ตารางบอล วันที่ 15 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
19:30
เชลซี
เบิร์นลีย์
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
วัตฟอร์ด
นอริชซิตี
22:00
เอฟเวอร์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
เซาแธมป์ตัน
แอสตันวิลลา
00:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ลูตัน ทาวน์
19:30
บอร์มัธ
บาร์นสลีย์
22:00
แบล็กพูล
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ฟูลัม
22:00
บริสตอลซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
สวอนซีซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
เรดิง
มิลล์วอลล์
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
มอร์แคมป์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
Cheltenham Town
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
วีแกนแอทเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
19:30
Harrogate Town
Bradford City
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Hartlepool United
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Barrow
Exeter City
22:00
สคันธอร์ป
Mansfield Town
22:00
Walsall
Northampton Town
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Port Vale
22:00
Swindon Town
Stevenage
22:00
Sutton United
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
00:45
Heracles Almelo
เฟเยนูร์ด
02:00
วิเทสส์
ทเวนเต้
02:00
ฮีเรนวีน
Go Ahead Eagles
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
22:30
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FC Union Berlin
21:30
TSG Hoffenheim
VfB Stuttgart
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FSV Mainz 05
21:30
VfL Bochum 1848
FC Köln
21:30
FC Bayern München
Borussia Mönchengladbach
00:30
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
23:00
Lens
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซามพ์โดเรีย
21:00
โตริโน่
Salernitana
00:00
ลาซิโอ
ยูเวนตุส
02:45
อูดิเนเซ่

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
17:30
Singha Chiangrai United
PT Prachuap FC
18:00
Suphanburi Football Club
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Chonburi FC
Khonkaen United
19:00
Port FC

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
17:00
Muangkan United
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:30
ชัยนาท ฮอร์นบิล
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

ไอซ์แลนด์
18:00
เกาหลีใต้

462 England - National League

Barnet
22:00
Chesterfield
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Altrincham
Wealdstone
22:00
Dover Athletic

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
22:00
Gloucester City
Chester
22:00
Brackley Town
Darlington
22:00
Kidderminster Harriers
Hereford
22:00
Gateshead
Kettering Town
22:00
Curzon Ashton
Leamington
22:00
Fylde

462 England - Fa Trophy

Dagenham & Redbridge
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
St Albans City
22:00
Cheshunt
York City
22:00
Slough Town
Tonbridge Angels
22:00
King's Lynn Town
Southport
22:00
Solihull Moors
Notts County
22:00
Eastleigh
Dartford
22:00
Weymouth
Aldershot Town
22:00
Bromley
Morpeth Town
22:00
Boston United
Yeovil Town
22:00
Needham Market
Stockport County
22:00
Larkhall Athletic
Spennymoor Town
22:00
Plymouth Parkway
Boreham Wood
22:00
Maidstone United
Alfreton Town
22:00
Halifax Town
Wrexham
00:30
Folkestone Invicta

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
18:00
Brighton U18
West Ham U18
18:00
Arsenal U18
Liverpool U18
18:00
Manchester City U18
Southampton U18
18:30
Tottenham U18
Leeds United U18
19:00
Blackburn U18
Nottingham Forest U18
19:30
Sunderland U18
Stoke City U18
22:00
Derby U18

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:00
Birmingham W
Aston Villa W
20:00
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Brightlingsea Regent
Bognor Regis Town
22:00
Horsham
Bowers & Pitsea
22:00
Carshalton Athletic
Cray Wanderers
22:00
Corinthian-Casuals
Haringey Borough
22:00
Enfield Town
Kingstonian
22:00
Wingate & Finchley
Lewes
22:00
Merstham
Margate
22:00
AFC Hornchurch
Worthing
22:00
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Felixstowe & Walton United
22:00
Hashtag United
AFC Sudbury
22:00
Romford
Basildon United
22:00
Dereham Town
Brentwood Town
22:00
Great Wakering Rovers
Bury Town
22:00
Witham Town
Grays Athletic
22:00
Coggeshall Town
Heybridge Swifts
22:00
Aveley
Hullbridge Sports
22:00
Canvey Island
Tilbury
22:00
Stowmarket Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Hertford Town
22:00
Bedford Town
Colney Heath
22:00
Barton Rovers
Harlow Town
22:00
Didcot Town
AFC Kempston Rovers
22:00
AFC Dunstable
Kidlington
22:00
Berkhamsted
North Leigh
22:00
Aylesbury United
St Neots Town
22:00
Welwyn Garden City
Waltham Abbey
22:00
Ware
Wantage Town
22:00
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
United of Manchester
Buxton
22:00
Warrington Town
Gainsborough Trinity
22:00
Basford United
Grantham Town
22:00
Ashton United
Lancaster City
22:00
Morpeth Town
Nantwich Town
22:00
Mickleover Sports
South Shields
22:00
Radcliffe Borough
Stafford Rangers
22:00
Hyde United
Stalybridge Celtic
22:00
Scarborough Athletic
Whitby Town
22:00
Atherton Collieries
Witton Albion
22:00
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
Peterborough Sports
Banbury United
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Bromsgrove Sporting
22:00
Alvechurch
Coalville Town
22:00
Tamworth
Lowestoft Town
22:00
Biggleswade Town
Nuneaton Town
22:00
Rushall Olympic
Redditch United
22:00
Stratford Town
Royston Town
22:00
Leiston
Hitchin Town
22:00
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
20:30
GVVV
Excelsior Maassluis
21:00
Noordwijk
Kozakken Boys
21:00
IJsselmeervogels
Quick Boys
21:00
HHC
Rijnsburgse Boys
21:00
Volendam II
Spakenburg
21:00
TEC
Jong Sparta
21:30
ASWH
De Treffers
00:00
Katwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
St. Pauli
19:30
Erzgebirge Aue
นูเรมเบิร์ก
19:30
พาเดอร์บอร์น
Darmstadt 98
02:30
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
20:00
Türkgücü-Ataspor
Kaiserslautern
20:00
Meppen
Zwickau
20:00
Viktoria Köln
Freiburg II
20:00
Magdeburg
Osnabrück
20:00
Saarbrücken
1860 München
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
20:00
Hamm United

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
22:45
Laçi
Tirana
01:45
Vllaznia Shkodër

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

OH Leuven
22:15
Mechelen
Zulte-Waregem
00:30
KV Oostende
คลับ บรูกก์
02:45
Sint-Truiden

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
22:00
Paphos
Ethnikos Achna
00:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Nea Salamis
19:30
Anagennisi Deryneia
ASIL Lysi
19:30
Onisilos
Ermis
19:30
Enosis
Ayia Napa
19:30
Omonia 29is Maiou
Karmiotissa
19:30
Ahironas
Othellos
19:30
Omonia Aradippou
Akritas
19:30
Xylotympou

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แก็งก็อง
01:00
Grenoble Foot 38
Nancy
01:00
Bastia
Rodez
01:00
ดิฌง
ตูลูส
01:00
Pau
Sochaux
02:00
ก็อง

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Volos NFC
Lamia
22:15
Ionikos
Apollon Smirnis
00:30
Aris
PAOK
00:30
OFI

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Haifa
22:30
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Katamon
00:50
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Cremonese
20:00
Como
ปาร์มา
20:00
Crotone
Reggina
20:00
เบรสชา
Cittadella
20:00
Cosenza
Pisa
22:15
โฟรซิโนเน่

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Glenavon
Larne
22:00
Dungannon Swifts
Linfield
22:00
Ballymena United
Portadown
22:00
Coleraine
Warrenpoint Town
22:00
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Ballinamallard United
Queen's University
21:00
Knockbreda
Ards
22:00
Dundela
Ballyclare Comrades
22:00
Institute
Dergview
22:00
Loughgall

20 พรีเมียรา ลีกา

Boavista
22:30
Gil Vicente
เบนฟิกา
01:00
Moreirense
บราก้า
01:00
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
18:00
Academico Viseu
Penafiel
22:30
Vilafranquense

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Greenock Morton
Dunfermline Athletic
22:00
Hamilton Academical
Inverness CT
22:00
Queen of the South
Raith Rovers
22:00
Arbroath

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Falkirk
Alloa Athletic
22:00
Queen's Park
Cove Rangers
22:00
Montrose
Dumbarton
22:00
East Fife
Peterhead
22:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Forfar Athletic
Elgin City
22:00
Albion Rovers
Kelty Hearts
22:00
Edinburgh City
Stenhousemuir
22:00
Cowdenbeath
Stranraer
22:00
Stirling Albion

32 Spain - Copa Del Rey

มาจอร์กา
22:00
เอสปันญ่อล
คิโรน่า
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:30
กาดิซ

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Adana Demirspor
17:30
Kayserispor
Sivasspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Fatih Karagümrük
20:00
Rizespor
อิสตันบูล บีบี
23:00
คอนยาสปอร์
Antalyaspor
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Denizlispor
17:30
Manisa BBSK
İstanbulspor
20:00
Ümraniyespor
Kocaelispor
23:00
Ankaragücü

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Herediano

53128 Guatemala - Primera Division

Aurora
04:00
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
08:00
Pumas UNAM
Necaxa
10:00
มอนเตอร์เรย์
Atlas
06:00
Atlético San Luis

614 Algeria - Ligue 1

HB Chelghoum Laïd
20:30
Tlemcen
NA Hussein Dey
21:00
ES Sétif

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Recreativo do Libolo
Sagrada Esperança
21:00
1º de Agosto
Kabuscorp
22:00
Desportivo Huíla

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Asante Kotoko

26833 Grenada - Premier Division

Hurricanes
03:00
Camerhogne
Hard Rock
03:00
Mt. Rich
Chantimelle
05:30
Eagles Super Strikers
SAB Spartans
05:30
St. John's

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
19:00
Leopards
Mathare United
19:00
Police

16175 Libya - Premier League

Asswehly
20:00
Abu Salim
Al Hilal
23:00
Al-Tahaddi

26 Mali - Premiere Division

US Bougouba
22:30
Afrique Football Élite
Bakaridjan
22:30
Douannes de Sikasso
Djoliba
23:00
USC Kita

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Kagera Sugar
Dodoma Jiji
23:00
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Chambishi
Kafue Celtic
20:00
Forest Rangers
Prison Leopards
20:00
Buildcon
Kansanshi Dynamos
20:00
Red Arrows
Konkola Blades
20:00
Lusaka Dynamos
Nkana
20:00
Zanaco

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:15
AC Sporting
Safa
19:15
Tadamon Sour
Al Ahed
21:45
Shabab Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Muscat
19:55
Al-Ittihad
Nizwa
20:00
Sohar
Saham
20:00
Al-Rustaq
Al-Musannah
20:00
Al Suwaiq
Al-Nahda
20:05
Oman Club
Dhofar
20:25
Bahla
Al Seeb
23:15
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ta'ee
19:40
Dhamk
Al Nassr
22:05
Al Faisaly
Al Ahli Jeddah
00:00
Al Hazm
Al Hilal
00:00
Al Taawon

15326 Bermuda - Premier League

St. George's Colts
02:00
Somerset Trojans

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
BC Rangers
Warriors
16:30
Eastern

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

ATK Mohun Bagan
21:00
Bengaluru

153732 India - I-League

Rajasthan FC
15:30
Arrows
Mohammedan
18:00
Churchill Brothers
TRAU
21:00
Kenkre

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Welling United
Eastbourne Borough
22:00
Hungerford Town
Hampton & Richmond
22:00
Dorking Wanderers
Hemel Hempstead Town
22:00
Bath City
Oxford City
22:00
Billericay Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
20:30
Ajax Amateurs
Staphorst
20:30
ODIN '59
Lisse
20:30
VVOG
Barendrecht
20:30
ACV
DVS '33
20:30
Excelsior '31
SteDoCo
20:30
GOES
Sportlust '46
21:00
Sparta Nijkerk
Ter Leede
21:00
VVSB
DOVO
21:00
Harkemase Boys

147 - Africa Cup of Nations

ไนจีเรีย
23:00
ซูดาน
กินี-บิสเซา
02:00
อียิปต์

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
02:00
Meux II

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
19:30
Halkanoras
APEP
19:30
Iraklis Yerolakkou
Digenis Morphou
19:30
EN THOI Lakatamia
Digenis Ypsonas
19:30
Peyia

17 France - CFA Group A

Versailles
21:00
St-Pryvé St-Hilaire
Romorantin
23:00
Guingamp II
Granville
00:00
Poissy
Vitré
00:00
Blois

17 France - CFA Group B

Beauvais
00:00
Lens II
Fleury 91
00:00
Olympique St Quentin
Metz II
00:00
Gobelins

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
22:00
Jura Sud Foot
Monaco II
00:00
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

Les Herbiers
00:00
Montpellier II
Angers SCO II
00:00
Chamalières
Bourges Foot 18
00:00
Colomiers US
Yzeure
00:30
Angoulême
Stade Montois
00:30
Nantes II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
20:30
Velay
Bourgoin-Jallieu
00:00
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Paron
Morteau Montlebon
21:00
Gueugnon
Pontarlier
00:00
Racing Besançon
Besancon FC
00:00
Valdahon Vercel
Montceau
00:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Pontivy GSI
00:00
Drapeau Fougères
Stade Briochin II
00:00
TA Rennes
Rennes II
00:00
Saint-Colomban Locmine
Saint-Pierre Milizac
00:00
Plouzane
Brest II
00:30
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:30
Déols
Tourangeau
00:00
C' Chartres II
Montlouis
01:00
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
21:00
Boulogne II
Croix Football IC
00:00
Saint-Omer
Lille II
00:00
Wasquehal
Valenciennes II
00:00
Maubeuge
Feignies-Aulnoye
00:00
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

Dives-Cabourg
23:00
Le Havre II
Saint-Lo Manche
00:00
Vire
Avranches II
00:00
Romilly-Pt St Pierre
Bayeux
00:00
Alencon
Dieppe
00:00
Évreux 27
Cherbourg
00:00
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
17:00
Lefkimmi

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camara de Lobos
23:00
Marítimo II

32 Spain - Tercera - Group 1

Ourense CF
22:30
Viveiro
Somozas
23:00
Atlético Arnoia
Deportivo La Coruña II
23:00
Noia
Choco
23:00
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 2

El San Martin
21:45
Praviano
Langreo II
22:00
Mosconia
Tuilla
22:00
Real Titánico
Luarca
22:30
Urraca
Roces
02:00
Real Oviedo II

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Colindres
Escobedo
22:15
Torina
Atlético Albericia
23:00
Vimenor
Castro
23:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
Beasain
Urduliz
22:15
Portugalete
Anaitasuna FT
22:30
Beti Gazte
Pasaia KE
22:30
Deusto
Tolosa
22:30
Deportivo Alaves II
Amurrio
23:00
Lagun Onak
Durango
23:00
Basconia
Leioa
23:00
Aurrera de Ondarroa
Barakaldo
00:00
CD Vitoria
Uritarra
00:00
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
22:00
Saguntino
Hércules II
22:00
Villajoyosa
Torrent
23:00
Roda
Villarreal III
23:30
Silla
Acero
00:00
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas
22:00
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:30
Almazán
La Virgen del Camino
21:45
Atlético Tordesillas
Atlético Astorga
22:00
Palencia CF
UD Santa Marta
22:00
Colegios Diocesanos
Ciudad Rodrigo
23:15
Bembibre

32 Spain - Tercera - Group 9

Torreperogil
00:00
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 11

Manacor
22:30
San Rafael
Felanitx
22:30
Rotlet Molinar
Campos
23:00
PE Sant Jordi
Collerense
23:45
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Tenerife II
Arucas
18:30
Atlético Paso
Las Zocas
01:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 15

Avance Ezcabarte
21:30
Beti Onak
Pamplona
22:00
Corellano
Subiza
22:30
Valle Egüés
Gares
23:00
Azkoyen
Burladés
23:30
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
23:00
Rapid de Murillo
Yague
00:30
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Utebo
22:30
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
22:00
Azuqueca
Hogar Alcarreño
23:00
Miguelturreño
La Roda
06:00
Villarrubia

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Turgutluspor
17:00
Sivas Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Yıldırım Belediyesispor
16:00
Batman Petrolspor
Bergama Belediyespor
17:00
Elazığspor
Fatsa Belediyespor
17:00
Hendek Spor
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Kütahyaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
17:00
Kızılcabölükspor
Yeni Altındağ BS
17:00
Halide Edip Adıvar

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
02:00
Bahia
Jacuipense
02:00
Atlanta
Atlético Alagoinhas
04:30
Vitória da Conquista

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Ferroviário
Crato
01:00
Pacajus
Caucaia
02:00
Icasa
Iguatu
02:00
Maracanã

5 Brazil - Piauiense

Oeirense
02:00
Ríver
Parnahyba
02:00
Fluminense PI
Flamengo PI
02:00
4 de Julho

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
02:00
Falcon

862868 Nepal - A Division

Friends Club
14:15
Nepal Army
Three Star
18:00
Sankata

3347 San Marino - Campionato

Libertas
21:00
Folgore
Cailungo
21:00
Faetano
Murata
21:00
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
บริสเบน รอร์
เพิร์ธ กลอรี
18:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

251 Italy - PrimaVera 1

Bologna U19
17:00
Verona U19
Pescara U19
17:00
Cagliari U19
Milan U19
19:00
Inter U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Corinthians U20
07:45
Resende U20
Atlético GO U20
21:00
Palmeiras U20
Canaã U20
21:00
Juventus U20
Desportivo Brasil U20
01:00
IAPE U20
Internacional U20
01:00
Portuguesa U20
Osasco Audax U20
03:15
Vasco U20
Retrô U20
05:00
Cruzeiro U20
Flamengo SP U20
05:30
Oeste U20

44 Argentina - Torneos De Verano

Colo-Colo
07:00
Universidad Chile

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Wasl
20:05
Al Ain
Al Jazira
23:00
Al Wahda

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Bohemians 1905
16:30
Jablonec
Varnsdorf
16:30
Mladá Boleslav
Baník Ostrava
16:30
Prostějov
Senica
16:30
Skalica
Sparta Praha II
19:00
Dukla Praha
Teplice
19:00
Táborsko
Spartak Trnava
19:00
Zlaté Moravce

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

FH
19:00
ÍA
Stjarnan
19:30
ÍBV

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Víkingur Reykjavík
21:00
Valur
Fylkir
21:00
Fjölnir
ÍR
21:00
KR
Fram
22:15
Thróttur Reykjavík

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
20:00
Katsina United

191038 Botswana - Premier League

BDF XI
20:30
Orapa United
Police XI
21:00
Masitaoka
BR Highlanders
21:00
Security Systems
Galaxy
21:00
Gaborone United
Morupule Wanderers
21:00
Prisons XI
Township Rollers
21:00
Gilport Lions
Mogoditshane Fighters
21:00
Extension Gunners
Notwane
00:00
Sua Flamingoes

482134 Lesotho - Premier League

Likhopo
17:00
Lesotho Defence Force
Kick4Life
17:00
Likhopo
LCS
20:00
Mazenod
LMPS
20:00
Kick4Life
Linare
20:00
Manonyane
Lifofane
20:00
Sefotha-Fotha

3039 Togo - Championnat National

OTR
22:00
Kotoko
Binah
22:00
Sara Sport

1560 Congo - Ligue 1

Nathaly's
20:00
Diables Noirs
Cheminots
22:00
Otôho d'Oyo

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
18:00
Villarreal W

17 France - Division 1 Women

Stade de Reims W
20:30
Fleury 91 W
Montpellier W
20:30
Saint-Étienne W
Paris W
20:30
Issy W
Guingamp W
20:30
Bordeaux W

251 Italy - Serie A Women

Roma W
18:30
Empoli W
Sampdoria W
20:30
Lazio W
Verona W
20:30
AC Milan W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
01:00
América W
Querétaro W
06:00
Pachuca W

98 Australia - W-League

Sydney W
13:05
Canberra United W
Adelaide United W
13:05
Melbourne City W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fjölnir / Vængir U19 II
19:00
Leiknir / KB U19
Fram / Úlfarnir U19 II
20:00
KR / KV U19

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Kabylie U21
20:00
NC Magra U21
ASO Chlef U21
20:00
CR Belouizdad U21
USM Alger U21
20:00
MC Alger U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
18:00
Marítimo U23
Famalicão U23
18:00
Farense U23
Sporting CP U23
22:00
Académica U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Grindavík
17:00
KV
Kórdrengir
21:00
Thróttur Vogar

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Sporting Gijón II W
22:00
Deportivo La Coruña II W
Viajes Interrías W
23:00
Villestro W
Umia W
23:00
Mos W

99474 World - Arena Cup

Istra 1961
17:00
Foresta Suceava
Šibenik
20:30
Žarkovo

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
18:30
Warrenpoint Town U20
Coleraine U20
21:00
Portadown U20
Dungannon Swifts U20
21:00
Larne U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Anglet Genets
01:00
Poitiers
Stade Bordelais
01:00
Aviron Bayonnais
Lège-Cap-Ferret
01:00
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

Agde
00:00
Blagnac
Alberes Argelès
01:00
Balma
Muret
01:00
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
21:00
Meaux Academy Football
Aubervilliers
22:00
Ivry US
Mantes 78
00:00
Paris II
Blanc Mesnil
00:00
Les Ulis
Linas-Montlhery
00:00
Créteil II
PSG II
00:00
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannet Rocheville
19:00
Furiani-Agliani
Villefranche SJB
20:30
Nice II
Lucciana
20:30
Mandelieu LN
Marseille Endoume Catalans
22:00
Istres

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Marimoo
Wallidan
23:00
GAMTEL
Brikama United
23:00
Armed Forces

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
Kamboi Eagles
Bo Rangers
23:15
Bai Bureh Warriors
Mighty Blackpool
02:00
Central Parade

99474 World - Club Friendlies Women

Köln W
18:00
SGS Essen W
SC Sand W
19:00
Young Boys W
Eintracht Frankfurt W
19:00
Elversberg W
Freiburg W
19:00
Grasshopper W

453172 Macao - Primeira Division

Polícia
18:00
Sporting Macau
เบนฟิกา
20:00
Casa de Portugal

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
22:00
Europa FC
St Josephs FC
00:30
Europa Point

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Chamchuri United
15:30
Welfare Royal Air Force
Inter Bangkok
15:30
Prime Bangkok
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Army
North Bangkok University
15:30
Grakcu Sai Mai United

99474 World - Club Friendlies 3

Piast Gliwice
17:00
Goczałkowice Zdrój
Polonia Bytom
17:00
SKRA Częstochowa
Rekord Bielsko-Biała
17:00
Katowice
Rapid Wien II
17:00
Stripfing
Stomil Olsztyn
17:00
Mamry Giżycko
Gütersloh
17:00
Rödinghausen
Austria Wien
18:00
TWL Elektra
Widzew Lodz
18:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Austria Wien
18:00
Traiskirchen
Warta Poznań
19:00
Arka Gdynia
Zagłębie Sosnowiec
19:00
Resovia Rzeszów
Widzew Lodz
19:00
Siarka Tarnobrzeg
Augsburg II
19:00
Aalen
St. Pauli II
19:00
Victoria Hamburg
Pirmasens
20:00
Etzella Ettelbrück
Ried
20:00
Vorwärts Steyr
Juniors OÖ
20:00
Gurten
Wiedenbrück
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Brinkumer SV
20:00
Oberneuland
TSV Sasel
20:00
Altona 93
Düren Merzenich
21:00
Wegberg-Beeck
Lippstadt 08
22:00
Hessen Kassel

99474 World - Club Friendlies 4

Győri ETO
19:00
Szolnoki MÁV
Sturm Graz II
21:00
Mettersdorf

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brechin City
22:00
Fort William
Buckie Thistle
22:00
Formartine United
Deveronvale
22:00
Wick Academy
Inverurie Loco Works
22:00
Fraserburgh
Keith
22:00
Strathspey Thistle
Lossiemouth
22:00
Forres Mechanics
Nairn County
22:00
Brora Rangers
Rothes
22:00
Huntly
Turriff United
22:00
Clachnacuddin

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Son Sardina W
18:00
Stadium Casablanca W
Pardinyes W
22:00
Sant Gabriel W
Espanyol II W
01:00
Europa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Monte W
23:00
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cacereño II W
22:00
Extremadura W
Salamanca W
23:15
Santa Teresa II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Madrid III W
22:00
Samper W
Logroño II W
22:30
Pozuelo Alarcón W
Real Madrid II W
23:00
Laurus W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Peña la Amistad W
19:00
La Garita W
Llamoro W
20:20
Orientación Marítima W
Real Unión Tenerife II W
01:00
Güímar W
Puerto del Carmen W
06:00
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Murcia Féminas W
22:00
Plaza Argel W
Valencia II W
22:30
UD Aguilas W
Elche II W
23:00
Toledo W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Watbot
15:30
Uttaradit
See Kwae
15:30
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Khonkaen Mordindang
15:30
Sakon Nakhon
Sisaket United
15:30
Ubon Ratchathani
Huai Thalaeng United
15:30
Mahasarakham United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Krabi
15:30
Jalor City
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Young Singh United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

ACDC
15:30
Sa Kaeo City
Rayong United
15:30
Kabin United
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Royal Thai Fleet

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Ang Thong
15:30
Bang Pa-in
Samut Songkhram
15:30
Kanchanaburi
Saraburi United
18:00
IPE Samut Sakhon

802 Israel - Liga Bet - North A

Ihud Bnei Mejdel Krum
16:00
Maccabi Bnei Jadida
Maccabi Ironi Yafia
16:30
Hapoel Deir Hanna

802 Israel - Liga Bet - South A

Sporting Tel Aviv
02:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa

รับชมตารางบอล วันที่ 15 ม.ค. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 15 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 15 ม.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 15 ม.ค. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 15 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 15 ม.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net