เจลีก |
||||
---|---|---|---|---|
เอฟซี โตเกียว
12:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
สากัน โตสู
12:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
| |
คอนซาโดเล ซัปโปโร |
||
เจลีก 2 |
||||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
| |
Giravanz Kitakyushu |
||
FC เรียวเคียว
13:05
| |
ฟาเจียโน โอคายามา |
||
ไทยลีก |
||||
ระยอง เอฟซี
17:45
| |
สุพรรณบุรี เอฟซี |
||
ไทยลีก 2 |
||||
ศรีสะเกษ เอฟซี
17:45
| |
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด |
||
World - Club Friendlies |
||||
Tormenta
07:00
| |
Charleston Battery |
||
Orange County
10:00
| |
Las Vegas Lights |
||
Třinec
15:30
| |
Odra Petrkovice |
||
Znamya Truda
16:00
| |
Dinamo Bryansk |
||
Uničov
16:15
| |
Vítkovice |
||
Slavoj Vyšehrad
16:15
| |
Loko Vltavín |
||
Viktoria Žižkov
16:30
| |
Baník Sokolov |
||
Prostějov
17:00
| |
Blansko |
||
HIK
17:00
| |
Vanløse |
||
Sokol Zápy
17:00
| |
Varnsdorf |
||
Chemie Leipzig
17:00
| |
International Leipzig |
||
Minsk
17:00
| |
Krumkachy |
||
Jammerbugt
17:30
| |
Norresundby |
||
England - Premier League U18 |
||||
Derby U18
18:00
| |
Stoke City U18 |
||
Manchester City U18
18:00
| |
Blackburn U18 |
||
Middlesbrough U18
18:00
| |
Liverpool U18 |
||
Leicester U18
18:00
| |
Swansea U18 |
||
Armenia - Premier League |
||||
Shirak
17:00
| |
Artsakh |
||
Pyunik
17:45
| |
Gandzasar |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Dunav 2010
17:30
| |
Botev Vratsa |
||
Iceland - League Cup |
||||
Grótta
18:00
| |
Grindavík |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Farense
18:00
| |
Academico Viseu |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
| |
Ural |
||
Russia - Youth League |
||||
Krylya Sovetov U20
16:00
| |
Orenburg U20 |
||
Akhmat Grozny U20
17:00
| |
Rostov U20 |
||
Krasnodar U20
18:00
| |
Ufa U20 |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
คอนยาสปอร์
18:00
| |
Kasımpaşa |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Osmanlıspor
18:00
| |
Fatih Karagümrük |
||
Argentina - Superliga |
||||
Colón
07:10
| |
Boca Juniors |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Junior
07:40
| |
Jaguares de Córdoba |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
El Nacional
07:00
| |
LDU Quito |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlético San Luis
08:00
| |
Juárez |
||
Toluca
08:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Morelia
10:00
| |
Cruz Azul |
||
Tijuana
10:10
| |
Puebla |
||
Mexico - Liga Ascenso |
||||
Alebrijes de Oaxaca
10:00
| |
Correcaminos UAT |
||
Peru - Primera Division |
||||
Alianza Lima
08:00
| |
Deportivo Municipal |
||
India - I-League |
||||
Real Kashmir
15:30
| |
Aizawl |
||
New Zealand - Premiership |
||||
Hawke's Bay United
07:00
| |
Southern United |
||
Waitakere United
10:00
| |
Hamilton Wanderers |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Thyella Kamari
18:00
| |
Kifisia |
||
Moschato
18:00
| |
Ano Meras |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Lech Poznań II
18:00
| |
Stal Rzeszów |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Bragantino
07:30
| |
Ituano |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
RCA
07:00
| |
United |
||
Cambodia - C-League |
||||
Electricite du Cambodge
15:30
| |
Bati Youth |
||
Boeung Ket
15:30
| |
Nagacorp |
||
Trinidad and Tobago - T&T Pro League |
||||
Morvant Caledonia United
07:00
| |
Cunupia |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:00
| |
เพิร์ธ กลอรี |
||
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:30
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
Australia - New South Wales |
||||
North Shore Mariners
14:00
| |
APIA Leichhardt Tigers |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Vorskla Poltava U21
18:00
| |
Shakhtar Donetsk U21 |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast United
15:00
| |
Queensland Lions |
||
Brisbane Strikers
15:30
| |
Moreton Bay United |
||
Capalaba
15:45
| |
SC Wanderers |
||
Redlands United
16:00
| |
Gold Coast Knights |
||
Magpies Crusaders
16:30
| |
Brisbane City |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
St. Pauli U19
17:00
| |
Energie Cottbus U19 |
||
Dresden U19
17:00
| |
Niendorfer TSV U19 |
||
Ingolstadt U19
17:00
| |
Mainz U19 |
||
Eintracht Frankfurt U19
17:00
| |
Augsburg U19 |
||
Viktoria Köln U19
17:00
| |
Dusseldorf U19 |
||
Duisburg U19
17:00
| |
Schalke 04 U19 |
||
Koln U19
17:00
| |
Wuppertaler SV U19 |
||
Borussia M'gladbach U19
17:00
| |
Bochum U19 |
||
Hertha U19
18:00
| |
Magdeburg U19 |
||
Kickers Offenbach U19
18:00
| |
Kaiserslautern U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Opava U19
16:00
| |
Slovacko U19 |
||
Meteor Praha U19
17:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Karvina U19
17:00
| |
Sigma Olomouc U19 |
||
Ceske Budejovice U19
17:00
| |
Sparta Praha U19 |
||
FC Fastav Zlin U19
17:00
| |
Brno U19 |
||
Ostrava U19
17:00
| |
Mlada Boleslav U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Plzen W
17:30
| |
Pardubice W |
||
Panama - Lpf |
||||
San Francisco
09:00
| |
Sporting San Miguelito |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Cumberland United
11:30
| |
NE MetroStars |
||
Adelaide Olympic
15:30
| |
Adelaide Comets |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Heidelberg United
13:00
| |
Altona Magic |
||
Dandenong Thunder
15:00
| |
Bentleigh Greens |
||
Hume City
16:00
| |
Dandenong City |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Sevilla W
17:00
| |
Levante W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Juárez W
10:00
| |
Monterrey W |
||
Australia - W-League |
||||
Melbourne Victory W
13:00
| |
Sydney W |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Añorga W
17:45
| |
Osasuna II |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Stadium Casablanca U19
17:00
| |
San Francisco U19 |
||
Cornellà U19
18:00
| |
Ebro U19 |
||
Real Valladolid U19
18:00
| |
Rayo Vallecano U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Aiolikos
17:30
| |
Panarkadikos |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Dunărea Călăraşi
16:00
| |
Csikszereda |
||
UTA Arad
16:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
Metaloglobus
16:00
| |
Sportul Snagov |
||
Şirineaşa
16:00
| |
Pandurii Târgu Jiu |
||
Şcolar Reşiţa
16:00
| |
Juventus Bucureşti |
||
Sporting Turnu
16:00
| |
Concordia Chiajna |
||
Petrolul 52
18:00
| |
SSC Farul |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Newmarket
12:00
| |
St George Willawong |
||
Musgrave
12:00
| |
The Lakes |
||
Maroochydore
12:00
| |
Univ. Queensland |
||
Willowburn
12:00
| |
Kangaroo Point Rovers |
||
Southport Warriors
13:00
| |
Kingscliff Wolves |
||
Virginia United
14:00
| |
Caloundra |
||
Western Spirit
14:00
| |
Burleigh Heads Bulldogs |
||
Surfers Paradise Apollo
14:00
| |
New Farm United |
||
Broadbeach United
14:00
| |
North Star |
||
Brighton Bulldogs
14:00
| |
Redcliffe PCYC |
||
Runaway Bay
14:00
| |
Toowong |
||
Samford Rangers
15:00
| |
Taringa Rovers |
||
Buderim Wanderers
15:00
| |
Robina City |
||
Logan Village
15:00
| |
North Brisbane |
||
Gympie United
15:00
| |
Palm Beach |
||
Slacks Creek
15:00
| |
Nerang |
||
Kawana
15:30
| |
AC Carina |
||
Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary |
||||
Redbacks
08:00
| |
Moree Services |
||
Westlawn Tigers
11:00
| |
Macleay Valley Rangers |
||
Sawtell Scorpions
11:00
| |
Richmond |
||
Port United
12:00
| |
Coffs Coast Tigers |
||
Woolgoolga Wolves
12:00
| |
Oxley Vale Attunga |
||
Boambee
13:00
| |
Wallis Lake |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Nitra U19
17:00
| |
Slovan Bratislava U19 |
||
Podbrezová U19
17:00
| |
Spartak Trnava U19 |
||
Ružomberok U19
17:00
| |
Trenčín U19 |
||
DAC U19
17:00
| |
Žilina U19 |
||
Senica U19
17:00
| |
Dukla U19 |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Heidelberg United U20
11:00
| |
Altona Magic U20 |
||
Green Gully U20
11:00
| |
Avondale Heights U20 |
||
Port Melbourne U20
12:00
| |
Eastern Lions U20 |
||
Dandenong Thunder U20
13:00
| |
Bentleigh Greens U20 |
||
Hume City U20
13:30
| |
Dandenong City U20 |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Bangkok
16:00
| |
Banbueng |
||
North Bangkok University
16:00
| |
บีทียู ยูไนเต็ด |
||
Ayutthaya
16:00
| |
Chiangrai |
||
Ubon Ratchathani
16:00
| |
Kamphaeng Phet |
||
Muangkan United
16:00
| |
Sa Kaeo City |
||
Raj Pracha
17:00
| |
Pathum Thani University |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 29 ก.พ. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 29 ก.พ. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net