Japan - Ybc Levain Cup |
||||
---|---|---|---|---|
คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Chrudim
15:15
| |
Dukla Praha |
||
Třinec
15:15
| |
Ústí nad Labem |
||
Slavoj Vyšehrad
15:15
| |
Vlašim |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Tulevik
17:00
| |
Trans |
||
Tallinna Kalev
17:00
| |
Tammeka |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Penafiel
17:00
| |
Académica |
||
Russia - Youth League |
||||
Akhmat Grozny U20
14:30
| |
Arsenal Tula U20 |
||
Krylya Sovetov U20
17:00
| |
Zenit U20 |
||
Lokomotiv Moskva U20
17:00
| |
Spartak Moskva U20 |
||
Brazil - Serie B |
||||
Bragantino
07:30
| |
Vila Nova |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Cúcuta Deportivo
07:30
| |
América de Cali |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Aucas
07:15
| |
Guayaquil City |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Deportivo Petapa
09:00
| |
Capitalinos |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Morelia
07:00
| |
Santos Laguna |
||
Atlas
09:00
| |
Necaxa |
||
Tijuana
09:06
| |
Veracruz |
||
Mexico - Liga Ascenso |
||||
Alebrijes de Oaxaca
08:00
| |
Mineros de Zacatecas |
||
Kenya - Premier League |
||||
SoNy Sugar
16:00
| |
Kisumu All Stars |
||
China PR - Super League |
||||
Hebei CFFC
14:30
| |
Guangzhou R&F |
||
China PR - League One |
||||
Xinjiang Tianshan
13:30
| |
Shaanxi Chang'an |
||
Guangdong Southern Tigers F.C
13:30
| |
Heilongjiang Lava Spring |
||
Liaoning Kaixin
13:30
| |
Meizhou Hakka |
||
Guizhou Zhicheng
13:30
| |
Nei Mongol Zhongyou |
||
Shanghai Shenxin
13:30
| |
Qingdao Hainiu |
||
Sichuan Longfor
13:30
| |
Shijiazhuang Ever Bright |
||
Nantong Zhiyun
13:30
| |
Beijing BG |
||
Changchun Yatai
13:30
| |
Hangzhou |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Pohang Steelers
12:00
| |
Daegu |
||
Jeonbuk Motors
14:00
| |
Seoul |
||
Ulsan
16:00
| |
Gangwon |
||
Korea Republic - National League |
||||
Cheonan City
13:00
| |
Gyeongju HNP |
||
Busan Transportation
13:00
| |
Changwon City |
||
Daejeon Korail
13:00
| |
Gangneung City |
||
Mokpo City
13:00
| |
Gimhae City |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Loko Vltavín
15:15
| |
Motorlet Praha |
||
Benesov
15:15
| |
Sokol Hostoun |
||
Králův Dvůr
15:30
| |
Karlovy Vary |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
České Budějovice II
15:15
| |
Prestice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
FK Brandys nad Labem
15:15
| |
Štětí |
||
Tatran Rakovnik
15:15
| |
Český Brod |
||
Aritma Praha
15:15
| |
Olympie Brezova |
||
Kladno
15:15
| |
Meteor Praha |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Velke Hamry
15:15
| |
Horky nad Jizerou |
||
Sokol Libiš
15:15
| |
Sparta Kutná Hora |
||
Kolín
15:15
| |
Letohrad |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
VSK Århus
17:00
| |
Ringkøbing |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
Avedøre
17:00
| |
B 1908 |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Pendikspor
16:30
| |
Amed SK |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Estrella
07:00
| |
Dakota |
||
Cambodia - C-League |
||||
Cambodia Tiger
15:30
| |
Phnom Penh Crown |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:00
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:30
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Anyang
11:00
| |
Ansan Greeners |
||
Seoul E.
13:00
| |
Daejeon Citizen |
||
Singapore - Singapore Cup |
||||
Tampines Rovers
16:30
| |
Geylang International |
||
DPMM FC
16:30
| |
Warriors |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Dresden U19
16:00
| |
Hamburger SV U19 |
||
Wolfsburg U19
16:00
| |
Holstein Kiel U19 |
||
Freiburg U19
16:00
| |
Bayern U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Roma U19
16:00
| |
Genoa U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
AZS PWSZ Walbrzych W
17:00
| |
AZS Wroclaw W |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Cittadella U19
16:00
| |
Virtus Entella U19 |
||
Benevento U19
16:00
| |
Livorno U19 |
||
Crotone U19
16:00
| |
Lecce U19 |
||
Frosinone U19
16:00
| |
Cosenza U19 |
||
Juve Stabia U19
16:00
| |
Pisa U19 |
||
Salernitana U19
16:00
| |
Trapani U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Slavia Prague U19
16:00
| |
Plzen U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Liberec W
16:00
| |
Plzen W |
||
Horní Heršpice
16:00
| |
Pardubice W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Lechia Gdańsk U18
16:00
| |
Cracovia U18 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Almería U19
16:00
| |
Sevilla U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
SSC Farul
15:00
| |
Mioveni |
||
Juventus Bucureşti
15:00
| |
Sportul Snagov |
||
Concordia Chiajna
15:00
| |
Csikszereda |
||
Şirineaşa
15:00
| |
Metaloglobus |
||
Rapid Bucuresti
16:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Poprad U19
16:00
| |
Spartak Trnava U19 |
||
Nitra U19
16:00
| |
DAC U19 |
||
Podbrezová U19
16:00
| |
Ružomberok U19 |
||
Senica U19
16:00
| |
Trenčín U19 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Nojima Stella W
11:00
| |
Nittaidai W |
||
Albirex Niigata W
11:00
| |
Vegalta Sendai W |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Yenisey W
13:00
| |
Lokomotiv Moscow W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Honda
11:00
| |
Maruyasu Okazaki |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Setagaya Sfida
11:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
Yamato Sylphid
11:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
Bunny's Kyoto
11:00
| |
Harima |
||
เอฮิเมะ
11:00
| |
Kamogawa |
||
Shizuoka Sangyo Univ.
11:00
| |
Elfen Saitama |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 26 ต.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 26 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 26 ต.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net