โปรแกรมแข่งขัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

วันที่ 13 ส.ค. 2564

มึนเช่นกลัดบัค
01:30
บาเยิร์น มิวนิค

วันที่ 14 ส.ค. 2564

โวล์ฟสบวร์ก
20:30
Bochum
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
สตุทท์การ์ดต
20:30
Greuther Fürth
เอาก์สบวร์ก
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
Arminia Bielefeld
20:30
ไฟร์บวร์ก
ดอร์ทมุนด์
23:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

วันที่ 15 ส.ค. 2564

ไมนซ์
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
22:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันที่ 20 ส.ค. 2564

แอร์เบ ไลป์ซิก
01:30
สตุทท์การ์ดต

วันที่ 21 ส.ค. 2564

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
เอาก์สบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
20:30
ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
Bochum
20:30
ไมนซ์
Greuther Fürth
20:30
Arminia Bielefeld
เลเวอร์คูเซ่น
23:30
มึนเช่นกลัดบัค

วันที่ 22 ส.ค. 2564

ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บาเยิร์น มิวนิค
22:30
โคโลญจน์

วันที่ 27 ส.ค. 2564

ดอร์ทมุนด์
01:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันที่ 28 ส.ค. 2564

สตุทท์การ์ดต
20:30
ไฟร์บวร์ก
ไมนซ์
20:30
Greuther Fürth
เอาก์สบวร์ก
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
Arminia Bielefeld
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
โคโลญจน์
20:30
Bochum
บาเยิร์น มิวนิค
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันที่ 29 ส.ค. 2564

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
โวล์ฟสบวร์ก
22:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

วันที่ 11 ก.ย. 2564

เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ดอร์ทมุนด์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
เอาก์สบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
20:30
โคโลญจน์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
ไมนซ์
Greuther Fürth
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
บาเยิร์น มิวนิค

วันที่ 12 ก.ย. 2564

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
สตุทท์การ์ดต
Bochum
22:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
มึนเช่นกลัดบัค
00:30
Arminia Bielefeld

วันที่ 17 ก.ย. 2564

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:30
Greuther Fürth

วันที่ 18 ก.ย. 2564

บาเยิร์น มิวนิค
20:30
Bochum
ไมนซ์
20:30
ไฟร์บวร์ก
เอาก์สบวร์ก
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
Arminia Bielefeld
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
โคโลญจน์
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

วันที่ 19 ก.ย. 2564

สตุทท์การ์ดต
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
ดอร์ทมุนด์
22:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

วันที่ 24 ก.ย. 2564

Greuther Fürth
01:30
บาเยิร์น มิวนิค

วันที่ 25 ก.ย. 2564

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
โคโลญจน์
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ไมนซ์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
Arminia Bielefeld
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
มึนเช่นกลัดบัค
23:30
ดอร์ทมุนด์

วันที่ 26 ก.ย. 2564

Bochum
20:30
สตุทท์การ์ดต
ไฟร์บวร์ก
22:30
เอาก์สบวร์ก

วันที่ 14 พ.ค. 2565

ดอร์ทมุนด์
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ไฟร์บวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
Bochum
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
สตุทท์การ์ดต
20:30
โคโลญจน์
ไมนซ์
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก
20:30
Greuther Fürth
Arminia Bielefeld
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก