ลาลีกา สเปน |
||||
---|---|---|---|---|
แอตเลติโก มาดริด
18:00
| |
เลกาเนส |
||
World - Club Friendlies |
||||
LDU Quito
08:30
| |
Fénix |
||
ลอสแอนเจลิส
10:30
| |
Peñarol |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
15:00
| |
Kairat |
||
Ynergetyk-BDU
16:00
| |
CRFSO Smolensk |
||
Dinamo Bucureşti
16:00
| |
Tunari |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
มาลากา
18:00
| |
Mirandés |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Denizlispor
17:30
| |
Antalyaspor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
BB Erzurumspor
18:00
| |
Balıkesirspor |
||
Hatayspor
18:00
| |
Menemen Belediyespor |
||
Argentina - Superliga |
||||
Godoy Cruz
07:45
| |
River Plate |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
América de Cali
08:15
| |
Alianza Petrolera |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Alajuelense
07:00
| |
Cartaginés |
||
Pérez Zeledón
09:00
| |
Grecia |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Chalatenango
07:30
| |
Alianza |
||
Sonsonate
07:30
| |
Jocoro |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Xelajú
09:00
| |
Mixco |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Deportivo Catocha
08:00
| |
Capitalinos |
||
Marquense
09:00
| |
Suchitepéquez |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Tigres UANL
08:00
| |
Atlas |
||
León
10:00
| |
Pachuca |
||
Guadalajara
10:05
| |
Toluca |
||
Mexico - Liga Ascenso |
||||
Cafetaleros de Tapachula
08:00
| |
Mineros de Zacatecas |
||
Dorados
10:00
| |
Correcaminos UAT |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Madriz
08:00
| |
Real Estelí |
||
Kenya - Premier League |
||||
Tusker
18:00
| |
Ulinzi Stars |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Malavan
17:30
| |
Fajr Sepasi |
||
Esteghlal Khuzestan
17:30
| |
Sepidrood Rasht |
||
Niroye Zamini
17:30
| |
Mes Rafsanjan |
||
Shahrdari Tabriz
17:30
| |
Baderan |
||
Aluminium Arak
17:30
| |
Khooshe Talaee Saveh |
||
Qashqai
17:30
| |
Oxin Alborz |
||
Persepolis Pakdasht
17:30
| |
Mes Kerman |
||
Arman Gohar
17:30
| |
Damash Gilanian |
||
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
| |
Navad Urmia |
||
India - I-League |
||||
Arrows
15:30
| |
Real Kashmir |
||
New Zealand - Premiership |
||||
Hawke's Bay United
08:00
| |
Wellington Phoenix Res |
||
Eastern Suburbs
10:00
| |
Hamilton Wanderers |
||
Team Wellington
10:00
| |
Auckland City |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Thyella Kamari
16:30
| |
Ethnikos Piraeus |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Getafe II
17:30
| |
Marino de Luanco |
||
Melilla
17:30
| |
Internacional |
||
Sporting Gijon II
18:00
| |
Pontevedra |
||
UD Ibiza
18:00
| |
SS Reyes |
||
Atlético Baleares
18:00
| |
ราโย่ มายาดาฮองด้า |
||
Real Oviedo II
18:00
| |
Las Palmas II |
||
Real Madrid II
18:00
| |
Peña Deportiva |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
Burgos
18:00
| |
Haro |
||
Unionistas de Salamanca
18:00
| |
Deportivo Alaves II |
||
Spain - Segunda B - Group 3 |
||||
Hércules
18:00
| |
Levante II |
||
Ebro
18:00
| |
Badalona |
||
Castellón
18:00
| |
La Nucia |
||
Valencia II
18:00
| |
Sabadell |
||
Spain - Segunda B - Group 4 |
||||
Granada II
17:30
| |
Talavera CF |
||
Linense
18:00
| |
Mérida AD |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Pontellas
18:00
| |
Polvorín |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Condal
18:00
| |
Gijon Industrial |
||
Covadonga
18:00
| |
Llanes |
||
San Martin
18:00
| |
Llanera |
||
Praviano
18:00
| |
Vallobín |
||
Lenense
18:00
| |
Siero |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Santutxu
17:15
| |
Beasain |
||
Portugalete
17:30
| |
Basconia |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Flat Earth
17:30
| |
Pozuelo Alarcón |
||
Moratalaz
17:30
| |
Unión Adarve |
||
Parla
17:30
| |
Carabanchel |
||
Alcorcón II
17:30
| |
Leganés II |
||
San Fernando de Henares
17:30
| |
Alcobendas Sport |
||
El Álamo
17:30
| |
Trival Valderas |
||
Torrejón
17:30
| |
RSD Alcalá |
||
Villaverde-Boetticher
17:30
| |
Móstoles |
||
Atlético de Pinto
18:00
| |
Santa Ana |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Calahorra II
17:30
| |
SD Logroñés |
||
Varea
18:00
| |
Comillas |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
San Juan de Mozarrifar
17:30
| |
Utebo |
||
Real Zaragoza II
17:30
| |
Tarazona |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Şanlıurfaspor
17:00
| |
Afjet Afyonspor |
||
Gümüşhanespor
17:00
| |
Çorum Belediyespor |
||
Hekimoğlu Trabzon
17:00
| |
Manisa BBSK |
||
Sarıyer
17:30
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
Samsunspor
17:30
| |
Bugsaşspor |
||
Hacettepe
17:30
| |
Amed SK |
||
Zonguldak Kömürspor
17:30
| |
Kırklarelispor |
||
1922 Konyaspor Kulübü
17:30
| |
Pendikspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Kahramanmaraşspor
17:00
| |
Sivas Belediyespor |
||
Kırşehir Belediyespor
17:30
| |
Bayburt İÖİ |
||
Bodrumspor
17:30
| |
Etimesgut Belediyespor |
||
Niğde Belediyespor
17:30
| |
Eyüpspor |
||
Bandırmaspor
17:30
| |
Kastamonuspor |
||
Tuzlaspor
17:30
| |
Elazığspor |
||
Karabükspor
17:30
| |
Van BB |
||
Utaş Uşakspor
17:30
| |
Sakaryaspor |
||
Ergene Velimeşespor
17:30
| |
Ankara Demirspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Artvin Hopaspor
17:00
| |
Düzcespor |
||
24 Erzincanspor
17:00
| |
Silivrispor |
||
Çatalcaspor
17:30
| |
Yeni Orduspor |
||
68 Aksaray Belediyespor
17:30
| |
Karaköprü Belediyespor |
||
Kızılcabölükspor
17:30
| |
Tokatspor |
||
Erzin Belediyespor
17:30
| |
Ankara Adliyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Ağrı 1970
17:00
| |
Fethiyespor |
||
Fatsa Belediyespor
17:00
| |
Ofspor |
||
Kocaelispor
17:30
| |
Cizrespor |
||
Erokspor
17:30
| |
Turgutluspor |
||
Kemerspor 2003
17:30
| |
Derincespor |
||
Erbaaspor
17:30
| |
Kozan Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Yeni Diyarbekirspor
17:00
| |
Halide Edip Adıvar |
||
Pazarspor
17:00
| |
Modafenspor |
||
Karacabey Birlikspor
17:30
| |
Yozgatspor |
||
Somaspor
17:30
| |
Gölcükspor |
||
Darıca Gençlerbırlığı
17:30
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Osmaniyespor
17:30
| |
Nevşehirspor |
||
Nazilli Belediyespor
17:30
| |
1954 Kelkit Belediyespor |
||
Belize - Premier League |
||||
Altitude
08:30
| |
Wagiya |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
14:00
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Genoa U19
16:00
| |
Cagliari U19 |
||
Australia - National Youth League |
||||
Perth Glory U21
09:30
| |
Melbourne City U21 |
||
Panama - Lpf |
||||
Atlético Chiriquí
08:00
| |
San Francisco |
||
Independiente
08:00
| |
Alianza |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Espanyol W
17:00
| |
Madrid CFF |
||
Athletic Club W
17:00
| |
Valencia W |
||
Sevilla W
17:00
| |
Huelva W |
||
Australia - W-League |
||||
Melbourne Victory W
12:00
| |
Canberra United W |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Rayo Vallecano II W
17:00
| |
Dinamo Guadalajara W |
||
DNS de Belen W
17:00
| |
Samper |
||
Marítim W
17:00
| |
Mislata W |
||
Aurrerá de Vitoria W
17:30
| |
Bizkerre W |
||
Almassora W
17:30
| |
Lorca W |
||
World - Arena Cup |
||||
Istra 1961
17:00
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Celta de Vigo U19
17:00
| |
Racing Santander U19 |
||
Marina Sport U19
17:30
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
Atlético Madrileño U19
17:30
| |
Levante U19 |
||
Roces U19
18:00
| |
Lugo U19 |
||
Real Avilés U19
18:00
| |
Sporting Gijón U19 |
||
Conxo Santiago U19
18:00
| |
Real Oviedo U19 |
||
UD Logroñés U19
18:00
| |
Athletic Club U19 |
||
Txantrea U19
18:00
| |
Danok Bat U19 |
||
Pamplona U19
18:00
| |
Real Sociedad U19 |
||
Deportivo Alavés U19
18:00
| |
Valvanera U19 |
||
Atlético Villacarlos U19
18:00
| |
Real Zaragoza U19 |
||
Unió Jàbac Terrassa U19
18:00
| |
Espanyol U19 |
||
Mallorca U19
18:00
| |
Europa U19 |
||
Badajoz U19
18:00
| |
Burgos CF U19 |
||
Extremadura UD U19
18:00
| |
Aravaca U19 |
||
Sevilla U19
18:00
| |
Cádiz U19 |
||
Santa Fe U19
18:00
| |
Málaga U19 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 26 ม.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net