พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
ไบรท์ตัน
03:00
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Jong Ajax
00:45
| |
FC Eindhoven |
||
Excelsior
03:00
| |
FC Volendam |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
ฮอฟเฟ่นไฮม์
02:30
| |
เอาก์สบวร์ก |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
ฟิออเรนติน่า
02:45
| |
เจนัว |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เออิบาร์
03:00
| |
บาเลนเซีย |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Stourbridge
02:30
| |
Stratford Town |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Bayern München II
01:00
| |
Zwickau |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Dudenhofen
01:30
| |
Arminia Ludwigshafen |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Sporting Charleroi
02:45
| |
Kortrijk |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Montana
22:30
| |
Tsarsko selo |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Ludogorets II
19:00
| |
Neftohimik |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
00:00
| |
Gorica |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
Gorica
23:00
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
อาโปเอล
00:00
| |
Omonia Nicosia |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Slovan Liberec
00:00
| |
Slovácko |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
AGF
01:00
| |
Brøndby |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Ajaccio
02:45
| |
Le Havre |
||
France - National |
||||
Bastia
00:45
| |
Cholet |
||
Greece - Super League |
||||
Panaitolikos
00:30
| |
Larissa |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Szombathelyi Haladás
02:00
| |
Siófok |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Ashdod
01:00
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Beitar Jerusalem
01:45
| |
Hapoel Be'er Sheva |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Umm al-Fahm
00:00
| |
Hapoel Kfar Shalem |
||
Hapoel Rishon LeZion
00:00
| |
Sektzia Nes Tziona |
||
Hapoel Ramat HaSharon
00:00
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Italy - Serie B |
||||
Pordenone
03:00
| |
เอ็มโปลี |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Vålerenga
00:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Grorud
19:00
| |
Kongsvinger |
||
KFUM
19:00
| |
Øygarden |
||
Sandnes Ulf
19:00
| |
Jerv |
||
Stjørdals-Blink
19:00
| |
Raufoss |
||
Ullensaker / Kisa
19:00
| |
Sogndal |
||
Åsane
19:00
| |
Strømmen |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Pogoń Szczecin
00:00
| |
Stal Mielec |
||
Wisła Płock
02:30
| |
Górnik Zabrze |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Widzew Lodz
01:10
| |
Korona Kielce |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Farense
03:15
| |
Marítimo |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Sporting Covilhã
01:30
| |
ชาเวช |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Astra
21:45
| |
Chindia Târgovişte |
||
Universitatea Craiova
00:00
| |
Gaz Metan Mediaş |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Sochi
23:00
| |
Akhmat Grozny |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Rad Beograd
19:00
| |
Radnički Niš |
||
Bačka Palanka
19:00
| |
Metalac GM |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เตเนริเฟ
01:00
| |
เลกาเนส |
||
มาจอร์กา
03:00
| |
Castellón |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Grasshopper
02:00
| |
Neuchâtel Xamax |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
แทร็บซอนสปอร์
23:30
| |
Sivasspor |
||
Argentina - Superliga |
||||
Newell's Old Boys
07:30
| |
Lanús |
||
Talleres Córdoba
07:30
| |
Boca Juniors |
||
Argentinos Juniors
05:10
| |
Estudiantes |
||
San Lorenzo
05:10
| |
Aldosivi |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Atlético Rafaela
03:10
| |
Tigre |
||
Ferro Carril Oeste
05:10
| |
Atlanta |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético GO
06:00
| |
Goiás |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
América de Cali
08:00
| |
Junior |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Bogotá
06:00
| |
Valledupar |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Emelec
07:00
| |
Barcelona Guayaquil |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Comunicaciones
00:00
| |
Guastatoya |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Pumas UNAM
07:30
| |
Cruz Azul |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Atlante
10:00
| |
Pumas Tabasco |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Estelí
08:00
| |
Chinandega |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Nacional Asunción
06:00
| |
Cerro Porteño |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Santa Rosa PNP
22:00
| |
Molinos El Pirata |
||
Sport Chavelines Juniors
00:15
| |
Deportivo Coopsol |
||
Comerciantes Unidos
02:30
| |
Juan Aurich |
||
Santos
04:45
| |
Union Huaral |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Sanga Balende
21:30
| |
Maniema Union |
||
Dauphins Noirs
21:30
| |
Vita Club |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Gwambina
20:00
| |
Azam |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Tractor Sazi
18:30
| |
Foolad |
||
Saipa
18:30
| |
Mes Rafsanjan |
||
Gol Gohar
18:30
| |
Paykan |
||
Aluminium Arak
19:10
| |
Machine Sazi |
||
Esteghlal
19:45
| |
Sanat Naft |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Tadhamon
20:00
| |
Al Sahel |
||
Al Jahra
20:00
| |
Al Kuwait |
||
Khaitan
22:30
| |
Al Sulaibikhat |
||
Al Arabi SC
22:30
| |
Al Salmiyah |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Mu'aidar
22:00
| |
Lusail City |
||
Al Markhiya
22:00
| |
Al Bidda |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Fateh
21:30
| |
Abha |
||
Al Raed
21:50
| |
Al Hilal |
||
Al Nassr
23:45
| |
Al Ittifaq |
||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
Jamshedpur
21:00
| |
ATK Mohun Bagan |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
วิสเซล โคเบะ
17:00
| |
Shanghai SIPG |
||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
21:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Always Ready
02:00
| |
Blooming |
||
San José
04:15
| |
Santa Cruz |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Casertana
03:00
| |
Monopoli |
||
Portugal - 2. Division: Group G |
||||
Estrela Amadora
19:00
| |
Olimpico do Montijo |
||
Oriental Lisboa
22:00
| |
Praiense |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
San Juan de Mozarrifar
06:00
| |
Huesca II |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Piauí
02:00
| |
Flamengo PI |
||
Picos
02:00
| |
Parnahyba |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Stoke City U23
02:00
| |
Burnley U23 |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Vasco U20
01:00
| |
América Mineiro U20 |
||
Chapecoense-SC U20
01:30
| |
Atletico-PR U20 |
||
Atletico-MG U20
01:45
| |
Fluminense U20 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Empoli U19
20:30
| |
Ascoli U19 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Jabal Al Mukaber
20:00
| |
Shabab Al Am'ari |
||
Shabab Al Khaleel
20:00
| |
Shabab Al-Dhahiriya |
||
Panama - Lpf |
||||
Sporting San Miguelito
05:00
| |
Independiente |
||
Árabe Unido
05:00
| |
Deportivo Universitario |
||
Atlético Chiriquí
05:00
| |
Tauro |
||
Plaza Amador
05:00
| |
Alianza |
||
San Francisco
05:00
| |
Costa del Este |
||
Africa - COSAFA U20 Championship |
||||
Comoros U20
17:30
| |
Zambia U20 |
||
Namibia U20
20:30
| |
Malawi U20 |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Belenenses U23
22:00
| |
Sporting CP U23 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Hispalis W
06:00
| |
Santa Teresa II W |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
Gent U21
01:30
| |
Anderlecht U21 |
||
Denmark - Reserve League |
||||
Nordsjælland Res.
19:30
| |
København Res. |
||
Silkeborg Res.
20:00
| |
Viborg Res. |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
St. Albans Saints U20
08:30
| |
Dandenong City U20 |
||
St. Albans Saints U20
08:30
| |
Dandenong City U20 |
||
Avondale Heights U20
08:45
| |
Altona Magic U20 |
||
Avondale Heights U20
08:45
| |
Altona Magic U20 |
||
Eastern Lions U20
09:00
| |
South Melbourne U20 |
||
Eastern Lions U20
09:00
| |
South Melbourne U20 |
||
Heidelberg United U20
11:00
| |
Oakleigh Cannons U20 |
||
Heidelberg United U20
11:00
| |
Oakleigh Cannons U20 |
||
Dandenong Thunder U20
13:00
| |
Melbourne Knights U20 |
||
Dandenong Thunder U20
13:00
| |
Melbourne Knights U20 |
||
Bentleigh Greens U20
14:15
| |
Port Melbourne U20 |
||
Bentleigh Greens U20
14:15
| |
Port Melbourne U20 |
||
Hume City U20
15:45
| |
Green Gully U20 |
||
Hume City U20
15:45
| |
Green Gully U20 |
||
Chile - Segunda División |
||||
Lautaro de Buin
20:00
| |
Recoleta |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Magpies
02:00
| |
Manchester 62 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net