บุนเดิสลีกา |
||||
---|---|---|---|---|
ไฟร์บวร์ก
01:30
| |
เลเวอร์คูเซ่น |
||
World - Friendly International |
||||
อิตาลี
01:45
| |
ซานมารีโน |
||
เม็กซิโก
05:00
| |
โคลอมเบีย |
||
World - Club Friendlies |
||||
สโลวาน บราติสลาวา
16:30
| |
Sereď |
||
Liefering
19:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
Senica
20:00
| |
Podbrezová |
||
Tsarsko selo
21:00
| |
Lokomotiv Plovdiv |
||
Levski Sofia
21:00
| |
Vitosha Bistritsa |
||
Botev Plovdiv
21:00
| |
Slavia Sofia |
||
Aluminij
22:00
| |
Domžale |
||
Trenčín
22:00
| |
Spartak Trnava |
||
Nafta
22:00
| |
Beltinci |
||
Blansko
22:30
| |
Znojmo |
||
Hermanice
22:30
| |
Banik Ostrava II |
||
Flora II
23:00
| |
Levadia II |
||
Jiskra Domažlice
23:00
| |
Petřín Plzeň |
||
ลูโดโกเรต์ส
23:00
| |
Dunav 2010 |
||
Doubravka
23:00
| |
Rokycany |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Darmstadt 98
23:30
| |
Greuther Fürth |
||
Osnabrück
23:30
| |
Jahn Regensburg |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
01:45
| |
Austria Lustenau |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Vysočina Jihlava
21:00
| |
Varnsdorf |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Silkeborg
00:00
| |
Nordsjælland |
||
Denmark - First Division |
||||
Viborg
23:00
| |
Skive |
||
Finland - Ykkonen |
||||
MYPA
23:00
| |
MP |
||
Gnistan
23:00
| |
Oulu |
||
EIF
23:00
| |
KTP |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Kaposvári Rákóczi
01:00
| |
Zalaegerszegi TE |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Bohemians
01:45
| |
Shamrock Rovers |
||
Cork City
01:45
| |
Shelbourne |
||
Dundalk
01:45
| |
Derry City |
||
St Patrick's
01:45
| |
Waterford United |
||
Finn Harps
02:00
| |
Sligo Rovers |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Drogheda United
01:45
| |
Athlone Town |
||
Wexford Youths
01:45
| |
Shamrock Rovers II |
||
Latvia - Virsliga |
||||
FC Daugavpils / Progress
22:00
| |
Rīgas FS |
||
Valmiera / BSS
22:00
| |
Liepāja |
||
Ventspils
23:00
| |
Jelgava |
||
Riga
23:00
| |
Metta / LU |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Śląsk Wrocław
23:00
| |
Raków Częstochowa |
||
Pogoń Szczecin
01:30
| |
Zagłębie Lubin |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Inđija
20:00
| |
Spartak Subotica |
||
Vojvodina
22:00
| |
Čukarički |
||
Rad Beograd
00:30
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Budućnost Dobanovci
22:30
| |
Radnički Kragujevac |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Miami FC II
06:00
| |
Indy Eleven |
||
Pittsburgh Riverhounds
06:00
| |
Hartford Athletic |
||
Syria - Premier League |
||||
Al Ittihad
20:00
| |
Shorta |
||
Karama
20:00
| |
Al Sahel |
||
Wahda
20:00
| |
Al-Jazira |
||
Jabala
20:00
| |
Taliya |
||
Nawaeir
20:00
| |
Hottin |
||
Teshrin
20:00
| |
Al Jaish |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Daegu
17:30
| |
Sangju Sangmu |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Skjold Birkerod
23:30
| |
LSF |
||
Taastrup
00:00
| |
BSF |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Kolding B
23:30
| |
Odder |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Aarhus Fremad II
23:30
| |
Kjellerup |
||
Silkeborg KFUM
00:00
| |
Norresundby |
||
Norway - 2. Division |
||||
Odd II
00:00
| |
Arendal |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Gauthiod
00:00
| |
IFK Tidaholm |
||
Stenungsund
00:30
| |
Sävedalen |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Prespa Birlik
23:30
| |
Rosengård |
||
Onsala
00:00
| |
Varbergs GIF |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Albany Creek Excelsior
17:30
| |
North Star |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Slask U18
05:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
Jagiellonia U18
05:00
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
Legia U18
05:00
| |
Wisla U18 |
||
Pogon Szczecin U18
05:00
| |
Lechia Gdańsk U18 |
||
Escola Warszawa U18
05:00
| |
Hutnik Kraków U18 |
||
Cracovia U18
05:00
| |
Arka Gdynia U18 |
||
Gornik Z. U18
05:00
| |
SMS Łódź U18 |
||
Korona Kielce U18
05:00
| |
Zaglebie U18 |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Bentleigh Greens
17:15
| |
Port Melbourne |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Wels
00:00
| |
Ried II |
||
Gurten
00:00
| |
Stadl-Paura |
||
Union Vöcklamarkt
00:00
| |
Bad Gleichenberg |
||
Deutschlandsberger SC
00:00
| |
Kalsdorf |
||
Wolfsberger AC II
00:00
| |
Gleisdorf 09 |
||
St. Anna
00:00
| |
Wolfsberg |
||
Allerheiligen
00:00
| |
Hertha |
||
Sturm Graz II
00:00
| |
Weiz |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Rapid Wien II
00:00
| |
Mattersburg II |
||
Neusiedl
00:00
| |
Traiskirchen |
||
Wiener Neustadt
00:30
| |
Bruck/Leitha |
||
Draßburg
00:30
| |
Wiener SC |
||
Mauerwerk
00:30
| |
Team Wiener Linien |
||
Mannsdorf
00:30
| |
Stripfing |
||
Russia - Pfl |
||||
Saturn Ramenskoye
05:00
| |
Ararat Moskva |
||
Salyut Belgorod
05:00
| |
Zorkiy |
||
Dinamo Bryansk
05:00
| |
Sokol Saratov |
||
Kaluga
05:00
| |
Rotor-2 |
||
Metallurg Lipetsk
05:00
| |
Kvant |
||
Ryazan
05:00
| |
Strogino |
||
Khimki 2
05:00
| |
Khimik Novomoskovsk |
||
Dinamo Barnaul
05:00
| |
Irtysh |
||
Novosibirsk
05:00
| |
Chita |
||
Sakhalin
05:00
| |
Zenit Irkutsk |
||
Anzhi
05:00
| |
Spartak Nal'chik |
||
Legion Dynamo
05:00
| |
Spartak Vladikavkaz |
||
SKA Rostov
05:00
| |
Chernomorets |
||
Biolog
05:00
| |
Krasnodar 3 |
||
Urozhay
05:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
Druzhba
05:00
| |
Mashuk-KMV |
||
Spartak Vladikavkaz
05:00
| |
Makhachkala |
||
Inter Cherkessk
05:00
| |
Dinamo Stavropol' |
||
Pskov 747
05:00
| |
Olimp Khimki |
||
Rodina Moskva
05:00
| |
Leningradets |
||
Kolomna
05:00
| |
Kazanka |
||
Luki-Energiya
05:00
| |
Znamya Truda |
||
Zenit II
05:00
| |
Murom |
||
Zvezda Sint Petersburg
05:00
| |
Dolgie Prudy |
||
Veles
05:00
| |
Torpedo Vladimir |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Spaeri
18:00
| |
Bakhmaro |
||
Gori
18:00
| |
Saburtalo II |
||
Kolkheti Khobi
18:00
| |
Meshakhte |
||
Tbilisi City
18:00
| |
Kolkheti Poti |
||
Guria
18:00
| |
Gareji |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Bandeirante SP
06:00
| |
Andradina |
||
XV de Jaú
06:30
| |
Independente SP |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Bentleigh Greens U20
15:15
| |
Port Melbourne U20 |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Lustenau
05:00
| |
Blau-Weiß Feldkirch |
||
Alberschwende
05:00
| |
Höchst |
||
Bezau
05:00
| |
Ludesch |
||
Andelsbuch
05:00
| |
Hard |
||
Lochau
05:00
| |
Göfis |
||
FC Egg
05:00
| |
Bizau |
||
Fussach
05:00
| |
Admira Dornbirn |
||
Schruns
05:00
| |
Nenzing |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
ÍA
02:00
| |
Grindavík |
||
Finland - Kolmonen |
||||
NuPS
22:00
| |
Espoo II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 พ.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 29 พ.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 พ.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 29 พ.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net