World - Club Friendlies |
||||
---|---|---|---|---|
Davis
09:00
| |
Academica SC |
||
Napa Valley 1839
09:00
| |
El Farolito |
||
Sacramento Gold
09:00
| |
Contra Costa |
||
Chlumec nad Cidlinou
15:15
| |
Admira Praha |
||
Rotenburger SV
16:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
SGS Essen
16:00
| |
Speldorf |
||
TuRU 1880 Düsseldorf
18:00
| |
Wesseling-Urfeld |
||
Hannover 96 II
19:00
| |
Teutonia Hamburg |
||
Lohbrugge
19:00
| |
LSK Hansa |
||
Bayern Alzenau
19:00
| |
Pars Neu-Isenburg |
||
เอ็มเมน
19:30
| |
เฮราเคิล |
||
เฟเยนูร์ด
19:30
| |
PAOK |
||
BB Erzurumspor
20:00
| |
คอนยาสปอร์ |
||
Union Nettetal
20:00
| |
Tönisberg |
||
SF Hamborn
20:00
| |
Sterkrade-Nord |
||
Erkenschwick
20:30
| |
ASC Dortmund |
||
Göztepe
21:00
| |
Ümraniyespor |
||
อัลค์มาร์
21:00
| |
Panaitolikos |
||
Bačka Palanka
21:00
| |
Zlatibor Čajetina |
||
Gryf 95 Slupsk
21:00
| |
Chojniczanka Chojnice |
||
อัลค์มาร์
21:00
| |
Panathinaikos |
||
Pescara
21:30
| |
Spoltore Calcio |
||
อตาลันต้า
22:00
| |
Pergolettese |
||
Podbeskidzie
22:00
| |
Gorica |
||
Struga
22:00
| |
Gjilani |
||
Gazişehir Gaziantep
22:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Pordenone
22:00
| |
Gorica |
||
III. Kerületi TUE
22:30
| |
Újpest |
||
Salernitana
22:30
| |
Gubbio |
||
BVSC
22:30
| |
Dabas |
||
Nyíregyháza Spartacus
22:30
| |
Senyo Carnifex |
||
Septemvri Tervel
22:30
| |
Ustrem Donchevo |
||
Lamia
23:00
| |
Ethnikos Achna |
||
Szombathelyi Haladás
23:00
| |
Siófok |
||
Viersen
23:00
| |
VSF Amern |
||
Antalyaspor
23:00
| |
Menemen Belediyespor |
||
Trešnjevka
23:30
| |
Maksimir Zagreb |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
00:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
โรม่า
00:00
| |
Debrecen |
||
Anorthosis
00:00
| |
Doxa |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
| |
Racing Ferrol |
||
Águilas CF
00:00
| |
อัลเมรีอา |
||
Szolnoki MÁV
00:00
| |
Ceglédi |
||
Belasica
01:00
| |
Osogovo |
||
ปอร์โต้
01:45
| |
ลีลล์ |
||
สปอร์ติงลิสบอน
02:00
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
เบนฟิกา
02:00
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
CD Badajoz
02:30
| |
Porto II |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
St. Pauli
18:30
| |
Holstein Kiel |
||
นูเรมเบิร์ก
18:30
| |
Erzgebirge Aue |
||
Sandhausen
18:30
| |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Viktoria Berlin
18:00
| |
Viktoria Köln |
||
Verl
19:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
ZFC Meuselwitz
18:00
| |
Lichtenberg |
||
Energie Cottbus
18:00
| |
Luckenwalde |
||
Eilenburg
19:05
| |
Chemie Leipzig |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
1860 München II
19:00
| |
Schwaben Augsburg |
||
Kottern
22:00
| |
Deisenhofen |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
Ried
22:00
| |
Austria Wien |
||
Austria Klagenfurt
22:00
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Austria Lustenau
15:30
| |
Grazer AK |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
อาร์เซน่อล
18:00
| |
Lida |
||
Gomelzheldortrans
20:30
| |
Volna |
||
Shakhtyor Petrikov
22:30
| |
Orsha |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Mechelen
18:30
| |
Antwerp |
||
คลับ บรูกก์
21:00
| |
AS Eupen |
||
Anderlecht
23:30
| |
Union Saint-Gilloise |
||
Sint-Truiden
02:00
| |
เกนท์ |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Rudar Prijedor
22:00
| |
Siroki Brijeg |
||
Posusje
22:00
| |
Sarajevo |
||
Zrinjski
02:00
| |
Velez |
||
Borac Banja Luka
02:00
| |
Leotar |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
CSKA 1948 Sofia
22:45
| |
CSKA Sofia |
||
Lokomotiv Plovdiv
01:00
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Botev Plovdiv II
00:00
| |
Lovech |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Atletik Provadia
22:00
| |
Chernolomets |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Rijeka
23:55
| |
Istra 1961 |
||
Hajduk Split
02:00
| |
Osijek |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Viktoria Plzeň
21:00
| |
Mladá Boleslav |
||
České Budějovice
21:00
| |
Teplice |
||
Slovan Liberec
21:00
| |
Slovácko |
||
Zlín
00:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Strani
22:00
| |
Břeclav |
||
Humpolec
22:00
| |
Slavoj Polná |
||
Kozlovice
22:00
| |
Hermanice |
||
Stara Rise
22:00
| |
Znojmo |
||
Bospor Bohumín
22:00
| |
Detmarovice |
||
Polanka nad Odrou
22:00
| |
Dolní Benešov |
||
Slavoj Olympia
22:00
| |
Šumperk |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Nordsjælland
19:00
| |
AGF |
||
Randers
19:00
| |
OB |
||
โคเปนเฮเก้น
21:00
| |
Silkeborg |
||
Brøndby
23:00
| |
Viborg |
||
Denmark - First Division |
||||
Nykøbing
20:00
| |
Lyngby |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Mariehamn
20:30
| |
Inter Turku |
||
KuPS
22:30
| |
Ilves |
||
Honka
22:30
| |
Lahti |
||
Finland - Ykkonen |
||||
MP
22:30
| |
Klubi-04 |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
Leiknir Reykjavík
00:00
| |
KA |
||
ÍA
00:00
| |
FH |
||
HK
02:15
| |
Valur |
||
Víkingur Reykjavík
02:15
| |
Stjarnan |
||
Keflavík
02:15
| |
Breidablik |
||
Republic of Ireland - FAI Cup |
||||
Killester Donnycarney
17:00
| |
Usher Celtic |
||
Crumlin United
20:00
| |
St Mochtas |
||
Liffeys Wanderers
20:00
| |
Cobh Ramblers |
||
Treaty United
20:00
| |
Dundalk |
||
College Corinthians
21:00
| |
Bohemians |
||
Sligo Rovers
23:00
| |
Cork City |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Liepāja
22:00
| |
Valmiera / BSS |
||
Spartaks Jūrmala
22:00
| |
Rīgas FS |
||
Riga
22:00
| |
FC Daugavpils / Progress |
||
Ventspils
22:00
| |
Liepāja |
||
Spartaks Jūrmala
22:00
| |
Rīgas FS |
||
Metta / LU
00:00
| |
Riga |
||
Moldova - National Division |
||||
Sfîntul Gheorghe
22:00
| |
CSF Bălți |
||
Milsami
00:00
| |
Petrocub |
||
Montenegro - First League |
||||
Sutjeska
00:00
| |
Mladost Ljeskopolje |
||
Norway - NM Cup |
||||
Flint
19:00
| |
Fram |
||
Stovner
20:00
| |
Grorud |
||
Spjelkavik
20:00
| |
Molde |
||
Harstad
20:00
| |
Melbo IL |
||
Rana
21:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Oppsal
21:00
| |
Skeid |
||
Ullern
21:00
| |
Asker |
||
Lørenskog
21:00
| |
Strømmen |
||
Nybergsund
21:00
| |
Raufoss |
||
Hønefoss
21:00
| |
Strømsgodset |
||
Ørn Horten
21:00
| |
Ullensaker / Kisa |
||
Lysekloster
21:00
| |
Åsane |
||
Træff
21:00
| |
Aalesund |
||
Strindheim
21:00
| |
Orkla |
||
Verdal
21:00
| |
Nardo |
||
Lyn
21:15
| |
Vålerenga |
||
Kråkerøy
22:00
| |
Fredrikstad |
||
Kvik Halden
23:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
IF Ready
23:00
| |
Grei |
||
Brumunddal
23:00
| |
HamKam |
||
Vestfossen
23:00
| |
Moss |
||
Assiden IF
23:00
| |
Mjøndalen |
||
Halsen
23:00
| |
Notodden |
||
Pors Grenland
23:00
| |
Sandefjord |
||
Donn
23:00
| |
Jerv |
||
Sola
23:00
| |
Madla |
||
Staal Jørpeland
23:00
| |
Viking |
||
Åkra
23:00
| |
Vard |
||
Sandviken
23:00
| |
Fyllingsdalen |
||
Os
23:00
| |
Øygarden |
||
Byåsen
23:00
| |
Ranheim |
||
Melhus
23:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Piast Gliwice
20:00
| |
Raków Częstochowa |
||
Śląsk Wrocław
22:30
| |
Warta Poznań |
||
Pogoń Szczecin
01:00
| |
Górnik Zabrze |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
Penafiel
17:00
| |
Moreirense |
||
Varzim
21:30
| |
Rio Ave |
||
Vilafranquense
23:30
| |
Arouca |
||
Nacional
00:00
| |
Estoril |
||
Marítimo
00:00
| |
Boavista |
||
Romania - Liga 1 |
||||
SSC Farul
22:30
| |
Gaz Metan Mediaş |
||
FCSB
01:30
| |
Universitatea Craiova |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ural
21:30
| |
คราสโนดาร์ |
||
Krylya Sovetov
23:00
| |
Akhmat Grozny |
||
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
| |
Ufa |
||
Russia - FNL |
||||
Metallurg Lipetsk
21:00
| |
Akron |
||
Urozhay
00:00
| |
Veles |
||
Scotland - League Cup |
||||
St. Mirren
21:00
| |
Partick Thistle |
||
Hearts
23:15
| |
Inverness CT |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Metalac GM
23:55
| |
Bačka Topola |
||
Vojvodina
02:00
| |
Partizan |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Zemplín Michalovce
22:00
| |
DAC |
||
Žilina
23:00
| |
Sereď |
||
Spartak Trnava
01:00
| |
Pohronie |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Slovan Bratislava II
15:30
| |
FK Košice |
||
Žilina II
15:30
| |
Púchov |
||
Rohožník
16:00
| |
Skalica |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Radomlje
22:00
| |
Olimpija |
||
Maribor
01:15
| |
Domžale |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Kalmar
20:00
| |
Djurgården |
||
Häcken
22:30
| |
Elfsborg |
||
Hammarby
22:30
| |
Norrköping |
||
Sweden - Superettan |
||||
AFC Eskilstuna
22:00
| |
Örgryte |
||
Värnamo
22:00
| |
Vasalund |
||
Switzerland - Super League |
||||
ลูกาโน
19:15
| |
Zürich |
||
Grasshopper
21:30
| |
บาเซิ่ล |
||
Sion
21:30
| |
Servette |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Wil
19:15
| |
Vaduz |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
| |
Rukh Vynnyky |
||
Desna
23:30
| |
Chornomorets |
||
Zorya
23:30
| |
โอเล็กซานเดรีย |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Epitsentr Dunayivtsi
21:00
| |
Nyva Vinnytsya |
||
Lyubomyr Stavyshche
21:00
| |
Karpaty Halych |
||
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
| |
AFSK Kyiv |
||
Livyi Bereh
22:00
| |
LNZ Cherkasy |
||
Chayka
22:00
| |
Bukovyna |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Peremoga
21:00
| |
Skoruk Tomakivka |
||
Yarud Mariupol'
21:00
| |
Viktoriya Mykolaivka |
||
SK Poltava
22:00
| |
Sumy |
||
Krystal
22:00
| |
Tavriya |
||
Enerhiya Nova Kakhovka
22:00
| |
Real Pharm |
||
Mykolaiv
22:00
| |
Trostianets |
||
Nikopol
22:00
| |
Balkany Zorya |
||
Vovchansk
22:30
| |
Metalurh Zaporizhya |
||
Argentina - Superliga |
||||
Defensa y Justicia
23:30
| |
Godoy Cruz |
||
Patronato
23:30
| |
Sarmiento |
||
Rosario Central
01:45
| |
Vélez Sarsfield |
||
River Plate
04:00
| |
Unión Santa Fe |
||
Estudiantes
06:15
| |
Independiente |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Quilmes
01:00
| |
Deportivo Riestra |
||
Deportivo Morón
01:05
| |
All Boys |
||
Tigre
01:10
| |
Belgrano |
||
Atletico Mitre
01:30
| |
Nueva Chicago |
||
Instituto
01:30
| |
Defensores de Belgrano |
||
Agropecuario
02:00
| |
Gimnasia Mendoza |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético Mineiro
21:00
| |
Bahia |
||
ฟลาเมงโก
02:00
| |
São Paulo |
||
Fortaleza
02:00
| |
Bragantino |
||
Santos
04:15
| |
Atlético GO |
||
Athletico PR
04:15
| |
Internacional |
||
Sport Recife
06:30
| |
Ceará |
||
Brazil - Serie B |
||||
Vasco da Gama
07:00
| |
Guarani |
||
CSA
07:00
| |
Vitória |
||
Operário PR
04:15
| |
Coritiba |
||
Avaí
06:30
| |
Brasil de Pelotas |
||
Sampaio Corrêa
06:30
| |
CRB |
||
Brazil - Serie C |
||||
Botafogo SP
21:00
| |
Ituano |
||
Altos
02:00
| |
Jacuipense |
||
Manaus
03:00
| |
Paysandu |
||
Chile - Primera Division |
||||
Colo-Colo
07:00
| |
Audax Italiano |
||
Huachipato
23:30
| |
La Serena |
||
Palestino
02:00
| |
Santiago Wanderers |
||
Curicó Unido
04:30
| |
Universidad Chile |
||
Chile - Primera B |
||||
San Marcos
22:00
| |
Barnechea |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Nacional
08:00
| |
Deportes Tolima |
||
Atlético Bucaramanga
03:30
| |
Santa Fe |
||
Junior
05:40
| |
Envigado |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Tigres
03:30
| |
Bogotá |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Deportivo Cuenca
08:00
| |
Emelec |
||
Independiente del Valle
02:00
| |
Orense |
||
9 de Octubre
04:30
| |
LDU Quito |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Guadalajara
09:00
| |
Atlético San Luis |
||
Pumas UNAM
00:00
| |
Atlas |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Guaireña
04:15
| |
River Plate |
||
Cerro Porteño
06:30
| |
Libertad |
||
Peru - Primera Division |
||||
Real Garcilaso
23:00
| |
Deportivo Binacional |
||
Melgar
01:15
| |
César Vallejo |
||
UTC Cajamarca
03:30
| |
Universitario |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
ลิเวอร์พูล
01:00
| |
Peñarol |
||
Nacional
04:00
| |
Villa Española |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ชิคาโก ไฟร์
07:00
| |
โตรอนโต้ เอฟซี |
||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
เอฟซี ดัลลัส
07:30
| |
แอลเอ แกลักซี |
||
Nashville SC
07:30
| |
ซินซินนาติ |
||
รีล ซอลต์ เลค
09:00
| |
โคโลราโด ราปิดส์ |
||
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
ลอสแอนเจลิส
09:30
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
05:00
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
นิวยอร์กซิตี
05:00
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
Inter Miami
06:30
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Memphis 901
07:30
| |
Tulsa Roughnecks |
||
OKC Energy
07:30
| |
Sporting Kansas City II |
||
Rio Grande Valley
08:00
| |
Austin Bold |
||
New Mexico United
08:30
| |
El Paso Locomotive |
||
Orange County
09:00
| |
Sacramento Republic |
||
San Diego Loyal
09:30
| |
Phoenix Rising |
||
Egypt - Premier League |
||||
El Entag El Harby
00:00
| |
Al Ahly |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Camerhogne
08:00
| |
SAB Spartans |
||
Eagles Super Strikers
03:00
| |
St. John's |
||
Hurricanes
05:15
| |
Chantimelle |
||
Kenya - Premier League |
||||
Western Stima
17:00
| |
Vihiga United |
||
Kariobangi Sharks
17:00
| |
KCB |
||
Bandari
19:00
| |
Posta Rangers |
||
Sofapaka
19:00
| |
Homeboyz |
||
Wazito
19:15
| |
Mathare United |
||
Nzoia United
19:15
| |
Leopards |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Persepolis
23:45
| |
Tractor Sazi |
||
Mes Rafsanjan
23:45
| |
Padideh Khorasan |
||
Machine Sazi
23:45
| |
Paykan |
||
Saipa
23:45
| |
Aluminium Arak |
||
Naft Masjed Soleyman
23:45
| |
Gol Gohar |
||
Foolad
23:45
| |
Sanat Naft |
||
Nassaji Mazandaran
23:45
| |
Esteghlal |
||
Sepahan
23:45
| |
Zob Ahan |
||
Jordan - Premier League |
||||
Aqaba
22:00
| |
Al Wihdat |
||
Al Hussein
00:30
| |
Al Faysali |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Muktijoddha SKC
17:00
| |
Bashundhara Kings |
||
Arambagh
17:00
| |
Sheikh Russel |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Ulsan
17:00
| |
Suwon |
||
Gangwon
18:00
| |
Jeju United |
||
Korea Republic - National League |
||||
Yangju Citizen
15:00
| |
Paju Citizen |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Selangor United
19:15
| |
PKNP |
||
PDRM
20:00
| |
Kelantan United |
||
Malaysia - Super League |
||||
Johor Darul Ta'zim
20:00
| |
UiTM |
||
Pahang
20:00
| |
Melaka United |
||
Argentina - Primera C |
||||
Deportivo Laferrere
01:00
| |
Ituzaingó |
||
Claypole
01:00
| |
Argentino Merlo |
||
Real Pilar
01:00
| |
Leandro Nicéforo Alem |
||
General Lamadrid
01:00
| |
Berazategui |
||
Victoriano Arenas
01:00
| |
Excursionistas |
||
Atlas
01:00
| |
Central Córdoba |
||
Midland
01:00
| |
San Martín Burzaco |
||
Luján
01:00
| |
Sportivo Italiano |
||
Deportivo Español
01:00
| |
El Porvenir |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Puerto Nuevo
01:00
| |
Centro Español |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Municipal Vinto
00:00
| |
Guabirá |
||
Independiente Petrolero
02:00
| |
Royal Pari |
||
The Strongest
04:15
| |
Bolívar |
||
World - CONCACAF Gold Cup |
||||
เม็กซิโก
09:00
| |
ฮอนดูรัส |
||
คอสตาริกา
06:00
| |
แคนาดา |
||
World - Olympic Games |
||||
Egypt U23
14:30
| |
Argentina U23 |
||
France U23
15:00
| |
South Africa U23 |
||
New Zealand U23
15:00
| |
Honduras U23 |
||
Brazil U23
15:30
| |
Côte d'Ivoire U23 |
||
ออสเตรเลีย
17:30
| |
Spain U23 |
||
ญี่ปุ่น
18:00
| |
Mexico U23 |
||
Romania U23
18:00
| |
เกาหลีใต้ |
||
ซาอุดีอาระเบีย
18:30
| |
Germany U23 |
||
Finland - Kakkonen |
||||
SJK Akatemia
22:30
| |
Kemi City |
||
Kiffen
22:30
| |
PEPO |
||
Brazil - Baiano 2 |
||||
Colo Colo
01:00
| |
Barcelona BA |
||
Brazil - Cearense 2 |
||||
Iguatu
01:30
| |
Floresta |
||
Cariri
01:30
| |
Pacatuba |
||
União CE
01:30
| |
Maranguape |
||
Itapipoca
01:30
| |
Tiradentes CE |
||
Horizonte
01:30
| |
Maracanã |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Chaco For Ever
01:00
| |
Gimnasia Concepción |
||
Unión Sunchales
01:00
| |
Boca Unidos |
||
Sportivo Peñarol
01:00
| |
Ciudad de Bolívar |
||
Olimpo
01:00
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Deportivo Madryn
01:00
| |
Independiente Chivilcoy |
||
Sol de Mayo
01:00
| |
Cipolletti |
||
Deportivo Camioneros
01:00
| |
Ferro Carril Oeste LP |
||
Juventud Unida Univ.
01:00
| |
Villa Mitre |
||
Sansinena
01:00
| |
Sportivo Desamparados |
||
Central Norte
01:30
| |
Douglas Haig |
||
Defensores Belgrano VR
01:30
| |
CDJU Gualeguaychu |
||
Sportivo Belgrano
01:30
| |
Sarmiento Resistencia |
||
Huracán Las Heras
01:30
| |
Circulo Deportivo |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
La Fama
07:30
| |
Nacional |
||
Cambodia - C-League |
||||
Asia Europe University
15:00
| |
Cambodia Tiger |
||
Electricite du Cambodge
15:30
| |
Prey Veng |
||
Fiji - National Football League |
||||
Rewa
10:00
| |
Suva |
||
Navua
10:00
| |
Lautoka |
||
Nadroga
10:00
| |
Nadi |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Asan Mugunghwa
17:00
| |
Gyeongnam |
||
Bucheon 1995
18:00
| |
Jeonnam Dragons |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Rumori Calcio
20:00
| |
Laanemaa Haapsalu |
||
Nõmme Kalju
22:00
| |
Mulgi |
||
Maardu Aliens
23:00
| |
Eston Villa |
||
Tallinna FC Zapoos
23:00
| |
Phoenix |
||
Tabasalu
23:00
| |
Vigri Maarjamäe |
||
Zenit Tallinn
23:00
| |
Paide III |
||
Elva
23:00
| |
JK Jalgpallihaigla |
||
Maksatransport
23:00
| |
Raplamaa |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Tuggeranong United
15:00
| |
Belconnen United |
||
Cooma Tigers
15:00
| |
Canberra FC |
||
Australia - New South Wales |
||||
Blacktown City
12:00
| |
Sydney Olympic |
||
Marconi Stallions
12:00
| |
Manly United |
||
Mt Druitt Town
12:00
| |
North Shore Mariners |
||
Sydney II
12:00
| |
Rockdale City Suns |
||
Sutherland Sharks
12:00
| |
Wollongong Wolves |
||
Sydney United
12:00
| |
APIA Leichhardt Tigers |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Atlético GO U20
01:00
| |
Vasco U20 |
||
Ceará U20
01:00
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Sao Paulo U20
01:00
| |
Bahia U20 |
||
Atletico-PR U20
02:00
| |
Santos U20 |
||
Palmeiras U20
02:00
| |
Botafogo U20 |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
SC Wanderers
13:15
| |
Gold Coast United |
||
Olympic
15:00
| |
Eastern Suburbs Brisbane |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Akwa United
22:00
| |
Jigawa Golden Stars |
||
Rivers United
22:00
| |
Ifeanyi Uba |
||
Enyimba
22:00
| |
MFM |
||
Plateau United
22:00
| |
Lobi Stars |
||
Nasarawa United
22:00
| |
Sunshine Stars |
||
Katsina United
22:00
| |
Akwa Starlets |
||
Adamawa United
22:00
| |
Enugu Rangers |
||
Kano Pillars
22:00
| |
Abia Warriors |
||
Heartland
22:00
| |
Kwara United |
||
Warri Wolves
22:00
| |
Wikki Tourist |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
St. Albans Saints
12:00
| |
Hume City |
||
Kazakhstan - Kazakhstan Cup |
||||
Shakhter Karagandy
20:00
| |
Sdyushor |
||
Kaspiy
21:00
| |
Zhetysu |
||
Tobol
22:00
| |
Maqtaaral |
||
แอสตาน่า
22:00
| |
Akzhayik |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Charlestown City Blues
11:30
| |
Hamilton Olympic |
||
Broadmeadow Magic
11:30
| |
Valentine |
||
Russia - Pfl |
||||
Khimki 2
17:00
| |
Kvant |
||
Olimp-Dolgoprudny II
22:00
| |
Yenisey II |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Ferroviario Beira
19:30
| |
Black Bulls Maputo |
||
Incomáti
19:30
| |
Ferroviário Nacala |
||
Matchedje de Mocuba
19:30
| |
Ferroviário Maputo |
||
LD Maputo
19:30
| |
Costa do Sol |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
KuPS W
18:00
| |
JyPK W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Monterrey W
22:30
| |
Juárez W |
||
Atlético San Luis W
05:00
| |
Pumas UNAM W |
||
World - Florida Cup |
||||
เอฟเวอร์ตัน
05:00
| |
Millonarios |
||
USA - USL League One |
||||
Forward Madison
07:00
| |
Inter Miami II |
||
Tormenta
07:00
| |
Richmond Kickers |
||
Tucson
09:00
| |
Union Omaha |
||
Gambia - GFA League |
||||
GAMTEL
23:00
| |
Hawks |
||
Marimoo
23:00
| |
Brikama United |
||
เอซี มิลาน
23:00
| |
GPA |
||
Waa Banjul Football
01:00
| |
Armed Forces |
||
Sporting Real FC
03:00
| |
Fortune |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Lam Dong
15:00
| |
Hòa Bình |
||
Vĩnh Long
15:00
| |
Binh Thuan |
||
Ho Chi Minh City II
15:00
| |
Tien Giang |
||
Dong Thap
15:30
| |
Dong Nai |
||
Kon Tum
16:00
| |
Hải Nam |
||
Da Nang II
16:00
| |
PVF Vietnam |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
St. Albans Saints U21
09:30
| |
Hume City U21 |
||
Melbourne Knights U21
10:00
| |
Green Gully U21 |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Horhur I.
21:00
| |
Ýmir |
||
KM
21:00
| |
Mídas |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Höttur / Huginn
20:00
| |
KFS |
||
Vídir
23:00
| |
Dalvík / Reynir |
||
Sindri
23:00
| |
Augnablik |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Rheindorf Altach II
19:00
| |
Hörbranz |
||
Chile - Segunda División |
||||
Lautaro de Buin
23:00
| |
Deportes Valdivia |
||
Deportes Limache
02:00
| |
Rodelindo Román |
||
Recoleta
02:00
| |
Concepcion |
||
Colchagua
02:00
| |
San Antonio Unido |
||
Independiente
02:00
| |
Iberia |
||
Northern Ireland - Championship Women |
||||
Belfast Celtic W
21:15
| |
Comber Rec. W |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Respekt Myślenice
17:00
| |
GKS Katowice W |
||
Werder Bremen W
19:00
| |
ASA W |
||
Alemannia Aachen W
19:00
| |
Köln W |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Casa de Portugal
18:00
| |
เบนฟิกา |
||
CPK
20:00
| |
Monte Carlo |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
ÍBV W
21:00
| |
Tindastóll W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Reinmeer Aomori
11:00
| |
Kochi United |
||
Osaka
12:00
| |
Tokyo Musashino City |
||
Biwako Shiga
13:00
| |
TIAMO Hirakata |
||
Matsue City
13:00
| |
Sony Sendai |
||
Maruyasu Okazaki
13:00
| |
Veertien Mie |
||
Suzuka Unlimited
16:00
| |
Kariya |
||
Iwaki
16:00
| |
Honda Lock |
||
Finland - Kolmonen |
||||
EPS II
19:00
| |
CLE |
||
KPV Akatemia
19:00
| |
Kiisto |
||
EsPa
23:15
| |
EIF II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 25 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 25 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net