ตารางบอล วันที่ 23 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

Polkowice
16:00
Odra Opole
เซลต้า บีโก้
16:00
Sanluqueño
Korona Kielce
17:00
Sandecja Nowy Sącz
เลเวอร์คูเซ่น
19:00
ไฟร์บวร์ก
นอริชซิตี
19:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
โกรนิงเงิน
20:00
FC Volendam
นอริชซิตี
20:15
ฮัดเดอร์ฟิลด์
โกรนิงเงิน
20:30
ฮีเรนวีน
FC Eindhoven
21:00
Lommel United
Roda JC Kerkrade
21:00
อาร์เคซี วาลไวก์
Crotone
21:00
Cotronei
สตุทท์การ์ดต
21:15
Arminia Bielefeld
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Puszcza Niepołomice
ŁKS Łódź
22:00
Znicz Pruszków
อาโปเอล
22:00
Bnei Sakhnin
อตาลันต้า
22:00
Modena
Ternana
22:00
Grosseto
PAEEK
22:00
Onisilos
PAEEK
22:00
Onisilos
ดินาโมเคียฟ
22:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Hapoel Tel Aviv
22:30
Arka Gdynia
Kalisz
22:30
Hapoel Tel Aviv
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
23:00
NAC Breda
FC Dordrecht
23:00
Almere City
เบรสชา
23:00
Real Calepina
Antalyaspor
23:00
Tadamon Sour
ลิเวอร์พูล
23:15
ไมนซ์
Jeddeloh
23:30
Rödinghausen
ลาซิโอ
23:30
Triestina
Szombathelyi Haladás
23:30
Mannsdorf
Szombathelyi Haladás
23:30
Al Ittifaq
Go Ahead Eagles
00:00
วิเทสส์
วีวีวี เวนโล
00:00
Helmond Sport
Atlas Delmenhorst
00:00
VfL Oldenburg
Racing Santander
00:00
Sporting Gijon II
นูมานเซีย
00:00
แอตเลติโก มาดริด
Neckarsulmer SU
00:00
Astoria Walldorf
Olimpia Elbląg
00:00
Przodkowo
Unionistas de Salamanca
00:30
เรอัล บายาโดลิด
Taverne
00:30
Chiasso
Rotenburger SV
00:30
Buchholz
Stern Marienfelde
00:30
Stern
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:00
มิดเดิลส์เบรอ
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
Figueres
01:00
Barcelona II
L'Escala
01:00
Barcelona II
Aylesbury United
01:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Northwood
01:30
Chesham United
Hampton & Richmond
01:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
AFC Emley
01:45
Stocksbridge Park Steels
Campion
01:45
Silsden

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
01:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
00:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
23:00
Bayreuth
Viktoria Aschaffenburg
23:30
Buchbach
Schalding-Heining
23:30
Nürnberg II
Unterhaching
00:00
Wacker Burghausen
Bayern München II
00:00
Heimstetten
1860 Rosenheim
00:00
Aubstadt
Memmingen
00:30
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
00:00
Tennis Borussia
Germania Halberstadt
00:00
Hertha BSC II
Tasmania Berlin
00:00
Babelsberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

1. SC Feucht
00:00
DJK Bamberg
Ammerthal
00:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
23:30
Ismaning

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
01:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
Wacker Innsbruck
Amstetten
23:30
Floridsdorfer AC
Juniors OÖ
23:30
Lafnitz
SV Horn II
23:30
Vorwärts Steyr
Kapfenberger SV
23:30
Liefering
St. Pölten
01:25
Rapid Wien II

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Standard Liège
01:45
เกงค์

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:45
Cherno More
Beroe
01:00
Lokomotiv Sofia 1929

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
01:00
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
23:00
Varnsdorf
Táborsko
23:00
Zbrojovka Brno

245 Czech Republic - Czech Cup

Havířov
22:00
Vratimov
Havlickuv Brod
23:00
Velké Meziříčí
Bzenec
23:00
Uherský Brod
Slavičín
23:00
Holesov

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
Hobro
FC Helsingør
00:00
Fremad Amager
Horsens
00:00
HB Køge

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:30
KTP

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

ÍBV
01:00
Grindavík
Thór
01:00
Grótta
Víkingur Ólafsvík
02:15
Fram

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
02:15
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Athlone Town
01:45
Waterford United
St Patrick's
01:45
Bray Wanderers
UCD
01:45
Shelbourne
Wexford Youths
01:45
Cabinteely
Maynooth Univ.
02:00
Malahide United
St. Kevin's Boys
02:00
Kilnamanagh
Shamrock Rovers
02:00
Galway United

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
23:00
Stal Mielec
Lech Poznań
01:30
Radomiak Radom

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

Portimonense
02:15
Académica

155 Romania - Liga 1

Argeş
22:30
UTA Arad
Mioveni
01:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rostov
00:00
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

Dolgie Prudy
21:00
KAMAZ

227 Russia - Youth League

Rostov U19
15:00
Sochi U19
Ural U19
16:00
Spartak Moskva U19
Nizhny Novgorod U19
17:00
Rubin Kazan U19
Khimki U20
17:00
UOR №5 U20
Ufa U19
19:00
Strogino U20
Dinamo Moskva U19
20:00
CSKA Moscow U19
Krylya Sovetov U19
20:00
Akademiya Konoplev U20
Akhmat Grozny U19
21:00
Zenit U19
Lokomotiv Moskva U19
22:00
Krasnodar U19

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
22:30
Spartak Subotica
Voždovac
01:00
Proleter Novi Sad
Novi Pazar
05:00
Čukarički

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
01:00
Zlaté Moravce

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:00
Celje

62 Switzerland - Challenge League

Thun
01:30
Yverdon Sport
Neuchâtel Xamax
01:30
Aarau
Stade Lausanne-Ouchy
01:30
Winterthur

86 Ukraine - Premier League

Lviv
23:30
Mariupol

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
05:00
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

Tristán Suárez
06:00
Almagro

5 Brazil - Serie B

Avaí
07:30
Operário PR
Londrina
02:00
Remo
Ponte Preta
06:00
Goiás

5 Brazil - Serie C

Criciúma
02:00
Figueirense
Oeste
06:00
Paraná

80 Chile - Primera B

San Luis
07:30
Univ. Concepción

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
04:00
Boyacá Chicó

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
09:00
América

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
06:00
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Cienciano
01:15
Academia Cantolao
Carlos Manucci
03:30
Deportivo Municipal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:25
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
Austin
08:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Charleston Battery
06:30
Charlotte Independence

614 Algeria - Ligue 1

CA Bordj Bou Arreridj
23:45
Tlemcen
JS Saoura
00:00
ASO Chlef
RC Relizane
00:00
JS Kabylie
Olympique Médéa
00:00
Paradou AC
CR Belouizdad
00:00
NC Magra
USM Alger
02:30
US Biskra
MC Alger
02:30
JSM Skikda
USM Bel Abbès
02:30
NA Hussein Dey
MC Oran
03:00
CS Constantine
Aïn M'lila
03:00
ES Sétif

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
22:00
Al-Nasr
Ngom Egdabya
22:00
Al Hilal
Khaleej Sart
22:00
Al-Tahaddi
Abu Salim
22:30
Al-Madina
Alittihad Misurata
22:30
Almahalla
Al Ahli Tripoli
01:00
Al-Khmes

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
01:30
Youssoufia Berrechid
Rapide Oued Zem
01:30
Moghreb Tétouan
RSB Berkane
01:30
FUS Rabat
Raja Casablanca
01:30
CR Khemis Zemamra

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Ma'an
Al Buqa'a
00:30
Sahab

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
16:30
Wuhan Three Towns
Xinjiang Tianshan
18:35
Chengdu Qianbao
Sichuan
19:00
Nanjing City

712 เคลีก เกาหลีใต้

Suwon Bluewings
17:30
Incheon United

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

Ethiopia U23
20:00
Burundi U23

11555657 South America - Copa Sudamericana

Peñarol
07:30
Nacional
Rosario Central
07:30
Deportivo Táchira

11555657 South America - Copa Libertadores

Internacional
07:30
Olimpia

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
22:30
KaaPo
TPV
23:00
I-Kissat

2405 Estonia - Estonian Cup

Tulevik II
23:00
Ganvix
Helios
23:00
Rakvere Tarvas
Pärnu
23:00
TJK Legion II
TransferWise
23:30
Tallinna Kalev

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
17:30
Acacia Ridge

98 Australia - Npl Tasmania

Launceston City
16:30
Riverside Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
16:30
Gold Coast Knights
Moreton Bay United
16:30
Peninsula Power

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
17:45
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Green Gully
Port Melbourne
16:45
Heidelberg United
Bentleigh Greens
17:30
Altona Magic

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Treibach
00:00
Ried II
Weiz
00:00
Gleisdorf 09
Bad Gleichenberg
00:00
Kalsdorf
Deutschlandsberger SC
00:00
Wolfsberger AC II
Hertha
00:00
Gurten
Union Vöcklamarkt
00:00
Wels
Allerheiligen
00:00
St. Anna

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
18:30
Zenit Izhevsk
Irtysh
20:00
Amkar Perm'
Fakel II
21:00
Sakhalin
Metallurg Vidnoye
22:00
Rodina Moskva
Ryazan
22:30
Salyut Belgorod
Chernomorets
23:00
Legion Dynamo
Krasava Odintsovo
23:00
Leningradets

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
19:30
Textáfrica
ENH Vilankulo
19:30
Songo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
22:30
HPS W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
05:00
Puebla W

3483 USA - USL League One

New England II
06:00
Toronto II

44 Argentina - Reserve League

Atlético Tucumán Res.
20:00
Huracán Res.
Platense Res.
20:00
Aldosivi Res.
Colón Res.
20:00
Lanús Res.
San Lorenzo Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
Banfield Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Patronato Res.
20:00
Sarmiento Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Rosario Central Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
River Plate Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Independiente Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
Arsenal Res.
Argentinos Juniors Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Racing Club Res.
01:00
Gimnasia Esgrima Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Altona Magic U21

1004 Canada - Premier League

Forge
07:00
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

SR
03:00
KH

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bezau
00:00
Lochau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
Acacia Ridge Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Borussia Bocholt W
23:00
SGS Essen W

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
20:00
Lun Lok

1233 Finland - Kolmonen

PJK
22:00
NoPS
SexyPöxyt
22:15
Espoon Tikka
Kultsu
22:30
KyPa
P-Iirot
22:30
JyTy Turku
MaPS
22:30
Toejoen Veikot
VG-62
22:30
TPK
Jyväskylä Blackbird
23:00
Warkaus
LehPa
23:00
PAVE
PKKU II
23:00
Kontu
PuiU Helsinki
23:00
LPS
JanPa
23:00
TKT
Loiske
23:00
PP-70
Kuusysi
23:30
Futura
Valtti
00:15
Kapina
Espoo II
00:15
SAPA III

รับชมตารางบอล วันที่ 23 ก.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 23 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 23 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 23 ก.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 23 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 23 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net