ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
นาโปลี
00:55
| |
เกงค์ |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:55
| |
ลิเวอร์พูล |
||
ดอร์ทมุนด์
03:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
อินเตอร์ มิลาน
03:00
| |
บาร์เซโลน่า |
||
เบนฟิกา
03:00
| |
เซนิต |
||
โอลิมปิก ลียง
03:00
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
เชลซี
03:00
| |
ลีลล์ |
||
อาแจกซ์
03:00
| |
บาเลนเซีย |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
บริสตอลซิตี
02:45
| |
มิลล์วอลล์ |
||
ลีดส์ยูไนเต็ด
02:45
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
| |
ฟูลัม |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:55
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
สโตกซิตี
03:00
| |
ลูตัน ทาวน์ |
||
เอฟเอคัพ |
||||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
| |
Eastleigh |
||
อิปสวิช ทาวน์
02:45
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
Hartlepool United
02:45
| |
Exeter City |
||
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ |
||||
Fylde
02:45
| |
Sutton United |
||
Chesterfield
02:45
| |
Yeovil Town |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Guiseley
02:45
| |
Kidderminster Harriers |
||
England - Premier League International Cup |
||||
Derby County U23
02:00
| |
Southampton U23 |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:45
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
England - Professional Development League |
||||
Barnsley U23
21:00
| |
Sheffield Utd U23 |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Brentwood Town
02:45
| |
Hullbridge Sports |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
North Leigh
02:45
| |
Welwyn Garden City |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Bedfont Sports
02:45
| |
South Park |
||
Chipstead
02:45
| |
Hertford Town |
||
Sittingbourne
02:45
| |
Hastings United |
||
Faversham Town
02:45
| |
Ramsgate |
||
England - Non League Div One: Southern S & W |
||||
Cirencester Town
02:45
| |
AFC Totton |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Tamworth
02:45
| |
Needham Market |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Glenavon
02:45
| |
Carrick Rangers |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Sepsi
21:00
| |
Academica Clinceni |
||
Scotland - Championship |
||||
Ayr United
02:45
| |
Arbroath |
||
Greenock Morton
02:45
| |
Dundee United |
||
Argentina - Superliga |
||||
Argentinos Juniors
07:10
| |
Estudiantes |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Bukavu Dawa
20:30
| |
Simba |
||
Egypt - Premier League |
||||
El Gounah
22:00
| |
ENPPI |
||
El Entag El Harby
00:30
| |
Smouha |
||
Kenya - Premier League |
||||
Sofapaka
19:00
| |
Kisumu All Stars |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Ahli Khartoum
00:00
| |
Alamal Atbara |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Shahin Bushehr
20:00
| |
Sanat Naft |
||
Naft Masjed Soleyman
20:05
| |
Saipa |
||
Persepolis
21:00
| |
Gol Gohar |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Quadisiya
18:50
| |
Hottain |
||
Al-Kawkab
19:05
| |
Najran |
||
Al-Ain
19:35
| |
Al-Thuqbah |
||
Al Jeel
21:35
| |
Al Batin |
||
Al Mojzel
21:50
| |
Ohod |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Khaleej
21:00
| |
Al Dhafra |
||
Al Ittihad Kalba
21:00
| |
Ajman |
||
Al Sharjah
23:30
| |
Bani Yas |
||
India - I-League |
||||
NEROCA
15:30
| |
East Bengal |
||
Minerva Punjab
15:30
| |
Chennai City |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Maidstone United
02:45
| |
Chippenham Town |
||
Wealdstone
02:45
| |
Eastbourne Borough |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Oriente Petrolero
07:30
| |
Aurora |
||
World - CECAFA Senior Challenge Cup |
||||
ซูดาน
19:30
| |
เคนย่า |
||
แทนซาเนีย
22:00
| |
Zanzibar |
||
World - EAFF E-1 Football Championship |
||||
China
17:30
| |
ญี่ปุ่น |
||
Europe - UEFA Youth League |
||||
Napoli U19
19:00
| |
Genk U19 |
||
Salzburg U19
20:00
| |
Liverpool U19 |
||
Chelsea U19
20:00
| |
Lille U19 |
||
Ajax U19
20:00
| |
Valencia U19 |
||
Olympique Lyon U19
21:00
| |
RB Leipzig U19 |
||
Borussia Dortmund U19
22:00
| |
Slavia Prague U19 |
||
Inter U19
22:00
| |
Barcelona U19 |
||
Benfica U19
22:00
| |
Zenit U19 |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Talleres Remedios
07:10
| |
Sacachispas |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Kamza
19:00
| |
Vora |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
University of Pretoria
20:30
| |
Ajax Cape Town |
||
Botswana - Premier League |
||||
Morupule Wanderers
00:00
| |
TAFIC |
||
Extension Gunners
00:00
| |
Orapa United |
||
Belgium - Super League Women |
||||
RSC Anderlecht W
02:00
| |
Gent W |
||
Africa - COSAFA U20 Championship |
||||
South Africa U20
20:30
| |
Lesotho U20 |
||
Madagascar U20
20:30
| |
Mauritius U20 |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Chievo U19
19:00
| |
Cremonese U19 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Bnei Pardes
19:00
| |
Maccabi Bnei Raina |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Rio Ave U23
22:00
| |
Académica U23 |
||
Scotland - Reserve League |
||||
Dunfermline Res.
21:00
| |
Hamilton Academical Res. |
||
Denmark - Reserve League |
||||
OB Res.
20:30
| |
Horsens Res. |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Ružomberok U19
19:00
| |
Senica U19 |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Glacis United
02:30
| |
Lions FC |
||
ฟุตบอลซีเกมส์ชาย |
||||
Myanmar U23
15:00
| |
Cambodia U23 |
||
อินโดนีเซีย
19:00
| |
เวียดนาม |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 10 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 10 ธ.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 10 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 10 ธ.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net