
||
Unión Santa Fe Res.
20:00
| |
Banfield Res. |
||
Godoy Cruz Res.
20:00
| |
Atlético Tucumán Res. |
||
Sarmiento Res.
20:00
| |
Platense Res. |
||
Independiente Res.
20:00
| |
Patronato Res. |
||
Central Córdoba SdE Res.
20:00
| |
Talleres Córdoba Res. |
||
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
| |
Rosario Central Res. |
||
Newell's Old Boys Res.
20:00
| |
Estudiantes La Plata Res |
||
Lanús Res.
23:00
| |
River Plate Res. |
||
Arsenal Res.
01:00
| |
Argentinos Juniors Res. |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
GG
03:00
| |
Berserkir |
||
Árborg
03:00
| |
Kría |
||
Álafoss
03:00
| |
Bjorninn |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Lochau
00:00
| |
Blau-Weiß Feldkirch |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Brisbane Knights Res.
15:30
| |
Toowong Res. |
||
Mt Gravatt Res.
15:30
| |
Univ. Queensland Res. |
||
The Gap Res.
15:30
| |
Centenary Stormers II |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
SC Sand W
23:00
| |
Freiburg W |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Thróttur Reykjavík W
02:15
| |
Keflavík W |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
IA Akranes W
02:15
| |
KR W |
||
Paraguay - Copa Paraguay |
||||
Cristóbal Colón
04:00
| |
Guaraní |
||
3 de Febrero FBC
06:30
| |
Sol de América |
||
Finland - Kolmonen |
||||
IK Myran
23:00
| |
VPS II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 27 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 27 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 27 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 27 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net