เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
---|---|---|---|---|
เอ็มเมน
18:15
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เกตาเฟ่
18:00
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
Azerbaijan - Azerbaidjan Cup |
||||
Qabala
18:00
| |
Sabah |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Vitosha Bistritsa
17:00
| |
Botev Plovdiv |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Horsens
18:00
| |
SønderjyskE |
||
Malta - First Division |
||||
Qormi
17:00
| |
Mqabba |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
UD Oliveirense
18:15
| |
Penafiel |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
18:00
| |
มาลากา |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Gazişehir Gaziantep
18:00
| |
Kayserispor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Keçiörengücü
18:00
| |
Hatayspor |
||
Ümraniyespor
18:00
| |
Osmanlıspor |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Comunicaciones
09:00
| |
Guastatoya |
||
Kenya - Premier League |
||||
KCB
18:00
| |
Wazito |
||
Zambia - Super League |
||||
Forest Rangers
18:00
| |
Green Buffaloes |
||
Andorra - Primera División |
||||
UE Santa Coloma
18:00
| |
Atlètic Club d'Escaldes |
||
Hong Kong - First Division |
||||
Wong Tai Sin
14:30
| |
Sham Shui Po |
||
New Zealand - Premiership |
||||
Hawke's Bay United
08:00
| |
Waitakere United |
||
Tasman United
08:00
| |
Hamilton Wanderers |
||
Team Wellington
08:00
| |
Southern United |
||
World - CECAFA Senior Challenge Cup |
||||
โซมาเลีย
17:30
| |
เอริเทรีย |
||
World - EAFF E-1 Football Championship |
||||
เกาหลีใต้
17:30
| |
China |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Thyella Kamari
17:00
| |
Agioi Anargyroi |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Benfica Castelo Branco
18:00
| |
Ideal |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Coruxo
17:00
| |
Las Palmas II |
||
Real Oviedo II
17:30
| |
Melilla |
||
Real Madrid II
18:00
| |
Getafe II |
||
Atlético Madrid II
18:00
| |
Celta de Vigo II |
||
UD Ibiza
18:00
| |
Marino de Luanco |
||
Sporting Gijon II
18:00
| |
Peña Deportiva |
||
Internacional
18:00
| |
SS Reyes |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
UD Logroñés
18:00
| |
Leioa |
||
Tudelano
18:00
| |
Cultural Leonesa |
||
Spain - Segunda B - Group 4 |
||||
Real Murcia
18:00
| |
Yeclano |
||
Don Benito
18:00
| |
Talavera CF |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Silva
18:15
| |
Polvorín |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Lenense
18:00
| |
Praviano |
||
Gijon Industrial
18:00
| |
L'Entregu |
||
Condal
18:00
| |
Mosconia |
||
Navarro
18:00
| |
Ceares |
||
Covadonga
18:00
| |
Siero |
||
Colunga
18:00
| |
Real Avilés |
||
San Martin
18:00
| |
Urraca |
||
Llanes
18:15
| |
Llanera |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Deusto
17:15
| |
CD Vitoria |
||
Ariznabarra
18:00
| |
Beasain |
||
Gernika
18:00
| |
Santurtzi |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Europa
18:00
| |
Manresa |
||
Granollers
18:00
| |
Peralada |
||
Sant Andreu
18:00
| |
Vilafranca |
||
Sants
18:15
| |
Castelldefels |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Beniganim
17:00
| |
Elche II |
||
Acero
17:30
| |
Hércules II |
||
RC Catarroja
18:00
| |
Intercity |
||
Paterna
18:00
| |
Olímpic de Xàtiva |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Alcorcón II
17:30
| |
RSD Alcalá |
||
Parla
17:30
| |
Trival Valderas |
||
Moratalaz
17:30
| |
Rayo Vallecano II |
||
Atlético de Pinto
18:00
| |
Villaverde-Boetticher |
||
Pozuelo Alarcón
18:00
| |
Santa Ana |
||
Móstoles
18:00
| |
Carabanchel |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Vélez
18:00
| |
Mancha Real |
||
Huétor Vega
18:00
| |
Polideportivo Almería |
||
Almería II
18:00
| |
El Ejido |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Gerena
18:00
| |
Córdoba II |
||
Rota
18:00
| |
Conil |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
San Rafael
18:00
| |
Soller |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Muleño
18:00
| |
Mazarrón FC |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Trujillo
18:00
| |
Villanovense |
||
Arroyo
18:00
| |
Olivenza |
||
Fuente Cantos
18:00
| |
Miajadas |
||
UP Plasencia
18:00
| |
Moralo |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Varea
18:00
| |
Alfaro |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Cuarte Industrial
18:00
| |
Sariñena |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Conquense
18:00
| |
Socuéllamos |
||
Azuqueca
18:00
| |
Quintanar del Rey |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Şanlıurfaspor
17:00
| |
Pendikspor |
||
Hacettepe
17:30
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
İnegölspor
17:30
| |
Amed SK |
||
Kırklarelispor
17:30
| |
Çorum Belediyespor |
||
Zonguldak Kömürspor
17:30
| |
Afjet Afyonspor |
||
Sarıyer
17:30
| |
Gümüşhanespor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Kahramanmaraşspor
17:00
| |
Ergene Velimeşespor |
||
Elazığspor
17:00
| |
Kastamonuspor |
||
Bayburt İÖİ
17:00
| |
Sakaryaspor |
||
Karabükspor
17:30
| |
Ankara Demirspor |
||
Bandırmaspor
17:30
| |
Etimesgut Belediyespor |
||
Niğde Belediyespor
17:30
| |
Sivas Belediyespor |
||
Bodrumspor
17:30
| |
Utaş Uşakspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
24 Erzincanspor
17:00
| |
Yeni Orduspor |
||
Yomraspor
17:00
| |
Kızılcabölükspor |
||
Tire 1922
17:30
| |
Düzcespor |
||
Çatalcaspor
17:30
| |
Artvin Hopaspor |
||
68 Aksaray Belediyespor
17:30
| |
Sultanbeyli Belediye |
||
Şile Yıldızspor
17:30
| |
Serik Belediyespor |
||
Erzin Belediyespor
17:30
| |
Karaköprü Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Fatsa Belediyespor
17:00
| |
Cizrespor |
||
Kozan Belediyespor
17:30
| |
Tepecikspor |
||
Karşıyaka
17:30
| |
Ofspor |
||
Erbaaspor
17:30
| |
Derincespor |
||
1877 Alemdağspor
17:30
| |
Turgutluspor |
||
Kemerspor 2003
17:30
| |
Fethiyespor |
||
Erokspor
17:30
| |
Payasspor |
||
Kocaelispor
17:30
| |
Elaziz Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
1954 Kelkit Belediyespor
16:00
| |
Muğlaspor |
||
Batman Petrolspor
17:00
| |
Yozgatspor |
||
Yeni Diyarbekirspor
17:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Pazarspor
17:00
| |
Osmaniyespor |
||
Darıca Gençlerbırlığı
17:30
| |
Nevşehirspor |
||
Somaspor
17:30
| |
Modafenspor |
||
Yeni Altındağ BS
17:30
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Nazilli Belediyespor
17:30
| |
Gölcükspor |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Caravel
07:30
| |
Britannia |
||
Nepal - A Division |
||||
Sankata
13:45
| |
Chyasal Youth Club |
||
Nepal Army
14:15
| |
Friends Club |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:30
| |
เมลเบิร์น ซิตี้ |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Bologna U19
16:00
| |
Atalanta U19 |
||
Roma U19
18:00
| |
Juventus U19 |
||
Australia - National Youth League |
||||
Melbourne City U21
11:00
| |
Melbourne Victory U21 |
||
Canberra United U21
12:00
| |
Sydney FC U21 |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Athletic Club W
17:00
| |
Sevilla W |
||
Madrid CFF
18:00
| |
Deportivo de La Coruña W |
||
Rayo Vallecano W
18:00
| |
Tacón W |
||
Australia - W-League |
||||
Newcastle Jets W
12:00
| |
Sydney W |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
DNS de Belen W
17:00
| |
Dinamo Guadalajara W |
||
Valencia III
17:00
| |
Aldaia W |
||
Marítim W
17:00
| |
Albacete II W |
||
อัลเมรีอา
17:30
| |
Hispalis W |
||
Alhóndiga W
17:30
| |
CFF Albacete |
||
Viajes Interrías
18:00
| |
Monte W |
||
Sporting Gijón II
18:00
| |
Racing Santander II |
||
Aurrerá de Vitoria W
18:00
| |
Atlético Revellín W |
||
เอสดี ฮูเอสก้า
18:00
| |
Balears |
||
Tres Cantos
18:00
| |
La Solana W |
||
Villarreal II
18:00
| |
Plaza Argel |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Celta de Vigo U19
16:30
| |
Marina Sport U19 |
||
Elche U19
17:30
| |
Levante U19 |
||
Racing Santander U19
18:00
| |
Conxo Santiago U19 |
||
Lugo U19
18:00
| |
Atlético Perines U19 |
||
Numancia U19
18:00
| |
Valvanera U19 |
||
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
| |
Atlético Villacarlos U19 |
||
Burgos CF U19
18:00
| |
Rayo Majadahonda U19 |
||
Villarreal U19
18:00
| |
Albacete U19 |
||
Nervión U19
18:00
| |
Sevilla U19 |
||
Granada U19
18:00
| |
Santa Fe U19 |
||
Córdoba U19
18:00
| |
Recreativo Huelva U19 |
||
Real Betis U19
18:00
| |
Málaga U19 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 15 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 15 ธ.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 15 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 15 ธ.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net