ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
คาราบัค
23:00
| |
Linfield |
||
Riga
23:45
| |
โคเปนเฮเก้น |
||
AIK
00:00
| |
เซลติก |
||
PAOK
00:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
BATE
00:00
| |
แอสตาน่า |
||
Apollon
00:00
| |
พีเอสวี |
||
Zorya
00:00
| |
เอสปันญ่อล |
||
Molde
00:00
| |
Partizan |
||
Bnei Yehuda
00:00
| |
มัลโม่ |
||
สปาร์ตัก มอสโก
00:15
| |
บราก้า |
||
แทร็บซอนสปอร์
00:30
| |
AEK Athens |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:30
| |
เฟเยนูร์ด |
||
Antwerp
00:30
| |
อัลค์มาร์ |
||
F91 Dudelange
01:00
| |
Ararat-Armenia |
||
เฟเรนซ์วารอส
01:00
| |
ซูดูว่า |
||
Rijeka
01:00
| |
เกนท์ |
||
Maribor
01:15
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
แฟร้งค์เฟิร์ต
01:30
| |
สตราส์บูร์ก |
||
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:45
| |
โตริโน่ |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Vitória SC
02:00
| |
FCSB |
||
ไทยลีก |
||||
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
| |
สุพรรณบุรี เอฟซี |
||
Armenia - Premier League |
||||
Artsakh
20:00
| |
Banants |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Sabah II
19:30
| |
Zirə II |
||
Agsu
19:30
| |
Səbail II |
||
Denmark - First Division |
||||
Vejle
23:00
| |
Viborg |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Acre
23:00
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
Hapoel Nazareth Illit
23:00
| |
Kafr Qasim |
||
Hapoel Rishon LeZion
23:00
| |
Maccabi Petah Tikva |
||
Beitar Tel Aviv Ramla
23:00
| |
Hapoel Ashkelon |
||
Hapoel Bnei Lod
23:00
| |
Hapoel Afula |
||
Israel - State Cup |
||||
Hapoel Beit Shean
21:30
| |
Maccabi Bnei Raina |
||
Maccabi Kiryat Malachi
05:00
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Malta - Premier League |
||||
Floriana
23:30
| |
Balzan |
||
Sliema Wanderers
01:30
| |
Valletta |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Victoria Cumpăna
00:00
| |
SSC Farul |
||
Russia - Youth League |
||||
Krylya Sovetov U20
18:00
| |
Dinamo Moskva U20 |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Muş Menderesspor
17:30
| |
Bitlis Özgüzelderespor |
||
Kilis Belediyespor
19:30
| |
Dersimspor |
||
Mardin BB
19:30
| |
Kahta 02 Spor |
||
Yuksekova Belediyespor
19:30
| |
Siirt Il Ozel Idaresi |
||
Kars 36
19:30
| |
Hoçvan Spor |
||
Görelespor
19:30
| |
Merzifonspor |
||
1074 Çankırıspor
19:30
| |
Boyabat 1868 Spor |
||
Karaman Belediyespor
20:00
| |
Bucak Belediyesi Oguzhanspor |
||
Çubukspor
20:00
| |
Türk Metal Kırıkkale |
||
Yalova Kadıköy
20:30
| |
Bigaspor |
||
Yıldırım Belediyesispor
20:30
| |
Bozüyük Vitraspor |
||
Tavşanlı Linyitspor
20:30
| |
Isparta Davrazspor |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Alvarado
05:15
| |
Deportivo Morón |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Once Caldas
07:30
| |
Independiente Medellín |
||
Deportivo Pasto
02:00
| |
Deportivo Pereira |
||
Atlético Nacional
06:00
| |
Deportes Tolima |
||
Mexico - Liga MX |
||||
León
07:00
| |
Santos Laguna |
||
Necaxa
09:00
| |
Toluca |
||
Tijuana
09:06
| |
Cruz Azul |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Deportivo Las Sabanas
08:00
| |
Real Madriz |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:00
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Tulsa Roughnecks
07:30
| |
Las Vegas Lights |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
SOA
22:30
| |
Tanda |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Stade Malien Bamako
23:00
| |
Yeelen Olympique |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Hay Al Wadi
23:00
| |
Al-Ahly Merowe |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
JKT Tanzania
20:00
| |
Simba |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Padideh Khorasan
21:00
| |
Shahin Bushehr |
||
Esteghlal
21:30
| |
Foolad |
||
Sepahan
22:30
| |
Machine Sazi |
||
Sanat Naft
22:45
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก |
||||
Al Wakrah
21:10
| |
Qatar SC |
||
Al Duhail
23:20
| |
Al Arabi |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Adalh
22:45
| |
Dhamk |
||
Al Feiha
00:20
| |
Al Hazm |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Ben Guerdane
22:30
| |
Kairouan |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Internacional
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
Cerro Porteño
05:15
| |
River Plate |
||
Finland - Kakkonen |
||||
PEPO
22:30
| |
JIPPO |
||
GBK
22:30
| |
SJK Akatemia |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Spartak Trnava II
16:00
| |
Kalna n. Hronom |
||
Brazil - Amapaense |
||||
Santos AP
06:30
| |
Ypiranga AP |
||
World - Friendly International Women |
||||
Belgium W
00:30
| |
อังกฤษ W |
||
สหรัฐอเมริกา W
06:00
| |
Portugal W |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Coritiba U20
01:00
| |
Gremio U20 |
||
Bahia U20
04:00
| |
Fluminense U20 |
||
Europe - Euro Women |
||||
Israel W
22:30
| |
อิตาลี W |
||
Lithuania W
22:30
| |
Croatia W |
||
Denmark W
23:00
| |
Malta W |
||
Faroe Islands W
23:00
| |
Wales W |
||
Iceland W
01:45
| |
Hungary W |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Desna U21
20:00
| |
Karpaty U21 |
||
India - Calcutta Premier Division A |
||||
Mohammedan
16:30
| |
George Telegraph |
||
Italy - Coppa Italia Serie C |
||||
Picerno
01:30
| |
Bisceglie |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Guastatoya
07:00
| |
Comunicaciones |
||
Águila
09:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Russia - Pfl |
||||
Ufa 2
18:00
| |
Nosta |
||
World - Arab Club Championship |
||||
Al Quwa Al Jawiya
23:00
| |
Al Salmiyah |
||
Shabab Al Ordon
23:00
| |
Etoile du Sahel |
||
USA - USL League One |
||||
Forward Madison
07:00
| |
Greenville Triumph |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Vasco U20
20:00
| |
Madureira U20 |
||
Korea Republic - WK-League |
||||
Changnyeong
17:00
| |
Gumi Sportstoto |
||
Suwon FMC
17:00
| |
Gyeongju |
||
Incheon Red Angels
17:00
| |
Seoul |
||
Hwacheon KSPO
17:00
| |
Boeun Sangmu |
||
Canada - Premier League |
||||
Valour
07:00
| |
HFX Wanderers |
||
Cavalry
08:00
| |
Pacific |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Álftanes
01:00
| |
Reynir |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Valencia W
23:30
| |
Villarreal W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Töölön Taisto
22:00
| |
EsPa |
||
ACE
22:30
| |
TP-T |
||
Atlantis II
22:45
| |
TuPS |
||
SoVo
23:00
| |
Wilpas |
||
Kultsu
00:00
| |
Virky |
||
Espoo II
00:00
| |
HIFK 2 |
||
JoKi
00:00
| |
Futura |
||
Finnkurd
00:15
| |
SexyPöxyt |
||
HooGee
00:15
| |
KoiPS |
||
Viikingit II
01:00
| |
Kuusysi |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 ส.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 29 ส.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 29 ส.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 29 ส.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net