ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
เกนท์
02:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Molde
02:00
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
โอลิมเปียกอส
02:00
| |
Omonia Nicosia |
||
ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
Apollon
23:00
| |
Lech Poznań |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Worcester City
01:45
| |
Stafford Rangers |
||
Grays Athletic
01:45
| |
Potton United |
||
Mole Valley SCR
01:45
| |
Metropolitan Police FC |
||
Wingate & Finchley
01:45
| |
Folkestone Invicta |
||
Cray Wanderers
01:45
| |
Fisher |
||
Cray Valley (PM)
01:45
| |
Burgess Hill Town |
||
Tavistock
01:45
| |
Gosport Borough |
||
Kidlington
01:45
| |
Salisbury |
||
Larkhall Athletic
01:45
| |
Bitton AFC |
||
Tiverton Town
01:45
| |
Bideford |
||
Highworth Town
01:45
| |
Melksham Town |
||
เจลีก |
||||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:30
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
กัมบะ โอซาก้า
17:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
วิสเซล โคเบะ
17:00
| |
สากัน โตสู |
||
เอฟซี โตเกียว
17:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:30
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
เจลีก 2 |
||||
เกียวโต แซงก้า
16:30
| |
โทชิกิ SC |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
มาชิดา เซลเวีย
17:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
เอฮิเมะ
17:00
| |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
| |
ThespaKusatsu Gunma |
||
Giravanz Kitakyushu
17:00
| |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
World - Club Friendlies |
||||
Marbella
23:00
| |
Linense |
||
Compostela
23:00
| |
Pontevedra |
||
Samano
23:15
| |
Sestao River |
||
Real Ávila
00:00
| |
Atlético Tordesillas |
||
Villarrubia
00:00
| |
Talavera CF |
||
Eldense
00:30
| |
Hércules |
||
Sodupe
00:30
| |
Portugalete |
||
Durango
00:45
| |
Leioa |
||
Real Murcia
01:00
| |
UD Ibiza |
||
Caudal
01:00
| |
Langreo |
||
Tropezón
01:00
| |
Noja |
||
คาราบาว คัพ |
||||
ฟูลัม
01:00
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:00
| |
ไบรท์ตัน |
||
มิลล์วอลล์
01:00
| |
เบิร์นลีย์ |
||
สโตกซิตี
01:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
| |
อาร์เซน่อล |
||
มอร์แคมป์
01:45
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
เชลซี
01:45
| |
บาร์นสลีย์ |
||
England - Professional Development League |
||||
Wigan U23
19:00
| |
Hull City U23 |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
LSK Hansa
22:00
| |
St. Pauli II |
||
Heider SV
22:00
| |
Phönix Lübeck |
||
HSC Hannover
22:00
| |
Hannover 96 II |
||
Atlas Delmenhorst
22:00
| |
Havelse |
||
VfB Oldenburg
22:00
| |
Jeddeloh |
||
Eintracht Norderstedt
00:00
| |
Hamburger SV II |
||
Altona 93
00:00
| |
Holstein Kiel II |
||
Oberneuland
00:00
| |
Wolfsburg II |
||
Weiche Flensburg
00:30
| |
Drochtersen / Assel |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Chemie Leipzig
21:30
| |
Carl Zeiss Jena |
||
Lichtenberg
21:30
| |
Auerbach |
||
Energie Cottbus
00:00
| |
Union Fürstenwalde |
||
FSV Optik Rathenow
00:00
| |
Lokomotive Leipzig |
||
Chemnitzer FC
00:00
| |
BFC Dynamo |
||
Bischofswerdaer FV
00:00
| |
Hertha BSC II |
||
ZFC Meuselwitz
00:00
| |
Viktoria Berlin |
||
Altglienicke
00:00
| |
Babelsberg |
||
Luckenwalde
00:30
| |
BAK '07 |
||
Tennis Borussia
00:30
| |
Germania Halberstadt |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Freiburg II
20:00
| |
FSV Frankfurt |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Köln II
19:00
| |
Fortuna Düsseldorf II |
||
Wegberg-Beeck
00:30
| |
Rödinghausen |
||
Sportfreunde Lotte
00:30
| |
Lippstadt 08 |
||
Wuppertaler SV
00:30
| |
Preußen Münster |
||
Homberg
00:30
| |
Borussia M'gladbach II |
||
SV 1919 Straelen
00:30
| |
Rot-Weiß Oberhausen |
||
Bergisch Gladbach
00:30
| |
Schalke 04 II |
||
Wiedenbrück
00:30
| |
Borussia Dortmund II |
||
Rot-Weiss Essen
00:30
| |
Rot Weiss Ahlen |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Backnang
22:15
| |
Oberachern |
||
Rielasingen-Arlen
23:00
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Rot-Weiß Hadamar
00:00
| |
Dietkirchen |
||
Rot-Weiß Walldorf
00:00
| |
Hanau 93 |
||
Neuhof
00:00
| |
Baunatal |
||
Buchonia Flieden
00:00
| |
SV Steinbach |
||
Türk Gücü Friedberg
00:30
| |
FC 1906 Erlensee |
||
Viktoria Griesheim
00:30
| |
Eddersheim |
||
Fernwald
00:30
| |
Ginsheim |
||
FV Bad Vilbel
00:30
| |
Hunfelder SV |
||
SV Zeilsheim
01:00
| |
Waldgirmes |
||
Lehnerz
01:00
| |
Hessen Dreieich |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
SF Niederwenigern
00:30
| |
Velbert |
||
Kleve
00:30
| |
Kray |
||
SF Baumberg
00:30
| |
FC Bocholt |
||
SC Velbert
00:30
| |
Schwarz-Weiß Essen |
||
Schonnebeck
00:30
| |
Sterkrade-Nord |
||
Cronenberger SC
00:30
| |
Jahn Dinslaken-Hiesfeld |
||
Germania Ratingen
00:30
| |
TuRU 1880 Düsseldorf |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Germania Egestorf
00:00
| |
Lupo-Martini |
||
Eintracht Celle
00:30
| |
Hagen / Uthlede |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Carl Zeiss Jena II
22:00
| |
Rot-Weiß Erfurt |
||
Eilenburg
00:00
| |
Plauen |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Frisia 03 Risum-Lindholm
00:00
| |
Weiche Flensburg II |
||
Bordesholm
00:00
| |
TSB Flensburg |
||
Inter Türkspor Kiel
00:00
| |
Altenholz |
||
Lubeck II
00:00
| |
Eutiner SV |
||
Todesfelde
00:00
| |
Dornbreite Lubeck |
||
Oldenburger SV
00:00
| |
Preußen Reinfeld |
||
Pansdorf
00:30
| |
Eichede |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Paderborn 07 II
00:30
| |
Westfalia Rhynern |
||
Armenia - Premier League |
||||
Gandzasar
19:15
| |
Shirak |
||
Lori
19:15
| |
Pyunik |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Orijent 1919
21:30
| |
Junak |
||
Osijek II
21:30
| |
Croatia Zmijavci |
||
Opatija
21:30
| |
Solin |
||
Cyprus - Cyprus Cup |
||||
Aris
23:00
| |
Ethnikos Achna |
||
Olympiakos
23:00
| |
Xylotympou |
||
Kouris Erimi
23:00
| |
AEK Larnaca |
||
Ermis
23:00
| |
Akritas |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Kolín
21:00
| |
Viktoria Žižkov |
||
Karlovy Vary
21:00
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
FA 2000
00:00
| |
HB Køge |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Tammeka
23:00
| |
Nõmme Kalju |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Mariehamn
22:30
| |
Ilves |
||
SJK
22:30
| |
Lahti |
||
Haka
22:30
| |
RoPS |
||
Inter Turku
22:30
| |
Honka |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Fjardabyggd
22:00
| |
Thróttur Vogar |
||
Dalvík / Reynir
23:00
| |
Kári |
||
KF
23:00
| |
Völsungur |
||
Vídir
23:15
| |
Njardvík |
||
Kórdrengir
02:15
| |
Selfoss |
||
โกปปาอีตาเลีย |
||||
Piacenza
20:30
| |
Teramo |
||
Carpi
21:00
| |
Casarano |
||
Alessandria
21:30
| |
Sambenedettese |
||
Novara
21:30
| |
Gelbison |
||
Carrarese
22:00
| |
Ambrosiana |
||
Catanzaro
22:00
| |
Virtus Francavilla |
||
Livorno
22:00
| |
Pro Patria |
||
Pontedera
22:00
| |
Arezzo |
||
Bari 1908
22:30
| |
Trastevere |
||
Juve Stabia
23:00
| |
Tritium |
||
Renate
23:00
| |
Avellino |
||
FeralpiSalò
23:30
| |
Pineto |
||
Potenza Calcio
23:30
| |
Triestina |
||
Calcio Padova
00:00
| |
Breno |
||
Monopoli
01:00
| |
Modena |
||
Catania
01:45
| |
San Nicolò |
||
Moldova - National Division |
||||
Zimbru
23:00
| |
Speranţa Nisporeni |
||
Montenegro - Second League |
||||
Jedinstvo
22:00
| |
Kom |
||
Arsenal Tivat
22:00
| |
Grbalj |
||
Igalo
22:00
| |
Berane |
||
Ibar
22:00
| |
Bokelj |
||
Drezga
22:00
| |
Mornar |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Cova Piedade
22:00
| |
Académica |
||
Benfica II
22:00
| |
ชาเวช |
||
UD Oliveirense
22:00
| |
Porto II |
||
Penafiel
00:30
| |
Vilafranquense |
||
Leixões
02:00
| |
Mafra |
||
Russia - FNL |
||||
Krasnodar II
19:30
| |
Orenburg |
||
Volgar Astrakhan
21:30
| |
Irtysh |
||
Krylya Sovetov
22:00
| |
Dinamo Bryansk |
||
Neftekhimik
22:00
| |
Tekstilshchik |
||
Shinnik
22:30
| |
Chertanovo |
||
Spartak Vladikavkaz
23:00
| |
Spartak Moskva II |
||
Fakel
23:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Veles
23:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Torpedo Moskva
23:30
| |
Olimpiyets |
||
Baltika
00:00
| |
Chayka |
||
Russia - Russian Cup |
||||
Salyut Belgorod
21:00
| |
Arsenal Tula |
||
Dinamo Stavropol'
23:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Russia - Youth League |
||||
Ural U19
14:00
| |
Akademiya Konoplev U20 |
||
Dinamo Moskva U19
17:00
| |
Akhmat Grozny U19 |
||
Zenit U19
17:00
| |
UOR №5 U20 |
||
Spartak Moskva U19
18:00
| |
Tambov U19 |
||
Lokomotiv Moskva U19
18:00
| |
Rubin Kazan U19 |
||
CSKA Moscow U19
18:00
| |
Ufa U19 |
||
Rotor Volgograd U20
19:00
| |
Krasnodar U19 |
||
Strogino U20
19:00
| |
Khimki U20 |
||
Rostov U19
21:00
| |
Sochi U19 |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Žarkovo
21:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
Radnički Kragujevac
21:00
| |
Radnički Pirot |
||
Kabel Novi Sad
21:00
| |
Dinamo Vranje |
||
Zemun
21:00
| |
Radnički Sr. Mitrovica |
||
Loznica
21:00
| |
Sloga Kraljevo |
||
Budućnost Dobanovci
21:00
| |
Jagodina |
||
Borac Čačak
00:00
| |
Grafičar |
||
Trajal Krusevac
00:00
| |
Železničar Pančevo |
||
Kolubara
00:00
| |
Dubocica |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Liptovský Mikuláš
20:30
| |
Skalica |
||
Žilina II
20:30
| |
Slavoj Trebišov |
||
Púchov
20:30
| |
Banska Bystrica |
||
FK Košice
20:30
| |
Slovan Bratislava II |
||
Šamorín
20:30
| |
Komárno |
||
Partizán Bardejov
20:30
| |
Petržalka akadémia |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
IFK Luleå
21:00
| |
Örebro Syrianska |
||
Nyköping
22:00
| |
Haninge |
||
Vasalund
23:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Gefle
00:00
| |
Sollentuna |
||
Berga
00:00
| |
Sylvia |
||
Tegs SK
00:00
| |
Täby |
||
Sandviken
00:00
| |
Brommapojkarna |
||
Frej
01:00
| |
Karlslund |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Linköping City
00:00
| |
Oskarshamns AIK |
||
Eskilsminne
00:00
| |
Karlskrona |
||
Qviding FIF
00:00
| |
Lund |
||
Tvååker
00:00
| |
Landskrona |
||
Motala
00:00
| |
Värnamo |
||
Skövde AIK
00:00
| |
Assyriska Turabdin |
||
Trollhättan
01:00
| |
Utsikten |
||
Lindome
01:00
| |
Torns |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Rukh Vynnyky
23:00
| |
ชัคตาร์ |
||
Wales - Premier League |
||||
Cefn Druids
01:45
| |
Flint Town United |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
América Mineiro
07:30
| |
Ponte Preta |
||
Chile - Primera B |
||||
Cobreloa
21:00
| |
Unión San Felipe |
||
Copiapó
21:30
| |
San Marcos |
||
Ñublense
23:30
| |
Puerto Montt |
||
Magallanes
01:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
San Luis
02:00
| |
Deportes Santa Cruz |
||
Santiago Morning
02:00
| |
Deportes Valdivia |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Cúcuta Deportivo
07:40
| |
Deportivo Cali |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Real Cartagena
06:00
| |
Tigres |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Correcaminos UAT
07:05
| |
Cimarrones de Sonora |
||
Dorados
09:05
| |
Cancún |
||
Atlante
05:00
| |
Tapatío |
||
Peru - Primera Division |
||||
Alianza Universidad
23:00
| |
Real Garcilaso |
||
Cienciano
03:00
| |
Melgar |
||
Deportivo Llacuabamba
03:30
| |
Sporting Cristal |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
04:00
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
นิวยอร์กซิตี
06:00
| |
โตรอนโต้ เอฟซี |
||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
โคลัมบัส ครูว์
06:30
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ชิคาโก ไฟร์
06:30
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Austin Bold
08:00
| |
Sporting Kansas City II |
||
Indy Eleven
06:00
| |
Saint Louis FC |
||
Charlotte Independence
06:00
| |
Miami FC II |
||
Hartford Athletic
06:00
| |
Bethlehem Steel |
||
Atlanta United II
06:30
| |
New York RB II |
||
Egypt - Premier League |
||||
Masr
01:00
| |
Al Ahly |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Ittihad Tanger
01:15
| |
CR Khemis Zemamra |
||
RSB Berkane
03:30
| |
FAR Rabat |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Jazeera
21:00
| |
Ma'an |
||
Sahab
23:30
| |
Al Wihdat |
||
China PR - League One |
||||
Guizhou Zhicheng
14:30
| |
Shaanxi Chang'an |
||
Changchun Yatai
14:30
| |
Zhenjiang Huasa |
||
Beijing BG
15:00
| |
Taizhou Yuanda |
||
Nantong Zhiyun
18:00
| |
Sichuan |
||
Beijing Renhe
18:35
| |
Nei Mongol Zhongyou |
||
Shenyang Urban
18:35
| |
Jiangxi Liansheng |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Southern District
14:00
| |
Eastern |
||
เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ |
||||
Mizushima
12:00
| |
Matsue City |
||
Iwaki
13:00
| |
Reinmeer Aomori |
||
FC Tokushima
14:00
| |
Matsuyama University |
||
Niigata University
15:00
| |
Artista Asama |
||
VONDS Ichihara
15:00
| |
Tokyo Musashino City |
||
Fukuoka University
15:00
| |
Institute of Fitness |
||
Arterivo Wakayama
16:15
| |
Biwako Shiga |
||
Honda
17:00
| |
Tokoha University |
||
Kochi United
17:00
| |
Takamatsu High School |
||
Fuji University
17:00
| |
Sony Sendai |
||
Tsukuba University
17:00
| |
Toin University |
||
Fukui United
17:00
| |
Toyama Shinjo |
||
Nagara Club
17:00
| |
Maruyasu Okazaki |
||
TIAMO Hirakata
17:00
| |
Nara Club |
||
MD Nagasaki
17:00
| |
Verspah Oita |
||
Korea Republic - Korean Cup |
||||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
Seongnam |
||
Ulsan
17:30
| |
Pohang Steelers |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Al Wahda
22:00
| |
Al Shorta |
||
Esteghlal
22:00
| |
Al Ahli Jeddah |
||
Al Hilal
01:00
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
Padideh Khorasan
01:00
| |
Pakhtakor |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Junior
07:30
| |
Independiente del Valle |
||
LDU Quito
07:30
| |
São Paulo |
||
Deportivo Binacional
07:30
| |
River Plate |
||
Athletico PR
05:15
| |
Colo-Colo |
||
Defensa y Justicia
05:15
| |
Olimpia |
||
Caracas
05:15
| |
Libertad |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Verlaine
01:00
| |
Jette |
||
La Louvière
01:30
| |
Warnant |
||
Belgium - Division 3: Group A |
||||
Ronse
01:00
| |
Gent-Zeehaven |
||
Lokeren-Temse
01:00
| |
Harelbeke |
||
Olsa Brakel
01:00
| |
Zelzate |
||
Voorwaarts Zwevezele
01:00
| |
Ninove |
||
Belgium - Division 3: Group B |
||||
Houtvenne
01:00
| |
Hoogstraten |
||
Londerzeel
01:00
| |
Cappellen |
||
Heur Tongeren
01:00
| |
Bocholt |
||
Olympia Wijgmaal
01:00
| |
Berchem Sport |
||
Sporting Hasselt
01:30
| |
Lyra-Lierse Berlaar |
||
KSC City Pirates
01:30
| |
Diegem Sport |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Avanti
01:00
| |
Jong Lede |
||
Lochristi
01:00
| |
Oostkamp |
||
Bambrugge
01:00
| |
Anzegem |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Beringen
01:30
| |
Esperanza Pelt |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Jeunesse Tamines
01:00
| |
Rapid Symphorinois |
||
Union Namur
01:00
| |
Schaerbeek-Evere |
||
Braine
01:00
| |
Stade Brainois |
||
Albert Quévy-Mons
01:00
| |
Tournai |
||
SG-Tertre-Hautrage
01:00
| |
Aische |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Rochefort
01:00
| |
Jodoigne |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Hoegaarden-Outgaarden
01:00
| |
Bertem-Leefdaal |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Bilzerse Waltwilder
01:00
| |
Achel |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Munkzwalm
01:00
| |
St-Joris Sleidinge |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
RC Lauwe
01:00
| |
Racing Waregem |
||
Rumbeke
01:00
| |
Blankenberge |
||
Diksmuide
01:00
| |
Wielsbeke |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Sokol Hostoun
21:30
| |
Baník Sokolov |
||
Sparta Praha II
21:30
| |
Králův Dvůr |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Velké Meziříčí
21:30
| |
Vrchovina |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Szabadkikoto
21:00
| |
Balatonfuredi |
||
Papai Perutz
23:00
| |
Puskás II |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Kalna n. Hronom
20:00
| |
OFK Malzenice |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Räppe
00:30
| |
Kristianstad |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Gonçalense
20:00
| |
Olaria |
||
Serrano RJ
01:00
| |
Audax Rio |
||
Nova Cidade
01:00
| |
Serra Macaense |
||
Artsul
01:00
| |
Goytacaz |
||
Angra dos Reis
01:00
| |
Sampaio Corrêa RJ |
||
São Gonçalo EC RJ
01:00
| |
Bonsucesso |
||
Nova Iguaçu
01:00
| |
Campos AA |
||
Brazil - Maranhense |
||||
Sampaio Corrêa
06:30
| |
Moto Club MA |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
XV de Piracicaba
03:00
| |
São Caetano |
||
Brazil - Amapaense |
||||
Santana
06:00
| |
Ypiranga AP |
||
Europe - Euro U17 |
||||
Serbia U17
05:00
| |
Armenia U17 |
||
Latvia U17
05:00
| |
Denmark U17 |
||
Sweden U17
05:00
| |
Kazakhstan U17 |
||
Finland U17
05:00
| |
Israel U17 |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Levadia
23:30
| |
Lilleküla Retro |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Botafogo U20
01:00
| |
Atletico-MG U20 |
||
Corinthians U20
01:00
| |
Gremio U20 |
||
Cruzeiro U20
01:00
| |
Vasco U20 |
||
Fluminense U20
01:00
| |
Bahia U20 |
||
Goias U20
01:00
| |
Palmeiras U20 |
||
Sport Recife U20
01:00
| |
Chapecoense-SC U20 |
||
Vitoria U20
01:00
| |
Santos U20 |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Dinamo Riga
18:00
| |
Valmiera / BSS |
||
Lokomotiv Daugavpils
19:30
| |
Ventspils |
||
Grobiņa
19:30
| |
Spartaks Jūrmala |
||
Rēzekne / BJSS
22:00
| |
Tukums |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast United
16:45
| |
Peninsula Power |
||
Tunisia - Tunisia Cup |
||||
Chebba
21:00
| |
ES Tunis |
||
CS Sfaxien
21:00
| |
Monastir |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Pribram U19
16:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Slavia Prague U19
16:00
| |
Ceske Budejovice U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Zaglebie U18
15:00
| |
Jagiellonia U18 |
||
Arka Gdynia U18
15:30
| |
Lech Poznan U18 |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Drita
21:00
| |
Trepça'89 |
||
KF Llapi
21:00
| |
Gjilani |
||
KF Ballkani
21:00
| |
KF Feronikeli |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Bassecourt
01:00
| |
Solothurn |
||
Muttenz
01:00
| |
Langenthal |
||
Red Star Zürich
01:00
| |
Wettswil-Bonstetten |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Bavois
00:30
| |
Cham |
||
Köniz
01:00
| |
Münsingen |
||
Macedonia FYR - Macedonian Cup |
||||
Makedonija
20:30
| |
Pobeda |
||
Pelister
20:30
| |
Ljuboten |
||
FK Sloga Vinica 1934
20:30
| |
Shkupi |
||
Veleshta
20:30
| |
FK Kozuv Gevgelija |
||
Rosoman
20:30
| |
Belasica |
||
Ohrid
20:30
| |
Renova |
||
Sileks
20:30
| |
Labunishta |
||
Kamenica-Sasa
20:30
| |
Borec |
||
Gostivar
20:30
| |
Tikves |
||
Velazerimi 77
20:30
| |
Rabotnicki |
||
Pehchevo
23:00
| |
Skopje |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Etzella Ettelbrück
01:00
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Hostert
01:00
| |
Differdange 03 |
||
Rodange
01:00
| |
Wiltz |
||
Mondorf-les-Bains
01:00
| |
Racing |
||
Victoria Rosport
01:00
| |
UNA Strassen |
||
Fola Esch
01:00
| |
RM Hamm Benfica |
||
Swift Hesperange
01:00
| |
F91 Dudelange |
||
Progrès Niedercorn
01:00
| |
UT Pétange |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
SNIM
00:00
| |
Tevragh-Zeïne |
||
Tidjikja
02:55
| |
Nouakchott King's |
||
Slovenia - Slovenian Cup |
||||
Beltinci
20:00
| |
Bravo |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Sassuolo U19
16:00
| |
Spal U19 |
||
Lecce U19
16:00
| |
Benevento U19 |
||
Frosinone U19
16:30
| |
Salernitana U19 |
||
Monza U19
20:00
| |
Pisa U19 |
||
Milan U19
20:00
| |
Brescia U19 |
||
Sampdoria U19
20:00
| |
Virtus Entella U19 |
||
Cremonese U19
20:00
| |
Parma U19 |
||
Reggiana U19
20:00
| |
Pescara U19 |
||
Venezia U19
20:00
| |
Cittadella U19 |
||
Bologna U19
20:00
| |
Chievo U19 |
||
Crotone U19
20:00
| |
Reggina U19 |
||
Napoli U19
21:00
| |
Ascoli U19 |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Vitória Guimarães U23
22:00
| |
Leixões U23 |
||
Sporting Braga U23
23:00
| |
Famalicão U23 |
||
USA - USL League One |
||||
Richmond Kickers
05:30
| |
Inter Miami II |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Madureira U20
20:00
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Portuguesa RJ U20
20:00
| |
América RJ U20 |
||
Vasco U20
20:00
| |
Macaé U20 |
||
Volta Redonda U20
01:00
| |
Cabofriense U20 |
||
Resende U20
01:00
| |
Americano U20 |
||
Friburguense U20
01:00
| |
Bangu U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
São Paulo W
01:00
| |
Audax |
||
Minas ICESP
01:00
| |
São José |
||
Iranduba
04:00
| |
Corinthians |
||
Cruzeiro
06:30
| |
Ferroviária |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Slovan Bratislava U19
19:00
| |
Trenčín U19 |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Kormákur / Hvöt
23:00
| |
KÁ Hafnarfjördur |
||
Hamar
23:00
| |
KH |
||
KFS
23:00
| |
KFR |
||
Kría
02:00
| |
ÍH |
||
Chile - Segunda División |
||||
Iberia
02:00
| |
Recoleta |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Derry City W
02:00
| |
Linfield W |
||
Cliftonville W
02:00
| |
Sion Swifts W |
||
Glentoran BU W
02:00
| |
Crusaders Strikers W |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Volsungur Husavik W
23:15
| |
Tindastóll W |
||
Víkingur Reykjavík W
02:15
| |
Fjölnir W |
||
IA Akranes W
03:00
| |
Afturelding W |
||
Augnablik W
03:00
| |
Grótta W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Atlantis II
22:15
| |
Kirkkonummi |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 23 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 23 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 23 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 23 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net