World - Club Friendlies |
||||
---|---|---|---|---|
Afrikanska FC
00:30
| |
Södertälje |
||
Vasalund
00:45
| |
Kungsängen |
||
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ |
||||
Barnet
01:45
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Notts County
01:45
| |
Harrogate Town |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Kettering Town
01:45
| |
Brackley Town |
||
Chester
01:45
| |
Gateshead |
||
England - Professional Development League |
||||
Charlton U23
20:00
| |
Bolton U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bognor Regis Town
01:45
| |
Bowers & Pitsea |
||
Brightlingsea Regent
01:45
| |
East Thurrock United |
||
Cheshunt
01:45
| |
Folkestone Invicta |
||
Corinthian-Casuals
01:45
| |
Bishop's Stortford |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Coggeshall Town
01:45
| |
Aveley |
||
Basildon United
01:45
| |
Soham Town Rangers |
||
Witham Town
01:45
| |
AFC Sudbury |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
North Leigh
01:45
| |
Bedworth United |
||
Berkhamsted
01:45
| |
Biggleswade |
||
Didcot Town
01:45
| |
Coleshill Town |
||
Thame
01:45
| |
Halesowen Town |
||
Wantage Town
01:45
| |
Daventry Town |
||
England - Non League Div One: Northern North |
||||
Marske United
01:45
| |
Tadcaster Albion |
||
Pontefract Collieries
01:45
| |
Clitheroe |
||
Droylsden
01:45
| |
Runcorn Linnets |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
East Grinstead Town
01:30
| |
Phoenix Sports |
||
Marlow
01:45
| |
Bracknell Town |
||
South Park
01:45
| |
Tooting & Mitcham United |
||
Ashford Town (Middlesex)
01:45
| |
Hertford Town |
||
Chipstead
01:45
| |
Hanwell Town |
||
Chichester City
01:45
| |
Herne Bay |
||
Hythe Town
01:45
| |
Hastings United |
||
England - Non League Div One: Northern South |
||||
Belper Town
01:45
| |
Kidsgrove Athletic |
||
Leek Town
01:45
| |
Spalding United |
||
Carlton Town
01:45
| |
Lincoln United |
||
England - Non League Div One: Southern S & W |
||||
Winchester City
01:45
| |
Bideford |
||
AFC Totton
01:45
| |
Sholing |
||
Barnstaple Town
01:45
| |
Thatcham Town |
||
Bristol Manor Farm
01:45
| |
Cinderford Town |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Atherton Collieries
01:45
| |
Whitby Town |
||
Morpeth Town
01:45
| |
United of Manchester |
||
Grantham Town
01:45
| |
Matlock Town |
||
Ashton United
01:45
| |
Hyde United |
||
Mickleover Sports
01:45
| |
Gainsborough Trinity |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Kings Langley
01:44
| |
Coalville Town |
||
Royston Town
01:45
| |
AFC Rushden & Diamonds |
||
Biggleswade Town
01:45
| |
Banbury United |
||
Needham Market
01:45
| |
Tamworth |
||
St Ives Town
01:45
| |
Alvechurch |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Röchling Völklingen
00:00
| |
Diefflen |
||
Russia - FNL |
||||
Krasnodar II
05:00
| |
Torpedo Moskva |
||
Chertanovo
05:00
| |
Armavir |
||
Olimpiyets
05:00
| |
Luch Vladivostok |
||
Mordovia Saransk
05:00
| |
Avangard Kursk |
||
SKA Khabarovsk
05:00
| |
Tekstilshchik |
||
Baltika
05:00
| |
Yenisey |
||
Fakel
05:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Chayka
05:00
| |
Khimki |
||
Spartak Moskva II
05:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Shinnik
05:00
| |
Neftekhimik |
||
Wales - Cymru Alliance |
||||
Porthmadog
20:45
| |
Llanrhaeadr |
||
Llanrhaeadr
01:30
| |
Bangor City |
||
Buckley Town
01:45
| |
Guilsfield |
||
Mexico - Copa MX |
||||
Tijuana
05:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Peru - Primera Division |
||||
César Vallejo
08:00
| |
Sport Huancayo |
||
USA - US Open Cup |
||||
Charlotte Independence
06:00
| |
Stumptown Athletic |
||
Chattanooga Red Wolves
06:00
| |
Birmingham Legion |
||
Greenville Triumph
06:30
| |
New Mexico United |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Tanzania Prisons
19:00
| |
Simba |
||
Alliance
19:00
| |
Coastal Union |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Quadisiya
22:15
| |
Najran |
||
Al Shoalah
22:30
| |
Al Jeel |
||
Al Batin
22:50
| |
Hottain |
||
Al Ta'ee
23:00
| |
Al Khaleej |
||
Ohod
23:20
| |
Al Bukayriyah |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Mohammedan Dhaka
05:00
| |
Brothers Union |
||
Abahani Chittagong
05:00
| |
Bangladesh Police |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
วิสเซล โคเบะ
17:00
| |
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ |
||
Shanghai Shenhua
17:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
เพิร์ธ กลอรี
19:00
| |
Ulsan |
||
Al Shorta
21:00
| |
Al Ahli |
||
Al Sharjah
22:25
| |
Al Duhail |
||
Esteghlal
22:45
| |
Al Wahda |
||
Al Taawon
22:50
| |
Persepolis |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Ulaanbaatar City
07:00
| |
Taipower |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Welling United
01:45
| |
Havant & Waterlooville |
||
Concord Rangers
01:45
| |
Wealdstone |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Real Potosí
07:00
| |
Aurora |
||
World - African Nations Championship |
||||
แซมเบีย
23:00
| |
แทนซาเนีย |
||
กินี
02:00
| |
นามิเบีย |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Tigre
05:15
| |
Bolívar |
||
Estudiantes Mérida
05:15
| |
Nacional |
||
บาร์เซโลน่า
05:15
| |
ฟลาเมงโก |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Valdivia
05:00
| |
Trujillo |
||
Arroyo
05:00
| |
Llerenense |
||
Aceuchal
05:00
| |
Diocesano |
||
Jerez
05:00
| |
Villanovense |
||
Fuente Cantos
05:00
| |
Olivenza |
||
Montijo
05:00
| |
Extremadura UD II |
||
UP Plasencia
05:00
| |
Azuaga |
||
RCP Valverdeno
05:00
| |
Miajadas |
||
Calamonte
05:00
| |
Cacereño |
||
CD Coria
05:00
| |
Moralo |
||
Brazil - Roraimense |
||||
GAS
06:00
| |
São Raimundo RR |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Def. de Pronunciamiento
05:00
| |
Sportivo Las Parejas |
||
Huracán Las Heras
05:00
| |
Deportivo Madryn |
||
Sansinena
05:00
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Raadsan
07:00
| |
Heegan |
||
Europe - Euro U19 Women |
||||
France U19 W
17:45
| |
Bosnia & Herzegovina U19 W |
||
Germany U19 W
19:00
| |
Israel U19 W |
||
Italy U19 W
22:00
| |
Portugal U19 W |
||
Northern Ireland U19 W
01:30
| |
Denmark U19 W |
||
Iceland U19 W
05:00
| |
Scotland U19 W |
||
Netherlands U19 W
05:00
| |
Romania U19 W |
||
Serbia U19 W
05:00
| |
Switzerland U19 W |
||
Spain U19 W
05:00
| |
Sweden U19 W |
||
Austria U19 W
05:00
| |
Russia U19 W |
||
Finland U19 W
05:00
| |
Croatia U19 W |
||
Poland U19 W
05:00
| |
Hungary U19 W |
||
Belgium U19 W
05:00
| |
Slovakia U19 W |
||
Czech Republic U19 W
05:00
| |
England U19 W |
||
Norway U19 W
05:00
| |
Ireland U19 W |
||
Netherlands - Reserve League |
||||
Groningen Res.
19:30
| |
Jong Feyenoord |
||
Jong RKC
23:30
| |
Jong Nac Breda |
||
Jong Roda
23:30
| |
Jong NEC |
||
De Graafschap Res.
23:30
| |
Jong FC Eindhoven |
||
Russia - Pfl |
||||
Rotor-2
05:00
| |
Zorkiy |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Pachuca W
07:00
| |
América W |
||
Guadalajara W
09:00
| |
Tigres UANL W |
||
Monterrey W
09:00
| |
Morelia W |
||
Tijuana W
09:00
| |
Cruz Azul W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Sporting Braga U23
00:00
| |
Benfica U23 |
||
Scotland - Reserve League |
||||
Dunfermline Res.
20:00
| |
St. Mirren Res. |
||
Hearts Res.
20:00
| |
Motherwell Res. |
||
Moldova - Moldovan Cup |
||||
Sfîntul Gheorghe
07:00
| |
Speranţa Nisporeni |
||
Petrocub
07:00
| |
Sheriff |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 7 เม.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 7 เม.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 7 เม.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 7 เม.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net