ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
คราสโนดาร์
02:00
| |
PAOK |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
02:00
| |
Midtjylland |
||
Maccabi Tel Aviv
02:00
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Hartley Wintney
01:30
| |
Erith & Belvedere |
||
Crawley Down Gatwick
01:30
| |
Hendon |
||
East Grinstead Town
01:30
| |
Worthing |
||
Cowes Sports FC
01:30
| |
Weston-super-Mare |
||
Little Common
01:45
| |
Corinthian-Casuals |
||
Sunderland RCA
01:45
| |
Prescot Cables |
||
Lancaster City
01:45
| |
Runcorn Town |
||
Warrington Town
01:45
| |
South Shields |
||
Marske United
01:45
| |
Trafford |
||
Mossley
01:45
| |
Ramsbottom United |
||
West Allotment Celtic
01:45
| |
Hyde United |
||
West Auckland Town
01:45
| |
Runcorn Linnets |
||
Whitley Bay FC
01:45
| |
Witton Albion |
||
City of Liverpool
01:45
| |
Morpeth Town |
||
Atherton Collieries
01:45
| |
Bamber Bridge |
||
Longridge Town
01:45
| |
Charnock Richard |
||
Stalybridge Celtic
01:45
| |
Bishop Auckland |
||
Radcliffe Borough
01:45
| |
Workington |
||
Scarborough Athletic
01:45
| |
Ashton United |
||
Frickley Athletic
01:45
| |
Marine |
||
Whitby Town
01:45
| |
Rylands |
||
Consett AFC
01:45
| |
Stockton Town |
||
United of Manchester
01:45
| |
Pontefract Collieries |
||
Tadcaster Albion
01:45
| |
Litherland Remyca |
||
Hednesford Town
01:45
| |
Long Eaton United FC |
||
Tamworth
01:45
| |
Stourbridge |
||
Quorn
01:45
| |
Matlock Town |
||
Leek Town
01:45
| |
Mickleover Sports |
||
Grantham Town
01:45
| |
Rushall Olympic |
||
Nuneaton Town
01:45
| |
Loughborough Dynamo |
||
Westfields
01:45
| |
Worksop Town |
||
West Bridgford
01:45
| |
Halesowen Town |
||
Coventry Sphinx
01:45
| |
Ilkeston Town |
||
Banbury United
01:45
| |
Carlton Town |
||
Chasetown
01:45
| |
Basford United |
||
Tividale
01:45
| |
Nantwich Town |
||
Barwell
01:45
| |
Bedworth United |
||
AFC Mansfield
01:45
| |
Gainsborough Trinity |
||
Coalville Town
01:45
| |
Sheffield |
||
Buxton
01:45
| |
Belper Town |
||
Daventry Town
01:45
| |
Evesham United |
||
AFC Rushden & Diamonds
01:45
| |
Newark Flowserve |
||
Shifnal Town FC
01:45
| |
Alvechurch |
||
Bromsgrove Sporting
01:45
| |
Stratford Town |
||
Hanley Town
01:45
| |
Redditch United |
||
Ely City
01:45
| |
Biggleswade |
||
Haverhill Rovers
01:45
| |
Maldon & Tiptree |
||
Waltham Forest
01:45
| |
St Margaretsbury |
||
Bury Town
01:45
| |
Brightlingsea Regent |
||
Dereham Town
01:45
| |
Canvey Island |
||
Kings Langley
01:45
| |
FC Clacton |
||
Stamford
01:45
| |
AFC Sudbury |
||
Bowers & Pitsea
01:45
| |
AFC Hornchurch |
||
Long Melford
01:45
| |
Cheshunt |
||
Leiston
01:45
| |
Biggleswade Town |
||
Cambridge City
01:45
| |
Stowmarket Town |
||
Peterborough Sports
01:45
| |
Enfield Town |
||
Potters Bar Town
01:45
| |
East Thurrock United |
||
Harlow Town
01:45
| |
Waltham Abbey |
||
Royston Town
01:45
| |
Wroxham |
||
Leighton Town
01:45
| |
Mildenhall Town FC |
||
Welwyn Garden City
01:45
| |
Bishop's Stortford |
||
Coggeshall Town
01:45
| |
Stansted |
||
Barking
01:45
| |
Dunstable Town |
||
Brantham Athletic
01:45
| |
St Ives Town |
||
Burnham
01:45
| |
Northwood |
||
Horsham
01:45
| |
Kingstonian |
||
Whyteleafe
01:45
| |
Binfield |
||
Chipstead
01:45
| |
Deal Town |
||
Staines Town
01:45
| |
Walton Casuals |
||
Frimley Green
01:45
| |
Marlow |
||
Haywards Heath Town
01:45
| |
Hanwell Town |
||
Cobham
01:45
| |
Risborough Rangers |
||
Haringey Borough
01:45
| |
Tunbridge Wells |
||
Ashford United
01:45
| |
Bracknell Town |
||
Bedfont Sports
01:45
| |
Lewes |
||
Hastings United
01:45
| |
Chesham United |
||
Steyning Town
01:45
| |
Sheppey United |
||
South Park
01:45
| |
Bognor Regis Town |
||
Merstham
01:45
| |
AFC Dunstable |
||
Chertsey Town
01:45
| |
Leatherhead |
||
Chatham Town
01:45
| |
Southall |
||
Chalfont St Peter
01:45
| |
Farnborough |
||
Margate
01:45
| |
Hayes & Yeading United |
||
Fairford Town FC
01:45
| |
Sholing |
||
Cinderford Town
01:45
| |
Wootton Bassett Town |
||
Aylesbury United
01:45
| |
Moneyfields |
||
Taunton Town
01:45
| |
Wantage Town |
||
Winchester City
01:45
| |
Clevedon Town |
||
Tadley Calleva
01:45
| |
Truro City |
||
Barnstaple Town
01:45
| |
Wimborne Town |
||
Yate Town
01:45
| |
Bristol Manor Farm |
||
Merthyr Town
01:45
| |
Poole Town |
||
Frome Town
01:45
| |
AFC Stoneham |
||
Christchurch
01:45
| |
Dorchester Town |
||
Swindon Supermarine
01:45
| |
Shepton Mallet |
||
Saltash United
01:45
| |
Cirencester Town |
||
Chichester City
01:45
| |
Cribbs |
||
Corinthian
01:45
| |
Sevenoaks Town |
||
Skelmersdale United
02:00
| |
Bootle FC |
||
Lowestoft Town
02:00
| |
Aveley |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Excelsior
23:45
| |
Telstar |
||
FC Den Bosch
02:00
| |
MVV Maastricht |
||
World - Club Friendlies |
||||
Eastleigh
19:00
| |
Havant & Waterlooville |
||
H&W Welders
01:00
| |
Glenavon |
||
Algeciras
01:00
| |
Ceuta |
||
Hereford
01:30
| |
Solihull Moors |
||
Hemel Hempstead Town
01:30
| |
Boreham Wood |
||
Airdrieonians
01:30
| |
Albion Rovers |
||
Raith Rovers
01:30
| |
Stenhousemuir |
||
Yeovil Town
01:45
| |
Bath City |
||
Slough Town
01:45
| |
Aldershot Town |
||
Bangor
01:45
| |
Portadown |
||
Alloa Athletic
01:45
| |
Stranraer |
||
Hampton & Richmond
01:45
| |
Sutton United |
||
Dartford
01:45
| |
Dover Athletic |
||
Hemel Hempstead Town
01:45
| |
Wealdstone |
||
Concord Rangers
01:45
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Notts County
01:45
| |
Harrogate Town |
||
Alfreton Town
01:45
| |
Altrincham |
||
Glenavon
01:45
| |
Dollingstown |
||
Albion Rovers
05:00
| |
Dumbarton |
||
คาราบาว คัพ |
||||
Leyton Orient
00:00
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
01:00
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
| |
วัตฟอร์ด |
||
เวสต์แฮม
01:30
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
ลูตัน ทาวน์
02:15
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
23:30
| |
Newcastle United U21 |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
00:00
| |
Brighton U21 |
||
วีแกนแอทเลติก
01:00
| |
Liverpool U21 |
||
Stevenage
01:00
| |
Southampton U21 |
||
Oldham Athletic
01:45
| |
Wolves U21 |
||
England - Professional Development League |
||||
Sheffield Wed U23
18:00
| |
Barnsley U23 |
||
Cardiff U23
19:00
| |
Bristol City U23 |
||
Queens Park Rangers U23
19:00
| |
Ipswich U23 |
||
Birmingham U23
20:00
| |
Crewe U23 |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat
20:30
| |
Ararat-Armenia |
||
Banants
22:30
| |
Artsakh |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
Weiz
00:30
| |
Elektra |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Chrudim
21:30
| |
Vysočina Jihlava |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Banik Sous
22:30
| |
České Budějovice |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
ÍR
23:15
| |
Haukar |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Drogheda United
01:45
| |
Shamrock Rovers II |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Petah Tikva
23:00
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
โกปปาอีตาเลีย |
||||
Südtirol
19:30
| |
Latte Dolce |
||
Ternana
01:30
| |
AlbinoLeffe |
||
Moldova - National Division |
||||
Dinamo-Auto
20:00
| |
Petrocub |
||
Milsami
23:00
| |
Dacia-Buiucani |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Feirense
00:00
| |
Casa Pia |
||
Vizela
00:00
| |
Sporting Covilhã |
||
Varzim
02:00
| |
Arouca |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Unirea Dej
20:30
| |
Gloria Bistrita |
||
Sighetu Marmatiei
20:30
| |
Sportul Simleu |
||
Sânmartin
20:30
| |
Luceafărul Oradea |
||
Crişul Chişineu Criş
20:30
| |
Soimii Lipova |
||
Gloria Lunca Teuz Cermei
20:30
| |
Progresul Pecica |
||
Pobeda Stár Bišnov
20:30
| |
Dumbrăviţa |
||
Ghiroda
20:30
| |
Hunedoara |
||
Unirea Ungheni
20:30
| |
Odorheiu Secuiesc |
||
Industria Galda de Jos
20:30
| |
Unirea Alba Iulia |
||
Metalurgistul Cugir
20:30
| |
Viitorul Şelimbăr |
||
Viitorul Dăești
20:30
| |
Horezu |
||
Sporting Roşiori
20:30
| |
Alexandria |
||
Unirea Bascov
20:30
| |
Vediţa Coloneşti |
||
Olimpic Zărneşti
20:30
| |
SR Municipal Braşov |
||
Pucioasa
20:30
| |
Flacăra Moreni |
||
Metalul Buzău
20:30
| |
Blejoi Vispeşti |
||
CSA Steaua Bucureşti
20:30
| |
Popești-Leordeni |
||
Tunari
20:30
| |
Afumaţi |
||
Agricola Borcea
20:30
| |
Înainte Modelu |
||
Victoria Cumpăna
20:30
| |
Axiopolis |
||
Recolta Gheorghe Doja
20:30
| |
Făurei |
||
Otelul
20:30
| |
Focsani |
||
Hușana Huși
20:30
| |
Sporting Lieşti |
||
CSM Bacău
20:30
| |
Ceahlaul Piatra Neamt |
||
Şomuz Fălticeni
20:30
| |
Bucovina Radauti |
||
Dacia Unirea Brăila
20:30
| |
Viitorul Ianca |
||
Paşcani
20:30
| |
Ştiinţa Miroslava |
||
Russia - FNL |
||||
Akron
05:00
| |
Yenisey |
||
Russia - Youth League |
||||
Arsenal Tula U19
17:00
| |
Chertanovo U20 |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Sereď
00:00
| |
Trenčín |
||
Sweden - Superettan |
||||
Norrby
00:00
| |
GIF Sundsvall |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Mykolaiv II
20:00
| |
Metalurh Zaporizhya |
||
Brazil - Serie B |
||||
Operário PR
06:00
| |
Cuiabá |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
CRB
05:00
| |
Juventude |
||
Chile - Primera B |
||||
Barnechea
03:00
| |
Melipilla |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Deportes Quindío
07:40
| |
Real Santander |
||
Barranquilla
03:00
| |
Bogotá |
||
Mexico - Liga MX |
||||
León
09:00
| |
Pumas UNAM |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Mineros de Zacatecas
05:00
| |
Tepatitlán de Morelos |
||
Peru - Primera Division |
||||
Universidad San Martín
23:00
| |
UTC Cajamarca |
||
Carlos Manucci
01:15
| |
Universitario |
||
Atlético Grau
03:00
| |
Deportivo Municipal |
||
Academia Cantolao
03:30
| |
Sport Huancayo |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Juventud
22:15
| |
Atenas |
||
Villa Teresa
00:30
| |
Central Español |
||
Sud América
02:45
| |
Rampla Juniors |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
New Mexico United
05:00
| |
Rio Grande Valley |
||
Egypt - Premier League |
||||
Zamalek
01:00
| |
Tanta |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Tihad Casablanca
23:00
| |
KAC Kénitra |
||
Wydad Fès
23:00
| |
Racing de Casablanca |
||
Chabab Rif Hoceima
23:00
| |
Chabab Ben Guerir |
||
Kawkab Marrakech
23:00
| |
Chabab Atlas Khénifra |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Sareeh
22:00
| |
Al Salt |
||
China PR - Super League |
||||
Beijing Guoan
14:30
| |
Qingdao Hainiu |
||
Tianjin Teda
17:00
| |
Hebei CFFC |
||
Chongqing Dangdai Lifan
18:35
| |
Wuhan Zall |
||
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
| |
Shanghai SIPG |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Ho Chi Minh City
05:00
| |
Lao Toyota |
||
Shan United
05:00
| |
Tampines Rovers |
||
Bali United
05:00
| |
Ceres Philippines |
||
Hougang United
05:00
| |
Yangon United |
||
Than Quang Ninh
05:00
| |
Svay Rieng |
||
Kaya
05:00
| |
PSM |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Tigre
05:15
| |
Bolívar |
||
Estudiantes Mérida
05:15
| |
Nacional |
||
Barcelona Guayaquil
05:15
| |
ฟลาเมงโก |
||
Finland - Kakkonen |
||||
JJK
22:30
| |
Vaajakoski |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
CFRJ / Marica
01:00
| |
Duque de Caxias |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
São Bento
01:00
| |
São Bernardo |
||
San Marino - Campionato |
||||
Cosmos
02:15
| |
Tre Fiori |
||
Europe - Euro Women |
||||
Kazakhstan W
17:00
| |
Austria W |
||
Estonia W
20:00
| |
Russia W |
||
Bosnia & Herzegovina W
21:00
| |
อิตาลี W |
||
Montenegro W
21:07
| |
เยอรมนี W |
||
Latvia W
22:00
| |
Hungary W |
||
นอร์เวย์ W
23:00
| |
Wales W |
||
Faroe Islands W
23:00
| |
Belarus W |
||
Poland W
23:00
| |
Czech Republic W |
||
Cyprus W
23:00
| |
Finland W |
||
Romania W
23:00
| |
Croatia W |
||
Ukraine W
23:00
| |
Greece W |
||
Malta W
23:30
| |
Denmark W |
||
Switzerland W
00:00
| |
Belgium W |
||
Iceland W
01:00
| |
สวีเดน W |
||
สกอตแลนด์ W
01:30
| |
Portugal W |
||
FYR Macedonia W
02:00
| |
ฝรั่งเศส W |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Rukh Vynnyky U21
19:00
| |
Shakhtar Donetsk U21 |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Drenica
21:00
| |
Besa Pejë |
||
Arbëria
21:00
| |
Prishtina |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Vevey Sports
01:00
| |
Olympique de Genève |
||
Macedonia FYR - Macedonian Cup |
||||
Vardari Forino
20:30
| |
Vardar |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Gurten
00:00
| |
Kalsdorf |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
JAHE
23:30
| |
Garde Nationale |
||
Médine
02:15
| |
Kaedi |
||
Concorde
05:35
| |
Kedia |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Monterrey W
07:00
| |
Mazatlán W |
||
Santos Laguna W
07:00
| |
León W |
||
Atlético San Luis
08:00
| |
Juárez W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Estoril U23
17:00
| |
Marítimo U23 |
||
Académica U23
23:00
| |
Boavista U23 |
||
Belenenses U23
23:00
| |
Portimonense U23 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Universitatea Cluj
23:00
| |
Unirea Slobozia |
||
Denmark - Reserve League |
||||
AaB Res.
18:00
| |
Silkeborg Res. |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Žilina U19
21:00
| |
DAC U19 |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
PP Ha Nam
15:45
| |
GT Thai Nguyen |
||
Ho Chi Minh City II
16:00
| |
Ho Chi Minh City |
||
Ha Noi II
18:20
| |
Ha Noi |
||
Son La
18:30
| |
TKS Viet Nam |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Futura
22:00
| |
TiPS |
||
SIF
22:00
| |
KaIK |
||
SavU
22:30
| |
IPS Edustus |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 22 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 22 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 22 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 22 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net