อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
---|---|---|---|---|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
ทเวนเต้
01:00
| |
โกรนิงเงิน |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
FC Dordrecht
23:45
| |
Jong AZ |
||
Almere City
23:45
| |
Helmond Sport |
||
MVV Maastricht
02:00
| |
TOP Oss |
||
SC Cambuur
02:00
| |
Jong Utrecht |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
ลีลล์
02:00
| |
น็องต์ |
||
World - Club Friendlies |
||||
Lealtad
22:00
| |
Real Oviedo II |
||
Real Betis II
23:30
| |
CD Badajoz |
||
Cultural Leonesa
23:30
| |
ราโย่ มายาดาฮองด้า |
||
Manresa
01:00
| |
Olot |
||
Glentoran
01:45
| |
Warrenpoint Town |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Erzgebirge Aue
23:30
| |
Greuther Fürth |
||
Osnabrück
23:30
| |
ฮันโนเฟอร์ 96 |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Unterhaching
00:00
| |
VfB Lübeck |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Pirmasens
23:00
| |
Hoffenheim II |
||
SV Steinbach
23:30
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
Ulm
00:00
| |
Aalen |
||
Balingen
00:00
| |
Kickers Offenbach |
||
Schott Mainz
00:30
| |
TuS RW Koblenz |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Paloma
00:30
| |
Bramfelder SV |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Pampow
01:00
| |
Greifswalder FC |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Wacker Nordhausen
00:30
| |
VfL Halle |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Eisbachtal
23:30
| |
Kaiserslautern II |
||
Mülheim-Kärlich
00:30
| |
Karbach |
||
Albania - Superliga |
||||
Teuta Durrës
05:00
| |
Kukësi |
||
Vllaznia Shkodër
05:00
| |
Tirana |
||
Bylis Ballsh
05:00
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Kastrioti Krujë
05:00
| |
Apolonia Fier |
||
Partizani Tirana
05:00
| |
Laçi |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Austria Klagenfurt
23:30
| |
Austria Wien II |
||
Liefering
23:30
| |
Wacker Innsbruck |
||
SV Horn II
23:30
| |
Lafnitz |
||
Kapfenberger SV
23:30
| |
Blau-Weiß Linz |
||
Grazer AK
01:25
| |
Vorwärts Steyr |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Sumqayıt
22:00
| |
คาราบัค |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Kortrijk
01:45
| |
Antwerp |
||
Belgium - First Division B |
||||
Club Brugge II
01:00
| |
Westerlo |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
22:45
| |
Montana |
||
CSKA 1948 Sofia
01:00
| |
Etar |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Kariana Erden
21:00
| |
Lokomotiv Sofia 1929 |
||
Hebar 1918
21:00
| |
Sozopol |
||
OFK Pirin
23:00
| |
Neftohimik |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Rudeš
21:00
| |
Hajduk Split II |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Karmiotissa
23:00
| |
Enosis |
||
Apollon
05:00
| |
Omonia Nicosia |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
PAEEK
23:00
| |
Alki Oroklini |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
České Budějovice
23:00
| |
Bohemians 1905 |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Hradec Králové
23:00
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Denmark - First Division |
||||
Esbjerg
00:00
| |
FC Helsingør |
||
Hvidovre
00:00
| |
Hobro |
||
Vendsyssel
00:00
| |
Kolding IF |
||
Finland - Ykkonen |
||||
Jaro
22:30
| |
Oulu |
||
KTP
22:30
| |
EIF |
||
France - National |
||||
Le Mans
01:00
| |
Bourg-en-Bresse |
||
Annecy
01:00
| |
Créteil |
||
Quevilly Rouen
01:00
| |
Laval |
||
Bastia
01:00
| |
Sète |
||
Stade Briochin
01:00
| |
Bastia-Borgo |
||
Lyon Duchère
01:00
| |
Avranches |
||
Cholet
01:00
| |
Orléans |
||
Red Star
01:00
| |
Concarneau |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Puskás
01:00
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Vestri
23:15
| |
Keflavík |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Bohemians
01:45
| |
Derry City |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Athlone Town
01:45
| |
Longford Town |
||
Bray Wanderers
01:45
| |
Drogheda United |
||
Cabinteely
01:45
| |
Wexford Youths |
||
Galway United
01:45
| |
Cobh Ramblers |
||
Italy - Serie B |
||||
Monza
21:45
| |
สปาล |
||
Malta - Premier League |
||||
Senglea Athletic
22:00
| |
Zejtun Corinthians |
||
Sirens
02:15
| |
Sliema Wanderers |
||
Malta - First Division |
||||
St. Andrews
00:30
| |
Fgura United |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Strømmen
22:00
| |
Lillestrøm |
||
Ranheim
23:00
| |
Åsane |
||
Raufoss
23:00
| |
Sandnes Ulf |
||
Stjørdals-Blink
23:00
| |
KFUM |
||
Tromsø
23:00
| |
Grorud |
||
Øygarden
23:00
| |
Sogndal |
||
Kongsvinger
01:30
| |
HamKam |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Wisła Płock
23:00
| |
Warta Poznań |
||
Górnik Zabrze
01:30
| |
Wisła Kraków |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Jastrzębie
22:40
| |
Widzew Lodz |
||
Nieciecza
23:00
| |
Arka Gdynia |
||
Tychy 71
00:00
| |
Resovia Rzeszów |
||
Odra Opole
00:45
| |
Bełchatów |
||
Stomil Olsztyn
00:45
| |
Zagłębie Sosnowiec |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
บราก้า
02:30
| |
ซานตาคลารา |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Voluntari
22:00
| |
Sepsi |
||
Argeş
01:00
| |
Universitatea Craiova |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Voždovac
00:00
| |
Radnički Niš |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Neuchâtel Xamax
00:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Winterthur
01:00
| |
Aarau |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Fatih Karagümrük
00:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Adanaspor
23:00
| |
Keçiörengücü |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Kalush
05:00
| |
Obolon'-Brovar II |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Metal Kharkiv
22:30
| |
Peremoga |
||
Wales - Premier League |
||||
Newtown
01:45
| |
Aberystwyth Town |
||
Brazil - Serie B |
||||
Botafogo SP
05:15
| |
CRB |
||
Chapecoense
05:15
| |
América Mineiro |
||
Brazil - Serie C |
||||
Criciúma
06:00
| |
EC São José |
||
Chile - Primera Division |
||||
Coquimbo Unido
02:00
| |
Santiago Wanderers |
||
Huachipato
04:30
| |
La Serena |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Jaguares de Córdoba
06:00
| |
La Equidad |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Fortaleza CEIF
07:40
| |
Deportes Quindío |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
El Nacional
04:30
| |
Orense |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Pachuca
09:00
| |
Toluca |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Guaireña
05:00
| |
12 de Octubre |
||
Peru - Primera Division |
||||
César Vallejo
22:00
| |
Academia Cantolao |
||
Sport Huancayo
01:00
| |
Universidad San Martín |
||
Universitario
03:30
| |
Atlético Grau |
||
Sport Boys
06:00
| |
Deportivo Municipal |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Portland Timbers II
09:00
| |
Tacoma Defiance |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
วิเทสส์
22:30
| |
USFA |
||
Léopards
22:30
| |
Police |
||
KOZAF
00:45
| |
ASFB |
||
Egypt - Premier League |
||||
Haras El Hodood
20:00
| |
El Geish |
||
Misr Lel Makasa
22:30
| |
Al Mokawloon |
||
Al Ittihad
01:00
| |
ENPPI |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Hilal Obayed
21:00
| |
Hay Al Wadi |
||
Alamal Atbara
21:00
| |
Al Ahly Shendi |
||
Al Hilal Kadougli
21:00
| |
Al-Ahly Merowe |
||
Al Hilal Omdurman
21:00
| |
Al Merreikh |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Kagera Sugar
18:00
| |
KMC |
||
Mbeya City
20:00
| |
Namungo |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Faysali
22:00
| |
Al Ahli |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Dhafra
21:45
| |
Al Fujairah |
||
Al Jazira
21:45
| |
Al Ittihad Kalba |
||
Al Wasl
00:30
| |
Al Nasr |
||
China PR - Super League |
||||
Qingdao Hainiu
14:30
| |
Tianjin Teda |
||
Shanghai SIPG
19:00
| |
Beijing Guoan |
||
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
| |
Chongqing Dangdai Lifan |
||
Wuhan Zall
19:00
| |
Hebei CFFC |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Happy Valley
14:00
| |
Guangzhou R&F U19 |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Kuala Lumpur
20:00
| |
PKNS |
||
Kelantan
20:00
| |
Selangor United |
||
Negeri Sembilan
20:00
| |
Kuching FA |
||
Malaysia - Super League |
||||
Perak
20:00
| |
FELDA United |
||
Terengganu
20:00
| |
PDRM |
||
MISC
20:00
| |
Johor Darul Ta'zim |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Binh Dinh
15:30
| |
Sanna Khanh Hoa |
||
Bà Ria Vũng Tàu
15:30
| |
Tay Ninh |
||
Long An
15:30
| |
Dak Lak |
||
Dong Thap
15:30
| |
Pho Hien |
||
An Giang
15:30
| |
Hue |
||
Bình Phước
15:30
| |
Can Tho |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Hougang United
05:00
| |
Lao Toyota |
||
Kaya
05:00
| |
Shan United |
||
Than Quang Ninh
05:00
| |
Bali United |
||
Ho Chi Minh City
05:00
| |
Yangon United |
||
Svay Rieng
05:00
| |
Ceres Philippines |
||
PSM
05:00
| |
Tampines Rovers |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Independiente Medellín
07:00
| |
Boca Juniors |
||
Delfin
09:00
| |
Santos |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Dukla Praha II
21:00
| |
Ústí nad Orlicí |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Banik Ostrava II
21:30
| |
Hlučín |
||
Znojmo
00:00
| |
Vysočina Jihlava II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Chomutov
00:00
| |
Slaný |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Velka Bites
21:30
| |
Bystřice nad Pernštejnem |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
Næstved
23:30
| |
KFUM Roskilde |
||
Roskilde
00:00
| |
Hillerød |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Marienlyst
00:00
| |
Hedensted |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Silkeborg KFUM
00:00
| |
Herning Fremad |
||
France - CFA Group B |
||||
Schiltigheim
23:00
| |
Épinal |
||
France - CFA Group C |
||||
Jura Sud Foot
01:00
| |
Andrézieux |
||
France - CFA Group D |
||||
Angoulême
01:00
| |
Chamalières |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Hutnik Krakow
20:30
| |
Olimpia Grudziądz |
||
Stal Rzeszów
21:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Wigry Suwałki
22:15
| |
Śląsk Wrocław II |
||
Motor Lublin
00:30
| |
Garbarnia Kraków |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Tunari
20:00
| |
Metalul Buzău |
||
Dinamo Bucureşti II
21:00
| |
Voluntari II |
||
Concordia Chiajna II
21:00
| |
FCSB II |
||
Rapid Bucuresti II
21:00
| |
Baloteşti |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Corona Brasov
21:00
| |
Astra II |
||
Sepsi II
21:00
| |
Blejoi Vispeşti |
||
Odorheiu Secuiesc
21:00
| |
Kids Tâmpa Braşov |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Boden
00:00
| |
Piteå |
||
IFK Umeå
00:00
| |
Umeå FC Akademi |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Varbergs GIF
00:30
| |
Onsala |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Hekimoğlu Trabzon
19:00
| |
Amed SK |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Ankara Adliyespor
19:30
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Karşıyaka
20:00
| |
Erokspor |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Capivariano
01:00
| |
Marília |
||
Desportivo Brasil
01:00
| |
Paulista |
||
Velo Clube
03:00
| |
Grêmio Osasco |
||
CA Linense
03:00
| |
Olímpia |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Burnley U23
20:00
| |
Newcastle Utd U23 |
||
Norwich City U23
23:00
| |
Crystal Palace U23 |
||
Aston Villa U23
00:00
| |
Reading U23 |
||
Australia - New South Wales |
||||
Blacktown City
16:30
| |
Sydney United |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Minai U21
15:30
| |
Dynamo Kiev U21 |
||
Vorskla Poltava U21
16:00
| |
Mariupol U21 |
||
Oleksandriya U21
19:00
| |
Dnipro-1 U21 |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Karlsruher U19
00:00
| |
Astoria Walldorf U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Empoli U19
20:00
| |
Juventus U19 |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Besa Pejë
21:00
| |
Arbëria |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Bulle
01:15
| |
Echallens |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Spittal
00:00
| |
Stadl-Paura |
||
Hertha
00:00
| |
Ried II |
||
Kalsdorf
00:00
| |
Union Vöcklamarkt |
||
Bad Gleichenberg
00:00
| |
Wels |
||
Weiz
00:00
| |
Gleisdorf 09 |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Wiener Viktoria
00:00
| |
Stripfing |
||
Bruck/Leitha
00:00
| |
Mauerwerk |
||
Wiener SC
00:30
| |
Traiskirchen |
||
Wiener Neustadt
00:30
| |
Team Wiener Linien |
||
Russia - Pfl |
||||
Anzhi
19:00
| |
Chernomorets |
||
France - Division 1 Women |
||||
Paris SG W
23:30
| |
Stade de Reims W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Necaxa W
04:00
| |
Monterrey W |
||
Qatar - QSL Cup |
||||
Al Rayyan
22:00
| |
Al Kharitiyath |
||
Al Gharafa
00:15
| |
Umm Salal |
||
Al Arabi
00:15
| |
Al Ahli |
||
Al Sadd
05:00
| |
Al Duhail |
||
USA - USL League One |
||||
Greenville Triumph
06:00
| |
North Texas |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Ægir
23:30
| |
KV |
||
Ellidi
02:00
| |
Tindastóll |
||
Chile - Segunda División |
||||
Lautaro de Buin
22:00
| |
Fernández Vial |
||
San Antonio Unido
23:00
| |
Colina |
||
Independiente
01:00
| |
Colchagua |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Monte Carlo
20:00
| |
Hang Sai |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
Ho Chi Minh City
16:00
| |
Son La |
||
GT Thai Nguyen
16:00
| |
Ha Noi II |
||
Ha Noi
18:20
| |
PP Ha Nam |
||
TKS Viet Nam
18:30
| |
Ho Chi Minh City II |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
KR W
23:15
| |
Stjarnan W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
RiPS
22:30
| |
PuiU Helsinki |
||
JanPa
22:30
| |
ACE |
||
HPS
23:00
| |
ToTe |
||
Jyväskylä Blackbird
23:00
| |
PK-37 |
||
VPS II
23:00
| |
Nykarleby IK |
||
HerTo
23:15
| |
Espoon Tikka |
||
Kontu
23:15
| |
VJS |
||
Ponnistajat
23:15
| |
KoiPS |
||
ÅIFK
23:30
| |
Wilpas |
||
LPS
23:30
| |
KäPa |
||
Kuusysi
23:30
| |
PKKU II |
||
Valtti
00:15
| |
NJS II |
||
MPS/Atletico Malmi
00:35
| |
JäPS II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 25 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 25 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net