ตารางบอล วันที่ 8 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Tre Fiori
20:00
Linfield

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
สากัน โตสู
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
17:00
เวกัลตะ เซนได
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
FC เรียวเคียว
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เอฮิเมะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โทชิกิ SC

49477 ไทยลีก

พีที ประจวบ เอฟซี
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
ชลบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
17:45
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
20:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Benesov
15:00
Viktoria Žižkov
MOL Vidi
15:00
Újpest
Schott Mainz
15:00
Teutonia WS
Benatky nad Jizerou
15:00
Dobrovice
Hradec Králové
15:15
Převýšov
Teplice
15:30
Dukla Praha
Jong Ajax
15:30
Jong AZ
Třinec
15:30
Opava
Bohemians 1905
15:30
Jablonec
Deinze
15:30
Lierse Kempenzonen
Loko Vltavín
15:30
Bohemians 1905 B
TEC
15:30
NSC Nijkerk
TOP Oss
16:00
Excelsior
Arka Gdynia
16:00
Chojniczanka Chojnice
České Budějovice
16:00
Táborsko
Vysočina Jihlava
16:00
Zbrojovka Brno
Budafoki MTE
16:00
Diósgyőr
สตุทท์การ์ดต
16:00
Sandhausen
Mladá Boleslav
16:00
Slovan Liberec
Helmond Sport
16:00
OSS '20
FC Den Bosch
16:00
Roda JC Kerkrade
Næsby
16:00
Middelfart
B 93
16:00
Hillerød
Brønshøj
16:00
Frem
Jammerbugt
16:00
Skjold Sæby
AB
16:00
BSF
Alemannia Aachen
16:00
TVD Velbert
Rotenburger SV
16:00
Oberneuland
Sparta Nijkerk
16:00
AFC
HSC Hannover
17:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Hoffenheim II
17:00
Pirmasens
Holbæk B&I
17:00
Skovshoved
Podbeskidzie
17:00
Wisła Kraków
Raków Częstochowa
17:30
Lechia Gdańsk
Chomutov
18:00
Baník Sokolov
Paksi SE
18:00
Diósgyőr
Podbeskidzie
18:00
Wisła Kraków
Ústí nad Labem
18:00
Dukla Praha
Bohemians 1905
18:00
Jablonec
Diósgyőr
18:00
Paksi SE
TuRU 1880 Düsseldorf
18:00
SW Dusseldorf
ดิฌง
19:00
Metz XI
Tasmania Berlin
19:00
Hertha BSC II
Jong Utrecht
19:00
Go Ahead Eagles
Hessen Kassel
19:00
Havelse
Plauen
19:00
Bischofswerdaer FV
Viktoria Žižkov
19:00
Slovan Velvary
Germania Halberstadt
19:00
Chemie Leipzig
VfL Halle
19:00
Tennis Borussia
ASC Dortmund
19:00
SV Steinbach
Bayreuth
19:00
Augsburg II
FSV Optik Rathenow
19:00
TuS Makkabi Berlin
Siegburger SV
19:00
Koblenz
Schonnebeck
19:00
Homberg
Quick Boys
20:00
Telstar
ŁKS Łódź
20:00
Korona Kielce
วิลเลม ทเว
20:00
IJsselmeervogels
ŁKS Łódź
20:00
Stal Mielec
Union Saint-Gilloise
20:00
Rebecq
Energie Cottbus
20:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Ludwigsfelder FC
20:00
Hertha BSC II
อัลค์มาร์
20:30
ลีลล์

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
20:00
Legion

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
20:00
Haukar
Dalvík / Reynir
21:00
Völsungur
ÍR
21:00
Thróttur Vogar
Njardvík
21:00
Fjardabyggd
KF
21:00
Kórdrengir

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
20:00
Cork City

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
18:00
Smiltene

2 Poland - Polish Cup

Lech Poznań II
17:00
Elana Toruń
Stargard Szczeciński
18:00
Legionovia Legionowo

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
20:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

Yenisey
16:00
Dinamo Bryansk
Akron
19:00
Shinnik
Spartak Moskva II
19:00
Torpedo Moskva
Olimpiyets
20:00
Irtysh
Orenburg
20:00
Neftekhimik
Chertanovo
20:30
Tom' Tomsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
18:30
Aberdeen

47 Sweden - Allsvenskan Women

Umea W
19:00
Vittsjo
Pitea W
19:00
Goteborg FC W
Djurgarden W
20:00
KIF Orebro
Eskilstuna United
20:00
Växjö W

47 Sweden - Superettan

Degerfors
18:00
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

Täby
19:00
Brommapojkarna
Frej
19:00
Örebro Syrianska
Berga
21:00
Karlslund
Sylvia
21:00
Haninge
IF Karlstad Fotboll
21:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Karlskrona
19:00
Eskilsminne
Assyriska Turabdin
20:00
Skövde AIK
Motala
20:00
Torns
Värnamo
20:00
Qviding FIF
Trollhättan
20:00
Lund
Tvååker
21:00
Oskarshamns AIK

5 Brazil - Serie B

Confiança
07:30
Paraná

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
07:00
Deportes Quindío
Unión Magdalena
07:00
Orsomarso
Llaneros
07:00
Boca Juniors de Cali
Valledupar
07:00
Real Cartagena
Barranquilla
07:00
Real Santander
Atlético
07:00
Bogotá
Cortuluá
07:00
Fortaleza CEIF
Atlético Huila
07:00
Leones FC

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
América
Mazatlán
09:30
Toluca

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
19:45
ลิเวอร์พูล

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Orange County
09:00
LA Galaxy II

886 Egypt - Premier League

Masr
21:00
El Entag El Harby

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
20:00
Al Salt

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Umm Salal
20:30
Al Ahli

712 เคลีก เกาหลีใต้

Ulsan
17:00
Suwon Bluewings
Pohang Steelers
17:00
Gwangju
Daegu
18:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
17:00
Chuncheon
Cheongju
17:00
Gyeongju HNP
Daejeon Korail
17:00
Gyeongju Citizen
Hwaseong
17:00
Gimhae City
Pyeongtaek Citizen
17:00
Gimpo
Yangju Citizen
17:00
Gangneung City
Cheonan City
17:00
Jeonju

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Zbrojovka Brno II

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
18:00
JJK
JBK
19:00
Kiisto
P-Iirot
19:00
PIF
JäPS
19:00
PKKU
EPS
20:00
Honka Akatemia

1578 Norway - 2. Division

Fløya
19:00
Kvik Halden
Skeid
19:00
Eidsvold
Florø
20:00
Alta

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
Stenungsund
Sävedalen
18:30
IFK Tidaholm
Nordvärmland
20:00
Gauthiod
IFK Åmål
21:00
Oddevold

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Enskede
19:00
Kvarnsveden
Stocksund
19:30
Hudiksvall
Lidingö
21:00
Gamla Upsala
Fanna BK
21:00
IFK Österåker
Fagersta Södra IK
21:00
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Norrland

Stöde
18:00
Skellefteå
Umeå FC Akademi
18:30
Piteå
Gottne IF
19:00
Sandviks
IFK Umeå
19:00
Morön
Täfteå
19:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
19:00
Almeboda Linneryd
Nosaby
19:00
Karlshamn
Bromolla
19:00
Dalstorps
Tord
19:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Kumla
19:00
Assyriska
Newroz
19:00
Värmbols
Arameiska / Syrianska
19:00
Tyreso
Huddinge
19:00
Assyriska IF
Rynninge
19:00
IFK Eskilstuna
Åtvidaberg
20:00
Forward

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Halmia
Assyriska BK
18:30
Limhamn Bunkeflo
Olympic
19:00
Vinberg
IFK Malmö
19:00
Prespa Birlik
Ängelholm
21:00
Vastra Frolunda

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Phnom Penh Crown
Nagacorp
18:00
Svay Rieng
Visakha
18:00
Cambodia Tiger

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
14:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
17:00
Anyang
Daejeon Citizen
17:00
Gyeongnam

146 South Africa - Nedbank Cup

Baroka
19:00
Bloemfontein Celtic

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
Albany Creek Excelsior
Toowong
15:00
The Gap
Brisbane Knights
16:00
North Star

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
12:45
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Blacktown City

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
14:00
Cockburn City
Armadale
14:00
Bayswater City
Balcatta
14:00
Gwelup Croatia SC
Floreat Athena
14:00
ECU Joondalup
Sorrento
14:00
Inglewood United
Rockingham City
14:00
Perth

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:00
South Hobart
Kingborough Lions
11:15
Launceston City
Olympia Warriors
11:15
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
13:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
14:00
Moreton Bay United
Brisbane City
15:00
Gold Coast Knights
Queensland Lions
15:00
Eastern Suburbs Brisbane
Redlands United
16:00
Peninsula Power

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
17:00
GKS Katowice W
Czarni Sosnowiec W
18:00
Mks Olimpia Szczecin W
UKS SMS Lodz W
18:30
UJ Krakow W

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
NE MetroStars
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide United ||
Modbury Jets
12:30
Adelaide City
Campbelltown City
12:30
Para Hills Knights
Adelaide Olympic
15:30
Cumberland United

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Heidelberg United
Dandenong Thunder
16:00
Hume City

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Broadmeadow Magic
Hamilton Olympic
11:30
Maitland

47 Sweden - Elitettan Women

AIK W
19:00
Jitex
IFK Kalmar
20:00
Hammarby W
Kvarnsvedens W
20:00
Brommapojkarna W
Sandviken
20:00
Alingsås

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
19:00
PK-35

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
19:00
Brondby W
Farum BK W
19:00
AGF
Fortuna Hjorring W
19:00
FC Thy - ThistedQ

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
20:00
Flamengo RJ U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Vasco U20
Madureira U20
20:00
Fluminense U20

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Poprad U19
Ružomberok U19
16:00
Nitra U19
Spartak Trnava U19
16:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
10:00
Heidelberg United U20
South Melbourne U20
11:00
St. Albans Saints U20
Port Melbourne U20
13:00
Avondale Heights U20
Dandenong Thunder U20
14:00
Hume City U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
14:00
Nojima Stella W

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
21:00
KV
Höttur / Huginn
21:00
Ægir
Reynir
21:00
Tindastóll
KFG
21:00
Álftanes

99474 World - Club Friendlies Women

Sturm Graz W
18:30
Viktória Szombathely W

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid
15:00
Harima
Parceiro Nagano W
15:00
Setagaya Sfida
FC Jumonji Ventus
16:30
Bunny's Kyoto

49477 ไทยลีก 3

Chamchuri United
16:00
Ayutthaya
Kamphaeng Phet
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Nara United
16:30
Bangkok
บีทียู ยูไนเต็ด
18:00
ม.เกษมบัณฑิต
Trang
18:00
Pathum Thani University
Sa Kaeo City
18:00
Watbot

1233 Finland - Kolmonen

Nastolan Nopsa
16:00
JäPS II
Liry
16:30
KyPa
HauPa
18:00
OuHu
OTP
18:00
Roi United
TPS II
18:15
Åland
Toejoen Veikot
19:00
Inter Turku II
LehPa
19:00
PAVE
Union Plaani
19:00
IPS Edustus

รับชมตารางบอล วันที่ 8 ส.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 8 ส.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 8 ส.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 8 ส.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 8 ส.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 8 ส.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net

ufabet