เจลีก |
||||
---|---|---|---|---|
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
World - Friendly International |
||||
รวันดา
20:00
| |
Congo |
||
World - Club Friendlies |
||||
Baltika
15:00
| |
Spartak Vladikavkaz |
||
BATE
17:00
| |
Aktobe |
||
Biolog
17:00
| |
Zenit Izhevsk |
||
Neman Grodno
17:00
| |
Lida |
||
Dinamo Brest
18:00
| |
Volna |
||
Shakhtyor
18:00
| |
Trakai |
||
Holbæk B&I
18:00
| |
Teleoptik |
||
Øygarden
19:00
| |
Norrby |
||
Neftekhimik
19:00
| |
Şagadam |
||
Vysočina Jihlava
20:00
| |
Ústí nad Labem |
||
Odd
20:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Veres
20:00
| |
FA 2000 |
||
Torpedo BelAZ
20:30
| |
Baltika |
||
England - Premier League Cup |
||||
Stoke City U23
20:00
| |
Bournemouth U23 |
||
Armenia - Premier League |
||||
Yerevan
17:00
| |
Alashkert |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zirə II
17:00
| |
Zaqatala |
||
Səbail II
17:00
| |
Qarabağ II |
||
Qaradağ Lökbatan
17:00
| |
Sabah II |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Sloga
20:30
| |
Velez |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Digenis Ypsonas
20:00
| |
AE Zakakiou |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
Hapoel Ramat Gan
20:00
| |
Hapoel Petah Tikva |
||
Bnei Sakhnin
20:00
| |
Hapoel Bnei Lod |
||
Hapoel Rishon LeZion
20:00
| |
Hapoel Afula |
||
Hapoel Nazareth Illit
20:00
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Hapoel Acre
20:00
| |
Hapoel Ashkelon |
||
Kafr Qasim
20:00
| |
Hapoel Umm al-Fahm |
||
Maccabi Petah Tikva
20:00
| |
Hapoel Katamon |
||
Russia - Youth League |
||||
Zenit U20
16:00
| |
Lokomotiv Moskva U20 |
||
Dinamo Moskva U20
18:00
| |
Spartak Moskva U20 |
||
CSKA Moskva U20
18:00
| |
Ural U20 |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Ponte Preta
07:30
| |
Vila Nova |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Atlético
07:40
| |
Fortaleza CEIF |
||
Mexico - Liga Ascenso |
||||
Dorados
10:00
| |
Mineros de Zacatecas |
||
Syria - Premier League |
||||
Al Ittihad
19:00
| |
Al Sahel |
||
Hottin
19:00
| |
Shorta |
||
Foutoua
19:00
| |
Al-Jazira |
||
Wahda
19:00
| |
Teshrin |
||
Nawaeir
19:00
| |
Taliya |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Baderan
16:00
| |
Damash Gilanian |
||
Khooshe Talaee Saveh
18:00
| |
Oxin Alborz |
||
Fajr Sepasi
18:00
| |
Mes Kerman |
||
Shahrdari Tabriz
18:00
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Mes Rafsanjan
18:00
| |
Aluminium Arak |
||
Sepidrood Rasht
18:00
| |
Arman Gohar |
||
Navad Urmia
18:00
| |
Persepolis Pakdasht |
||
Esteghlal Khuzestan
18:30
| |
Malavan |
||
Niroye Zamini
19:00
| |
Qashqai |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Saipa
19:00
| |
Sanat Naft |
||
Naft Masjed Soleyman
19:30
| |
Paykan |
||
Oman - Professional League |
||||
Fanja
20:25
| |
Mrbat |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Dhamk
20:10
| |
Al Hazm |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Jazira
20:30
| |
Al Khaleej |
||
Bani Yas
20:30
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
United Arab Emirates - Division 1 |
||||
Al Thaid
20:30
| |
Masafi |
||
Al Urooba
20:30
| |
Al Bataeh |
||
Al Hamriyah
20:30
| |
Al-Taawon |
||
Bahrain - Premier League |
||||
Al Shabbab Manama
20:00
| |
East Riffa |
||
India - I-League |
||||
Arrows
18:30
| |
Chennai City |
||
Malaysia - Super League |
||||
Johor Darul Ta'zim
20:00
| |
Kedah |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
The Strongest
07:30
| |
Royal Pari |
||
Blooming
07:30
| |
Nacional Potosí |
||
World - CONCACAF Champions League |
||||
ลอสแอนเจลิส
10:00
| |
León |
||
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
10:00
| |
Olimpia |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Audax Italiano
07:30
| |
Real Garcilaso |
||
Fortaleza
07:30
| |
Independiente |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Almería II
18:00
| |
El Palo |
||
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
| |
Atlético Porcuna |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Rota
18:00
| |
Puente Genil |
||
Conil
18:00
| |
Córdoba II |
||
Arcos
18:30
| |
Pozoblanco |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Amazonas
07:30
| |
Nacional AM |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:00
| |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Desna U21
17:00
| |
Mariupol U21 |
||
Lviv U21
17:00
| |
Oleksandriya U21 |
||
Kolos Kovalivka U21
18:00
| |
Karpaty U21 |
||
Tunisia - Tunisia Cup |
||||
Borj Amri
20:00
| |
Kalaâ Sport |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Pribram U19
17:00
| |
Slavia Prague U19 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Umoya United
20:30
| |
Tshakhuma |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Adelaide Raiders
16:00
| |
Campbelltown City |
||
Croydon Kings
16:45
| |
Adelaide United || |
||
Modbury Jets
16:45
| |
Para Hills Knights |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Drita
19:00
| |
Drenica |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Port Melbourne
15:45
| |
Eastern Lions |
||
Green Gully
16:00
| |
Avondale Heights |
||
Oakleigh Cannons
16:30
| |
South Melbourne |
||
World - Friendly International U19 |
||||
FYR Macedonia U19
19:00
| |
Georgia U19 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Qalansawe
16:00
| |
Hapoel Hod Hasharon |
||
Hapoel Bnei Pardes
16:00
| |
Pardes Hanna-Karkur |
||
Shimshon Bnei Taibe
16:15
| |
Hapoel Kafr Qasim Shouaa |
||
Hapoel Gedera
16:30
| |
Maccabi Ironi Sderot |
||
Bnei Bir al-Maksur
16:45
| |
Ahi Akko |
||
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
| |
Hapoel Kfar Bara |
||
Ironi Modi'in
17:00
| |
Shikun HaMizrah |
||
Maccabi Ironi Netivot
17:00
| |
Moadon Tzeirey Rahat |
||
Beitar Ramat Gan
17:30
| |
Maccabi Ironi Amishav PT |
||
Hapoel Ihud Bnei Jatt
17:30
| |
Ironi Nesher |
||
Bnei Eilat
17:30
| |
Beitar Ir Ma'ale Adumim |
||
MS Dimona
17:45
| |
Hapoel Lod |
||
Otzma Holon
18:00
| |
Tzeirey Taibe |
||
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:00
| |
Elnahada Nazareth |
||
MS Be'er Sheva
18:00
| |
Hapoel Yeruham |
||
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
| |
Shimshon Tel Aviv |
||
Beitar Nahariya
18:30
| |
Maccabi Bnei Nahaf |
||
Beitar Yavne
18:30
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Beitar Kfar Saba Shlomi
19:00
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Beitar Petah Tikva
19:00
| |
Hapoel Kiryat Ono |
||
Maccabi Umm Al Fahm
19:00
| |
Hapoel Tirat HaCarmel |
||
Hapoel Beit Shean
19:00
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Ihud Bnei Kfar Kara
19:00
| |
Hapoel Ramot Menashe |
||
Tzeirei Sakhnin
19:00
| |
Hapoel Tuba-Zangariyye |
||
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
| |
Ironi Bnei Kabul |
||
Maccabi Kiryat Malachi
19:00
| |
Ironi Kuseife |
||
Maccabi Neve Sha'anan
19:15
| |
Ihud Bnei Baka |
||
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:30
| |
Maccabi Bnei Raina |
||
Tzeirei Kafr Kanna
19:30
| |
Hapoel Bu'eine |
||
Ihud Bnei Mejdel Krum
19:30
| |
Tzeirey Tamra |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Vitória Setúbal U23
18:00
| |
Belenenses U23 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
San Félix U19
18:00
| |
Real Betis U19 |
||
Argentina - Reserve League |
||||
River Plate Res.
19:00
| |
Defensa y Justicia Res. |
||
Huracán Res.
19:00
| |
Independiente Res. |
||
Vélez Sársfield Res.
19:00
| |
Argentinos Juniors Res. |
||
Racing Club Res.
19:00
| |
Newell's Old Boys Res. |
||
Gimnasia Esgrima Res.
19:00
| |
Atlético Tucumán Res. |
||
Lanús Res.
19:00
| |
Estudiantes La Plata Res |
||
Aldosivi Res.
19:00
| |
San Lorenzo Res. |
||
Central Córdoba SdE Res.
19:00
| |
Banfield Res. |
||
Rosario Central Res.
19:00
| |
Arsenal Res. |
||
Colón Res.
19:00
| |
Boca Juniors Res. |
||
Patronato Res.
19:00
| |
Talleres Córdoba Res. |
||
Godoy Cruz Res.
19:00
| |
Unión Santa Fe Res. |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Grange Thistle
16:00
| |
North Pine |
||
Pine Hills
16:30
| |
Coomera Colts |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Oakleigh Cannons U20
14:15
| |
South Melbourne U20 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net