World - Club Friendlies |
||||
---|---|---|---|---|
Oakland Stompers
07:00
| |
El Farolito |
||
Oakland Stompers
08:00
| |
Sonoma County Sol |
||
Gençlerbirliği
21:30
| |
Fenerbahçe |
||
ซามพ์โดเรีย
22:30
| |
Piacenza |
||
แทร็บซอนสปอร์
23:00
| |
Kasımpaşa |
||
Union Sandersdorf
23:45
| |
Germania 03 Köthen |
||
พัลมาส
00:00
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:00
| |
West Ham United U23 |
||
K Sports
01:00
| |
Dover Athletic |
||
Chelmsford City
01:45
| |
King's Lynn Town |
||
Hendon
01:45
| |
Hampton & Richmond |
||
Winsford United
01:45
| |
Mossley |
||
AFC Dunstable
01:45
| |
Biggleswade United FC |
||
Highworth Town
01:45
| |
Brimscombe & Thrupp |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Freiburg II
00:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
01:00
| |
Arda |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
FK Minyor Pernik
22:30
| |
Ludogorets II |
||
Etar
22:30
| |
Levski Lom |
||
Montana
00:00
| |
CSKA 1948 Sofia II |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
SønderjyskE
00:00
| |
Vejle |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
ดิฌง
01:45
| |
Sochaux |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
KR
02:15
| |
Fylkir |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Wisła Kraków
23:00
| |
Zagłębie Lubin |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
Vitória SC
02:15
| |
Leixões |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Chindia Târgovişte
22:30
| |
Sepsi |
||
U Craiova 1948
01:30
| |
Dinamo Bucureşti |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Olimpiyets
23:00
| |
Sochi |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Kolubara
00:00
| |
Radnik Surdulica |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Varberg BoIS
00:00
| |
IFK Göteborg |
||
Örebro
00:00
| |
AIK |
||
Östersunds FK
00:00
| |
Halmstad |
||
Sweden - Superettan |
||||
GAIS
00:00
| |
Akropolis |
||
Norrby
00:00
| |
Västerås SK |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Vorskla
23:30
| |
Dnipro-1 |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Rubikon
22:00
| |
Dinaz Vyshhorod |
||
Argentina - Superliga |
||||
Talleres Córdoba
04:00
| |
Arsenal de Sarandi |
||
Argentinos Juniors
06:15
| |
Newell's Old Boys |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Deportivo Maipú
01:00
| |
Estudiantes Río Cuarto |
||
Atlanta
01:10
| |
Chacarita Juniors |
||
Brazil - Serie A |
||||
Juventude
04:00
| |
Chapecoense |
||
Cuiabá
06:00
| |
Corinthians |
||
Chile - Primera Division |
||||
Universidad Católica
07:00
| |
O'Higgins |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Cali
08:00
| |
Independiente Medellín |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Unión Magdalena
03:30
| |
Fortaleza CEIF |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Barcelona Guayaquil
07:00
| |
Manta |
||
Mexico - Liga MX |
||||
มอนเตอร์เรย์
07:06
| |
Puebla |
||
Tijuana
09:06
| |
Tigres UANL |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
12 de Octubre
06:00
| |
Olimpia |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Unión Comercio
07:00
| |
Atlético Grau |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
| |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ |
||
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
08:00
| |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
LA Galaxy II
07:00
| |
Oakland Roots |
||
Egypt - Premier League |
||||
Pyramids FC
00:00
| |
National Bank of Egypt |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Paradise
07:30
| |
Hard Rock |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nairobi City Stars
19:00
| |
Bidco United |
||
Ulinzi Stars
19:15
| |
Gor Mahia |
||
Libya - Premier League |
||||
Al-Tahaddi
22:00
| |
Al Hilal |
||
Darnes
22:00
| |
Al-Akhdar |
||
Al Ahli Tripoli
22:30
| |
Rafeeq |
||
Al Shat
22:30
| |
Almahalla |
||
Al Ahli Benghazi
00:00
| |
Khaleej Sart |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Bangladesh Police
17:00
| |
Mohammedan Dhaka |
||
Sheikh Jamal
17:00
| |
Abahani |
||
China PR - League One |
||||
Heilongjiang Lava Spring
16:00
| |
Beijing BG |
||
BIT
18:35
| |
Hangzhou |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Sportivo Barracas
01:00
| |
Argentino Rosario |
||
Yupanqui
01:00
| |
Defensores de Cambaceres |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Santa Cruz
02:00
| |
San José |
||
Wilstermann
05:15
| |
Blooming |
||
World - CECAFA Senior Challenge Cup |
||||
Ethiopia U23
15:45
| |
Eritrea U23 |
||
Uganda U23
18:00
| |
Congo DR U23 |
||
World - CONCACAF Gold Cup |
||||
สหรัฐอเมริกา
08:30
| |
Jamaica |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Democrata GV
01:00
| |
Ipatinga |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Gremio U20
02:30
| |
Internacional U20 |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Necaxa W
05:00
| |
Pachuca W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
JS Kabylie U21
05:00
| |
MC Alger U21 |
||
CS Constantine U21
05:00
| |
Olympique Médéa U21 |
||
US Biskra U21
05:00
| |
JS Saoura U21 |
||
NC Magra U21
05:00
| |
USM Alger U21 |
||
JSM Skikda U21
05:00
| |
USM Bel Abbès U21 |
||
Paradou AC U21
05:00
| |
MC Oran U21 |
||
ASO Chlef U21
05:00
| |
ES Sétif U21 |
||
RC Relizane U21
05:00
| |
NA Hussein Dey U21 |
||
CR Belouizdad U21
05:00
| |
Bordj Bou Arreridj U21 |
||
WA Tlemcen U21
05:00
| |
Aïn M'lila U21 |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Vélez Sársfield Res.
01:00
| |
Defensa y Justicia Res. |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
KÁ Hafnarfjördur
03:00
| |
Álftanes |
||
Chile - Segunda División |
||||
Colina
02:00
| |
General Velásquez |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
HK W
02:15
| |
Afturelding W |
||
FH W
02:15
| |
Augnablik W |
||
Víkingur Reykjavík W
02:15
| |
Haukar W |
||
Grindavík W
02:15
| |
Grótta W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
PAVE
23:00
| |
FC Komeetat |
||
NJS II
00:00
| |
Ponnistajat |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 26 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 26 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net