พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แอสตันวิลลา
00:00
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:15
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Hitchin Town
01:45
| |
Needham Market |
||
Hashtag United
01:45
| |
Soham Town Rangers |
||
New Salamis
01:45
| |
Brentwood Town |
||
Beaconsfield Town
01:45
| |
Harrow Borough |
||
Carshalton Athletic
01:45
| |
Faversham Town |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Jong AZ
23:45
| |
De Graafschap |
||
Jong Utrecht
02:00
| |
NAC Breda |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เอซี มิลาน
01:45
| |
โบโลญญ่า |
||
World - Club Friendlies |
||||
Wrexham
05:00
| |
AFC Telford United |
||
Keith
05:00
| |
Elgin City |
||
England - Professional Development League |
||||
Millwall U23
19:00
| |
Watford U23 |
||
Sheffield Utd U23
01:00
| |
Nottingham U23 |
||
Colchester U23
01:00
| |
Charlton U23 |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Bochum
01:30
| |
St. Pauli |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Waldhof Mannheim
00:00
| |
Viktoria Köln |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
Cercle Brugge
01:45
| |
Sint-Truiden |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Borac Banja Luka
23:00
| |
Sloga |
||
Zrinjski
01:05
| |
Siroki Brijeg |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Arda
00:30
| |
Slavia Sofia |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Lokomotiv G. Oryahovitsa
21:45
| |
OFK Pirin |
||
Ludogorets II
22:00
| |
Strumska slava |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Doxa
23:00
| |
Nea Salamis |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Mladá Boleslav
23:00
| |
Jablonec |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
AaB
00:00
| |
Horsens |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Auxerre
01:45
| |
Troyes |
||
France - National |
||||
Laval
01:45
| |
Annecy |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
ÍA
23:30
| |
Grótta |
||
Stjarnan
02:15
| |
Valur |
||
Fylkir
02:15
| |
FH |
||
Breidablik
02:15
| |
KR |
||
Víkingur Reykjavík
03:00
| |
HK |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Keflavík
23:30
| |
Thróttur Reykjavík |
||
ÍBV
23:30
| |
Thór |
||
Fram
02:15
| |
Grindavík |
||
Afturelding
02:15
| |
Víkingur Ólafsvík |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Shamrock Rovers
01:00
| |
Waterford United |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Cabinteely
01:45
| |
Galway United |
||
Wexford Youths
01:45
| |
Athlone Town |
||
Cobh Ramblers
01:45
| |
Bray Wanderers |
||
Longford Town
01:45
| |
UCD |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Ashdod
23:00
| |
Maccabi Petah Tikva |
||
Hapoel Kfar Saba
00:00
| |
Bnei Yehuda |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Beitar Tel Aviv Ramla
23:45
| |
Hapoel Ra'anana |
||
Hapoel Ramat HaSharon
23:45
| |
Hapoel Kfar Shalem |
||
Malta - Premier League |
||||
Hamrun Spartans
22:00
| |
Sirens |
||
Valletta
02:15
| |
Birkirkara |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Grorud
22:00
| |
Ranheim |
||
KFUM
22:00
| |
Strømmen |
||
Åsane
22:00
| |
Øygarden |
||
HamKam
23:00
| |
Jerv |
||
Lillestrøm
23:00
| |
Kongsvinger |
||
Sogndal
23:00
| |
Stjørdals-Blink |
||
Ullensaker / Kisa
23:00
| |
Raufoss |
||
Sandnes Ulf
01:00
| |
Tromsø |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Piast Gliwice
23:00
| |
Jagiellonia Białystok |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Portimonense
01:45
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Gaz Metan Mediaş
01:00
| |
Dinamo Bucureşti |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Dinamo Moskva
23:00
| |
Akhmat Grozny |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Mačva Šabac
22:30
| |
Bačka Topola |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Elfsborg
00:00
| |
Häcken |
||
Sirius
00:00
| |
Falkenberg |
||
Mjällby
00:00
| |
Örebro |
||
Varberg BoIS
00:00
| |
Helsingborg |
||
Sweden - Superettan |
||||
AFC Eskilstuna
00:00
| |
Ljungskile |
||
GAIS
00:00
| |
Västerås SK |
||
Umeå
00:00
| |
Degerfors |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Fenerbahçe
00:00
| |
Hatayspor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Adana Demirspor
23:00
| |
Boluspor |
||
Samsunspor
23:00
| |
Ümraniyespor |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Epitsentr Dunayivtsi
21:00
| |
Karpaty Halych |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Tavriya
20:00
| |
Balkany Zorya |
||
Brazil - Serie B |
||||
Botafogo SP
06:00
| |
Brasil de Pelotas |
||
Brazil - Serie C |
||||
Vila Nova
06:00
| |
Imperatriz |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Junior
07:45
| |
Rionegro Águilas |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlético San Luis
07:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tapatío
09:00
| |
Alebrijes de Oaxaca |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Nacional Asunción
06:00
| |
River Plate |
||
Peru - Primera Division |
||||
Sport Boys
23:00
| |
Carlos Stein |
||
Alianza Lima
03:30
| |
César Vallejo |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Cerrito
22:15
| |
Rocha |
||
Tacuarembó
00:30
| |
Albion |
||
Racing
02:45
| |
Villa Española |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Portland Timbers II
08:00
| |
Reno 1868 |
||
Sacramento Republic
09:30
| |
Tacoma Defiance |
||
Egypt - Premier League |
||||
ENPPI
20:00
| |
Ismaily |
||
Smouha
22:30
| |
Al Masry |
||
El Geish
22:30
| |
Wadi Degla |
||
Pyramids FC
01:00
| |
Haras El Hodood |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Mamahira
05:00
| |
Bougouni |
||
AS Bamako
05:00
| |
Sabana Mopti |
||
CSK
05:00
| |
Performance |
||
Avenir de Tombouctou
05:00
| |
ASOM |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Rapide Oued Zem
01:15
| |
Hassania Agadir |
||
FUS Rabat
03:30
| |
Olympic Safi |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Hilal El-Fasher
21:00
| |
Al-Ahly Merowe |
||
Al Ahli Khartoum
21:00
| |
Al Ahly Shendi |
||
Al Merreikh
21:00
| |
Alamal Atbara |
||
Hay Al Wadi
21:00
| |
Al Hilal Kadougli |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mwadui
18:00
| |
KMC |
||
Ruvu Shooting
20:00
| |
Gwambina |
||
China PR - Super League |
||||
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
14:30
| |
Henan Jianye |
||
Shenzhen
17:00
| |
Shandong Luneng |
||
Shanghai Shenhua
18:35
| |
Jiangsu Suning |
||
Guangzhou R&F
19:00
| |
Dalian Professional |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Warriors
14:00
| |
Happy Valley |
||
Malaysia - Super League |
||||
Kedah
20:00
| |
Sabah |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Persepolis
22:00
| |
Al Duhail |
||
Al Sadd
22:00
| |
Al Nassr |
||
Al Taawon
01:00
| |
Al Sharjah |
||
Sepahan
01:00
| |
Al Ain |
||
Norway - 2. Division |
||||
Fram
22:00
| |
Odd II |
||
Egersund
22:30
| |
Rosenborg II |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Beira-Mar
02:00
| |
Canelas 2010 |
||
Portugal - 2. Division: Group G |
||||
Oriental Lisboa
23:00
| |
Sporting CP II |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Kastamonuspor
19:30
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Ceyhanspor
19:30
| |
Cengelkoyspor |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Burnley U23
20:00
| |
Sunderland U23 |
||
Crystal Palace U23
20:00
| |
West Bromwich Albion U23 |
||
Middlesbrough U23
21:00
| |
Stoke City U23 |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Asan Mugunghwa
17:00
| |
Suwon |
||
Europe - Euro Women |
||||
Azerbaijan W
05:00
| |
สเปน W |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Torino U19
16:00
| |
Lazio U19 |
||
Russia - Pfl |
||||
Dinamo Barnaul
17:00
| |
KAMAZ |
||
Khimki 2
18:00
| |
Znamya Noginsk |
||
Novosibirsk
19:00
| |
Zenit Izhevsk |
||
Tuapse
20:00
| |
SKA Rostov |
||
Kolomna
20:30
| |
Smolensk |
||
Kazanka
21:00
| |
Rodina Moskva |
||
Metallurg Vidnoye
22:00
| |
Kaluga |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Atlas W
22:00
| |
América W |
||
Toluca W
00:00
| |
Tijuana W |
||
Querétaro W
04:00
| |
Tigres UANL W |
||
Pachuca W
05:00
| |
Puebla W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Guria
19:00
| |
Gori |
||
Bakhmaro
19:00
| |
Saburtalo II |
||
Georgia - David Kipiani Cup |
||||
Saburtalo
18:30
| |
Dinamo Tbilisi |
||
Chikhura
18:30
| |
Lokomotivi Tbilisi |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
Anderlecht U21
00:30
| |
Genk U21 |
||
Standard Liège U21
00:30
| |
AS Eupen U21 |
||
OH Leuven U21
01:00
| |
Waasland-Beveren U21 |
||
Mechelen U21
01:00
| |
Gent U21 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Csikszereda
22:00
| |
Petrolul 52 |
||
Denmark - Reserve League |
||||
Brøndby Res.
18:00
| |
OB Res. |
||
Korea Republic - WK-League |
||||
Gumi Sportstoto
14:30
| |
Suwon FMC |
||
Changnyeong
16:00
| |
Hwacheon KSPO |
||
Boeun Sangmu
16:00
| |
Gyeongju |
||
Seoul
16:00
| |
Incheon Red Angels |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Urawa Reds W
15:00
| |
INAC Kobe Leonessa W |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 21 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 21 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 21 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 21 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net