ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
เชลซี
03:00
| |
บาเยิร์น มิวนิค |
||
นาโปลี
03:00
| |
บาร์เซโลน่า |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
| |
บริสตอลซิตี |
||
ลูตัน ทาวน์
02:45
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
ซันเดอร์แลนด์
02:45
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
แบล็กพูล
02:45
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
| |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
พอร์ตสมัท
02:45
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
กริมสบี้ ทาวน์
02:45
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
Cheltenham Town
02:45
| |
Northampton Town |
||
World - Club Friendlies |
||||
Brage
18:30
| |
Frej |
||
Legion Dynamo
19:30
| |
Dinamo Bryansk |
||
Torpedo BelAZ
20:00
| |
Şagadam |
||
Helsingborg
20:00
| |
Tekstilshchik |
||
Slutsk
20:30
| |
Akzhayik |
||
Strømmen
21:00
| |
Øygarden |
||
Buchbach
21:00
| |
FA 2000 |
||
Volyn
22:00
| |
Aarhus Fremad |
||
Jeddeloh
00:30
| |
Atlas Delmenhorst |
||
Orange County
02:30
| |
LA Galaxy II |
||
North Texas
03:00
| |
Tulsa Roughnecks |
||
Louisville City
03:00
| |
Forward Madison |
||
Phoenix Rising
06:00
| |
New Mexico United |
||
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ |
||||
Maidenhead United
02:45
| |
Ebbsfleet United |
||
Aldershot Town
02:45
| |
Boreham Wood |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Boston United
02:45
| |
Gateshead |
||
England - Premier League Cup |
||||
Wolves U23
21:00
| |
Derby County U23 |
||
Plymouth U23
02:00
| |
Fulham U23 |
||
Hull City U23
02:00
| |
Scunthorpe United U23 |
||
Portsmouth U23
02:00
| |
Aston Villa U23 |
||
Stoke City U23
02:00
| |
Southampton U23 |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Maldon & Tiptree
02:45
| |
Romford |
||
Brentwood Town
02:45
| |
Cambridge City |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Northwood
02:45
| |
Marlow |
||
Haywards Heath Town
02:45
| |
Faversham Town |
||
Phoenix Sports
02:45
| |
Sittingbourne |
||
England - Non League Div One: Northern South |
||||
Chasetown
02:45
| |
Newcastle Town |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Lancaster City
02:45
| |
Whitby Town |
||
Nantwich Town
02:45
| |
United of Manchester |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Biggleswade Town
02:45
| |
Lowestoft Town |
||
Hednesford Town
02:45
| |
Peterborough Sports |
||
Royston Town
02:45
| |
Stourbridge |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
ทเวนเต้
01:30
| |
อาแจกซ์ |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Ballyclare Comrades
02:45
| |
Knockbreda |
||
Ards
03:00
| |
Dergview |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Motherwell
02:45
| |
St. Mirren |
||
Scotland - Championship |
||||
Ayr United
02:45
| |
Greenock Morton |
||
Dunfermline Athletic
02:45
| |
Inverness CT |
||
Scotland - League One |
||||
Dumbarton
02:45
| |
Clyde |
||
Peterhead
02:45
| |
Forfar Athletic |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Olimpija
22:00
| |
Triglav |
||
Aluminij
00:00
| |
Rudar Velenje |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Hatayspor
18:00
| |
Osmanlıspor |
||
Menemen Belediyespor
20:30
| |
Adana Demirspor |
||
Fatih Karagümrük
23:00
| |
Eskişehirspor |
||
Wales - Welsh League Division 1 |
||||
Ammanford
02:30
| |
Pontypridd Town AFC |
||
Argentina - Superliga |
||||
Unión Santa Fe
07:45
| |
Central Cordoba SdE |
||
Talleres Córdoba
07:50
| |
Huracán |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
San Martín Tucumán
07:50
| |
Sarmiento |
||
Chile - Primera B |
||||
Santiago Morning
04:00
| |
Cobreloa |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
06:30
| |
Unión San Felipe |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Jaguares de Córdoba
08:05
| |
Alianza Petrolera |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Técnico Universitario
07:15
| |
Aucas |
||
Peru - Primera Division |
||||
Alianza Universidad
08:00
| |
Cienciano |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ismaily
01:00
| |
Al Ittihad |
||
Zamalek
01:00
| |
ENPPI |
||
Al Masry
01:00
| |
Al Ahly |
||
Aswan
01:00
| |
Pyramids FC |
||
Haras El Hodood
01:00
| |
Misr Lel Makasa |
||
Smouha
01:00
| |
Tanta |
||
El Gounah
01:00
| |
Al Mokawloon |
||
El Entag El Harby
01:00
| |
El Geish |
||
Wadi Degla
01:00
| |
Masr |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Olympic Safi
23:00
| |
FAR Rabat |
||
Moghreb Tétouan
01:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Hilal Kadougli
20:30
| |
Al Shorta |
||
Al-Ahly Merowe
20:30
| |
Hay Al Wadi |
||
Al Fallah
23:45
| |
Al Hilal Omdurman |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Khaleej
19:30
| |
Jeddah |
||
Al Batin
19:45
| |
Al-Thuqbah |
||
Al Taqdom
19:55
| |
Al Mojzel |
||
Al Najoom
22:20
| |
Al Ta'ee |
||
Hottain
22:55
| |
Ohod |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Brothers Union
19:30
| |
Bashundhara Kings |
||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
NorthEast United
21:00
| |
Chennaiyin |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Yangon United
16:00
| |
Lao Toyota |
||
Svay Rieng
18:00
| |
Bali United |
||
Hougang United
18:30
| |
Ho Chi Minh City |
||
Ceres Philippines
18:30
| |
Than Quang Ninh |
||
Al Jazeera
22:00
| |
Al Riffa |
||
Al Qadsia
23:30
| |
Dhofar |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Billericay Town
02:45
| |
Oxford City |
||
Chippenham Town
02:45
| |
Concord Rangers |
||
Wealdstone
02:45
| |
Chelmsford City |
||
Argentina - Primera C |
||||
Deportivo Español
03:00
| |
Victoriano Arenas |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Yupanqui
03:00
| |
Defensores de Cambaceres |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
River Plate
05:15
| |
Atlético Grau |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Polvorín
22:15
| |
Villalbés |
||
Deportivo La Coruña II
23:00
| |
Paiosaco |
||
Barco
00:00
| |
Pontellas |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Acassuso
03:15
| |
Flandria |
||
Almirante Brown
03:35
| |
Deportivo Armenio |
||
Bhutan - Super League |
||||
BFF Academy U17
19:00
| |
Paro Rinpung |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Brisbane Strikers
16:30
| |
Gold Coast Knights |
||
Netherlands - Reserve League |
||||
Jong G.A. Eagles
00:30
| |
Jong Feyenoord |
||
N/C America - Concacaf Championship Women U20 |
||||
Cayman Islands W U20
00:00
| |
Trinidad and Tobago U20 W |
||
Puerto Rico U20
03:00
| |
Guyana U20 |
||
St. Kitts and Nevis U20
03:00
| |
Haiti U21 |
||
Nicaragua U20 W
06:00
| |
Mexico U20 W |
||
England - FA Cup Women |
||||
Crystal Palace W
02:30
| |
Brighton W |
||
World - Friendly International U19 |
||||
Portugal U19
00:30
| |
France U19 |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Guadalajara W
08:00
| |
Atlas W |
||
Pachuca W
08:00
| |
Querétaro W |
||
Atlético San Luis
09:00
| |
Tigres UANL W |
||
Santos Laguna W
10:00
| |
León W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
MC Alger U21
17:00
| |
MC Oran U21 |
||
USM Bel Abbès U21
18:00
| |
US Biskra U21 |
||
ES Sétif U21
18:00
| |
NA Hussein Dey U21 |
||
CS Constantine U21
18:00
| |
NC Magra U21 |
||
Aïn M'lila U21
18:00
| |
Bordj Bou Arreridj U21 |
||
JS Saoura U21
18:00
| |
USM Alger U21 |
||
ASO Chlef U21
18:00
| |
Paradou AC U21 |
||
CR Belouizdad U21
18:00
| |
S Kabylie U21 |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Coleraine U20
02:45
| |
Institute U20 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Rapid Bucuresti
00:00
| |
Sporting Turnu |
||
Denmark - Reserve League |
||||
SønderjyskE Res.
19:00
| |
Midtjylland Res. |
||
Silkeborg Res.
21:00
| |
Horsens Res. |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Europa Point
02:30
| |
Boca Gibraltar |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 25 ก.พ. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 25 ก.พ. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net