England - Professional Development League |
||||
---|---|---|---|---|
Watford U23
19:00
| |
Colchester U23 |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Bischofswerdaer FV
21:00
| |
Lokomotive Leipzig |
||
Armenia - Premier League |
||||
Yerevan
18:00
| |
Shirak |
||
Ararat-Armenia
19:00
| |
Artsakh |
||
Banants
22:00
| |
Alashkert |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zirə II
17:30
| |
Neftchi II |
||
Səbail II
17:30
| |
Qaradağ Lökbatan |
||
Qarabağ II
18:30
| |
MOIK |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Mladost Doboj Kakanj
19:30
| |
Zvijezda '09 Brgule |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Varaždin
23:00
| |
Inter Zaprešić |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dubrava Zagreb
20:00
| |
Medimurje Cakovec |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Ayia Napa
22:00
| |
Alki Oroklini |
||
Czech Republic - Czech Liga |
||||
Jablonec
23:00
| |
Teplice |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Maccabi Ahi Nazareth
19:00
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Beitar Tel Aviv Ramla
19:00
| |
Bnei Sakhnin |
||
Hapoel Petah Tikva
19:00
| |
Hapoel Rishon LeZion |
||
Hapoel Bnei Lod
19:00
| |
Hapoel Nazareth Illit |
||
Hapoel Afula
19:00
| |
Hapoel Acre |
||
Hapoel Ramat HaSharon
19:00
| |
Kafr Qasim |
||
Hapoel Ashkelon
19:00
| |
Maccabi Petah Tikva |
||
Moldova - National Division |
||||
Speranţa Nisporeni
19:00
| |
Dinamo-Auto |
||
Petrocub
22:00
| |
Codru Lozova |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Cracovia Kraków
23:00
| |
Pogoń Szczecin |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Stomil Olsztyn
23:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Russia - Youth League |
||||
Rubin Kazan U20
16:00
| |
Ural U20 |
||
Tambov U20
18:00
| |
Ufa U20 |
||
Rostov U20
18:00
| |
Sochi U20 |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Napredak
23:00
| |
Voždovac |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Zemun
18:30
| |
Metalac GM |
||
Brazil - Serie B |
||||
Coritiba
07:30
| |
Operário PR |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportes Tolima
08:30
| |
Patriotas Boyacá |
||
Mexico - Liga Ascenso |
||||
Atlante
08:00
| |
Celaya |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ลอสแอนเจลิส
09:30
| |
แอลเอ แกลักซี |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Police
22:30
| |
RCK |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Performance
22:45
| |
Police |
||
Syria - Premier League |
||||
Al Jaish
19:00
| |
Karama |
||
Wathba
19:00
| |
Jabala |
||
Shorta
19:00
| |
Hottin |
||
Taliya
19:00
| |
Nawaeir |
||
Al Sahel
19:00
| |
Al Ittihad |
||
Al-Jazira
19:00
| |
Foutoua |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Machine Sazi
19:30
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Shahin Bushehr
20:15
| |
Persepolis |
||
Paykan
20:15
| |
Zob Ahan |
||
Sepahan
20:15
| |
Saipa |
||
Foolad
20:30
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Sanat Naft
21:30
| |
Tractor Sazi |
||
Esteghlal
22:30
| |
Pars Jam Bushehr |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Qadsia
22:55
| |
Al Kuwait |
||
Lebanon - Premier League |
||||
Tripoli
19:30
| |
Tadamon Sour |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Shahaniya
21:20
| |
Al Sailiya |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Feiha
22:00
| |
Al Fateh |
||
Dhamk
22:20
| |
Al Raed |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Fujairah
21:15
| |
Al Ain |
||
Bani Yas
21:15
| |
Al Khaleej |
||
China PR - Super League |
||||
Chongqing Dangdai Lifan
18:35
| |
Shanghai Shenhua |
||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
Atlético de Kolkata
21:00
| |
Hyderabad |
||
Romania - 3. Liga: Series 1 |
||||
Aerostar Bacău
19:00
| |
Otelul |
||
Botoşani II
19:00
| |
Bucovina Radauti |
||
Ozana Târgu Neamţ
19:00
| |
Şomuz Fălticeni |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Dacia Unirea Brăila
19:00
| |
Unirea Slobozia |
||
FCSB II
19:00
| |
Înainte Modelu |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Astra II
19:00
| |
Sporting Roşiori |
||
Alexandria
19:00
| |
Olimpic Cetate |
||
CSM Slatina
19:00
| |
Flacăra Moreni |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
ACS Poli Timişoara
19:00
| |
Gloria Lunca Teuz Cermei |
||
Cetate Deva
19:00
| |
Hunedoara |
||
Dumbrăviţa
19:00
| |
Gilortul |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Unirea Dej
19:00
| |
Odorheiu Secuiesc |
||
Sănătatea Cluj
19:00
| |
Luceafărul Oradea |
||
Viitorul Şelimbăr
19:00
| |
Metalurgistul Cugir |
||
Avântul Reghin
19:00
| |
Ariesul Turda |
||
Sânmartin
19:00
| |
CFR Cluj II |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Spartak Myjava
22:00
| |
Gabčíkovo |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Sivas Belediyespor
17:00
| |
Eyüpspor |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Unión Sunchales
07:00
| |
Gimnasia Concepción |
||
Crucero del Norte
07:00
| |
Defensores Belgrano VR |
||
Douglas Haig
07:00
| |
Sarmiento Resistencia |
||
Juventud Unida Univ.
07:15
| |
Deportivo Maipú |
||
Boca Unidos
07:30
| |
CDJU Gualeguaychu |
||
Sportivo Desamparados
07:30
| |
Cipolletti |
||
Chaco For Ever
08:00
| |
Central Norte |
||
Club Atlético Güemes
08:00
| |
Sportivo Las Parejas |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Fulham U23
20:00
| |
Sunderland U23 |
||
Europe - Euro U17 |
||||
Croatia U17
18:00
| |
Armenia U17 |
||
France U17
19:00
| |
Cyprus U17 |
||
Slovakia U17
19:00
| |
Gibraltar U17 |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
บริสเบน รอร์
15:30
| |
เมลเบิร์น วิคตอรี |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Zorya U21
16:00
| |
Vorskla Poltava U21 |
||
Mariupol U21
18:00
| |
Kolos Kovalivka U21 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Pribram U19
16:00
| |
Sigma Olomouc U19 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Thagafi Tulkarm
20:00
| |
Al-Ahli Qalqilya |
||
Shabab Al Khaleel
21:00
| |
Shabab Al Am'ari |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Umoya United
20:30
| |
Royal Eagles |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Olimpia
07:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Alianza
09:00
| |
Motagua |
||
Europe - Euro U17 Women |
||||
Portugal U17 W
21:00
| |
Latvia U17 W |
||
Netherlands U17 W
22:00
| |
Israel U17 W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Pachuca W
07:00
| |
Veracruz W |
||
Guadalajara W
09:00
| |
Morelia W |
||
Juárez W
10:00
| |
Tijuana W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Beitar Yavne
14:45
| |
Ironi Kuseife |
||
Hapoel Bnei Pardes
15:45
| |
Hapoel Tirat HaCarmel |
||
Bnei Jaffa Ortodoxim
16:00
| |
Hapoel Kiryat Ono |
||
Beitar Kfar Saba Shlomi
16:00
| |
Hapoel Kfar Bara |
||
Hapoel Gedera
16:00
| |
Moadon Tzeirey Rahat |
||
Beitar Nahariya
16:15
| |
Elnahada Nazareth |
||
Beitar Ramat Gan
16:30
| |
Shimshon Tel Aviv |
||
Maccabi Ma'alot Tarshiha
16:30
| |
Tzeirey Tamra |
||
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
| |
Hapoel Hod Hasharon |
||
Beitar Petah Tikva
17:00
| |
Hapoel Kafr Qasim Shouaa |
||
Ironi Modi'in
17:00
| |
Maccabi Ironi Sderot |
||
MS Be'er Sheva
17:00
| |
Beitar Ir Ma'ale Adumim |
||
Bnei Eilat
17:00
| |
Shikun HaMizrah |
||
MS Dimona
17:30
| |
Hapoel Yeruham |
||
Hapoel Beit Shean
18:00
| |
Hapoel Ramot Menashe |
||
Maccabi Ironi Netivot
18:00
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Maccabi Kiryat Malachi
18:00
| |
Hapoel Lod |
||
Ihud Bnei Kfar Kara
18:15
| |
Pardes Hanna-Karkur |
||
Shimshon Bnei Taibe
18:30
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Maccabi Neve Sha'anan
18:30
| |
Ironi Nesher |
||
Ihud Bnei Baka
19:00
| |
Maccabi Umm Al Fahm |
||
Tzeirei Kafr Kanna
19:00
| |
Ahi Akko |
||
Tzeirei Sakhnin
19:15
| |
Ironi Bnei Kabul |
||
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:30
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Ihud Bnei Mejdel Krum
19:30
| |
Hapoel Bu'eine |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Marítimo U23
17:00
| |
Benfica U23 |
||
Vitória Setúbal U23
17:00
| |
Vitória Guimarães U23 |
||
Rio Ave U23
21:00
| |
Leixões U23 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Pandurii Târgu Jiu
22:00
| |
Universitatea Cluj |
||
Argentina - Reserve League |
||||
River Plate Res.
20:00
| |
Colón Res. |
||
San Lorenzo Res.
20:00
| |
Defensa y Justicia Res. |
||
Vélez Sársfield Res.
20:00
| |
Huracán Res. |
||
Argentinos Juniors Res.
20:00
| |
Talleres Córdoba Res. |
||
Racing Club Res.
20:00
| |
Banfield Res. |
||
Estudiantes La Plata Res
20:00
| |
Rosario Central Res. |
||
Lanús Res.
20:00
| |
Boca Juniors Res. |
||
Arsenal Res.
20:00
| |
Central Córdoba SdE Res. |
||
Newell's Old Boys Res.
20:00
| |
Gimnasia Esgrima Res. |
||
Unión Santa Fe Res.
20:00
| |
Independiente Res. |
||
Atlético Tucumán Res.
20:00
| |
Patronato Res. |
||
Godoy Cruz Res.
20:00
| |
Aldosivi Res. |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 25 ต.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 25 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 25 ต.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net