Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
---|---|---|---|---|
Freiburg II
20:00
| |
FSV Frankfurt |
||
Armenia - Premier League |
||||
Artsakh
19:15
| |
Shirak |
||
Ararat-Armenia
20:30
| |
Ararat |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Slavija
21:00
| |
Sloga Gornje Crnjelovo |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dubrava Zagreb
21:00
| |
Rudeš |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Pellana
19:00
| |
Ialysos |
||
Veria
20:00
| |
Diagoras |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Békéscsaba
21:00
| |
Szombathelyi Haladás |
||
Soroksár SC
21:00
| |
Gyirmót |
||
Dorogi
21:00
| |
Siófok |
||
Budaörs
21:00
| |
Szeged 2011 |
||
Kazincbarcika
21:00
| |
Vác |
||
Tiszakecske
21:00
| |
Budafoki MTE |
||
Israel - State Cup |
||||
Ihud Bnei Kfar Kara
19:30
| |
Maccabi Bnei Raina |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Rabotnicki
20:30
| |
Makedonija |
||
Sileks
20:30
| |
Borec |
||
Renova
20:30
| |
Skendija 79 |
||
Struga
20:30
| |
Akademija Pandev |
||
Shkupi
20:30
| |
Vardar |
||
Montenegro - First League |
||||
Zeta
20:30
| |
Mladost Ljeskopolje |
||
Kom
20:30
| |
Rudar |
||
Petrovac
20:30
| |
Iskra |
||
Grbalj
20:30
| |
Mladost |
||
Montenegro - Second League |
||||
Bokelj
20:30
| |
Otrant-Olympic |
||
Lovćen
20:30
| |
Ibar |
||
Drezga
20:30
| |
Jedinstvo |
||
Dečić
20:30
| |
Jezero |
||
Mornar
20:30
| |
Arsenal Tivat |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Tromsdalen
20:00
| |
Sandnes Ulf |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Dinaz Vyshhorod
20:00
| |
Nyva Vinnytsya |
||
Bukovyna
20:00
| |
Chayka |
||
Polessya
21:00
| |
Veres |
||
Kalush
21:00
| |
Podillya Khmelnytskyi |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
VPK-Ahro Shevchenkivka
20:00
| |
Chornomorets II |
||
Real Pharm
20:30
| |
Avanhard II |
||
Krystal
20:30
| |
Nikopol |
||
Hirnyk
21:00
| |
Tavriya |
||
Mykolaiv II
21:00
| |
Alians Lypova Dolyna |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Chacarita Juniors
07:10
| |
San Martín Tucumán |
||
Brazil - Serie B |
||||
São Bento
07:30
| |
Vitória |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Cali
07:30
| |
Alianza Petrolera |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Alajuelense
09:00
| |
Limón |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Nashville
07:00
| |
Birmingham Legion |
||
Seattle Sounders II
09:00
| |
Real Monarchs |
||
Angola - Girabola |
||||
Académica do Lobito
21:00
| |
Progresso |
||
Recreativo do Libolo
21:00
| |
Desportivo Huíla |
||
Sporting de Cabinda
21:00
| |
Wiliete |
||
Interclube
21:00
| |
Recreativo da Caála |
||
Petro de Luanda
21:00
| |
Sagrada Esperança |
||
Onze Bravos
21:00
| |
Santa Rita |
||
Cubango
21:00
| |
1º de Maio |
||
Kenya - Premier League |
||||
Bandari
19:00
| |
Zoo Kericho |
||
Zambia - Super League |
||||
Nakambala Leopards
20:00
| |
ZESCO United |
||
เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ |
||||
วิสเซล โคเบะ
17:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
สากัน โตสู
17:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
| |
ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
||
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
| |
Hosei University |
||
Korea Republic - FA Cup |
||||
Daejeon Korail
17:00
| |
Sangju Sangmu |
||
Hwaseong
17:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Thailand - FA Cup |
||||
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
| |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
||
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
| |
การท่าเรือ เอฟซี |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
| |
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Start Brno
21:30
| |
Zbrojovka Brno II |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Arzachena
20:00
| |
Aprilia |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Audace Cerignola
20:00
| |
Casarano |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Celta de Vigo II
21:00
| |
Melilla |
||
Europe - UEFA Youth League |
||||
Shakhtar Donetsk U19
17:00
| |
Manchester City U19 |
||
Olympiakos Piraeus U19
19:00
| |
Tottenham Hotspur U19 |
||
Atl. Madrid U19
19:00
| |
Juventus U19 |
||
Bayer Leverkusen U19
19:00
| |
Lokomotiv Moskva U19 |
||
Club Brugge U19
20:00
| |
Galatasaray U19 |
||
Dinamo Zagreb U19
20:00
| |
Atalanta U19 |
||
Paris SG U19
21:00
| |
Real Madrid U19 |
||
Bayern U19
21:00
| |
Crvena Zvezda U19 |
||
Albania - Albanian Cup |
||||
Tërbuni Pukë
20:00
| |
Teuta Durrës |
||
Veleçiku Koplik
21:00
| |
Flamurtari |
||
Shënkolli
21:00
| |
Tirana |
||
Iliria Fushë-Krujë
21:00
| |
Kastrioti Krujë |
||
Burreli
21:00
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Erzeni Shijak
21:00
| |
Dinamo Tirana |
||
Devolli
21:00
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Elbasani
21:00
| |
Laçi |
||
Turbina Cërrik
21:00
| |
Luftëtari Gjirokastër |
||
Pogradeci
21:00
| |
Bylis Ballsh |
||
Egnatia Rrogozhinë
21:00
| |
Besa Kavajë |
||
Lushnja
21:00
| |
Oriku |
||
Korabi Peshkopi
21:00
| |
Besëlidhja Lezhë |
||
Apolonia Fier
21:00
| |
Kamza |
||
Shkumbini Peqin
21:00
| |
Kukësi |
||
Vora
21:00
| |
Partizani Tirana |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Gwangju
17:30
| |
Bucheon 1995 |
||
Anyang
17:30
| |
Suwon |
||
Asan Mugunghwa
18:00
| |
Ansan Greeners |
||
Malaysia - Malaysia Cup |
||||
Pulau Pinang
20:00
| |
Pahang |
||
Sabah
20:00
| |
Perak |
||
PDRM
20:00
| |
Melaka United |
||
FELDA United
20:00
| |
Selangor |
||
Australia - Ffa Cup |
||||
เมลเบิร์น ซิตี้
16:30
| |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ |
||
Brisbane Strikers
16:30
| |
Moreland Zebras |
||
India - Calcutta Premier Division A |
||||
BSS Sporting
16:00
| |
George Telegraph |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Slovacko U19
18:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Trepça'89
21:00
| |
Prishtina |
||
KF Llapi
21:00
| |
Drita |
||
Gjilani
21:00
| |
KF Ballkani |
||
Maldives - Male League |
||||
Eagles
18:00
| |
United Victory |
||
Slovenia - Slovenian Cup |
||||
Triglav
20:30
| |
Mura |
||
Brda Dobrovo
20:30
| |
Domžale |
||
Europe - Euro U17 Women |
||||
Iceland U17 W
16:00
| |
Malta U17 W |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Slovan Bratislava U19
19:00
| |
Spartak Trnava U19 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net