World - Friendly International |
||||
---|---|---|---|---|
St. Kitts and Nevis
07:00
| |
Antigua and Barbuda |
||
England - Professional Development League |
||||
Coventry U23
19:00
| |
Crewe U23 |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
BAK '07
22:30
| |
Altglienicke |
||
Chemie Leipzig
22:30
| |
Union Fürstenwalde |
||
Albania - Superliga |
||||
Laçi
21:00
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Bylis Ballsh
21:00
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Luftëtari Gjirokastër
21:00
| |
Partizani Tirana |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Turan
19:30
| |
Qaradağ Lökbatan |
||
Sumqayıt II
19:30
| |
Neftchi II |
||
Keşlə II
19:30
| |
Kapaz |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
Mladost Kl. Podravski
21:00
| |
Sloga Nova Gradiska |
||
Nehaj
21:00
| |
Karlovac |
||
Primorac Biograd
21:00
| |
Bijelo Brdo |
||
Dinamo Predavac
21:00
| |
Udarnik Kurilovec |
||
Slavonac Komletinci
21:00
| |
Buje |
||
Bednja
21:00
| |
Vuteks-Sloga |
||
Bjelovar
21:00
| |
Opatija |
||
Maksimir Zagreb
21:00
| |
Varaždin |
||
Zagora
21:00
| |
Papuk |
||
Belišće
21:00
| |
Jadran LP |
||
Borac Imbriovec
21:00
| |
Jadran Poreč |
||
Nedelisce
21:00
| |
Slavonija Pozega |
||
Mladost Petrinja
21:00
| |
Medimurje Cakovec |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Jiskra Domažlice
22:00
| |
Ústí nad Labem |
||
Králův Dvůr
22:00
| |
Dukla Praha |
||
Táborsko
22:00
| |
Varnsdorf |
||
Motorlet Praha
22:00
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Odra Petrkovice
22:00
| |
Zbrojovka Brno |
||
Přepeře
22:00
| |
Chrudim |
||
Slovan Velvary
22:00
| |
Viktoria Žižkov |
||
Loko Vltavín
22:00
| |
Vlašim |
||
Ždírec nad Doubravou
22:00
| |
Lisen |
||
Chlumec nad Cidlinou
22:00
| |
Příbram |
||
Frýdek-Místek
22:00
| |
Karviná |
||
Sokol Lanžho
22:00
| |
Baník Ostrava |
||
Marianske Lazne
22:00
| |
Slovan Liberec |
||
Olešnice u Bouzova
22:00
| |
Opava |
||
Písek
22:00
| |
Teplice |
||
Uničov
22:00
| |
Zlín |
||
Ústí nad Orlicí
22:00
| |
České Budějovice |
||
Sokol Zápy
22:00
| |
Bohemians 1905 |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Kjellerup
22:30
| |
Vendsyssel |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Trans
22:30
| |
Kuressaare |
||
Maardu
22:30
| |
Tulevik |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Doxa Arta
20:00
| |
Zakynthos |
||
Ipato
21:00
| |
Panargiakos |
||
Panthiraikos
21:00
| |
Ilisiakos |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Szeged 2011
22:30
| |
Győri ETO |
||
Balmazújváros Sport
22:30
| |
Dorogi |
||
Vác
22:30
| |
Békéscsaba |
||
Nyíregyháza Spartacus
22:30
| |
Tiszakecske |
||
Romania - Romania Cup |
||||
FCM Baia Mare
21:30
| |
Comuna Recea |
||
Ceahlaul Piatra Neamt
21:30
| |
Csikszereda |
||
Focsani
21:30
| |
Otelul |
||
Targu Secuiesc
21:30
| |
Olimpic Cetate |
||
Flacăra Moreni
21:30
| |
Progresul Spartac |
||
Popești-Leordeni
21:30
| |
Afumaţi |
||
Tunari
21:30
| |
Unirea Slobozia |
||
Rapid Bucuresti
21:30
| |
Juventus Bucureşti |
||
Horezu
21:30
| |
Pandurii Târgu Jiu |
||
Inter Petrila
21:30
| |
Şcolar Reşiţa |
||
Crişul Chişineu Criş
21:30
| |
Gloria Lunca Teuz Cermei |
||
Măgura Cisnădie
21:30
| |
Industria Galda de Jos |
||
CSA Steaua Bucureşti
21:30
| |
Baloteşti |
||
Foresta Suceava
21:30
| |
Bucovina Radauti |
||
Metalul Buzău
21:30
| |
SCM Gloria Buzau |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Púchov
22:00
| |
Banska Bystrica |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Yozgatspor
18:00
| |
68 Aksaray Belediyespor |
||
Yeşilyurt Belediyespor
19:30
| |
12 Bingölspor |
||
Ağrı 1970
19:30
| |
Iğdır Es |
||
1954 Kelkit Belediyespor
19:30
| |
Çarşambaspor |
||
İçelspor
20:00
| |
Kepez Belediyespor |
||
Kastamonu Özel İdare KHS
20:00
| |
Bartınspor |
||
Maltepespor
20:30
| |
Hendek Spor |
||
1877 Alemdağspor
20:30
| |
Modafenspor |
||
Derincespor
20:30
| |
Edirnespor |
||
Somaspor
20:30
| |
Akşehirspor |
||
Brazil - Serie B |
||||
Sport Recife
07:30
| |
Atlético GO |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Deportes Quindío
07:30
| |
Real Santander |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Veracruz
07:00
| |
Querétaro |
||
Atlético San Luis
07:00
| |
Morelia |
||
Atlas
07:00
| |
Tigres UANL |
||
América
09:00
| |
Pachuca |
||
USA - US Open Cup |
||||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Seattle Sounders II
09:00
| |
Phoenix Rising |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Young Africans
20:00
| |
Ruvu Shooting |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Najran
20:15
| |
Al Najoom |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Hammam-Lif
22:30
| |
Club Africain |
||
Slimane
22:30
| |
Tataouine |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
April 25
16:00
| |
Abahani |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
La Equidad
07:30
| |
Atlético Mineiro |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Palmeiras
07:30
| |
Grêmio |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Borac Čačak
21:30
| |
Budučnost Krušik |
||
Sumadija Arandelovac
21:30
| |
Proleter Mihajlovac |
||
Tutin
21:30
| |
Mladi Radnik |
||
Mokra Gora
21:30
| |
Sloga Petrovac na Mlavi |
||
Takovo
21:30
| |
Jošanica |
||
RSK Rabrovo
21:30
| |
Trepča |
||
Jedinstvo Ub
21:30
| |
Sušica |
||
Loznica
21:30
| |
Sloga Kraljevo |
||
Mačva 1929
21:30
| |
Sloga Požega |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Los Andes
07:10
| |
Argentino Quilmes |
||
Australia - Ffa Cup |
||||
บริสเบน รอร์
16:30
| |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส |
||
Adelaide Olympic
16:30
| |
Hume City |
||
Brisbane Strikers
16:30
| |
Manly United |
||
Sydney United
16:30
| |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
South Hobart
16:30
| |
Kingborough Lions |
||
India - Calcutta Premier Division A |
||||
East Bengal
16:30
| |
Techno Aryan |
||
Mohun Bagan
16:30
| |
BSS Sporting |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Meteor Praha U19
16:00
| |
Sparta Praha U19 |
||
Hradec Kralove U19
17:00
| |
Brno U19 |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Independiente
07:00
| |
Robin Hood |
||
Motagua
09:00
| |
Managua |
||
San Carlos
09:00
| |
Santa Tecla |
||
Macedonia FYR - Macedonian Cup |
||||
Kamenica-Sasa
22:00
| |
Vardar |
||
Russia - Pfl |
||||
Zenit Irkutsk
16:30
| |
Chita |
||
Dinamo Barnaul
18:30
| |
Sakhalin |
||
Irtysh
20:00
| |
Novosibirsk |
||
Lithuania - Lithuanian Cup |
||||
Džiugas Telšiai
21:30
| |
Palanga |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Estoril U23
17:00
| |
Feirense U23 |
||
USA - USL League One |
||||
North Texas
07:00
| |
Tormenta |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Sevilla W
16:30
| |
Málaga W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Inter Turku II
22:00
| |
Peimari United |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ส.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 28 ส.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ส.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 28 ส.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net