World - Club Friendlies |
||||
---|---|---|---|---|
Arda
15:00
| |
Lokomotiv G. Oryahovitsa |
||
ซานตาคลารา
15:30
| |
Vizela |
||
Slovan Liberec
15:30
| |
Hradec Králové |
||
Příbram
15:30
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Jablonec
15:30
| |
Varnsdorf |
||
Chrudim
16:00
| |
Viktoria Žižkov |
||
KV Oostende
16:00
| |
SV Roeselare |
||
Westerlo
16:00
| |
Sint-Truiden |
||
Zagłębie Lubin
16:00
| |
Chrobry Głogów |
||
Opava
16:00
| |
Prostějov |
||
Horsens
17:00
| |
Esbjerg |
||
เรอัล โอเบียโด้
17:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
สุโขทัย เอฟซี
17:00
| |
ลำปาง เอฟซี |
||
Waasland-Beveren
17:00
| |
Lierse Kempenzonen |
||
AS Eupen
17:30
| |
RWDM |
||
Cercle Brugge
18:00
| |
Dunkerque |
||
Wil
19:00
| |
Austria Lustenau |
||
เกงค์
19:00
| |
วิลเลม ทเว |
||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:00
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:00
| |
Bayern München II |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
เลเวอร์คูเซ่น
19:00
| |
Anderlecht |
||
Eintracht Braunschweig
19:15
| |
De Graafschap |
||
โกรนิงเงิน
19:30
| |
NEC |
||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
20:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
AaB
20:00
| |
OB |
||
เม็ตซ์
20:00
| |
Kaiserslautern |
||
Eintracht Braunschweig
20:00
| |
Magdeburg |
||
Lommel United
20:00
| |
Patro Eisden |
||
Rizespor
21:00
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
Hartberg
21:00
| |
Maribor |
||
ลาซิโอ
21:30
| |
Vicenza |
||
Yantra 1919
21:30
| |
Etar |
||
Kouris Erimi
21:45
| |
AEL |
||
Sandhausen
22:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
ŁKS Łódź
22:00
| |
Radomiak Radom |
||
นาโปลี
22:00
| |
Teramo |
||
Apollon
22:00
| |
Ethnikos Achna |
||
Austria Klagenfurt
22:00
| |
Bravo |
||
Blansko
22:00
| |
Třinec |
||
Wacker Innsbruck
22:30
| |
Südtirol |
||
Olympiakos
22:30
| |
Karmiotissa |
||
Admira
23:00
| |
Austria Wien II |
||
Hartberg
23:00
| |
เวโรน่า |
||
Alki Oroklini
23:00
| |
Doxa |
||
Enosis
23:00
| |
Ayia Napa |
||
เอสดี ฮูเอสก้า
23:00
| |
Sabadell |
||
St. Pölten
23:30
| |
České Budějovice |
||
Onisilos
23:30
| |
Anorthosis |
||
เตเนริเฟ
00:00
| |
พัลมาส |
||
วีวีวี เวนโล
00:00
| |
มึนเช่นกลัดบัค |
||
โอซาซูนา
00:00
| |
เออิบาร์ |
||
เกรนาดา
00:30
| |
กาดิซ |
||
เบซิคตัส
01:00
| |
Antalyaspor |
||
Frome Town
01:45
| |
Yeovil Town |
||
Chichester City
01:45
| |
Bognor Regis Town |
||
Dunston
01:45
| |
Morpeth Town |
||
Campinense
02:00
| |
Central |
||
สปอร์ติงลิสบอน
02:00
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
คาราบาว คัพ |
||||
มิดเดิลส์เบรอ
23:30
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:30
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Hannover 96 II
00:30
| |
Atlas Delmenhorst |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Rödinghausen
23:00
| |
Preußen Münster |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Bremer SV
23:00
| |
Union Bremen |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Baunatal
01:00
| |
SV Steinbach |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Velbert
00:30
| |
Schonnebeck |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
1. FC Merseburg
23:00
| |
Union Sandersdorf |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Arminia Ludwigshafen
23:15
| |
Pfeddersheim |
||
Eppelborn
00:00
| |
Diefflen |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Sesvete
22:00
| |
Bijelo Brdo |
||
France - National |
||||
Bourg-en-Bresse
01:00
| |
Red Star |
||
Créteil
01:00
| |
Stade Briochin |
||
Concarneau
01:00
| |
Cholet |
||
Laval
01:00
| |
Lyon Duchère |
||
Sète
01:00
| |
Annecy |
||
Villefranche
01:00
| |
Quevilly Rouen |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Várda SE
01:00
| |
Puskás |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Waterford United
01:45
| |
St Patrick's |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Athlone Town
01:45
| |
Galway United |
||
Bray Wanderers
01:45
| |
Cabinteely |
||
Drogheda United
01:45
| |
Cobh Ramblers |
||
UCD
01:45
| |
Wexford Youths |
||
Shamrock Rovers II
01:45
| |
Longford Town |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Arka Gdynia
23:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Železničar Pančevo
21:30
| |
Zemun |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Växjö W
00:00
| |
KIF Orebro |
||
Sweden - Superettan |
||||
GAIS
00:00
| |
Trelleborg |
||
Brazil - Serie B |
||||
Figueirense
05:15
| |
Paraná |
||
Chile - Primera Division |
||||
Unión La Calera
22:00
| |
Cobresal |
||
La Serena
05:30
| |
O'Higgins |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Temuco
00:30
| |
Deportes Valdivia |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Querétaro
07:00
| |
Toluca |
||
Pachuca
09:00
| |
Atlético San Luis |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
12 de Octubre
04:00
| |
River Plate |
||
Guaraní
06:30
| |
Sportivo Luqueño |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Cerro Largo
03:00
| |
Torque |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Sud América
20:00
| |
Atenas |
||
Juventud
22:15
| |
Tacuarembó |
||
Rampla Juniors
00:30
| |
Rocha |
||
Villa Teresa
03:00
| |
Albion |
||
Central Español
05:15
| |
Villa Española |
||
Egypt - Premier League |
||||
Misr Lel Makasa
22:00
| |
Ismaily |
||
Al Ahly
01:00
| |
Wadi Degla |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Ahly Shendi
21:00
| |
Al Shorta |
||
Hay Al Arab
21:00
| |
Al Khartoum |
||
Hilal El-Fasher
21:00
| |
Hay Al Wadi |
||
Al Hilal Kadougli
21:00
| |
Al Hilal Omdurman |
||
Kuwait - Division 1 |
||||
Al Fahaheel
22:40
| |
Khaitan |
||
Burgan
22:40
| |
Al Sulaibikhat |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Duhail
22:15
| |
Umm Salal |
||
Al Ahli
22:15
| |
Al Wakrah |
||
Al Khor
00:30
| |
Al Arabi |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Abha
00:35
| |
Al Ahli Jeddah |
||
Al Feiha
00:35
| |
Al Adalh |
||
Al Ittifaq
00:35
| |
Dhamk |
||
Al Ittihad
00:35
| |
Al Nassr |
||
Al Fateh
00:35
| |
Al Taawon |
||
Al Raed
00:35
| |
Al Faisaly |
||
Al Wahda
00:35
| |
Al Hilal |
||
Al Shabab
00:35
| |
Al Hazm |
||
United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup |
||||
Hatta
22:00
| |
Bani Yas |
||
Al Ain
22:00
| |
Al Khaleej |
||
Al Wahda
00:30
| |
Al Wasl |
||
China PR - Super League |
||||
Shenzhen
17:00
| |
Shanghai Shenhua |
||
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
| |
Guangzhou R&F |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Sangju Sangmu
17:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Selangor United
19:15
| |
UKM |
||
Kelantan United
20:00
| |
Kuala Lumpur |
||
Pulau Pinang
20:00
| |
Negeri Sembilan |
||
Malaysia - Super League |
||||
Sabah
19:15
| |
Selangor |
||
Melaka United
20:00
| |
Terengganu |
||
Johor Darul Ta'zim
20:00
| |
Perak |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Králův Dvůr
22:30
| |
Písek |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Hlučín
22:00
| |
Velké Meziříčí |
||
Zlín II
22:00
| |
Sigma Olomouc II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Rokycany
23:00
| |
Otava Katovice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Arsenal Česká Lípa
22:00
| |
Chomutov |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
Næstved
23:30
| |
Hillerød |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
RB 1906
23:30
| |
Greve |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Silkeborg KFUM
00:00
| |
Aarhus Fremad II |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Znicz Pruszków
23:00
| |
Bytovia Bytów |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Vänersborgs IF
00:00
| |
Gauthiod |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Hässleholms IF
00:00
| |
Räppe |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Eslov
00:00
| |
Limhamn Bunkeflo |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
01:00
| |
São Caetano |
||
Brazil - Amapaense |
||||
Trem
06:00
| |
Macapá |
||
ยูโร U21 |
||||
Latvia U21
21:00
| |
Serbia U21 |
||
Bosnia-Herzegovina U21
21:30
| |
Wales U21 |
||
Estonia U21
23:00
| |
Poland U21 |
||
Russia U21
23:00
| |
Bulgaria U21 |
||
Norway U21
23:00
| |
Gibraltar U21 |
||
Cyprus U21
23:00
| |
Portugal U21 |
||
Belarus U21
23:00
| |
Netherlands U21 |
||
Malta U21
23:00
| |
North. Ireland U21 |
||
Denmark U21
23:00
| |
Ukraine U21 |
||
Finland U21
23:00
| |
Romania U21 |
||
Iceland U21
23:30
| |
Sweden U21 |
||
Austria U21
23:30
| |
Albania U21 |
||
Georgia U21
00:00
| |
France U21 |
||
Switzerland U21
00:00
| |
Slovakia U21 |
||
Kosovo U21
00:00
| |
England U21 |
||
Turkey U21
00:30
| |
Andorra U21 |
||
Australia - New South Wales |
||||
Manly United
16:30
| |
APIA Leichhardt Tigers |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Campbelltown City
17:00
| |
Adelaide City |
||
Adelaide Raiders
17:45
| |
Cumberland United |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Port Melbourne
16:45
| |
Green Gully |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Wels
23:30
| |
Sturm Graz II |
||
Kalsdorf
00:00
| |
Hertha |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Neusiedl
00:30
| |
Draßburg |
||
Wiener SC
00:30
| |
Bruck/Leitha |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Ksar
00:00
| |
Nouakchott King's |
||
Tidjikja
02:55
| |
Tevragh-Zeïne |
||
ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
ลิทัวเนีย
23:00
| |
คาซัคสถาน |
||
อิตาลี
01:45
| |
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา |
||
เนเธอร์แลนด์
01:45
| |
โปแลนด์ |
||
นอร์เวย์
01:45
| |
ออสเตรีย |
||
โรมาเนีย
01:45
| |
ไอร์แลนด์เหนือ |
||
สกอตแลนด์
01:45
| |
อิสราเอล |
||
Slovakia
01:45
| |
เช็กเกีย |
||
เบลารุส
01:45
| |
แอลเบเนีย |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Alingsås W
23:15
| |
Jitex W |
||
World - Friendly International U18 |
||||
Germany U18
23:00
| |
Denmark U18 |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Charleroi
01:00
| |
White Star Woluwé W |
||
Gent W
01:30
| |
Eendracht Aalst W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Cruz Azul W
04:00
| |
Monterrey W |
||
USA - USL League One |
||||
New England II
06:00
| |
Forward Madison |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Bentleigh Greens U20
13:15
| |
Melbourne Knights U20 |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
GG
00:30
| |
Vatnaliljur |
||
ÍBU
00:30
| |
KFS |
||
Léttir
03:00
| |
Afrika Reykjavik |
||
Ýmir
03:00
| |
ÍH |
||
SR
03:00
| |
Kormákur / Hvöt |
||
KB
03:00
| |
Horhur I. |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
FC Egg
23:00
| |
Schruns |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Espanyol W
00:30
| |
Seagull W |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
GT Thai Nguyen
16:00
| |
Son La |
||
TKS Viet Nam
18:30
| |
PP Ha Nam |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Nastolan Nopsa
22:00
| |
JoKi |
||
Union Plaani
22:00
| |
Ri-Pa |
||
SexyPöxyt
22:15
| |
EsPa |
||
KäPa
22:30
| |
Töölön Taisto |
||
Kontu
22:30
| |
Futura |
||
PuiU Helsinki
22:30
| |
TuPS |
||
SAPA III
22:30
| |
MPS/Atletico Malmi |
||
Jyväskylä Blackbird
23:00
| |
FC Komeetat |
||
CLE
23:15
| |
Atlantis II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 4 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 4 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 4 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 4 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net