เจลีก 2 |
||||
---|---|---|---|---|
รีโนฟา ยามากูชิ
11:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
| |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
||
มาชิดา เซลเวีย
12:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
เอฟซี กิฟู
12:00
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
เกียวโต แซงก้า
12:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
เอฮิเมะ
12:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
| |
โทชิกิ SC |
||
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
13:00
| |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
||
World - Friendly International |
||||
โคลอมเบีย
08:30
| |
เปรู |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Hannover 96 II
19:00
| |
Jeddeloh |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Werder Bremen III
19:00
| |
Oberneuland |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Dassendorf
19:00
| |
Rugenbergen |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Podbeskidzie
18:40
| |
Zagłębie Sosnowiec |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Dob
17:30
| |
Krka |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Fuenlabrada
19:00
| |
เอสดี ฮูเอสก้า |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Veres
18:00
| |
Polessya |
||
Podillya Khmelnytskyi
19:00
| |
Kalush |
||
Chayka
19:00
| |
Bukovyna |
||
Nyva Vinnytsya
19:00
| |
Dinaz Vyshhorod |
||
Uzhhorod
19:00
| |
Nyva Ternopil' |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Nikopol
19:00
| |
Krystal |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Gimnasia Jujuy
07:30
| |
Almagro |
||
San Martín San Juan
08:15
| |
Nueva Chicago |
||
Brazil - Serie B |
||||
Atlético GO
07:30
| |
Paraná |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Don Bosco
18:30
| |
Groupe Bazano |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Arman Gohar
18:00
| |
Aluminium Arak |
||
Malavan
18:00
| |
Niroye Zamini |
||
New Zealand - Premiership |
||||
Hamilton Wanderers
08:00
| |
Auckland City |
||
Waitakere United
09:00
| |
Canterbury United |
||
Hawke's Bay United
10:00
| |
Tasman United |
||
Southern United
10:00
| |
Eastern Suburbs |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Topolite
19:00
| |
Svetkavitsa Targovishte |
||
Dobrudzha 1919
19:00
| |
Kaliakra |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Příbram II
16:00
| |
Sokol Hostoun |
||
Štěchovice
16:15
| |
Jiskra Domažlice |
||
Písek
16:15
| |
Admira Praha |
||
Motorlet Praha
16:15
| |
Benesov |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Frýdek-Místek
16:15
| |
Velké Meziříčí |
||
Slovácko II
16:15
| |
Dolní Benešov |
||
Uničov
16:15
| |
Vyškov |
||
Viktoria Otrokovice
16:15
| |
Slovan Rosice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Petřín Plzeň
16:15
| |
České Budějovice II |
||
Jindrichuv Hradec
16:30
| |
Rokycany |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Štětí
16:15
| |
Kladno |
||
Neratovice-Byškovice
16:15
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Olympie Brezova
16:15
| |
Dobris |
||
Aritma Praha
16:15
| |
FK Brandys nad Labem |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sparta Kutná Hora
16:15
| |
Ostra |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 |
||||
Apollo Efpaliou
18:00
| |
Thinaliakos |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Panthiraikos
16:00
| |
Keratsini |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Lech Poznań II
19:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Stargard Szczeciński
19:00
| |
Polkowice |
||
Resovia Rzeszów
19:00
| |
Stal Stalowa Wola |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Lagos
18:30
| |
Louletano |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Sancaktepe Belediye
17:30
| |
Pendikspor |
||
Hacettepe
17:30
| |
1922 Konyaspor Kulübü |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Tuzlaspor
17:30
| |
Ankara Demirspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Silivrispor
17:30
| |
Serik Belediyespor |
||
Ankara Adliyespor
17:30
| |
Sultanbeyli Belediye |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Ofspor
17:00
| |
Derincespor |
||
Tepecikspor
17:30
| |
Turgutluspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Bayrampaşaspor
17:30
| |
Osmaniyespor |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Deportivo Maipú
07:30
| |
Villa Mitre |
||
Europe - Euro U17 |
||||
Germany U17
19:00
| |
Azerbaijan U17 |
||
Europe - Euro U19 |
||||
Bulgaria U19
17:00
| |
Armenia U19 |
||
Slovakia U19
18:00
| |
Malta U19 |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:00
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:30
| |
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Holstein Kiel U19
17:00
| |
Magdeburg U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
UJ Krakow W
18:00
| |
AZS PWSZ Walbrzych W |
||
Medyk Konin W
18:00
| |
Leczna W |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Plzen U19
16:30
| |
Pribram U19 |
||
Ceske Budejovice U19
16:30
| |
Opava U19 |
||
Brno U19
17:45
| |
Meteor Praha U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Liberec W
17:00
| |
Slavia Prague W |
||
Horní Heršpice
17:00
| |
Plzen W |
||
Czech Republic - Czech Cup Women |
||||
Jihlava
16:30
| |
Caslav W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Pogon Szczecin U18
17:00
| |
Hutnik Kraków U18 |
||
Korona Kielce U18
18:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
Escola Warszawa U18
18:00
| |
Arka Gdynia U18 |
||
Legia U18
18:00
| |
Lechia Gdańsk U18 |
||
Jagiellonia U18
18:00
| |
Wisla U18 |
||
Australia - National Youth League |
||||
Brisbane U21
07:00
| |
Melbourne Victory U21 |
||
Sydney FC U21
12:00
| |
Newcastle Jets U21 |
||
Russia - Pfl |
||||
Chernomorets
19:00
| |
Spartak Vladikavkaz |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Espanyol W
19:00
| |
Atletico Granadilla |
||
Denmark - 3f Ligaen Women |
||||
Farum BK W
19:00
| |
Odense Q W |
||
KoldingQ W
19:00
| |
VSK Aarhus W |
||
BSF W
19:00
| |
FC Thy - ThistedQ |
||
Brondby W
19:00
| |
Fortuna Hjorring W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Győri ETO W
18:00
| |
Diósgyőri VTK W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
Inter Milano
18:30
| |
Orobica W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Guadalajara W
10:06
| |
América W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Borjomi
17:00
| |
Betlemi |
||
Samgurali
17:00
| |
Bakhmaro |
||
Merani Martvili
17:00
| |
Meshakhte |
||
Saburtalo II
17:00
| |
Aragvi Dusheti |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Cova da Piedade U23
18:00
| |
Sporting Braga U23 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Osasuna II
17:00
| |
Oiartzun W |
||
Tolosa
18:00
| |
Bizkerre W |
||
Albacete II W
18:00
| |
Mislata W |
||
San Ignacio W
18:45
| |
Berriozar W |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
San Francisco U19
18:00
| |
Europa U19 |
||
Lleida U19
18:00
| |
Unió Jàbac Terrassa U19 |
||
AD San Juan U19
18:30
| |
Numancia U19 |
||
Athletic Club U19
18:30
| |
Real Sociedad U19 |
||
Lugo U19
19:00
| |
Real Oviedo U19 |
||
San Félix U19
19:00
| |
Peña Barcelonista U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Şcolar Reşiţa
16:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
Şirineaşa
16:00
| |
Csikszereda |
||
SCM Gloria Buzau
16:00
| |
Dunărea Călăraşi |
||
Rapid Bucuresti
17:00
| |
Pandurii Târgu Jiu |
||
ASU Poli Timişoara
19:00
| |
Sportul Snagov |
||
Russia - Premier League Women |
||||
CSKA Moscow W
18:00
| |
Yenisey W |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Bunny's Kyoto
17:30
| |
NGU Lublield Nagoya W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Honda
11:00
| |
Reinmeer Aomori |
||
Osaka
11:00
| |
Ryutsu Keizai Dragons |
||
Sony Sendai
11:00
| |
Honda Lock |
||
Biwako Shiga
11:00
| |
Tokyo Musashino City |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 16 พ.ย. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 16 พ.ย. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 16 พ.ย. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 16 พ.ย. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net