ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
Ararat-Armenia
21:00
| |
Celje |
||
KuPS
22:30
| |
ซูดูว่า |
||
Viktoria Plzeň
23:00
| |
SønderjyskE |
||
MOL Vidi
23:00
| |
แร็งส์ |
||
Rostov
23:30
| |
Maccabi Haifa |
||
มัลโม่
00:00
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
| |
Alanyaspor |
||
CSKA Sofia
00:00
| |
B36 |
||
Djurgården
00:00
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
Floriana
00:00
| |
Flora |
||
Sporting Charleroi
00:00
| |
Partizan |
||
เบซิคตัส
00:00
| |
Rio Ave |
||
Mura
00:00
| |
พีเอสวี |
||
Riga
00:00
| |
เซลติก |
||
FCSB
00:30
| |
Slovan Liberec |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:30
| |
Motherwell |
||
Skendija 79
01:00
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
เกรนาดา
01:00
| |
Lokomotivi Tbilisi |
||
Standard Liège
01:00
| |
Vojvodina |
||
กาลาตาซาราย
01:00
| |
Hajduk Split |
||
โคเปนเฮเก้น
01:00
| |
Piast Gliwice |
||
อาโปเอล
01:00
| |
Zrinjski |
||
Sheriff
01:00
| |
Dundalk |
||
Sarajevo
01:00
| |
Budućnost |
||
KÍ
01:00
| |
Dinamo Tbilisi |
||
โวล์ฟสบวร์ก
01:15
| |
Desna |
||
St. Gallen
01:30
| |
AEK Athens |
||
เอซี มิลาน
01:30
| |
Bodø / Glimt |
||
บาเซิ่ล
01:30
| |
Anorthosis |
||
แอลเอเอสเค ลินซ์
01:30
| |
DAC |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:30
| |
Drita |
||
Rijeka
01:45
| |
Kolos Kovalivka |
||
วิลเลม ทเว
02:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
สปอร์ติงลิสบอน
02:00
| |
Aberdeen |
||
ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ |
||||
บาเยิร์น มิวนิค
02:00
| |
เซบีย่า |
||
คาราบาว คัพ |
||||
บริสตอลซิตี
01:00
| |
แอสตันวิลลา |
||
ลินคอล์น ซิตี้
01:45
| |
ลิเวอร์พูล |
||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:45
| |
บอร์มัธ |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Union Nettetal
00:30
| |
Monheim |
||
Hilden
00:30
| |
TVD Velbert |
||
Teutonia St.Tönis
00:30
| |
Meerbusch |
||
FSV Duisburg
01:00
| |
1. FC M'gladbach |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
TuS Haltern
00:00
| |
Holzwickeder SC |
||
Sportfreunde Siegen
00:00
| |
Sprockhövel |
||
Schermbeck
00:00
| |
Vreden |
||
Eintracht Rheine
00:00
| |
Gütersloh |
||
Wattenscheid 09
00:00
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Preußen Münster II
00:00
| |
Westfalia Herne |
||
Victoria Clarholz
00:00
| |
Meinerzhagen |
||
Hammer SpVg
00:30
| |
Ennepetal |
||
ASC Dortmund
00:30
| |
Kaan-Marienborn |
||
Armenia - Premier League |
||||
Van
19:30
| |
Alashkert |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
HJK
22:30
| |
TPS |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
KA
23:00
| |
HK |
||
FH
23:15
| |
Valur |
||
Fjölnir
23:15
| |
ÍA |
||
KR
23:15
| |
Grótta |
||
Breidablik
02:15
| |
Stjarnan |
||
Fylkir
02:15
| |
Víkingur Reykjavík |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Iksal
23:30
| |
Hapoel Acre |
||
Kafr Qasim
23:30
| |
Sektzia Nes Tziona |
||
Hapoel Kfar Shalem
23:30
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Hapoel Nazareth Illit
23:30
| |
Hapoel Katamon |
||
Hapoel Ra'anana
23:30
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Hapoel Umm al-Fahm
23:30
| |
Hapoel Rishon LeZion |
||
Beitar Tel Aviv Ramla
23:30
| |
Hapoel Afula |
||
Moldova - National Division |
||||
Codru Lozova
20:00
| |
Floreşti |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Academico Viseu
22:00
| |
Estoril |
||
Brazil - Serie A |
||||
Sport Recife
07:30
| |
Corinthians |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Vasco da Gama
07:30
| |
Botafogo |
||
Ceará
07:30
| |
Brusque |
||
Atlético GO
06:00
| |
Fluminense |
||
Chile - Primera Division |
||||
Deportes Iquique
21:00
| |
Unión La Calera |
||
Univ. Concepción
23:30
| |
O'Higgins |
||
Cobresal
02:00
| |
Palestino |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Leones FC
08:05
| |
Unión Magdalena |
||
Atlético Huila
03:15
| |
Real Santander |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Deportivo Saprissa
09:00
| |
Cartaginés |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Venados
07:05
| |
Tlaxcala |
||
Celaya
09:05
| |
Tampico Madero |
||
Alebrijes de Oaxaca
06:00
| |
Morelia |
||
Peru - Primera Division |
||||
Ayacucho
03:30
| |
Deportivo Binacional |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
Inter Miami
07:00
| |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ |
||
Nashville SC
07:30
| |
ดีซี ยูไนเต็ด |
||
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
รีล ซอลต์ เลค
08:30
| |
แอลเอ แกลักซี |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
ลอสแอนเจลิส
09:30
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Memphis 901
07:00
| |
North Carolina |
||
LA Galaxy II
09:00
| |
San Diego Loyal |
||
Egypt - Premier League |
||||
Wadi Degla
20:00
| |
Smouha |
||
Al Masry
22:30
| |
El Entag El Harby |
||
El Gounah
22:30
| |
Aswan |
||
Ismaily
01:00
| |
Pyramids FC |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Wydad Casablanca
01:15
| |
Raja Casablanca |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Shorta
21:00
| |
Al Khartoum |
||
Al-Ahli Atbara
21:00
| |
Hay Al Arab |
||
Al Fallah
21:00
| |
Hilal El-Fasher |
||
Al Rabta Kosti
21:00
| |
Al Ahli Khartoum |
||
Jordan - Premier League |
||||
Shabab Al Ordon
21:00
| |
Aqaba |
||
Al Hussein
23:30
| |
Al Ramtha |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Bani Yas
21:45
| |
Al Khaleej |
||
Ajman
00:30
| |
Hatta |
||
China PR - Super League |
||||
Henan Jianye
14:30
| |
Shandong Luneng |
||
Jiangsu Suning
17:00
| |
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ |
||
Guangzhou R&F
19:00
| |
Shanghai Shenhua |
||
Dalian Professional
19:00
| |
Shenzhen |
||
China PR - League One |
||||
Chengdu Qianbao
14:30
| |
Suzhou Dongwu |
||
Meizhou Hakka
18:35
| |
Hangzhou |
||
Xinjiang Tianshan
19:00
| |
Heilongjiang Lava Spring |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Kitchee
14:00
| |
Warriors |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Sepahan
22:00
| |
Al Sadd |
||
Al Nassr
22:00
| |
Al Ain |
||
Al Duhail
01:00
| |
Al Taawon |
||
Persepolis
01:00
| |
Al Sharjah |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
América de Cali
07:30
| |
Universidad Católica |
||
Alianza Lima
07:30
| |
Racing Club |
||
Internacional
07:30
| |
Grêmio |
||
Guaraní
07:30
| |
Palmeiras |
||
Wilstermann
05:00
| |
Peñarol |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Pontisse Cite
01:00
| |
JS Fizoise |
||
Finland - Kakkonen |
||||
TPV
22:30
| |
Ilves II |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Hässleholms IF
00:00
| |
IFK Hässleholm |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
América Mineiro U20
01:00
| |
Ceará U20 |
||
Sao Paulo U20
01:00
| |
Atletico-PR U20 |
||
Internacional U20
01:30
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Liepāja
18:00
| |
FC Daugavpils / Progress |
||
Kauguri
19:30
| |
Jelgava |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Police
00:00
| |
Nouadhibou |
||
Ksar
02:55
| |
Sahel |
||
Russia - Pfl |
||||
Chita
15:00
| |
Dinamo Moskva II |
||
Zenit Irkutsk
17:00
| |
Leningradets |
||
Dinamo Barnaul
17:00
| |
Zenit Izhevsk |
||
Novosibirsk
19:00
| |
KAMAZ |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Brommapojkarna W
00:30
| |
Älvsjö AIK W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Atlético San Luis
05:00
| |
Cruz Azul W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Gareji
19:00
| |
Meshakhte |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Torino U19
20:00
| |
Spezia U19 |
||
Lazio U19
20:00
| |
Cosenza U19 |
||
Verona U19
21:00
| |
Pordenone U19 |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Benfica U23
00:00
| |
Sporting CP U23 |
||
USA - USL League One |
||||
Tucson
09:30
| |
Forward Madison |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Nova Iguaçu U20
20:00
| |
Botafogo U20 |
||
Fluminense U20
01:00
| |
Boavista U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Grêmio
01:00
| |
Internacional RS |
||
Palmeiras W
01:00
| |
Santos |
||
Ponte Preta
01:00
| |
Kindermann-Avaí |
||
Korea Republic - WK-League |
||||
Incheon Red Angels
16:00
| |
Gumi Sportstoto |
||
Seoul
16:00
| |
Changnyeong |
||
Suwon FMC
16:00
| |
Boeun Sangmu |
||
Hwacheon KSPO
16:00
| |
Gyeongju |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Keflavík W
23:30
| |
Haukar W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
TPS II
22:30
| |
Toejoen Veikot |
||
PaiHa
23:00
| |
VG-62 |
||
Espoo II
00:15
| |
EIF II |
||
Töölön Taisto
00:15
| |
CLE |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 24 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 24 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 24 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 24 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net