ตารางบอล วันที่ 2 ส.ค. 2563

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

สปาล
23:00
ฟิออเรนติน่า

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
รีโนฟา ยามากูชิ
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
Giravanz Kitakyushu
เกียวโต แซงก้า
16:30
มาชิดา เซลเวีย
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
ThespaKusatsu Gunma
เอฮิเมะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

49477 ไทยลีก

สมุทรปราการ ซิตี้
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
ระยอง เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Udarnik Kurilovec
14:30
Kustošija
Šampion Celje
15:00
Grosuplje
Letohrad
15:30
Pardubice B
ซีเอสเคเอ มอสโก
16:00
Rotor Volgograd
Celje
17:00
Radomlje
Hannover 96 II
17:00
Bremer SV
VfL Oldenburg
17:00
Blumenthaler SV
CFC Hertha
19:00
SD Croatia Berlin
Go Ahead Eagles
19:30
Telstar
Schonnebeck
20:00
ASC Dortmund
Sportfreunde Siegen
20:00
Hennef 05
TSG 1846 Bretzenheim
20:00
Ginsheim
Frechen
20:15
SV Wermelskirchen
FC Borussia Droschede
20:30
SG Finnentrop/Bamenohl
Khimki
21:00
Dinamo Moskva
Borussia M'gladbach II
21:00
Schermbeck
Nojom El Mostabel
22:00
Misr Lel Makasa
Renova
22:30
Korab Debar
Excelsior
23:00
อาโปเอล
Apollon
23:00
AEK Larnaca
FC Germania Teveren
23:00
Viktoria Arnoldsweiler

462 England - National League

Harrogate Town
21:00
Notts County

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
22:30
Sarajevo

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
23:00
Tulevik

1233 Finland - Ykkonen

SJK Akatemia
19:00
Gnistan
MP
22:30
MuSa

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
22:30
DEAC
Debrecen
22:45
Budaörs

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
23:00
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Shamrock Rovers II
21:00
Drogheda United

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
22:00
Zimbru

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Viking
23:00
Kristiansund
Bodø / Glimt
23:00
Strømsgodset
Sarpsborg 08
23:00
Aalesund
Haugesund
23:00
Stabæk
Start
23:00
Mjøndalen

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
18:00
Chindia Târgovişte

227 Russia - FNL

Shinnik
20:30
Torpedo Moskva
Krylya Sovetov
22:00
Baltika

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
22:30
Hamilton Academical

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
19:30
AIK
Helsingborg
19:30
Hammarby
IFK Göteborg
22:30
มัลโม่
Varberg BoIS
22:30
Östersunds FK

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
18:00
Umea W
Rosengard W
19:00
Pitea W
Växjö W
20:00
Djurgarden W
KIF Orebro
21:00
Vittsjo

47 Sweden - Superettan

Norrby
19:30
Jönköpings Södra
Akropolis
22:30
GAIS

47 Sweden - Svenska Cupen

Vartans Stockholm
19:00
Gute
Skiljebo
19:00
Karlslund
IF Karlstad II
21:00
IFK Åmål
Kvarnsveden
22:00
Sandviken

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
21:00
Stade Lausanne-Ouchy
Grasshopper
21:00
Winterthur
Kriens
21:00
Vaduz
Lausanne Sport
21:00
Wil
FC Schaffhausen
21:00
Aarau

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
07:00
Rionegro Águilas

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
07:00
Malacateco

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Pachuca
América
09:00
Tijuana

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
09:00
Deportivo Ocotal
Walter Ferreti
09:00
Real Madriz

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
07:00
Cienciano
Ayacucho
07:00
Academia Cantolao
Universitario
07:00
Carlos Stein
Real Garcilaso
07:00
UTC Cajamarca

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์กซิตี
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

OKC Energy
07:00
New Mexico United
San Diego Loyal
07:00
Sacramento Republic
Colorado Springs
07:00
Real Monarchs
Memphis 901
07:30
Saint Louis FC
Rio Grande Valley
07:30
Tulsa Roughnecks
Austin Bold
08:00
San Antonio
Phoenix Rising
09:30
El Paso Locomotive
Las Vegas Lights
09:30
Reno 1868

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
20:00
Kabwe YSA
Mufulira Wanderers
20:00
Nkwazi
Nakambala Leopards
20:00
Zanaco

488 Iran - Azadegan League

Mes Rafsanjan
21:30
Fajr Sepasi
Qashqai
21:45
Arman Gohar
Aluminium Arak
22:00
Malavan
Baderan
22:00
Navad Urmia
Khouneh Be Khouneh Babol
22:00
Persepolis Pakdasht
Niroye Zamini
22:00
Mes Kerman
Sepidrood Rasht
22:15
Khooshe Talaee Saveh
Shahrdari Tabriz
22:30
Damash Gilanian
Esteghlal Khuzestan
23:00
Oxin Alborz

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
20:30
Al Wakrah
Al Gharafa
22:45
Al Duhail

1439 Tunisia - Ligue 1

Chebba
23:00
Hammam-Lif
Métlaoui
23:00
Stade Tunisien
Tataouine
23:00
CS Sfaxien

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
17:00
Hebei CFFC
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Tianjin Teda

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
17:00
Sangju Sangmu
Suwon Bluewings
17:00
Daegu
Busan I'Park
17:00
Ulsan

1233 Finland - Kakkonen

FC Espoo
19:00
Klubi-04
Kiisto
20:00
GBK
Ilves II
21:00
TPV
Kiffen
21:00
Honka Akatemia
OLS
22:30
JS Hercules
GrIFK
22:30
Atlantis
Kultsu
22:30
MiPK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
MTE 1904
Balatonfuredi
22:30
Zalaegerszegi TE II
BKV Előre
22:30
Komárom
Érdi VSE
22:30
Gardony
Veszprém
22:30
Videoton II
Nagyatadi FC
22:30
Nagykanizsai ULE
SC Sopron
22:30
Papa
III. Kerületi TUE
22:30
Menfocsanak
Tatabánya
22:30
Bicskei
Lipot SK
22:30
Szabadkikoto

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
18:00
Senja
Egersund
18:00
Nardo

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
21:00
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Halmia

5 Brazil - Mineiro 1

Caldense
21:00
Tombense

5 Brazil - Paraense

Bragantino PA
19:30
Independente PA

5 Brazil - Paulista A1

Bragantino
07:00
Botafogo SP

909440 Cambodia - C-League

Electricite du Cambodge
15:30
Boeung Ket
Police Commissary
15:30
Bati Youth
Svay Rieng
18:00
Visakha

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:30
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
17:00
Anyang
Seoul E.
17:00
Bucheon 1995

2405 Estonia - Estonian Cup

Marjamaa Kompanii
21:00
Teleios
Viimsi Lõvid
23:00
Vaprus
Saku Sporting
23:00
JK Kadakas

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
14:00
Taringa Rovers
St George Willawong
14:00
Brisbane Knights
North Star
14:30
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Belconnen United
Cooma Tigers
12:00
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Mt Druitt Town
Sydney United
12:00
Sydney Olympic
Sydney II
14:00
Western Sydney W. II

748 Latvia - Latvian Cup

Lubāna/Degumnieki/MBJSS
20:00
Kalupe
Talsu NSS / Laidze
21:00
DVSK Traktors

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
12:00
Brisbane Roar II
Gold Coast United
13:00
Moreton Bay United
SC Wanderers
13:00
Olympic

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Heidelberg United

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
11:30
Edgeworth Eagles
Maitland
11:30
Valentine
Charlestown City Blues
11:30
Lake Macquarie
Adamstown Rosebuds
11:30
Weston Bears

47 Sweden - Elitettan Women

Älvsjö AIK
20:00
Alingsås

3483 USA - USL League One

Tormenta
07:00
Orlando City II
Union Omaha
08:07
North Texas

155 Romania - Liga 2

Mioveni
22:30
Petrolul 52
Rapid Bucuresti
22:30
Sporting Turnu
Argeş
22:30
UTA Arad

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U20
12:00
Oakleigh Cannons U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

INAC Kobe Leonessa W
14:00
JEF United W
เอฮิเมะ
14:00
Iga Kunoichi W
Urawa Reds W
15:00
NTV Beleza W

99474 World - Club Friendlies Women

Barcelona W
23:00
Montpellier W

479 Japan - Japan Football League

Maruyasu Okazaki
13:00
Sony Sendai
Osaka
13:00
Matsue City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Kamogawa
13:30
Setagaya Sfida
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
Bunny's Kyoto
Elfen Saitama
16:00
Yamato Sylphid

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Nakhon Si Thammarat
16:00
Krabi
Watbot
16:00
Chiangrai
บีทียู ยูไนเต็ด
18:00
Trang
Lamphun Warrior
18:00
Ang Thong
Sa Kaeo City
18:00
Chamchuri United

1233 Finland - Kolmonen

PeKa
19:00
STPS
KajHa
21:00
OTP
Valtti
22:10
Futura
Kraft
22:30
VPV

รับชมตารางบอล วันที่ 2 ส.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 2 ส.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 2 ส.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 2 ส.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 2 ส.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 2 ส.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net

ufabet