ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
เลเวอร์คูเซ่น
23:55
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
เซบีย่า
23:55
| |
โรม่า |
||
บาเซิ่ล
02:00
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:00
| |
โอลิมเปียกอส |
||
World - Club Friendlies |
||||
Bohemians 1905
16:00
| |
Táborsko |
||
Arka Gdynia
16:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Olimpik Donetsk
21:00
| |
Dinaz Vyshhorod |
||
Hirnyk
21:00
| |
Nikopol |
||
Al Mokawloon
22:00
| |
Wadi Degla |
||
Solin
22:00
| |
Zagora |
||
Gorica
22:30
| |
Sparta Praha |
||
NK OSK Otok
23:00
| |
NK Omis |
||
Norresundby
23:30
| |
Thisted |
||
Deinze
00:00
| |
Sparta Petegem |
||
Kray
00:00
| |
Speldorf |
||
Hilden
00:30
| |
SW Dusseldorf |
||
Hibernians
00:30
| |
Valletta |
||
Cronenberger SC
00:30
| |
SG Unterrath |
||
Kalkum-Wittlaer
00:30
| |
FSV Duisburg |
||
Hankofen-Hailing
05:00
| |
Schalding-Heining |
||
Polessya
05:00
| |
Zorya |
||
Aluminij
05:00
| |
Videm |
||
Admira
05:00
| |
Wiener SC |
||
Pogoń Szczecin
05:00
| |
Zagłębie Lubin |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
HJK
22:30
| |
Lahti |
||
TPS
22:30
| |
Honka |
||
Finland - Ykkonen |
||||
MuSa
22:30
| |
EIF |
||
Gnistan
22:30
| |
MP |
||
Moldova - National Division |
||||
Sfîntul Gheorghe
22:00
| |
Dacia-Buiucani |
||
Zimbru
00:30
| |
Floreşti |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
IFK Göteborg
00:00
| |
Östersunds FK |
||
Häcken
00:00
| |
Norrköping |
||
Kalmar
00:00
| |
Örebro |
||
AIK
00:00
| |
Elfsborg |
||
Mjällby
00:00
| |
Sirius |
||
Switzerland - Swiss Cup |
||||
Luzern
23:00
| |
ยังบอยส์ |
||
Rapperswil-Jona
23:00
| |
Sion |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Birmingham Legion
07:00
| |
Charlotte Independence |
||
Saint Louis FC
07:00
| |
Sporting Kansas City II |
||
Egypt - Premier League |
||||
Zamalek
01:00
| |
Al Masry |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
RSB Berkane
04:00
| |
Wydad Casablanca |
||
Zambia - Super League |
||||
Nkwazi
20:00
| |
Kansanshi Dynamos |
||
Forest Rangers
20:00
| |
NAPSA Stars |
||
Buildcon
20:00
| |
Green Buffaloes |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
Power Dynamos |
||
Nkana
20:00
| |
Nakambala Leopards |
||
Green Eagles
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Kabwe YSA
20:00
| |
Mufulira Wanderers |
||
ZESCO United
20:00
| |
Red Arrows |
||
Zanaco
20:00
| |
Lumwana Radiants |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Padideh Khorasan
22:30
| |
Esteghlal |
||
Sepahan
23:00
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Foolad
23:30
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Ahli
22:30
| |
Sahab |
||
Aqaba
01:00
| |
Al Sareeh |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Rayyan
20:30
| |
Al Sailiya |
||
Al Wakrah
22:45
| |
Al Arabi |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Nahdha
23:00
| |
Al-Ain |
||
Al Jabalain
23:00
| |
Al-Kawkab |
||
Al Najoom
23:00
| |
Al Bukayriyah |
||
Najran
23:10
| |
Al Ta'ee |
||
Al Batin
23:20
| |
Al Shoalah |
||
Al Ansar
23:40
| |
Al Mojzel |
||
China PR - Super League |
||||
Tianjin Teda
17:00
| |
Beijing Guoan |
||
Qingdao Hainiu
19:00
| |
Shanghai SIPG |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CSA
07:00
| |
CRB |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Atlético Alagoinhas
07:30
| |
Bahia |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Criciúma
07:30
| |
Chapecoense |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
Grêmio
07:30
| |
Internacional |
||
Brazil - Mineiro 1 |
||||
América Mineiro
07:30
| |
Atlético Mineiro |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Corinthians
07:30
| |
Palmeiras |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Santa Cruz
07:30
| |
Salgueiro |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:30
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Lilleküla Retro
23:00
| |
Loo JK |
||
Marjamaa Kompanii
23:00
| |
Soccernet |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Karosta
23:00
| |
Jūrmalas SS |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Rajo Football
05:00
| |
M. United |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Yenisey W
17:00
| |
CSKA Moscow W |
||
Chertanovo W
22:00
| |
Lokomotiv Moscow W |
||
Zenit W
22:00
| |
Zvezda 2005 W |
||
Krasnodar W
22:00
| |
Ryazan VDV W |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Berserkir
02:00
| |
KÁ Hafnarfjördur |
||
Skallagrímur
02:00
| |
KM |
||
Hamar
02:15
| |
KFB |
||
Léttir
03:00
| |
Ýmir |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Paris W
22:00
| |
Soyaux W |
||
Werder Bremen W
22:00
| |
SGS Essen W |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Selfoss W
01:00
| |
Valur W |
||
Breidablik W
01:00
| |
Stjarnan W |
||
Thróttur Reykjavík
01:00
| |
Thor Akureyri W |
||
KR W
01:00
| |
ÍBV W |
||
FH W
01:00
| |
Fylkir W |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Tindastóll W
02:15
| |
IA Akranes W |
||
Grótta W
02:15
| |
Keflavík W |
||
Afturelding W
02:15
| |
Fjölnir W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
KPV Akatemia
22:30
| |
Kraft |
||
VJS
22:40
| |
Kuusysi |
||
Norrvalla
23:00
| |
Nykarleby IK |
||
TP-T
23:00
| |
TPV II |
||
TKT
23:00
| |
I-Kissat |
||
PaiHa
23:00
| |
MaPS |
||
Riverball
23:00
| |
Barca |
||
PK-37
23:00
| |
AFC Keltik |
||
Ponnistajat
23:00
| |
RiPS |
||
Tampere United
23:30
| |
Loiske |
||
Kings
23:45
| |
ToU |
||
Espoo II
00:15
| |
Atlantis II |
||
Israel - Toto Cup Ligat Leumit |
||||
Hapoel Umm al-Fahm
23:30
| |
Hapoel Afula |
||
Hapoel Iksal
00:00
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
Hapoel Nazareth Illit
00:00
| |
Hapoel Acre |
||
Kafr Qasim
00:00
| |
Hapoel Petah Tikva |
||
Hapoel Ra'anana
00:00
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Hapoel Kfar Shalem
00:00
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Hapoel Rishon LeZion
00:00
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Sektzia Nes Tziona
00:00
| |
Hapoel Katamon |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 6 ส.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 6 ส.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 6 ส.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 6 ส.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net