ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
โรม่า
00:55
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
Rapid Vienna
00:55
| |
Dundalk |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:55
| |
นีซ |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:55
| |
เลเวอร์คูเซ่น |
||
เบนฟิกา
00:55
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Lech Poznań
00:55
| |
Standard Liège |
||
PAOK
00:55
| |
พีเอสวี |
||
Omonia Nicosia
00:55
| |
เกรนาดา |
||
Rijeka
00:55
| |
นาโปลี |
||
เรอัล โซเซียดาด
00:55
| |
อัลค์มาร์ |
||
Sivasspor
00:55
| |
คาราบัค |
||
ลูโดโกเรต์ส
00:55
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
ยังบอยส์
03:00
| |
CSKA Sofia |
||
อาร์เซน่อล
03:00
| |
Molde |
||
เซลติก
03:00
| |
Sparta Praha |
||
เอซี มิลาน
03:00
| |
ลีลล์ |
||
เลสเตอร์ ซิตี้
03:00
| |
บราก้า |
||
Zorya
03:00
| |
AEK Athens |
||
บียาร์เรอัล
03:00
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Antwerp
03:00
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
03:00
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
เฟเยนูร์ด
03:00
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
03:00
| |
เกนท์ |
||
ฮอฟเฟ่นไฮม์
03:00
| |
Slovan Liberec |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
VfL Vichttal
01:30
| |
Eilendorf |
||
Düren Merzenich
02:00
| |
Wesseling-Urfeld |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Kray
01:00
| |
1. FC M'gladbach |
||
Teutonia St.Tönis
01:30
| |
Sterkrade-Nord |
||
SF Niederwenigern
02:00
| |
Hilden |
||
FSV Duisburg
02:00
| |
Schonnebeck |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zaqatala
16:00
| |
MOIK |
||
Neftchi II
18:00
| |
Keşlə II |
||
Denmark - First Division |
||||
FC Helsingør
00:00
| |
Hobro |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
LSF
02:15
| |
Brøndby |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Agios Nikolaos
19:30
| |
Keratsini |
||
Malta - First Division |
||||
Marsaxlokk
02:00
| |
Fgura United |
||
Russia - Youth League |
||||
Chertanovo U20
16:00
| |
Akhmat Grozny U19 |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Sabadell
01:00
| |
อัลเมรีอา |
||
อัลกอร์กอน
01:00
| |
Ponferradina |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
Newroz
00:30
| |
Umeå |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Kastamonuspor
16:00
| |
Amed SK |
||
Bodrumspor
17:00
| |
Niğde Belediyespor |
||
Samsunspor
17:00
| |
Muğlaspor |
||
İnegölspor
17:00
| |
Sultanbeyli Belediye |
||
Kahramanmaraşspor
17:00
| |
Somaspor |
||
Sancaktepe Belediye
17:00
| |
Serik Belediyespor |
||
Tarsus İdman Yurdu
17:00
| |
İçelspor |
||
Zonguldak Kömürspor
17:00
| |
Darıca Gençlerbırlığı |
||
Afjet Afyonspor
17:00
| |
Karabükspor |
||
Utaş Uşakspor
17:00
| |
Şile Yıldızspor |
||
Kırşehir Belediyespor
17:00
| |
Yozgatspor |
||
Çorum Belediyespor
17:00
| |
Eyüpspor |
||
Ankara Demirspor
17:00
| |
Bugsaşspor |
||
Ergene Velimeşespor
17:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Sarıyer
17:00
| |
Turgutluspor |
||
Van BB
17:00
| |
Sivas Belediyespor |
||
Pendikspor
17:00
| |
Düzcespor |
||
İstanbulspor
19:30
| |
Elazığspor |
||
Sakaryaspor
19:30
| |
Yeni Diyarbekirspor |
||
Eskişehirspor
19:30
| |
Cizrespor |
||
Akhisar Belediyespor
19:30
| |
Etimesgut Belediyespor |
||
Yeni Malatyaspor
22:00
| |
Artvin Hopaspor |
||
Hatayspor
00:30
| |
Şanlıurfaspor |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
ฟลาเมงโก
07:30
| |
Athletico PR |
||
América Mineiro
07:30
| |
Corinthians |
||
Palmeiras
05:00
| |
Bragantino |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Santos de Guápiles
06:00
| |
Guadalupe |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Macará
04:30
| |
Mushuc Runa |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Firpo
04:00
| |
Águila |
||
Mexico - Copa MX |
||||
มอนเตอร์เรย์
09:36
| |
Tijuana |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tepatitlán de Morelos
08:05
| |
Cancún |
||
Mineros de Zacatecas
10:05
| |
Correcaminos UAT |
||
Peru - Primera Division |
||||
Sport Boys
03:30
| |
Deportivo Municipal |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Molinos El Pirata
22:30
| |
Deportivo Coopsol |
||
Unión Comercio
01:00
| |
Comerciantes Unidos |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30
| |
โคลัมบัส ครูว์ |
||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
08:00
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
Nashville SC
08:30
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
10:00
| |
โคโลราโด ราปิดส์ |
||
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
11:00
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
แอลเอ แกลักซี
11:00
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Don Bosco
21:30
| |
Maniema Union |
||
RCK
21:30
| |
JSK |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mbeya City
20:00
| |
Polisi Tanzania |
||
Mtibwa Sugar
20:00
| |
Coastal Union |
||
Azam
23:00
| |
Dodoma Jiji |
||
Jordan - Premier League |
||||
Ma'an
21:00
| |
Al Salt |
||
Al Jazeera
23:30
| |
Al Hussein |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Shahaniya
00:00
| |
Al Bidda |
||
Al Mesaimeer
00:00
| |
Lusail City |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Wahda
23:45
| |
Al Raed |
||
China PR - League One |
||||
Changchun Yatai
14:00
| |
Zhenjiang Huasa |
||
Heilongjiang Lava Spring
17:00
| |
Suzhou Dongwu |
||
Xinjiang Tianshan
18:35
| |
Guizhou Zhicheng |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Deportivo Cali
07:30
| |
Millonarios |
||
Caracas
07:30
| |
Vasco da Gama |
||
Peñarol
07:30
| |
Vélez Sarsfield |
||
Emelec
05:15
| |
Unión Santa Fe |
||
Estudiantes Mérida
05:15
| |
Coquimbo Unido |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Nivellois
02:00
| |
Grez-Doiceau |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
Ouanaminthe
02:00
| |
Don Bosco |
||
Juventus Hai
02:00
| |
Mirebalais |
||
FICA
04:00
| |
Baltimore |
||
Tempête
04:00
| |
Cavaly |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Klosi
20:00
| |
Ada Velipojë |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Bahia U20
01:00
| |
Vasco U20 |
||
Ceará U20
01:00
| |
Atletico-PR U20 |
||
Internacional U20
01:30
| |
Gremio U20 |
||
Sao Paulo U20
05:00
| |
Sport Recife U20 |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Dnipro-1 U21
17:00
| |
Kolos Kovalivka U21 |
||
Olimpik Donetsk U21
06:00
| |
Mariupol U21 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Shabab Alsamu
23:00
| |
Taraji Wadi Al-Nes |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Alianza
10:30
| |
Motagua |
||
Waterhouse
06:00
| |
Arcahaie |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Feronikeli
19:30
| |
KF Ballkani |
||
Gjilani
19:30
| |
KF Llapi |
||
Russia - Pfl |
||||
Lada Tolyatti
17:00
| |
Lada SOK |
||
Chelyabinsk
17:00
| |
Ural 2 |
||
Nosta
18:00
| |
Orenburg II |
||
Zvezda Perm
19:00
| |
Tyumen |
||
Volga Ulyanovsk
21:00
| |
Volna Kovernino |
||
KAMAZ
22:00
| |
Zenit Izhevsk |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Eibar W
22:45
| |
Atletico Madrid W |
||
Athletic Club W
00:00
| |
Madrid CFF |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Guadalajara W
23:30
| |
Tijuana W |
||
Pumas UNAM W
01:00
| |
Necaxa W |
||
Toluca W
04:45
| |
América W |
||
Querétaro W
06:00
| |
Monterrey W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Spaeri
17:00
| |
Bakhmaro |
||
Gori
17:00
| |
Saburtalo II |
||
Guria
17:00
| |
Gareji |
||
England - League Cup Women |
||||
Crystal Palace W
02:45
| |
Bristol City W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Belenenses U23
21:00
| |
Benfica U23 |
||
Chile - Segunda División |
||||
Colchagua
22:00
| |
Lautaro de Buin |
||
Concepcion
23:00
| |
General Velásquez |
||
Recoleta
03:00
| |
Deportes Linares |
||
Independiente
04:00
| |
San Antonio Unido |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 5 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 5 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 5 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 5 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net