พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เวสต์แฮม
03:00
| |
อาร์เซน่อล |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Jong Ajax
02:00
| |
Roda JC Kerkrade |
||
Jong AZ
02:00
| |
Helmond Sport |
||
England - Professional Development League |
||||
Leeds U23
19:00
| |
Sheffield Wed U23 |
||
Charlton U23
20:00
| |
Coventry U23 |
||
Crewe U23
20:00
| |
Hull City U23 |
||
Millwall U23
20:00
| |
Ipswich U23 |
||
Watford U23
20:00
| |
Cardiff U23 |
||
Burnley U23
21:00
| |
Bolton U23 |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Stourbridge
02:45
| |
Rushall Olympic |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
สตุทท์การ์ดต
02:30
| |
นูเรมเบิร์ก |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Meppen
01:00
| |
Preußen Münster |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Sabah II
17:00
| |
Qarabağ II |
||
Agsu
17:00
| |
Zaqatala |
||
Turan
17:00
| |
Zirə II |
||
Sumqayıt II
17:00
| |
Səbail II |
||
Keşlə II
17:00
| |
Qaradağ Lökbatan |
||
MOIK
17:00
| |
Neftchi II |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Dunav 2010
22:00
| |
Lokomotiv Plovdiv |
||
Bulgaria - B PFG |
||||
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:00
| |
Lovech |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Ethnikos Achna
00:00
| |
Enosis |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
OB
01:00
| |
AaB |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
MTK
01:00
| |
Csákvári TK |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Be'er Sheva
01:15
| |
Maccabi Haifa |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Afula
00:00
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Hapoel Ramat HaSharon
00:00
| |
Bnei Sakhnin |
||
Hapoel Ashkelon
00:00
| |
Hapoel Rishon LeZion |
||
Italy - Serie B |
||||
Perugia
03:00
| |
Cosenza |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Rio Ave
03:15
| |
Gil Vicente |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Voluntari
01:30
| |
Viitorul |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Kayserispor
00:00
| |
Rizespor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Menemen Belediyespor
23:00
| |
Keçiörengücü |
||
Argentina - Superliga |
||||
River Plate
07:45
| |
San Lorenzo |
||
Patronato
05:00
| |
Vélez Sarsfield |
||
Mexico - Liga MX |
||||
América
07:30
| |
Morelia |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Diriangén
08:00
| |
Real Estelí |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
General Díaz
05:30
| |
Sol de América |
||
Nacional Asunción
05:30
| |
Sportivo San Lorenzo |
||
River Plate
05:30
| |
Deportivo Capiatá |
||
Sportivo Luqueño
05:30
| |
Cerro Porteño |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Bamboutos
21:00
| |
UMS de Loum |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Groupe Bazano
20:30
| |
Sanga Balende |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Racing d'Abidjan
22:30
| |
Tanda |
||
Africa Sports
01:00
| |
Bouake |
||
Mali - Premiere Division |
||||
COB
23:00
| |
Bougouni |
||
USFAS Bamako
01:00
| |
USC Kita |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Merreikh
00:00
| |
Al Hilal Kadougli |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Padideh Khorasan
18:00
| |
Sepahan |
||
Machine Sazi
18:45
| |
Tractor Sazi |
||
Foolad
20:05
| |
Pars Jam Bushehr |
||
Zob Ahan
21:00
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Paykan
21:00
| |
Esteghlal |
||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
Jamshedpur
21:00
| |
Chennaiyin |
||
India - I-League |
||||
Arrows
20:30
| |
Aizawl |
||
Argentina - Primera C |
||||
San Martín Burzaco
03:00
| |
Excursionistas |
||
Luján
03:00
| |
Victoriano Arenas |
||
Deportivo Merlo
03:00
| |
Ituzaingó |
||
Berazategui
03:00
| |
Sportivo Italiano |
||
General Lamadrid
03:00
| |
El Porvenir |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Atlas
03:00
| |
Juventud Unida G. |
||
Central Ballester
03:00
| |
Claypole |
||
World - CECAFA Senior Challenge Cup |
||||
บุรุนดี
17:30
| |
เอริเทรีย |
||
โซมาเลีย
20:00
| |
ยูกันดา |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Sambenedettese
02:45
| |
Gubbio |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Navarro
21:45
| |
Colunga |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Fuente Cantos
18:00
| |
Moralo |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Bubali
07:00
| |
Estrella |
||
Belize - Premier League |
||||
Belmopan Bandits
08:00
| |
Hankook Verdes |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Manchester United U23
02:00
| |
West Bromwich Albion U23 |
||
Aston Villa U23
02:00
| |
Middlesbrough U23 |
||
Sunderland U23
02:00
| |
Stoke City U23 |
||
Swansea City U23
02:00
| |
Norwich City U23 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Pescara U19
20:30
| |
Bologna U19 |
||
Netherlands - Reserve League |
||||
Jong G.A. Eagles
20:00
| |
Vitesse Res. |
||
Jong Feyenoord
20:00
| |
Jong Cambuur |
||
De Graafschap Res.
20:30
| |
Jong FC Emmen |
||
Jong Heracles
00:30
| |
Jong Zwolle |
||
Jong Heerenveen
00:30
| |
Twente Res. |
||
Jong RKC
00:30
| |
Jong NEC |
||
Jong Willem II
00:30
| |
Jong Dordrecht |
||
Den Bosch Res.
00:30
| |
Jong Nac Breda |
||
Jong Excelsior
00:30
| |
Jong FC Eindhoven |
||
Jong Sittard
00:30
| |
VVV Res. |
||
Panama - Lpf |
||||
Costa del Este
05:00
| |
Tauro |
||
Africa - COSAFA U20 Championship |
||||
Angola U20
17:45
| |
Swaziland U20 |
||
Mozambique U20
17:45
| |
Seychelles U20 |
||
Zambia U20
20:30
| |
Malawi U20 |
||
Comoros U20
20:30
| |
Botswana U20 |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Portimonense U23
18:45
| |
Sporting Braga U23 |
||
Famalicão U23
22:00
| |
Deportivo Aves U23 |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
OH Leuven U21
02:00
| |
Anderlecht U21 |
||
Scotland - Reserve League |
||||
Queen of the South Res.
21:00
| |
Greenock Morton Res. |
||
Gambia - GFA League |
||||
Fortune
23:30
| |
Sporting Real FC |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 9 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 9 ธ.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 9 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 9 ธ.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net