ตารางบอล วันที่ 21 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วัตฟอร์ด
03:00
นอริชซิตี

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
02:00
วีวีวี เวนโล
FC Den Bosch
02:00
FC Eindhoven
De Graafschap
02:00
Almere City
Helmond Sport
02:00
TOP Oss
MVV Maastricht
02:00
FC Volendam
Jong PSV
02:00
Excelsior
Roda JC Kerkrade
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Jong Utrecht
02:00
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
02:30
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
03:00
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
02:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
03:00
เรอัล เบติส

99474 World - Friendly International

เปรู
08:00
Jamaica
เกาหลีใต้
18:00
มอลโดวา
อิรัก
22:00
ยูกันดา
โบลิเวีย
04:00
Trinidad and Tobago

462 England - National League

Notts County
02:45
Barnet
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
King's Lynn Town

462 England - Premier League Cup

Colchester U23
02:00
Stoke City U23
Birmingham U23
02:00
Newcastle Utd U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Maldon & Tiptree
02:45
Hashtag United

38 Netherlands - Eredivisie Women

Feyenoord W
01:30
VV Alkmaar W
SC Heerenveen W
01:30
Ajax W
ADO Den Haag W
01:30
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
00:30
St. Pauli
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
01:00
Freiburg II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
01:00
Curslack-Neuengamme
Concordia
01:15
Hamm United
Victoria Hamburg
01:30
Union Tornesch
Hamburger SV III
02:00
Osdorf

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
22:45
Egnatia Rrogozhinë

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

KV Oostende
02:45
Antwerp

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:00
Lommel United

116 Cyprus - 2. Division

Anagennisi Deryneia
00:00
Ayia Napa

17 France - National

Bastia-Borgo
01:00
Sedan
Red Star
01:00
Chambly
Cholet
01:00
Bourg-en-Bresse
Stade Briochin
01:00
Créteil
Orléans
01:00
Boulogne
Villefranche
01:00
Laval
Le Mans
01:00
Châteauroux
Avranches
01:00
Sète

802 Israel - Liga Leumit

Bnei Yehuda
20:00
Kafr Qasim
Maccabi Bnei Raina
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
02:30
โฟรซิโนเน่

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
23:00
Fgura United
Vittoriosa Stars
03:00
Mqabba

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
02:45
Glentoran
Larne
02:45
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

Ards
03:00
Annagh United

20 พรีเมียรา ลีกา

Arouca
02:00
เบนฟิกา
ปากอส เฟอร์ไรร่า
04:15
Boavista

155 Romania - Liga 1

Argeş
01:00
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - Scottish Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
Stirling Albion

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
03:00
เรอัล โอเบียโด้

404 Turkey - 1. Lig

Samsunspor
23:00
Kocaelispor

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
02:45
Caernarfon Town
Penybont
02:45
Aberystwyth Town
The New Saints
02:45
Connah's Quay

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:05
Envigado
Santa Fe
06:00
La Equidad

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
04:00
Guadalupe

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
10:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Real Estelí

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
20:30
USM Alger
Tlemcen
21:00
JS Kabylie
Paradou AC
21:00
US Biskra
ES Sétif
21:00
RC Arbaâ
CR Belouizdad
21:00
MC Oran
Olympique Médéa
21:00
JS Saoura
NC Magra
21:00
ASO Chlef
RC Relizane
21:00
NA Hussein Dey
MC Alger
23:00
HB Chelghoum Laïd

911 Angola - Girabola

Sporting de Cabinda
21:00
Recreativo do Libolo

1179 Kenya - Premier League

Wazito
19:00
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
20:00
Südtirol
Alittihad Misurata
20:00
Olympic Azzaweya
Al-Madina
20:30
Almahalla

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
23:00
US Bougouba
Yeelen Olympique
23:30
Afrique Football Élite
Onze Créateurs
01:00
USC Kita

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
21:30
Chabab Ben Guerir
USM Oujda
21:30
El Massira

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
20:00
KMC
Dodoma Jiji
23:00
Kagera Sugar

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
19:15
AC Sporting
Tadamon Sour
19:15
Tripoli
Al Nejmeh
21:45
Shabab Al Sahel

74505 Qatar - Q League

Lusail City
21:45
Al Markhiya
Al Nasr
21:45
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:30
Al Hilal
Al Taawon
19:40
Al Nassr
Dhamk
19:55
Al Ahli Jeddah
Al Ittihad
00:10
Al Faisaly

190321 Bahrain - Premier League

East Riffa
20:45
Al-Hidd
Al Riffa
22:00
Budaiya
Al Hala
23:20
Manama

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
Mumbai City

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Zonguldak Kömürspor
17:00
Pendikspor

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Caucaia
Ferroviário
01:00
Icasa
Crato
01:00
Iguatu
Pacajus
02:00
Maracanã

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U23
02:00
Burnley U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
06:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
Macarthur
06:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น ซิตี้
06:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เพิร์ธ กลอรี
06:00
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
06:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Santos U20
06:00
América Mineiro U20

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fjölnir
01:00
Víkingur Reykjavík

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Enugu Rangers

191038 Botswana - Premier League

Police XI
21:00
Gilport Lions
Security Systems
21:00
Gaborone United
Mogoditshane Fighters
23:00
Prisons XI

3039 Togo - Championnat National

Kakadl
22:00
Binah

556 Belgium - Super League Women

Gent W
02:30
Genk W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
14:35
Wellington Phoenix W

614 Algeria - Algeria Youth League

Olympique Médéa U21
16:00
JS Saoura U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Afturelding
01:15
Grindavík
Selfoss
02:00
Thróttur Vogar
Njardvík
04:00
Kórdrengir

99474 World - Arena Cup

Šibenik
17:00
Opatija
Foresta Suceava
17:00
Iskra

11240938 Asia - Asian Cup Women

ญี่ปุ่น W
15:00
Myanmar W
ออสเตรเลีย W
17:00
Indonesia W
ไทย W
19:00
Philippines W
เกาหลีใต้ W
21:00
Vietnam W

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:00
Team Rhino
Wallidan
23:00
Armed Forces
Falcons
23:00
Banjul
Brikama United
23:00
GPA

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
02:00
RSLAF

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
20:00
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
02:45
Magpies

99474 World - Club Friendlies 3

Szeged 2011
15:00
Arsenal Tula
Radomiak Radom
15:00
MTK
คาราบัค
16:30
Bačka Topola
Liptovský Mikuláš
17:00
Rohožník
Wisła Kraków
17:00
Baník Ostrava
Ruh Brest
17:00
Slavia
Chrudim
17:00
Vratimov
Sandecja Nowy Sącz
17:30
Ruch Chorzów
Stade Lausanne-Ouchy
17:45
Servette
Midtjylland
19:00
Esbjerg
Ružomberok
19:00
Podbeskidzie
Warta Poznań
19:00
Slovan Liberec
สโลวาน บราติสลาวา
19:00
Podbrezová
Fortuna Babelsberg
19:30
Hertha BSC II
Guarani
19:30
Desportivo Brasil
Levski Sofia
20:00
Bohemians 1905
Elversberg
20:00
TuS RW Koblenz
MTK
20:00
ชัคตาร์
CSKA Sofia
20:00
Stal Mielec
Horsens
20:00
Randers
OFK Pirin
20:00
Sportist Svoge
Várda SE
20:00
Dukagjini
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
ลูโดโกเรต์ส
Radomiak Radom
21:00
Hradec Králové
Grasshopper
21:00
Winterthur
Kapfenberger SV
21:00
Mauerwerk
České Budějovice
21:00
Cracovia Kraków
SKA Khabarovsk
21:30
Nyíregyháza Spartacus
Aluminij
21:30
Budafoki MTE
Khimki
21:30
Baník Ostrava
Rijeka
22:00
Slovácko
Spfr. Dorfmerkingen
22:30
Ulm
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Stade Nyonnais
Norrby
23:00
Häcken
Lafnitz
23:30
Allerheiligen
Jammerbugt
23:30
Vendsyssel
Austria Wien II
00:00
Mannsdorf
Kapfenberger SV
00:30
Rottenmann
Vendsyssel
00:30
Aarhus Fremad
Schötz
02:00
Aarau
Bohemians
02:00
St Patrick's
Opava
06:00
Hanácká
เอสเค สลาเวีย ปราก
06:00
Hajduk Split
Paksi SE
06:00
Pécsi MFC
Lahti
06:00
JIPPO

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

La Garita W
04:00
Unión Viera W

802 Israel - Liga Bet - North A

Tzeirei Sakhnin
16:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ironi Bnei Kabul
17:45
Maccabi Ironi Yafia
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:00
Hapoel Ironi Safed
Tzeirey Tamra
19:30
Ahi Akko
Beitar Nahariya
06:00
Ironi Bnei Sha'ab

802 Israel - Liga Bet - North B

Ahi Bir al-Maksur
15:45
Hapoel Sandala Gilboa
MS Tirat HaCarmel
16:00
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Nujeidat Ahmed
16:30
Maccabi Isfiya
Pardes Hanna-Karkur
18:00
Maccabi Neve Sha'anan
Ihud Bnei Kfar Kara
18:00
Hapoel Tirat HaCarmel
Beitar Haifa Jacob
18:00
Hapoel Daliyat Al Karmel
Ihud Bnei Baka
18:30
Hapoel Ramot Menashe
Tzeirei Umm al-Fahm
19:00
MS Kfar Kama

802 Israel - Liga Bet - South A

Shimshon Bnei Taibe
16:40
Bnei Jaffa Ortodoxim
Maccabi Ironi Amishav PT
17:00
Beitar Ramat Gan
Hapoel Hod Hasharon
17:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Tzeirey Tira
18:00
Hakoah Ramat Gan
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
18:30
Hapoel Mahane Yehuda
Ironi Beit Dagan
18:30
Beitar Petah Tikva
Hapoel Ramat Yisrael
18:45
Hapoel Kiryat Ono

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Ironi Sderot
15:45
Maccabi Be'er Sheva
Maccabi Ironi Netivot
16:45
Hapoel Lod
Hapoel Merhavim
17:15
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Ironi Or Yehuda
18:00
Shikun HaMizrah
Hapoel Gedera
18:30
Maccabi Kiryat Malachi

รับชมตารางบอล วันที่ 21 ม.ค. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 21 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 21 ม.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 21 ม.ค. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 21 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 21 ม.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net